Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 21-01-2006, 22:13  

Phá sản!

KL$: 0

Hạnh

cười cái nào

tao vui lắm Hạnh ah, vui vì mày ghét A2 thế có phải ích kỉ ko chịu
nhưng vui thì phải nói

Cái Oanh hay bảo cái Trang yêu A2 quá! Tao cũng thấy thế, yêu hết phần của MC, của I1 Chắc vì tao ko thể yêu cái lớp mới của tao đủ nhiều để quên I1, quên MC... Ko nơi nào cho tao một người tuyệt như bạn ấy để hàng ngày ngắm, ngắm cả năm trời mà ko biết chán Chỉ có MC thôi. Ko nơi nào tao được tôn trọng, yêu quý và được bộc lộ một Lê - Thị - Thùy - Linh đúng như ở MC...

Tao nhớ...

Những người bạn mới của tao ngốc nghếch và chai lì những người bạn của tao dối trá và giả tạo những người bạn của tao ko cho tao một vị trí trong tim

Có những niềm vui nhưng thóang chốc, ngồi nghĩ mà ko thể nhớ
Có những người để thích nhưng bồng bột lắm và vô vị cực...
Có người đang thích nhưng tao ko dám tin là lâu dài

Tao nhớ MC, nhớ I1 nhớ bạn ấy...

Mày có nhớ ko thì tao chịu nhưng tao có thể giúp mày tao có thể kể chuyện, nhiều cực tao có thể lắng nghe, tao biết hát và tao có thể khóc cùng mày

Vì mày là 1 MCer, 1 I1er

Ko ở nơi nào mày có thể tìm được 1 MC khác, tìm được 1 I1 khác thề đấy

Nên đừng thất vọng sự thật thôi mà cố sống tốt, vui vẻ và mỉm cười

sắp họp lớp rồi sẽ đi hát Karaoke tao sẽ hát cho mày 1 bài thật hay :p

cái Trang yêu A2 quyền của nó thôi :p tao cũng tin là nó ko thể yêu I1 lâu được như cái Oanh, như những đứa khác ( cả tao và mày nữa)... 1 người ko thể thay đổi sự thật là

<div align=center>MC là No1
I1 là nhất!
Họp lớp là điều đáng trông chờ nhất tuần sau \/
</div>
su2me2rain is offline  

Old 21-01-2006, 22:24  

Manager

KL$ (TOP! 50): 2.593
Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A14 (2005-2008)

yêu 9I 1, yêu MC, yêu chúng mày

------------------------------
Ký là chỉ cần ký thôi đúng không Tớ cho thêm cái dấu

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 21-01-2006, 23:39  

Phá sản!

lớp cũ ? của mình ? chảng biết nói thế nào, mọi ng` có hiểu vì sao ko? mọi ng` đã ở bên nhau 4 năm, cnf những người bạn hiện tại mọi ng` mới chỉ sông cùng có 5 tháng ... mọi thú phải có điểm bắt đầu của nó.. ko ai cấm vị trí số một trong trái tim ! nhưng quan trong hơn là ở đâu thì cũng nên mở trái tim mình ra, yomi ghét cuộc sông gò bó và rập khuôn . hiện tại cũng như mọi ng`, chẳng thế hơn đưọc những ng` đã gắn bó với mình suốt 4 năm .. nhưng a2 thì ... chỉ nói riêng a2 thôi, là nơi mình bị đánh giá ko cao .. nhưng mà, yêu thì cứ yêu chứ, và mẹ Trang yêu a2, vag mẹ Trang yêu I1, cái đó có đo được không ? đương nhiên là ko, vì tình cảm khó nắm bắt lắm ... để con ng` có thể hiểu và thân nhau phải có thời gian , phải có nhiều hoàn cảnh, đừng nhìn mọi việc chỉ bằng 1 khía cạnh của nó ! cuộc đời còn đẹp lắm chứ, u nói những nụ cười u nhận được lf giả tạo, tôi cũng hay nói như thế lắm , hiz, nhưng u định nghĩa thế nào là giả tạo ?? hãy để time làm mọi ng` gân nhau hơn , và sẽ đến lúc u hiểu nụ cười có dễ dàng để giả tạo hay ko !
yomi_kutekute is offline  

Old 22-01-2006, 08:44  

Phá sản!

sống thì phải mở lòng để đón nhanạ cái mới đương nhiên... Nhưng nếu quên quá khứ nhanh quá thì hơi vấn đề
cũng đâu có ai trách cái Trang, yêu ghét là quyền mỗi người... Miễn nó sống tốt và vui là được.
Còn giả dối ko hay ư??? Nếu ko cảm nhận được sự thực lòng trong lời nói và hành động của người khác thì thật là Mà hình như chỉ có nhầm lẫn người ta xấu thành tốt, chứ mấy khi tốt thành xấu đâu
cũng chỉ là cảm nhận riêng thôi
su2me2rain is offline  

Old 22-01-2006, 09:37  

Manager

KL$: 1.430
Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)
Class: A2 (2005-2008)

Quote:
nhưng vui thì phải nói
Thế này là ích kỉ đấy?Ấy nghĩ j?Ấy muốn cái Hạnh mãi mãi chỉ yêu I1 hay sao?Trong khi A2 mới là những j thân cận nhất với nó trong 3 năm tới?Ấy muốn nó sống mãi với những kỉ niệm ah?Điều đó là tốt chắc?
.
Quote:
Ko nơi nào tao được tôn trọng, yêu quý và được bộc lộ một Lê - Thị - Thùy - Linh đúng như ở MC...

Những người bạn mới của tao ngốc nghếch và chai lì những người bạn của tao dối trá và giả tạo những người bạn của tao ko cho tao một vị trí trong tim :
|
Ko ở nơi nào mày có thể tìm được 1 MC khác, tìm được 1 I1 khác thề đấy
Nếu biết thích ứng,biết khẳng định mình thì có j là k làm đc?Thời gian đã trôi qua đủ để ây nói chắc 1 điều như thế này chưa?Ấy k thích ứng đc với lớp mới cà ấy nghĩ cái Hạnh cũng sẽ nên sống như ấy hay sao?
Thế nào là giả tạo,dối trá..nghĩ về bạn bè như thế ah??
Nực cười

Quote:
Mà hình như chỉ có nhầm lẫn người ta xấu thành tốt, chứ mấy khi tốt thành xấu đâu
Cái này tớ nghĩ ấy nhầm?ý kiến của riêng ấy,chẳng muốn tham dự nhiều..

Giống như là nước-Lấp lánh trong veo

tiamo_milan is offline  

Old 22-01-2006, 09:39  

God Member

KL$ (TOP! 39): 3.172
Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)
School: Ecole Centrale Paris

@doll: đấy nhé, gọi đúng như em thích.
Tham dự vào board của A2, anh đã từng nói, ai tham gia topic mà anh lập đều là bạn của anh, có thể anh không biết nhiều về em, có thể em cũng không coi anh là một người bạn, nhưng với anh em là một người bạn, cũng như bao thành viên của A2 khác.

Cô bé, em đã thấy roài chứ, có biết bao người xung quanh luôn quan tâm đến em, đâu có ai coi thường và không tôn trọng em như em nói vậy.Các bạn ai cũng lo lắng cho em, cũng quan tâm đến em mà em không nhận thấy đó thôi.
Anh biết lúc này thật khó để thay đổi quan điểm của em vì trong đầu em lúc này chỉ có một chứ "ghét" dành cho A2. Nhưng anh mong em hãy thật bình tĩnh suy nghĩ lại, những lý do để em "ghét " có thật sự đúng đắn không hay chỉ do em suy nghĩ quá nhiều mà ra.Có thật người ta coi thường em không em đâu đã biết rõ, chỉ là suy đoán, vậy là em đã tự ti, tự coi thường mình trước mất roài.

Em là một cô bé rất thông minh, anh biết thế, và những người như thế thường có xu hướng độc lập muốn tách riêng mình ra khỏi mọi người, hay sống nội tâm, muốn người khác hiểu mình nhưng không bao giờ nói ra. Anh có một người bạn đã từng như em, anh ta cũng như vậy, cũng muốn trốn tránh, tách ra khỏi mọi người, muốn độc lập, muốn cho mọi người biết nếu không có mọi người thì ta đây cũng vẫn sống bình thường, chả sao hết, ta vẫn còn vô số thứ để làm.
Nhưng cô bé có biết không, chính cậu ấy đã nói với anh rằng, chỉ vì những suy nghĩ như thế mà cậu ấy đã đánh mất biết bao thứ quí giá của một thời mà không bao giờ có thể lấy lại được. Cậu ấy rất ân hận.
Đó là một người thật đã đi trước con đường đó mà anh biết, chả lẽ em cũng muốn bước vào con đường đó sao cô bé, để roài sau này khi đã trưởng thành, nghĩ về thời gian cấp 3 em không có gì ngoài một chữ "ghét" , thật sự em muốn sau này có một kỉ niệm như vậy về cái thời gian mà người ta gọi là đẹp nhất của con người sao.

Em yêu quí KDC , không ai trách cứ em, đúng ở nơi đó em có thể làm tất cả những điều mình muốn, em có thể tìm thấy niềm vui ở đó, em yêu quí nơi đó là lẽ đương nhiên. Nhưng hãy thử nghĩ , sau khi tốt nghiệp em lại đi tìm một KDC khác để gắn bó sao, nhỡ rằng sau này nơi nào cũng làm cho em cảm thấy như ở A2 thì lúc đó em sẽ nghĩ sao đây cô bé.

Cuộc sống là một chặng đường dài và hết sức khó khăn, bất cứ người lớn nào cũng nói vậy, không ai đạt được điều gì mà không phải trả giá, em không nghĩ rằng gắn bó với KDC, em chỉ cho cuộc sống tuổi trẻ của mình kéo dài nhiều nhất 3 năm sao.

Người ta nói " hãy mỉm cười với cuộc sống, cuộc sống sẽ mỉm cười với bạn", anh không tin, một cô bé mà bất cứ thành viên A2 nào cũng khen là thông minh lại không thể hiểu điều đó . Xung quanh em ngoài KDC anh tin rằng còn nhiều thứ khác cũng thú vị lắm. Em hãy thử hoà nhập với mọi người xem nào, anh tin là tập thể A2 và nhiều người bạn khác thật sự rất yêu quí và rất quan tâm đến em.

Hãy thử coi mình như một người trong bao người bạn của em xem, đứng ở vị trí của họ và thử làm những việc họ làm,hãy nói ra tất cả những suy nghĩ của em mà không giữ lại trong lòng, có thể em cũng sẽ thấy rất thú vị. Đừng tự cô lập bản thân trong cái thế giới của riêng mình,đừng chỉ sống trong những niềm vui và kỉ niệm của quá khứ, hãy mở rộng tấm lòng và sống hết mình cho tuổi trẻ đi cô bé, hiện tại và tương lai là của em.

Uhm, viết hơi nhiều nhưng thật sự đây là lời nói của một người bạn, một người anh, một người đã đi trước muốn gửi cho em. Anh mong em có thể suy nghĩ kĩ và quyết định đúng đắn cô bé ạh

“Nhất kỵ hồng trần phi tử tiếu,vô nhân tri thị lệ chi lai”
AldolfHitle is offline  

Old 22-01-2006, 09:45  

Senior Member

KL$: 667
Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)
Class: A (1990-1993)

Ấy ơi tớ nhớ ấy quá call cho tớ đi

I'm eating all your kings and queens....all your sex and your diamond....
Hybrid is offline  

Old 22-01-2006, 10:19  

V.I.P

KL$: 2.434
Awarded 26 time(s)
Sent 230 thank(s)
Received 261 thank(s)

Quote:
Originally posted by su2me2rain@21-01-2006 @ 22:13
nhưng vui thì phải nói

Cái Oanh hay bảo cái Trang yêu A2 quá! Tao cũng thấy thế,
Tao nhớ...

Những người bạn mới của tao ngốc nghếch và chai lì những người bạn của tao dối trá và giả tạo những người bạn của tao ko cho tao một vị trí trong tim

Có những niềm vui nhưng thóang chốc, ngồi nghĩ mà ko thể nhớ
Có những người để thích nhưng bồng bột lắm và vô vị cực...
Có người đang thích nhưng tao ko dám tin là lâu dài

cái Trang yêu A2 quyền của nó thôi :p tao cũng tin là nó ko thể yêu I1 lâu được như cái Oanh, như những đứa khác ( cả tao và mày nữa)... 1 người ko thể thay đổi sự thật là

<div align=center>MC là No1
I1 là nhất!
Họp lớp là điều đáng trông chờ nhất tuần sau \/
</div>
bạn có cảm thấy mình là một ngựời vô duyên thật sự không
k fải những người bạn mới chai lì, giả tạo
mà là chính con người bạn , chính trái tim bạn đã tự chai lì
chính những suy nghĩ của bạn đã tự lừa dối mình
tại sao lại fải mãi mãi sống trong kỉ niệm như thế
cho dù kỉ niệm luôn đẹp nhưng ta sống k fải cho kỉ niệm
mà ta sống cho hiện tại
đã bao h` bạn tự hỏi liệu mình đã sống thật với con người mình chưa
đã thật sự mở lòng với những người bạn mới chưa
hay là chỉ biết khép kín trong kỉ niệm rồi ngồi đó mà than rằng những người bạn mới chai lì, giả tạo
bạn k thật lòng với mọi người thì tại sao lại hy vọng mọi người thật lòng với bạn
bạn có nghĩ như vậy là quá ik kỉ k
riêng cái trang, nó yêu a2 k có nghĩa là nó quên hết những j` trước đây
nó yêu a2 vì nó thật sự cảm thấy vui với những người bạn mới
và nó biết chắc chắn nó làm như vậy là đúng
tại sao bạn lại vui vì cái hạnh ghét a2
bạn có quá ik kỉ chăng
cái hạnh nó nói nó ghét a2
chẳng qua vì nó đã k sống thật với con người mình
k tự tin vào chính bản thân mình
a2 k ai ghét nó cả
k ai coi thường nó cả
có chăng là nó tự thấy mình quá nhỏ bé
nó tự làm cho mình trở nên cô độc một mình
có chăng là nó chưa thật sự quen với những cái mới trong lớp

hạnh ạ
bọn tao
k đứa nào coi thường mày
ai cũng muốn tốt cho mày
tất cả đều muốn là bạn tốt của nhau
vậy tại sao hạnh k thể cởi mở hơn 1 chút
có chuyện j` có thể tâm sự với bạn bè
với tao
với kục
với tiamo
với keng
hay với con trang
tao tin như thế sẽ khiến mày cảm thấy dễ chịu hơn là khép kín mình trong những suy nghĩ tiêu cực, trong chính sự tự ti của mày
có thể là tao nói hơi nhiều
nhưng thật sự
k ai trong lớp ghét mày cả
tất cả đều quý mày
vậy tại sao mày lại fải ghét tất cả mọi người chứ

Mình là trẻ thơ !
Sún is offline  

Old 22-01-2006, 10:20  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Thấy chưa Hạnh, mày được quan tâm nhiều lắm, đừng có mà tự ti nữa đấy, yêu đời bằng cả trái tim, yêu mọi người vào. RỒi mọi chuyện sẽ tốt đẹp.

@tiamo: đừng trách su2me2rain, đơn giản chỉ bởi vì trong ai cũng có đôi phần ích kỉ, và thực sự, những mem của 9I luôn mong rằng mọi người luôn hướng về 9I, đôi khi Pig cũng nghĩ thế, nhưng rồi dần dần cũng thấy rằng nếu tìm đc 1 tập thể lớp khác, cũng tuyệt vời như 9I thì quả là 1điều tuyệt +đáng mừng. Đừng hiểu nhầm su2me2rain. okie
Tất cả chì do tình yêu với 9I thôi

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 22-01-2006, 10:41  

Phá sản!

nhưng vui vì hạnh ghét a2 thì chuối quá đấy !

---------------------
cái này cho chị ! http://www.dcuongtran.uni.cc/klnetbb/index...pic=7945&st=200 << tự lẩm bẩm với mình có khi hơn ..

----------------------

thật là oải ! TẠI SAO CHỊ LẠI GHET A2 hả? TẠI SAO ko thể tin được,

chị biết là khi chị nói những lời này, thì chị sẽ được hồi âm, và chị có quan tâm đến là ng` ta hồi âm cái je` ko hả ?

ngốc ngốc ngốc ngốc ngốc ngốc ngốc ngốc ngốc ngốc ngốc ngốc ngốc ngốc ngốc

yomi_kutekute is offline  

Old 22-01-2006, 10:45  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Hồi đầu tao cũng hơi giận vì cái Hạnh và QTrang ở lớp mày rất vui, nghĩ hơi tiêu cực Nhưng dần dần về sau mới thấy đó là 1 việc tất lẽ, vì A2 của chúng mày công nhận là tuyệt và bởi vì nếu như T và H tìm đc 1 tập thể lớp mới tuyệt vời thì cũng là 1 điều đáng mừng.
Tao nghĩ là tình cảm phụ thuộc vào suy nghĩ mỗi con ngưòi thôi, rồi dần dần sẽ khác

Nhưng quả thực, có lúc tao nhận thấy cái Hạnh thật lạc lõng khi đi với tụi A2 chúng mày yomilk ạ. Cảm giác như nó không tồn tại và lời nói thì vô trọng lượng ý~
Nhưng h thì ổn hơn rồi

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 22-01-2006, 10:46  

Member

KL$: 420

chà ! mọi người ...

dù sao thì tớ ghét a2 cũng là do những lí do riêng mà có nói mọi người cũng k hiểu đâu ! mà thực ra thì cũng chẳng thể nói ra cho mọi ng` hiểu đc ! thôi , cứ cho là bây h tớ đang nghĩ về a2 như thế và sau này ntn thì ai mà biết đc . nhưng chắc chắn 1 điều là đến 1 lúc nào đó , cảm jác này sẽ hết thôi , và dù có k hết thì tớ cũng sẽ k làm cho a2 có thêm 1 ai như tớ nữa , và trc mặt mọi ng cũng sẽ k làm j để mọi ng mất hứng đâu ! trên lớp , tớ vẫn là Hạnh như bt thôi

đã có lúc tớ yêu a2 nhiều lắm , và cảm thấy thật k j may mắn hơn khi đc vào lớp này ! thấy quyết định vào KL thật sáng suốt ! nhưng h thì ... mọi ng` biết đấy ...

anh Hitle , cảm ơn anh đã đọc bài post của em và cảm ơn anh đã post 1 bài khuyên em dài như vậy ! nhưng mà thực sự là mọi ng k hiểu j cả ! em đã từng bất chấp mọi thứ chạy theo ~ ng` đc coi là hay ho thú vị tốt đẹp nhất , chỉ vì em rất yêu mến ng ta và vì muốn mình cũng đc như ng ta ... nhưng mà nó làm cho em mệt mỏi lắm rồi , chơi với những ng k hợp với mình thật chẳng dễ chút nào , và cũng có ng đã nói với em là hãy cứ sống thật với những j mình có , tại sao lại fải thay đổi mình chỉ để hợp với ng khác ? nếu như thế k biết em sẽ fải thay đổi mình bn lần nữa đây ??mệt lắm anh ạ ! và nếu mọi ng` k yêu quý hay k hợp với con ng thật của em thì cũng chịu , chắc là k có duyên chơi với nhau

bài post trc của tớ là dành riêng cho 1 ng , là ai thì ... ai cũng hiểu mà
nhưng cũng sẽ cảm ơn mọi ng lắm nếu có thể làm cho tớ trở lại yêu a2 như trc kia , vì đúng như thuỷ nói đây , a2 sẽ là ~ j gắn bó thân cận nhất với tớ trong 3 năm tới . và cứ coi như , k fải là tớ ghét , mà chỉ là t/c nó đi vắng 1 tg thui ! cũng cứ coi như đây là 1 kỉ niệm , 1 kỉ niệm đầu cấp , dù k đẹp đẽ nhưng cũng đáng nhớ chứ ?

cũng vui vì còn nhiều ng yêu mến a2 như thế ! có lẽ ... mình đã quá ích kỉ , quá tham lam . Mình muốn nhiều hơn những j mình có đc , và ghen tị khi ng` khác chẳng fải cố gắng j mà đạt đc bn thứ mình mơ ước ... K fải chỉ chuyện Khôi đâu , tớ muốn biết mặt hitle ntn , muốn noí chuyện với rùa , gió , muốn quen klnet nhiều hơn 1 chút ... cố gắng mãi , post bài nhiều hơn 1 chút , ol nhiều hơn 1 chút , vậy mà cuối cùng lại là cái Trang kể cho tớ trông anh Hitle k đẹp trai mà nhìn hay hay , và gió còn nhận nó làm con gái nữa ! như vậy có thể coi là quá bất công k ? có đáng để tớ chán nản mà từ bỏ k quan tâm j nữa k ? mà khi chán nản buồn bã thất vọng ng ta hay nghĩ tiêu cực lắm . k thể trách tao đc sún ạ

Oanh à , thực sự tao chỉ thik nghĩ trong lòng , k muốn kể ra chút nào ! có klnet thì chỉ fải type ra cũng chẳng cần nói . nhưng nếu .. tao hứng lên thì sẽ sang nhà mày ! mà tao có kể thì đừng mắng tao là ích kỉ quá nhé

còn nữa , hitle , em nhớ là em bảo anh gọi em là rag chứ có fải là doll đâu nhỉ ? nghe ngu ngu !!!

à Linh ạ , như thế cũng k hẳn là ích kỉ đâu ! hôm qua , thực sự tao đã hiểu cảm jác của chúng mày ở 1 lớp mới k vừa í và luôn nhớ love mình ! đó là điều dễ hiểu thôi , tao hiểu rồi mày ạ

Hạnh cũng k biết sẽ fải làm ntn nhưng khi nào yêu lại a2 rồi sẽ báo cho mọi ng biết ngay , sẽ k làm mọi ng fải thất vọng đâu ! nhưng còn bây h , hãy cứ để Hạnh ghét a2 đi . cứ để Hạnh gặm nhấm hết cái cục tức này đi ! ~ con ng ích kỉ , ng ta thường ghen tị với ~ j ng khác có và chỉ thấy vui khi mình có hơn ng khác cái j đấy ! Hạnh cũng là như thế . khi nào tìm ra mình có 1 thứ quý já hơn Trang nhiều , Hạnh sẽ thôi ghen tị , thôi buồn chán , thôi thất vọng , thôi suy nghĩ tiêu cực và có thể sẽ thôi ghét a2 ! ( mà cái chính , Hạnh ghét a2 là vì Trang và Hưng đấy nhé , mọi ng hiểu chứ ? hiểu k ? )
mà có khi , Hạnh sắp có đc thứ quý já đó rồi ! Harry Potter , đừng làm em thất vọng như ~ ng bạn a2 này nhé hi vọng nhiều lắm , anh ạ ...

Welcome to KLNet 6!
rag_doll is offline  

Old 22-01-2006, 10:53  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Nếu muốn wen đc nhiều ng bạn Klnet
Ấy biết điều ấy phải làm là j không?
Cơi mở hơn với mọi ng đi?
Tớ nghĩ ấy k thân đc là vì ấy đang thu mình đấy?Nếu ấy mạnh dạn lên thì klnet sẵn sàng đón nhận ấy thôi

~~*~~
Còn Hưng
Tớ nghĩ nó không khinh thường ấy đâu..
Ấy hãy cố nhìn mọi ng theo cách khác đi

tiamo_milan is offline  

Old 22-01-2006, 10:54  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by rag_doll@22-01-2006 @ 10:46
đừng làm em thất vọng như ~ ng bạn a2 này nhé hi vọng nhiều lắm , anh ạ ...
hy vọng là sẽ đọc những j` em viết ..... hy vọng là hiểu em muốn nói j` với chị ..... ng` ta cũng chỉ có thể đến 1 mức nào đấy thôi, phảit ngẫm nghĩ ... phải nhìn ...

mà tại sao? lại vì Hưng ?
yomi_kutekute is offline  

Old 22-01-2006, 10:55  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 230 thank(s)
Received 261 thank(s)

chỉ một câu thôi
nhìn sig của tao đi hạnh
REMEBER, TRUE FRIENDS CAN NEVER BE LOST ....
mọi việc đều sẽ tốt đẹp cả thôi

Mình là trẻ thơ !
Sún is offline  

Old 22-01-2006, 10:56  

V.I.P

KL$ (TOP! 17): 6.197
Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Ok pig, yêu thì yêu, cái đấy ai mà cấm được chứ. Tình cảm riêng của mỗi người mà Nhưng đừng vì thế mà nói "vui vì Hạnh ghét A2" A2 - nơi mà Hạnh đang sống ở đấy, đang học tập ở đấy. Ai chẳng muốn tìm cho mình một điểm đến tuyệt vời, ai chẳng muốn tìm ra một người bạn hoàn hảo để nghe mình tâm sự. Cái đấy chẳng ai trách được ai cả Như Keng, lúc mới vào A2. trong đầu cũng ko nghĩ rằng có thể gắn bó đến thế. Nhiều chuyện bực mình. nhiều chuyện buồn xảy ra nhưng có vẻ như những điều đấy lại làm cho keng yêu A2 hơn bao h hết. Cái cách đến và đi của mỗi người, những bài học mà từng thành viên A2 mang đến thật quí giá. 3, à ko, chỉ còn 2,5 năm nữa thôi. Định ko nói, nhưng có lẽ vẫn phải nói thôi. Chỉ biết ôm quá khứ trong lòng mà ko mở lòng ra đón nhận hiện tại thì làm ơn đừng có sống Cứ sống trong quá khứ thì làm được j nào? Yêu quí quá khứ, nhận được nhiều bài học từ quá khứ quả thật đáng quí. Nhưng chẳng lẽ hiện tại cũng ko mang được cái j đến sao? Là người thì phải biết thik nghi với hoàn cảnh của mình chứ! Cứ thik sống trong quá khứ, theo Keng, chết luôn đi cho nó rảnh nợ su2me2rain, Keng nghĩ ấy đã đặt lòng ích kỉ của mình vượt trên nhưng điều mà người khác có thể có trong tương lai rồi đấy

Hạnh, mẹ biết con cũng có những chuyện riêng của bản thân mà con ko muốn nói ra Ai mà chẳng thế, "a secret make a wonder woman", rite Mẹ nghĩ là con đang lo hoặc buồn chuyện j đấy đúng ko? chọn cho mình 1 người thật thân và kể hết ra đi. A2 ko thiếu nhưng người chịu lắng nghe con đâu Hoặc nếu con nghĩ A2 ko ai hiểu mình, thì nói cho ai đấy khác cũng được. Mọi người tôn trọng quyết định của con. Trong con mắt của riêng mẹ, và có lẽ là rất nhiều thành viên A2 khác nữa, con có chỗ đứng đấy chứ, đặc biệt là đằng khác Nói thật là mẹ phục con, phục về chuyện học tập cũng như những chuyện khác. Phải nói thật ra là tính của mẹ con mình cũng chẳng trùng hợp nhau là mấy nên nói chuyện cũng ít nhỉ. Nhận xét về con 1 câu nhé, là ý kiến chủ quan của mẹ thôi, đừng lo nhiều Có vẻ như con ko hài lòng về những j mình đang có đúng ko? Ai cũng có lòng tham, ai cũng có sự ích kỉ nhưng đừng để nó lấn lướt con ạ Chẳng biết khuyên con cái j nhiều, có mỗi 1 câu mà mẹ luôn tâm niệm và luôn luôn lấy nó làm kim chỉ cho cuộc sống hiện h : Thả quá khứ qua kẽ tay như những hạt mưa và hứng hiện tại trên lòng bàn tay như tia nắng mới Nghe lủng củng nhỉ, chốt lại là thức dậy đi Hạnh Ngủ mãi trong quá khứ với 9I là ko tốt đâu Mọi người ko ngăn cản con yêu 9i, vì đấy là 4 năm có lẽ là tuyệt vời đối với con. Nhưng ai có thể khẳng định rằng 3 năm với A2 ko thể tuyệt hơn chứ? Mọi người luôn yêu con

Keng is offline  

Old 22-01-2006, 11:24  

Member

sún à , vơ đũa cả nắm rồi nha ! thực sự mày làm sao mà biết đc ai coi thg tao , ai k yêu mến tao ? và làm sao mà mày biết đc là tao ghét hết tất cả mọi ng` ?? những h học thêm ngồi cạnh mày nói chuyện vui lắm , rồi cả với Lan nữa ! chơi với 2 đúa chúng mày tao có cảm jác đc yêu mến đc quan tâm vui lắm ! nhưng k fải ai cũng như thế .
mày biết đấy , điều đầu tiên thu hút tao ở cái lớp a2 này là Hưng ! hồi đầu thấy mến nó lắm , và cứ nghĩ nó tốt đẹp đáng yêu lắm ! nhưng khi fát hiện ra mình nhầm thì thất vọng ntn mày hiểu chứ ? nhất là lại còn bị nó coi thường ! h thì tao chả quan tâm nữa , nhưng nhớ lại cái lúc nó và cái Trang thi nhau cười , ôm bụng cười mình lăn lộn mà chẳng hiểu là vì sao , thấy tức lắm ! thỉnh thoảng nó chêm thêm 1 câu trong tràng cười tưởng như là vô tận ấy 1 vài câu như thế này : Hạnh ngu thế , trông mặt ngu *** chịu đc ( xin lỗi vì tao type nguyên văn cả lời khiếm nhã này ra ) ... mày đã bị ai cười vào mặt như thế bao h chưa ? và lại còn là 1 đứa mày từng mến cùng ng bạn học theo mày từ cấp I lên nữa !

mày đừng nghĩ từ hôm qua đến nay ~ j tao post là liên quan đến tất cả chúng mày nhé ! tao nói với ai thì tao hiểu và ng đó sẽ hiểu . chúng mày đọc thì sẽ chỉ biết thêm đc là tao thật ích kỉ , nhưng nói thật , khi tao đã nghĩ ai xấu thì tức là ng ta xấu thật , vì tao mến nhiều ng lắm ! chi Hương từng hỏi k hiểu loại ng nào thì tao k thik ! hay vì tao mến nhiều ng quá , mà nhận lại thì ít quá nên mới buồn như vậy nhỉ ? Trang và Hưng , trc đây tao đều rất mến , nhưng đối xử với tao như vậy . là mày mày sẽ làm j ???

mọi ng đều cho rằng tao quá tiêu cực ! nhưng đó là suy nghĩ của tao và tao cho rằng tao k nhầm ! hoặc nếu có , thì cứ coi như , tao chia sẻ cùng chúng mày đi ! tao biết tao post như thế này thì ai đọc đc , ai k , vì thế tao mới post ! và cũng nên học cách cởi mở , đúng k nhỉ ? nếu suy nghĩ của tao là sai thật , thì hãy sửa júp tao đi , bạn bè là như vậy mà fải k ?

chỉ mong 1 điều , trc mặt tao chúng mày hãy thật bt như chưa có j xảy ra , tao cũng như vậy và dần dần sẽ quên ngay thôi mà ! nói thật , khi thoát li khỏi cấp II tao đã thực sự vui sướng và hi vọng vào cấp III nhiều lắm , mình sẽ trở thành cái j đó quan trọng của lớp , để ng ta nhìn vào fải ngưỡng mộ và ghen tị ! mới có 1 HK thôi , và liệu tao còn có cơ hội đạt đc điều đó k khi mà tao đang chán nản thế này ? khi mà mọi thứ ở cấp II dường như lại lập lại , khi mọi cố gắng đều k có t/d j cả !

nhưng thôi đc rồi , nếu mọi ng đã nói thế thì ... thử cố thêm 1 lần nữa xem sao ?

yomi nè , cái cách thằng H đỗi xử với em , cái nhìn củ nó về em , lúc nào cũng làm chị fải ghen tị chị hiểu là chẳng bao h nó coi chị quan trọng và í nghĩa hoặc đơn jản là đáng để chơi = nửa em đâu ! có ~ điều k thể fủ nhận thì nó đành fải công nhận thôi , chẳng nói lên điều j cả ! và thực sự là chị ghét nhất loại ng như nó nó tốt với mọi ng k có nghĩa là nó tốt với tất cả , hoặc ít ra là trừ chị . cái cách nó tựi cho mình là bề trên , có nói mọi ng cũng k hiểu và có khi mình còn bị mắng vì đã nói ~ điều k tốt về ban hưng đáng mến của mọi ng í chứ ! còn chị , chị đã nói thật hết ~ j mình nghĩ và k che jấu j nữa cả ! chị k muốn nói mình yêu ai , và yêu nhiều ntn , vì nói ra thấy ngượng lắm , k faỉ vì nó k thật lòng mà vì chị nghĩ nếu nó thể hiện = hành động thì sẽ í nghĩa và chân thật hơn là chỉ nói suông k ! có nghĩa là , nếu chị k nói là chị yêu em và mọi ng thì k có nghĩa là chị k yêu mọi ng đâu !

dù sao cũng cảm ơn nhiều nhé !

Welcome to KLNet 6!
rag_doll is offline  

Old 22-01-2006, 12:05  

Member

true friends ... là sao thực ra tao còn chưa hiểu !

có lẽ khi tao post mấy bài này lên ai cũng jật mình tg tao nói về ng đó k = í ! tao k thik a2 k có nghĩa là tao k thik tất cả mọi ng ở a2 , và nếu như tao k nói là yêu chúng mày ntn thì k có nghĩa là tao k yêu chúng mày ! và càng k có nghĩa , tao yêu chúng mày thì tao fải yêu cả ~ kẻ đáng ghét , yêu tất cả a2 ! và hình như mọi vuiệc đang đi theo hg khác lúc ban đầu ! cứ fải jải thik lí do tại sao tao k thik a2 làm tao quên cả lí do thực sự của mình mất rồi ! vì sao nhỉ ???

cũng k ngờ post đáp lại dòng chữ trắng của cái Trang chút xíu vậy thôi mà mọi ng fản hồi dữ vậy ! nếu thực sự quan tâm đến tớ thì .. cảm ơn nhé nhưng ... sao lại cứ thấy k thoải mái tự nhiên chút nào ! tâm sự của tớ như vậy , lúc thế này lúc thế kia mọi ng có nói thì nó cũng vẫn vậy , mà k nói thì nó cũng có thể tự thay đổi

cố gắng nhìn mọi việc theo chiều hg tôt hơn , chỉ lên đây mới dành 1 góc cho chiều hg tiêu cực thôi mà , chẳng lẽ cứ để trong lòng ? tuồn hết ra đầu ngón tay rồi thấy thoải mái lắm ! nhưng thoải mái bn , đọc ~ j mọi ng post , lại thấy ... có lẽ văn chương chưa đủ trình ! càng post mọi ng càng hiểu sai í ! thôi thì ... chẳng post thêm j nữa vậy ! thôi xì tóp vấn đề này lại đây nhé ? lên lớp mọi ng cũng đừng nhìn tớ = con mắt thương hại đc chứ ? tớ đã nói , tớ biết mình cũng đáng yêu chẳng kém j ai , thông minh cũng k kém j ai tớ tự jải quyết đc vấn đề của mình mà !

cảm ơn ~ lời khuyên của mọi ng nhiều lắm nhé dù tớ thấy , chẳng ăn nhập với vấn đề của tớ j cả ! tớ sẽ đọc thật kĩ và cũng sẽ nhớ thật kĩ ! thế nhé !

Welcome to KLNet 6!
rag_doll is offline  

Old 22-01-2006, 12:08  

Member

nay` , bai` post cua to' dau het' roi` ?

Welcome to KLNet 6!
rag_doll is offline  

Old 22-01-2006, 12:13  

Senior Member

KL$: 1
Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)
Class: A (2008-2011)

to bà : Đôi lúc có những suy nghĩ cần fải jữ kín trong lòng, để tự mình vượt qua bà ah. Con tin đây chỉ là những suy nghĩ nhất thời, và mọi chuyện mỗi lúc 1 khác. Ai cũng vậy bà ah.

Pan tửng từng tưng
nhoc_kicakicuc is offline  

Old 22-01-2006, 12:40  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

Ko phê bình cũng chả biết nói j được,người ta lạc lõng giữa 1 tập thể lớp ko còn j` là lạ,nếu còn cảm thấy quí mến thì giúp đỡ người ta thôi...,thế mới là friend chứ,ko thì cũng chỉ đúng như những gì nó viết thôi ...

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 22-01-2006, 14:11  

Phá sản!

uh ích kỉ

tớ cũng đã tự hỏi mình có ích kỉ ko mà, biết là ích kỉ chứ...
Còn về phần tớ. Ko biết gì thì đừng có nói đừng hình dung ra 1 đứa ko biết mở lòng và ko chịu đón nhận
It isn't me!
mỗi người 1 tính cách
Nói thì dễ nhưng làm thì lại khác. Một ô cửa sổ luôn rộng mở đôi khi chim cũng chẳng bay vào...
một ngày bão...
mai nắng lên
su2me2rain is offline  

Old 22-01-2006, 14:33  

Phá sản!

KL$: 50

Đọc bài cuả mày tao chẳng biết nói j ngoài câu :" mày lại lặp lại tình trạng hồi lớp 9"
Thế này nhé. Mày bảo tao lợi dụng mày trong h KT, câu này mày làm tao hơi bị bất ngờ đấy (<!--emo&--><!--endemo--> Được, nếu theo quan niệm của mày thì cứ cho là tao lợi dụng mày đi. Thế này nhé , tao lợi dụng mày, vậy tại sao trong khi mày 9,7 Toán, tao có 8,6. Lúc đầu tao xuống ngồi với thằng Đăng để thay đổi không khí, còn sau này thì là vì tao chơi thân với nó. Nó là 1 trong 2thằng con trai tao quý nhất trong lớp, tao có thể kể cho nó nghe, và nó lắng nghe tao nói, chia sẻ với tao. Tình cảm của tao đối với nó giống như tình cảm cửa tao với thằng Quang hồi cấp II vậy. CHẳng lẽ xuống ngồi với nó cũng được kết vào tội là cần đến mày trong h KT thôi à. (<!--emo&--><!--endemo-->
Còn chuyện của ông Khôi. Nói thật nhé, mày đang tạo ra một xích mích giông như xích mích của tao và cái Oanh, thật vô vị. THeo mày, thế nào là thao thao??? Mày nghĩ tao thao thao về ông K, > Nếu tao muốn thao thao thậ thì mọi chuyện tao kể với mày đã không nhẹ nhàng như thế. Mày có nghĩ rằng là có những đứa nhẫn tâm hơn tao " thao thao" với mày còn kinh hơn tao không . (<!--emo&--><!--endemo--> THế này nhé, tao chơi với ông K như tao chơi với bà HL và ông TÚ, không hơn không kém. Tao thik Khôi, nhưng mày cũng thừa biết tao thik ai đều không quá 1 tháng. Tao nói chuyện với Khôi giống như tao nói chuyện với TÚ và HL. Nhưng nếu mày muốn thì tao sẽ bảo với mày : " Tao kể chuyện cho mày về Khôi vì tao muốn chọc tức mày đấy " Như thế đã được chưa. VÌ tao biết bây h có nói thế nào thì mày vẫn nghĩ như thế mà thôi. (<!--emo&--><!--endemo--> CÒn tao post bào cho mày trong Chia sẻ tâm sự vì tao nghĩ m,ày chẳng bao h đọc được, nên tao mới viết hết cảm xúc của tao vào trong đấy nhưng nếu mày không tin tao yêu mày thì mày cứ cho là như thế đi. Tao k phải là đứa đi cầu xin sự cảm thông của người khác. Mày muốn nghĩ thế nào thì nghĩ. Tao vẫn sẽ sống là chính tao.
Còn về mấy người trong KLnet. Mày không nhớ mày là người chỉ cho tao ông Gió đầu tiên à. Tao nghĩ mày phải biết ông ấy trước tao chứ. Trước đây, khi mày hay lên klnet thì tao chỉ lên 4rum hay ngồi chat chit. Còn về ông hitle, tao nghĩ mày và ông ấy cũng từng gửi tin nhắn cho nhau rồi chứ. Chỉ có điều duy nhất là mày chưa gặp mặt ông ấy. Thế thôi.
CÒn về thằng Hưng thì mày cũng đừng nói nó thế,. Nó chẳng có ác ý j cả. CHỉ là trêu đùa giống như tao chửi nó ngu hay giống chó chẳng hạn Tao nghĩ nếu mày nghĩ thằng Hưng như thế thì trong lớp này, toàn bộ 19 thằng con trai trong cái lớp A2 này đều coi thường người khác rồi
Nhưng nếu mày nghĩ thế thì mày hãy nghĩ thế đi. (<!--emo&--><!--endemo-->
Nếu vì tao mà mày ghét A2 thì mày hãy thôi ngay cái suy nghĩ đó đi. Đó chỉ là sự bao biện mà thôi (<!--emo&--><!--endemo-->
Tao sẽ không khuyên mày nghĩ khác vì dù nói thế nào quan điểm của mày vẫn như thế. Rồi sẽ có ngày mày hiểu ra. Tao vẫn sẽ chơi với mày như thường, coi như tao chưa hề hay biết có chuyện j xảy ra hãy để mọi thứ trôi qua thật bình yên
choichoi28 is offline  

Old 22-01-2006, 14:46  

Phá sản!

thật là hay hay hay .... ^__^ ... nếu mấy câu đấy thằng Hưng nó nói thật thì..... chắc Hưng thuộc giống chó thật rồi, em tưởng ngồi lâu với nó như thế thì mọi ng` xung quanh phải hiếu nó hơn em chứ, cái thằng lúc nào cũng thích đi đì thằng Tân, đi khích đểu ng` ta ( đương nhiên là đùa thui) cho ng` ta ngứa ngáy mà....

-----------------------------------

CÓ lẽ cai Oanh cũng đúng, khi đi cùng cả hội thì lời nói của chị ko có nhiều trọng lượng lắm ..... và hôm diễn kịch chị cũng bị bọn nó * hình như cả em) đì cho be bét cóc làm được j` ra hồn .... hiẹ hiẹ ..... chắc là bà chị hơi ....... hiền. :p .... sao ko nhí nhảnh hồn nhiên lên thấy cuộc đời đẹp hơn đấy .... ngồi nghĩ lại thì nói chung thấy cũng đúng, thôi được rồi mọi chuyện có thể zan~ ra được mà ... thoả mái ra nào, nhờ cái này mà mọi ng` đã hiểu nhau hơn rồi còn je` .....chị và Trang vẫn ngồi cạnh nhau đấy , ngày mai hãy đến lớp với 1 con mắt khác đi ... cuộc sống vẫn đẹp mà...
yomi_kutekute is offline  

Old 22-01-2006, 15:00  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Đọc bài của rag_doll và choichoi có cái câu "mày cũng thừa biết tao thik ai đều không quá 1 tháng" ,hãi quá ,mà đúng là khi 2 đứa cùng thik ai đấy thì chả nên kể cho đứa kia làm gì,topic này giờ thành cái chỗ "Dành cho những người bạn đã ko còn thân yêu nữa" rồi

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 22-01-2006, 17:08  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Về chuyện của Hưng tớ thấy những câu nói đấy không quá mức trâm, trọng như ấy nói đâu.Bình thường tớ và nó vẫn nói chuyện với nhau theo cách đấy thôi :"> Chửi nhau tùm lum cả lên í mà.... Có thể nó vô tâm vì k hiểu ấy thik nó..
Còn về Trang,nó luôn muốn nghĩ cho ấy..thật đấy...qua cách kể chuyện của nó tớ biết rằng nó luôn wan tâm và yêu quý ấy..không bao giờ nó có ý nghĩa lợi dụng như thế đâu..
Có thể nó sống quá vô tư nên đôi lúc nó không thể hiểu đc là ấy đang khó chịu với nó như thế nào?
Về anh Khôi,nó kể cho ấy nhưng nó cũng ái ngại lắm,nó cũng sợ ấy buồn rất nhiều..Nó thân đc với anh Khôi vì nó sống thoải mái và suy nghĩ đơn giản hơn
ấy..
~~*~~
Nói thật,ấy chẳng thua kém j ai đâu,nên đừng bao giờ tự ti nữa.
Rất nhiều mặt thật sự tớ rất phục ấy,có những thứ mà tớ k làm đc.Ấy học giỏi kinh khủng,ấy tự tin làm đc bài anh hôm trc,ấy làm những món quà handmade rất độc đáo
Ấy phải biết tự hào về chính mình chứ...
@Trang:Mày đừng để mối quan hệ của mày và hạnh như xích mích của mày và.....

tiamo_milan is offline  

Old 22-01-2006, 17:18  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

Quote:
Originally posted by Rùa@22-01-2006 @ 15:00
Đọc bài của rag_doll và choichoi có cái câu "mày cũng thừa biết tao thik ai đều không quá 1 tháng" ,hãi quá ,mà đúng là khi 2 đứa cùng thik ai đấy thì chả nên kể cho đứa kia làm gì,topic này giờ thành cái chỗ "Dành cho những người bạn đã ko còn thân yêu nữa" rồi
nonono, không được nghĩ thế nha Rùa , họ đang nói ra tất cả những gì suy nghĩ và để trong lòng, đó là điều tốt để mọi người có thể hiểu rõ nhau hơn, vậy mới có thể trở nên thân thiết được chứ

@rag: :"> thế hoá ra anh nhớ nhầm à, già roài lẫn cẫn chả nhớ cái gì rõ ràng, thông cảm nhé.
Vậy đấy nói được ra tất roài, A2 vào đây hết roài, những người nói và cần nói cũng đều có cả roài, chắc anh biết em cũng có quyết định roài
Không cần em phải chạy theo mọi người , cũng không phải không có duyên, hãy là chính mình nhưng hãy sống hoà nhập với mọi người.
Có lẽ tính cách của em và mọi người hơi khác nhau nhưng chưa chắc đã là không hợp đâu, hãy nghe thử "stay the same" em sẽ hiểu
Muốn nhiều hơn những gì mình có được, ghen tị với người khác, ... anh cũng như em vậy, đó đâu có gì là xấu , chúng ta là con người chứ không phải thánh nhân, ngay như lúc này anh ghen tị với em vì được học A2 kìa, suốt ngày được nhìn thấy người ta :"> . Nói thế thôi, chỉ cần em biến những thứ đó thành động lực phấn đấu và vươn tới những cái mình muốn có chứ bảo đợi đến lúc hết ghen tị thì không được đâu, không ghen tị thì chỉ có mấy vị sư trong chùa đã rũ bỏ bụi trần thôi

Còn về klnet, muốn biết mặt hitle ntn, quá dễ, nick anh kìa, em có add đâu , muốn nói chiện với mọi người , add nick họ vào
hãy tiến tới trước, hãy chủ động đến với mọi người, đừng ngồi chờ đợi bất cứ thứ gì Hanh ạh, em cũng biết thế mà.

Lời khuyên cuối cùng, con gái luôn suy nghĩ quá nhiều, vì vậy họ luôn chóng già, nhiều đau khổ và buồn tủi hơn con trai chỉ vì những cái ko có mà tự họ nghĩ ra, hãy thoáng hơn, để cho mình thoải mái

AldolfHitle is offline  

Old 22-01-2006, 17:55  

Phá sản!

Đương nhiên Hãy cứ để mọi chuyện trôi qua bình yên, thời gian sẽ xoá nhoà tất cả. Mày không thể ghét cái lớp này trong vòng 3 năm được. Đúng không??? THế này nhé, 1 tập thể lớp không thể lúc nào cũng hoàn mỹ trong mắt mọi người, phải có lúc thế nọ, lúc thế kia. CHúng mình hãy tìm cách giải quyết, ko có cái j là k thể giải quyết được
choichoi28 is offline  

Old 22-01-2006, 19:18  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x

Topic ko phải chỗ chat chit có gì ra YiM mà nói .
dạo này trơ lỳ cảm xúc quá chả muốn nói j với bạn bè nữa .

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 22-01-2006, 21:49  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Nếu như nghĩ Hạnh nó chìm đắm trong 9I thì không phải đau, nhầm lẫn rồi đấy!
Mọi người không biết nó đã từng vui ntn khi kể về A2 hồi đầu năm đâu.
Đối với nó, A2 tựa như 1 phương trời mới, khác hẳng với 9I, nơi mà nó đã có những tháng ngày thực chất ko như mong đợi. Mọi ng` phải hiểu với nó A2 từng quan trọng, vui ntn chứ

Đừng trách cái Hạnh nữa, nó chả có lỗi j` cả, cá nhân tao nghĩ thế, ai cũng có lúc phải giật mình bởi n~ suy nghĩ của mình thôi.

Mà Trang ạ, tao nghĩ mày phải nhận ra chứ. Mày có nhớ chuyện Hạnh và Huyền không? Cái Hạnh cũng từng học rất nhiều và buồn rất nhiều vì cái Huyền, giống như với mày bây h thôi. Và quả thực, người nào ở bên cạnh nó nhiều nhất mới khiến nó như thế đấy. Nhưng mày ạ, hôm trc cái Hạnh kể cho tao là nó thấy nhớ những giờ ra chơi được cùng ngồi bàn bài này bài kia với cái Huyền đấy. Tao cũng không biết tao nói điều này ra làm gì nữa, nhưng nó có 1 ý nghĩa nào đó mà tao muốn nói với mày thì phải, tao cũng chả biết nữa.

Nó sẽ ổn, mà thực chất tao nghĩ nó đã ổn Có lẽ đừng nói thêm j` nữa, càng nói càng thấy mọi sự đi sai chiều hướng ban đầu

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 22-01-2006, 21:58  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Quote:
Originally posted by AldolfHitle+22-01-2006 @ 17:18--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (AldolfHitle @ 22-01-2006 @ 17:18)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-Rùa@22-01-2006 @ 15:00
nonono, không được nghĩ thế nha Rùa , họ đang nói ra tất cả những gì suy nghĩ và để trong lòng, đó là điều tốt để mọi người có thể hiểu rõ nhau hơn, vậy mới có thể trở nên thân thiết được chứ

[/b][/quote]
Em chỉ bảo là bạn bè nên nói những cái gì cần nói thôi,ko nên nói cái gì biết là làm đứa kia khó chịu,ví dụ anh với em cùng thik 1 đứa,em suốt ngày kể chuyện đứa kia và em cho anh thì anh có khó chịu ko .Nói chung là chuyện này chấm dứt ở đây nhé,nội bộ tự giải quyết được rồi đấy,trước tết nên vui vẻ 1 tí,mong mấy ngày sau lên là mấy bài viết đại loại như "Bây h tao yêu chúng mày lắm" .Gud luk !!!

Rùa is offline  

Old 23-01-2006, 11:59  

Phá sản!

Nhìn cái topic kìa :O
Vãi sợ !!!
.....
Nhí Nhố is offline  

Old 23-01-2006, 13:22  

Phá sản!

Sợ mấy. Coi như câu chuyện được chấm dứt ở đây nhé. Kết cục thế nào sẽ không ai biết trước được nhưng thực chất, mọi thứ vẫn sẽ trôi qua một cách êm đềm.
CẢm ơn tất cả mọi người đã đóng góp ý kiến. Có thể sau những bài post này, một số người sẽ nghĩ khác về A2 nhưng dù có thế nào thì đối với em. A2 vẫn là 1 tập thể lớp tuyệt vời, ở đấy có những điều mà em đã có giống hồi cấp II và có những điều mà em mới tìm thấy được. Đối với em ở nơi đấy có những người bạn hiểu em và ở nơi đấy, phút nào em cũng có thể cười. Như thế này này
Cảm ơn vì tất cả.
@ Linh, Oanh: tao yêu A2 không có nghĩa là tao quên I1. Kỷ niệm vẫn sẽ là kỷ niệm, Tao vẫn sẽ hướng về những kỷ niệm ấy . Tao vẫn sẽ yêu quý lớp đấy vì ở nơi đấy có những kỷ niệm mà tao sẽ không bao h quên
choichoi28 is offline  

Old 23-01-2006, 13:34  

Phá sản!

@ Rùa: thik một người k quá 1 tháng là có vấn đề à ????? Thik lâu, mệt lắm. ở tuổi này là nên sốgn vô tư.
@Oanh : Tao có bảo là tao k hiểu cái Hạnh đâu nhỉ. Nhưng dù sao thì cũng cảm ơn mày
@ Ti : yên tâm đi ku, tao đâu phải là người như thế. Một lần với tao là quá đủ rồi
linh, tao muốn nói với mày thế này nhé. Mày nói về tao với tình cảm của tao với 9I như thế à. Uhm Được thôi. Tuỳ mày. Mày hãy về, hãy kể cho tất cả thành viên của 9I là bây h , bạn lớp trưởng lớp mình đã không nhớ tí j về 9I đi. Hãy nói to lên nếu mày muốn, hãy nói thế đi, một đứa lúc nào cũng nói nhớ 9i hồi trước h đây đã không còn nhớ j nữa rồi. ok Hãy làm thế nếu mày muốn. Thật xin lỗi mày nếu hồi trước tao nghĩ mày bất mãn với 9i. Tao k ngờ mày lại yêu lớp đến như thế.
hôm họp lớp, nếu tao có k về thì hãy nhớ bảo bọn nó thế nhé .
choichoi28 is offline  

Old 23-01-2006, 13:44  

Senior Member

KL$: 667
Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)
Class: A (1990-1993)

Nếu nó em thì sao hả anh ,sao lại "với thằng nào chứ với thằng V thì.. " em thì sao hả anh em tồi tệ lắm ah ? ,tồi tệ đến mức nó sẽ chả bao h em ah ...... buồn nhỉ

I'm eating all your kings and queens....all your sex and your diamond....
Hybrid is offline  

Old 23-01-2006, 14:34  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 230 thank(s)
Received 261 thank(s)

thấy chưa
thôi
coi như chưa có j` nhá
vẫn là bạn
ok
true friends......... như tao, mày, những đứa khác
chúng mày ăn tết vui vẻ
có thể sau tết sẽ suy nghĩ khác đi thì sao
mọi việc đều có thể xảy ra
ok

Mình là trẻ thơ !
Sún is offline  

Old 23-01-2006, 16:35  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Yêu A2 không có nghĩa I1 với Trang k là j..
Đến nhà nó,xem những tấm ảnh,nghe nó kể chuyện,đọc quyển lưu bút tớ hiểu rằng nó chẳng bao giờ wên I1 đâu..
Mãi mãi đó sẽ là những kí ức đẹp trong lòng nó dù ở đấy nó từng có xích mích rất lớn..
Nhưng thôi,mọi việc dừng lại ở đây thôi vậy
~~*~~

tiamo_milan is offline  

Old 23-01-2006, 17:01  

Phá sản!

hạnh iu
chị có biết em đọc xong bài chị post mà thất vọng lắm ko?em k thể tưởng tượng được chị lại có những suy nghĩ như vậy!em cũng yêu quý chị lắm chứ.em ko biết chị đã từng trải wa những khúc mắc zì hồi lớp 9,nhưng nó đã là quá khứ rồi,còn nhắc lại hay nghĩ về nó làm zì nữa cho thêm khổ?chị từng post rằng đứng trước em chị thấy mình nhỏ bé quá:sao chị lại có ý nghĩ như vậy?chị thử đứng ở vị trí của em xem sẽ cảm thấy thế nào sau khi đọc những dòng chữ ấy?????chị biết cảm giác người mình yêu ko yêu mình đau thế nào rồi đúng ko?em còn từng trải wa những cảm giác mà em chắc chắn rằng còn tồi tệ hoen chị đã trải wa nhiều.đứng trước mỗi khó khăn đau đớn ấy,luôn có 2 con đường để ta lựa chọn.1 là buông xuôi tất cả,sống ích kỉ chỉ vì bản thân mình thôi và nhìn người khác như tranh giành hết quyền lọi của mình.2 là càng cố gắng hơn nữa để giành lại vị trí của mình,để người khác phải khâm phục mình chứ ko phải mình thần tượng họ.nói đơn giản hơn là sống tự tin va sống tự ti.em đã chọn được con đường của mình.còn chị?chị sẽ làm zì,làm ntn là hoàn toàn phụ thuộc vào chị. so sánh mình với người khác càng làm chị bị tổn thương thêm mà thôi.và em cũng muốn nói rằng dù em ko phải là tất cả mọi người nhưng em biết rằng chẳng ai ghét chị đâu,chị rất dễ mến mà!!!có thể chị đã wá lo lắng mà thổi phồng mọi thứ lên thôi.như hưng_nó đối xử với ai mà chẳng thế,có phải mình chị đâu?mà chị ko thick thì cứ việc vùng lên đánh nó,mắng no,có ai cấm đâu?như tân_ko phải nó cố ý làm chị thất vọng nhưng trình độ nó chỉ đến thế thì làm sao được?như trang_em tin chị và trang là bạn thân,đây chỉ là hiểu nhầm thôi,đừng vì thế mà làm sứt mẻ tình bạn.và cả em nữa ,nếu chị ko thick thì hãy nói thẳng với em được ko,em sẽ rút kinh nghiệm.ko phải em ko tin anh ấy ko thick chị,mà em ko tin vào tình cảm đến nhanh vậy thôi.em đã từng tuyệt vọng vì tình cảm như thế,em ko muốn những người mình yêu thương,kể cả chị nữa ,bị tổn thương như em đã từng bị.chị hiểu cho em mà,đúng ko???
yêu chị nhiều
nganxinh is offline  

Old 23-01-2006, 17:45  

God Member

KL$: 767
Awarded 14 time(s)
Sent 19 thank(s)
Received 35 thank(s)
Class: A15 (2003-2006)

chán vcl...mọi chuyện mới bắt đầu mà đã như thế này rồi ,em có biết là anh thấy buồn và thất vọng như thế nào ko...tình yêu ko chỉ là ở 1 phía đâu... phù..mệt mỏi quá ([img]http://www.dcuongtran.uni.cc/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/>

ối giời .....

.... ơi
Gió is offline  

Old 23-01-2006, 20:33  

Member

to Oanh : Oanh à , h thì tao thực sự hiểu là vì sao mày lại đc yêu mến đến thế ! cảm ơn mày vì ít ra đã có ai đó hiểu !

to Trang : thực sự , ~ lúc mày đi xg ngồi với thg Đăng tao thấy cô đơn lắm ! may mà mấy hôm í trời nóng , hôm nay rét , tao chỉ sợ mày lại chuyển đi , thì lạnh lắm

to Huyền : hôm nay lại đc gặp mày ! lâu lắm rồi nhỉ ? mày tháo hàm ra rồi trông khác ghê ! hôm qua mày jận , tao sợ quá ! đang định mua truyện tặng mày thì hôm nay mày lại gọi điện , lại cười nói như bt ! fù , may quá ... cảm ơn mày lắm ! dù có lẽ mày k thik ~ chuyện t/c vớ vẩn như tao , mặc dù mày luôn k có hứng khi tao kể chuyện bọn con gái lớp tao có 1st kiss ntn , nhưng mày luôn là ng tao muốn kể mọi chuyện , là ng bạn thân nhất của tao từ trc đến h . tao lại k dám kể với mày chuyện anh Harry Potter NBK của tao , sợ mày lại nghĩ tao giống ~ đứa tao kể , rồi ghét tao ... tao cũng kể với mày chuyện tao k thik lớp tao tí nào nữa , có lẽ cũng vì h ra chơi , k có ai chạy lại ngồi với tao hỏi han như mày , mà nếu có thì ng đó chắc chắn k fải là mày , nên tao vẫn thấy buồn thôi ! cái j mất đi rồi ng ta mới thấy trân trọng nuối tiếc thì fải ! tao k mất mày , mày luôn là bạn tao mà , nhưng h thì k bao h đc học cùng mày nữa ! làm sao mà tao theo mày đi du học đc nhỉ ? bạn thân , như ng ta hay nói , là ng để mình chia sẻ mọi tâm sự , mọi sở thik ! đối với tao , mày k như thế . dù muốn tao cũng k dám kể chuyện của tao với mày , và k thể nào làm cho mày thấy sở thik của tao là bt đc ! nhưng mày luôn là bạn thân nhất , bạn tốt nhất của tao . dường như k ai có thể thay thế vị trí của mày đc . tao thg kể với mày tao mong muốn cấp III tao muốn có 1 ng bạn thân hiểu tao và jống tao ntn , nhưng h tao mới hiểu , ng bạn thân lý tg đối với tao chính là mày ! có lẽ nếu muốn có 1 ng bạn thân khác thì tao fải tìm 1 đứa jống i chang mày k chỉ tính cách mà còn ngoại hình , rồi ja đình ... nói chung là jống tất tần tật mọi thứ mới đc ! mày ơi , mày đi rồi về nhanh nha , đừng có ở mãi bên đấy nha !

P/S to Trang : mày viết nghe sờ sợ à ! tao cũng chả quan tâm đâu mà ! tao thik ... rồi nhớ chứ ? mày post bài đấy trc ngỳa hôm nay đúng k ? vậy tao với mày cứ như sáng nay nhé ? tao vui lắm à mà , cái j mà tao với con trang lại như con trang với ... hả ? khó hỉu nhá đâu đến mức ấy nhỉ ? với tao KHôi đâu có quan trọng đến mức fải làm ảnh hưởng đến tình bạn như thế ?

to Ly : chắc là cảm xúc nhất thời thật ! nhưng đến h thì hình như vẫn chưa hết !

to Keng : đúng rồi mẹ à , con ích kỉ và tham lam quá nhỉ ? nhưng mà ... con cũng chả biết nói ntn

to Tiamo : để tớ xem lại xem ! nhớ lại hôm thuyết trình nó vỗ tay .. cũng thấy cảm kích ...

to Hitle : công nhận là em hay suy nghĩ linh tinh thật . thảo nào dạo này em send ảnh cho ai xem ng ta cũng bảo trông em "ng nhớn" thế ! chắc là chê mình jà ! h thì em ghen tị với bọn con trai sống vô tư thoải mái ! à với cả nik Y! của anh là ... ?

to Rùa : dành cho ~ ng bạn thân yêu rồi đấy !

to Lan : chị biết là em cũng yêu chị mà ! biết chứ . còn chuyện anh í , có thik chị hay k đâu có quan trọng , quan trọng là ... đằng nào thì cũng thik chị thôi ! k fải đã thì sẽ , k sớm thì muộn còn Tân , chỉ làm chị thất vọng thôi chứ chị cũng biết ơn nó vì nhờ thế mà chị đc nhảy với Nghĩa mà ! k bàn đến chuyện của Hưng nữa , chị k thay đổi đâu ! mà k thể trách chị đc , nếu có thì chỉ là lí trí của chị k điều khiển đc t/c , thế thui !

ngày ông Công ông Táo vui vẻ , tất cả mọi ng ! ( dù đã qua 1 ngày rồi )

Hạnh đang có hứng kể chuyện anh NBK , mình dừng chuyện này lại đã đc k ?

Welcome to KLNet 6!
rag_doll is offline  

Old 24-01-2006, 11:42  

Phá sản!

Thế là mọi chuyện đã qua nhé Cũng từ lần này chúng mình hiểu nhau hơn nhỉ. Lần sau, có j cứ nói thẳng ra nhé.
choichoi28 is offline  

Old 24-01-2006, 14:06  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 230 thank(s)
Received 261 thank(s)

hu hu
có ai biết là hum nay em bị đuổi ra khỏi chỗ ngồi thân iu k
bạn với chả bè

nhưng dù sao
thankx kon keng
k thì tao đã bị bà ấy kiểm tra vở roài

kòn 1 ngày nữa là nghỉ tết roài
mọi ng` ăn tết vui vẻ

nhớ ra tết lì xì nhá

Mình là trẻ thơ !
Sún is offline  

Old 24-01-2006, 14:52  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

2 móm: ờ, cũng nhờ chuyển chỗ mà tao lấy được vở kon Pan cho pà ý kiểm tra Ngồi cạnh kon Ngố sợ qué :-ss Nó cứ... :">

2 bạn yêu :*: thz lovely little friend Quà đẹp lắm nhá, Valentine về thì chít với sassy nhá Lunar New Year vui vẻ \/ Kung Hey fat Choi

Keng is offline  

Old 24-01-2006, 15:15  

Phá sản!

happy luna new year!
chúc mọi người ăn no chóng nhớn nè,hạnh phúc nè,gặp nhìu may mắn nữa!!!!!!!!!!!
nganxinh is offline  

Old 24-01-2006, 17:11  
Sak

Phá sản!

honey!
đoán xem tao là ai
hum nay kon oanh nó gửi đường link cho thì mới nghía vào đây: ừm, xem nào, thực sự lúc đầu tao rất là vui khi mày ghét cái lớp mới của mày nhá. nhưng tao lại nhớ ra chính mày là đứa cứ khuyên nhủ tao không nên căm thù cái lớp mới của tao quá. nghĩ lại thì tao vẫn muốn gào lên câu" my new class is a f**king class", nhưng thôi mày ạ, đừng cố bắt chước tao. nếu cái lớp mới của mày hay thì đừng có ghét nó( trừ khi mày ghét nó thật)
kòn tao ấy hả, bây giờ tao phải thú nhận là tao hoàn toàn không có cảm xúc gì mấy với lớp tao trừ sự khinh bỉ. tao kiêu quá nhẩy. mọi sự tức giận của tao đới với cái lớp mới sẽ bị chuyển hoá thành sự khinh bỉ hoặc hành động. thú thực, tao vẫn rất sợ. mày biết không, mẹ tao hôm nọ nói với tao: mẹ nhớ hồi mới vào lớp 6 kon cũng chê lớp mới của kon đấy thôi!
phải , tao sợ đên1 ngày nào dấy taoé yêu lớp mới này và hình bóng của love mình sẽ mờ dần. có những đêm tao nằm và giật mình phát hiện ra tao bắt đầu quên những kỉ niêm của tao với 1 số đứa
và tao phải chạy trốn
hạnh. tao giận khi thấy bất kì đứa nào tỏ ra yêu quý lớp mới của nó
nhưng tao không muốn nhìn thấy bắt cứ đứa nào chạy trốn như tao, đó không phải là sự dũng cảm của 1 MCer,1 Ier.
bắt đầu từ thứ 5 tuần trước, tao quyết định không chạy trốn nữa và quay lại chiến đấu, tao quyết phải xây dựng cái lớp mới của tao thêm pro, hay ít nhất là phải cho người ta thấy dòng máu MC-I cao quý đang chảy trong người tao
có thể 1 ngày nào đó tao sẽ thôi ghét cái lớp của tao, nhưng với cách này tao sẽ khồng bao giờ quên dòng máu cao quý đang chảy trong người tao.
à tiện thể thông báo chobà kon biết là h2o này đã tuyên bố không thik cái bạn ở hội chợ nữa mà quay sang thik người đã kề vai sát cánh, luôn chia sẻ tâm sự với bạn trong suốt những tháng qua: Mai Ngọc Tú( đừng shock nhá, bạn h2o mất lòng tin vào đàn ông rùi)
Sak is offline  

Old 24-01-2006, 19:44  

Member

ghê hén
tao có ~ lí do của riêng tao mà !
còn Trang nè : tao đã nói thẳng thế rồi còn j huh ?

hum nay , ol , lại thêm 1 lần ức chế ! cái anh đoá chưa thèm ol lần nào kể từ hum í thì fải ! hix hix

lại đú đởn với con Huyền thêm 1 hôm nữa ! chà , dạo này đc gặp mày nhìu ghê nhảy ??? vui hí hí

mùng 4 nếu mà HĐT cho đi cùng thì tớ lôi anh Harry Potter đến nhá !

Welcome to KLNet 6!
rag_doll is offline  

Old 24-01-2006, 20:11  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Vui quá! Mọi thứ có vẻ ổn

to NY: NY hôm nay phởn lắm, vui lắm đúng ko? Thấy chưa, mọi thứ rồi sẽ ổn, không = cách này thì = cách khác, đúng chưa? > <

to cosemi: hôm nay M cũng phởn lắm đấy, cứ như thế này mãi nhé

to anh zai: em vui vì được thoải mái với anh ntnày, đừng bao h bỏ lỡ điều j` nữa nhé, buồn lắm đấy! Em hứa sẽ giữ bí mật :-$

to Hạnh: mày ơi, chúc mày thành công với Harry Potter

to Thuỷ : tao biết n~ việc mày đang làm để lớp mày pro hơn rồi, tự hào về mày, dòng máu 9I. Hôm chung kết, mày với con Hạnh cố lên nhá, mặc áo đồng phục lớp nhá.

to Khánh: thanks mày vì mấy hôm nay đèo tao

to Anh : hôm nay thật tuyệt, em vui lên nhiều rồi

to 9I: mong đến ngày họp lớp, nhớ chúng mày

to A14: hiềm khích trong tâm, đừng làm mờ suy nghĩ, hãy nghĩ thoáng ra, để chúng ta là n~ ng` ban, 3 năm và hơn thế nữa

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 25-01-2006, 00:12  

V.I.P

KL$: 322
Sent 8 thank(s)
Received 12 thank(s)
Class: A9 (2005-2008)

tự nhiên ko muốn nghỉ tết nữa . muốn đi học để được gặp bọn mày . nhiều chuyện xảy ra tao lại càng iu bọn mày hơn . chỉ có chúng mày tốt với tao thôi . iu bọn mày lắm cơ . iu F5 . iu cả F7 nữa . uh chúng mình sẽ đoàn kết mãi mãi , sẽ iu nhau mãi mãi đúng ko .
uh đúng rồi dù ở đâu tao luôn mãi mãi iu chúng mày , iu lớp mình .
bọn mày thật đáng iu . kiss mỗi đứa một cái . XXXXX

Mình là gaudy xinh đẹp đây mà
gaudy_stone is offline  

Old 25-01-2006, 04:21  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Anh có đến bên em
Khi thế gian vỡ tan từng mảnh
Anh có nghiêng mình nhặt nhạnh
Những mảnh vỡ kỉ niệm của thời gian?

Anh có sợ khi mọi thứ thênh thang
Đứng cô đơn giữa dải đường hun hút
Anh có cùng em sóng bước
Dưới những mùa nhớ thương?

Anh có yêu em bằng trọn vẹn con tim
Khi đọc được những giấc mơ khờ dại
Anh có thương em một chiều loang tím
Lạnh buốt hai vai?

Anh có chờ em những năm tháng rất dài
Bởi những ngông nghênh một thời bướng bỉnh
Anh có nắm chặt tay em mãi
Rong ruổi nẻo đường chẳng biết phía trước có phải màu xanh ?

Nếu em hỏi anh như này, anh sẽ trả lời như thế nào? Hay sẽ nói: "Ko dám đâu, tôi sợ cô lắm rồi!!!" Ừm Có lẽ anh sẽ nói thế. Con người em rắc rối và lãng mạn quá, đôi khi khiến người ta mệt mỏi, neh? Và điển hình là anh đấy còn gì.

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 25-01-2006, 11:28  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

2 mày: ko có ID trên KLnet, 1 năm chắc vào được 5,6 lần j đấy mà cũng bắt tao change ava à >:p Mày biết mày ngu lắm ko Chả biết j cả :p Năm mới hi vọng sẽ ko gặp mày với cái kiểu đấy nữa Tự dưng thấy iu mày lạ :">

Keng is offline  

Old 25-01-2006, 11:59  

Phá sản!

Nhớ mày quá đi mất thôi. Tối qua, tao đọc lại những dòng lưu bút mày viết cho tao,tao thấy nhớ mày kinh khủng khiếp. Tao nhớ những tối tao với mày tí tởn ngồi buôn điện thoại. Mày bảo mày tâm sự với tao nhìu nhất đúng không. Tao cảm thấy hãnh diện về điều đấy. Bây h tao với mày học 2 trường khac nhau nhưng tao vẫn biết là mày vẫn sẽ nhớ về tao bởi vì tao luôn nhớ về mày. Yêu mày lắm cơ. Mong gặp mày để xem mày thay đổi thế nào
choichoi28 is offline  

Old 25-01-2006, 13:00  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Những người bạn thân yêu à...tự nhiên lại nhớ ra mình chả có ai như thế

Rùa is offline  

Old 25-01-2006, 19:39  

Phá sản!

@Ti :Hí hí. Hôm nay vui quá cơ. Cảm ơn mày nhiều nhé. Hôm nay chẳng biết đã cười bao nhiêu. Đầu tiên là vụ nhục như con trùng trục khi tao với mày tí tởn xuống canteen ăn sáng trong khi bọn nó vác cặp đi về :"> Roài tao với mày lại tí tởn đi đánh lẻ ra A8, lúc sau gặp cả 1 đống đứa đánh lẻ Tí tởn mua quà rồi vác đến nhà ông ấy coi như để đền bù thiệt hại mấy lần mình trấn tiền. Roài là đứng trước cửa nhà ông ấy tí tởn nói chuyện với mấy người kia. Roài lại cùng nhau đi qua cái cầu rộng 10 phân, đến kinh. Nghĩ lại mà hãi :-s Qua hàng net, để quên túi pháo ở đấy. Nhục quá
Mày và tao lại tí tởn về nhà tao, mày ko cho tao ngủ mà bắt tao kể chuyện cho mày
3h, mày không cho tao xem phim mà bắt tao đèo mày đi chơi. Mày quá đáng lắm
Nhưng tao là khoái nhất vụ tao với mày đi đốt pháo ở Hồ Đắc Di. Có em vé đi qua nhìn, mẹ em ấy vội vàng dắt em ấy đi:" Các chị ấy đốt pháo, con tránh xa ra " Rồi phải chờ cho các cụ già đi qua tao với mày mới dám đốt tiếp > Nhục nhất là lúc nghe tiếng chim hót tao với mày lại tưởng công an, toan bỏ chạy :"> roài lại còn cả vụ định sang hàng net, tìm túi pháo để đốt nhà ông ấy Lại còn cả viễn cảnh tao với mày sẽ sang trường Văn Hiến học nữa chứ
Hôm nay tao vui lém. Yêu mày nhiều, cảm ơn mày về túi quà sáng nay nữa. :*. hôm nào lại đi tiếp nhé
choichoi28 is offline  

Old 25-01-2006, 20:04  

Phá sản!

Tha lỗi cho tao nhé mày. Tao k hiểu dạo này tao làm sao nữa. Nhưng tao có cảm giác mày đang rời xa tao dần dần. mày có hiểu cái cảm giác hôm nay trong tiết Văn của tao thế nào không. Lúc nãy chat với mày,tao hiểu là tao đang làm mày khó chịu nhưng tao cũng k biết tao đang làm cái trò j nữa, Tao chỉ muốn mày và tao giống như 2 tuần trước, lúc đấy, tao có thể cảm nhận được sự yêu thương, sự che chở của mày
choichoi28 is offline  

Old 26-01-2006, 09:09  

Phá sản!

@ku bạn: hôm qua nói chuyện với mày vui quá cơ. Mày vẫn thế, vẫn là 1 trong 3 ku con trai tao quý nhất hồi cấp II. Mày không có j thay đổi, vẫn dễ gần, đáng yêu, biết chia sẻ. Nhớ mày quá . nhớ nhiều lắm. Nhất định khi nào rỗi tao phải qua trường gặp mặt mày mới được.
choichoi28 is offline  

Old 26-01-2006, 09:52  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

@Chị M:Em vẫn yêu quý chị,vẫn nhớ những lần đi chơi của chị em mình.. Lâu k gặp chị,mà mấy hnay em mới bắt đầu để avai với chị..Dù sao em cũng cần thời gian mà..
Chị đi làm chắc bận bịu lắm phải không?Hôm trc nghe anh Sơn nói thế
Cố gắng lên chị nhé,mọi người luôn coi chị là ng 1nhà..
@Chị Nhung:Biết nói thế nào nhỉ?Không hẳn là em không chấp nhận chị nhưng có lẽ dù sao chị em mình chưa 1 lần tiếp xúc.Anh trai em đưa số của em cho chị.Hôm đấy không phải là em không nhắn tin trả lời đâu,em chẳng bao giờ làm thế cả?Nhưng có lẽ chị lại nghĩ là em không muốn trả lời.... ..Thôi thì để thời gian cho mọi ng thích ứng đã vậy...
@...Hôm wa em thấy chị như 1 ng chị gái thật sự vậy,...ước j...
~~*~~
@Ku bạn:Hôm wa vui thật đấy...cám ơn mày rất nhiều nhé....
.......
Trước đây em cũng quý anh,tất cả mấy anh em đều quý mà...Nhưng nghe những điều đấy tứ những ng rất đáng tin tự nhiên em thấy thất vọng kinh khủng..Biết nói thế nào nhỉ?Em đã tin anh và coi anh như anh trai vậy...Em chỉ mong bây giờ anh đã thật lòng với nó,thế thôi

tiamo_milan is offline  

Old 26-01-2006, 10:52  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 230 thank(s)
Received 261 thank(s)

Quote:
Originally posted by Sak@24-01-2006 @ 17:11
honey!
đoán xem tao là ai
hum nay kon oanh nó gửi đường link cho thì mới nghía vào đây: ừm, xem nào, thực sự lúc đầu tao rất là vui khi mày ghét cái lớp mới của mày nhá. nhưng tao lại nhớ ra chính mày là đứa cứ khuyên nhủ tao không nên căm thù cái lớp mới của tao quá. nghĩ lại thì tao vẫn muốn gào lên câu" my new class is a f**king class", nhưng thôi mày ạ, đừng cố bắt chước tao. nếu cái lớp mới của mày hay thì đừng có ghét nó( trừ khi mày ghét nó thật)
đã bảo k nói vấn đề này nữa cơ mà
đừng có ai mới vào đây xong lại bới tung chuyện cũ lên
rồi lại nói là: "tao thấy vui vì mày ghét lớp mới của mày"
k thấy vô duyên sao
k thấy buồn cười sao
đâu fải chuyện của mình
mắc mớ j` mà fải vui
buồn cười
2doll: cứ cho là tao k hiểu bạn mày đi
à mà đây có fải bạn mày k ý nhỉ
nhưng nếu bạn mày có những suy nghĩ như thế thật thì đừng trách tao nói thẳng nhé
thật sự tao k chịu đc cái kiểu giả tạo ăn theo như thế
nếu tao nói j` nghe k lọt tai thì tao xin lỗi nhé

năm mới chúc mọi người thật vui vẻ- những người bạn tôi yêu quý
keng
tiamo
kục
yomilk
choi
pig
sle
hđt luv all :* D<

Mình là trẻ thơ !
Sún is offline  

Old 26-01-2006, 14:23  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Hôm nay vui lắm, ko phải vui theo đúng nghĩa của nó nhưng tao vui vì thấy tình yêu mà chúng mày dành cho 9I, cho cả bọn. Xem phim, ăn uống, đâu có khác j` hồi trc đâu, nhỉ?
Hôm nay cái N bảo là thấy đứa nào cũng thay đổi, uh thì phải thay đổi chứ, môi trường mới, bạn bè mới, thay đổi là phải, cũng chả biết là tiêu cực hay tích cực, nhưng mà biết rằng cả lũ vẫn yêu 9I. Thể hiện qua chủ đề buôn hôm nay và những điều cả lũ nói với nhau, vui lém

to Anh: có phải bạn thân không?

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 26-01-2006, 20:50  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

2 ku bạn: đi chơi thật vui bọn mày nhỉ \/ Tháng nào cũng Tết thế này có phải hay ko :"> Mỗi tội kon Móm bắt tao với kon Ti đi bộ xa ơi là xa, ghét thế >:p Tóm lại là thỉnh thoảng lại đánh lẻ thế này nhỉ :">

2 all: Hapee Lunar New Ya :*

Keng is offline  

Old 27-01-2006, 13:31  

V.I.P

KL$: 556
Awarded 32 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 12 thank(s)

28 Tết ,hôm nay Hà Nội nắm ấm bạn àh .Tớ cũng bắt đầu bận rộn với việc dọn dẹp nhà cửa .Nhưng cũng chỉ linh tinh thôi .Tớ cũng đâu có biết làm việc gì .
Tối qua nói chuyện với bạn .Rồi cũng chẳng biết nói gì nữa .Thương bạn thôi ,ngoài ra chẳng biết làm gì giúp bạn .Biết bạn khó khăn vất vả ,chỉ biết động viên bạn .Mọi điều tớ muốn chỉ mong bạn được vui và hạnh phúc ....
Đúng là ngoài bạn ra ,tớ chẳng quan tâm đến ai nhiều như thế .Chẳng hiểu sao ...nhưng bởi bạn là bạn của tớ mà .Bạn iu quý nhất trên đời ...
Rồi những điều bất ngờ sẽ đến với bạn

Ta sẽ nhắn ngàn lau phơ phất trắng
Khe khẽ giùm kẻo gió cuốn em đi
angry_bee is offline  

Old 27-01-2006, 14:06  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 230 thank(s)
Received 261 thank(s)

mọi người
vui vẻ
thế thôi
:">

Mình là trẻ thơ !
Sún is offline  

Old 27-01-2006, 19:16  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Em đi ,3 ngày ko gặp em...sẽ nhớ lắm ...
@4 em yêu+Đức Linh :Vui lắm

Rùa is offline  

Old 27-01-2006, 20:26  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

2 Móm: bang chủ bang 3na2s lúc nào đấy Đảo chính à
2 >:p : sao lại gọi điện đúng lúc đấy sao ko gọi lúc đang ở nhà cơ chứ Sao lại về quê hôm nay Đang định rủ đi chơi đấy >:p
2 Zen: new year with new lover hả anh anyway, chúc anh happy Luôn iu hội nhà mình
2 Lynk: đang chờ...
2 Thuý: chẳng họ hàng, chẳng nói chuyện với nhau mấy, nhưng sao chị vẫn luôn tốt thế Hôm nay thật lòng phải cảm ơn chị rất nhiều Câu nói đấy, cả 3 tiếng ngồi ở đấy quả là ko phí Thế em mới nói Ren là nơi duy nhất em có thể đến trong những lúc như thế Thz cả Amano, Himitsu... tất cả mọi người Cám ơn vì tất cả, cám ơn... rất nhiều Giá mà có thể đi cùng với mọi người đón Giao thừa nhỉ Anyway, thz all 4 all
2 TGN: yêu Yo Family, yêu luôn cả cái Staff nữa Tuần sau sẽ được gặp nhau
2 anh: người đã ra đi thì hãy để cho họ ra đi. Yup, em để cho anh đi rồi, em đúng mà, phải ko?

Keng is offline  

Old 27-01-2006, 22:42  

Phá sản!

KL$: -5

@PIGLET : tớ thật sự đã rất cảm tình với Oanh , đã ko thích , ko ưa và cả ghét O vì những gì tớ nghe đc , nhưng bây h ko thế , tớ coi O như một người bạn mới gặp , ko yêu , cũng ko ghét đâu ! tớ đã thật xấu khi đánh giá người khác ko cơ sở , khi nói xấu và tự suy luận vô căn cứ ! sory , tớ thật ko muốn thế! Bây giờ thì tớ chỉ ghét thạt có 1 người thoi , ko phải Oanh đâu ! nói cho rõ thế nhé! Mà Oanh này , theo tớ thôi , đừng có giận , Oanh hãy cứ thoải mái , hãy cứ tức giận ( hợp lý) Dừng có lo người khác ko vừa ý , khó chịu hay giận dỗi , ai sai phải tự nhìn nhận , đừng có lúc nào cũng cố gắng quá như thế ( dù tớ bít là Oanh có ý tốt) như thế mọi người sẽ cho là Oanh " giả tạo " đấy ! thế nhé! đây là những lời hoàn toàn thật lòng từ 1 người bạn cùng lớp ! khó hỉu wá! nhưng mong là Oanh hỉu đc! năm mới , hy vọng OANH sẽ thật sự là 1 người bạn của dân a14! sống thoải mái và hết mình đi nhé!
strawberry is offline  

Old 28-01-2006, 09:25  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Uhm! Mọi người nói với tớ điều này nhiều rồi! Và ok, dạo này tớ cũng tự thấy mình khác rất nhiều trong cách sống rồi! Cũng chả còn có cái kiểu lo nghĩ xem người khác nghĩ gì nữa, chỉ trừ những người tớ thực sự sợ mất thôi. Nói chung dạo này sống theo cảm xúc thật nhiều lắm, nhiều đến độ người khác phát cáu Cũng chán! Thanks PAnhB vì tất cả những j` ấy nói và quả thực, đừng ghét ai hết, ai thì cũng là người quen của ta thôi, nhỉ

Mong rằng 10A14 của chúng ta sẽ thân thiết hơn

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 28-01-2006, 16:47  

Phá sản!

Con gái iu iu, hum nay ko được đi chơi với mọi người ở nhà ngoan nhé ^^ Mẹ mua quà cho ^^ Iu lắm :*
HI vọng năm mới, nhiều điều tốt lành sẽ đến với con gái mẹ
_Panda_ is offline  

Old 28-01-2006, 16:55  

Phá sản!

KL$: 5

Cám ơn mẹ rất nhiều
Buồn quá,năm sau mới đc gặp mẹ..
Cũng chúc mẹ giải quyết hết đc mọi rắc rồi nhé...
~~*~~
Chúc mọi ng đêm nay đi chơi vui vẻ nha,yêu tất cả :*
HiPPo is offline  

Old 29-01-2006, 10:18  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

2hội: yêu mọi người lắm biết không? Hôm qua nhớ mọi người suýt nữa thì khóc nhè đấy! Chỉ muốn gào lên là về HN ngay nhưng không dám
Nhưng không sao nữa rồi, bây h còn lại 2 ngày với ông bà, chú dì, thứ 3 pig sẽ về HN, hội mình lại đi chơi nhé Hôm trc, nằm trên tàu, pig mơ thấy lúc cả lũ nấu nướng và ăn uống với nhau đấy

2anh: hôm qua đi chơi với bố mẹ vui đúng không? Nhớ anh ...

29I: chúc chúng mày năm mới tuyệt vời, nhớ mấy Tết cả lớp với nhau nhé

2klneters: chúc mọi người năm mới vui vẻ hạnh phúc

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 29-01-2006, 11:19  
Sak

Phá sản!

chào chúng mầy!
tiếc là năm nay tao không được xông love nữa nhẩy
người ta bảo năm nay tuổi ngọ xông là điẹp lắm
chúc chúng mầy nhận được nhiều lì xì để kòn đến chia cho tao
mong rằng gặp chúng mày không phải nhận những lời chào lấy lệ
hôm qua tao nhận được tin nhắn chúc tết từ máy Mrs.Bx
nhưng lại xưng là anh
chắc là mợ huy.
Sak is offline  

Old 30-01-2006, 09:38  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Uh! Tao còn nhớ cái hôm đầu tiên đi học năm ngoái 14-2, bao nhiêu là sự vụ, vui thế \/. Cả cái trang nhật ký cái Ninh viết hôm đấy nữa Hức, nhớ lớp mình quá, à, hôm nào ra tết cả lũ kéo về trường thăm cô Bx, rồi bảo cô mừng tuổi muộn đi \/

@ Hội : Pig ra rồi ta đi chơi, thắt chặt tình đoàn kết, tăng tinh thần hữu nghị nhá

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 30-01-2006, 21:19  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

2 Pan: iu mày :* ôm mày
2 5 đứa chúng mày: hẹn gặp lại
2 ...: công nhận

Keng is offline  

Old 31-01-2006, 11:09  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Nhớ mọi người quá đi mất...
Mai có lẽ sẽ đc gặp đúng k... :*

tiamo_milan is offline  

Old 31-01-2006, 20:53  

Phá sản!

@ bọn mày: nhớ we' đi mất. Lâu không gặp sao nhớ thế. Mai chắc chắn phải đi nhé Mai đi, tao lì xì cho. Yêu nhiều lắm cơ
@Keng, Ti: Thứ 6 đi đú không. Hôm đấy Pan đánh lẻ rồi. Tao đang có tiền, hôm đấy định đi trả nợ .... Cố đi nhe' :*
choichoi28 is offline  

Old 01-02-2006, 18:00  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Hum nay vui, iu :*
Hum nay sợ
Keng hum nay ko đi đc
Thứ 6 lại gặp tất cả mọi người nhỉ :*
@meoxinh, CS : ...

Pan tửng từng tưng
nhoc_kicakicuc is offline  

Old 01-02-2006, 18:07  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

@Pan:Cám ơn mẹ rất nhiều,cám ơn vì mẹ đã tâm sự với con,đã kể cho con nghe thật nhiều...
Con cảm thấy đc tin tưởng ,yêu mẹ thật nhiều..
Không phải là chữ yêu rỗng tuếch mà là yêu thật sự..

tiamo_milan is offline  

Old 01-02-2006, 18:43  

Senior Member

KL$: 155
Awarded 1 time(s)
School: BigC
Class: T2 (2005-2008)

Say,say,tao lẩn thẩn quá,mềm yếu thật,bỏ đi .Có lẽ nên ngủ một chút,phải thêm nữa
Nhớ bé wá,như thằng điên ý,chẳng làm gì nên hồn cả,nói năng lung tung,vứt đi
Một thằng đàn bà,xin lỗi à,xin lỗi vì cái gì,cứ thấy sai là xin với chẳng lỗi,sống là phải coi mình là số 1
Cần say,quên đi,nhớ bé wá,nhớ,nhớ Ăn hại,còn nhiều việc để làm hơn ba cái trò lăng nhăng vớ vẩn này,phải cố gắng lên,không thể cứ ru rú mãi một cái xó xỉnh thế này được ,ông bà già sạc kể cũng có lý
Càng nghĩ càng thấy ình giống một con chó cảnh,cho ăn đúng giờ rồi thì hôm sau lại dơ mõm ra chờ,cứ chờ mặc dù chẳng có gì cả,khốn nạn như một con chó ,và tối nay kiểu gì con chó cũng ngồi chờ cho mà xem Chờ đấy

Welcome to KLNet 6!
gaconlonton177 is offline  

Old 01-02-2006, 18:45  

Senior Member

KL$: 155
Awarded 1 time(s)
School: BigC
Class: T2 (2005-2008)

Say,say,tao lẩn thẩn quá,mềm yếu thật,bỏ đi .Có lẽ nên ngủ một chút,phải thêm nữa
Nhớ bé wá,như thằng điên ý,chẳng làm gì nên hồn cả,nói năng lung tung,vứt đi
Một thằng đàn bà,xin lỗi à,xin lỗi vì cái gì,cứ thấy sai là xin với chẳng lỗi,sống là phải coi mình là số 1
Cần say,quên đi,nhớ bé wá,nhớ,nhớ Ăn hại,còn nhiều việc để làm hơn ba cái trò lăng nhăng vớ vẩn này,phải cố gắng lên,không thể cứ ru rú mãi một cái xó xỉnh thế này được ,ông bà già sạc kể cũng có lý
Càng nghĩ càng thấy ình giống một con chó cảnh,cho ăn đúng giờ rồi thì hôm sau lại dơ mõm ra chờ,cứ chờ mặc dù chẳng có gì cả,khốn nạn như một con chó ,và tối nay kiểu gì con chó cũng ngồi chờ cho mà xem Chờ đấy

Welcome to KLNet 6!
gaconlonton177 is offline  

Old 01-02-2006, 20:05  
SwHiEnEdP

KL$: 0.00

anh yêu em lắm

Old 01-02-2006, 21:37  

Phá sản!

@9m iu !
hôm nay thật là một ngày tuyệt vời , vui kinh khủng, mỏi chân khủng khiếp nhưng Panh vẫn muốn đc đi nữa ! chơi vui , lại thấy lớp mình như xưa , lại đc là một trong số mọi người , ui! sướng lắm mọi người bít ko ?????? Béo vẫn béo như thế , TTùng vẫn tinh vi , Dũng vẫn ... ( ko bít diễn đạ ) , Q,V.Trê,.......nhưng mà con trai lớp mình bây giờ tuyệt hơn hồi xưa , galăng hơn , nhố nhăng thì ko khác mấy ! thực sự tớ lại thấy tớ yêu mọi người , yêu cái cách mọi người cãi nhau , yêu cái giọng chí choé, yêu tất cả thuộc về mọi người , vô cùng , thật 100% luôn ! yêu quá đi mất , iu iu iu iu iu iu iu ! tớ sẽ nói mãi câu đấy với lớp mình !
@ buổi tối , tớ đã quyết định khi đi với mọi người .Vẫn sợ khi pháo nổ , mỏi rã chân vì đã đi mấy vòng quanh công viên ( thế mà vẫn phải đi tiếp), nhưng mà vẫn hơi buồn vì mọi người về sớm!(@ lợn D~ tham , muốn đi với ny thì thôi , còn tham đi với mọi người ! Nhưng mà chị vẫn rất vui vì em ko còn ngại ngại với chị nữa! yêu em lắm!) yêu kinh khủng , yêu lắm lắm mọi người biết ko???
Đây là một ngày phải nói là " a wonderful day" với Panh , Vui , hạnh phúc hơn bao giờ hết! hè bọn mình đi chơi tiếp , mọi người nhé!!!!!!!!!!!!
Nghe Panh nói nhé! yêu , yêu, yêu, yêu , yêu, yêu, yêu , yêu, yêu, yêu, yêu ,yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu ,yêu ,yêu ,yêu ,yêu, yêu , yêu ,yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu ,yêu , yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu ,yêu ,yêu ,yêu,!!!!!!!!!!! 52 tiếng cho 52 thành viên lớp mình đấy , còn đây dành cho một vài người đặc biệt nữa : yêu ,yêu ,yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu ,yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu.............
Còn nói nữa cơ!!!!!!!!!yêu thật nhiều!
strawberry is offline  

Old 02-02-2006, 09:17  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

@bà xã đãng trí: oài, có gì muốn nói thì bà biết cả roài, tui chỉ mong bà bớt đãng trí một chút để tui có thể liên lạc với bà dễ dàng hơn. Học CNTT , thời đại khoa học làm gì có ma mãnh ở đâu , bà phải tin lời tui nói nhá, đừng có sợ ( ặc sao tự nhiên mình thấy lạnh lạnh sau lưng :-ss )
@daughter: có lẽ từ giờ pa phải xem con là cầu nối giữa pa với ma con thật thôi, iu con nhiều

@cháu gái: ông và cháu tính cách như bản sao vậy y hệt nhỉ .Mong rằng cháu gái ông không chỉ mãi 1 tháng, và sẽ đến 1 lúc nào đó hết vô tư

@2 đứa lóc chóc còn lại : mới gặp 1 đứa trên mạng, còn chưa gặp đứa kia, không biết Tết có vui vẻ không? để dành tiền ra Tết lì xì anh nhé

AldolfHitle is offline  

Old 02-02-2006, 10:30  

Phá sản!

@ông: ông sao lại chúc cháu hết vô tư >:p ông hãy giống như những j cháu với ông thoả thuận là ok hết
choichoi28 is offline  

Old 02-02-2006, 11:50  

Phá sản!

mọi người vẫn luôn là những người tớ yêu quý hơn bao giờ hết ! mọi người nhớ nhé, nhớ là tớ luôn yêu mọi người !!!!!
strawberry is offline  

Old 02-02-2006, 21:27  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

P đang dần không hiểu, cứ sợ rằng sẽ xa mọi người, nhưng quả thật cứ thấy sao sao ý Mà cứ nghĩ linh tinh như thế này thôi, mai là lại thấy khác ngay ý mà, nhể Ngày mai đi học, hơi ngán, nhưng không sao, mong là ngày mai làm vài điều tốt. Như đã nói " Tết làm điều phúc, sung túc cả năm" Ơ, nhưng mà năm nay, tết mình toàn làm n~ điều không tốt lắm chứ Chết mất!

Bạn bè... Tình bạn... Cũ... Mới... Yêu quý mọi người... Cho đi.... Và nhận lại

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 03-02-2006, 12:46  

Member

anh í chỉ ngố thôi chứ còn dễ thương lắm nhỉ ? ngố cũng có kiểu dễ thương của ngố

Welcome to KLNet 6!
rag_doll is offline  

Old 03-02-2006, 13:25  

Phá sản!

@ku bạn : dạo này thấy yêu quý mày lạ kỳ, wý lắm ấy. Nhớ hôm đi Vincom, tao với mày không biết đã cười nhiều như thế nào. Tao thấy tao với mày hợp tính nhau thật đấy. Mày là người tao đã chia sẻ khá nhiều, mỗi lần tao kể chuyện cho mày nghe, mày ngồi im, nghe tao nói . CHỉ cần thế thôi là tất cả những j tao đang buồn trong lòng đều biến đi đâu hết. hay thật đấy. Tao muốn nói với mày tao quý mày nhiều lắm nhưng tao tin mày biết điều đó rồi phải k
choichoi28 is offline  

Old 03-02-2006, 13:58  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Công bố rồi nhá, cho anh biết đấy. Biết rồi thì muốn làm j cũng được, cái đấy tùy ở anh, em muốn cũng chả được mà Em đang kưa anh này

Keng is offline  

Old 04-02-2006, 09:02  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Bạn bè à! Đúng là kiếm bạn thân h khó thật, chả biết đường nào mà lần! Thôi, tốt nhất là quay trở về ... trở về với những điều thực sự...

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 04-02-2006, 11:47  

Member

bạn thân hả ? ... uhm ... h mình chẳng biết fải nói với ai , chẳng biết hỏi í kiến ai , chẳng biết chia sẻ với ai ... Thực sự có ~ chuyện chẳng biết fải làm ntn cho đúng nữa ! mình k muốn fải hối hận thêm 1 lần nữa đâu ... ...
em k muốn jả dối mãi thế này ! mến anh thật mà chỉ sợ , nếu nói ra anh sẽ chán ! liệu như ... em kiêu 1 chút thì .. ? anh thik thế nào , chán cái j ? em chẳng biết nên làm ntn ! có ng ... ng ta thik con gái kiêu ! ng ta nói con gái thì fải kiêu 1 chút . nhưng em k biết anh với ng ta có jống nhau k ... lỡ anh lại trái ngược với ng ta thì sao ? khó quá ! ~ lúc thế này mà có đc 1 ng bạn hiểu mình , hiểu rõ hoàn cảnh của mình thì tốt quá nhưng mà lại k có ...

Welcome to KLNet 6!
rag_doll is offline  

Old 05-02-2006, 20:02  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Một buổi tối thật trọn vẹn và tuyệt vời :* Em đổ anh rồi!!!

Keng is offline  

Old 06-02-2006, 13:20  

Phá sản!

Những người bạn đã làm mình cười rất nhiều, làm cho mình có cảm giác được quan tâm, chia sẻ
choichoi28 is offline  

Old 06-02-2006, 13:30  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

I will always love you :* Thực sự đấy, lần này thì dám chắc chắn rồi Nụ cười mãi ở trên môi nhá

Keng is offline  

Old 10-02-2006, 11:11  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

@Trang: mày ơi, mấy hôm nay tao cứ định là sẽ đến trường để nói chuyện với mày nhưng lớp mày toàn học 4tiết, về sớm nên không đến được,. Thế nên tao nói ở đây! Được chứ?
Tao, công nhận là đã từng giận mày, nhưng cũng quên mất rồi, chỉ lúc đấy thôi! Tao chả giận đc ai lâu cả, nhất là những người tao đã quen, chỉ sợ người ta giận mình chứ chả giân ai hết, vì sự thực chả ai làm j` tao cả. Thế nên tao nói mấy điều này với mày! Cùng học 9I với nhau, nên chúng ta yêu nhau là 9I yêu nhau và ngược lại. Tao cũng công nhận với cái Thuỷ là không muốn lớp mình dù ra trường rồi mà còn ghét nhau nữa. Thế nên mày có còn ghét tao nữa không đấy :-s Mày với tao lại chơi với nhau như hồi đầu năm nhé, sẽ lại nói chuyện với nhau mỗi lần gặp nhau chứ không lờ nhau đi như mấy ngày vừa rồi nữa nhé! Có đc không hả mày ?
Tao sẽ vẫn yêu quý mày vì chúng ta học với nhau 9 năm cơ mà
Và hình như tao nhớ nhất việc hồi cấp 1 tao với mày hay mang sữa đến trường để uống (sữa yomilk), và còn hay lên phòng đội để làm sổ nữa. Mày nhớ không đấy Thế nhá, laị như bthường nhá!

Mày không đồng ý thì chán lắm! Lớp 9I của mình cơ mà! Love I

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 10-02-2006, 16:24  

Phá sản!

uhm. The này nhé. Mấy hôm vừa rồi, tao thực sự cú mày và cái Linh. Mỗi khi tao gọi điện đến cho đứa nào trong lớp, câu đầu tiên nó hỏi tao là: " Lớp mình dạo này có xích mích à. THấy bọn nó bảo mày dạo này có nhiều chuyện lắm. Mày say sưa với cái lớp mới của mày lắm hả ". Mày có hiểu cái cảm giác khi nghe chuyện đấy k . Hử. Tao cảm thấy thực sự giận, chẳng lẽ yêu lớp mới cũng là có tội à. Tao giận mày cũng chẳng nhiều đâu, người tao thực sự giận là cái Linh. Mày hiểu tao cú nó đến mức nào k. X-( CÒn mày, tao nghĩ ra trường mọi chuyện của tao với mày sẽ trôi qua nếu k có chuyện này xảy ra. Tao cũng chẳng giận ai lâu được cả, với lại còn mấy năm trời còn họp lớp, thế nào mà chẳng gặp nhau, tránh sao được.
Tốt nhất là cái j cho qua được thì cho nó qua đi. Tao k còn giống hồi lớp 9 nữa. Bây h tao nhìn cái j cũng thoáng hơn rồi. Với lại, chuyện đấy cũng k ảnh hưởng đến cuộc sống của tao lắm. Tao vẫn cười, vẫn vui, vẫn chơi
Coi như k có j xảy ra. Ok
Nhưng trừ cái Linh. CHắc tao sẽ vẫn k thik nó . Cú quá. ĐIên cả người X-(
choichoi28 is offline  

Old 10-02-2006, 17:59  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Uh, tao hiểu rồi! Mày thế này cũng tốt! Nhưng mà với cái Linh nữa, mày cũng đừng không thik nó mày nhé, không sao đâu! mày ko ghét nó thì rồi nó cũng ko ghét mày! Hổi trc tao cũng nghĩ như thế với chuyện của mày mà Thế mày nhé!
Bạn mày

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 11-02-2006, 14:12  

Manager

KL$: 30
Awarded 10 time(s)
Sent 32 thank(s)
Received 31 thank(s)
Class: A4 (2005-2008)

Hì, sao mày lại khóc thế mày phải mạnh mẽ lên chứ, từ hôm wa đến h mày khóc mấy lần rồi cố lên mà mày, mày sẽ vượt qua được mà :p, mỗi lần khóc áh trông mày phờ phạc :p xấu lắm nên ko được khóc nghe chưa :*

Với Se7en thì từ YÊU thôi kô đủ
leo_meomeo is offline  

Old 12-02-2006, 02:25  

Phá sản!

Received 1 thank(s)

Con ơi,cả 2 cháu TA và NA nữa,cho dù 4 chúng ta không thật sự thân nhau nhưng dù sao vẫn mong đến một ngày nào đó chúng ta sẽ có thể hiểu nhau và tâm sự với nhau nhưng điều mà chỉ có thể tâm sự với bạn thân mà thôi.Trang ơi,trong lớp mẹ hay chơi với con nhất,nhiều lần mẹ muốn kể cho con biết nhiều chuyện của mẹ nhưng chẳng hiểu sao mẹ lại ngại,có lẽ đó là tính của mẹ từ trước đến nay rồi.Chẳng có 1 đứa bạn nào biết được tâm sự thật của mẹ về tình cảm cả,mẹ mong con sẽ là người bạn đó,mẹ ghét phải giữ bí mật mãi rồi
ruby_mayman is offline  

Old 12-02-2006, 02:28  

Phá sản!

Received 1 thank(s)

Con ơi,cả 2 cháu TA và NA nữa,cho dù 4 chúng ta không thật sự thân nhau nhưng dù sao vẫn mong đến một ngày nào đó chúng ta sẽ có thể hiểu nhau và tâm sự với nhau nhưng điều mà chỉ có thể tâm sự với bạn thân mà thôi.Trang ơi,trong lớp mẹ hay chơi với con nhất,nhiều lần mẹ muốn kể cho con biết nhiều chuyện của mẹ nhưng chẳng hiểu sao mẹ lại ngại,có lẽ đó là tính của mẹ từ trước đến nay rồi.Chẳng có 1 đứa bạn nào biết được tâm sự thật của mẹ về tình cảm cả,mẹ mong con sẽ là người bạn đó,mẹ ghét phải giữ bí mật mãi rồi
ruby_mayman is offline  

Old 12-02-2006, 08:41  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Ụhm nhỉ, đừng có mà khóc nhè đấy nhé! Phải nói là ko được khóc để chỉ khóc duy nhất 1 lần rồi ko bao h khóc nữa! Buồn thì được nhưng mà đừng khóc đấy! Pig đây này! Rồi sẽ tốt đẹp, rồi sẽ quay lại quỹ đạo, rồi sẽ ổn! Chiaki cố!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 12-02-2006, 14:19  

Phá sản!

N6 iu , vậy là lại có N6 như nó vẫn có ! Xin lỗi , tớ đã hèn nhát ko dám đối mặt , học triết mới hỉu , thế giới luôn thay đổi , cả con người cũng thế , tớ tệ quá nhỉ? lẽ ra tớ phải tự hào khi tớ có mọi người , chứ ko phải tự ti , phải ko??? cảm giác ấy vẫn ở trong tớ nhưng tớ sẽ ko để nó " hỗn" nữa!
Hôm nay vui vui , ở bên mọi người , tớ thấy tớ bé ... bỏng^_^
Nói thật là tớ cũng ko phải là đứa nhát lắm đâu , thế mà hôm nay , ngồi với mọi người , thấy con chuột chạy qua tớ lại sợ đến thế( sợ đền phát khóc ).Chưa bao h tớ thế , có lẽ chỉ ở bên mọi người , tớ mới có cảm giác đc yêu thương cà bảo vệ ==> nhõng nhẽo .Cảm giác đc yêu thương thật tuyệt! cảm ơn mọi người , tớ chẳng cần biết ai nghĩ thế nào , nguời khác nhìn thế nào , miễn là mọi người ko nghĩ khác về tớ là đc ! Miệng lưỡi thế gian thật là điên!
yêu N6 của tớ!N6 là N6 và mãi là thế!!!!!!!!!!11
strawberry is offline  

Old 13-02-2006, 16:01  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Yêu nhờ :* eo ơi,sao mà yêu thế nhìn mày yêu quá, giống kon thỏ của tao ku ạ :">

Keng is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan