Go Back   KLNetBB > Our Class > Các khóa khác > Khóa 03-06

Old 14-11-2004, 19:16  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

Hum nay lúc Long đèo con về, oài... hic! chả nói gì với con cả! toàn nào là nói về vấn đề rất chi vớ vẩn...

Oài, về nhà 1 fát, mẹ hỏi lun:..." Lúc nãy đi học nhẩy thế anò? Mày nhẩy nhót gì mà đi từ 1h đến giờ mới về hả? Mà có mệt ko...lên ăn cơm đi..."
~~~~~> sướng vãi.....

May mà bà già ko biết mình đi chơi đấy, ko thì ăn chưởng lun roài.. Mà sợ giè chứ..

------------------------------
:X
dark_girl is offline  

Old 14-11-2004, 20:04  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

chẹc,mày để yên mày với nó mới được...3 ngày! Từ từ lào Mà,ba jà mày đã iu đưa lào bao jờ đâu àm mày cứ hỏi tao mấy chiện tc làm sao tao biết mà trả lời :">

Tao trong sáng nhất nhóm mà mày cứ hỏi tao ngại quá

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 15-11-2004, 00:14  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Thì con cũng biết là co được 3 hum! oài! nhưng mà tại nó nhát cả thui chứ!

mà chồng mình láo ko chịu nổi! dám chat với mẹ mà đi nói xấu con! cứ chờ rồi sẽ biết tay cho mà xem! Chồng với con hư ko chịu nổi! con thấy nó ko nói gì thì thui chứ, chẳng nhẽ lại nói kí gì nữa à? mà mặt con từ trước đến nay lạnh wen rồi!! bộ đội wen rồi nên sao mà có thể cười tươi roi rói với nó được! chán! biết nhau như thế rồi mà vẫn kêu với mẹ là con xì mặt ra mới cay chứ!

LONG ƠI ! CỨ CHỜ ĐẤY! CHỒNG GÌ MÀ LẠI NÓI VỢ THẾ HẢ!??????? X-( X-( X-(

dark_girl is offline  

Old 15-11-2004, 17:26  
sapphire

KL$: 0.00

sáng nay tự nhiên mình lại nói zới kon T 1 kâu:"thôi,ko kưa kon V thì thối ,bố thiếu chó gì gái đẹp"---->thôi đi roài ,kon T nó biết mình thick kon V roài chết mất ,y như rằng ,chiều nay ko hỉu lý do rì mà iem V iem ý gọi mình ý ới cả ngày + thêm 1 số hành động khá "bất bình thường" so zới hàng ngày nưa :O OMG OMG OMG ,fải làm sao bây giờ a' a' 'a 'a a

Old 15-11-2004, 20:57  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

....Hôm nay trời lạnh.. ôi! sao mà thích thế ko biết! mình chỉ mong đến mùa đông thui...

...đêm qua đang ngủ thấy lạnh ơi là lạnh, fải dậy đóng cửa sổ! mãi sau mới ngủ được! mà đêm qua chơi MU online đến tận 4h sáng mới đi ngủ! mà chới cái trò này chó má quá! ko hay bằng fantasy..nhưng mà mình vẫn thích..

.....Chồng mình kêu ko được chơi đêm! mẹ ơi! cheer up ơi! thấy chưa! nó yêu con như thế đấy! cấm vợ ko chơi games chứ.. ....

dark_girl is offline  

Old 16-11-2004, 09:51  

Phá sản!

KL$: 0

chén wé 1 tuần nay ko được gặp ẻm roài điện thoại thì ko được gọi mình đi chơi suốt ẻm đi học suốt chả bít được gặp nhau vào lúc nèo đây hic hic ...
Trời lạnh vãi thế này ko bít trường lày đã cho mặc wần bò đi học chửa nhẩy hay vẫn phải mặc cái thể loịa quần ko quần kia nữa ko bít ,áo sơ mi trắng và đồng phục mùa đông thì chít [-o< lạnh vãi hàng bố mẹ ơi !
sheva is offline  

Old 16-11-2004, 12:37  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Sáng nay đen wá trời! Đi ra bắt xe ôm thì ko có! tất cả là tại ông bố của anh hàng xóm nhà mình! cứ lần nào gặp ông ý al2 y như rằng đen ko chịu được!

....Rồi vào giờ gặp thằng con ông ý, thế là bị bà toán gọi ngay lên bảng.. bà ý kêu mình hay đi chơi chứ! hic .. Con mụ già điêu wá...ai đi chơi đâu! đi học têhm đấy chứ...Thứ 5 nào chả đi học thêm...chẳng wa tiện đường thì qua xem Long thế nào thui mà...hu hu...cay quá chồng ơi!

dark_girl is offline  

Old 16-11-2004, 23:56  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Ôi zời học hành vất vả kết quả như bờ
Mịe nó chứ cái phao bé thì đi vội vứt cha nó ở nhà đến lớp hì hục đọc Khuê với Giuộc thì lại về Tú Bà Bà X-( Mà cái đề đếy thì dễ dãi kứt nhưng vì dek học chữ nào nên lại phải lấy vở thằng Tuấn quay..mk ngồi 2 tiết dek làm sao đến lúc còn 10' bố mày dek thèm quay nữa đang ngồi lên thì tự nhiên lù lù đi xuống bắt bà mày đứng dậy thế là đứt mk đời như kứt TS cả 2 mụ Tú bà Ts thằng BatMan Ts thằng Long mông Bà chửi cả làng Vũ Đại
Sắp 20-11 òi T_T

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 17-11-2004, 12:27  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Sáng nay ra quán chị Ý..... ngồi nghe chém gió hay vãi!
mà này...sao hum nay bùn ngủ thế nhỉ! chán wá .... hic ...
buổi sáng đến lớp toàn trêu bọn nó, chả học kí giè cả..mà vui lắm... toàn gọi tên bố mẹ ra chửi thui

he he..tên mẹ con Linh là Yến thế là cứ Yến béo yêu Dương xì-tin... chuối *** mả được.... chú thích tên bố thằng Tùng là Dương...he he...

dark_girl is offline  

Old 19-11-2004, 10:28  
sapphire

oài hôm wa ko ngờ là kinh rị đến thế cười vỡ cả bụng ,đầu tiên là tin thằng Đức Duy nhà mình bị.....................trĩ ha ha ha ha ha ,roài sau bọn nó mới nói ra vì sao ku kậu lại bị trĩ ,thằng Duy cụt bảo zới mình nguyên xi là "hôm nọ thằng Đức Duy đèo 1 thằng trông như pêđê đến khách sạn nhà tao thuể 1 fòng mạy à ,ko hỉu để bọn nó làm rì " nghe đến kâu này thì đủ hiểu vì sao chú Đức Duy nhà mình bị "trĩ" ha ha ha ,thế cái thằng pedê ko đút cái ..... vào thì chả nhẽ nó nhét nguyên cái chân bàn vào ..... của chú Đức Duy hay sao mà lại bị trĩ cười chết mât ,hỏi tiếp đến vì sao mà thằng Đức Duy nhà mình ngoan thế lại thành ra đổ đốn thế này lý do lại còn buồn cười hơn căn bản tại thằng Đức DUy nó fê Boy-Z wá mà lại ko tìm được móc chìa khoá có ảnh boy-Z ---->fải ............. bán thân để trả giá cho mấy cái ảnh thằng pede kia nó mang từ nước ngoài về ha ha âh ha ,khổ mỗi cái ............ vừa có cái móc chìa khoá đấy trong 2 ngày thì ngay hôm sau bà Nhung tịch sờ thu luôn ----> ----> giãy đành đạch mà chết khổ thân thằng Đức Duy bây giờ ko những fải đi kiểu "xoắn quẩy" mà lại bị mang tiếng là .....ko còn "trai tơ" nữa roài ôi cười chết mất mẹ ơi

////đêm wa mê sợ wá ..........fewwww .sao mình lại có thể mơ thấy kon Vân nó chụt chụt thằng Quang ngay trước mặt mình nhỉ O_O ......... sợ vật

Old 19-11-2004, 12:31  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Hum nay mình đi học như đi chơi...vui vãi ạ! he he...lúc đi về ra xem mấy anh ý nhảy ngoài Trung Tự .....Lại còn gặp anh Tuấn nữa chứ..thế là xin anh ý dậy nhẩy cho mình...

Lúc sau ra hàng net ngồi 1 tẹo..lên mạng gạp mấy ông anh, nhờ đèo về lun cho nó đỡ tốn tiền xe um...mà lúc sau đi với mấy ông ý, định nhờ đèo ra hỏi thăm con Nhị Hà thì mới biết con này nó nghỉ....vì LQĐ đâu có học hum nay...thế là lại đi về...

....Mà đi với mấy ông này kẹp 3.. chồng mình thấy lại nói mình chết mất! nhưng có ôm mấy ông ý đâu? anh em mà! hàng xóm cả thôi! xin thề đấy!

dark_girl is offline  

Old 25-11-2004, 21:25  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

hôm nay buổi chiều đi học buồn cười ko chịu được....

...trời thì mưa...mà mình với cái Lan Anh cứ gọi là cuốc bộ tìm xe um... TS đi chắc fải đến 2 vòng cái khu Kim Liên.... cứ gọi là đau cả cẳng! con Trang thì ngồi hàng net..sướng vãi chấy
...đi cứ gọi là mệt mà mãi mới có 1 lão xe ôm...thế là kẹp 4 đi về mới kinh chứ!

dark_girl is offline  

Old 26-11-2004, 11:43  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Hôm nay trời mưa...chán wá....
..Chả đi đâu được! ở nhà ngủ vậy...mong sao mai ko fải đi học thì vui biết mấy...
...Lúc nãy vừa chat với anh Quậy xong, anh ý bảo cuối tháng 12 anh ý ra ngoài này chơi ....và mang theo cô vợ của anh ý ra nữa...CHÁN! hic...cái con đó nó xấu mù anh ạ! anh đẹp trai thế sao yêu nó....mà em tưởng đang giận nhau cơ mà... hic...
~~~~> người iu cũ đi lấy vợ ....đau lắm anh em ơi!

dark_girl is offline  

Old 08-12-2004, 18:35  

Phá sản!

Nó tưởng mình không khóc, nó tưởng mình sẽ cười thật tươi mà nói với anh, thế mà cả buổi chiều nó chẳng nói được gì, chỉ ngồi im lặng. Chắc anh cũng muốn hỏi sao nó lại thế, nhưng không nói gì nữa. Chỉ đến khi nó nghĩ cái việc dễ nhất đấy là type cho nhau, thì lúc ý nó lại thấy mặt mình chẳng trơ như thế được nữa... Nó chẳng thấy anh nói gì, ko một emoticons, nó ngạc nhiên và thấy buồn khi dường như anh chẳng để ý gì đến những gì nó nói.... nó nghĩ anh sẽ buồn lắm, thế mà.... anh bảo " sao lại thế, sao lại nghĩ như thế, đâu có gì đáng phải buồn" Nó cũng an ủi được một phần, rằng dù gì nó cũng làm cho một người không fải buồn vì sự ra đi của nó... Nó muốn được đánh anh một cái, trách yêu anh một câu Nó hụt hẫng một chút, nhưng cũng tự an ủi mình Nhưng đến lúc anh ngồi tính số h nó với anh sẽ còn nhìn thấy nhau, thì nó chẳng kìm được nữa, nó khóc nấc lên như một đứa trẻ con Mặt nó nhăn lại, nó biết làm gì... nó nói anh sao cay đắng thế, anh lại cười, như thế thì có gì là cay đắng... Nó chẳng biết type gì cho anh nữa, nó chỉ muốn nói là nó yêu anh nhiều lắm Dặn anh mấy câu, sao anh cứ cười suốt thế Anh không buồn thật sao ? Cho đến khi nó đọc được những gì anh viết... Nó lại thấy mình khóc, chẳng khóc thành tiếng mà sao nó thấy cái gì đang vỡ tan trong nó Nó chẳng nghĩ đến ngày chia tay, nó cũng chẳng nghĩ đến một cái gì khác, thế mà nhìn những gì anh viết, là nó .... Nó nhốt mình trong phòng, cứ ngồi im trong góc tối như thế, khóc một mình... nó nghĩ đến con bạn nó, nhấc dt lên, nhưng chẳng ai ở nhà... Nó lại khóc... Nó sợ Nó thấy mọi thứ nhoà đi, nó đành nhắm mắt , để cho nỗi buồn đi xa......
rock_your_world is offline  

Old 26-12-2004, 10:52  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A2 (2003-2006)

Hum wa tớ gặp lại ấy Sau một thời gian khá dài ý nhở... chắc cũng fải gần 1 năm... Quá nhiều thứ đã thay đổi, ấy cũng thay đổi, mà tớ thì chắc chắn rồi.. Uhm hum wa tớ đã gặp lại thần tượng một thời của tớ... fải cái thần tượng đấy đã thay đổi wá nhiều làm tớ không nhận ra được thần tượng của tớ nữa... tất cả những gì tớ thích về ấy ngày xưa đều thay đổi... có phải vì thế mà bây h tớ chẳng còn run như cầy sấy trước mặt ấy nữa Nghe một số giai thoại về ấy ( hee, buôn bán dưa hấu ý mà ) , ấy đã sành địu hơn ngày xưa, học hành cũng tanh tưởi hơn và cũng máu me hơn ngày trước <<< nói nghe hơi kinh một chút :p Hơ, nhưng mà chả hiểu sao tớ không thích những cái thay đổi ý.... vì cái người ngày xưa tớ thích không giống như thế ... ngày xưa tớ thích ấy vì ấy hiền và ấy.... chả giống thằng nào :p Nhưng bi h thì Giống bọn nó nhiều quá, mà có nhiều cái cũng hơi thái quá >____< Cả những gì tớ ko thích ở một thằng con trai Uh vẫn biết là thời gian làm người ta thay đổi * Nhìn lại bản thân mìn >___< * Không biết ấy có thấy tớ như thế không Chắc là không, vì ấy đâu có gì với tớ nhỉ :p Nhưng tớ vẫn nghĩ những gì ấy làm, và ấy thay đổi vì ấy thích thế chứ không có gì ép buộc.. tớ vẫn thích một 13-5 của ngày xưa hơn
Chồng iu :* Đọc được đừng nghĩ lung tung :* Cảm giác lung tung của em thôi :p :">
Witch_SM is offline  

Old 26-12-2004, 18:40  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

hum nọ gặp bạn Xuân Dũng..với lại Ngọc Dũng này.. .. he he..thế là mấy bạn ý đèo mình về..

đi trên đng` buôn dưa lê kinh khủng..mà 2 đứa này dạo này sành điệu wá trời.. hi hi.. XD cũng đẹp trai thật..

dark_girl is offline  

Old 27-12-2004, 16:53  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

hôm nọ của mày là từ bao jờ thế Sao may lai bay sang Úc gặp XD được :O Mày bay sang đếy lúc nào mà k cho tao đi với vậy

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 27-12-2004, 20:49  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
Class: A2 (2003-2006)

chời, cả hai thằng Dũng mới zìa VN mày ko biết à trang :O chết chết, nó còn đến lớp cơ mà LAc. hậu wá
Witch_SM is offline  

Old 29-12-2004, 13:00  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

ờ tao mới biết hôm qua chưa kip edit ...Gì nhỉ...À,hôm nao may gặp nó tát nó phát cho tao,vêg mà chả nói năng gì cả 2 thằng choá
Nhép yêu ơi em mua quà cho anh rồi đếy [-o< Anh they em yêu anh k ,nhung mà k được như ý cho lắm

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 03-01-2005, 10:41  

Phá sản!

... chuỗi ngày chán chết vì tình ........... chán wá ......... em nào yêu anh ko .........hic hic
sheva is offline  

Old 04-01-2005, 06:08  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Bất lực với cuộc sống, bế tắc với cuộc sống, chẳng biết làm thế nào, chẳng biết giải quyết ra sao?
Anh ơi đừng giận em nữa, đã ba ngày rồi như là địa ngục ấy
Muốn về nhà quá, hôm nay gọi điện bao nhiêu lần mà ko gặp anh, tháng này tính tiền ĐT không biết sẽ bao nhiêu $ đây.
Muốn đi tìm job mà bố không cho đi
Hic hic, muốn về VN quá đi mất, hết chịu nổi rồi

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 04-01-2005, 11:10  

Phá sản!

Hum nay.......... hix .......... chán như shit ý .........
:-s
Đi học thêm xong, chẳng mún viề nhà, thía là ngồi cái wán net mới mở gần trường, định chờ anh online, thía mà .......................... chẳng thấy anh online gì cả ............ Hix........ anh ui, em nhớ anh wa' ......

Tối wa , 12 rưỡi , định gọi cho anh, nhưng nghĩ thía nào nên ngồi nghe nhạc một lúc rồi đi ngủ ......... ( hix )

Chẳng bít tình cảm của anh thía nào với em nữa, em nói là em anh, thía mà anh lại lạnh lùng bảo là " Anh không tin " :-s ========> Đau lòng wá đi

Giá mà anh hỉu được tình cảm của em dành cho anh, và anh sẽ em nhìu như em anh zậy ............... :">

I Hoàng Anh
doi_mat_pha_le_buon is offline  

Old 04-01-2005, 19:06  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Cha nha` nó,,như shit ý.. bi h có khi hs TB rồi..Toán có 4.2

dark_girl is offline  

Old 05-01-2005, 13:37  
honestly_Okie

Dạo này học hành khốn nạn quá Chưa bao h thi cử chó chết thế này huhu
Hoá là môn mình tự tin nhứt mà chẳng hỉu sao điểm phẩy lại kém nhất
Còn Lí với toán nữa chứ Thi khối A mà sao điểm khối D lúc nào cũng cao hơn
Mẹ mà biết thể nào mẹ cũng đổ cho cái chuyện yêu với đương , chết thật
Đã thế mặt dạo này lại mọc vài cái mụn , xấu chết cha chết mẹ huhu

Cuộc đời chó chết thật Damn it
Đã thế lại còn đau đầu chấp cái con thiểu năng Nhức hết cả đầu
Hum nay có việc phải nghỉ học, lại chọn đúng hum KT 1 tiết đại để nghỉ ,hix thế này là mình phải KT 1 mình roài chán quá đi mất thôi

Old 06-01-2005, 16:38  

Phá sản!

Điên thế ......... Hix........... Hum nay........... tại thời điểm này............. Lớp 11A17 của HA đang có đại chiến với vài nhân vật ( hix ......... không thể nói rõ hơn được ........ =========> mọi người thông cảm ........ )

Bi giờ, mong anh sẽ iu em.......... chỉ iu em mà thui .......... hix .............

Old 06-01-2005, 17:13  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Cũng chẳng còn jì nhiểu mà nói.Lại 1 lần nữa,1 chuyện vớ vẩn dẫn đến 1 kết cục tầm cỡ
Cảm giác giống như lần trước Y hệt.
Rốt cuộc chả hiểu mình đã sai ở đâu,sai từ đâu Tại thời điểm đó,và cả trước thời điểm đó,mọi việc đều hoàn toàn bt,như vốn dĩ nó luôn là như thế Đến tận bêy giờ cảm giác trống rỗng,não nề ếy vẫn k hề khác đi
Luôn luôn là như vậy
Chẳng phải quá thân thiết,quá yêu quý nhưng mất đi 1 người không vì bất cứ lí do gì ....
Mà sao 1 cảm giác lại cứ phải đến quá nhiều lần trong đời như vậy ....

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 07-01-2005, 12:22  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

hôm nay đi về.. thây ngay Xuân Dũng..ke ke..thế là XD đèo mình về..hi hi..
lúc nãy vừa mail cho anh C .. he he...chắc chốc nữa bác ý đây bác ý mail lại cho mình..

dark_girl is offline  

Old 14-01-2005, 16:51  

Phá sản!

Hix
Hum nay chán như shit ý ........
Bùng mấy tiết học, chỉ để ngồi........ chờ anh T_T
Hum nay chính thức thông báo với papa là : .......... T_T HSTT T_T

Old 14-01-2005, 18:45  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

hehe.. sáng any nghỉ học.. may mà ko đi..chứ ko chết cha nó rét roài ấy..mà lúc tối lên xem PM ... tổ cha nàh nó..mới biết thằng chó ngu chửi mình là cái thằng mới vào a17..thứ 2 bà đi học xem mày còn dám tivi nữa ko nhé... ranh con mới vào trng mà láo ko biết mình là ai đây mà

dark_girl is offline  

Old 15-01-2005, 08:12  
mngoc10d8cva

giời đấy ơi cuối học kì rồi biết kết quả học tập chán hăn ...ko thấy anh em còn thấy chán hơn **

Old 20-01-2005, 10:08  

Phá sản!

yêu 2 chúng mày vãi, mặc dù tao chưa từng coi chúng mày là thân nhg trong thời gian vừa rồi, 2 đứa chúng mày là 2 đứa làm tao vui nhất, yêu nhất, phải suy nghĩ nh` nhất . Mong chúng mày sẽ nhanh nhanh chóng chóng về VN chơi với tao, nhớ giọng mày qua' cu ơi
take_the_time is offline  

Old 26-01-2005, 17:05  
mngoc10d8cva

26/1/05
hôm nay vui thế đến lớp vui ko chịu được như đau đầu quá chả muốn làm gì cả ..........^^ vui thế vui vì tất cả ......

Old 28-01-2005, 11:52  

Phá sản!

Ngồi trong cái wán net mới mở ở cổng trường, thấy cái anh chị bên cạnh....... ngồi ôm nhau........ mà nhớ anh wá .........

Mình ơi, giờ này mình đang ở đâu thế ....... Nhớ mình quá đi thôi mình ơi.......

Old 10-02-2005, 17:42  

Senior Member

KL$: 667
Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)
Class: A (1990-1993)

Oạch ,sáng nay thức dậy tự nhiên lại nghĩ linh tinh (lần đâu tiên nghĩ linh tinh trong khoảng 3-4 tháng ) ,nghĩ cái gì chứ ai ngờ lại nghĩ về nó......... chậc ..... chả hiểu nữa ,tự nhiên thấy nhớ kon dog đấy wá ,chả biết giờ này nó đang ở đâu ,làm rì ,muốn fone cho nó mà cũng ko xong .........sao mà fone được trong khi..... nó cách mình đến vài khìn kây số ,số fone cũng chả biết ,sao sang năm mới lại chả vui rì hết cả ,tự nhiên nhớ nó như nhớ ng` yêu mk cái kon doggy đấy ,sao cả đời mình ko get rid of nó được nhỉ ,đành rằng sông mà *** yêu kon nào kông nhận sướng ,tâm hồn thoải mái ,bay bổng ,xiền nong rủng rỉnh ,đến 14/2 ko fải lo lắng xiền nong ....oh mà lại nhắc đến 14/2 ,14/2 năm trước công nhận buồn cười zới cả chuối thật ......năm nay thì ........... sao số mình nó shitty thế nhỉ

I'm eating all your kings and queens....all your sex and your diamond....
Hybrid is offline  

Old 10-02-2005, 23:31  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

kaka... ăn chơi đã wá...
..hum nay đc lì xì nhìu ghia ha.. lại còn gặp ban Long nữa.. bạn ý ở ngay gần nhà bà mình... kaka

dark_girl is offline  

Old 11-02-2005, 12:58  

Phá sản!

Mình ơi.......... Hum nay đi xem phim với mình , zui wá mình ạ ...........
mình lắm mình ơi

Old 26-02-2005, 18:56  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

Mấy hôm nay chả hiểu sao lại ăn nói được tử tế với nó (chắc tại mấy hôm nay mệt ) ,ko hỉu vì thế nào hay là vẫn.......... ,mình càng tìm cách để gạt nó đi thì lại càng .... nó hơn ........ dunt thể nào hiểu ,chẹp ,lại chuẩn bị nghĩ lung tung rùi đây ,thôi chơi game đã.....

Hybrid is offline  

Old 28-02-2005, 00:45  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

1 ngày trôi qua và em biết là ngày em càng yêu anh ! em chả hiểu nữa..em sắp là ng` yêu của 1 ng` nhưng nghĩ đến anh...em vẫn yêu anh quá anh ơi!

dark_girl is offline  

Old 19-03-2005, 17:49  

Phá sản!

Tớ bảo này ... Sao cậu lại đối xử như thế với tớ , tớ biết là tớ đã quá nóng vội trong chuyện tình cảm .... Nhưng cậu cũng không nên làm như thế chứ ... Tớ buồn lắm ... Cậu có biết không ???
Tớ chắc rằng cậu sẽ không đọc được những dòng này của tớ ... Nhưng thực lòng ... Tớ mong cậu hiểu được tình cảm của tớ dành cho cậu ...

Old 08-04-2005, 18:19  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

Oh mấy hôm nay nó lại được chuyển sang ngồi gần mình ,oh shit ,lúc mình ngủ nó cứ nghịc nghịc tai minh,oh shit ,lúc nó ngủ hoặc ko để ý mình toàn nhìn trộm nó ,oh shit ............... và tình hình là nó cute wá ,tình hình là mình sắp "chảy" ra mất , no no ,mình ko iu nó đc , HOLY $H!T !!!!

Hybrid is offline  

Old 09-04-2005, 17:40  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

Choài ơi hôm nay thằng kia nó nhảy xuống bàn dưới ngồi ..... thế là ở trên còn mỗi mình với "kon đấy" ngồi cạnh nhau ,,,hix hix 1 lúc sau ngồi kiểu rì mà ............... mém tý nữa là thành ra ôm nhau ,hix hix chết mất

Hybrid is offline  

Old 09-04-2005, 17:41  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

sory ,double post

Hybrid is offline  

Old 16-06-2005, 09:03  

Phá sản!

ui ui đói quá sáng chưa anh rì mà cả lũ bạn đến nhà chơi chúng nó bắt kể chuyện thèng chồng mình nhưng chẳng có gì mà kể :">Thui kể chuyện con mèo vậy
Dạo này mình được thầy khen chăm học , tiến bộ sướng quá huhu thầy ơi em yêu thầy mất :*
Hum qua mình mơ giấc thật kinh dị :"> nhưng hay ho ra fết :"> có lẽ mình ko dám kể cho ổng nghe
Thằng bạn mình có cái ảnh đẹp quá mình không kìm được lỡ send link to all :"> bảo đó là người yêu mới của mình rùi hí hí :">
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 29-06-2005, 11:21  

Phá sản!

hôm nay trời mưa ngủ đến trưa.Gọi thằng bạn qua đưa (đi chơi),nhưng chán roài lại ngồi chừa (mặt ở nhà với cái máy).Chat với con bạn nó ko ưa lại phải ngồi cưa.Buồn wá mẹ gọi điện về chẳng thèm thưa.Tối đến hết 1 ngày mình chán chưa
genius_a7 is offline  

Old 29-06-2005, 12:51  

Phá sản!

Hum nay trời mưa như chưa bao h được mưa
Thế là hum nay không được gặp chồng rùi em nhớ chồng quá
Giá mà được ở bên chồng lúc trời mưa tầm tã thế này có phải sướng không
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 29-06-2005, 13:54  

Phá sản!

buồn ... buồn ... buồn ...!!!
1 ngày buồn ... 2 ngày buồn ... và từ giờ sẽ chỉ còn những ngày buồn ... hu hu hu ... " Trái tim ko thể yêu 2 người ... xin hãy quên di .. anh ko oán trách em làm chi ... " Buồn thế đấy ...!!!
sheva is offline  

Old 29-06-2005, 17:00  

Phá sản!

hic, vừa đi học về. mệt vãi. mong là bị ốm. đỡ fải đi học lẫn đi chơi .
babygirl_91 is offline  

Old 29-06-2005, 19:53  

Phá sản!

tao đang mong khỏi ốm còn chẳng được mày lại mong ốm
kagee is offline  

Old 29-06-2005, 21:57  

Phá sản!

thế thôi. chẳng mong ốm nữa vậy. mà tao hỏi bố tao rồi, mày cứ uống thuốc đấy cho tao. sẽ khỏi mà.
babygirl_91 is offline  

Old 30-06-2005, 09:52  

Phá sản!

ặc ặc 2 bạn này tốt thía quan tâm đến nhau dã man.hehe
genius_a7 is offline  

Old 30-06-2005, 09:53  

Phá sản!

Đêm qua Braxin thắng 4-1 kết quả làm cho sáng nay mình đi học muộn gần 1h đến lớp thầy CN cho bài ca ko quên sướng vãi hàng
genius_a7 is offline  

Old 30-06-2005, 10:40  

Phá sản!

mẹ kiếp ... buồn !!! ... buồn wá ... *** jì ... tui ko muốn buồn nữa ... làm thế nào đây ... BUỒN !!!
sheva is offline  

Old 30-06-2005, 10:50  

Phá sản!

đập đầu vào tường cho đỡ buồn
babygirl_91 is offline  

Old 01-07-2005, 18:24  

Phá sản!

mài câu bài giỏi lắm chim ạh
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 02-07-2005, 10:25  

Phá sản!

hơ, đấy là chuyện của tao . mài kô fải chờ lúc nào tao câu bài rùi vào khen tao để ăn theo 1 bài đâu nhá
babygirl_91 is offline  

Old 02-07-2005, 19:37  

Phá sản!

há há
thui chán qúa sắp thi ĐH roài lo quá
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 02-07-2005, 23:08  

Phá sản!

nhắc nhở : viết 1 bài trong fần giờ ra chơi là đủ rồi, trong đó có topic nói về thi ĐH kô cần fải vào đây kêu sợ thi đại học nữa đâu.
babygirl_91 is offline  

Old 03-07-2005, 09:14  

Phá sản!

tao sợ thì tao cứ kêu chim điên
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 03-07-2005, 09:37  

Phá sản!

mọi người vào đây xem 2 sư phụ tao phối hợp hay quá cùng nhau câu bài
kagee is offline  

Old 03-07-2005, 12:13  

Phá sản!

đâu có oan ghê
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 03-07-2005, 16:16  

Phá sản!

hehe, đệ tử đúng là .... nên mũi thính thế. SP viết bài ở đâu cũng ngửi thấy đc.
babygirl_91 is offline  

Old 04-07-2005, 14:25  

Phá sản!

chài hum nai có con điên Chim tự nhận là sư phụ tao mới là Sp hiểu chưa ??? X-(
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 04-07-2005, 17:38  

Phá sản!

hahha, ngu vãi. thằng Long nó hiểu ngay từ trước mài 1 phút roài, mà đến bi h mài mới hỉu à??? kém tắm wá
babygirl_91 is offline  

Old 05-07-2005, 06:34  

Phá sản!

hôm nay thi đại học mình được nghỉ học đi chơi game từ 5h sáng đến 5h chiều sướng :">
genius_a7 is offline  

Old 05-07-2005, 07:56  
hihihi

Đề thi đại học nghe nói dễ lắm Toán+Lý xem qua thấy khá đơn giản còn Hóa thì luôn luôn dễ khỏi fải bàn!

Old 05-07-2005, 11:30  

Phá sản!

sao mà hè năm nay chán thế ko bít ... bùn ko chịu được ... ... mãi mà chẳng được di học jì cả ... hix
sheva is offline  

Old 05-07-2005, 11:47  

Phá sản!

hix , miẹ bọn bạn chó chít đến nhà mình ăn uống fè fỡn xong để lại 1 đống cho mình dọn
babygirl_91 is offline  

Old 05-07-2005, 14:04  

Phá sản!

chài đề Hoá năm nay tui thấy có vẻ khó hơn còn Lí và Toán dễ hơn đấy chứ
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 06-07-2005, 11:08  

Phá sản!

đến bao h lớp tui mới di học hè đây ... ở nhà chán vãi "kẹc "
sheva is offline  

Old 06-07-2005, 11:51  

Phá sản!

hix. từ mấy hum trước đến bi h vãi mấy cái rùi?
babygirl_91 is offline  

Old 06-07-2005, 19:17  

Phá sản!

hơn 4 cái rồi ở đâu mà nhiều thế ấy
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 06-07-2005, 21:25  

Phá sản!

he he he ... chả hỉu ở đâu cứ " vãi " lại " có " ...
sheva is offline  

Old 06-07-2005, 23:19  

Phá sản!

khó hiểu ghê
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 07-07-2005, 00:21  

Phá sản!

mọc đc. i' mà
babygirl_91 is offline  

Old 08-07-2005, 09:08  

Phá sản!

chài thần thánh hay quỉ dữ đoá tài ghê
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 10-07-2005, 09:36  

Phá sản!

tại tạo hóa chứ bộ ... hỏi chúng nó mà xem
sheva is offline  

Old 10-07-2005, 12:06  

Phá sản!

hỏi ai :O
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 10-07-2005, 15:37  

Phá sản!

thằng này nó đi phẫu thuật kiêm thẩm mĩ.Cứ "gấy" hoặc "vái" là nó lại mọc lại dài gấp đôi gấp 3
genius_a7 is offline  

Old 10-07-2005, 15:38  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by tIt_TuT_tIt@10-07-2005 @ 12:06
hỏi ai :O
hỏi đứa nào nhìn thấy roài ý
genius_a7 is offline  

Old 13-07-2005, 06:11  

Phá sản!

dạo này đi học nhiều quá,mệt đíu chịu được.Hôm nay được ở nhà xả hơi chơi điện tử không còn gì sướng hơn
genius_a7 is offline  

Old 14-07-2005, 09:13  
hihihi

Đề Hóa năm nay do thầy trường tui ra dễ thế còn gì
Tuy đề ra có vài trục trặc nho nhỏ nhưng nói chung là quá dễ hichic uổng công mình học trâu bò

Old 15-07-2005, 11:10  

Phá sản!

ý mà đứa nào nhìn thấy nhỉ ...
sheva is offline  

Old 03-08-2005, 17:11  

Phá sản!

hôm nay bị ốm rồi ... mệt wá ... cả hè bây h đang nhiên lại bị ốm ... như chờ im ý
sheva is offline  

Old 14-08-2005, 14:40  

Phá sản!

Chiu chiu chiu ta,mela mela
lonely_prince is offline  

Old 25-08-2005, 21:23  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

dcm! bạn với bè! lúc nào cũng thân với thiết! đến lúc đi du học mới biết đứa nào thực sự là bạn thân!

dark_girl is offline  

Old 25-08-2005, 23:34  

Phá sản!

chồng chửi đứa nào thế?
babygirl_91 is offline  

Old 26-08-2005, 16:02  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

chửi mấy đứa khốn nạn ý mà vợ never mind

dark_girl is offline  

Old 12-09-2005, 22:48  

Phá sản!

hôm nay là ngày đầu tiên đi học như cứt
babygirl_91 is offline  

Old 15-09-2005, 15:47  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

ngày đầu tiên đi học muộn học đến nửa tiết vào lớp đong giai, *** học đc gì thầy giáo pó tay, *** thèm giảng

dark_girl is offline  

Old 15-11-2005, 13:58  

God Member

KL$: 767
Awarded 14 time(s)
Sent 19 thank(s)
Received 35 thank(s)
Class: A15 (2003-2006)

2 tháng rồi ko có ai vít nhật ký,vậy mà nó vẫn ở trang 1
mọi người vít típ đi
Hôm nay là 1 ngày chán chết,bài toán làm hết 100% đc có 8 điểm
Đi học về mưa ướt như con chuột...,ko biết buổi chìu có khá khẩm gì hơn không :-s

ối giời .....

.... ơi
Gió is offline  

Old 18-11-2005, 19:41  

Phá sản!

hôm nay cả trường mất điện,sướng.
babygirl_91 is offline  

Old 20-11-2005, 05:16  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

thế có fải học gì ko

dark_girl is offline  

Old 21-11-2005, 12:38  

Phá sản!

có học chứ được nghỉ mỗi 1 tiết của Uyên
babygirl_91 is offline  

Old 21-11-2005, 21:55  

God Member

Awarded 14 time(s)
Sent 19 thank(s)
Received 35 thank(s)

ặc,sướng thế ko biết ,lớp tớ vẫn kt bài cũ,học bình thường,tiết cuối còn kt 1 tiết toán nữa *_*

ối giời .....

.... ơi
Gió is offline  

Old 22-11-2005, 16:35  

Phá sản!

căn bản là không đứa nào chịu học tiết Uyên nên đành pó hàng
babygirl_91 is offline  

Old 23-11-2005, 00:36  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

lại cứ tưởng

dark_girl is offline  

Old 24-11-2005, 18:45  

Phá sản!

tưởng gì ku?
babygirl_91 is offline  

Old 24-11-2005, 22:41  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

tưởng uyên cho nghỉ thì lạ quá

dark_girl is offline  

Old 06-12-2005, 14:55  

God Member

Awarded 14 time(s)
Sent 19 thank(s)
Received 35 thank(s)

nói xấu bác uyên tươi nhé , mà bác ý dạo này điên wá :-s , kì kè từng đồng tiền photo đề với cả học thêm :-s ,bó m* nó tay

ối giời .....

.... ơi
Gió is offline  

Old 17-12-2005, 13:14  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

hic..Uyên điên sẵn rồi mà bi h còn điên hơn thì pó mẹ tay roài