Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 24-08-2005, 19:07  

Phá sản!

KL$: 0

cảm động wá
babygirl_91 is offline  

Old 24-08-2005, 22:17  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A1 (2003-2006)

dài wá,lần sau ku em nhớ viết có dấu

------------------------------
Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 03-09-2005, 00:49  

Senior Member

KL$: 504
Awarded 6 time(s)
Sent 64 thank(s)
Received 54 thank(s)
Class: A18 (2008-2011)

cuộc sống vẫn còn tốt với tao khi có những thằng bạn như bọn mày.Viết ở đây có lẽ bọn mày ko đọc được nhưng có như thế này tao mới dám nói.
Trước hết cảm ơn mày HC một thằng bạn thân một thằng anh chúng ta gọi nhau anh em cũng được mười mấy năm rồi.Anh là một người luôn lo cho thằng em này ,nhiều khi em rất tức khi anh nói về em nhưng em biết anh lo cho thằng em mới như vậy anh là người nắm gần hết những bí mật của em một người anh tin cây luôn có mặt khi em cần giúp đỡ thằng em mỗi khi có chuyện.Nói chung anh là một thằng anh tuyết vời em cảm thấy mình thật may mắn khi nhận một người như vậy làm anh
Kế đến là HB chú là một thằng thật tốt luôn lo lắng cho anh giúp anh luôn cười được khi gặp bất cứ sự cố gì.Chú luôn xuất hiện đúng những lúc anh buồn nhất và mang lại tiếng cười cho anh.Anh biết anh có rất nhiều vấn đề cần xửa đổi và chú muốn nói nhưng ko dám nói sợ anh mất lòng nhưng sao chú ko nói.Anh biết chú lo cho anh chú mới như vậy.
dẫu sao cũng cảm ơn cuộc sống khi đã dành cho tôi hai thằng bạn thân luôn luôn xuất hiện giúp đỡ khi tôi cần thiết trong cuộc sống với tư cách một người em một người anh.Chúng ta gọi nhau vậy đã được gần chục năm còn gì thật hạnh phúc khi có những người bạn thân lâu dài những người mình thật sự tin tưởng trong cuộc sống này những người mà mình có thể nói mọi điều với họ
Cuối cùng có lẽ phải nói tới chị ..... chị là một người chị lớn một người quan trọng giúp em bước lên một bước trong cuộc đời này.Chính chị đã giúp em thoát được lớp vỏ của mình,nhờ chị mà em có được sự tự tin như bây giờ có thể nói thời gian gần đây được quen chị là một món quà tuyệt vời của cuộc sống,em đã gặp vấn đề lớn trong chuyện tình cảm của mình nếu ko có chị có lẽ em đã ngã gục nhưng chính chị đã chỉ cho em điều quan trọng những chuyện chửi mắng của chị dù bọn nó có nói gì nhưng em biết đêu do chị lo cho em.
CẢM ƠN CUỘC SỐNG ĐÃ CHO TÔI QUEN ĐƯỢC 3 NGƯỜI

Phong vô hình, Vân vô định. Tình yêu = Phong + Vân, Bắt kiểu rì đây ai chỉ với
Torai is offline  

Old 03-09-2005, 12:41  
iuanhBoketanhBi

KL$: 0.00

Linh oi,tao xin loi, tao that vo tam wa'.La` ban. than, tao cu nghi~rang tao hiu may`, nhung ko,tao rot cuoc chang hiu j` ca. Tao that ngoc khi tin rang may thuc su da wen ...may` noi' may` ko con` buon. ko con`` dau nua.Tao da nghi moic huyen roi cung se wa.Vay ma den bi h khi doc nhung j may viet tao moi biet that ko don gian nhu tao nghi. Tung ngay tung h may` van dang 1minh ganh chiu noi dau do ma tao ko he wan tam.Tao that dang trach' wa'.May van con iu... nhiu` vay sao?. Linh oi, co' dang' ko. Nhung hi sinh cua may co dang' voi 1 nguoi nhu vay ko. Co the PL la nguoi tot,nhung do' chi? la` PL truoc kia,con` Pl bi h ,tao taht ko muon nhac den.Khi may van con co Pl o ben canh, may da rat hao hung khi noi voi tao rang: tinh iu dep ko bao h ket thuc co hau vi` tinh `iu dep. ko bao h ket thuc'.Luc' do' tao cung da~ tin nhu vay. Con` bi h may da thay = 1 cau chua chat': vi` ko bao h co tinh iu dep. Tao se ko khuyen may` rang dung nghi nhu vay, rang cuoc doi van co bit bao tinh iu dep, rang may` se gap duoc tinh iu dich thuc ,nguoi ma se iu thuong may that long`. Ko, tao se ko noi vay, do chi la nhung loi sao' rong doi voi tao. Boi la tao cung ko bao h tin rang co tinh iu dep. Co the la` co' nhung la voi ai do' chu ko bao h la` tao.Ti`nh iu la` j` co chu? ,chang la j ca.Vay tai sao may lai phai dau buon chu?May dang khoc' vi` cai' j` ha Linh? <....tung giot nuoc mat h day em khoc' co' lam` duoc j`, den cuoic ung thi minh cung chia tay that roi...>.Vi `the Linh oi, tao chimong may s eko con buon ,hoac khi may muon khoc, hay de tao khoc' cung may`.Du`the nao` may cung van co tao luon o ben may`.Ling oi, may hay cuoi len nhe

Old 03-09-2005, 13:21  

Unverified Member

KL$: 70

H à, đừng có buồn, suy nghĩ gì nhé No one can handle it .
Vui nhé :* :* :*
chuotbe is offline  

Old 03-09-2005, 15:22  

Member

KL$: 104
Class: A3 (2004-2007)

Linh ah` , tao cũng là bạn mài , điều tao muốn nói ở đấy cũng như những điều mài đã nói !
Mài wá íu đuối , tao thực sự chưa iu ai thực sự , cũng có t/c thật nhưng ko sâu sắc và quá ngắn ngủi ! Nên thực sự tao chỉ hỉu đưọc suy nghĩ của mài 1 fần thui!
mài ạ! dù không có nó nhưng mài vẫn còn rất nhìu! Bạn bè , gia đính , mọi người vẫn lun bên mài khi mài cần!
Everything I've got make me think that I'm the happiest girl in the world.Good friends ,good family ( seem that ) ......
Mài cũng vậy , mài hãy nghĩ về nhưng điều tốt đẹp nhất !
Hiểu không? \/ Tao ko giỏi an ủi người khác cũng như những luca mài khóc , tao chỉ bít câm nín nhưng kệ đi ạ , wên đi , vui lên :* :* !
HẬU PHƯƠNG vững chắc !?! nhớ câu này của tao ko

Hanh` vua` tu*o*i vua` u' day

( Dong dau' cu? hanh` le6n mat. nay` )
com_rang_hanh is offline  

Old 03-09-2005, 17:54  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

chậc,bàn tán làm mình cảm động phát khóc,viết có dấu cho anh nhớ đi các ku

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 03-09-2005, 19:36  

Phá sản!

Linh ah hãy cứ yêu đi, yêu thật lòng yêu như Linh đã từng mong muốn và mơ ước về Tình Yêu vậy
nhưng hãy yêu một lần rồi thôi nhé Linh
mirror1989 is offline  

Old 06-09-2005, 20:48  

Senior Member

KL$: 667
Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)
Class: A (1990-1993)

Ước gì tôi ko bao h gặp bạn
Ước gì hôm đó tôi ko đi
Ước gì tôi chưa bao giờ add nick bạn
Ước gì tôi chưa bao giờ chia sẻ cùng bạn
Ước gì tôi ko đi chơi với bạn bao h
Ước gì bạn đừng tốt với tôi như thế
Ước gì bạn đừng quý tôi
Ước gì mình ko quen biết nhau
Ước gì tôi chưa bao giờ reg nick ở klnet
Ước gì tôi chưa bao giờ........yêu bạn

Mình quen biết nhau..... có lẽ là 1 sai lầm..... nhưng tôi có sai lầm khi nghĩ như thế này ko?, tôi mong là có

I'm eating all your kings and queens....all your sex and your diamond....
Hybrid is offline  

Old 07-09-2005, 10:05  
kitti

Hôm nào tôi còn chơi nhẩy dây với nó ,tôi còn đánh nó ..................thế mà hôm nay nó đã nằm nất động ..............rồi nó.................nó mới 16 tuổi thôi nó còn bảo tôi tìm người ui cho nó...............huuuuuuuu thế mà nó................đã chẳng bao giờ tỉnh lại nữa huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Old 07-09-2005, 21:07  
iuanhBoketanhBi

??????????????????????????????

Old 08-09-2005, 11:25  
linhlinh_a3

LY à , có lẽ dạo này tao và mày có quá nhiều cái chưa hiểu hết được cảm xúc của nhau , tao không còn muốn hiểu hết những gì gọi là tình cảm của con người trong cuộc sống của mình nữa , tình cảm mong manh và dễ vỡ hơn tao đã xây dựng và đã tưởng , tao chưa bao giờ hối hận vì những gì mình làm dù có sai lầm như thế nào có lẽ vì tao quá bướng bỉnh , quá cố chấp , cứng đầu ............Nhưng có một điều vẫn luôn khiến tao muốn làm một cái gì đó . Là mày đấy , LY ạ ! Mày đang buồn , lại vì chuyện tình cảm . Tao biết khuyên mày cái gì đây khi mà tao cũng chẳng biết gì về tình cảm , mày à , hãy chọn cho mình một con đường mình cho là đúng dù có sai lầm như thế nào , thì cũng là con đường mình chọn , nếu không biết là sai lầm thì liệu mình có không chọn nó không ? Lúc đó mình đã muốn như vậy thì sợ sai để mà làm gì ?? Tao chẳng còn tin vào tình yêu nữa nhưng mà tao vẫn muốn mày không hối hận vì những gì mình đã làm . không phải là muộn đối với mày bây giờ đâu mày ạ , đừng để cơ hội qua đi rồi mới hối hận , nếu như mày cảm thấy có tình cảm thật thì đừng vì mất lòng tin mà để mất luôn cả cơ hội của mình . Đừng vì một thằng không ra gì mà đánh mất những điều mình xứng đáng có ........... Tao mong mày sẽ hiểu những gì tao nói , quyết định đúng và không bao giờ buồn vì những gì khiến mình hối hận , những gì mình đã quyết định , va vì tất cả ......
MÀY ĐÃ TỪNG HỎI TAO , CÓ ĐÁNG KHÔNG , CÂU TRẢ LỜI CỦA TAO LÀ : CÓ , ĐÁNG CHO MỘT THỨ DUY TRÌ SỰ SỐNG CỦA CẢ TRÁI ĐẤT .......

Old 08-09-2005, 12:30  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Chẹp,sao cứ lằng nhằng giũa chọn và ko chọn thế ku em,đúng theo 1 câu này :
"Tình yêu như 1 con chó,ta đuổi theo nó thì nó chạy đi,đến khi ta chạy đi thì nó lại chạy lại !! "
Các ku đơn giản vấn đề cho anh nhờ

Rùa is offline  

Old 08-09-2005, 18:35  
iuanhBoketanhBi

co' le~ anh noi' dung',em cung~ dang dau dau wa',Nhung neu co the don gian van de 1 cach' de dang vay thi em da chang phai kho so the nay`hixhix.Anh noi' nghe thi de lam.,nhung anh da nhu vay bao h chua ma co the hiu duoc?

Old 08-09-2005, 22:40  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

ừ,đúng là ko hiểu,xin lỗi vì nói vào chuyện của ku em !!!

Rùa is offline  

Old 09-09-2005, 08:00  

Unverified Member

Muốn hiểu mọi chuyện, dễ lắm em ạ !!
chuotbe is offline  

Old 09-09-2005, 13:31  
iuanhBoketanhBi

ui,anh ko can phai xin loi dau a.(ma` ai cho ma` xin chu).Luc' do' em hoi dien,than kinh ko on dinh thoi, h thi ko sao roi,em nghi la minh da bit' phai lam ntn, vut bo het ba cai' chueyn nhuc dau nay` cho de song.

Old 10-09-2005, 00:13  

Senior Member

KL$: 667
Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

You couldn't say...needed someone new.You actually thought...deep inside I knew.Can you tell me How can you say,why this should suffice.You passed me by.....and your heart as cold as ice....Did you see me cry........Did you ask yourself why......Did you see me cry.....Did you ask yourself how....Can you hear me cry.....Did you ask yourself.....Will we ever grow apart.....I wonder where we will go.....Will we be the same....I laugh inside I think of you.....and the love we made......Tell me why this should suffice.......I hold you through the night.....Now will I let it go....Soon I'll let it go.......You, I'll stand by your side.....I'll be there for you......You, I'll stand by your side.........Please just do me right......You, I'll stand by your side
I'll be there for you

I'm eating all your kings and queens....all your sex and your diamond....
Hybrid is offline  

Old 10-09-2005, 17:19  

Senior Member

Awarded 6 time(s)
Sent 64 thank(s)
Received 54 thank(s)

Quote:
Originally posted by Rùa@08-09-2005 @ 12:30
Chẹp,sao cứ lằng nhằng giũa chọn và ko chọn thế ku em,đúng theo 1 câu này :
"Tình yêu như 1 con chó,ta đuổi theo nó thì nó chạy đi,đến khi ta chạy đi thì nó lại chạy lại !! "
Các ku đơn giản vấn đề cho anh nhờ
lâu ko vô rùa mày lại bắt đầu hâm hâm đấy hả ku làm ơn bình thường cho anh nhờ cái
@to all mà đây là viết cho bạn thân mà sao đoạn cuối thành yêu đương thế này pó tay

Torai is offline  

Old 11-09-2005, 16:53  
linhlinh_a3

em cũng muốn hiểu , nhưng để hiểu thì lại càng không hiểu ...

Old 12-09-2005, 18:49  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Chậc,sao các ku bây giờ cứ phải bi quan về chuyện tình yêu thế nhảy,hiện tại nó quan trọng lắm hả ??

Rùa is offline  

Old 12-09-2005, 18:56  

Phá sản!

chài, sao lại không
babygirl_91 is offline  

Old 13-09-2005, 10:25  

Member

KL$: 104

chán wá! Iu làm j` cơ chứ , mệt wá cơ !
Cứ tùm lum đi ra sao thì ra!

Hanh` vua` tu*o*i vua` u' day

( Dong dau' cu? hanh` le6n mat. nay` )
com_rang_hanh is offline  

Old 13-09-2005, 11:38  

Unverified Member

Tùm lum hết đi !!!
chuotbe is offline  

Old 13-09-2005, 13:25  

Senior Member

Awarded 6 time(s)
Sent 64 thank(s)
Received 54 thank(s)

thì cứ tùm lum đi coá ai cấm đâu cơ chứ thích thì thoải mái ko thấy hối hận là ok

Torai is offline  

Old 13-09-2005, 16:21  

Phá sản!

Tôi đang ko hiểu ,ko hiểu tình cảm tôi dành cho em là gì .
Nhưng tôi nhớ em, và tôi chẳng biết làm thế nào để xua đi ý nghĩ rằng tôi quan tâm đến em nhiều hơn tất cả mọi thứ .Gặp em , được thấy em cười ,lúc đó tôi chỉ ước gì em sẽ là của tôi .
Nhưng tôi sợ ,nếu tôi yêu em thật thì liệu chúng ta còn có thể như bây giờ .
Em, tôi phải làm gì đây.
Mệt mỏi.
Aki_Sei is offline  

Old 13-09-2005, 18:18  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by Aki_Sei@13-09-2005 @ 16:21
Nhưng tôi nhớ em, và tôi chẳng biết làm thế nào để xua đi ý nghĩ rằng tôi quan tâm đến em nhiều hơn tất cả mọi thứ .Gặp em , được thấy em cười ,lúc đó tôi chỉ ước gì em sẽ là của tôi .
Em, tôi phải làm gì đây.
Mệt mỏi.
Hả :O
Nhớ không nhầm thì đây là nick của con em mình ... :-ss
Ối !!! :-s
Nhí Nhố is offline  

Old 14-09-2005, 11:58  

Senior Member
Chúng mài ơi, giờ với tao bọn mày là những người mà tao iu nhất . Thời gian vừa qua vì nhiều chuyện mà làm cho tao và chúng mày ngày càng xa cách nhau hơn. Tao đã quá mải mê với hạnh phúc mới của mình mà quên rằng chúng mày là bạn tao . Tao ích kỉ phải ko mày ?? xin lỗi nhé
Đến khi tao gặp chuyện thì chúng mày lại là đứa tốt nhứt với tao . Cái Pa thì bùng học để đi chơi với tao cả buổi. Còn mày H ah, mày là đứa sâu sắc nhất , tao biết trong thời gian qua mày đã có những suy nghĩ gì về tao và tình bạn của 2 đứa . Hum đấy khi tao gọi mày ra , tao thấy mày chẳng an ủi tao câu nào, tao thấy tức lắm. Nhưng rồi sau này tao mới bít rằng có lẽ đó là cách tốt nhất mày có thể làm cho tao, mày là 1 ng` bạn đặc biệt . Thời gian vừa rồi tao gặp nhìu chuyện bùn về gia đình ,học tập và những ức chế về tình cảm . Tao cứ nghĩ rằng tao chỉ cần 1 ng` là đủ mà quên mất bọn mày . Thật sự tao thấy mình vô tâm quá , ích kỉ quá . Rồi đến bây giờ chúng mày lại là chỗ dựa cho tao , giũp tao quên đi mọi chuyện .
Còn nhìu điều tao mún nói lắm nhưng bây h đây tao lại quên mất rùi
Tao chỉ mún nói rằng tao cảm ơn nhóm mình rất nhiều .

Hãy cùng nhau ủng hộ*Giờrachơi*nhé !!!
unruly is offline  

Old 14-09-2005, 17:24  

Manager

KL$: 1.430
Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)
Class: A2 (2005-2008)

Chi à,tớ và ấy đã trải qua tất cả những khó khăn của tình bạn,nhiều lúc dừong như tớ tưởng có lẽ đã mất ấy rồi!Dù luôn có những bất đồng,khác biệt nhưng k hiểu có cái gì cứ đẩy chúng ta ra xa,rồi lại kéo lại gần nhau!K cần hiểu đúng k?chỉ cần biết dù thế nào chúng ta vẫn là bạn,thế là đủ?

Giống như là nước-Lấp lánh trong veo

tiamo_milan is offline  

Old 15-09-2005, 09:37  

Phá sản!

To: 09....24012

Nhóc con !!!
Lần đầu tiên nhìn thấy cái ảnh em đứng trước cái WC, hic hic... đang định viết thì sếp điều đi công tác...
trai_chua_vo is offline  

Old 15-09-2005, 13:06  

Member

KL$: 49
Awarded 8 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 30 thank(s)
Class: B (2004-2007)

Chưa bao h tao có cảm giác khốn nạn như lúc này
Mày ạh , thời gian gần đây nhiều chuyện xảy ra với tao quá . Dạo này tao chửi nhiều , chán nhiều , bực nhiều . Những lúc này đây , cảm tưởng ko có ai bên cạnh tao nữa . Hôm qua , tao cứ ngòi nghĩ vớ vẩn rồi khóc 1 mình . Tao sẽ điên lên mất nếu ko có cú điện thoại của mày . Lúc mày gọi tao mừng lắm mày ạh , tao xin lỗi vì hôm qua đã chửi mày nhiều như thế , xin lỗi vì đã trút giận vào mày , xin lỗi mày . Cảm ơn mày đã ngồi chọc cho tao cười mày biết ko , cái câu hỏi ấy làm tao ... Thế mà tao cứ tưởng mày đã ko còn cần tao nữa , bơ tao rồi . Cảm ơn mày , cảm ơn mày . Tao yêu mày rất nhiều
Tao biết mày ko thích nghe tao chửi nhưng mày đừng giận tao nhé , tại bây h tao ko chửi thì chẳng có cái gì để tao xả nữa . Tao sẽ cố để trở lại như cũ nhưng h thật sự là mọi chuyện đối với tao rất khốn nạn mày ơi . Gia đình ... bạn bè ... thể xác ... tâm hồn
Ừ , thì sống

Đóng cửa lại đi anh rồi nắng mưa sẽ dừng lại bên thềm ...
Soul is offline  

Old 15-09-2005, 14:12  

Phá sản!

công tác về rồi.....
Nhóc à...tự nhiên nhìn thấy nhóc có một cái gì đó quen quen, mấy hôm rồi nói chuyện đc với nhóc thấy vui hơn hẳn, không biết nhóc giờ này đang làm gì nhỉ ??? Chắc lại nhong nhong ngoài đường rồi, trông cái mặt hiếu động quá đi thôi.
Nhóc à, anh viết những dòng này chỉ mong sao anh và nhóc sẽ mãi là hai người bạn tốt với nhau ( cho dù nhóc chưa hề biết mặt anh ), Nhóc nhé !!!!
trai_chua_vo is offline  

Old 15-09-2005, 15:00  

Phá sản!

Class: I (2001-2004)

Ot_ngot is offline  

Old 15-09-2005, 20:24  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by Nhí Nhố+13-09-2005 @ 18:18--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhí Nhố @ 13-09-2005 @ 18:18)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-Aki_Sei@13-09-2005 @ 16:21
Em, tôi phải làm gì đây.
Mệt mỏi.
Hả :O
Nhớ không nhầm thì đây là nick của con em mình ... :-ss
Ối !!! :-s [/b][/quote]
^"^ hix... ko nhớ ra mình có bà chị nào thế này, và cũng ko nhớ đã viết bất cứ cái gì tương tự như cái đã mang tên mình ở trên...ớn quá đi mất. nhưng chị rì nài...^^...Aki_Sei là nick của ai?

T"T...hix...nhưng sợ hơn nữa là những gì cái đứa đã dùng nick mình viết lại...giống những gì mình đang nghĩ ><...hix... sao nó biết? hay nó chỉ viết nhảm nhí >< ...khốn thật.
Aki_Sei is offline  

Old 15-09-2005, 22:25  

Phá sản!

Vừa cười vừa nháy mắt có nghĩa là sao Nhóc ???
Lạ thật, hiếm thấy Nhóc nào tý tuổi đầu đã đi tập Yoga ---- Pó tay....
trai_chua_vo is offline  

Old 18-09-2005, 00:41  

Senior Member

KL$: 1
Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)
Class: A (2008-2011)

Bố ơi, cho con xin lỗi, chúc bố ngủ ngon bố nhé !

Pan tửng từng tưng
nhoc_kicakicuc is offline  

Old 18-09-2005, 11:08  

Senior Member

KL$: 155

hôm wa nghe N noi, H thay giật mình :">
fải, giật minh......
H biết chúng ta là bạn thân, thân lắm .Ko ai fủ nhận đc điều đó cả.Ngẫm lại, mình quen nhau đc 4 năm(ko tính hồi chưa nói chuyện khi tiểu học ) . Mình chơi thân với nhau là do cái gì nhỉ,H cũng chẳng biết nữa ! :">
Nhưng quả thật khi N nói rằng H là ng` bạn tốt nhất của N và từ xưa đến nay N chưa tìm đc ng` bạn nào tốt hơn H , N đã làm H fải suy nghĩ !
H đã suy nghĩ về những điều mà xưa nay H chưa từng nghĩ đến về chúng ta , như 2 ng` bạn 1 cack đúng nghĩa cả :"> . Nhưng nghĩ mãi mà H vẫn chưa chưa hỉu, sao mình lại có thể thân nhau đến thê :"> . chúng ta ngồi cạnh nhau 3 năm, chuyện gì cũng chia sẻ cho nhau cả, ngồi trong giờ buôn chuyện, bùng đi chơi :"> ..., đều đủ mặt nhau cả :">
Tình bạn thg` bắt đầu từ cái gì nhỉ , H cũng ko biết nữa .Mình chơi với nhau như 1 điều tự nhiên nó thế, như 1 lẽ thg` tình mà ai cũng bít, khiên chính H vẫn chưa hỉu vì sao
Sau này ,có bao nhiêu đổi thay, bao nhiêu biến cố , nhưng H luôn bít rằng, mình đã, đang và sẽ mãi là bạn tốt

Welcome to KLNet 6!
leng_keng is offline  

Old 18-09-2005, 22:37  

Manager

KL$: 30
Awarded 10 time(s)
Sent 32 thank(s)
Received 31 thank(s)
Class: A4 (2005-2008)

Trang ơi,hum wa lúc đèo mày đi học, tự nhiên mày nói là có thể sẽ vào Nam với mẹ mày,huhu, lúc đấy tao thấy choáng thật đấy, mày đừng đi nhá. Nếu mày vào Nam thì bây h thì tao biết làm j, bây h nhóm 5 con thần kinh bọn mình chả mấy khi gặp được nhau, con P.T thì nhà nó xa ơi là xa, mang tiếng học nó học QT gần nhà tao nhưng từ hồi SN con Phương đến h tao vẫn chưa gặp lại nó, trừ vài lần thấy nó diễn trên TV, con Phương thì tao chịu rồi, chả bao h gọi điện đến nhà gặp nó cả, mà hum trc SN mày nó cũng kô nhớ. Con Phanh thì học LQĐ, # buổi, thỉnh thoảng tao cũng có gặp nó. Hum nay trung thu mà nhóm 5 con thần kinh bọn mình kô đi chơi được. Trang ơi, tóm lại mày đừng vào Nam với mẹ mày nhá, mày đi thì toa bún lắm

Với Se7en thì từ YÊU thôi kô đủ
leo_meomeo is offline  

Old 19-09-2005, 15:16  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Dù đường dài xa xôi
Dù thời gian xa xôi
Em vẫn như ngày xưa
Mến yêu anh trọn đời...

Anh ơi, sao anh ko online, em thức cả đêm liền chờ anh online nè... Hôm nay buồn & cảm thấy chán tất cả mọi thứ.

Em ko muốn ở đây nữa, thực sự đang rất nhớ anh, muốn về nhà lắm

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 03-10-2005, 22:55  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Ý za, nhớ quá chép bừa, cũng chỉ tại nhớ :">
Đêm không ngủ - trở mình theo nỗi nhớ
Chút thương thầm gió tặng vẫn vương thêm
Muốn rủ xuống một vì sao trò chuyện
Sợ hoa ghen, mỗi cánh mỏng bên thềm.

Pan tửng từng tưng

Old 04-10-2005, 06:25  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

chẹp,mấy ku này lãng mạn ghê cơ

Rùa is offline  

Old 05-10-2005, 23:36  

Phá sản!

trời, toàn các bé kém mình tới 3, 4 tuổi
nhớ hà nội quá, nhớ bọn bạn quá
amiama is offline  

Old 06-10-2005, 13:55  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

C ah,tớ cũng chẳng hiểu bọn mình đang là bạn bè thế nào với nhau nữa!
Cùng trường,cách nhau 1 tầng nhưng cũng cả tuần nay k nói chuyện với nhau.
Không hiểu vì sao,mỗi khi bọn minh cố gắng,thì chỉ đc 1 khoảng thời gian rất nhỏ,đâu lại trở về đấy.
Nhữg món quà bọn mình tặng nhau hôm trung thu,bài hát tớ tặng ấy và tin nhằn dễ thương của ấy...đã giúp cho bọn mình gần nhau hơn.Nhưng bây giờ tớ cảm giác mọi cố gắng ấy lại vô ích
Vẫn như xưa...
Vẫn cái cảm giác ấy....
Có lẽ giữa bọn mình thật sự luôn có 1 điều gì đó ngăn cách
Mọi giải pháp đều không thể...
Tình bạn là gì???Dù cho đã nhận biết đc giá trị của nó nhưng vẫn chưa trân trọng???
Hold me up
Hold me tight
Lift me up to touch the sky
Teaching me to love with heart
Helping me open my mind...
That i want send to you!
My best friend.

tiamo_milan is offline  

Old 06-10-2005, 20:25  
bluesky_tomoyo

H ơi đã lâu tao và mày ko được gặp nhau
thế mà hôm trước mày hẹn với tao sang trường mày .Tao ko cố ý đến muôn đâu nhưng sao mày ko cố đợi thêm vài phút nữa hả?Nếu như thế thì mày đã chả phải cuốc bộ về nhà và tao cũng ko phải lượn đi lượn lại tìm mày muốn đứt hơi :p

Old 06-10-2005, 23:19  

Unverified Member

Ừ, tao sẽ lun iu mày mà, fải hông Vì mày là con bạn tốt của tao, for sure ..Nhưng bớt trẻ con đi chút nhé . Mày nghĩ là mày người lớn hơn tao hả Ngốc quá con hâm
chuotbe is offline  

Old 06-10-2005, 23:40  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Bọn mày ơi, tao nhớ bọn mày quá .Bao lần muốn qua trường bên đó gặp bọn mày, cái lũ đc tụ tập đông đủ cùng nhau . Một mình tao bên này, nhiều lúc cảm thấy bơ vơ lạc lõng buôn muốn chết . Chỉ mong đến ngày 20-11 về thăm truờng, gặp lại cái lũ quỷ sứ bọn mày thôi

Pan tửng từng tưng

Old 16-10-2005, 14:03  

Senior Manager

KL$: -24
Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)

-A lô !
-Chồng à !
-Ùh ! Chồng đây !
-Chồng ơi ...
-Chồng đây mà , sao vợ lại khóc , vợ ơi ...
-Không chồng ơi, vợ không khóc đâu , vợ đang vui mà , vợ chỉ muốn nghe thấy tiếng chồng.
-Nói với chồng được không, chồng đang nghe đây ! " vợ ...
-Không ! Không có chuyện gì đâu, vợ xin lỗi , làm phiền chồng...
-Không mà , vợ nói đi , sao vậy ? .. vợ !
-Không có gì đâu vợ cúp máy đây , chồng đừng gọi lại cho vợ ...
-Sao vậy ?
-Vợ úp máy đây !

...

-A lô ! Vợ à !
- "..."
-Chồng đã không thể làm theo lời vợ.Chồng muốn nói chuyện với vợ.
Chồng đã sai lầm.Vô cùng sai lầm.Chồng hỏi để làm gì chứ.Sao chồng lại không an ủi vợ ngay lúc đó nhỉ.Thật là ngu ngốc.Vợ biết không,lúc chồng nhấc máy và nghe tiếng vợ,Chồng đã thực sự lo lắng.Chồng đã bối dối,chồng không biết mình phải và nên làm gì.Vợ ơi ! Bất kể lúc nào ! Bất kể ở đâu ! Chồng luôn sẵn sàng nghe vợ nói ! Có thể vợ giận chồng vì đã gọi cho vợ ! Nhưng chồng không thể không làm vậy,chồng lo cho vợ ! Vợ hãy mắng chồng đi - đánh chồng đi ,miễn sao trút được gánh nặng cho vợ.Có lẽ những điều chồng nói không thể làm vợ nguôi đi những rằn vắt của mình,nhưng chồng cảm ơn.Cảm ơn vì vợ đã lắng nghe chồng,ít nhất là cho tới lúc này.
Vợ ơi ! Có những điều chồng không nói với vợ , Có những lúc chồng không thể ở bên cạnh vợ , hay có những khó khăn chồng không thể làm gì được cho vợ nhưng chồng mong rằng vợ sẽ tin chồng.Tin rằng ở bất kể nơi đâu,bất kì lúc nào chồng vẫn luôn nghĩ về vợ , lo lắng cho vợ , và luôn cầu nguyện để vợ được vui vẻ-bình an ... Hãy hiểu cho chồng.
- "..."
-Vợ không cần phải nói gì cả ! Chồng cúp máy đây ! Chồng muốn nói..."Chồng xin lỗi"...

...

Giá như chồng có thể làm gì đó cho vợ ...
Chồng đã muốn làm vậy,đã muốn gọi cho vợ...nhưng chồng...
Có lẽ chồng không đủ can đảm... Chồng thật ngu ngốc phải không...

Mong rằng vợ sẽ đọc và hiểu được những gì chồng đã viết - " Chồng sẽ luôn ở bên cạnh vợ "
Chồng tin vợ sẽ có đủ sức mạnh để vượt qua tất cả ... Cố lên vợ iu ...

Viết cho vợ ...
Chồng !

Sword

...tiếc rằng vốn sống quá ít ỏi...
Sword is offline  

Old 16-10-2005, 14:20  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Em ko biết nữa, em yếu đuối quá, chẳng nhẽ h lại oà khóc nữa sao hả anh
Em ko muốn nói j cả, cũng ko muốn đưa ra quyết định j cả, vì em sợ, em sơ lắm anh àh. Nhưng nếu em cứ im lặng mãi thế này, thì anh cũng sẽ hiểu, đó là một quyết định, phải không anh

Pan tửng từng tưng

Old 16-10-2005, 21:41  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Chẳng lẽ chuyện là có thật à...chuyện có thật sao

Rùa is offline  

Old 17-10-2005, 01:27  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Em ghét anh quá rồi, anh bảo với em anh sẽ đi ngủ ngay, vậy mà trong cái list YM đang invi của em, cái ID staro... của anh vẫn còn sáng trưng. Đồ nhợn con chân hồng, đi ngủ đê >:p

Pan tửng từng tưng

Old 17-10-2005, 09:55  

Phá sản!

Tôi có biết 1 người trước ngày 16 đã buồn và khóc đấy.
Cố gắng lên !!!
amec is offline  

Old 18-10-2005, 12:55  

Member

KL$: 49
Awarded 8 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 30 thank(s)
Class: B (2004-2007)

Có 1 số điều ... muốn chia sẻ lắm ... Nhưng ko biết bắt đầu từ đâu , ko biết nói ntn ... Thực sự là bây h ... Bạn bè là quan trọng nhất , là tất cả :*
Mày , tao bây h thực sự là ko còn sức đâu mà nghĩ đến bất cứ chuyện gì khác nữa , nhưng mày biết ko , tao ko thể ko lo cho chuyện của mày đc. . Thực sự là tao lo lắm lắm , lúc tao nói đùa : Tao uống nc' mía nhiều hơn mày ăn cơm nhiều , mày cười . Nhưng mày biết ko , thực sự là với 1 thằng kon trai ngoan như mày thì là thế thật đấy . Tao lo cực kì luôn ý nhưng tao sẽ ko làm gì cả tại vì có cản mày lại ko tin để mày tự tìm ra vậy . Chết mất . Mày mà có làm sao thì thật đúng là tao chết luôn . Có mỗi mày tao thân nhất thôi mà

Đóng cửa lại đi anh rồi nắng mưa sẽ dừng lại bên thềm ...
Soul is offline  

Old 18-10-2005, 14:45  

Phá sản!

Aaaaa! Hôm nay anh gặp em ở hàng koolnet rồi nhé !!!Xem nào,cho đến giờ thì đã là lần thứ 5 anh nhìn thấy em nhưng đối với em chỉ là lần thứ tư thôi,em có tin ko? Sắp tới phải làm quen với em thế nào bi giờ nhỉ? Khó nghĩ ghê cơ
amec is offline  

Old 19-10-2005, 00:34  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

....From 1 người bạn cũ to 1 người bạn cũ ...
Em nói anh chẳng hiểu gì về em dù đã từng là ny em,đúng,anh đã chả hiểu gì về em,nói đúng hơn chúng ta chả hiểu rì về nhau em ạ,thế nên mới có ngày hum nay.Anh vốn ko muốn cãi nhau với em về chuyện này,vì thật sự anh làm tổn thương em 1 lần là quá đủ,song anh ko muốn thấy em làm tổn thương người khác,và đó cũng là người ko đáng để em làm tổn thương,em nói em mất lòng tin vào nó,ko muốn làm bạn nó,nhưng anh ko nghĩ em hiểu hết về nó,em nói nó dối trá em,anh và mọi gnười nhưng anh lại ko nghĩ vậy,nó đối với anh rất tốt,và dù nó nói dối cũng chả làm hại ai cả em ạ,em cũng biết đấy,nó rất yếu đuối và dễ bị xúc động,nên có những cái em có thể bỏ qua cho nó được ko,nếu ko phải để giữa em và nó có 1 tình bạn thì cũng phải để lại tình bạn còn sót lại giữa em và anh chứ ,được ko em...

Rùa is offline  

Old 19-10-2005, 10:54  

Manager

KL$ (TOP! 50): 2.593
Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)
Class: A14 (2005-2008)

Mọi người buồn, tớ cũng buồn!
Phải nói thế nào nhỉ! Mọi thứ bây h thực sự như một mớ bòn bong với quá nhiều chuyện! Chẳng biết những dòng đang viết đây thực chất cho ai đọc, chẳng biết những suy nghĩ này đang định nói cho ai nữa!Nhưng sao mà mọi thứ khó khăn thế này? Hay tại chưa cố gắng? Cố gắng rồi đấy chứ...nhưng chưa hết mình! Bất lực như anh Rùa nói! Chả nhẽ để làm tốt 1 cái gì đó khó đến như vậy ưh?..........

Ký là chỉ cần ký thôi đúng không Tớ cho thêm cái dấu

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 19-10-2005, 11:57  

Phá sản!

Sinh nhật vui
19/10 in China ^^
Nhí Nhố is offline  

Old 19-10-2005, 13:15  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

9G ah
Sao mà tớ nhớ mọi người thế này???
Hôm trc tớ muốn oà khóc nhưng tớ k muốn khóc trước mặt nhưngx người bạn bây giờ...
Tớ vẫn còn nhớ 1 năm trc,tớ cũng đã khóc vì chính lý do như lần này và lúc đấy tớ thật hạnh phúc vì những lời động viên an ủi của các ban....
Nhưng bây giờ tớ cảm thấy như k thể,cảm thấy thật cô đơn...........
Muốn gặp tất cả các bạn quá

tiamo_milan is offline  

Old 20-10-2005, 14:32  

Unverified Member

Time goes by, everything changes... ko biết câu này có đúng ko nhưng nó làm Miss thật sự buồn. Mọi thứ Miss đã tin tưởng giờ đêu thay đổi, con người Miss tin tưởng và yêu thương giờ đã thay đổi, ko còn là người Miss đã từng yêu nữa, Miss ko biết liệu giờ Miss còn yêu người ta hay ko nữa... ở bên người ta mà cảm thấy xa lạ... chỉ vì người ta ko còn là người mình từng biết nữa .... những jì người ấy nói cảm thấy vô nghĩa quá. Dù người ấy có bảo rằng người ấy yêu Miss nhưng ... ko hiểu sao nó ko như hồi trước nữa ... trải qua bao nhiêu chuyện như vậy cùng Miss mà người ấy ... Những điều tốt đẹp người ấy đã gắng xây dựng giờ tan biến ...
Dù sao thì cũng hi vọng mọi chuyện rồi sẽ trở lại tốt đẹp như nó đã từng, nếu muốn được như vậy, cả 2 sẽ cùng cố ... được ko?
Miss_Independent is offline  

Old 20-10-2005, 22:44  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Học khiêu vũ trong KDC, em cảm nhận thấy thật nhiều điều! Hôm trước ớ lại tập thêm cùng anh chị em thấy rất vui! Em đã biết được thêm nhiều người qua phần nhảy đấu và em cũng biết những tình cảm giữa các member trong KDC! Điều đó được thể hiện qua Happy birthday anh Huy! Em nhảy dở tệ nhưng mong rằng sẽ vẫn theo được KDC cho đến hết chương trình! Em iu quý KDC của mình nhiều!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 21-10-2005, 10:54  

Phá sản!

... viết cho anh...

Sáng ra mà đã nhớ anh rùi nè... Cứ tưởng anh đến cơ quan như mọi ngày, rồi cũng online, nên nhóc ngồi chờ anh từ sáng. Nhóc invi tất tần tật mọi người, chỉ để available cho 2 nick, là anh.. và nhóc. Đang set 1 cái status chỉ dành riêng cho anh thui àh .. Nhưng chắc sáng nay anh đi cafe hoặc đi công tác lun rùi..

Trc tiên là nhóc cũng xin lỗi anh nhé! Vì trong lúc chờ đợi, dỗi dãi quá, nhóc lại lục lọi cái klnet này.. rồi tìm thấy những bài anh viết ...Nhóc đã vô tình đọc đc những bài anh viết dành cho chị H. Đọc xong mà ko hiểu sao nc mắt cứ tuôn trào ra... Ko phải vì nhóc đang ghen đâu. Nhóc thấy mình bất lực quá đi, vì ko thể làm được điều gì giúp anh nguôi ngoai hơn. Nhóc thương anh quá, anh àh! Ty của anh và chị ấy thật đẹp! Chắc chắn là anh vẫn chưa thể quên đi đc đâu.. Mà nhóc cũng ko muốn anh vì nhóc mà phải quên đi 1 mối tình đẹp như thế. Cảm nhận đc tình cảm của anh dành cho chị ý, nhóc càng tin tưởng hơn vào tình yêu mà anh sẽ dành cho nhóc ...

Nhóc cũng đã từng có một mối tình... để nhớ. Nhóc nghĩ là mình cũng ko thể quên đi đc, chứ huống hồ là anh. Thời gian nhóc quen và quyết định yêu anh cũng khá nhanh. Biết là chưa đủ để có thể hiểu rõ đc anh. Nhưng chắc chắn rằng dần dần, cả 2 đều sẽ hiểu nhau hơn, phải ko anh? Nhóc chỉ muốn rằng anh đừng vì lo ngại nhóc buồn mà ko dám nói ra những suy nghĩ của anh.. Biết là hiện tại, anh đang ở bên nhóc và tình cảm anh cũng đang dành cho nhóc... nhưng bên sâu thẳm trái tim, đôi lúc anh vẫn nghĩ tới ty đó và 1 ai đó... Anh hãy cứ nói ra, cho dù là những lời nhớ thương... Nhóc luôn sẵn sàng để lắng nghe anh mà. Nhóc ko ghen đâu, mà cũng ko cảm thấy buồn. Vì điều lớn nhất mà nhóc cảm nhận đc, là người yêu mình rất tin tưởng mình và là một người yêu chân tình...

Anh àh, nhóc chẳng biết nói gì hơn đâu. Nhóc ko dám hứa hẹn, vì những lời hứa chỉ là hư vô... Nhiều khi hứa thật nhiều rồi lại thất hứa thật nhiều, khiến con người ta cứ hi vọng, rồi lại phải thất vọng mà thôi. Và nhóc cũng ko muốn anh phải hứa trước bất kể một điều gì với nhóc cả. Chỉ cần, khi yêu nhau, hãy cứ yêu thật lòng mình là được! Cả nhóc và anh đều xứng đáng để được hưởng hạnh phúc... Anh hiểu ý nhóc ko?

Nhóc yêu anh nhiều lắm lắm lắm... !!!
Ot_ngot is offline  

Old 21-10-2005, 15:31  

Phá sản!

Hay quá!
Có những tình cảm thực sự là rất thiêng liêng
Chúc em Ot_ngot sẽ có được một tình yêu thạt là đẹp!
amec is offline  

Old 21-10-2005, 16:35  

V.I.P

KL$ (TOP! 17): 6.197
Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Cám ơn vì một ngày vui, cám ơn vì một ngày buồn. Cám ơn tất cả vì một ngày với đủ các trạng thái: vui, buồn, cáu, vui, ưk chế, phê <:">>...

Chẳng biết nói gì cho 2 người hiểu cả. Tôi là 1, là duy nhất. Tương lai của tôi, tôi tự quyết định. Vui buồn sướng khổ mọi thứ tôi chấp nhận được hết. Tại sao 2 người cứ nhất quyết can thiệp vào quyết định của tôi? Tôi đã nói, con đường ấy mòn, và tôi ko thể bước tiếp được nữa. Cớ sao 2 người cứ bắt tôi bước theo con đường ấy?
Tôi ko phải con người thực dụng, càng ko phải con người thix làm theo ý người khác. Tương lai của tôi, xấu đẹp thế nào thì cũng là do tôi và vì tôi. Ước mơ của tôi, mình tôi nuôi dưỡng. Làm gì có ai trong 2 người hiểu tôi đâu? 2 ngưòi đặt nhiều kì vọng vào tôi, tôi biết. Nhưng đâu phải lúc nào tôi cũng đáp ứng được kì vọng của 2 người? Nhất là khi đấy ko phải là điều tôi muốn. Tôi đã nói rồi, và chỉ nói 1 lần duy nhất mà thôi: đừng bắt tôi đi theop con đường của 2 người!
Chỉ nói thế này thôi, mong 2 người hiểu cho tôi!

Keng is offline  

Old 21-10-2005, 18:49  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by Keng@21-10-2005 @ 16:35
Cám ơn vì một ngày vui, cám ơn vì một ngày buồn. Cám ơn tất cả vì một ngày với đủ các trạng thái: vui, buồn, cáu, vui, ưk chế, phê <:">>...

Chẳng biết nói gì cho 2 người hiểu cả. Tôi là 1, là duy nhất. Tương lai của tôi, tôi tự quyết định. Vui buồn sướng khổ mọi thứ tôi chấp nhận được hết. Tại sao 2 người cứ nhất quyết can thiệp vào quyết định của tôi? Tôi đã nói, con đường ấy mòn, và tôi ko thể bước tiếp được nữa. Cớ sao 2 người cứ bắt tôi bước theo con đường ấy?
Tôi ko phải con người thực dụng, càng ko phải con người thix làm theo ý người khác. Tương lai của tôi, xấu đẹp thế nào thì cũng là do tôi và vì tôi. Ước mơ của tôi, mình tôi nuôi dưỡng. Làm gì có ai trong 2 người hiểu tôi đâu? 2 ngưòi đặt nhiều kì vọng vào tôi, tôi biết. Nhưng đâu phải lúc nào tôi cũng đáp ứng được kì vọng của 2 người? Nhất là khi đấy ko phải là điều tôi muốn. Tôi đã nói rồi, và chỉ nói 1 lần duy nhất mà thôi: đừng bắt tôi đi theop con đường của 2 người!
Chỉ nói thế này thôi, mong 2 người hiểu cho tôi!
Chốc viết cái giề anh đọc xong chẳng hỉu được.... hẹ hẹ...
Nghe em Chốc nhắc đến Ớt_ngọt, chạy vô đây nghé thử trùi ui, avar xinh thía Keng_chốc ? Sao k giới thịu cho anh trước ???
To Ớt_ngọt:
Công nhận..chẹp chẹp... :"> , ai mà vô phúc.. ặc ặc... quên... CÓ PHÚC... được Ớt yêu thì ... ăn mừng cả tháng không hết được nhỉ ? Chắc anh nào được e iu giờ được ngồi xem bài này chắc hạnh phúc lắm đấy. Chẳng phải ai cũng như em được.. Hay lè...Em iu anh đi em nhé ! A cũng sẽ không hứa rằng sẽ iu em như thế nào, iu em nhìu đến đâu.... Nhưng nếu có ai hỏi rằng :" Em nằm ở chỗ nào trong tim anh?" Anh sẽ trả lời rằng:" Trong tim anh không còn chỗ nữa, bởi vì trái tim anh đã ngập tràn tình yêu của anh dành cho em mất rồi." :"> Em có đồng ý không???
trai_chua_vo is offline  

Old 21-10-2005, 19:09  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Passing sorrow
Cảm jác như bạn đang thương hại hay có cái nhìn đặc biệt với tôi nhưng chỉ trong 1 khoảng thời jan ngắn. Tôi quý mến bạn, nhưng cũng như bạn, tôi sợ điều đó

Pan tửng từng tưng

Old 21-10-2005, 21:57  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

ku vợ mình với bạn ý sợ gì thế nhẩy

Rùa is offline  

Old 22-10-2005, 01:46  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by trai_chua_vo@21-10-2005 @ 18:49
To Ớt_ngọt:
... Chắc anh nào được e iu giờ được ngồi xem bài này chắc hạnh phúc lắm đấy...
Anh làm gì mà cứ lắp ba lắp bắp, cứ như bài viết kia dành cho mình ... viết ko nên lời thế kia, câu văn lủng cà lủng củng ... thế thì mấy em chạy mất dép trc khi nhận lời roài

... Nhưng vì đọc đc cái phần dưới, cũng thấy mủi lòng thay :">.
Quote:
...Em iu anh đi em nhé ! A cũng sẽ không hứa rằng sẽ iu em như thế nào, iu em nhìu đến đâu.... Nhưng nếu có ai hỏi rằng :" Em nằm ở chỗ nào trong tim anh?" Anh sẽ trả lời rằng:" Trong tim anh không còn chỗ nữa, bởi vì trái tim anh đã ngập tràn tình yêu của anh dành cho em mất rồi." :"> Em có đồng ý không???
Nhưng anh ơi, em đã trót iu 1 người rùi . Em ko thể bỏ người ta mà quay lưng lại đi iu 1 người khác nữa đâu. Ban đầu thì em ko rõ, chứ bi giờ, em có thể đánh đổi mọi thứ để đc giữ lại thứ tình cảm thiêng liêng ấy, và dành nó cho người ấy rùi ...

Vừa nhắn tin với nhau xong mà lại nhớ quá rùi nè. Cái cảm giác nhớ nhớ thương thương nó cứ vờn xung quanh mình... như một con mèo đang đùa nghịch với nắng... rất ấm áp ... và cũng rất hạnh phúc ...
Ot_ngot is offline  

Old 22-10-2005, 11:28  

Unverified Member

Không bao giờ 3 become 2 hoặc 1 phải không ^^??? 3 vẫn mãi là 3 nhỉ :*...Cảm ơn nhiều lắm :* Vì tất cả những gì tốt đẹp và ngọt ngào nhất đã giành cho nhau Luôn nghĩ đến 2/3 đấy :p Chúc mọi điều tốt lành
chuotbe is offline  

Old 22-10-2005, 19:57  

Manager

KL$: 30
Awarded 10 time(s)
Sent 32 thank(s)
Received 31 thank(s)
Class: A4 (2005-2008)

Gửi người ngồi cùng bàn :* iu mày lắm :* quý mày nhất thân với mày nhất

Với Se7en thì từ YÊU thôi kô đủ
leo_meomeo is offline  

Old 22-10-2005, 20:55  

V.I.P

KL$: 854
Awarded 46 time(s)
Sent 489 thank(s)
Received 558 thank(s)
Class: A7 (2005-2008)

lâu lắm mới thấy C ol
định rủ C vào klnet thì C lại bảo có anh nào vào làm quen + TÁN
~> buồn, kô hiểu tại sao C lại nói như thế...

Click here: Show ảnh người yêu của mọi người (Câu thank )
MrPaint is offline  

Old 22-10-2005, 23:44  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

...có thấy rằng chúng mình đang dần xa nhau không hả? O đã nói rồi mà! Bây h,... bận rộn với cv ở trường mới lớp mới như thế,... chẳng câl sang. O buồn mà h cũng chẳng dám gọi sang nhà ... để than vãn nữa. Chẳng hiểu vì sao! Chắc không muốn ... lại phải nghe chuyện buồn hoặc cũng có thể vì O sợ rằng ... quá bận mà không còn có thể nghe O kể được nữa!
O sợ rằng............................!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 23-10-2005, 14:45  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Đau đầu quá, quyết định ko đi nữa Online chờ mà chẳng thấy đâu cả, mất công.
Đau đầu quá, ngu ngốc khi nhận lời đi sinh nhật kiểu này

Keng is offline  

Old 23-10-2005, 18:02  

Manager

KL$ (TOP! 8): 8.632
Awarded 34 time(s)
Sent 54 thank(s)
Received 33 thank(s)
Class: A6 (2005-2008)

Đọc truyện về những tình bạn ol, ngẫm lại, tự thấy mình cũng có, cũng vui
Tự dưng có một người anh nói chuyện cùng, khuyên bảo, chia sẻ v.v... sướng thật. Anh chắc sẽ chẳng đọc được những dòng này bao giờ đâu. Em từng bảo với anh em không viết văn được, em không biết bày tỏ tình cảm của mình qua những lời văn vậy mà bây giờ em lại viết được ra những dòng này, tại sao vậy nhỉ?
Anh đã tiêm nhiễm cho em cái thói quen lên mạng, để giờ đây em thành một con nghiện net chính cống <_< , anh cũng là người khiến em có thói quen chat đêm, anh dạy em nhiều thứ hầm bà nhằng chẳng biết có tác dụng hay ko, anh cũng là người khiến em ghét cay ghét đắng hồi mới vào 4rum, nhưng cũng là người khiến em có tự tin để tiếp tục post bài trong 4rum.
Nhưng có lẽ một ngày nó sẽ thành quá khứ, anh vỗn dĩ là người dễ gần, hòa đồng , anh có không ít bạn quen trên net như em, anh nói với em anh để em ở nhóm special, nhóm những người anh yêu quí, chỉ có 5 người mà thôi , em không tin lắm, xin lỗi nhé. Vì em cũng mới quen anh thôi mà, đọc những gì anh đã viết cho tỷ tỷ, cho BF... em xúc động lắm đấy, em vốn là người dễ xúc động mà nhưng cũng chính vì những bài viết đó mà đột nhiên em thấy mình chẳng là gì với anh Có thể một ngày nào đó em có đủ tự tin hoặc em điên đột xuất ^^ thì em sẽ cho anh đọc những dòng này. If tomorrow comes
Kỷ niệm về anh lộn xộn quá Chỉ biết cám ơn anh mà thôi, không biết cái tình bạn này nó tồn tại bao lâu, nhưng cho đến b h thì nó vẫn tồn tại (Câu này là copy từ một câu của anh nói với tỷ tỷ, em thích nó, chưa xin bản quyền của anh ^^ )
GemLeaf is offline  

Old 23-10-2005, 18:25  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Hãy ở gần tôi, được chứ ? Cảm jác 1 sự run rẩy lan toả trong mọi tế bào hiện h, thực sự đáng sợ biết bao . Tôi muốn có bạn ở bên. Và tôi ko nghĩ bạn sẽ muốn ở một mình mãi mãi đâu...

Pan tửng từng tưng

Old 23-10-2005, 19:47  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Sao lại như thế được hả mày? Mày có thấy mọi thứ đang đổi khác không? Hãy trả lời tao xem mày có đổi khác không? Sao lại như thế này>? Mọi thứ lại lặp lại, cũng như thế, chẳng khác gì! Tao không biết rằng tao có thể vượt qua thêm 1 lần này nữa hay không!!!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 23-10-2005, 19:50  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Sao lại như thế được hả mày? Mày có thấy mọi thứ đang đổi khác không? Hãy trả lời tao xem mày có đổi khác không? Sao lại như thế này>? Mọi thứ lại lặp lại, cũng như thế, chẳng khác gì! Tao không biết rằng tao có thể vượt qua thêm 1 lần này nữa hay không!!!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 23-10-2005, 20:17  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Chẳng hiểu sao L lại bật khóc như bây h nữa, L đã quá ghét chính bản thân mình, ghét cái kiểu cười che đậy ko thể nào sửa đổi. Cứ nghĩ rằng mặc kệ nó, cứ nghĩ rằng vẫn đang vui cười, cứ nghĩ rằng hôm nay về mình vẫn còn cười được. Nhưng... thực sự, L chẳng hiểu nổi bản thân L nữa, tớ ko biết tớ đang nghĩ j, ko biết L đang buồn hay thất vọng, hay suy sụp. L vẫn làm mọi chuyện như bình thường, đứng lên, ngồi xuống, ăn uống, cười khóc.... nhưng dường như mọi hành động đều trái ngược với suy nghĩ. Ngày hôm nay, hoạt động nhiều, quá mệt, L muốn được về nhà, nghỉ ngơi và ăn 1 bữa no nê. Nhưng khi vứt cặp xuống ghế, L lại chạy ngay lên fòng, bật máy tính & onl cho đến lúc xuống ăn cơm. Dù có đói, dù có mệt, thực chât L cũng chỉ khẩy khẩy vài hạt cơm trong bát, ăn chút rau, rồi lại lên fòng, pozt bài này lên. H thì thực sự mệt mỏi quá, nhưng vẫn bắt mắt fải đọc những dòng chữ đang type, tay vãn typing, đầu vẫn nghĩ những thứ vẩn vơ khó mà định dạng nổi.
Giá như có 1 người nào đó L thực sự yêu quý ở bên, có lẽ L sẽ oà lên khóc với người ấy mất
Thấy mình yếu đuối vô cùng

Pan tửng từng tưng

Old 23-10-2005, 20:20  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

deleted...

Pan tửng từng tưng

Old 23-10-2005, 21:20  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

........................

Rùa is offline  

Old 23-10-2005, 21:23  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

////////////////////////////

Pan tửng từng tưng

Old 23-10-2005, 22:30  

Senior Member

êu, con kia, tao bít chẳng bao giờ mày vào đây đọc cả, nên tao cứ viết, @ mày
tao đang nghĩ đến chuyện mày chắc chắn đọc đc cái này , vì mày ko học KL, nên đã ko vào HAO nhìu thì chắc còn ko vào KLnet bao h
CÚN , tao khoái gọi mày thế \/
dạo này trg` lớp mình có nhiều chuyện vui, nói chung là sôi nổi , khá
tao khoái mày vì mày ngoan, hiền, học chăm, mà thg` n~ đưa giống mày nó ko chơi với tao như mày, tao bít những đứa mosa đấy, có đứa sẽ ghét tao ...
mày ko hoàn toàn là mosa , nhưng dù sao mày cũng gần như là mẫu mực, chứ ko như tao ...
nhưng tao thik cái cách mày vẫn chơi với mọi ng` bthg` , điều này thực sự giống tao , tao rất khoái mày ...
dạo này sao tao thấy buồn chán kỉu rì ấy , có lẽ, tao ko thực sự hiểu đc bản thân mình như tao nghĩ , bít nói thế nào đây chứ ...
bởi vì tao vẫn luôn là chính tao ...

Welcome to KLNet 6!
leng_keng is offline  

Old 24-10-2005, 14:25  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Cảm ơn nhé, vì những việc bạn làm cho mình ngày hôm nay

Pan tửng từng tưng

Old 24-10-2005, 22:36  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Những người bạn là như thế nào? Bị hiểu nhầm ư? Hay là sai thật? Mọi thứ đang lặp lại, tại chính đây, trong môỉ trường này! Thế là chẳng còn chơi được với ái, ai cũng chơi được một chút, nghĩ là nhiều mà quay ra quay vào mới thấy ít. Ít hay là không có nhỉ?? Những người bạn ấy...làm mình buồn! Buồn ư? Sao cứ phải nhắc đến từ này mới chịu được nhỉ? Mình saomà thay đổi con ngưòi mình được? Sao mà có thể thành một đứa cứ ngồi thu lu trong 1 góc, bớt nói bớt cười, chỉ sống với 1 trách nhiệm...? Bất lực, không hiểu được gì..........................

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 24-10-2005, 22:59  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Anh Sin ạ! Cảm ơn anh vì đã luôn vote phíu bé ngoan cho em mỗi khi em bảo, cảm ơn anh vì quà 20-10, cảm ơn anh vì hay làm avatar cho em, cảm ơn anh vì sẽ mua kem cho em ăn (= tiền của em), đồng thời chúc anh sống khoẻ (để vote phíu bé ngoan cho ...), sống lâu (để vote phíu bé ngoan cho ...), sống có ích(= cách vote phíu bé ngoan cho...):p!
From the bottom of may heart, Thank you, mr SIN!!!!!!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 24-10-2005, 23:32  

Unverified Member

KL$: 194
Sent 2 thank(s)
Received 3 thank(s)

Đừng có nghĩ bi quan thế nhé ,sống phải để mọi người yêu quí chứ!!!Mà tớ hỏi có ai ghét ấy chưa mà nghĩ lung tung!
simplemonth is offline  

Old 24-10-2005, 23:35  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Sao cứ phải nghĩ linh tinh,cứ phải nghĩ ra những cái ko có thực mới được à ???Chả biết nói thế nào nữa cả !!!

Rùa is offline  

Old 25-10-2005, 00:04  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Mọi thứ đều có thực, chỉ là có thực với ai, vào lúc nào thoai!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 25-10-2005, 12:30  

Senior Member

tao hi vọng chuyện đấy sẽ ko xảy ra , ko n~ tao mà cả lớp mình nữa , bọn tao vẫn quí mày lắm mà

Welcome to KLNet 6!
leng_keng is offline  

Old 25-10-2005, 14:03  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Cảm ơn mày rất nhiều N ạ....
Cảm ơn vì mày đã tâm sự với tao.....^^
Cảm ơn vì mày nói yêu tao nhiều.....
Cảm ơn vì tất cả.....
Mày biết không,mày luôn là ng mà tao cảm thấy đặc biệt..là ng mà tao ấn tượng ngay từ buổi đầu tiên....là người mà từ đầu năm đến giờ tao luôn muốn trở thành bạn thân của...
Tao cũng yêu qúy mày nhiều lắm đấy!!!!!!!!!!!

tiamo_milan is offline  

Old 25-10-2005, 14:17  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Tặng mày dù sinh nhật đã qua. Mong mày nhớ rằng luôn có tao bên cạnh cho dù mày có ở đâu đi nữa

Cô gái mười sáu tuổi

Có thói quen xưng tội hàng ngày
Ngạc nhiên vì lỗi lầm không bao giờ hết

Cô gái mười sáu tuổi
Tự viết cho mình câu chuyện cổ tích
Ngạc nhiên vì không sao tìm nổi chút fép màu

Cô gái mười sáu tuổi
Thích giống một người đàn bà mặc áo đen tự sự
Ngạc nhiên vì phát hiện mình
Chẳng thể lớn lên nhờ quần áo

Cô gái mười sáu tuổi
Đi tìm tình yêu vĩnh cửu bằng cuộn len hồng
Ngạc nhiên vì bị chàng trai đầu tiên phản bội

Cô gái mười sáu tuổi
Ngạc nhiên nhiều đến mức chẳng thể ngạc nhiên

Cô gái mười bảy tuổi...

Keng is offline  

Old 25-10-2005, 18:04  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Mọi chuyện đều tốt đẹp Mong rằng bạn sẽ luôn mỉm cười ( ko fải cười đểu ) khi ở bên tôi ! Luôn đặt niềm tin ở bạn

Pan tửng từng tưng

Old 26-10-2005, 10:11  

Senior Member

mayf ah` , may` vua moi bc vao do', nhin` theo may`, tao cung~ dang cho ket qua
tao ko muon mat 1 ng` ban nhu may, va lop minh` thi` cang` ko muon the
tao rat muon noi voi may rang , co nhung luc may` can ha minh` voi doi`, chu ko fai luc nao cung~ nhu the dc. May` dang song voi doi`, nen doi` ko the theo y may`

dieu duyn nhat tao lam bay gio la` cho doi ket qua tot nhat den voi may`
good luck [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o< [-o<

Welcome to KLNet 6!
leng_keng is offline  

Old 26-10-2005, 18:10  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Ngày hôm nay, có người đã bảo rằng đừng để ý những việc đó. Nhưng sao mà không để ý cho được. Mọi thứ đang lặp lại, không khác gì, chắc mình không tốt!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 26-10-2005, 18:50  

Senior Manager

KL$: -24
Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)

Có những điều không nhất thiết phải nói ra ... Nhưng nó vẫn luôn ở ngay đây ... như nhắc nhở ... như an ủi ... như cổ vũ ... hãy ngẩng cao đầu !!! Ai đó luôn là của ai đó ...!!!

...tiếc rằng vốn sống quá ít ỏi...
Sword is offline  

Old 27-10-2005, 07:16  

Senior Member

kết quả tốt đẹp, thực sự là tao rất vui
ko fải nói gì thêm nhiều nữa , quả thực thế là quá tốt rồi , nhưng vụ cho mày lên kéo cờ thiquà là ...

dù sao mọi chuyện như thế rất đáng ăn mừng fải ko :">

Welcome to KLNet 6!
leng_keng is offline  

Old 27-10-2005, 10:51  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

N ạ, ko hiểu hôm qua K nghĩ gì mà lại viết về N nhiều như thế. Có lẽ tại đầu óc hôm qua mải suy nghĩ quá nhiều chuyện về N đấy N biết ko, lúc nhìn thấy N, K muốn chạy ra ngoài nhưng... ko hiểu sao lại làm như thế Ko biết N có trách K ko nhỉ? K xin lỗi N rất nhiều
Cám ơn vì món quà hôm nay N đưa cho K, mặc dù món quà ấy đưa muộn quá :p Ko sao, K biết rằng K ko ghét N, thực sự đấy. Nhưng để nói đúng ra thì K cũng chưa biết đến bao giờ nữa...
Lúc này, có quá nhiều chuyện xảy ra với K nên K ko thể quan tâm đến N như trước được nữa. Việc này khiến cho K cảm thấy có lỗi với N hơn bao giờ hết. N luôn an ủi, động viên, làm cho K vui. Còn K thì ngược lại. K luôn than thở, trách móc chuyện trường lớp, học hành, gia đình, bạn bè... Dù N nói ko bận tâm nhưng K vẫn cảm thấy là mình có lỗi nhiều lắm. K xin lỗi N 1 lần nữa nhé, vì những lần K ích kỉ như thế
Quí N lắm

Keng is offline  

Old 27-10-2005, 18:48  

Phá sản!

vì sao lại ko được nói ra thế này
em mệt mỏi quá rồi
mirror1989 is offline  

Old 27-10-2005, 18:49  

Phá sản!

em mệt mỏi quá rồi
mirror1989 is offline  

Phá sản!

em mệt mỏi quá rồi
mirror1989 is offline  

Phá sản!

em mệt mỏi quá rồi
mirror1989 is offline  

Old 27-10-2005, 22:00  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Iu vợ,iu mẹ \/ \/,dạo này vui

Rùa is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan