Go Back   KLNetBB > Our Class > Các khóa khác > Khóa 03-06

Old 12-09-2004, 16:19  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Quote:
Nhembeo gửi vào: 30-08-2004 @ 09:36

hôm nay sinh nhật mình.hôm qua mình làm sinh nhật..chán chết..hầu như chẳng có ai đến..đến tối về nhắn tin cho anh randy:em chán lắm rồi chắc năm nay là năm cuối cùng em làm rồi..nhưng rồi ông ý gửi tin nhắn an ủi..cũng vui hơn..
đến tầm 7h kém anh mylife đi qua đèo đi xem fighting..chẹp,sau hơn hai tiếng đứng trong cái phòng"xông hơi"..mọi thứ hầu như đã được giải toả..
đến lúc về,dù đã rũ cả người ra vì mệt..mà đến tận 1h đêm mới được ngủ...vì có quá nhiều tin nhắn gưỉ đến chúc mừng sinh nhật mình...vui quá
happy birthday to me....30/8...  :">

Quote:
Hanoiwitch gửi vào: 30-08-2004 @ 10:13

...Imagine me and you, I do
I think about you day and night
It's only right
To think about the one you love.....

Chồng ơi....... Bi h chồng đang ở đâu nhỉ? Vợ muốn nói mí chồng vài điều mà sao thấy khó wá Vợ với chồng quen nhau lâu lâu rồi nhỉ.... hồi đầu vợ cũng chỉ nghĩ là vợ chồng online vớ vẩn, ko nên quan tâm nhiều Nhưng mà gần đây hình như tình củm của vợ với chồng nó ngày càng thay đổi... Vợ không biết nữa , và vợ cũng chả biết phải làm gì nữa... Vợ đã từng nghĩ rất nhiều về những gì chồng nói với vợ, và những gì chồng đã nghĩ về vợ :"> ... Vợ đã từng rất sung sướng, rất hạnh phúc khi nghĩ về chồng, nhưng vợ cũng đã rất lo ko hiểu sao nữa, vợ sợ chồng chỉ nói đùa như những gì mà người ta thường nghĩ và thuờng làm khi người ta chat Đã có lúc, vợ nghĩ vợ thích chồng, và thích rất nhiều, nhưng ngay bi h đây vợ cũng ko chắc chắn được vào điều đó... Nói thật vợ rất muốn có một cái gì đấy nghiêm túc với chồng.. Vợ cũng ko biết làm thế nào, và vợ đã quyết định một điều Có thể vợ sẽ ko online nữa, có thể một thời gian, cũng có thể lâu lâu, vợ sẽ thử không gặp chồng nữa... Uh biết đâu được, như thế vợ sẽ biết được là vợ có thích chồng thật hay ko... Có thể như thế vợ sẽ rất buồn, vì vợ cũng thuờng nghĩ đến chồng.. Nhưng như thế lại tốt hơn chồng ạh, chả biết chồng có buồn ko nhi?
Chào chồng yêu wý của vợ :">

PS: cái bài hát trên kia là đúng tâm trạng của vợ đoá chồng ơi :">

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 12-09-2004, 16:31  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Cheer_up
Gửi vào: 30-08-2004 @ 22:58

Nhật kí.
Kể từ 19h28 phút chiều nay,con G Witch đã có người yêu [-o<
Tự nhiên cũng muốn có 1 người để thích .... giống như kon G ...cho dù nó có k thích mình đi chăng nữa [-o<
Mình chưa bao jờ thích hay yêu 1 ai cả [-o< Trời đất chứng giám [-o< Cháu không mún độc thân nữa :">

...........

Hôm nay,nghe thằng điên kia nó nói là nó cũng thích G mình sướng đến nổ óc >__< Mặc dù ek phải chiện của mình:"> Nhưng ông H. thì chỉ cười cười khi nhìn cái đống status hổ lốn của mình bảo là chiện vớ vẩn.Cũng chả biết...Quan trọng là hiện tại anh ạ!Còn tương lai,để sau đi Nói chung,cũng cảm ơn anh
...........

Trời đang mưa mỗi lúc một to.

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 12-09-2004, 17:05  

Member

KL$: 2

Hik , mí hôm nay , lươig online khủng khíp , đi chới thì suốt ngày , fải chơi nốt để còn hoc muh --> thành ra bi giờ mắt mũi sưng húp , người thì đen đi đáng kể --> đau thế ko bít
Thằng bạn thân lại đi nốt roài , dù hay cãi nhau ( oánh nhau cũng có ) nhưng mà nó đi cũng buồn , vừa chat với nó trên mạng , vừa mới đầy , chưa chào mình nó đã tương cho câu : " Gái HK xinh vãi mày ạh "
To cheer : con g áh mày , hay thế , bắt nó khao đê

Welcome to KLNet 6!
aceglin_wl is offline  

Old 12-09-2004, 17:36  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Mày có thất vọng về tao k G? Tao lại là người như thế đấy
Không biết.
Trong chuyện tình cảm này mình lại trở nên như vậy
Thực sự,tao căm ghét bản thân mình như thế này.Tao đã luôn chỉ thúc đẩy mày,bắt mày cố gắng...Nhưng,bản thân tao thì..
Thực lòng tao từ trước đến nay luôn không thôi thắc mắc TY nó là cái mk gì,bao giờ tao mới biết nó là cái thể loại như thế nào...
Tao đã nghĩ,có 1 người để nhớ,để làm mình cười,khóc,vui,buồn ...thật là tuyệt!
Bây giờ thì tao biết rồi
Tình yêu đầu tiên của tao Mối tình đầu tiên của tao Người đầu tiên làm tao bật khóc ...chỉ vì thấy mình nhỏ bé..và bất lực hoàn toàn.....hoàn toàn vô vọng..
Kết thúc.. ...Ngay cả khi chưa hề bắt đầu
Tao sẽ mãi mãi căm ghét bản thân mình

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 12-09-2004, 18:04  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A2 (2003-2006)

Thu sang roài... mai đi học roài... đú nốt net một tý cho sau này đỡ tiếc...
Bắt đầu từ ngày hum qua... em đã chính thức biết khổ là gì KHóc chẳng được, cười chẳng xong, như một đứa dở hơi trước monitor... chả hiểu sao lại cần thiết fải như thế... đơn giản chỉ ko thể điều khiển được bản thân... uh, nó bảo nó ko xác định được, thế đã bao h mày tự xác định tc của mày với nó chưa huh Giang? Hay chỉ biết lao đầu vào thôi... nhưng thực sự, tất cả tình cảm của mình với ai đó đều là thật... ko một chút nghi ngờ , em có thể nói lên điều đó... Uh, mình mệt mỏi lắm rồi, đau đầu lắm.. chẳng còn muốn nghĩ ngợi gì nhiều nữa... Nhưng ko nghĩ ko được, chẳng lẽ lại fải buông xuôi một cách vô cùng đáng tiếc như thế Dù sao cũng cảm ơn, thời gian đó đã trở thành một khoảng thời gian đáng nhớ, dù cho tất cả những lời lẽ đó chưa lấy gì làm chắc chắn, dù ko được đáp lại một tình cảm như mình đã dành cho ai đó, thì dù sao em cũng đã sống hết mình Dù là trong thời gian quá ngắn ngủi... Uh, thường thì hạnh phúc đâu có được bền lâu.. Có thắc mắc tiếc nuối cũng chỉ đến thế mà thôi
Nhưng thực sự, ko muốn kết thúc...

To cheer : Tao việc gì fải thất vọng về mày huh Ai chả có lúc như thế vui lên đi em ( Hát câu ca xưa , tình ơi tình ở ---- Ngọc khuê :"> ) Let's give it one more try for the sake of your love

Cho tất cả thương yêu
Witch_SM is offline  

Old 13-09-2004, 20:39  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Hưk Hậu quả của 3 tháng hè chơi dài là :"> hôm nay bị chuột rút tay vì ...viết nhiều quá :">
Công nhận dù mình k thân thiết lắm với mấy đứa ở lớp,nhưng đi học vẫn vui hơn nằm nhà Hôm nay mình cả con Teo ngồi liên khúc Ngọc Khuê hay vật Buồn cười vãi khắm Giọng mình chua vật :"> ...Cười chết thôi

...........
Cũng thấy đỡ hơn nhiều
Ở nhà hoài ....đi ra đi vào.....được 1 lúc lại thấy "......"
Phát điên mất thôi! Tao chả biết làm gì nữa G ạ Tao hứa với mày tao keep tryin'...Sẽ k bỏ cuộc đơn giản như thế này ....No fear!!!!
...Nhưng mà....nghĩ đi nghĩ lại,tao vẫn cảm thấy như là dù tao có dốc toàn lực,dù tao có làm mọi cách ,đầu tiên....là để được gặp nó...và, để ....Dù sao thì tao k nghĩ là tao có 1 tí tí tí tí >___< tẹo hy vọng nào hết ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/>

Nhưng mà tao sẽ k bỏ cuộc :"> Dù có biết trước kết quả đi chăng nữa cũng k bỏ cuộc dễ dàng như thế đâu >___< Ít ra,nó cũng phải nghe tao nói 1 lần...về...tình cảm của tao.. :"> với nó :"> Rồi thì muốn từ chối hay là cái mẹ gì thì tuỳ .. .......

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 14-09-2004, 12:18  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

Chưa sáng đã viết nhật ký chả biết có sao ko
Úi zời, hum nay được chị Cheer cho đọc cái bài tình củm cảm động wá cơ :"> Định reply luôn vào đấy nhưng thoai vào đây viết nhật ký cho nó thêm fần hoành tráng >__< ... <--- biết chị Cheer thích cái topic này roài mà Fải cái hum nọ tao hơi đau lòng khi tao chào mày mà một lúc sau mới nhận ra tao là con nào chắc tại lúc đoá tao ko đeo kính ( tự an ủi tý ) ... CÁi bài đoá tao viết cũng lâu roài mà bi h mí đọc àh, dù sao tao cũng mong có gì mày cũng kể cho tao Nghe chiện cho đỡ buồn.. buồn cười thật, mày bi h lại muốn kể chuyện của mày :p tao cũng muốn kể chiện của tao nữa... Thật, các cháu nóa đang lớn mà :"> Yêu quá cơ :* Hum nay học buổi GDCD đầu tiên , muốn học luôn bài 21 quá... :"> <-- muốn biết bài gì giở trang 102 sách GDCD 11 ra mà đọc , ờ trong đấy nó ghi to đùng " Ko nên yêu sớm quá --- Tuổi 16 17 chưa hình thành đầy đủ về tính cách... " đọc đến chết cười.... liên tưởng đến tao và mày cheer ạ Mình thế là ko ngoan, ko nghe lời sách dạy bảo roài :">
Sáng nay vừa dậy đã thấy trời gió kinh dị, hứa hẹn một ngày mát mẻ... fải cái buổi trưa bi h thì nắng mất rồi Thiện tai thiện tai đứa nào đi học buổi chiều... Lạy chúa, con thích mùa thu như con thích ai đó lắm :"> [-o< Nắng và gió Mùa thu thế này là thích hợp cho cái vụ bát phố vô cùng cheer ạ mày nhớ bố trí nhanh nhanh, lúc nào muốn bỏ cuộc nản lòng cứ nói với tao <--- tại tao máu cái vụ bát phố lắm nên thế nào cũng thuyết phục mày được thôi...
Em cám ơn chị Cheer vì đã ra tay khuyên ngăn em, mặc dù giờ đây chị thấy confused thì cái đứa iem đã có kinh nghiệm chút ít sẽ cố gắng khuyên bảo chị ^^ Vì những gì chị khuyên bảo đã thành công vô cùng tốt đẹp :"> MAng đến hạnh phúc và sung sưóng cho iem
Chào mày, chào nhật ký
Witch_SM is offline  

Old 14-09-2004, 18:08  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

đấy biết ngay mà /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> chưa sáng đã viết nhật ký, h fải về viết tiếp đừng bảo tao câu bài nhá Cheer
Hix, 3h kém dậy lóc cóc ra khỏi nhà, mắt nhắm mắt mở /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> ngồi chờ bà chị phỏng vấn xong, lại vi vu... định đi ăn ( căn bản ruột đang réo ầm ầm) thì fát hiện ra còn fải đi gửi cái card.. đến mệt.. vừa bước ra từ cái nhà nhìn rõ giống nhà Pháp thời xưa , mắt chớp chớp định bảo bà chị bao đi ăn thì 5h mất rồi ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> Lại về nhà, đường thì tắc, bụi mù hết lên ( ôi sao con ghét cái đường phố Hanoi h cao điểm [-o< ) , báo hại cái phổi ko lấy gì làm lành lặn của con fải hoạt động hết công suất :-s Chả biết ai nhắc mà hắt xì suốt <-- đang ốm đau quặt quẹo.. MÀ sao hum nay đuờng nào cũng tắc ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> đi đến gần trường thấy đúng h các bạn tan học thấy một loạt " nải chuối vàng" đổ ra xao xuyến lạ thường <--- chuối
Không thấy ai online nhỉ.... thoai mình out nào...
Viết nhật ký tiếp đê Cheer ơi
Witch_SM is offline  

Old 15-09-2004, 09:20  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Chết bạn P. nói tớ mới để ý :"> Từ đầu đến cuối topic này cứ cheer - witch -cheer - witch liên toạc :"> Nhưng mà ai bảo tại bọn tớ chăm viết Nhật Ký cơ Có chuyện thì phải viết chớ em G nhể :">

Hôm nay tao send link cái bài trong ThànhviênKlnet cho mày :"> Xong vào đêy đọc mới phát hiện ra là mày đã đọc bài đó rồi :">:"> :*
Vần đề bây giờ k phải là tao phải tự tin phải dũng cảm phải ...gì gì đó Mà vấn đề là tao k tài nào gặp được nó Không tiếp xúc được thì làm sao mà "......" được hả mày

[-o< Tao thik mùa đông cơ,chứ k phải mùa thu Mùa đông ăn gì cũng thếy ngon:"> VD như ăn lẩu chẳng hạn ,ace em nhể
Với cả mùa đông được quàng khăn Tao thík nhất là khăn mừ

...Mới sang sớm dậy chưa có chiện jì để viết:"> Đang ngứa tay nên chỉ viết mấy dòng giải toả thế này thôi:"> Tối về viết tiếp:">

À quên [-o< hôm qua lớp học thêm có học sinh mới [-o< Lại 1 thằng đẹp trai nữa :"> Lớp học cứ gọi là sáng bừng cả 1 góc :">

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 19-09-2004, 10:49  

Phá sản!

KL$: 0

Hix, hum nay tung tẩy đi học thêm, hạnh phúc vì cái ngày đầu tiên đi học ở trường ko fải mặc đồng phục ... thế mà vào đến lớp thấy trống huơ trống hoác, cả nhóm bạn thân thì chả con nào thèm đi học, còn mỗi mấy đứa chăm chỉ học hành... trời đất ạ, thế này thì con đú với ai /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> .. thế là bùng ^^ <--- cái việc ra net là kết quả của một hồi đắn đo suy nghĩ và cuối cùng nghĩ ra học hành mà chả có đứa nào đú đởn thì đúng là "thà bùng còn hơn " ^^ Nhất là khi đó là học Văn lại còn học vào ca2 chủ nhât... Toàn những yếu tố khiến con người ta sa ngã :"> <-- hix, nghe kinh wá cơ
Hum qua nói chiện mí bạn Khánh nghe giọng bạn ý mà mình tưởng bố bạn ý LẠi còn được khen là giọng hay Chết cười Nói chiện xong đạp fải cái quạt >__< Đau lòng wá
Chưa hết một ngày tiếp theo là đi chơi bời với mẹ....Đi về thoai ^^
rock_your_world is offline  

Old 21-09-2004, 18:56  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
Class: A17 (2003-2006)

Đã lâu ko post bài ở đây.Mới 1 thời gian ngắn mà mọi chuyện thay đổi nhanh quá.Mọi thứ đảo lộn,những chuyện tưởng chừng ko thể xảy ra cuối cùng lại hiện ra ngay trước mắt.Những thứ mất đi thì lại tìm lại dc,trong khi những thứ đang có trong tay thì lại bỗng dưng vuột mất.Thắc mắc ko rõ rằng chẳng nhẽ mình ko thể ko mất gì dc sao?Ko thể có cả 2 đc à?
Có những lúc biết rất rõ mình phải đi đâu và làm gì,nhưng cũng có lúc lại thắc mắc ko hiểu mình nên làm gì đây?Thiên về lí trí hay tình cảm mới tốt đây?Con đường cần phải đi bây giờ là con đường nào?Cái gì cũng phải nghĩ thật kĩ ko lại có người trách mình nông nổi, bồng bột,làm việc thiếu suy nghĩ,lớp 11 mà mãi mãi chỉ như đứa lớp 6 thôi.Và gì nữa nhỉ?À cố chấp.
Có những lúc cười thật vui,nhưng rồi sau đó lại buồn hơn bao giờ hết.Cái cảm giác ấy gọi là gì nhỉ?Trống vắng ,hụt hẫng.Mọi thứ đều vô nghĩa ,cảm thấy chán nản tất cả.Những suy nghĩ về quá khứ ,hiện tại, tương lai như vò nát tâm trí .Có nhiều chuyện cần phải giải quyết nhưng ko biết phải bắt đầu từ đâu,giải quyết như thế nào?Ko ai có thể giúp mình cả,trừ chính bản thân mình.
Ngày hôm nay háo hức,nhưng có thể ngày mai sẽ chán nản.Mọi chuyện ko gì có thể nói trước dc.Có lúc muốn cố gắng nhưng có lúc chỉ muốn buông xuôi tất cả.Dòng đời vẫn cứ thế trôi,mọi chuyện như chu kì cứ lặp đi lặp lại,bỏ qua mọi sự cố gắng nhỏ nhoi.
Ai biết ngày mai cuộc đời tôi sẽ ra sao?Chỉ biết ngày mai bắt đầu từ hôm nay.

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 22-09-2004, 10:33  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

kutie Pi^^
Mỗi lần đọc bài của mày tao lại thếy..rất nhẹ nhõm Mặc dù đêk liên quan jì đến tao cả :"> Chắc là tại cái color

Hứk,sáng ney mami đi viện,bêy giờ chắc đang trong phòng mổ Mẹ bảo chả có chuyện gì đâu đừng sợ,lại còn chêm vào Chỉ sợ nhỡ nó mà chạm phải cái dây thần kinh nào roài tao bị hâm hâm thì mày cố mà chịu đựng Thật là đáng sợ ạ!!!! Hứk,nhà đã có 1 người điên roài bêy giờ mami có vấn đề típ thì
:p
.......................
Anh Linh nhắn vào máy mình là mẹ mổ xong rùi^^ Vẫn còn thuác mê nên đang khò rất say sưa K có vấn đề gì hết
À,mami vừa tỉnh xong,lại phone vìe cho mình kêu là đến lấy money ra Seiyu ..... đi chợ :">
Tối ney ăn jì bi jờ nhể

Chắc là thứ 7 tuần nèy mình tha hồ nghe mẹ Nhung hót roài Hy vọng chiều nay k đi học muộn nữa [-o< Còn chiện ĐP thì chịu thoai bíêt lèm thế lào đêy Mình ghét thèng BV mới quá X-( Vãi khắm.

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 22-09-2004, 11:07  

Phá sản!

mẹ ấy mổ cái gì mà ấy vẫn phấn khởi vậy? hix hix.. mẹ tớ cũng mới đi ziện về.. nhà có ng nằm viện thật là khổ... bận bao nhiêu việc.. bây giờ mẹ tớ về rồi..( mình mới tung tẩy thế này) còn 2 ngày nữa là đến sinh nhật mình..kiss gửi cho 1 đống offline.. trưa nay ăn trưa ở đâu? với ai? bài sử chưa học.. sổ điểm tiếng anh chưa chép cho cô.. đi đâu bây giờ? kiss bảo gọi điện mà không gặp,quái lạ,mình cũng gọi cho bạn ý liên tùng tục mà ko có ai nhấc máy. chán thật,lâu lắm ko được gặp nhau,cũng ko được điện thoại, nhớ! nhưng đành phải chấp nhận thôi. Hôm qua đang về đến ngã tư sở thì nghe 1 tiếng gọi vô cùng lảnh lót và thân thương " Vân Hương ơiiiiiiii" mình tưởng cơ động đuổi bắt xe hoá ra là..chủ nhiệm. " mẹ em cho em đi xe máy à? " "dạ,dạo này nhà em có nhìu việc bận nên mẹ em cho em đi mấy hôm" " nhà trường cấm đi xe máy đấy nhé,đi xe là phải có bằng... bla..bla..bla" vầng ạ..chuồn nhanh. thế mới đau chứ.. cả tháng nay mình chẳng có đứa bạn mới nào,cũng chẳng tăm tia được boy nào để trổ tài spider ( phét đấy) Mà dạo này đi học sướng ghê, mình với thằng bạn lăng xê mốt sơ vin kiểu mới.. đằng trước ngoan đằng sau hư, quần đồng phục sắn cao cao,giầy thể thao đi với 1 đôi tất dài và gập gập nó xuống.. trông phê nắm.. 11h03 phút rồi,làm thế nào bây giờ? chẳng biết đi đâu.. oa oa.. à.. nhà con thuỷ béo lớp mình... tiến lên! nhằm thẳng nhà con thuỷ béo.. ước gì có kiss hay mr.f ở đây. how i wish u were here.. mà mình đang ở cách nhà mr.f có vài trăm mét..khỉ thật..kiss thì đang ở trường. Kiss ơi... yêu kiss lắm.
huongmental is offline  

Old 23-09-2004, 12:26  
sapphire

KL$: 0.00

chà, hôm nay anh đấy quyết định "cai" net,"cai" game lớp 11 roài ,ko chơi bời lông bông nữa hê hê hê ,hôm nọ vừa ăn kon 5 Hoá xong ,sướng đời roài,*** dám lơ là nữa hôm nay "mình" tự hứa zới mình ^^ , ko onl,ko chơi game cho đến ngày 9/11 rùi tính sau ^^ hôm đấy bắt buộc fải onl để send cho ng iu 1 cái card s/n roài lại out luôn,chaaaaàa,1 thời gian dài ko có game+net ,kể cũng hơi khổ (bù lại có Koke + film "

Old 23-09-2004, 18:55  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

hê, hum nay đã là 23.9 roài, còn hai ngày nữa để ăn chơi đú đởn... cố lên Giang ơi <--- câu nì nghe thân quen ghê gớm Hum nay lên đưa cho các chị mấy cái mũ mà các chị nói cho câu phũ phàng : " Ờ thế giao mũ xong roài hết việc roài các em ạ, về đi, về đi" Xua như xua hủi kinh dã man Hic, chỉ tuởng bọn em kéo cả lũ lên chỉ để đưa cho các chị mấy cái mũ roài zìa huh Nhưng chả nhẽ các chị đuổi các em lại trơ mặt đứng đoá Thế là cả lũ kéo nhau đi uống hồng trà Cheer ui, tao đã biết mùi hồng trà là gì đau lòng thế Phải cái sao hum nay đi qua phố Huế lắm CA thế :O Choáng nhất cái đoạn một bên thấy 3 anh bên kia thấy 1 chú :O Áo vàng suộm :O ( nghe giống bài văn làm sáng nay wá ) Nhưng mà vẫn vượt wa an toàn :">
Về nhà lại onl Lại thấy Lại chat Thứ bảy nhớ nhá Đi học TOEFL :">
Con Diệp hum nay ngồi ngay cạnh chồng mí máu chứ :O Chưa gì vừa vào hai anh chị cùng một lúc inform cho mình biết :"> Nhưng thoai, chồng của tao mà Lo gì
Hix, tình hình là sau khi làm ktra văn 2t em càng hiểu bài văn hơn trong khi trưóc đấy chả có khái niệm gì đặc biệt... Lạy chúa lòng lành cho con được học cô Vân
Pai pai
Witch_SM is offline  

Old 24-09-2004, 18:13  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

Sau một mùa hè... chằng làm được trò gì và học hành cũng không, bước vào năm học mới mới biết mình càng học càng chả hiểu cái dek gì :O Kinh wá, đi học thêm thì toàn cái gì gì, hoá ra hồi hè các thầy cô dạy đuợc một phần rồi :O bi h vào học tiếp Mình trở thành đứa lạc hậu, trong khi bạn bè nó giải bài cứ nhanh vèo vèo, mình cứ ngồi trơ hết cả ra .... căn bản ... có biết gì đâu mà làm Đau lòng ghê gớm
Thế là theo bản năng Fải đi đăng ký học ngoài thaoi Chán wá cứ nghĩ đến cảnh mình ngu si học với toàn đứa đã biết những thứ mà mình ko biết >__< Ai nói ko biết là ko có tội Nhưng mà như thế này thì cũng gọi là tội lỗi còn gì nữa :O Chán wá
Thoai cố lên cố gắng vượt wa năm học đầy khó khăn gian khổ này Và mong ngày mai mình sẽ có một buổi tối zui zẻ ^^ Hope of fun ^^
B Optimistic
Witch_SM is offline  

Old 29-09-2004, 00:02  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

Một cái trung thu hiếm hoi chồng không phải ở nhà, cắm nến và ngắm trăng một mình nữa Không còn fải hát đêm cô đơn nữa rồi :p Chắc chồng đi với lớp cũng vui đúng ko Hix, vợ cả tối hum nay chỉ nghĩ về đúng một cái.. tại căn bản đi cũng chán chán, nếu mà vui chắc cũng đỡ hơn Nghĩ đến giá mà cái người đang đèo vợ là chồng thì hay hơn rất nhiều ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> Túm lại là nhớ lắm
Gọi điện mấy lần cầu cứu chồng ( thực ra còn nhờ chồng làm xe ôm luôn ) thế mà chả gặp được Ơ vợ biết thừa là chồng đi chơi thế mà cứ gọi mí buồn cười Mà mỗi lần gọi xong thì lại còn thấy buồn + vô vọng ghê gớm #[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/62.gif' border='0'/>
Trung thu buồn. Chỉ được lúc gần về ông Hehe làm trò thì còn thấy buồn cười một chút chả biết nếu đi với chồng thì nó sẽ ra làm sao
Đi ngủ thôi, lâu lắm mới thức khuya thế này
Witch_SM is offline  

Old 02-10-2004, 18:38  

Senior Member

Received 4 thank(s)

Ngày hôm nay sao dài quá.Cuộc sống mới thật vô nghĩa làm sao.Một mối tình nữa lại broken.Tuy là mình ko yêu nó,mà chỉ muốn tìm người để quên anh ý,nhưng dù sao thì cũng thấy buồn lắm.Mail mình gửi anh chưa đọc.Chắc anh cũng chẳng thèm quan tâm đến hòm thư tình yêu nữa .Chẳng bù cho mình,ngày nào cũng check mail,rùi thỉnh thoảng lại mail nữa,mặc dù biết chẳng bao giờ anh để ý đến nó đâu.Anh cũng đổi pass email của anh ý rồi,mình chẳng tò mò,chỉ muốn biết anh đã thật sự quên mình hay chưa thôi .Anh đổi pass mà chẳng nói với mình 1 lời nào,thế mà lúc mình đổi pass thì lại nói pass mới cho anh,ko lại bất công.Kệ,dù sao mình cũng đâu còn là gì của anh ấy,dù sao thì đấy cũng là quyền của anh ý.Nhưng ko hiểu sao mình lại vẫn buồn thế này?Chắc là anh có ai khác rồi...
Ngày hôm nay sao mà lạnh quá,lạnh hơn bao giờ hết,cái lạnh của sự cô đơn mới đáng sợ làm sao.Giờ này chắc anh đang hạnh phúc đang cười bên ai đó.Chuyện tình yêu dù đẹp đến mấy cũng có thể tan vỡ...
Hôm nay mình giải quyết vụ cãi nhau của 1 đôi trong lớp.Nực cười thật,"chuyện nhà thì nhác chuyện chú bác thì siêng".Trong chuyện của mình mình chẳng làm dc gì ,mình chỉ ước giá như dc quay lại mình sẽ ko để mọi chuyện ra nông nỗi này.
Ở lớp mình vẫn cười,vẫn vui đùa như thế,nhưng có ai biết ẩn sau nụ cười ấy là 1 trái tim đang dần vỡ vụn.Mình ko dám buồn,ko dám khóc,ko dám tâm sự cùng ai.ko muốn làm mọi người phải bận tâm. Chỉ vì giữ lấy tia sáng mà làm tổn thương chính bản thân mình.....
oppsssssssssssssss.......

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 03-10-2004, 07:13  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

cuối cùng,những ngày cai Net cũng đã chấm dứt [-o< và chính mami là người đưa ra quyết định tối thượng đoá mới tởm chớ

Để tao kể cho mày nghe G ạ :*
Mami tao vừa ra viện,mày biết jòi đếy Thế là nằm nhà nhàn rỗi quá mới kêu tao vào net check mail với cả mếy cái tỉ giá hối đoái mà quên mất 1 điều là đã cắt net roài còn jề hề hề
====>Ở nhà được gần 1 tuần roài thì trung bình cứ 2 ngày là đầu óc mụ mị [-o<*Chúa tha tội cho con*[-o< thế nào lại kêu tao check giùm máy cái info gì đó về tiền nong tỉ giá gì gì đóa
====> Cuối cùng ,ít ra,trong vòng 1 tháng tới,đời cheer_up này đã được dán tem đảm bảo (Dù sao cũng vẫn thanks illi :* )

À,hum ni tao mới phát hiện anh P anh ế oe oe trước tao đúng 1 ngày ^^À mà :-s Chả biết có đúng 1 ngày k Em ọ ẹ lúc 19h30 illi check lại xem :*
Roài hay có jề anh em mình làm chung cho tiết kiệm Cả em Pi nữa

À,mà trời đang lạnh đếy Cầu mong cho nó ít ra lạnh đến hết tuần sau rồi hẵng nóng trở lại [-o< Ôi lẩu ơi [-o< :"> :">

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 03-10-2004, 12:52  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

Dạo này tao đi chơi nhiều wá cheer ạ :-s một tuần vừa roài tính cả thảy cũng đi mất 6 lần roài <--- gần như mỗi ngày đi một lần :-s Đi chơi thì zui thật đấy nhưng mà chơi lắm wá Phải cái tao không thể ko đi chơi được Tính em ko vắng những chỗ đông vui :p Tuần sau mấy ngày nghỉ ASEM hứa hẹn còn đi chơi tiếp Đùa, mà cũng chỉ còn nốt năm nay nữa để mà đi chơi với bạn... năm sau là bù đầu học hành rồi... Sáng nay đang tập trung ăn bát mì vằn thắn *oai zoài* , ăn gần xong mới phát hiện ra trong bát mỳ ngon lành của tao có một con quấn chiếu Kinh wé RẤt tiếc lúc ý đã ăn gần hết [-o< Chả lẽ...
Chúc mừng mày cheer a thảo nào thấy dạo này chị onl nhiệt tình thế Bố mẹ tao dạo này hay cãi nhau với tao với lại hay mắng tao wá... mệt cả người #[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/62.gif' border='0'/> Tý nữa tao fải đi khám sức khỏe... ờ tình hình sức khoẻ vô cùng báo động :p Roài sau đoá hứa hẹn sẽ đi ăn tiếp với bố.. hic, mình lại đi chơi tiếp rồi...
Không muốn học nữa chỉ thích đi chơi thôi ^^
Witch_SM is offline  

Old 04-10-2004, 17:04  
sweetmemory

viết nhật kí à, ý tưởng cũng hay đó mặc dù chưa bao giờ mình có ý định viết ra, bởi vỉ thường là vì lười còn thứ 2 là do ko muốn để ai biết dc mình. Dạo này chán wá, sao mãi mẹ vẫn ko chuyển nhà cho mình, con gái lớn rùi, đã biết nghĩ rồi, biết thương mẹ rùi mà sao mẹ ko tin tưởng. Vẫn biết là mẹ lo cho mình nhưng mình ko muốn sống ở đó nữa, cuộc sống gò bó, mất tự do, mình muốn được về nhà của mình, cái ngôi nhà ở khâm thiên nơi mà mình hơi rợn khi nhìn thấy những thằng nghiện nhưng dù sao đó cũng là nhà của mình. Mình tin là mình có thể sống được một mình nhưng mẹ thì ko nghĩ thế, buồn wá. Sống 1 mình thì đã làm sao, tuy nơi mà mình đang ở mọi người rất tốt nhưng vẫn cảm thấy ko thoải mái, bởi cuộc sống quá khuôn phép, chẳng hạn 1 chuyên đơn giản là hôm trung thu về muộn có 15 phút, vậy mà bị cấm đi chơi từ đó, trời ơi, cuộc sống thật là nhàm chán nếu cứ phải sống theo kiểu này. Mẹ ơi, mẹ hay suy nghĩ lại đi và suy nghĩ nhanh lên, con buồn quá!!!!!

Old 05-10-2004, 00:17  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

8 phút nữa [-o<
Mình type xong baì naỳ chắc là cũng đúng 8 phút thôi [-o<
Mình chúc mình thêm 1 tuổi có nhiều bạn bè tốt [-o< được sống vui vẻ hạnh phúc.Chúc bạn bè mình ai cũng được may mắn [-o< chúc cho mình và bạn bè mình luôn được ở bên nhau [-o< Chúc mẹ không đau ốm bệnh tật gì [-o< Chúc mình ngoan và học tốt để mẹ vui [-o< Chúc mọi người và bản thân mình luôn được sống trong yêu thương [-o<
Còn 3 phút.
........
Mẹ ơi con yêu mẹ :*
Trung ơi,Bé nhớ Trung nhiều :*
F5 ơi yêu tất cả bọn mày :* :* :* :*
Giang,Pi,Illi và V ,những người tao luôn thực sự yêu quý :* :* :* :*
PA :*
Và còn nhiều nữa......

<table style="Filter: Glow(Color=black, Strength=5)"><tr><td>Happy birthday to me</td></tr></table>
:* :* :* :* :*

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 05-10-2004, 17:34  

Phá sản!

Class: A15 (2003-2006)

Hix, hôm nay ko chán ko vui :-s chả hỉu ra sao nữa
Bây h đúng là khó kiếm 1 thằng con zai tử tế ( ko phải ai cũng may mắn đc như con hanoiwitch )

Nhìn lại may ra đc mỗi con zai lớp mình là còn tạm đc ít ra chúng nó còn sống thật với những đứa con gái trong lớp chơi với chúng nó bi h là an toàn và thoải mái nhất roài
Con zai A15 ơi, tao iu chúng mày nhìu lắm

Hix, lại đến h đi học thêm roài hình như hôm nay chưa làm xong bài tập :"> đến chuẩn bị nghe chửi

Thoai, bibi cái topic Nhật ký! Hy vọng lần sau trở lại, mình sẽ có chiện vui để viết vào đây

Rồi 1 ngày... bạn sẽ thấy... đêm rất trong... bầu trời rất trong...
small_angel is offline  

Old 05-10-2004, 22:33  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

Hix mày đừng kêu tao may mắn nhiều wá... ko tao lại gặp bad luck bi h
Hum nay ngồi đọc lại cái lưu bút hồi lớp 7 Nghe cứ ngu ngu Công nhận củ chuối thật... một loạt toàn ngồi khuyên can nhau SAo lại có cái hồi mìn củ chuối thế cơ chứ
Mí hum nay sao bố mẹ mắng con nhiều thế :-s con có làm gì nên tội đâu cứ nhìn thấy con dính vào comp là bố mẹ lại nhăn mặt Hix, con có niềm đam mê mà bố mẹ Dù đó đơn giản chỉ là chat chit đú đởn thì đó cũng là một niềm đam mê... con mong bố mẹ tôn trọng nó, và con online ko chỉ để chat chit lung tung buôn dưa lê bán dưa hấu mà còn có cả việc khác nữa ( con ko phủ nhận là con chat ) Rồi lại cả cái bằng tốt nghiệp... buồn wá
Học nốt ngày mai được nghỉ Sướng wá lại sắp được đi chơi :">
Witch_SM is offline  

Old 06-10-2004, 11:35  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Sáng nay đi shopping với em Pi :*
hehe,cái đấy ngon nhờ em nhờ đùa chứ lúc sau quay lại k phải yêu đương gì đâu em ạ ^^ Cái đấy cho em đấy
Sáng nay con N. làm mình mặc áo dài tay nóng vãi ấy ạ
Tóm lại,chiều đi đặt bánh là 1 [-o< Mùa quà cho Il với em Pi là hai [-o< 3 là đi làm "cái đấy đấy" :"> (pi nhờ )
[-o< 1 ngày đẹp :*

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 06-10-2004, 19:55  
sweetmemory

chán wá, buồn wá, ko hiểu mấy ngày hôm nay là ngày gì nữa, toàn những chuyện khiến mình phải buồn bã , thất vọng. Hôm nay nhìn thấy người ấy lại ko dám chào, ngại wá, nhục như con trùng trục. Chắc mấy hôm nay là vận hạn của mình rồi, cái người mình để ý lại có người yêu rồi hay sao ko biết nữa, thấy 2 người cứ suốt ngày nói chuyện với nhau, buồn wá, chẳng biết làm gì cả, lại còn bù đầu suy nghĩ ko biết có nên chuyển khối ko, rắc rối wá, chúa ơi cứu con với, đầu con sắp nổ tung ra rồi, mà sao mình ko thể có 1 thằng để trút giận lên nó nhỉ . I AM VERY SAD

Old 06-10-2004, 20:09  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Nếu mày k đến thì thực sự tao thất vọng lắm đấy K phải là về mày đâu,mà là SN tao mà lại k có mày thì .... Thật tình cờ và thật bất ngờ ^^
Dun knoe but feelin'....
Damn it X-(

Còn thằng B nữa,lúc đầu ông lải nhà lải nhải đòi chen vào giữa đám gurl bêy giờ lại thôi là sao X-( Mất công tôi rủ thêm 6 thằng bạn của tôi đến cho ông đỡ lẻ loi chứ bọn nó đêk phải trường mình mà cũng chả quen biết gì ai X-( bêy giờ lại phải call bảo bọn nó thôi để chủ nhật đi với bọn nó sau X-(
Nói chung,hít-le 2 đứa >:p >:p

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 06-10-2004, 20:27  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

Tao xin lỗi mày nhiều Cheer ạ... tao muốn đi, rất muốn đi.. nhưng tình hình ko cho phép... tao biết tao ko còn nhiều thời gian với mày nữa... và có thể đây là cái sinh nhật đầu tiên và cũng là cuối cùng tao có thể cùng mày được... nhưng tao ko đi được tao cũng buồn lắm... Mày đừng hitle tao nhá tao nghĩ hum nay như thế đã là quá đủ với tao rồi Hix, sodi mày vì cái hum đẹp tuyệt vời của mày lại là ngày đáng buồn với tao Rồi em sẽ đền bù chị Cheer
Hix, tất cả rồi sẽ ra sao /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> Chắc tại mình mơ tưởng nhiều wá Để bi h ngã oạch một fát mà ko biết có nên cảm thấy đau đớn dằn vặt hay ko Tức wá X-( Tức X-( X-(
Witch_SM is offline  

Old 07-10-2004, 07:41  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Thương mày nhiều
Yêu mày nhiều

Hiểu mà
Chỉ thấy hơi chán thôi Tao và mày còn nhiều thời gian bên nhau mày yên tâm Còn gần 1 năm cơ mà
K sao k sao :*
Mày cố gắng trẻ khoẻ vui vẻ là được rồi em :* Đừng chết trước tao nhá :p
:* :* :* :* :*

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 07-10-2004, 19:28  
sweetmemory

ngày đầu tiên dc nghỉ, chán quá cơ, chẳng có việc gì để làm cả.
sáng 8h mới dậy, ăn xong ngồi thừ ra, chẳng làm gì
chiều 3h mới dậy, lại ăn lại ngồi, rồi đi học thêm
chắc tối về lại cũng ăn rồi ngồi suy nghĩ lung tung
cái kiểu ăn ko ngồi rồi này làm mình phát chán, kể ra từ ngày mai lại dc đi học, chứ ko thì đến chết vì buồn, buồn thối cả ruột cả gan.
Mong là ngày mai có cái gì đó hay ho để làm

Old 07-10-2004, 19:41  
sapphire

hôm wa bỏ 49K mua fải cái FPT lucky card của TPHCM ===>đáng nhẽ dùng được nhừng vì "hồi xưa" đã từng dùng acc chùa của FPT TPHCM nên bây giờ số điện thoại bị bọn FPT TPHCM lock lại ===>dek dùng đươc ==>
sáng nay lên 75 Trần Hưng Đạo kiện tụng 2 tiếng đồng hồ roài được kết wả rất chi là hay ho : ko được đổi

trưa nay ra HongHaiNew mua 1 cái của Netnam ==>lại tốn mất 46K

chiều nay ra hàng CD mua cái đĩa game roài fát hiện ra là mình rơi mịa nó mất tờ 20 ở hàng HongHaiNew ===>mất miẹ nó oan 20K+ thêm 32K xiền đĩa game

tổng cộng đến tối đã "chi tiêu" :49+46+20+32 = xxxxxxxk mà chả được cái ticks sự *** gì =====>hết nhẵn ko còn đồng nào ===>bao giờ đi chơi dek hỉu bao iem Thuỷ thía nào đây đ*.t m*. thằng nào tên là "God" X-(

Old 07-10-2004, 20:07  

Phá sản!

thằng này thế mà cũng ... xông xênh nhỉ tiêu nhứ thế thì em thuỷ kêu là phải haha số thằng này đen quá thế có làm gì ..."phải tội" không mà bị thằng "god" nó phạt thế .đúng là căm cái thằng god thật được mấy ngày nghỉ thì cóc cho đi chơi bố khỉ tưởng được đi chơi thì lớp mình làm quả đi tham quan 4 ngày luôn cho đã tưởng được nghỉ xả hơi ai dè bị giam như ở tù ý tức muốn chết đi được
lovely_bunny is offline  

Old 07-10-2004, 20:56  
sapphire

tao cũng # gì mày đâu,đang rục rịch chuẩn bị đi thì được cái thông báo là ko cho xe trên 50 chỗ ra khỏi thành fố ===>hết cả đi =====>bắt buộc fải "xơi" hết 1 tạ củ đậu (may mà lớp tao mới đi mua củ đậu cứ mua hết cả list đồ ăn thì tiêu roài )

Old 08-10-2004, 18:03  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

hứk tối qua lục đục mãi k log in được vào cái ID yêu dấu Sáng nay dậy sớm nhảy vô cái ID dự trữ vớ vẩn đã thấy có đứa dở hơi nào gửi trả pass cho mình :w
Nhưng T_T ,nó đã kịp thời change cái pass thành 1 thứ hổ lốn thập cẩm,nghe k chịu được >___________<

Dùng từ chuẩn xác ra là :"> chỉ muốn "ị" vào mặt cái đứa não bệnh đấy 1 phát :">

Nhưng cái bệnh lây-dzy bẩm sinh đã k cho phép mình change pass :"> Để đến lúc thằng B. nó mượn nick thì dở khóc dở cười hehe đáng ra mình nên change cái pass con lợn đấy đi trước khi cho nó mượn T_T ,nhưng 1 lần nữa là tại cái tội lây-zi của mình :">
Bây giờ k biết con B. nó change cái pass cuả mình thành cái giống gì rồi mà mình k log in được thế nầy T_T hứk hứk

[-o< hôm nay mình đang nằm nghĩ lung tung vừa nghe don't cry thì con PA phone sang Nó bảo mình Dạo này mày lại chuyển sang nghe nhạc đồng quê à Thế có tởm k chứ hết chịu nổi cái em mù văn hoá này roài

[-o< hôm nay nằm nhà hết ăn lại ngủ lại online [-o< Mấy cái đứa dở hơi bt suốt ngày rủ mình đi chơi mình k đi ,hôm nay mà rủ có phải là mình đi ngay k suy nghĩ k T_T.Đặc bịt gọi sang nhà em H. em í còn bảo em í đang học bài :O Đáng sợ quá T_T

P/S à à,hôm nay đọc lại mấy bài cũ mới để ý

Quote:
hanoiwitch gửi vào 05-10-2004 @ 22:33 :

.....Hix mày đừng kêu tao may mắn nhiều wá... ko tao lại gặp bad luck bi h .....
===> thấy có báo ứng liền hehe,xem thế nào chứ quả này là tội của em SA roài

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 08-10-2004, 19:53  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

Mấy hôm nay nghỉ học sướng wá! hi hi!

Ko fải đi học, ko fải gặp bọn bạn đáng ghét ở lớp!

Thế mà ở nhà thì chả biết làm gì cả!

.....Bị chuyển sang cái lớp này ghét ko thể chiu nổi! học sáng chán wá!

:X
dark_girl is offline  

Old 09-10-2004, 11:09  

Phá sản!

điên ghê cơ 4 ngày ở nhà chẳng làm được cái cục shit gì muốn đi học cũng ko được ( đi học để nhìn mặt nó cho đỡ chán ) đợt này đi văn nghệ bỏ tất cả 6 tiết văn học gỡ bao giờ mới xong ai lại đến bây giờ chưa học được tiết làm văn với tiếng việt nào mà văn học mới học có 4 5 tiết đã phải viết bài 2 tiết rồi đúng là đau vậy mà mấy ngày nghỉ còn cấm học thêm nữa ko biết ngày sau thi cử thế nào đây
lovely_bunny is offline  

Old 11-10-2004, 22:08  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

hic! hôm nay mình đang ăn kem thì thằng ànhg xóm nó ném....vỏ chuối sang nhà mình! hic hic! may là ko đúng mẹt đấy!<may wá>

cả chiều chả làm gì cả! online ko thấy ai! đi chơi thì bị đâm xe! hic! đen wá trời ơi!

thằng bạn dậy cho bốc đầu xe máy! trời! chưa đi được 1 đoạn thì ngã cái roành! đau wá!

sao bất công thế chứ?

dark_girl is offline  

Old 12-10-2004, 09:30  

Phá sản!

hôm nay tức muốn chết đi được
buổi đầu tiên học nghề tin
thế mà ... hic vớ được một cái máy ổn thì bà ý bảo những đứa nào mới học nghề tin thì lên để bà dạy lí thuyết lê đến nơi bà ý bảo thôi em về bảo mấy bạn chỉ cho
xuống đến nới thì bọn nó lấy bố mất máy kiếm được một cái tàm tạm ở xóm dưới thì gõ được đúng hai phát .. treo tức muốn ói máu
lovely_bunny is offline  

Old 14-10-2004, 09:38  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

T_T

Ngày đầu tiên ….suýt đi học sớm trong nửa học kì đã trôi qua :”> Mình phục mình quá đi :”> :”>

Bước chân phải ra khỏi cái bậc cửa trước ,ngồi phịch xuống lúi húi buộc dây giày (hình như đúng ctả rồi ) ,cúi đầu xuống,tự nhiên kiểu gì cái kính nó lao thẳng xuống đất k phanh :O ===> chưa vỡ

Tí tởn (k hiểu lúc đấy mình có thật tình cờ và thật bất ngờ bị thiểu k nữa T_T ) đứng lên,định cúi xuống nhặt kính (sao lúc đấy mình k nghĩ ra là với 2 cái tròng sấp sỉ ---hoặc là xấp xỉ--- 4,5 độ thì mình có thể nhòm thấy cái khỉ jì dưới đất từ độ cao 160 cm cơ chứ T_T ),và bước 1 bước = chân trái ,và…. đạp phải 1 cái gì đó có tiếng kêu rất hài “RỘP” 2 nhát ---2 cái mắt kính bị dày xéo uất ức--- T_T

Tiếp theo là phi thân qua cái giải phân cách lăn sang cửa hàng kính ngay bên kia đường trong tình trạng mù loà và vớ phải 1 cái kính to vãi đ…I T_T ,như chưa từng có cặp kính lào to như rứa T_T,và cái thứ hoành tráng đấy nó ngự trên cái mẹt bé tí của mình đến trường ,và…..T_T thôi k kể nữa em khóc đây

Ức chế T_T

[-o<
May cho em Hằng là hum ni k chờ mình đi cùng k thì ân hận 1 đời [-o< :”> :”>

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 15-10-2004, 13:23  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

HIC HIC!

Học bây giờ chán wá thui!

Thầy cô dậy thì nhanh mà bài thì khó nên cóc hỉu gì hết!

.......Cũng tại mình đi chơi wá nhỉu thui :p

Mà ko đi chơi sao được khi mà bạn bè ai cũng rủ?

Ko đi thì trùi ui bị kêu là nhà wê, kém tắm, nhưng đi rùi thì cứ 9->10 h tối mới về nhà!

Được cái mấy thằng bạn cũng toàn là hàng xóm nên có đi thì mama cũng ko nói giè! he he!

Hum nay vừa kiểm tra xong, chán vãi.......Thui, tối đành đi chơi cho vui vậy!

dark_girl is offline  

Old 15-10-2004, 20:34  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

Đã login... một việc phi thường đối với một đứa lười động vào bàn phím như mình ( trừ khi chat T_T ) Đã thấy cuộc đời quá bất công, khi một con người như anh phải ra đi... Nói xin lỗi em ko biết anh là ai, nhưng chỉ cần nghe và biết, anh đã từng lên KLnet, đã từng học Kim liên, và đã học cùng khoá với anh trai em... chỉ từng ấy điều đã thấy em cảm thấy sợ... E sợ một ngày nào đó, mà chính ngay bây h đây, du học như trở nên dè dặt, khủng bố lan tràn khắp nơi... người ta có biết, có thấy, nhưng dường như ko để ý ... cho đến khi.... until... it comes to themselves T_T Đã ấn trả lời để gửi tới anh một lời chia buồn, nhưng sao ko viết được... có phải mình vô cảm rồi ko T_T Tất cả mọi chuyện chẳng làm cho mìn thay đổi or động lòng... kể cả những việc mà trước đây tôi đã từng lánh xa và ghê tởm :-s Biết làm sao được.. chai mất rồi, như một con rối, cứ sống một cuộc đời.. uh thì đầy tiếng cười, nhưng lúc muốn khóc thì ko sao khóc được...
Cheer đừng edit bài này nha... đó cũng là một phần nhật ký của tao... day dứt vô cùng
Witch_SM is offline  

Old 16-10-2004, 11:32  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Mày nghĩ là tao có khả năng edit 1 bài như thế à
Tao là 1 trong những người đầu tiên ở Klnet biết cái tin khủng khiếp đó,vì lúc 1h36' đêm hôm đó khi Alex biết tin...tao cũng đang online.....Đọc xong tao k biết phải làm gì...thấy trống rỗng,thấy mọi thứ đều quá vô nghĩa....Tao ngồi im như thế....nghĩ về mọi chuyện đã qua hay đang đến...thấy cuộc đời này thật vô nghĩa quá...
..Vì rồi kết cục của 1 con người cũng chỉ đến như vậy mà thôi.
Mọi chuyện với tao ,mày hay bất kì ai vẫn còn đang tiếp tục,nhưng,với những con người như anh ấy thì tất cả đã chấm hết từ đó....Hoài bão,ước mơ và tuổi trẻ của anh đã bị đặt dấu chấm hết dưới những nhát dao vô cảm...
1 con người nhiệt tình....dường như chỉ mới hôm qua thôi còn thấy anh post những bài viết về những bộ phim Nga....đất nước Nga...Còn giờ thì anh đã đi về đâu trên cái đất nước hỗn loạn đó

Sinh mạng của 1 con người có thể nào rẻ mạt như vậy sao

Thương xót và căm giận.

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 16-10-2004, 19:48  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

hic hic hic hic hic hic hic!!!!!!!!!!

Trời ơi! ko thể tưởng nổi là mình lại đen như thế này!

Chiều thì bị chú bỏ rơi! Còn sáng thì bi chủ nhiệm goi về vì tội học hành chểnh mảng! hu hu hu...........

.........Dù sao cũng may là mình cũng vẫn được đi chơi như thường! Mà ko hỉu anh Trọng Anh đang làm gì nhi? :p :">

dark_girl is offline  

Old 19-10-2004, 18:49  
sapphire

pố mình mổ xong hôm wa roài tý nữa vào viện thăm bố mới được ,may mà thành công,ko có rì ngoài dự tính xảy ra cả,may wá

///à hôm nay tự nhiên lại gặp cái thằng điên artemix hay atermix khùng khùng rì đó như thằng thần kinh ,thôi đang vui,coi như ko chấp nó làm gì

Old 19-10-2004, 23:21  

Phá sản!

Oài... sau rất nhiều lần vào đây, đọc "trộm" nhật kí của người khác mãi cũng chán, mình đi đến quyết định phải để lại chút dấu ấn.
Một ngày mệt mỏi trôi qua. Qua rồi, lại ngồi chủi cái thằng nào xếp thời khoá biểu. Thứ 3: Toán - Anh - Lý - Văn - Hoá. Học xong mà muốn bù cả đầu. Chả giờ nào ngủ được cả. Ngủ là chít luôn. ~~~> đành chịu vậy. Mệt mỏi chán nản. Về nhà là lên KLNet ngay. Đọc bài, ko có gì ~~~> mệt + chán tiếp. Ngày khỉ gì thế này.
Post xong bài này là đi ngủ. Đợi đến ngày mai thôi. 2 tiết. Đá bóng, bóng rổ. Zui rồi đây.............
lakerboy is offline  

Old 20-10-2004, 00:48  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Làm sao mà không ngủ được mày ngồi bàn mấy mà sợ kém thế Giờ văn thì cứ ngủ chứ ngại gì
Đặc biệt như tao thì cả 5 tiết của mày tao đều có thế ngủ được :"> :"> Nhưng rất tiếc là tao ngồi bàn 2 đối diện bàn giáo viên,bên trái là cửa sổ bên phaỉ là anh tổ trưởng chăm ngoan học giỏi gương mẫu <==== Nghe đã thấy buồn ngủ hỏi làm sao mà tao chịu được =====> Thế mà tao chịu được đấy tao chỉ ngủ mỗi giờ văn thôi còn các giờ còn lại tao ngồi ngáp vặt mày thấy tao có giỏi không Thật đáng tự hào

T_T tao vừa mới bắt đầu thấy yêu cái giọng đặc biệt nũng nịu của mẹ Đài thì lại đổi gió viên văn Thật là nhục T_T

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 20-10-2004, 09:14  

Phá sản!

Giọng nũng nĩu đã hay, càng dễ ngủ. Cứ như bà giáo lớp tao, giọng điệu cứ như bà hàng tôm hàng cá. Giảng bài mà cứ cầm quyển sách chém lên chém xuống. Không hỉu là nghĩ gì nữa.
Mọi khi giờ văn vẫn ngủ đấy chứ. Nhưng nghe doạ, "KT 1 tiết có nội dung bài này" ~~~> phải thức mà chép thôi, ko thì lấy đâu ra tài liệu. :p
lakerboy is offline  

Old 23-10-2004, 10:31  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Ối Ngọc ơi Thằng L.béo nó offline la` "Tôi có người yêu rồi anh em ơi!!!" Hôm qua đến lớp tao hỏi nó là đứa nào,nó bảo tao quen,học A14 ===> Mày :O :O :O
Chết thôi,nó phải "cao" kém mày nửa cái đầu đấy kon ạ Thế anh Hùng của mày thì sao,thằng T.A thì sao Mà thôi,quên mẹ thằng T.A đi nhưng mà thằng L.béo thì ..... T_T

4 ngày rồi.Tao chỉ ol 15'/ngày để quyết tâm hoàn thành xong cái sản phẩm handmade mai gửi cho my bro Mai mami tao đi Thuỵ điển ,Thuỵ Sĩ với Pháp gì gì đó nên tao phải hoàn thành gấp T_T Kinh dị T_T rối tung rối mù lên T_T tao đâu giỏi giang gì mấy cái vụ đan lát này T_T Nhưng Trang đã ra tay gạo xay ra cám :"> :"> Tao quyết tâm sẽ làm thật đẹp để ông anh tao có thể tự hào khoe với mấy thằng Pháp Và chúng nó sẽ phải ối ối á á :O :O Em mày giỏi thế,khéo tay thế :"> :"> Sao mày sướng thế >___< à há há há há há

:"> :"> :">

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 23-10-2004, 11:08  

Phá sản!

hic hic hôm nay (à từ túi wa) buồn wá ,mẹ chả bít sao bùn nữa cứ lúc nèo mình yêu thật thì lại bùn (ko nóai chắc mọi ng cũng bít ) hic chả hỉu sao cứ đến lúc đấy thì lại chả tin tui gì cả , hic hic bùn wá à thèng bạn gọi điến đến nhà ... lại bảo là mình song nó noái lung tung cái gì mè bi h làm bạn còn khó hic hic chả bít thèng bạn tui nói gì nhưng thoai nó nói gì cũng kệ (bạn bè vẫn hơn-mất bạn thì còn buồn nữa nhẩy ) mà nói chung là hum nay và những ngày kế tiếp sẽ buồn
sheva is offline  

Old 23-10-2004, 12:31  

Senior Member

Received 4 thank(s)

hôm wa chán wá (+ buồn ) ,kiểm tra Anh ,1 mình anh đây nhắc cho cả 2 bàn ,làm 1 lúc 2 đề,mà trước khi làm đã bảo thằng Sơn là đọc cho iem Vân chép với,chú Sơn làm đúng y như mình nói,đến lúc chữa bài,cả 2 đề mình làm đúng khoảng 90% đứa nào cũng cảm ơn + chúc mừng ,mỗi iem Vân là ko,đến khi hỏi nó là "có chép được bài ko" thì nó chỉ nhìn...............+im lặng thía đấy,đời bất công vật cái đứa mình cần lời cảm ơn nhất thì lại lạnh nhạt zới mình nhất ===>biết thía anh *** kưa nữa hừ

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 23-10-2004, 17:53  

Phá sản!

Em ko phải là mem 03-06 nhưng em cũng xin post vài dòng nhật kí nhé.......

Ngày 22-10........
Chán wá, vẫn cái lớp như thía, vẫn cô giáo như thia, vẫn các bạn như thía.....Vậy mà chẳng hỉu sao mình cảm thấy chán vô cùng
Đmình có chuyện buồn, buồn ghê lắm.........Chẳng bít tâm sự với ai............Nhấc máy lên , gọi cho kon bạn thân, định bụng tâm sự..........Thì nó xổ ra cho mình một tràng........." Chuyện bùn cười" ở lớp nó, mình ko muốn làm kon bạn thân mất vui.........nên nói với nó vài câu rồi viện cớ để cúp máy........
Đã buồn, giờ còn buồn hơn...........Bởi quanh mình ở đâu cũng thấy chuyện vui..........Mỗi mình là đang buồn.........buồn ghê gớm.........
Hết buồn rồi lại nhớ anh ghê gớm..........Nhấc máy, bấm số của anh mấy lần, rồi lại dập máy xuống..........Buồn lại càng buồn..........Em biết lúc ấy anh đang ngồi vì đầu vào những đề luyện thi Đại Học, nên em ko muốn làm cho anh nghĩ ngợi chuyện của em........
Buồn rồi lại ngồi nghĩ vu vơ..........Lại nghĩ về chuyện của anh em mình.................Buồn quá anh ơi.............Bây giờ lang thang ở trường để 1 tiếng nữa vào học tiếp tăng Lí......online , mong được gặp anh.....Nói chuyện vơi snh một lần.....Vậy mà.........Giá có anh ở đây.......
doi_mat_pha_le_buon is offline  

Old 24-10-2004, 10:38  
baby_girl_a14

Sao dạo này có nhiều người giống mình thế, lại có chuyện buồn. Hôm qua chán , hôm nay cũng chán, rồi ngày mai lại chán, cứ thế cứ thế , sẽ chẳng bao giờ mình thấy vui. Sao tự nhiên lại có lắm chuyện chẳng đâu vào đâu đến với mình thế này. Đầu tuần bị điểm kém, cô lại còn bắt mang về kí, ngày hôm sau đến lớp, bị gọi lên bảng, tối vê nhà thì ông bà bô cãi nhau ầm ĩ. 2 ngày sau thằng người yêu đòi chia tay.rồi mấy ngày sau liên tiếp xảy ra những việc gì thì cũng chẳng còn hơi đâu để mà nhớ.
Zời ơi sao mà chán thế này, chết rồi ngày mai còn kiểm tra 1 tiết lý.....tức quá cơ.

Old 24-10-2004, 17:01  

Phá sản!

hic 22-10 , sáng buồn chiều buồn ; cả buổi tối rất vui vì có người yêu mình và mình bắt đầu thấy yêu
sáng 23-10 gọi điện vui vẻ như tối wa ~~> đến chiều ra net gặp "em" onl nói chuyện chả hỉu như thế nèo cả ~~> tức vãi ,trước lúc "em" về bảo tối gọi điện cho em chả bít nên vui hay buồn vì buổi chiều nói chuyện
sheva is offline  

Old 25-10-2004, 00:07  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

He he!

Hum nay là ngày 24/10 nè! Hum nay sinh nhật bạn Long đấy! Sao mà bà già ko đi à? À wên, bà đi tham wan rùi mù! Buổi tối con tưởng bà về rùi nên mới định rủ đi nhưng mà khốn nạn thay là bà chưa về à....! thế là thui..ko đi sinh nhật bạn Long nữa nè!

Mà bà thấy Long thế nào?

dark_girl is offline  

Old 25-10-2004, 20:51  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Dạ ,em xin anh đừng có gọi cả tên em ra thế nghe sợ quá cứ như thầy em í T_T

@ Ngọc: Hôm qua tao đi vui vãi đái mày ạ ^^thík thú lúc nào buôn tao sẽ kể cả mày sau ^^MK nhưng mà có 3 cái ức chế,tao tạm thời nói 1 cái ức chế nhất đã X-(

Thằng Ng.Tùng lớp tao hôm qua Tóm tắt trong 1 câu ngắn gọn Tao Mắc Tè Quá Đi. X-( Bình thường ra nó đã là cái thằng bẩn bựa nhất lớp tao rồi,mk,tao ghét nó cay đắng cái thằng bẩn bựa X-( .Nhưng qua ngày hôm qua thì tao đã k còn ghét nó nữa Tao sợ nó lắm Em sợ anh Tùng lắm Kinh tởm X-( Hôm qua,nguyên trang phục của nó từ lúc đi là :
--Quần đùi hoa,chân toàn lông xoăn tít
--áo tắc kè hoa luôn
-- Tóc xoăn vuốt....gôm hoặc thể loại keo đểu jì đấy,chải ốp ngược về đằng sau Nhìn bết bết,bẩn bẩn,bựa bựa phát oẹ.

Và khi vừa đến nơi,mặc dù xe rất thoáng,sáng sớm trời còn lạnh ^^ Kể cả đứa yếu nhất cũng vô tư ^^ Thì... 1 mình nó lăn quay ra nôn 1 đống săn phảm ngay cạnh chỗ lên xuống xe Cả lớp di tản ngay lập tức
Sáng đi lội suối rồi leo núi dựng đứng cực vui,tao thu hoạch được 1 đống ếch :"> ===>Quần áo cả lớp đều ướt sũng ^^ Và nhiều đoạn rất thú vị tao sẽ kể mày sau^^ Còn bài này là dành tặng riêng cho bạn Ngọc Tùng rồi
Buổi chiều,sau khi no nê phè phỡn cả lớp lại kéo bè đảng đi chơi tiếp,đến 1 con suối # Riêng thằng Ng.Tùng ở lại không biết vì lí do gì Nhưng nói chung cũng chả ai nhận ra sự vắng mặt của nó Nó ở lại nhà sàn 1 mình,bật nhạc rất lớn. Đến lúc bọn tao về ^^ đang cực kì sung ^^ thì tao vào đến nhà,thấy nó,trông như 1 mớ thịt bầy nhầy nhũn nhẹo đang nằm thẳng cẳng,lên cơn kinh giật,mồm đớp đớp,đầu lắc lư, rồi lại gật gù
Mẹ kiếp X-( thì ra trong lúc bọn tao đi,nó ở lại,vác chai Lúa Mới (nó tự mang ở nhà đi) ra nốc cạn kiểu như hận đời í X-( Rồi nó nôn oẹ ra khắp nhà X-( Bọn lớp tao phải lấy hết áo khoác ra đắp cho no'.May mà áo tao ở trong balô nên không bị mang ra #[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/62.gif' border='0'/> Tao với mấy đứa thân thân kiểu cái Mai,Hoài Anh... + mấy thằng con trai thân thân kéo nhau ra đê chơi,rồi xuống ruộng chỉ trỏ mấy con trâu con bò "khoả thân" sexy,rồi trêu gà trêu vịt om xòm cười đau ruột Xong rồi còn lên đê,cả lũ đi theo kiểu jogging ^^ trong phim "Hạnh phúc bất ngờ" í Chết cười trông như mấy kon nhà quê
Đến lúc bọn tao về thì biết tin bạn Ng.Tùng vừa....tè dầm Và tất cả đống áo khoác được mang ra đắp cho bạn í đã chịu 1 số phận bi thảm vô cùng X-(
Khi về đến Hànội mẹ thằng này ra đón.Lúc đấy nó đã hơi tỉnh tỉnh và bà già nó bắt đầu tra hỏi bọn tao,bà í cho rằng con bà í rất ngoan và đây là lần đầu tiên bạn í uống rượu,bà i bảo rằng " Bác nghĩ là các cháu không nói thật với bác" và rồi bảo bọn tao là bọn tao tách nó ra khỏi tập thể,không để ý quan tâm đến nó X-( X-( X-( X-( X-( MK,dù có 2,3 người thì tao cũng đêk cần biết nó nữa là 5 chục mạng người ai mà quản lí được nó X-( bà í nghĩ bà í là ai,con bà í là thể loại gì mà bọn tao phải chăm sóc nâng niu hộ bà í X-( Thế là cả lũ đồng thanh "Bọn cháu có việc bận rồi" và kệ mẹ bà í với thằng con yêu dấu cuả bà í ,kéo nhau đi ăn uống chè chén tiếp

Nói cho cùng,thân làm tội đời,nó làm nó chịu và thực ra nếu chỉ đơn thuần là say rượu và trúng gió thì bọn tao cũng vẫn có thể chấp nhận được,còn tuỳ vào lí do say nữa Nhưng 1 người mà những hành động ,cách sống từ đầu đến cuối đã thô bỉ rồi mà còn như thế này nữa thì tao thua rồi,đụ má thua hẳn rồi X-(

Kết bài: Bài này tao dành tặng riêng cho bạn Ng.Tùng và trân trọng nhắn với bạn í rằng bây giờ cả lớp không hề có ai ghét,hay không thík ấy cả mà mọi người đều sợ ấy lắm ấy cút kon mẹ ấy đi X-(

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 26-10-2004, 08:40  

Phá sản!

Hum nay........
Tất cả mọi thứ là.....cô đơn......... :-s
Mình ngồi một mình trên phòng, lủi thủi với net.........Online sớm chẳng có ai cả...........Mà giá như có thì người ấy cũng không thể tâm sự với mình được, bởi................trên đời này, người mà mình có thể tin tưởng để tâm sự thật lòng, thì chỉ có..............PTC mà thôi.........

Chẳng hiểu vì sao hôm nay mình cảm thấy cô đơn quá.......... :-s

Tối hôm qua, nhấc máy điện thoại lên mấy lần........Mà không dám gọi cho anh..........Chắc anh giờ này đang học............Dạo này, anh bận lắm............Mà Hiền cũng muốn anh chú tâm vào học tập...để còn thi Đại Học..........Nhưng.......không được nói chuyện với anh..........Buồn và cô đơn không thể tả nổi........

Xem nhật kí của mọi người .....thấy lòng cũng ấm áp, vui vui.........Nhưng nghĩ lại con người mình thì lại thấy buồn...........Chẳng hiểu vì sao cái nick nào của mình cũng có chữ buồn, hoặc ít ra là ẩn chứa chữ buồn............Buồn quá...buồn ghê gớm..........Giá mà giờ này có anh ở đây....... I miss you

Old 26-10-2004, 11:09  

Phá sản!

hic hic hôm nay mình mới bít là người iu mình "được" nhìu thằng để ý , "được" nhìu con "soi" , đau đầu we' ~~> chả bít nghĩ gì nữa . Bít là người iu mình chỉ yêu có mình mình mà sao vẫn "sợ" 1 điều gì đóa "khó chịu" sẽ xảy ra we' đau đầu thiệt đóa
sheva is offline  

Old 26-10-2004, 12:37  
sapphire

"thằng dude Phong bon chen vào HAO ,bây h tao bon chen lại vào Kl net Cheer Up là hẠnh Trang à,mod tích cực phết nhỉ "

===>thằng Dương à tao tưởng mày fắn roài cơ mà giờ trở lại roài thì tốt wé, mà mày bảo thằng .... FOng nào

Old 26-10-2004, 17:27  

Phá sản!

Hum nay được nghỉ tiết cuối............
Lang thang chẳng muốn về nhà ngay............ :-s
Bắt xe buýt về gần đến nhà...........Thì xuống.........Quyết định..............lại ngồi net................
Chán quá.......Mấy cái tiết học hôm nay chán không thể tả nổi..............
Mà kiểm tra cũng chán quá cơ...........Cả lớp chẳng ai làm được hết cả.................
Hum nay kon Trang mỳ đưa mình mấy cái vé xem phim..............Nghĩ bụng........sẽ rủ anh đi ...........Nhưng bây giờ nghĩ lại..............Mới thấy rằng không thể..............Chắc là giờ này anh đang học..........Mình muốn đi chơi với anh một lần..............Nhưng....mình không muốn ảnh hưởng đến việc học của anh..........Bởi đối với mình.........hơn cả là một người con trai có học thức.......Chẳng biết nữa............Giờ này, ngôimột mình ở đây..............Nhớ anh quá............Nhơ không thể tả xiết được............Giá mà tối nay anh rảnh................Để chúng ta cùng truyện trò....................... I miss you And I love you

Old 26-10-2004, 21:21  

Member

KL$: 165

ĐM hômna bị ốm ma` vẫn phải vác xác đến trường để kiểm tra . Tiết 1 kiểm tra địa ngồi bịa linh tinh va`i dong` . Tiết 2 kiểm tra hoá, mẹ cái đề ba`i như kẹc ạ . Minh` đọc ma` đau hết cả đầu -----> ko la`m dc ba`i -----> chán vãi. Tiết 3 chán + mệt wa' chui xuống cantin ngồi . tiết 4,5 ngồi đọc báo chống lại cơn buồn ngủ.5h .......trống hết tiết......online......về nha` . Nửa nga`y thế la` hết ,chảng la`m dc cai' mẹ gi` cả ------> chán vãi shit!!!!! .Tối lại chảng bit' la`m gi` ...online...... Rôi` lại đến nga`y mai..... ... Mẹ đời sao ma` chan' thế .Sao ma` bao nhiêu rắc rối no' cứ lao va`o minh`...Nhiều lúc muốn quên hết đi nhưng ma` sao khó thế.....!!!!!! Đau đầu lại cang` thêm đau đầu.....

Welcome to KLNet 6!
anhnhoemnhieu is offline  

Old 28-10-2004, 00:34  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

MK X-( ác độc X-( bà mà sống cùng thời với chúng mày thì cắt tiết hết cả lũ X-(
......
mẹ, phim HQ đúng muôn đời vẫn là fim HQ Lúc nào người vô tội cũng chết,kể cả phim cổ trang mà nó cũng không tha
Nhưng mà mình vẫn phải xem mặc dù đã biết kết cục rùi :"> :"> :">

Trở lại với thực tế cái đã
.... có phải kon Hằng đang bị lợi dụng không :-s Ts cha nó chứ yêu với chả đương mk X-( Mà nó làm sao xứng với em Hằng của mình X-( Đã thế còn dám làm nó khổ thằng choá X-(

Còn pé Trang thì khù khờ quá Bị thík cũng sợ ^^ Nghe nó kể chiện thík thú vật ^^ Nhưng kể ra :-s ..cũng hơi ghê ghê :-s Cứ kiểu như là nótheo dõi từng cử chỉ của mình...Chả tự nhiên tí nào :-s Thằng này ngu Khéo mình phải tư vấn thàng bé đổi chiến thuật chứ thế này thì làm sao có kết qủa

Em Ngọc thì thôi miễn bàn

............
Cuối cùng,có mỗi mình mình ơ nôn T_T

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 28-10-2004, 03:25  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Mẹ ơi :-ss rét :-ss rét :-ss rét :-ss
[-o< nửa đêm rồi {-o< Hôm nay tự nhiên không ngủ được Mình đã kéo thêm 2 cái chăn mùa thu ra bàn máy tính chùm kín mít người mà vẫn không hết lạnh
Vừa phát hiện ra là` mình mở cửa sổ...gió sộc vào lạnh quá
Mình cứ ước cái thời tiết này,lúc nào cũng chờ...Nhưng dạo này,nó chỉ đến vào buổi đêm và sáng Tại sao nhỉ Dù sao có là tốt rồi ^^
Lạnh...lại thấy đói quá Mình nhớ hình như nghe ở đâu có ai bảo là đêm đồng hành với sự cô đơn....Mình k thấy cô đơn ...Mình chỉ thấy sợ..MA thôi :-s
Ôi,thót tim!!! >____< cứ thế này mình đến bị bệnh tim mất >__< Con lợn mèo vừa nhảy 1 cái làm đổ cái ghế,đúng lúc mình type chữ Ma :O Đáng sợ quá
Thôi,em sợ lắm rồi T_T Em đi ngủ hứk...Đêm nào mình đi ngủ cũng phải để mami lên tắt đèn hộ vì nếu tắt đèn lúc mình còn tỉnh thì mình sẽ không ngủ nổi vì sợ ..... Thôi,k nhắc đến tên nó nữa sợ qué T_T

P/S: Nghĩ lại ròi,việc choá phải sợ Đang đói,bêy giờ ra ngoài thì đi ăn ở đâu nhể Hình như cái phố đi bộ nó mở đêm hả :-s Thôi,đi đã,tính sau Ngồi đây tự hỏi mình bao jờ mới ra
hê hê Ngọc ơi,freedom sướng mày nhờ nhờ Nhà tao k có ai đi thoải mai' tốt' qua'^^ Mày mà còn thức chắc là tao sẽ sang rủ mày Nhưng rất tiếc là gần 4h sáng òi chắc fone sang mẹ jà mày bứt đầu tao quá' Chị đi ăn đây bb em

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 28-10-2004, 10:19  

Phá sản!

Buồn wá..........
Hum nay lắm bài không thể chịu được.........
Trường của anh hôm nay được nghỉ............Vậy mà tối qua anh chẳng gọi cho em gì cả...........Em cứ chờ , chờ mãi :-s ..........
Và rồi em tự an ủi mình rằng.................Anh phải học ..........để còn thi............Và em lại..............khóc..................Nhớ anh quá..........Giá mà giờ noày anh ở đây....................Nhớ anh quá...........Nhớ anh quá...........Nhớ anh quá...........Nhớ anh quá...........Nhớ anh quá...........Nhớ anh quá...........Nhớ anh quá...........Nhớ anh quá...........Nhớ anh quá...........Nhớ anh quá...........Nhớ anh quá...........Nhớ anh quá........... :-s .........Những lúc nói chuyện điện thoại , em thường nói như thế anh nhỉ..........
Giá mà giờ này có anh ở đây .............Nhớ anh quá........... :-s

Old 28-10-2004, 11:21  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Chậc,hôm qua đi vìa lăn quay ra ngủ đến bêy jờ,tức 11h12' mới dậy Suýt muộn học
Hình như mình có hẹn với đứa nào sáng nay :-s Chả nhớ ra là ai...Buồn ngủ Sắp đến jờ đi học Nhưng buồn ngủ quá Làm thế nào bi jờ :"> Thôi cháu làm theo nhời Bác dạy ^^ ăn được ngủ được là tiên Cháu đi ngủ đây ạ

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 28-10-2004, 21:03  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

À,có sửa jì đâu nhóc ^^ Câu bài í mà Nếu không hiểu thì không cần hiểu đâu
Hôm nay trôi qua nhanh quá ^^ Sáng ngủ,chiều chơi tối online ^^ đêm chắc lại mò đi ăn quá :"> :"> Fumi dặn jì nhỉ ^^ Ăn cho béo,Ăn cho khoẻ ^^

^^ sheva,đấy là quyền lợi cá nhân không nên nói thế

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 29-10-2004, 17:39  
sapphire

má mì ới,hum nay kon gặp được ng iu của kon onl sau bao nhiêu tháng ko chát chít ,ko làm rì hết cả,tự nhiên ĐÙNg 1 cái nó onl suýt nữa thì vãi nước đái ra giữa hàng net nhớ wá đi mất Linh ới mãi mới chat được thía này,chán vật,mà đáng nhẽ nếu nó ở Man thì rõ ràng là onl được nhiều hơn giờ chuyển sang blackpool --> chán wá ,hix,vừa onl 1 cái thì thấy nick nó off ,tưởng nó off roài,ai ngờ nó lại gọi mình ====>sướng như bắt được vàng ,ôi miẹ ơi hôm nay SƯỚNG WÁ là sướng ,ít ra thì mình cũng biết là nó đang khoẻ mạnh + vẫn ok ở bên đấy + vẫn nhớ được mình là thằng nào ,đại khái là SƯỚNG !!!!!!!!!!

Old 29-10-2004, 18:51  

Phá sản!

Hum nay........Rủ mọi người đi vũ hội hoá trang................ :p
Thế mà được khoảng nửa lớp đi........Sướng wá ...............
Mà đang ngồi đây.......post mấy bài nhật kí ................lại thấy nhớ anh vô cùng............
Hôm nay anh thi môn đầu tiên......Toán..........Tối nay em sẽ gọi........để động viên anh bước tiếp những chặng đường phía trước...........sẽ còn dài và khó khăn lắm............nhất là kì thi đại học.......
Anh cố gắng lên anh nhé...........Em sẽ luôn luôn ở bên cạnh anh...........
Sẽ và mãi mãi như thế.......anh nhé........Nhớ anh........ :-s
Nhớ đến anh lòng này nhớ đến anh.....Em nhắn gió mây mang anh đến đây........Đến với em một lần đến với em....Cho con tim em không còn cô dơn........

Old 30-10-2004, 19:46  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Tối nay đi chat mà chả gặp ai cả! Hu hu....! Cay vãi!!!!

..........Lúc nãy Long gửi offine cho mình, hỏi mình còn iu TA nữa ko! Nói thật chứ mình cũng chả bít nói thế nào nữa. Nếu nói là wên roài thì cũng ko đúng, mà nói là chưa wên thì cũng ko hẳn....

...Tối nay mấy đứa bạn bên Việt Đức rủ đi lượn hồ thì mình lại ko đi, vì hẹn Long ra chat roài mà!

dark_girl is offline  

Old 31-10-2004, 10:55  

Phá sản!

hic hic bùn wá , tối hôm wa là cái tối thứ 7 chán nhất bùn nhất trong năm nay . Bị mẹ người iu bít về mình với ... hic bị cấm ko được gọi điện đến nữa ( bít làm thế nèo đây khi máy nó hiện số ) đã thế còn ko nhờ người gọi đc khi mẹ ng iu tui cấm ko cho nghe điện thoại nữa )
chuyện nữa con bạn thân tui phải đứng chờ cái thằng mà tui bảo đi đón nó hộ khi nó đi học thêm buổi tối về , thằng bạn tui lại ko đi đón nó làm khổ thân nó phải đứng chờ hơn 1 tiếng ( bị bao thèng trêu ) , 22h25' đang ở ngoài đường cũng gọi về cho con bạn thân xem chúng nó đi chơi như thế nèo có vui ko thì mới bít là như thế hic hic ~~> nó nói sẽ ko bạn bè gì với tui nữa vì thằng tui bảo đi đón nó lại ko kể là tui gọi điện nhờ nó mà nó bảo là ko bít gì . Chán wá mất bạn như thế này thì chả bít vì mình hay vì ai đây
sheva is offline  

Old 01-11-2004, 11:40  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Bây giờ mình là người tự do nè!
He he he!!!

Suớng vãi à!.....Tối hum thứ 7 mình với L nói chuyện roài! bây giờ mình và bạn ý vẫn là bạn như trước!

Troài oai!!!!

Bây giờ ko iu ai sướng wá! Chả fải sợ làm fiền lòng ai, chả sợ làm ai bùn! và vui nhất là muốn làm gì cung okie! :p :p :p :p :p :p :p

Anh em ui! Có ai sướng như tui ko?

dark_girl is offline  

Old 02-11-2004, 21:20  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Ngọc uôi thấy người yêu tao Kool không mày Thấy anh í cười duyên không >___________<
Cái avatar í Nhìn đi Lúc nào tao sẽ dắt anh í sang giới thiệu cả mày :">

:-s Sáng mai 5h đã phải dậy lên Nội Bài rồi Làm sao mà mình dậy được cơ chứ T_T Sao lại chọn đúng giờ để về thế cơ chứ :"> Oh I Miss ....I Love..... So Much ..... :"> >________<

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 04-11-2004, 08:24  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Chẹc Đấy mặt nó đấy còn jì con cứ ngắm thoải mái miễn đừng có thík là được :"> :"> Rồi,để hôm nào mami bắt nó dẫn con đi ăn nhá Nhưng nhớ là không được thík nó của mami đâu nhá :"> :">

:p

P/S: Nhiều quà quá thík quá :* :*

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 04-11-2004, 10:01  

Phá sản!

Mà hum trưóc mami bẩu với kon thằng pâp của kon là thằng táo đỏ.............Mí hum nay toàn gọi nó là papa................Sao bi giờ lại có cái thằng nào xinh xinh đệp giai làm pâp của kon thế? -===========> chả hỉu gì cả

Old 04-11-2004, 18:12  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

...................Hanh Trang ơi!

...... ....Sao bà lại kiếm được anh bồ nào mà đẹp trai thế hả? Troài oai! thế mà đến giờ mới khoe là sao? Con ko chịu đâu!

....hu hu hu!!!!!!!!!

Papa của con mà đẹp trai vầy thì con sao mà sống nổi! HU HU HU!

Hè! kiếm ở đâu thế? Kể cho cả nhà nghe đi mà!

dark_girl is offline  

Old 05-11-2004, 11:44  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

He he he he! hum nay trời đẹp wá, thế mà chả gặp được thằng bạn dể đòi tiền! :-s :-s :-s

Nó cầm tiền mình àm mãi ko thèm chả, chó má wá!

dark_girl is offline  

Old 05-11-2004, 18:38  

Phá sản!

Anh sapphire hả? :O
Em sorry nhìu nhìu nha........ :">
Mà nhân tiện vừa câu một phát nữa ở topic của mami :* :"> , vừa thông báo một thông báo cực kì..........giật gân.....
Chủ nhật tuần này ( tức 7-11) là sinh nhật của pha lê , pha lê mời tất cả mọi người ( những ai bít pha lê là ai ) đến dự sinh nhật pha lê........Mọi người tập trung ở cổng trường...........xong roài đi hát nhá....ok lun.....

Old 05-11-2004, 23:55  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

MK !!

Tối nay sao hãm thế hả trời!

Vừa bùn ngủ vừa bực mình!

...À Hạnh Trang oai! Bạn Long nhà mình đang tự nhận mình là bò đực đấy!

ha ha ha....Bạn ý bảo là đi tìm bò cái! Khi nào gọi cho con, con kể cho từ đầu! nghe xong cười rũ rượi! đảm bảo gala cười ko hay bằng!

dark_girl is offline  

Old 06-11-2004, 12:15  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Hằng ơi!

Tao thật sự thấy cái thằng chó chết đây toàn lợi dụng mày thôi ai đời đến tiền mua hoa tặng bạn gái ko có, thế mà nó còn có tiền đi chơi

Sự thật thì tao chưa nghe nhiều chuyện về tằnhg đấy, cũng ko bếit nó dới sử với mày ntn, nhưng cái chuyện đấy thì tao ko chấp nhận nổi!

X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-(

ĐC nhà nó chứ!!!!! nếu mày bức xúc wá thì cứ chửi vào cái mặt nó ý!

.........He he! hum nay vui vãi...! đến lớp ngồi cười suốt, sau đấy lại ngủ! cảh làm giè... Mà toán kiểm tra 1 tiết ngồi chép hết! he he! ít nấht cũng fải 6 điểm, ko thì ko làm người!

dark_girl is offline  

Old 06-11-2004, 16:06  

Senior Member

Received 4 thank(s)

dạo này bận rộn với nhìu kế hoạch wá bỏ bê hết cv trong klnet,tội lỗi ghê gần hai tuần rồi ngày nào cũng phóng bạt mạng trên đường,bận tối mắt tối mũi.gia đình cũng ko quan tâm hết dc.bận rộn quá nên chuyện yêu đương giờ chỉ là cái đinh.hic,tự dưng thấy nhớ chazy với cheer quá,phải phone mới dc.tự dưng cảm thấy cuộc đời vô nghĩa wá...........
trong klnet dạo này cũng ko thấy có biến chuyển j mới.em cheer thì onl liên toọc,giá như mình có cái modem để hàng đêm chat cùng em,để câu bài tích cực hơn
mún có ng` iu

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 06-11-2004, 18:02  
sapphire

kon Vân,hừm, hôm nay là lần thứ 3 ngắm nó trong 1 tuần nay ,nhận xét là nó thuộc hàng vãi đỉnh xinh + trắng +nét như sony +ko fải màn` hình LCD + trông bé bé,yêu yêu --->đúng loại mình cần tìm ,nhưng mà có nên kưa nó ko nhỉ :-W ,nó zới thằng Quang cũng hơi hơi ..... roài ,bây giờ mình mà nhảy vào lại thành ra ng` thứ 3 ===>vừa ko hay ,vừa chả được rì ,giờ fải làm sao bây giờ,chẳng nhẽ mình lại ......... thíck nó thật à :O :O :O ,mà bỏ miẹ ,hôm nọ tự nhiên lại đi hỏi thằng Sơn 1 kâu rất ngớ ngẩn :"mày bảo kon Vân trông thế nào ? " ,nó mà nghi ngờ thì chít mất

Old 06-11-2004, 18:55  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Hôm nay cái anh hay chat với mình ở 26 Thái Thịnh cho mình coi web, troài oai, vãi hàng lun à!

đẹp trai 1 cách dễ sợ lun!

con Hằng wả là ko sai khi nói 26 TT là 1 chỗ lý tưởng để đong đưa mấy anh đẹp trai! he he!

Mà mình còn wen hơn 10 anh nữa, cũng đẹp trai lắm lắm!

dark_girl is offline  

Old 07-11-2004, 15:15  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Ts nhà nó chứ! X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-(

...Tối hôm qua, lấy xe đi chới với thằng bạn tưởng vui lắm, ai ngờ nó lại chó má thế này!

TS thằng chó má ấy, lấy xe mình đi bốc đầu, làm xước hết cả xe! Tối về ông bà gài chửi ầm lên, kêu là phá hoại! Mà đấy có fải xe mình đ*o đâu,..

Bây giờ đào đ*o đâu ra tiền để mà đi sửa xe? 8 lít đấy có ít đâu.. Gọi sang nhà thằng chó đấy thì nó bảo là chưa có tiền nên chưa đưa được.. từ nay về sau thì tránh xa tao ra X-( X-( X-( X-( X-( X-(

tức nổ đom đóm mắt!

dark_girl is offline  

Old 07-11-2004, 16:20  

Phá sản!

thì lần sau chừa cái mẹt nó ra mà phải bắt nó "đền" chứ bạn Ánh Ngọc nhẩy , Dylan chứ có phải "kít" đâu cơ chứ
... hum wa túi thứ 7 mà như kít ý , đứa nèo cũng bảo lên trường chu chơi mà lên trên đấy chả cóa cái chóa gì cả đã thế di cùng người iu ~~> nó gặp bao nhiu là bạn bè cũ học trường đấy roài buôn với nhau mình đứng như bù nhìn ý giục nhanh lên thì bảo đợi tí đã lâu lắm "bọn em " mới gặp nhau từ sau đíu đi lên mấy cái chỗ chán chết như thế nữa
sheva is offline  

Old 07-11-2004, 22:01  
sapphire

chậc ,hôm kia chơi lại Diablo 2 LOD ,hôm nay đã xong roài ,hix,2 ngày mà xử xong iem Baal thì nhanh wá ,kể ra mình cũng đỉnh vật , chậc ,hôm nay chả có rì đáng nói ,ngoài việc sau 3 tháng tiết kiêm,anh đây đã đủ 44k đẻ mua 1 cái card netnam

Old 08-11-2004, 12:39  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

....Nó chó thía đấy ab2 con ạ!

Hôm qua tui lên nhà nó roài, đòi tiền thì ông già nó ko có nhà, gặp con già nhà nó...Hic... ..Mình bị bà ý chửi nào là hư hỏng, toàn rủ con trai nhà bà ý đi chơi! Mà TS, mình thèm đếch gì nó cơ chứ! X-( X-( X-( X-( X-( thằng chó! Cứ đi viện về đi, roài tao cho mày biết thế nào là lễ độ!

dark_girl is offline  

Old 08-11-2004, 20:17  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

kon ơi [-o< Phiền con change avatar đi giùm hay là ..... :O kon thík chú aaron :O

Hôm qua mami mày đi câu cá bên Hà Dung Gia lâm Cả ngày ek câu được kon lào :"> Nhưng lúc sau vẫn ngồi chén cá nướng to oành như ai :"> :">

Kòn vụ em Hằng với chú Vũ thì xong òi còn jì nữa ku Tao đã nói ngay từ đầu mà Chú í tưởng mình là ai nào :-s Làm sao với tới
Đùa thôi nhưng đúng là nó tưởng nó là ai chứ X-( Nó tưởng nó là con giời jì mà nó dám lên giọng cái kiểu đấy X-( Nó tưởng nó chất với ai nào X-( MK,tao đứng đấy,Vân đứng đấy mà nó dám ngoạc mỏ ra cắn càn thế à X-(

Mà thôi Hôm nay thằng Tuấn hói bảo tao là nhìn thấy ku nào đèo em Hằng Nó bảo nó k nhìn kĩ nhưng trông có vẻ >18 tuổi :-s Tao chia làm 3 phương án
1 là anh Tuấn Anh Cái thằng đẹp zai hiền hiền ế
2 là ku Pơ mu (ông Thông manly )
3 là thằng Tuấn đôrê

Nếu là 2 phương án đầu thì quá >____________<

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 08-11-2004, 22:47  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Cái thằng Vũ đấy nó nói giè con hằnng cơ?Mà sao lại trước mặt mẹ và con Vân? :O :O Cóc hiểu giè! chả ai kể gì cho con!

Con Hằng yêu anh TA mà hồi trước nó th1ich cũng được mà! sao yêu anh Thông anò nữa? Mà anh Thông hcọ đại học à?

dark_girl is offline  

Old 09-11-2004, 13:13  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Tròai oai! Mẹ biết con ko th1ich ai học đại học mà!

Còn chuyện xe cộ thì đang xoay tiền đây! Đ** hiểu bao giờ mới đủ! chú con bây giờ đang đi học nên làm gì có tiền mà sửa, còn con đòi mãi nhưng nhà thằnng kia chưa chả X-( X-( X-( Đíu hỉu có sao ko nữa! bà già oai! gặp Vân bảo Vân trả con tiền đi nhé, đ** còn tiền nữa, mà cũng đ** biết xoay ai cả!

BG:uhm,chửi bệy ít thôi ku

dark_girl is offline  

Old 09-11-2004, 22:11  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Tao với Vân nhợn bêy jờ học # dãy nhà,có bao jờ gặp nhau mấy đâu

Mày k thík Mr.Pomu thì kệ mềy chớ tao phê phê em Hằng mê mê là được òi Mà ông đếy học kiến trúc đếy ku ạ Chậc manly lắm,mà buôn điện thoại cũng thếy phê lắm

Còn vụ hôm qua Để tao kể cho mà nghe

Mọi chiện bắt đầu là ku Hằng đi học muộn Thế là cuống cuồng phi ra ngoài ngõ kiếm xe ôm Tự nhiên tập đoàn xe ôm mọi khi vẫn lê la ngoài đếy hôm ney biến đau hết :O Có mỗi 1 ku
Thế là kon Hằng ra (mặt mũi khổ sở) hỏi:
H. -- Anh ơi anh có phải là xe um k ạ
Anh Xe Ôm ---- (trố mắt ra nhìn từ đầu đến chân em Hằng mất 5 giêy +<chắc tại kon bé trông "ngon" quá >+ :* ) Ừ,em đi đâu hả em
H. -- :O anh cho em đến trường KimLiên nhanh lên!Mà... :O Cấp 3 nhá (mặt mũi méo xệch vì sợ muộn học thì chết với bố Quyền )
Anh X.O ( ) ---- Okie mình đi em

Đoạn tiếp theo là tổ lái trên đường........
Anh X.O ---- Em học Kim Liên huh (Vội bỏ mẹ mà còn bắt chuyện làm quen )
H.-- (Rất thô lỗ) Ừ ,sao?
........................... (Im lặng Có lẽ vì anh xe ôm đã phát hiện ra bản chất Chí Phèo của chị Hằng mà trong lúc bấn loạn (vì sợ Mr.Q) chị đã để lộ ra )

Dường như cảm thếy anh X.O đã thếy rõ bộ mặt thật của mình ( ) chị Hằng đổi giọng dịu dàng
-- Hôm nay anh đi xe ôm thay bố anh ạ

Quả tình mặt chú X.O này non quá sức Và đến lúc này chị H. còn nhận ra rằng chú mặc áo phông quần kaki trông hết sức là ...... phong trần Chả có ưu điểm jì của 1 chú X.O cả
====> Với khả năng đoán mò siêu năng lực của mình,chị đã đưa ra đáp án Chắc không phải xe ôm thì hẳn là....kon của ông xe ôm rồi
Giỏi Giỏi quá :* :*

X.O---(Cười toe) Ừ,đúng rồi,hôm nay bố anh bận
H.-- Thế ạ!

........................

(vì bài viết sử dụng quá nhiều emoticons nó k cho post bắt giảm xuống X-( ức chế bà cắt làm 2 bài dek thèm giảm

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 09-11-2004, 22:12  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

X.O ---- À,hồi trước anh cũng học Kim Liên đấy!Anh là Tiệp học lớp (lớp jì quên mẹ nó rồi :"> ) cô Mai Lan chủ nhiệm
H.-- :O Ôi thế ạ :O
X.O ----Thế em tên jì
H.--Hằng ạ :">
X.O ----À,thế à........
........Mà......(đoạn này sắp đến trường rồi) ...Em nghĩ anh là xe ôm thật à
H.--(ngây thơ) Thế không là xe ôm thì còn là cái jì được ạ :O (ngu thế k là xe ôm thì là cái quái jì chả được )
..............................(Im lặng).................

Ah!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! -- H. -- Anh là kon ông xe ôm chứ jì em biết rồi mà
( )

X.O----(khóc thét)
H.-- (ngơ ngác) :O Sao ạ :O
X.O ----Trông anh thế nèy em thếy giống xe ôm lắm à
H.-- (vẫn ngây thơ ) Thế k giống xe ôm thì giống cái jì ạ ( )
X.O---- T_T..........Mà (đổi giọng ngay lập tức ) nếu anh jống xe ôm thế sao anh k thếy em ôm anh
H.--(jả nai ) hi hi hi hi ( ) Ai lại thế :"> ngượng lắm :">
( )

...............................(đã đến đoạn đầu ngõ rẽ vào trường )

X.O---Em ơi,anh k phải xe ôm đâu Cũng k phải kon ông xe ôm :"> Anh đang đứng chờ thằng bạn thôi
H.-- :O :O :O Ối giời ơi thế ạ :O :O ( ) Ối em xin lỗi nhá :O Thế anh không phải xe ôm thật ạ :O ui em xin lỗi xin lỗi >_________<
( vừa há hốc mồm, vừa nói ,vừa cười ,vừa móc tay tìm tiền để trả )
X.O ----Hì không sao đâu Miến lần sau gặp anh đừng nhầm nữa là được

.......(Kíttttttt................. ĐÃ đến nơi )

Chị Hằng dịch mông nhảy phắt xuống --"Bao nhiêu hả anh? "
...Đên đây anh xe ôm mặt đần thối ra luôn Nhăn nhó khổ sở thốt lên lời zĩiiiiiiiiiiiiinh biiiiiiiiiiiiiiiiit ----Em ơi Anh không phaỉ xe ôm mà

kon Hằng hình như chỉ chờ có thế -- ôi zời tốt quá bye ku ^^ Rồi chạy tọt vào trong trường

(Theo lời kể của thân chủ + thêm thắt + bôi bác +.....bịa đặt :"> cho thêm phần kịch tính )

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 09-11-2004, 23:03  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Oài oài...! Bây giờ lại có Truyền thuyết hằng hâm và anh xe ôm cơ đấy!

troài oai! thiệt là hết biết! Mẹ có biêt con đang ăn bánh kem mà phì hết cả vào màn hình ko? Đến nỗi bi giờ ngồi trước cái máy, vẫn ngửi thấy mùi kem....

Thế nah ý đẹp trai lắm ko? He he he...Hằng oai! Khao đi mày! Bi giờ tao cũng fải nhiệt tình thoai! Mà này.... Sao sáng nào tao cũng đi xe um đi học, roài đi xe um về có bao giờ vớ nhầm anh nào như mày đâu!... Đúng là hằng có khác

dark_girl is offline  

Old 09-11-2004, 23:16  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Troài oai! Nghe mẹ nói mà con bùn cười wá! …Ko ngờ lại là sự thật 100 percent… … Mà sao con thấy lạ thệit đó, con đi xe ôm suốt nagỳ vật mà cũng ko hên bằng con Hằng @ nhà mình! nghe kinh vãi…chuyện này cho lên Hoa Học Trò thì hay lắm đây….

Một em nhỏ jọc lớp 11 đã bị 1 anh giả làm xe ôm đèo đến trường thế mà ko biết! thật ngây thơ wá! Mà nhỡ anh ý là con bác xe um thật thì sao…hằng lại được cho 9i xe um ko mất tiền! …..

Mẹ oai! Chuyện lạ để đời….há há! Lúc con đọc chuyện anỳ xong, bùn cười wá, rơi mất cái bánh kem xuống đất…chỉ vì cười ko ngừng được..bây giò vẫn đang cười này….

dark_girl is offline  

Old 10-11-2004, 02:34  
sapphire

trời ơi,hôm nay xem teen titans ,tập cuối của session II á á á kết cuck bi thảm terra chết mới khổ chứ (chính xác thì là hoá đá) trời,xem xong suýt khóc ạ terra xinh nhất cả teen titans ,thậm chí hơn cả raven mà fải chết mới khổ chứ ai bảo tự nhiên đi theo thằng slade làm rì zới ơi là zời mong là sang session III hoặc IV sẽ có thêm terra chính thức trong đội của titans úi zời ơi ,chán wá

Old 10-11-2004, 02:38  
sapphire

hôm nay iem T bị đứng fạt ngay cạnh cái bàn của mình mới khổ chứ :"> ,bà Nhung vừa ra ngoài 1 fát thì chưa kịp hỉu chuyện rì xảy ra thì nó đã ngồi ngay trên đùi mình rùi lol chậc , fải gọi là sướng vãi cả đái ra mông iem ý êm dek chịu nổi ạ nó ngồi đấy fải 15' đến khi bà ý đi vào roài mới đứng lên ,trùi ,nghĩ lại vẫn sướng :"> :">

Old 10-11-2004, 12:29  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Chưa khi nào mình thấy đời nó chó ám như thế này! X-( X-( X-( ĐM nhà nó!

...tiền nong như kít ý! bây giờ đòi *** đâu được nữa..xe cộ đã đếk ra cái gì rồi, thế mà tiền thì xoay mãi ko có được 1 xu..

bà già.. Gặp cái vân, bảo nó trả con tiền đi, *** còn tiền mà sửa xe nữa, ĐM tiền nong như cái *** ý !

dark_girl is offline  

Old 11-11-2004, 10:05  

Phá sản!

hum nay tao đang ngồi net cùng một đứa mà người tao thích thích ( hơi khó hiểu ) nhưng tao ko hiểu sao tao ko cho phép mình ghét nó trong khi đáng ra tao phải ghét nó thế mới lạ chứ có phải tao là một đứa hâm hâm không hả bọn mày hic hic
lovely_bunny is offline  

Old 11-11-2004, 12:23  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Hôm nay mình buồn ngủ wá...lăn ra ngủ cho hết giờ...học sáng nó khổ thế đấy...

([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/>

Hic...mà cũng may là hum nay ko có tiết gì fải làm bài tập cả, hé hé....

Lúc nãy đi học về, thấy Long béo ngồi wán bà Ý, định vào nhưng mà lại thui.. thấy mấy thằng với mấy con ngứa wá..chả nhẽ lại vào rồi cà nhau thì chết mất! Thế là đi về...oài! Chiều nay được nghỉ học..sướng vãi bà kon oai!

dark_girl is offline  

Old 11-11-2004, 21:02  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

WElcome to my daughter's life
Welcome to my life
Welcome to my Family
WELCOME

^^ hê hê Cuối cùng không uổng công ku Long bếu Tao buồn cười suốt cả chiều vì mấy cái dòng đếy
Anh em lúc nào ghé thăm A6 thăm chú Long thì đến thăm quan cái bàn của chú ý nhá Chết cười

Tự hào không ku

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 11-11-2004, 21:16  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Hi hi! chọn con rể cho mẹ Trang mãi đấy! :*

Mà mẹ biết ko, con rể mẹ chiều con lắm đấy! mà tự hào wá mẹ ạ! L khắc tên con lên bàn á? hôm nào lên xem mới được!

Yêu chồng con wá!

dark_girl is offline  

Old 14-11-2004, 18:37  

Phá sản!

Chả hỉu sao hum nay vào đoch cái bài mà mami vít.............vẫn thấy bùn cười wa.......................
Mà hum nào có vụ nào hay hay thì mami lại post nữa nhá.................kon khoái mí cái vụ tường thuật của mami wé..................
À, bảo mami cho kon xe mmặt thằng papa mà chẳng thấy đâu cả?

C_Uùng ít icons thôi

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan