Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 28-10-2005, 00:39  

Senior Member

KL$: 1
Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A (2008-2011)

Iu là nhớ. Nhớ vì iu. :">
Em iu chồng em nhứt

------------------------------
Pan tửng từng tưng
nhoc_kicakicuc is offline  

Old 28-10-2005, 14:51  

V.I.P

KL$ (TOP! 17): 6.197
Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)
Class: A2 (2005-2008)

Tự dưng iu mọi người hơn lúc nào hết Đến bao giờ thì lại được gặp nhau nhỉ? Mong quá Ở bên mọi người, K cảm thấy luôn luôn là chính mình. Mọi người đã giúp K trong rất nhiều chuyện. Tưởng chừng như cái jì K cũng có thể kể với mọi người vậy K ko ngại mọi người nói K sến vì mọi người luôn ở bên cạnh K, luôn luôn hiểu K. Mặc dù K vẫn cứ mãi nuối tiếc ngày xưa ấy, tiếc rằng K ko làm được jì nhiều cho mọi người, rằng K đã quá sai lầm khi viết bức thư ấy... K luôn iu mọi người Từ tận đáy lòng mình, K muốn gửi lời cám ơn đến tất cả Mọi chuyện của K mọi người đều biết, đều hiểu và chia sẻ với K. Ko ai giống ai, đúng! Nhưng ở bên mọi người, K luôn cảm thấy 1 sự đồng cảm. Có lẽ tại K iu quí mọi người quá đấy Nhớ mọi người lắm

J, B, C - cám ơn 3 người rất nhìu. 3 người quả là những người tốt. Có những lúc K gặp phải chuyện khó khăn, K muốn buông xuôi tất cả nhưng 3 người đã góp phần vực K dậy. Những điều K có được trong hiện tại, 3 người có công rất lớn đấy. Chẳng biết có 1 ai trong số cả 3 đọc được những dòng này ko nhỉ? Mặc kệ, K cứ viết. Vì hôm nay, K cảm thấy yêu đời hơn bao giờ hết mà 3 người thực sự là 3 bro tốt của K. K cám ơn TGN, cám ơn HV đã mang 3 người đến với K. Cuộc sống luôn bận rộn, luôn có nhiều thay đổi nhưng 3 người luôn dành thời gian cho K. Mặc dù chỉ là anh em đơn thuần thôi nhưng 3 người đối xử với K rất tốt K rất muốn, dù chỉ 1 lần, gặp được 3 người để nói 1 lời cảm ơn chân thành Đặc biệt là anh C. Có lẽ C đã trải qua những khoảnh khắc của K nên C hiểu K và luôn cho K những lời khuyên tốt nhất. J nhiều lúc ăn nói hơi bạo nhưng bản chất vẫn tốt, vẫn kể nhiều chuyện cho K nghe mặc dù chưa gặp nhau bao giờ B thì, khó nói. Nghịch ngợm như trẻ con. Từng câu nói của B luôn pha chút châm chọc, nhưng đầy ý nghĩa Cám ơn vì những gì 3 người đã làm cho K

Yêu đời, yêu người, yêu tất cả mọi thứ :* Một ngày đẹp trời Thảng hoặc, suy nghĩ mông lung 1 chút, muốn trở lại làm cô bé con nhí nhảnh của bố, đứa con "trai" iu của mẹ, đứa em gái nghịch ngợm của anh, đứa bạn quái tính của mẫu giáo Tự nghĩ, có khi nào...

Keng is offline  

Old 28-10-2005, 21:48  

Manager

KL$: 1.430
Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Hôm nay gặp ấy ở căntin nhưng bọn mình chẳng biết nói gì cả...
Hình như cũng 1 tuần k gặp nhau rồi thì phải....
Thấy bọn mình lại ngày càng xa nhau hơn nữa...
Mỗi đứa đã có 1 cuộc sống mới cho mình rồi...
Nhưng dù sao tớ vẫn tin rằng tình bạn của bọn mình còn tồn tại mãi mãi....
Yêu ấy nhiều.....^^

Giống như là nước-Lấp lánh trong veo

tiamo_milan is offline  

Old 01-11-2005, 14:09  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

to Chồng : >:p

Cáck nấu ăn 1 bát mỳ tôm :

1- Đun nước ( nếu trong fíck ko còn nước sôi ) : Đổ nước vào ấm, đặt lên bếp, bật bếp, đun cho đến khi sôi sùng sục thì bắc ra.
< trong lúc chờ nước sôi cần lấy sẵn mỳ gói ra bát, và cho ja vị có sẵn trong gói mỳ >
2- Nấu mỳ : đổ nước sôi vừa đun vào bát mỳ cho ngập mỳ thì thôi, lấy 1 cái đĩa, đậy lên bát
3 - Chờ 3-5ph cho mỳ mềm ra
4 - Bỏ đĩa ra, lấy thìa + đũa ra trộn đều mỳ trong bát
5 - Ăn, nhai kĩ rồi nuốt

>:p >:p Đồ nhười, dậy nấu ăn đi >:p >:p

Rùa đây:ku vợ tốt quá

Pan tửng từng tưng

Old 01-11-2005, 19:44  

Senior Member
Ồh hôm nay mới đọc được bài của anh. Chúng ta đang hiểu lầm lẫn nhau. Em chẳng trách anh tin nó mà chỉ bực mình vì anh ko chịu nghe cả 2 phía . Anh đang nghĩ rằng em hiểu lầm nó phải ko. Anh đang ko hiểu bản chất của sự việc đâu. Nó nói với anh 1 kiểu,nói với em 1 kiểu,như thế chẳng bằng em vu khống cho nó ah .Em chẳng hề làm tổn thương ai hết vì nó đã tự gây ra mọi việc.Hơn nữa việc này ko phải do em quyết định,nó còn liên quan tới nhiều người khác nữa. Anh còn ko biết sau lưng em nó nói xấu chính em thế nào,làm tổn thương em thế nào. Anh ko biết tất cả sự việc đằng sau và đã vô tình đâm 1 nhát dao nữa vào mọi chuyện . Đừng tưởng rằng em hả hê về việc này vì quả thật em cũng rất đau lòng, cũng buồn ko kém. Em cũng chẳng cần anh hiểu em nhưng ít ra cũng còn có lòng tin ở em chứ nhỉ . Cái thái độ của anh hôm bạn em đt đến làm em khó chịu quá thể,có cần quá đáng thế ko . Chẳng phải em bắt anh xin lỗi hay chịu trách nhiệm cái gì hết,sự việc hôm đó em hoàn toàn bị động. Hay thật , lúc đấy nó lại trở thành 1 người tử tế ,đáng thương cơ đấy Dù sao thì nó cũng ko đáng để em nhắc tới lúc này nữa.Uh thì em quá đáng,nhỏ nhen thế đấy Chẳng cần ai hiểu nữa
Em chẳng hối hận về những việc mình đã làm và cũng ko có ý định nhận lỗi về việc này đâu. Em tin mình chẳng làm gì quá đáng cả.Em đã cố hết sức cho lòng tự trọng và danh dự của mình nhưng để rồi bị giẫmđạp lên. Vô ích và vô nghiã quá,ngu thật đấy .Giờ thì em chẳng cần để ý tới suy nghĩ của người khác nữa,sẽ chỉ sống cho bản thân và người thân mà thôi.Mọi chuyện xảy ra làm em suy sụp và thay đổi nhiều quá rồi.Yếu đuối quá thể.Giờ là lúc cần lấy lại con người mình,cái con người của trước kia ... khi mà vẫn còn vô tư
MỌi chuyện đã qua rồi , hôm nay mới đọc được bài post của anh, tôi chỉ muốn nói ra để nhẹ bớt đi mà thôi. Nhưng nói thật người xin lỗi phải là anh ,chuyện này chắc mình tôi hiểu mà thôi
Lần cuối cùng còn viết cho anh cảm thấy hối tiếc quá,vì 1 quá khứ đẹp hay vì đã trao tình cảm cho anh nhỉ Chịu.... Dù sao thì anh cũng đã nói rằng từ nay sẽ coi như ko quen biết nhau mà phải ko.
Viết cho người ko quen .....

Hãy cùng nhau ủng hộ*Giờrachơi*nhé !!!
unruly is offline  

Old 01-11-2005, 19:56  

Senior Member

KL$: 4
Awarded 4 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 27 thank(s)
Class: A3 (2007-2010)

Chẳng lẽ ko hiểu hay sao có thấy mình ngu ngốc quá ko .
Im đi .

Trọn đời, có chăng là niềm đau
... khiến ta rời nhau

Baby_doc_than is offline  

Old 01-11-2005, 22:49  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

Quote:
Originally posted by unruly@01-11-2005 @ 19:44
Ồh hôm nay mới đọc được bài của anh. Chúng ta đang hiểu lầm lẫn nhau. Em chẳng trách anh tin nó mà chỉ bực mình vì anh ko chịu nghe cả 2 phía . Anh đang nghĩ rằng em hiểu lầm nó phải ko. Anh đang ko hiểu bản chất của sự việc đâu. Nó nói với anh 1 kiểu,nói với em 1 kiểu,như thế chẳng bằng em vu khống cho nó ah .Em chẳng hề làm tổn thương ai hết vì nó đã tự gây ra mọi việc.Hơn nữa việc này ko phải do em quyết định,nó còn liên quan tới nhiều người khác nữa. Anh còn ko biết sau lưng em nó nói xấu chính em thế nào,làm tổn thương em thế nào. Anh ko biết tất cả sự việc đằng sau và đã vô tình đâm 1 nhát dao nữa vào mọi chuyện . Đừng tưởng rằng em hả hê về việc này vì quả thật em cũng rất đau lòng, cũng buồn ko kém. Em cũng chẳng cần anh hiểu em nhưng ít ra cũng còn có lòng tin ở em chứ nhỉ . Cái thái độ của anh hôm bạn em đt đến làm em khó chịu quá thể,có cần quá đáng thế ko . Chẳng phải em bắt anh xin lỗi hay chịu trách nhiệm cái gì hết,sự việc hôm đó em hoàn toàn bị động. Hay thật , lúc đấy nó lại trở thành 1 người tử tế ,đáng thương cơ đấy Dù sao thì nó cũng ko đáng để em nhắc tới lúc này nữa.Uh thì em quá đáng,nhỏ nhen thế đấy Chẳng cần ai hiểu nữa
Em chẳng hối hận về những việc mình đã làm và cũng ko có ý định nhận lỗi về việc này đâu. Em tin mình chẳng làm gì quá đáng cả.Em đã cố hết sức cho lòng tự trọng và danh dự của mình nhưng để rồi bị giẫmđạp lên. Vô ích và vô nghiã quá,ngu thật đấy .Giờ thì em chẳng cần để ý tới suy nghĩ của người khác nữa,sẽ chỉ sống cho bản thân và người thân mà thôi.Mọi chuyện xảy ra làm em suy sụp và thay đổi nhiều quá rồi.Yếu đuối quá thể.Giờ là lúc cần lấy lại con người mình,cái con người của trước kia ... khi mà vẫn còn vô tư
MỌi chuyện đã qua rồi , hôm nay mới đọc được bài post của anh, tôi chỉ muốn nói ra để nhẹ bớt đi mà thôi. Nhưng nói thật người xin lỗi phải là anh ,chuyện này chắc mình tôi hiểu mà thôi
Lần cuối cùng còn viết cho anh cảm thấy hối tiếc quá,vì 1 quá khứ đẹp hay vì đã trao tình cảm cho anh nhỉ Chịu.... Dù sao thì anh cũng đã nói rằng từ nay sẽ coi như ko quen biết nhau mà phải ko.
Viết cho người ko quen .....
Giờ anh cũng chả muốn nói j` với em nữa,anh chả hề can thiệp j` quá đáng mà chỉ muốn hoà giải cả 2 đứa .Dù sao nói j` bây h cũng là quá muộn...đã qua rồi...
ôi...1 thời đã xa...xa lắm

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 02-11-2005, 11:24  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Được làm quen, chơi thân với mọi người, vui hết biết Nhiều người thấy K chơi với mọi người, cứ khuyên là ko được chơi nữa, sợ hư hỏng hay này nọ Thế mà K vẫn cứ chơi, và tất cả thân nhau đến tận bây giờ. K là người vào cuối, có lẽ là đủ cho 1 con số tròn trịa nhỉ Always LC
Nhận được tin nhắn, zồi cả e-cards của mọi người, K vui lắm Nhiều lúc buồn, chán, thất vọng... K chỉ cần có mọi người ở bên cạnh là đủ rồi Những lần cả lũ bùng tập đi chơi lung tung, về bị Mr.H mắng. J chứ chuyện mắng thì thường xuyên rồi. Thế mà vẫn hay bùng :p
Nhóm vui vì tất cả đều hiểu lẫn nhau. Hoàn cảnh gia đình mỗi người một khác, nhưng luôn tìm được sự đồng cảm trong mỗi câu chuyện, đó là cái mà K quí và iu mọi người nhất

Thz 4 2day

Keng is offline  

Old 03-11-2005, 23:36  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Chồng ah, chồng sao rồi ?

R: ko sao ku vợ ạ

Pan tửng từng tưng

Old 04-11-2005, 00:11  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Hôm nay online gặp ấy...Chẳng nói được gì nhiều.Đấy cũg là lúc tớ vừa đọc off của ấy xong...Tớ tò mò vì những gì ấy viết.Thấy ấy ol tớ đã cố hỏi nhưng ấy k trả lời.Ấy bảo nguyên nhân của nó dài dòng lắm.Âý trốn tránh,làm tớ khó chịu...mặc dù tớ cũng chẳng nhớ là ấy đang nói về điiều gì..
Off ấy đã xin lỗi tớ,nhưng tớ đâu cần điều ấy???
Tớ ghét cách nói úp úp mở mở của ấy...
Rất ghét...nhưng k hiểu sao tớ vẫn...k thể quên..

tiamo_milan is offline  

Old 04-11-2005, 11:23  

Phá sản!

KL$: 0

anh hoảng thật ah` ?
pó tay
PTB_aishiteiru is offline  

Old 04-11-2005, 16:00  

Senior Manager

KL$: -24
Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)
Class: A3 (2004-2007)

Quote:
Originally posted by Baby_doc_than@01-11-2005 @ 19:56
Chẳng lẽ ko hiểu hay sao có thấy mình ngu ngốc quá ko .
Im đi .
Vùi mình đi mà sống

...tiếc rằng vốn sống quá ít ỏi...
Sword is offline  

Old 04-11-2005, 19:05  

Manager

KL$ (TOP! 50): 2.593
Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)
Class: A14 (2005-2008)

Pa Rùa & Ma Cục! Con muốn nói rằng 2 người giúp con vui lắm, lâu lâu rồi con mới có cảm giác yêu thương thực sự dành cho những người tên Bố hoặc tên Mẹ. Con không biết mọi người yêu con đến mức nào nhưng con muốn nói: con yêu mọi người và cảm ơn mọi người nhiểu!!!

Ký là chỉ cần ký thôi đúng không Tớ cho thêm cái dấu

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 04-11-2005, 19:25  

Manager

KL$: 30
Awarded 10 time(s)
Sent 32 thank(s)
Received 31 thank(s)
Class: A4 (2005-2008)

Thinkin', có thật kô, liệu có thật sự đấy là nghiêm túc , hay chỉ là nói thế thôi

Với Se7en thì từ YÊU thôi kô đủ
leo_meomeo is offline  

Old 04-11-2005, 23:06  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

hè hè,:-p,ko có j` đâu mà,iu ku nhiều

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 04-11-2005, 23:51  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Hôm nay em mới biết điều đấy về anh..
Anh đã không nói cho em nghe..tại sao vậy..anh k tin em hay sao???
Em k thik khi phải nghe điều đấy từ 1 người khác..
Hôm nay em sẽ mail cho anh,em sẽ nói những điều em nghĩ,mong rằng anh sẽ hiểu em..
Em đâu đòi hỏi gì nhiều,phải không???

tiamo_milan is offline  

Old 05-11-2005, 01:03  

Phá sản!

Received 1 thank(s)

đừng pó tay làm gì,pó chiếu đi .
yeuemthatlong86 is offline  

Old 05-11-2005, 13:27  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Quote:
Originally posted by piglet iu :*
Pa Rùa & Ma Cục! Con muốn nói rằng 2 người giúp con vui lắm, lâu lâu rồi con mới có cảm giác yêu thương thực sự dành cho những người tên Bố hoặc tên Mẹ. Con không biết mọi người yêu con đến mức nào nhưng con muốn nói: con yêu mọi người và cảm ơn mọi người nhiểu!!!
Cảm ơn con nhiều Yêu con

Pan tửng từng tưng

Old 05-11-2005, 18:46  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

HÈ,iu mọi người nhìu,ku vợ nhứt ,2 ku con cũng thế ,cả ku cháu nữa,dù gần đây có vài việc khó chiu,nhưng nói chung có mọi người nên vẫn vui lắm,cứ như thế này được mãi thì tốt quá ...FOREVER

Rùa is offline  

Old 05-11-2005, 19:03  

Senior Member

Awarded 4 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 27 thank(s)

Biết là em chưa tin anh..........em đã nói gì ko nhớ à >:p đã bảo thời gian mà \/ rồi mọi chuyện cũng sẽ đến .

... khiến ta rời nhau

Baby_doc_than is offline  

Old 05-11-2005, 23:01  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Ku ba cứ cười đi ku ba nhé! Đừng buồn vì những chuyện linh tinh nhá!Bên canh ku ba co ku me Cục , 2 ku con và ku cháu cơ mờ!
Ku mẹ Cục nữa! Nếu ku mẹ buồn thì...con không bảo ku mẹ ngừng buồn đâu! Nhưng hãy nhớ rằng ku ba, 2 ku con rất là iu ku mẹ nhá!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 05-11-2005, 23:10  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

.iu ku con thế,dễ thương ghê,ku con cũng đừng buồn

Rùa is offline  

Old 05-11-2005, 23:12  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Mẹ 3 con rồi piglet ah /[img]http://www.dcuongtran.uni.cc/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>
Cảm ơn con rất nhiều Mấy chuyện ko hay khiến mẹ khó chịu, ko thoải mái vẫn quanh quẩn xung quanh, nhưng có mọi người bên cạnh là tốt rồi. Yêu 3 ku con, yêu ku chồng

Pan tửng từng tưng

Old 05-11-2005, 23:38  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Cảm xúc nhiều nhưng hồn độn, dù sao cũng có nhiều lời muốn nói với mọi người
@ Keng : Mày ah, mày sao thế. Chuyện ja đinh, chuyện bạn bè, có thể đó là những chuyện tụi tao ko hề biết, nhưng dù j đi nữa, tụi tao luôn ở bên mày. Cố gắng lên nhé, vượt qua mọi chuyện ko vui, để rồi mày lại cười thật tươi như mọi hôm với hội Chuối, với tụi bạn mày
@ Tiamo Milan : Con à, đừng để những chuyện buồn kéo trôi thời jan như vậy. Những ngày qua, mẹ đã rất buôn chán, mặc dù ko hề cho fép tự nghĩ mình đang buồn, nhưng những lời động viên của con, những lời an ủi của con đã júp mẹ rất nhiều. Và bây h, lại đến mẹ júp con, hãy cố lên Thủy nhé, yêu con gái
@ Rùa : <Ghét thật, cứ nói đến chồng lại khó viết nhất, cảm xúc tắt tị >:p . Kệ nhé, văn ko hay ho j nhưng cấm chồng chê vợ :p > Ba ngày hôm nay, vợ đã vướng vào mấy chuyện cũ, mấy thứ "quá khứ" mà vợ đã ko muốn nhắc đến, ko níu kéo, ko nuối tiếc mà người kia đã khơi lại. Chồng đã bên vợ, làm những điểu tốt nhất cho vợ, ah ko, kể cả ko tốt nữa. Vợ bảo rồi mà, những thứ ko còn liên quan đến mình nữa, cứ mặc cho nó trôi đi. Cũng như vợ, cho dù chồng chỉ mới reg cái ID trong GF thôi, nhưng bây h thì quên luôn cái 4r ấy đi chồng ah. Chính họ đã bảo đó là 2 thế hệ khác nhau, có nghĩa cho dù mình có nói j thêm nữa, thì họ cũng chỉ dửng dưng vậy thôi, chuốc thêm bực tức vào mình. Chồng hiểu chứ, vợ ko muốn chồng làm những việc như vậy nữa. Yêu chồng

Pan tửng từng tưng

Old 05-11-2005, 23:48  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Con cám ơn ma Cục rất nhiều
Đọc những dòng viết của ma,con cảm thấy hạnh phúc thật sự
Con đã cười thật tươi cho dù trc đấy còn vừa buồn bã...như sắp khóc
Con biết ma sẽ luôn ở bên con nếu con cần mà...
@Pa Rùa:Con cũng yêu pa lắm
Pa đừng tốn thời gian trong cái GF đấy nữa
Kệ nó đi pa

tiamo_milan is offline  

Old 05-11-2005, 23:59  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Dành tặng tất cả những người tớ thương yêu nhất, đặc biệt là chống, 3 ku con, và Tiểu Tô Anh
All4love
thank và iu ku vợ nhìu

Pan tửng từng tưng

Old 06-11-2005, 10:30  

Phá sản!

Thz cục Iu mày quá Iu ko tả được
Iu cả leo nữa Thz leo vì buổi chiều hôm qua nhé
Cám ơn tất cả mọi người
KaEiNoGu is offline  

Old 06-11-2005, 15:39  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Cha hiểu vì sao đọc xong mấy dòng mẹ viết con lại buồn mẹ ạ! Dạo này con cũng có những chuyện buồn, những chuyện mà theo con là quá sức chịu đựng mà con có. Dù vậy con vẫn đi qua nó, dù vướng vào nhiều gai, chảy nhiều máu. h đây con thấy mọi người ai cũng buồn! Con đang có cảm giác rằng mình hiểu mọi người quá hời hợt hay đó cũng chỉ là những tình bạn xã giao, chỉ là quen biết nhau như thế, chẳng có gì. Con cảm thấy có lỗi! Con luôn cố gắng để ở bên mọi người (mẹ, bố, tiamo, keng, rag doll, Keng,killua, yomi...), để có thể chơi cùng mọi người. Những lúc ngồi với mọi người con không cảm thấy lo sợ những cái nhìn soi mói, những lời nói xấu sau lưng... Cảm ơn mọi người vì đã chơi với con dù con không học chung lớp với mọi người. Và vì vậy mọi người ơi, hãy cùng đứng lên sau nỗi buồn vì bản thân mỗi người và cũng vì tất cả mọi người!
Yêu quý mọi người rất nhiều!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 06-11-2005, 19:28  

Senior Member

Awarded 4 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 27 thank(s)

([img]http://www.dcuongtran.uni.cc/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> đây thành chỗ chat chit của gđ nhà này rồi ([img]http://www.dcuongtran.uni.cc/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> viết thì viết nó vừa vừa thôi >:p để người khác còn viết với chứ .

To someone : nhớ u phát điên mất phải làm thế nào bây giờ , sao ko thấy u onl .

... khiến ta rời nhau

Baby_doc_than is offline  

Old 06-11-2005, 20:43  

Senior Manager

Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)

Hãy để tôi là gió
Em chịu khó làm diều nhé

Sword is offline  

Old 06-11-2005, 21:06  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Love's concerto
Dành tặng gia đình nhà Cục Rùa,tặng Keng,freaky cat,leng keng and Gió...:p
Yêu mọi người nhiều... :*

tiamo_milan is offline  

Old 06-11-2005, 21:55  

Phá sản!

ko tặng tớ ah`
PTB_aishiteiru is offline  

Old 06-11-2005, 21:59  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Quote:
Originally posted by sweetbaby@06-11-2005 @ 21:55
ko tặng tớ ah`
Úi úi
Tớ cũng yêu ấy lắm mà
Nhưng nhìn list nick ấy k ghi là Leng keng nên tớ wên mất!!! :">
Bù lại nè :*

tiamo_milan is offline  

Old 06-11-2005, 22:04  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Hix! Em ơi! Gia đình Cục Rùa thì có chị không nhỉ! Nếu không có thì.... Quá đáng!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 06-11-2005, 22:06  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Quote:
Originally posted by piglet@06-11-2005 @ 22:04
Hix! Em ơi! Gia đình Cục Rùa thì có chị không nhỉ! Nếu không có thì.... Quá đáng!
Oạch
Gia đình Cục Rùa gồm tất cả những ai trong sign của pa Rùa mà
Hizhiz

Hôm nay Tiamo câu 2 bài trong topic này roài
Pa Rùa tha cho con nhé!!!

tiamo_milan is offline  

Old 07-11-2005, 00:30  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

3 ba con nhà này rủ nhau vào đây làm loạn ah ? Đang định viết dài dài, h cụt hết hứng của mẹ X-(
~~~~~~~~~~*~~~~~~~~~~
Một ngày vui nối tiếp của những ngày vui. Cảm ơn mọi người vì đã dành cho tớ những điều tuyệt vời như thế
4 Gemleaf - Tiểu Tô Anh : Tớ đã reg 1 acc trong anh2.net rồi, nhưng lục tìm những ecard hay như cậu gửi thì vẫn chưa thấy :p , thanhks 4 all e-cards u sent to me
~~~~~~~~~~*~~~~~~~~~~
Lover's Concerto
How gentle is the rain
That falls softly on the meadow
Birds high up in the trees
Serenade the clouds with their melody
Oh! See there beyond the hills
The bright colors of the rainbow
Some magic from above
Made this day for us
Just to fall in love
You hold me in your arms
And say once again you love me
And if your love is true
Everything will be just as wonderful
Now, I belong to you
From this day until forever
Just love me tenderly
And I'll give to you
Every part of me
Oh! Don't ever make me cry
Through long lonely nights without love
Be always true to me
Keep this day in your heart eternally
You hold me in your arms
And say once again you love me
And if your love is true
Everything will be just as wonderful

Pan tửng từng tưng

Old 07-11-2005, 08:24  

Senior Member

KL$: 155

đùa vui nhờ

thx tiamo

Welcome to KLNet 6!
leng_keng is offline  

Old 07-11-2005, 11:50  

Manager

KL$ (TOP! 8): 8.632
Awarded 34 time(s)
Sent 54 thank(s)
Received 33 thank(s)
Class: A6 (2005-2008)

hihi, thanks cuc nha ^^ tta thich dc khen lam a' :">
(Buc that, dinh viet mot bai` dai` dai` nhung ma` ko danh duoc dau the nay` thi` thoi vay. de luc khac )
GemLeaf is offline  

Old 07-11-2005, 15:42  

Manager

Awarded 10 time(s)
Sent 32 thank(s)
Received 31 thank(s)

gọi điện nhưng chưa nói được mấy câu thì pa pa về~> kô được buôn nữa . Mà dạo này sao thế, toàn thấy buồn rồi cảm giác lo lắng , đừng thế mà , vui lên đi \/

leo_meomeo is offline  

Old 07-11-2005, 16:46  

Senior Member

Awarded 4 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 27 thank(s)

Lại thế rồi , có những điều ko cần nói nhưng luôn hiểu mà phải ko :p niềm tin :* vào 1 điều gì đó :* .

... khiến ta rời nhau

Baby_doc_than is offline  

Old 07-11-2005, 19:15  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by tiamo_milan@06-11-2005 @ 21:06
Love's concerto
Dành tặng gia đình nhà Cục Rùa,tặng Keng,freaky cat,leng keng and Gió...:p
Yêu mọi người nhiều... :*
Thanx Tiamo iu Thuỷ nhìu :*
freaky_cat is offline  

Old 08-11-2005, 00:29  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

@ Mau khỏi ốm nhé

F Rùa :ừ,được roài ku vợ ^^

Pan tửng từng tưng

Old 08-11-2005, 17:46  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

May mắn thay là hôm nay ku ba đã khỏi ốm và chiều lại đi đú với anh Gió được roài! Hix! Hôm qua ku ba vừa đói vừa mệt khổ thân quá! Chúc mừng cho sự khoẻ mạnh của ku ba cũng như sự thịnh vượng của gia đình giả nhà Rùa!!!!
@baby: đây là nơi bày tỏ cảm xúc mờ anh!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 08-11-2005, 20:24  

Senior Member

KL$: 667
Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)
Class: A (1990-1993)

Ấy ơi tình hình là tớ với ấy lại mặt lạnh với nhau lần nữa rồi ,mà tớ chả hiểu đấy là lỗi của tớ hay của ấy nữa ,hôm đấy ấy chả chat với tớ gì cả ,trong khi status thì nó báo là ấy đang chơi tower ,xong rùi ấy bảo là ấy ko vào được YM ,xong rùi tớ bảo là có khi tớ làm nốt mấy việc ,chat sau ,ấy làm cho ngay 1 kâu như dội nc' vào đầu tớ "tuỳ ấy" .Đến bây h là 3 ngày rồi nhìn thấy nhau onl mà chả chat kâu nào .Hôm wa tớ ko nói gì mà chỉ send cho ấy cái bài homesweethome,send xong rùi mà ấy cũng chả có ý kiến gì cả .Hôm nay ấy hỏi tớ hết giận chưa (mà sao bít tớ giận) ,xong rồi nói nói với nhau 1 lúc úi zùi nói chung như thần kinh ý ,tớ cũng mún làm lành như mà cái kiểu của ấy......... .Chả biết tình trạng kiểu này còn diễn ra trong bao lâu nữa .Tớ vẫn để wallpaper là hình của ấy ,tại mỗi lần tớ bật máy lên thấy cái mẹt của ấy cười toe toét tớ vui lắm .CÒn h tớ bật máy lên là lại thấy trống trải thế nào ý .Mà sao lại thế nhở ,mong là mình sẽ làm lành sớm..... theo 1 kiểu khác .
Yêu ấy nhiều :*
(mặc dù tớ bit là h ấy còn chả bit link vào klnet đâu nhưng mà cứ viết cho đỡ bùn )

I'm eating all your kings and queens....all your sex and your diamond....
Hybrid is offline  

Old 09-11-2005, 22:20  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Hôm nay tớ sẽ để kênh máy...tớ không muốn nghe cuộc Đt đấy...xin lỗi ấy rất nhiều..
Chính tớ cũng k hiểu sao mình lại làm như thế..
Có thể tớ k đủ dũng cảm....

tiamo_milan is offline  

Old 12-11-2005, 12:16  

Senior Manager

Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)

Tớ biết rồi "Tớ" là "ấy" Còn "Ấy" là "Cô giáo ấy" đúng không ? :">

Sword is offline  

Old 12-11-2005, 18:05  

Manager

Awarded 10 time(s)
Sent 32 thank(s)
Received 31 thank(s)

Úi zời bắt wả tang anh Sword câu bài nhá

leo_meomeo is offline  

Old 12-11-2005, 23:32  

Senior Member

KL$: 155

ng` ta như trhế mà mấy ng` cứ kâu trên nỗi đau khổ của ngf #

Welcome to KLNet 6!
leng_keng is offline  

Old 13-11-2005, 07:47  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Ặc
Bài của em là nơi phát sinh cho các bác câu đấy ah???

tiamo_milan is offline  

Old 13-11-2005, 18:52  

Manager

KL$ (TOP! 8): 8.632
Awarded 34 time(s)
Sent 54 thank(s)
Received 33 thank(s)
Class: A6 (2005-2008)

Vậy là đã hơn hai tháng trôi qua từ đầu năm học, đã được nửa năm từ ngày bắt đầu cuốn theo net, đã 14 năm 363 ngày từ khi mình sinh ra ^^ Còn hai ngày nữa là đến sn rồi hôm nay rỗi rãi ngồi viết trước một bài văn phát bỉu cảm nghĩ ^^ (phù, xong phần mởi bài )
-----------------------------------------
T__T Lại phải đi nấu cơm X-(, thôi cứ đặt chỗ trước, tí lên modify
GemLeaf is offline  

Old 13-11-2005, 20:54  

Manager

Awarded 10 time(s)
Sent 32 thank(s)
Received 31 thank(s)

Trang ơi, mày có biết kô , từ cái hôm mà mày nói là mày sẽ chuyển vào trong TP HCM với mẹ mày, tao buồn lắm , mày vào đấy rồi thì tao . Mày biết mà, nhóm mình có 5 đứa nhưng từ cái ngày kết thúc năm học của lớp 9 thì , nhóm mình mới tái hợp được có đúng 1 lần. Tuy là nhà tao với nhà con Phương, con Phanh cũng chả phải là xa lắm nhưng mà hiếm khi gặp nhau , chỉ có mỗi mày thôi , mà bây h mày vào đấy . Mày luôn động viên tao rằng là khi mày chuyển đi thì tao sẽ có những người bạn mới , tao biết rằng khi mày nói thế chắc mày cũng buồn vì chả có đứa nào muốn người bạn thân của mình có 1 người bạn thân #. Chỉ còn hơn 1 tháng nữa thôi mày sẽ vào hẳn trong đấy, 1 tháng nó mới ngắn ngủi làm sao , bây h chỉ nghĩ đến việc đi học kô có mày đi cùng, đi về thì phải đi về 1 mình, rồi sẽ chẳng còn có những buổi tối, 2 con lại lấy cớ sang nhà nhau học bài để đi đú , tao đã buồn lắm rồi, tao đã muốn khóc rồi , kô biết hôm đi tiễn mày tao sẽ thế nào nữa. Tao buồn lắm

leo_meomeo is offline  

Old 14-11-2005, 19:18  

V.I.P

KL$: 854
Awarded 46 time(s)
Sent 489 thank(s)
Received 558 thank(s)
Class: A7 (2005-2008)

Đã bao lần định nhấc máy lên gọi điện nhưng rồi lại đặt xuống..
Cứ mỗi lần như vậy lại phải ôm cái đàn đánh dăm ba lần romance cho đỡ buồn.. Đã định tập bài này để đánh cho ai đó nghe nhưng đến giờ kế hoạch vẫn để đấy..
Lại vừa định nhấc máy lên nhưng thôi, lại gác xuống.. Có lẽ hôm nay có người đang bận.. Gọi đến lại làm phiền thì thật là..

Click here: Show ảnh người yêu của mọi người (Câu thank )
MrPaint is offline  

Old 14-11-2005, 21:50  

Senior Manager

Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)

Quote:
Originally posted by tiamo_milan@13-11-2005 @ 07:47
Ặc
Bài của em là nơi phát sinh cho các bác câu đấy ah???
Đọc đến bài của Leng_Keng thấy mình cũng hơi áy này ... Thế mà đọc đến bài của bạn Milan ...

Chán hẳn ... \/

Cười phởn thế này mà đau khổ chi

Vui lên các bạn nhé \/ :">

Sword is offline  

Old 15-11-2005, 13:33  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

@ LH : Lúc Hương fone cho L ở trường Ly vẫn còn đang ngủ :p Cứ ngỡ là điện thoại của mẹ :p Chỉ là một ngày ko đến trường thôi mà Hương, mai Ly sẽ đi học, hứa chắc đấy Cảm ơn Hương rất nhiều, Hương nhé
@ R : Muốn nói nhiều nhưng khi chạm trán lại im như thóc :p " Thui, cố lên nào :p "

Pan tửng từng tưng

Old 15-11-2005, 16:20  

Phá sản!

Gửi .....
Từ sáng đến giờ ngồi ở công ty, toàn mưa với gió. Chán thật đấy, tự nhiên thấy mình lãng nhách à, muốn được gặp em quá. Mà từ công ty anh ra chỗ em cũng đâu có xa. Nhưng... chẳng biết vì sao nữa, cứ gặp em là anh thấy vui vẻ, nhưng ra về rồi thì lại thấy buồn quá. Chết rồi, hình như anh bị bệnh mất rồi nhóc ơi, mà bệnh này thì khó chữa quá đi mất. Vì thấy mười thằng nghiện có thấy chín thằng cai được đâu ??? Anh cũng nằm trong chín thằng nghiện đấy rồi. Bệnh của anh là bệnh nghiện người yêu, hix hix... một ngày k gặp là k chịu được...
trai_chua_vo is offline  

Old 16-11-2005, 07:43  

Senior Manager

Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)

@ R : Muốn nói nhiều nhưng khi chạm trán lại im như thóc :p " Thui, cố lên nào :p "

<~~ Thế đã chạm nhiều chưa :p

Sword is offline  

Old 16-11-2005, 07:43  

Senior Manager

Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)

<~~ Thế đã chạm nhiều chưa :p

Sword is offline  

Old 16-11-2005, 09:51  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Gió lại bắt đầu thổi và có lẽ đông thực sự tới! Chúng mày ạ! Sắp 20-11 rồi đấy! Lại đi với nhau về thăm cô phải ko? Chúng mình sẽ lại được ngồi tụ tập thành nhóm để mà nói chuyện, để mà cười cũng để khóc nữa chứ gì! Chắc chắn là như thế! Nhớ chúng may quá! Có biết rằng tao có thêm những người bạn mới! Nhưng hình như chẳng ai thực sự muốn chơi với tao, muốn hiểu tao hay sao ý! Mọi người khiến tao có cảm giác như vậy! Quan hệ cứ hời hợt, xã giao... Có lẽ mới chơi với nhau nên mới như vậy! Thời gian còn dài và chắc chắn sẽ khác đúng không! Yêu chúng mày va cả những người bạn mới của tao nữa!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 16-11-2005, 11:06  

V.I.P

KL$: 854
Awarded 46 time(s)
Sent 489 thank(s)
Received 558 thank(s)
Class: A7 (2005-2008)

Viết thư xong mà lòng buồn quá
Đợi trả lời mà kô biết bao h mới nhận được
nếu là câu trả lời không thì sao nhỉ? Có lẽ sẽ vấn là bạn...

Click here: Show ảnh người yêu của mọi người (Câu thank )
MrPaint is offline  

Old 16-11-2005, 16:27  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Sắp 20-11 rồi chúng mày ạ! Lại được về trường, lại được đi chơi cùng chúng mày! Bậy h mọi thứ xung quanh tao đều đổi khác! Những người bạn mới... không như chúng mày! Tao cố gắng nhưng mệt mỏi! Nhớ chúng mày quá! Lại muốn đc ăn trưa với chúng mày, ngủ với chúng mày, học với chúng mày... Đã lâu lắm rồi tao lại có cảm giac ghét đến trường....

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 17-11-2005, 15:29  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Cố gắng học hành,quên đi mọi chuyện gia đình và xung quanh đi,mọi thứ sẽ trở nên ổn định thôi mà ,cuộc đời đâu thể bạc đãi nhau mãi được \/ ,khi nào buồn,ba con ta sẽ lại đi giải toả

Rùa is offline  

Old 18-11-2005, 16:57  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Uhm! khi nào buồn lại cùng nhau giải toả!!!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 19-11-2005, 08:23  

V.I.P

KL$: 556
Awarded 32 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 12 thank(s)

ông ạh! tôi biết tôi sai rồi!
đáng lẽ ra tôi ko nên nói như thế! tôi ko quan tâm đến cảm giác của ông mà đã vội quy kết như vậy.........
tha lỗi cho tôi nhá!
thật sự thì tôi ko biết nói j` hơn ngoài lời xin lỗi..........
bây giờ tôi trống rỗng, ko còn cảm giác của người thắng cuộc.........xin lỗi ông...............

Ta sẽ nhắn ngàn lau phơ phất trắng
Khe khẽ giùm kẻo gió cuốn em đi
angry_bee is offline  

Old 19-11-2005, 19:43  

Unverified Member

KL$: 194
Sent 2 thank(s)
Received 3 thank(s)
Class: A (1990-1993)

Hi.. hi....
Bài "ca dao than thân" của angry _bee ngộ quá!!!
Ông là ai thế?Là "ông nội" hay "ông ngoại" mà nghe có vẻ hốt hoảng thế hả bạn ?
simplemonth is offline  

Old 19-11-2005, 22:52  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Cảm ơn mày rất nhiều...Chat với mày tao đã cười thật thoải mái... ..nhẹ nhàng..quên hết mọi điều đang nghĩ...
Tao đã cười các điệu như mày bảo...he he...
Vô tư như mày hay đấy...
Nhưng cũng chẳng dễ dàng gì thay đổi cách nhìn cuộc sống của tao..
Nhưng dù sao mày cũng làm tao cảm thấy nhẹ nhàng trong giây phút...đẩy nhiều thứ ra khỏi đầu

Cảm ơn mày..bạn ah...

tiamo_milan is offline  

Old 20-11-2005, 01:08  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

to CS : 1 ngày xoá đi cả 5 năm xa cách nhỉ Hihi, tao vẫn còn thíck ăn Hello Panda, " thằng chó chết " ạ :p
to CS & muội muội : muốn cả 2 đứa chúng mày, vì hôm nay lạnh, vì hôm nay vui

to ... : trời lạnh, ko có béo ở bên, nhớ mặc ấm...

Pan tửng từng tưng

Old 20-11-2005, 21:12  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

]Tự nhiên lại vào chat...đang định quên đi...chẹp..ngẫu nhiên thật...
Vu vơ..

tiamo_milan is offline  

Old 21-11-2005, 08:59  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Mãi mãi tao sẽ yêu quý chúng mày, mãi mãi tao sẽ ko thay đổi cho dù chúng mày có thay đổi...
@ mày: tao không biết phải nói gì hơn nữa, tao ko muốn mọi thứ cứ tiếp diễn ntn, tao mệt mỏi vì quá nhiều chuyện và tao...xin lỗi...
cũng không hiểu được nữa, có quá nhiều điều để à buồn, dạo này đôi khi đang ngồi học , thiết tha muốn gọi cho 1 ai đấy để nói chuyện, để mà kể hết, kể tuột ra những gì đang vướng bận trong lòng nhưng chẳng biết phải gọi cho ai, thấy mình sao mà bất lực đến thế

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 21-11-2005, 08:59  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Mãi mãi tao sẽ yêu quý chúng mày, mãi mãi tao sẽ ko thay đổi cho dù chúng mày có thay đổi...
@ mày: tao không biết phải nói gì hơn nữa, tao ko muốn mọi thứ cứ tiếp diễn ntn, tao mệt mỏi vì quá nhiều chuyện và tao...xin lỗi...
cũng không hiểu được nữa, có quá nhiều điều để à buồn, dạo này đôi khi đang ngồi học , thiết tha muốn gọi cho 1 ai đấy để nói chuyện, để mà kể hết, kể tuột ra những gì đang vướng bận trong lòng nhưng chẳng biết phải gọi cho ai, thấy mình sao mà bất lực đến thế

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 21-11-2005, 14:06  

Phá sản!

Class: I (2001-2004)

Ui, tự dưng ngồi vu vơ lại đọc đc bài anh viết thế nè. Ngộ quá!
Anh to đầu mà vẫn trẻ con quá! Nhóc cũng ko ngờ rằng iu anh mình cũng trẻ con đến thế này. Cứ sút ngày nhõng nhẽo anh ko hà. Thế mà anh ko chán à! Tài thế! :p
Ot_ngot is offline  

Old 22-11-2005, 11:49  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Hôm nay tớ đã chat thật lạnh nhạt với ấy...xin lỗi nhiều...nhưng chính tớ cũng k hiểu tại sao...

tiamo_milan is offline  

Old 22-11-2005, 16:00  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

For me, do not forget it :
Hãy sống ở thể chủ động, tránh xa thể thụ động. Nghĩ nhiều đến những gì mà bạn có khả năng làm được hơn là những gì có thể xảy đến cho bạn.

Hãy sống ở cách khách quan. Hãy quan tâm đến thực tế cuộc sống đúng với những gì đang thật sự diễn ra, hơn là mong muốn chuyện đời sẽ xảy ra như bạn mơ ước

Hãy sống ở thì hiện tại, can đảm trực diện đối đầu với công việc ngày hôm nay. không luyến tiếc quá khứ, cũng đừng lo lắng vớ vẩn đến tương lai.

Hãy sống ở ngôi thứ nhất, nghiêm khắc tự kiểm điểm mình hơn là đi bới móc những sai sót, lỗi lầm của thiên hạ.

Hãy sống ở số ít, lắng nghe lời phê bình xuất phát từ lương tâm mình hơn là thích thú với những lời tán thưởng của đám đông.

Và nếu như phải chọn một động từ thì bạn hãy chọn lấy động từ yêu thương.

Pan tửng từng tưng

Old 22-11-2005, 17:22  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Thật kì lạ! Người ta cứ phải bon chen, cố gắng thò chân vào 1 nơi khó khăn. Để mà làm gì kia chứ! Tao đã như thế mày ạ! Và bây h hình như tao đã khác, tao tránh xa chúng, không nhúng chân vào, coi như không có gì! Thấy mình khác cũng thật thoải mái, phóng về nhà mà thấy người nhẹ tênh và thư thái....

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 22-11-2005, 17:27  

Phá sản!

KL$: -5

tớ bít tớ nói những điều như thế này là rất bùn cười + dở hơi .Nhưng a14 ơi , bọn mình còn nhiều hiểu lầm , và hay ghét + nói .. xấu nhau nhiều lắm . ( rất buồn là cả tớ cũng ko tránh đc) Thật rất mong bọn mình lắng nghe nhau một chút thôi và cứ cho qua đi những gì mà "bạn mình" đã làm trong quá khứ đi.Để rồi bọn mình cùng hỉu ,cảm thông ,chia sẻ và giúp nhau sửa , dc ko?????giá như tất cả mọi người có thể hỉu điều đó.Roài tớ sẽ đấu tranh , bắt đầu từ hôm nay , mọi người đợi tớ nhé!!!!!!!
strawberry is offline  

Old 22-11-2005, 17:34  

Phá sản!

N6 thân mến ! .thật sự với tớ mọi người quan trọng lắm ! chắc mọi người ko hỉu đâu .Dù bây giờ đây , tớ biết rất rõ , tớ thật sự ko cần và ko nên ở cạnh mọi người vì sự tồn tại của tớ là vô nghĩa.Nhận ra điều này cũng đau lắm nhưng no problem , tớ sẽ luôn thẳng thắn đối mặt với tất cả giống như trước đây tớ vẫn thế! dù mọi người có thay đổi hay thế nào đi nữa , tớ vẫn ko thể ko nói : tớ yêu mọi người lắm và tớ sẽ luôn ở bên mọi người n bất cứ lúc nào .Tớ đã mất tất cả , mất mọi người lâu rồi!mà tớ cũng ko bít tớ đã đánh mất ntn nữa ! Buồn quá đi mất.Tớ yêu mọi người và mãi la panh của mọi người
strawberry is offline  

Old 22-11-2005, 17:37  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

A14? tao cũng không biết nữa... kô như lớp tao, hay là chưa như lớp tao?Tao xin llỗi bọn mày...... a14!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 22-11-2005, 17:40  

Phá sản!

Trang ơi , từ sau đó , ko hỉu sao panh ko thể , ko thể như panh với trang hồi trước dc .Panh ko hỉu vì sao cả .Chỉ biết răng bây giờ , khi panh buồn nhất thì đã ko còn ai ở bên panh cả . Và hình như panh đă quen cái cách sống mà ko có mọi người rồi .Bây giờ tất cả là của riêng panh , chỉ một mình panh thôi . biết rằng như thế sẽ khó chịu lắm nhưng panh cũng ko thể nói ra nổi nữa ! May sao , thứ ba tới , gặp mọi người ko chỉ mình panh mà còn cả bạn panh nữa.Đã bao giờ trang tự hỏi xem liệu có phải với trang , panh quan trọng đến như thế , hay là trang đã ngộ nhận thôi????????
strawberry is offline  

Old 22-11-2005, 17:43  

Phá sản!

gửi lời xin lỗi cho tất cả những người bạn của panh .Xin lỗi tất cả mọi người vì tất cả những gì tớ đã làm phiền mọi người và làm mọi người buồn ! Xin lỗi
strawberry is offline  

Old 22-11-2005, 20:43  

V.I.P

Awarded 32 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 12 thank(s)

del

angry_bee is offline  

Old 22-11-2005, 20:45  

V.I.P

Awarded 32 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 12 thank(s)

sorry ............ko cố tình post tận 2 bài lận đâu--->tại máy!

Mod xoá hộ nhá!! ~[img]http://www.dcuongtran.uni.cc/klnetbb/html/emoticons/39.gif' border='0'/>

angry_bee is offline  

Old 23-11-2005, 11:26  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

"Tạm biệt" la` 2 tiếng buồn nhất, nó là lưỡi dao xé nát lòng người ra đi và cũng xé nát lòng người ở lại! Chúng mày có thấy thế không? Thế nhưng vẫn phải đối diện, va` thế là dù mọi thứ có thay đổi cũng vẫn phải đi theo nó! Bây h tao sẽ hoà vào lớp mới, học và chơi! Yêu mến chúng nó bằng tất cả tình cảm của mình. Vì người ta bảo: khi ta cho đi tbao nhiêu gì thì ta cũng sẽ nhận lại được bằng từng ấy , thậm chí có thể hơn, chẳng bao h phải thiệt. Vậy thì... cố lên...

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 24-11-2005, 00:56  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

thanks vì đã nói chuyện,đã cùng chia sẻ khi ta thấy buồn,cảm ơn và yêu quí ngươi nhiều lắm

Rùa is offline  

Old 24-11-2005, 09:41  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

thanks! Mặc dù thấy ghét cái đứa cứ bảo ... hát để mà cười! Ak ak! Quá quắt! Nói chung là ghét! Chỉ là thik người nào đi tất trắng thôi chứ nhỉ\/! Đừng có mơ!
@ Rùa: sửa lại avar cho ta ngay không ta đập chết!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 24-11-2005, 12:14  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

meoxinh_meoxinh, chiều nay nhé đang fân vân ko biết có nên kéo CS đi ko :">
3 chúng ta là nhất nhỉ

Pan tửng từng tưng

Old 24-11-2005, 14:09  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Hehe,tại sao ta phải sửa
....chẹp,đã ổn chưa ko biết,đang nghĩ gì,làm gì và muốn j` ,gud luck,wish you happy ....

Rùa is offline  

Old 24-11-2005, 16:35  

V.I.P

Awarded 32 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 12 thank(s)

ờh! đẹp mà!sao fải sửa nhỉ???

angry_bee is offline  

Old 24-11-2005, 18:27  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Hạt đậu đáng ghét! Rùa đáng ghét!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 25-11-2005, 00:08  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Về hơi muộn, bị mắng mày ạ :p , nhưng mà cảm jác thoải mái tuyệt thật Lúc về lại chat với emo, hẹn sẽ sang nhà tao trong tuần tới, mày cũng qua nhé H tự dưng muốn thu mình lại, nhỏ bé như 4 năm trước, bỡ ngỡ làm quen với từng đứa bọn mày :p Oh, missing all of u, missing 9I so much
@ : Tao đã hứa là tao ko khóc mà, nhưng bắt đầu từ sáng mai mày nhé, còn h, chỉ có mình tao thôi :p Một chút nước mặt làm dịu đi mọi chuyện bây giờ sẽ tốt hơn
@ : I'm a strong girl :p , dunt worry Wish u happy, too

Pan tửng từng tưng

Old 25-11-2005, 12:32  

God Member

KL$: 767
Awarded 14 time(s)
Sent 19 thank(s)
Received 35 thank(s)
Class: A15 (2003-2006)

mình cảm thấy bất lực quá ... thik người ta mà ko biết làm cách nào để người đó hiểu đc tình cảm của mình... ... cái này hình như là bệnh chung phải ko ?

ối giời .....

.... ơi
Gió is offline  

Old 25-11-2005, 13:06  

Phá sản!

@ gió: bệnh chung của tất cả mọi người đấy. Không phải chỉ của riêng ông đâu.
Dạo này chán đời quá. Thấy người ta ngày càng bay xa khỏi mình mà chẳng biết làm thế nào để giữ lại. Mà làm thế nào để biết mình đang thik thực sự hay chỉ là cái j đó bâng quơ
KaEiNoGu is offline  

Old 25-11-2005, 13:34  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Trở trời, đâm ra thấy ai cũng mắc bệnh như nhau Ngộ thật

Pan tửng từng tưng

Old 25-11-2005, 13:56  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Bệnh này của Gió có lẽ ai cũng phải gặp 1 ít nhất 1 lần....hizhiz

Bệnh tật ít thôi ko ta cho bênh thật bây h

tiamo_milan is offline  

Old 25-11-2005, 16:17  

Phá sản!

Cho bệnh luôn cũng được, đỡ phải đi học ,chán chết
KaEiNoGu is offline  

Old 25-11-2005, 16:45  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Ơ láo nhể, sáng nay ngươi bảo post bài với A7 thôi cơ mà Sao lại lượn đi lung ta lung tung thế này Thiz ăn đập hử

Chúng mày, h này đang làm j thế Đang học, hay bùng xuống phòng break, hay đi chơi đâu thế Mệt quá, ko vác xác đi đâu được nữa Tận sáng mai mới gặp lại

@...: sry nhé, hôm nay mệt quá, ko online tiếp được Lỡ hẹn rồi

Keng is offline  

Old 25-11-2005, 16:54  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by Gió@25-11-2005 @ 12:32
mình cảm thấy bất lực quá ... thik người ta mà ko biết làm cách nào để người đó hiểu đc tình cảm của mình... ... cái này hình như là bệnh chung phải ko ?
Hê hê ... Để thằng anh nói hộ thằng em cho !!!!
trai_chua_vo is offline  

Old 25-11-2005, 19:48  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

@ CS : Chia buồn với mày về chuyện ja đình. Ko sao cả T ạ, đến thứ 4 này chúng ta lại gặp nhau mà, rồi sẽ lại cười thật tươi thôi
@ meoxinh : "Taurus" ta đè đầu cưỡi cổ "Scorpio" mi

Pan tửng từng tưng

Old 25-11-2005, 21:03  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Ku bạn:Xin lỗi nhé..hôm nay tao tắt máy..tao k nhận đc tin nhắn của mày..mãi đến 5h mới mở máy ra..
Chẹp..hôm nay bọn tao lượn lờ dưới sân..nghe ipod...rối lại lên phòng nhảy breadance..ra Khánh Linh cứ nghĩ rằng mày đang ở đấy nhưng k phải..hết máy..sau 1 hồi lòng vòng thì đi ăn cháo với HĐT...chẹp...
Buổi chiều hôm nay đấy ku...\/...yên tâm là có nhắc đến mày nhiều..
Pa:Con làm gì đâu..mà pa bảo cho con bệnh mây giờ...suốt ngày bắt nạt con cái...
@N:Chúc mày hạnh phúc nhé..cảm ơn vì tất cả những điều mày tâm sự...tao se giữ tình bạn của chúng ta mãi mãi...Tao trong tình bạn cũng như ...mày..trong tyêu..mà mày nói với tao hôm nay vậy...Mày sợ mày sẽ đánh mất như thế nào..tao cũng sợ như thế... Tao và mày..có 1 tình bạn..nhờ 1 ng... hãy trân trọng nhé...

tiamo_milan is offline  

Old 25-11-2005, 23:37  
Lão_Rùa

KL$: 0.00

Chẹp,lâu lắm mới bị buôn điện thoại,ngươi ngu quá đấy,nhầm Sheep với Sle,làm ta chết cười mất ,nói mãi mà vẫn cóc hiểu gì,đần độn quá ,dạo này thỉnh thoảng cũng được vài vụ vui vui ,nhưng ngươi vẫn làm ta bực mình,nói vài câu chê bai ta quá ,cẩn thận ta giận thật đấy

@...hum nay gặp vẫn thấy ổn :-p,có lẽ you really a strong girl :-p,wish u always feel happy and sorry about what i made you sad

Old 25-11-2005, 23:38  
Lão_Rùa

......................

Old 25-11-2005, 23:39  
Lão_Rùa

\\\\\\\\\\\\////////////

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan