Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 09-11-2005, 21:32  

Manager

KL$: 1.430
Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A2 (2005-2008)

Hôm nay tớ sẽ hỏi hết tất cả mọi điều tớ đang băn khoăn...
Đang chờ tin nhắn rep của ấy nhưng sao lâu thế...
hizhiz
Nhắn chậm như Rùa....

Một câu trả lời chẳng giải quyết đc vấn đề gì...chán...

------------------------------
Giống như là nước-Lấp lánh trong veo

tiamo_milan is offline  

Old 10-11-2005, 14:43  

V.I.P

KL$ (TOP! 17): 6.197
Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Nắng kìa, hi vọng ấy vẫn còn nhớ ngày này năm ngoái :p Hôm đấy ko nắng như bây giờ, thay vào đó là cái lạnh se lại của 1 mùa đông Hà Nội đúng nghĩa 2 đứa kéo nhau đi chơi, trong túi thì chẳng còn 1 xu nào Thế mà vẫn đi được, đúng là ấy thông minh trong mọi hoàn cảnh nhỉ :p Trời lạnh thế, đi xung quanh hồ, gió thổi lộng, lại càng lạnh hơn. Nhưng tớ chẳng lo, vì bên tớ có một người bạn tốt như ấy mà Hôm nay, trời ko lạnh nữa, ấy cũng ko về nữa Tớ tiếc lắm Giá mà Noel ấy về được nhỉ Năm nay ai cũng bận, tớ, ấy, tất cả mọi người đều như vậy Mong được gặp lại ấy lắm dù cho hầu như tuần nào tớ cũng được gọi điện cho ấy Chúc ấy vui vẻ

Keng is offline  

Old 10-11-2005, 16:09  

Senior Member

KL$: 1
Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)
Class: A (2008-2011)

Hi vọng ấy nhớ đến ngày thứ 5 này, của 3 tuần trước .
Ngủ dậy tớ lại chợt thấy nhớ, hơi chùng lòng 1 chút, ko hiểu h đang làm j. Còn một núi việc trước mắt, nhưng lại nghĩ về ấy, thỉnh thoảng thôi. Vẫn yêu, vẫn còn yêu lắm

Pan tửng từng tưng
nhoc_kicakicuc is offline  

Old 10-11-2005, 18:44  

Senior Member

KL$: 4
Awarded 4 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 27 thank(s)
Class: A3 (2007-2010)

Uh 3 tuần nhở ([img]http://www.dcuongtran.uni.cc/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/> vẫn yêu , nghe cứ như định ko yêu nữa ý ku em ạ .

Trọn đời, có chăng là niềm đau
... khiến ta rời nhau

Baby_doc_than is offline  

Old 10-11-2005, 19:48  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
Class: A2 (2003-2006)

hy von.g ca'c em se~ nho' ngay` thu' 3 :"> cua 3 tuan toi'
Witch_SM is offline  

Old 10-11-2005, 22:59  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

Sáng dậy,ngồi ngỡ 1 lúc mới nhận ra hum nay đúng là thứ 5 ,3 tuần qua mà cứ tưởng lâu lắm rồi,cứ nhu 3 tháng vậy,nhiều việc xảy ra,nhiều kỉ niệm,lúc vui lúc buồn,và quan trọng hơn nữa là tìm cạnh 1 người ở bên,thân thiết hơn mọi con người khác ,thấy 1 gia đình 2,như kiểu gia đình cảu chính bản thân mà bt vẫn mong muốn ...Hi vọng 3 tuần sau,3 tháng sau,3 năm sau,vẫn ngày thứ này lại có thể vào đây viết 1 bài tương tự thế này

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 10-11-2005, 23:56  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

@ meoxinh_meoxinh : Tao đang reg cho mày cái acc này trong klnet, ko biết đến bao giờ mày mới có thể log in vào và đọc những dòng này tao viết cho mày . Hôm nay, hành hạ mày nhiều quá, bắt lên Vincom chơi bời đú đởn, bắt đi chụp ảnh với tao :p . Dù biết sẽ gặp mày nhiều nhiều nữa, nhưng hôm nay tao thực sự ko muốn bibi mày, muốn 2 con hâm hâm cứ đi chơi thế mài, vừa đạp xe quanh những con phố sáng đèn , vừa rống lên mấy bài hát thiếu nhi. Mong rằng mày luôn ở bên tao, yêu mày :*
@ ... : Hiểu mà phải ko Love u love me

Pan tửng từng tưng

Old 11-11-2005, 15:51  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Mấy hôm nay, lúc nào cũng trong tình trạng thiếu ngủ (<!--emo&--><!--endemo--> Nhưng mà cám ơn nhiều lắm, vì anh là người đầu tiên gọi em là nhóc :p Lúc đầu, em ko thix (thật ra là ghét lắm ) bị gọi như thế. Dần dần, nghe cũng hay hay Đóng bản quyền do anh gọi rồi, thế mà mọi người lại cứ a dua, gọi em là nhóc Bắt đền đấy
Nhưng tin nhắn nhóc ko reply, anh ko giận chứ? Quả thực, nhóc ko biết khuyên anh như thế nào Chuyện đó, nhóc chưa gặp phải nên ko thể cho anh lời khuyên tốt nhất Anh là 1 người nhóc luôn khâm phục và yêu quí, thế nên nhóc tin rằng anh sẽ vượt qua được mà, phải ko Chúc anh vui vui nhớ :p

17h06: cám ơn vì món quà của anh Chúc anh mau bình phục
17h13: những điều đấy nhóc ko nói thì anh vẫn hiểu mà Vui lên đi \/

Keng is offline  

Old 11-11-2005, 22:37  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

1 tiếng 27 phút nữa là đến sinh nhật anh. Sao em ko fớt lờ luôn nhỉ . Thôi, vì một ngày mưa buồn bã, mong rằng vì mai là sinh nhật anh nên trời sẽ đẹp hơn.
Lolz !

Pan tửng từng tưng

Old 11-11-2005, 23:01  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Từ hôm đấy đến giờ chưa gặp ấy ol lần nào...tớ vẫn muốn biết điều ấy định nói trong lần gọi Đt trước...Ước gì lúc đấy tớ nghe máy...

tiamo_milan is offline  

Old 12-11-2005, 11:59  

Senior Member

Awarded 4 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 27 thank(s)

Đã có những lúc định giận dỗi , định ko nói chuyện , nhưng chính những lúc ko có u là lúc I cảm thấy trống trải nhất .
Sry nha , I ko muốn làm u phải mệt mỏi đâu u vuợt qua chưa \/ mong là rồi mấy ngày rồi nhỉ , hôm qua nghe giọng của u chả biết sao lại nói nữa :"> ( đang kiêu cơ mà :p ), yêu u lắm :* .
Về cái đứa ko có não ý u I muốn nói là thực sự I ko thích và có thể nói là I ghét những đứa đánh mất hạnh phúc của mình ,và rồi lúc hối hận thì đã muộn rồi :p , I sẽ ko như thế chắc chắn bởi vì I ích kỷ mà :* và bởi vì I là ....của u .

... khiến ta rời nhau

Baby_doc_than is offline  

Old 12-11-2005, 12:14  

Senior Manager

KL$: -24
Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)
Class: A3 (2004-2007)

Sến

Công nhận là sến,đúng là thăng bb,chuyên viết bài ..sến A

...tiếc rằng vốn sống quá ít ỏi...
Sword is offline  

Old 13-11-2005, 12:16  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Thói quen click vào đó, Tháng mười một không mưa, thế mà vẫn có những kẻ chờ mong một cơn mưa to nhỉ.
5h sáng, vẫn còn ngồi đó, đón chờ cái e-card chúc mừng sinh nhật muộn sao? Sao phải làm vậy?

Pan tửng từng tưng

Old 13-11-2005, 12:45  

Member

KL$: 49
Awarded 8 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 30 thank(s)
Class: B (2004-2007)

Hôm nay tao nói nhiều quá phải không chúng mày ?. Tao nói nhiều , nói hết đứa này đến đứa khác . Tao nói rồi hỏi rồi kể rồi tự trả lời , mải miết ko để chúng mày nói . Rồi bỗng dưng tao khóc . Chúng mày lại xúm lại . Lâu lắm rồi đấy chúng mày nhỉ ? Lâu lắm rồi mấy đứa chúng mình mới tụ họp đc. ntn đấy nhỉ ? Đã lâu lắm rồi , tao mới cảm thấy lại cái cảm giác ấy . Yêu chúng mày quá . Lúc thằng Thắng bị dao đâm vào tay ý , tao lại hốt hoảng như 1 đứa trẻ con . 3 năm rồi mới cùng nhau nhìn nhận lại tất cả những gì đã qua . Có phải là quá lâu cho những việc ko đâu làm cho chúng mình hiểu nhầm nhau ko? . 3 năm rồi , đủ cho chúng mày khác trước , & tao cũng ko còn như trc' . Nhưng mà , dù thế nào , 1 hòn đá nếu có đẽo gọt thành hình tròn , vuông , tam giác hay trái tim , dù xù xì xấu xí hay lung linh đẹp đẽ thế nào đi chăng nữa thì bản chất nó vẫn là đá , đúng ko? Tụi mày cũng thế , cả tao cũng thế mà . Tao yêu chúng mày lắm lắm , cả HĐT nữa , đó là tất cả những gì bây h tao ko muốn đánh mất , ko muốn xa rời . Còn 3 năm nữa cho tao ở bên bọn mày , tao ko muốn lại cách xa trong mỗi đứa 1 lần nữa đâu . Hì hì , yêu chúng mày

Đóng cửa lại đi anh rồi nắng mưa sẽ dừng lại bên thềm ...
Soul is offline  

Old 13-11-2005, 14:41  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Beginning today I will no longer worry about yesterday. It is in the past and the past will never change. Only I can change by choosing to do so.

Beginning today I will no longer worry about tomorrow. Tomorrow will always be there, waiting for me to make the most of it. But I cannot make the most of tomorrow without first making the most of today.

Beginning today I will look in the mirror and I will see a person worthy of my respect and admiration. This capable person looking back at me is someone I enjoy spending time with and someone I would like to get to know better.

Beginning today I will cherish each moment of my life. I value the gift bestowed upon me in this world and I will unselfishly share this gift with others.

Beginning today I will take a moment to step off the beaten path and to revel in the mysteries I encounter. I will face challenges with courage and determination. I will overcome what barriers there may be which hinder my quest for growth and self- improvement.

Beginning today I will take life one day at a time, one step at a time. Discouragement will not be allowed to taint my positive self-image, my desire to succeed or my capacity to love.

Beginning today I walk with renewed faith in human kindness. Regardless of what has gone before. I believe there is hope for a brighter and better future.

Beginning today I will open my mind and my heart. I will welcome new experiences. I will meet new people. I will not expect perfection from myself nor anyone else: perfection does not exist in an imperfect world. But I will applaud the attempt to overcome human foibles.

Beginning today I am responsible for my own happiness and I will do things that make me happy... admire the beautiful wonders of nature, listen to my favorite music, pet a kitten or a puppy, soak in a bubble bath... Pleasure can be found in the most simple of gestures.

Beginning today I will learn something new; I will try something different; I will savor all the various flavors life has to offer. I will change what I can and the rest I will let go. I will strive to become the best me I can possibly be.

Beginning Today, And Everyday.

Cám ơn tất cả vì những lời động viên ngọt ngào Một ngày vui như hôm nay, ko chút phiền muộn, lo âu nữa Quẳng tất cả đi và vui sống, nhỉ

Keng is offline  

Old 13-11-2005, 15:35  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Quote:
Originally posted by Keng@13-11-2005 @ 14:41
Cám ơn tất cả vì những lời động viên ngọt ngào Một ngày vui như hôm nay, ko chút phiền muộn, lo âu nữa Quẳng tất cả đi và vui sống, nhỉ
Xoá đi tất cả
Vui mà sống...đúng đấy...

tiamo_milan is offline  

Old 13-11-2005, 16:10  

Member

Awarded 8 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 30 thank(s)

Tự dưng oà khóc , vì cái gì nhỉ ?

Soul is offline  

Old 13-11-2005, 17:04  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Em đã nói cho anh điều đấy nghĩa là gì...và em k nghĩ anh lại trả lời bằng 1 câu như thế
Em buồn lắm anh biết k?
Thật vô tâm quá rồi đấy...
Nếu muốn thế thi im lặng đi tốt hơn đấy...

tiamo_milan is offline  

Old 13-11-2005, 17:34  

Phá sản!

KL$: 0

đưng bao giờ giân tui nhé rùa
(ko phải ông rùa xấu tính o KLnet đâu đấy)

có thik 1 cảnh cáo ko hả
nowicansee is offline  

Old 14-11-2005, 16:14  

Manager

KL$: 30
Awarded 10 time(s)
Sent 32 thank(s)
Received 31 thank(s)
Class: A4 (2005-2008)

To myself: mày thấy chưa, nó kô phải là sự thực mà , do mày suy nghĩ nhiều wá thôi , mọi chuyện sẽ trở lại đúng vị trí của nó , chúc mừng mày đã tự thoát khỏi cái mớ bòng bong chết tiệt đó \/

PS: To...: thanks mày nhiều , nói chuyện với mày tao đã nhận ra được nhiều thứ

Với Se7en thì từ YÊU thôi kô đủ
leo_meomeo is offline  

Old 14-11-2005, 18:44  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Gửi mày, 1 trong những đứa bạn thân nhất của tao :*

Sry mày nhiều nhé, tao ko hiểu bản thân mình nghĩ jì mà lại nói dối mày như thế. Nhưng qua chuyện này, tao mới thấy mày hiểu tao như thế nào Mày đoán đúng rồi đấy, tất cả những điều tao viết là viết cho nó. Vì tao tức và vì tao cáu. Nhưng mày yên tâm đi, giữa tao và nó chẳng có chuyện jì xảy ra cả đâu Chỉ vì 1 phút nhất thời tao sống ích kỉ thôi mày ạ Tao hi vọng có 1 lúc nào đó tao và mày hiểu nhau hơn nữa nữa và tất cả mọi chuyện của tao đều có thể kể với mày, tâm sự với mày và được mày cho lời khuyên Iu mày nhìu nhìu

Keng is offline  

Old 14-11-2005, 18:52  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Quote:
Originally posted by Keng@14-11-2005 @ 18:44
Gửi mày, 1 trong những đứa bạn thân nhất của tao :*

Sry mày nhiều nhé, tao ko hiểu bản thân mình nghĩ jì mà lại nói dối mày như thế. Nhưng qua chuyện này, tao mới thấy mày hiểu tao như thế nào Mày đoán đúng rồi đấy, tất cả những điều tao viết là viết cho nó. Vì tao tức và vì tao cáu. Nhưng mày yên tâm đi, giữa tao và nó chẳng có chuyện jì xảy ra cả đâu Chỉ vì 1 phút nhất thời tao sống ích kỉ thôi mày ạ Tao hi vọng có 1 lúc nào đó tao và mày hiểu nhau hơn nữa nữa và tất cả mọi chuyện của tao đều có thể kể với mày, tâm sự với mày và được mày cho lời khuyên Iu mày nhìu nhìu
Ước gì tao biết mày gửi cho ai...
``````````````````````````````` ````````````````````````````````
C ah
Tớ không thể hiểu được vì sao ấy và T lại chia tay?
Ấy không nói với tớ dù chỉ là 1 lời
Tớ chẳng là gì nữa hay sao???
Tớ quá vô tâm nên k thể biết đc mọi chuyện đang diễn ra,đúng k?
Mà đến lúc này,ấy vẫn chưa nói với tớ,tất cả những gì tớ biết đều qua T ...
Thôi vậy
Hôm nay tớ mệt mỏi quá rồi
Chẳng còn đủ sức để làm gì nữa...
Tớ sẽ nói chuyện với ấy sau...
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Một lời cuối cùng dành cho Trung:Tôi rất vui vì ông đã nói muốn nói chuyện và ông đã nói với tôi...
Mong ông có thể cứu vãn...
Hê hê,không ngờ chúng mày giả quyết mọi việc nhanh thế
Tự nhiên làm mình suy nghĩ lung tung

tiamo_milan is offline  

Old 14-11-2005, 18:57  

Senior Member

KL$: 667
Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)
Class: A (1990-1993)

How are you to day?
I'm sooooo hungry now ,ya know ..........
Are you happy now......

I'm eating all your kings and queens....all your sex and your diamond....
Hybrid is offline  

Old 15-11-2005, 14:21  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Hôm nay có gió mùa này \/ Vui vui \/ Hôm nay vừa mưa vừa lành lạnh, cảm giác dễ chịu quá Ko biết chiều nay có ai đi ko nhỉ /[img]http://www.dcuongtran.uni.cc/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> Tí nữa phải đi học, ko đi cùng với mọi người được rồi, vui vẻ nhé

Bắt đầu trốn tránh, lại lặp lại cái kiểu đấy của u lolz, có lẽ đấy là giải pháp tốt nhất trong trường hợp này đấy u ạ Tự dưng ghét u quá, ko muốn gặp hay nói bất cứ chuyện jì nữa. Ko hiểu u có còn nhớ những jì u nói với I ko nhỉ? Bây h, cho dù u muốn nói jì nữa thì I cũng ko quan tâm nữa đâu. Cứ coi như đấy lại là 1 lần I ngu ngốc nữa lolz, chúc u ko còn như bây giờ nữa Hi vọng 1 ngày nào đó I và u lại có thể nói chuyện bình thường như trước

@tiamo: viết đến thế rồi mà vẫn ko biết à :p Ngốc! Viết cho mày đấy

Keng is offline  

Old 15-11-2005, 14:27  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Quote:
Originally posted by Keng@15-11-2005 @ 14:21
@tiamo: viết đến thế rồi mà vẫn ko biết à :p Ngốc! Viết cho mày đấy
Đọc bài đấy chột dạ nên mới hỏi mày như thế
Tao cũng đoán mà... :">
Yêu mày nhiêù...
Cũng mong hiểu đc mày... :*

tiamo_milan is offline  

Old 16-11-2005, 15:30  

Phá sản!

:p sau hôm giao lưu 13/11..lớp em vui lắm anh ạ..nhiều đứa đã tìm đc một nửa...chúng nó đang hạnh phúc lắm anh ạ...em lại càng nhớ anh hơn
phuong_les is offline  

Old 16-11-2005, 15:32  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Anh rõ ràng ko có ở đây
Ai đó giống mà lại ko thể giống
Nhưng em vẫn muốn mãi mãi được giật mình xúc động
Được thấy anh nhiều ở chốn ko anh

Buồn cười thật, lúc gặp u thì ko biết nói jì cả. Thế mà khi ko gặp thì lại muốn nói nhiều điều lắm. Dù cho u có giải thích đến như thế nào đi nữa thì I vẫn cảm thấy trống trải lắm. Giữa I và u dường như vẫn còn 1 khoảng cách xa xôi... Hồi trước, nói chuyện với u thoải mái bao nhiêu thì bây giờ I lại cảm thấy bực bội bấy nhiêu. Mọi chuyện thay đổi quá nhanh đến mức I chưa kịp nhận ra bất cứ điều jì cả I và u giống nhau nhiều thứ, giống cả những thứ khó hiểu đến như vậy. U nói sẽ để cho I biết tất cả, hiểu tất cả. Thế mà bây h u lại lạnh lùng như thế Bây h, I ko còn muốn biết tất cả như trước nữa, chỉ muốn biết lí do khiến cho u trở nên thế này thôi. I tin tưởng ở u và cũng mong u tin tưởng ở I cho dù chuyện jì xảy ra đi nữa Quái lắm, I ko hiểu nổi bản thân mình lúc này nữa rồi. I ko còn đủ sức để viết cho u nhiều như những ngày trước nữa, vì bây h, I nhận thấy mình quá ngu ngốc, I chỉ muốn làm chủ tất cả mọi thứ mà ko hề quan tâm đến mọi việc xung quanh. I ngu ngốc quá phải ko? Giá như hôm đó I ko làm cho u giận, có lẽ mọi chuyện sẽ ko như bây h đâu nhỉ? I muốn del, del tất cả bộ nhớ về u đi nhưng ko thể. Khó lắm u biết ko? Vì thế, đừng xuất hiện trước mặt I nữa

20h29: buồn cười thật, tại sao I lại có thể cười nói như bình thường thế này nhỉ? Ko thể quen được đâu u ạ, vì I là như thế đấy

21h29: hay thật đấy, I cứ invi rồi lại avai trong gần 1h vừa rồi Chẳng lẽ mong được u để ý đến như thế cơ à? Đọc cái status của u, xem cái ảnh u mới chụp... Vẫn biết cái status đấy u chỉ để vớ vẩn, chỉ để chọc tức thằng bàn của u thôi nhưng thật sự I vẫn thấy vui lắm. Mong rằng u sẽ thoát khỏi thời gian này nhanh chóng và những câu status đó sớm trở thành hiện thực

21h53: Điên mất rồi u ạ Ko biết phải nói ntn để cho u hiểu được nữa I tự ép mình ko được để cho u xuất hiện được nữa, thế mà thỉnh thoảng lại làm như thế này. Kí ức đẹp? Đúng như thế. Nhưng nhìn u như vậy, I ko thể ko làm jì cả Cứ đi theo từng bước của u, xem u làm những jì... Biết đến bao h u mới có thể hiểu được những điều này nhỉ? Ngày mai, tuần sau, tháng sau... hay ko bao giờ? Giá mà I có thể nói tất cả với u, giá mà I có thể giúp u được

Keng is offline  

Old 17-11-2005, 10:27  

Senior Member

KL$: 155

giời ạ ! đến chịu thôi đưa lúc nào ko đưa , nhờ ai ko nhờ, đến chịu

để rồi bây giờ mặt mày ủ rũ ra thế huh X-(

Welcome to KLNet 6!
leng_keng is offline  

Old 17-11-2005, 15:30  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

4 tuần rồi ... như 1 cơn gió thoảng qua ... giờ vội vàng bay đi đâu mất

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 17-11-2005, 18:47  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

ấy ơi tình hình là tớ với ấy lại làm lành với nhau rùi :* :* :* đúng hôm ấy vừa đòi được WC nữa chứ ,sao dạo này nhìn xinh xía

Hybrid is offline  

Old 19-11-2005, 00:52  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Hôm nay, tao đã nhìn thấy mày đấy H ạ. Đã bao lâu rồi nhỉ, 1 tháng, 2 tháng hay phải đến nửa năm, tao và mày ko gặp nhau. Những câu chuyện xung quanh mày, tao vẫn "được" nghe hàng ngày, kèm theo những câu nói theo kiểu nuối tiếc hay trách móc. Tao tự hỏi, mình có nuối tiếc ko, một tình bạn ư, hay chỉ là một đứa con gái tao đã từng chơi thân rất thân ? Nhiều lúc nghĩ lại, jữa tao với mày có chỉ đơn thuần là một người bạn, khi mà bao nhiêu chuyện tao đều tâm sự với mày, và mỗi lần như vậy, mày lại đưa ra lời khuyên cho tao, như thể mày hiểu tao hơn chính bản thân tao vậy.... Uhm, nếu nói là tiếc, một người em gái-chị gái nhiều hơn là một con bạn thân rồi H nhỉ.
Hôm nay, mày tóc nâu, ép thẳng đuột (đúng như kiểu tóc mày đã trầm trồ nhìn ngắm xưa kia), áo len xanh - cái áo này tao nhìn thấy rồi, mày mặc khá dễ thương, quần bò mài... Mày vẫn thế, dáng người, cáck ăn mặc, hay kể cả "cách trang điểm". Tiếc rằng đó chỉ là vẻ bề ngoài, chứ ko fải tính cách bên trong...Mày thay đổi nhiều quá, và cả tao cũng vậy. Có khi nào có thể mong chờ một ngày 2 con bạn thân vi vu bên nhau từ sáng đến tối như trước nữa ko ?
...Người ta nói... nói nhiều về mày... Ôi trời, mặc người ta... Mày... một người đã từng là bạn... một người đã từng quen... Ôi trời, tao với mày vẫn là bạn...

Pan tửng từng tưng

Old 19-11-2005, 01:00  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Sao để mọi thứ lẫn lộn, sao ko thể sắp xếp lại theo trật tự. Để rồi chợt nhận ra, Gió đã lướt qua tự buổi nào. Với tay ko kịp.

Pan tửng từng tưng

Old 19-11-2005, 07:06  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Hôm nay đến đi nhé..
Muốn gặp lắm đấy...
Bạn bè..chẳng ngại gì điều đấy đâu...
Thầy cô thì mặc kệ đi...đến vì Mèo đi mà... \/

tiamo_milan is offline  

Old 19-11-2005, 17:34  

Phá sản!

Hôm nay hội trường...em đã nghĩ là anh sẽ về nhưng ko phải...
phuong_les is offline  

Old 20-11-2005, 18:20  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Chẳng hiểu tại sao lại sợ gặp U đến thế Có những lần đi ngang qua, muốn chạy vào gọi 1 câu rồi lại thôi. Hôm nay, gặp thì lại muốn trốn tránh Quá khó hiểu nhỉ. Đi trên đường, thấy 1 người cũng đi giống như I, đã ngờ ngợ rồi. Hoá ra đúng là U, hay thật. Chẳng biết và cũng chẳng muốn quan tâm xem dạo này U ra sao rồi. Nhưng nhìn thấy U, I cũng thấy vui vui. U cũng khác trước rồi, nhìn chững chạc hơn hẳn. Cách nhìn mọi thứ của U cũng khác trước. U đã thoát ra khỏi cái bóng đấy rồi, U trở nên tốt hơn trước nhiều I trốn tránh U quá nhiều, bây h muốn quay lại để nói tất cả những điều I nghĩ cho U hiểu, nhưng sao khó quá... Chờ 1 câu trả lời của U cũng khó khăn đến thế sao? I ko hiểu... thực sự là ko thể hiểu được...

Keng is offline  

Old 20-11-2005, 18:54  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Hôm nay là 20, lại là con số tròn trĩnh đó. Một tháng rồi, có nhiều thứ đổi thay, con người cũng vậy, nhưng ko fải là tất cả. Ngày mai lại đến, Only a month hay Still loving ?

Pan tửng từng tưng

Old 20-11-2005, 23:55  
yeu1nguoi

KL$: 0.00

Em sẽ phải làm gì bây giờ nhỉ khi tình cảm của anh đã chẳng còn trao về em như ngày xưa nữa. Em sẽ phải đối mặt với sự thật thế nào bây giờ hả anh. Sao tình cảm lại thay đổi nhanh đến thế. SAo em đã cố gắng hết sức mà chẳng nhận được kết quả gì. Sao tình yêu lại có thể trao cho kẻ khác, vận mệnh an bài em ko thể giữ nổi người em yêu. Ko biết thời gian có thay đổi được gì không nữa.??? Không muốn tin nhưng vẫn phải cố gắng, không muốn quên anh nhưng vẫn cứ phải quên. .. Em yêu anh và sẽ mãi là như thế, em có cơ hội để yêu anh thêm 1 lần nữa không. Nếu không thể ở bên anh mãi mãi thì em chỉ ước ông trời cho em 1 ngày trọn vẹn để được ở bên anh. EM YÊU ANH. YÊU ANH NHIỀU HƠN EM NGHĨ

Old 21-11-2005, 11:10  

Manager

KL$ (TOP! 50): 2.593
Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)
Class: A14 (2005-2008)

Quá nhiều điều tao không thể nói với chúng mày, không biết phải nói bằng cách nào và cũng không biết bắt đầu từ đâu! Tao xin lỗi, ko phải tao không muốn cho chúng mày biết, không phải... nhưng tao...

Ký là chỉ cần ký thôi đúng không Tớ cho thêm cái dấu

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 22-11-2005, 12:05  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Đến bao h thì lại nói chuyện như bình thường hả U? Chẳng lẽ U vẫn còn giận I vì cái mez đấy? I đã jải thích, đấy là do I send nhầm, thực sự nhầm chứ ko phải cố tình send để trêu tức U mà Mong U hiểu cho I, hiểu rằng tất cả những gì I nói đều là sự thật. Hôm qua nhìn thấy U đi chụp ảnh Giật mình tí thì ko quay lại. U thay đổi nhiều quá. Ko ngờ chỉ có 3 ngày mà u lại thay đổi đến thế Nhưng ko sao, U và i đều phải thay đổi mà, đúng ko? Để cho 1 kêt cục hoàn toàn có hậu, để i và u ko bao h hối tiếc rằng đã sống khác

Keng is offline  

Old 23-11-2005, 09:16  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

How are you today?
i'll always love you,ya know..
Are you happy now.........

Hybrid is offline  

Old 24-11-2005, 11:34  

Senior Member
thanks

Hãy cùng nhau ủng hộ*Giờrachơi*nhé !!!
unruly is offline  

Old 24-11-2005, 16:40  

V.I.P

KL$: 556
Awarded 32 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 12 thank(s)

nhớ bọn mày quá HTD ạh!!! sozy vì hôm nọ tao ko đi đc!
thề là lần sau sẽ giữ lời!!!

Ta sẽ nhắn ngàn lau phơ phất trắng
Khe khẽ giùm kẻo gió cuốn em đi
angry_bee is offline  

Old 26-11-2005, 12:12  

Senior Member
Giá như tôi đừng lặng lẽ.....

Hãy cùng nhau ủng hộ*Giờrachơi*nhé !!!
unruly is offline  

Old 26-11-2005, 19:12  

Member

Awarded 8 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 30 thank(s)

Hì hì , chú àh . Bỗng thấy nhớ chú quá :p . Hì hì , cháu muốn quay lại cách đây 2 năm quá chú àh . 2 năm rồi đấy chú nhỉ ? Mới thế mà đã 2 năm . Nhanh quá phải ko chú ? Hôm trước gặp lại chú , cháu mới giật mình , cái cảm giác ấy , giống hệt 2 năm trước . Cháu quay trở lại là chính cháu . Chẳng hiểu sao , đứng trước chú cháu lại thế , lại là chính mình , lại tự tin như thế , lại cười thoải mái như thế :p . Chú vẫn thế :p , vẫn tốt như thế ^^ , vẫn đùa lại cháu , cười đùa trêu chọc tâm sự với cháu như trước . Hì hì , cháu kể hết cho chú nghe tất cả mọi thứ , trường lớp ... Chú hỏi sao cháu ko vào đc. chuyên . Cháu tự gõ đầu mình bảo cháu kém mà . Cháu nghĩ chú sẽ ko nói gì tại vì cháu kém thật :"> . Thế mà chú lại cười bảo chắc là ko mơ đc. đề như chú :p . Hì hì , chú vẫn khiêm tốn trước 1 kon huênh hoang tự phụ như cháu chủ nhỉ ? ^^ . Cháu biết chú giỏi , nhưng chẳng bao h chú tinh vi hay khoe khoang như những đứa giỏi khác ^^ , chẳng bao h cả :* . Thế mà hồi trước cháu vẫn cứ hay huyên thuyên to miệng nói với chú những điều mà chắc chẳng bao h cháu có thể đạt được . Nhưng lạ thật , cháu chưa bao h thấy chú cười nhạo hay bảo cháu là n~ điều này ko thể mơ tới , hay thế này thế khác cả .
Chú còn nhớ không chú ? Chú làm quen với cháu là vì từ đầu tưởng cháu hiền :"> :p . Hehe , với n~ người ko quen thì cháu có bao h nói năng gì đâu :p . Sau mới biết cháu ko hiền chú nhỉ ? Cháu cũng ko hiểu tại sao khi tiếp xúc thấy cháu ko hiền mà chú vẫn thân với cháu như thế . Chú với cháu nói với nhau nhiều thứ lắm chú nhỉ . Chuyện trên trời dưới bể , thế này thế kia ... Cháu cứ tưởng chú lúc nào cũng gần gũi thân thiện như thế . Nhưng cháu ko ngờ nhất là chỉ với mình cháu chú mới thế , ở lớp chú cực kì trầm ... Hì hì , chú có nhớ mấy buổi tối cháu với chú ngồi kê ghế nói chuyện qua cửa sổ suốt 3 tiếng đồng hồ ko ? Đến nỗi bố mẹ cháu phải mắng vì cái tội nói chuyện ko học hành gì hết :p . Bây h thỉnh thoảng cháu vẫn kê ghế ngồi ở cửa sổ nhưng chẳng có ai kê ghế ngồi đối diện ấy nữa . Nhớ n~ ngày ấy quá chú nhỉ ? . Hì hì , ngày chú thi cháu chỉ đùa chạy ra kí vào tay chú , những tưởng như n~ người khác sẽ cười , chẳng để ý & kệ để nó trôi mất . Thế nhưng chú lại bảo : Để thế này nó phai mất thì sao ? . Rồi cái bàn tay trái ấy chú hạn chế dùng đến trong mấy ngày thi ấy :* . Chú đỗ cháu vẫn cứ bảo nhờ cái chữ kí của cháu :"> ( mặc dù cháu biết nếu là chú thì chắc chắn sẽ đỗ :p ) . Chú chỉ bảo ừh nợ cháu 1 chầu kem . Hì hì , bỗng muốn gạt đi tất cả để quay trở lại 2 năm trước đây quá . Có chú , có cháu , có n~ điều bây h ko có ... Bây h trong lúc cháu mệt mỏi & chán nản nhất , muốn buông xuôi tất cả thì chính n~ thứ 2 năm trước đây lại ùa về vực cháu dậy . Cháu bỗng muốn sống cho quá khứ , cho n~ thứ đang xa dần hiện tại . Iu chú , chú iu , chú mãi là chú iu của cháu

Soul is offline  

Old 26-11-2005, 22:10  
Lão_Rùa

Có những điều cần nói,but now..tomorow..ôr forever ta sẽ ko nói ...Có lẽ sẽ nhanh quên những cái cần nói đấy ...

Old 27-11-2005, 01:08  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Tốt nhất là đừng trốn tránh bất kì điều j nữa, và cũng đừng vì bỏ lỡ 1 cơ hội mà ko tự mình tạo ra 1 cơ hội khác That's all

Pan tửng từng tưng

Old 27-11-2005, 07:22  
Lão_Rùa

cơ hội do tự mình tạo ra và ko bao h hết mà,lo j` :p

Old 27-11-2005, 10:22  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

If u need, I always hear...

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 27-11-2005, 11:08  
nguyentuyetnhi

Du nguoi co chung doi voi ai cho quay mat di neu ta gap nhau > du nguoi co ai theo don dua chi rieng minh em ngam anh dua vui> Noi vay do ma sao van nhoi dau khi thay anh ben nguoi ay* em phai lam gi de quen duoc anh day? Em biet chung ta ko the di tiep con duong nay, nhung dung bat em phai re sang loi di khac boi le hinh bong anh luc nao cung trong trai tim em, khi quyet dinh de anh ra di cung la luc em dau kho nhat, nhung ko con cach nao khac em buoc phai dung nhin anh xa em. Gio day anh co hanh phuc khi o ben co be ay ko anh? lieu anh co luc nao de 1 chut thoi gian de nho e em ko? hay song hanh phuc anh nhe, em se luon doi theo tung buoc di cua anh, anh a!!!!!!!!SENT TO: VH

Old 27-11-2005, 11:12  
nguyentuyetnhi

Gia nhu toi dung lang le! toi rat thich cau noi nay, duong nhu trong cau noi ay chua dung bao su tiec nuoi , dau kho. Nhung ban oi * GIA NHU* ban da nghe cau ca 1 doi gia nhu chua?
gia nhu em chang quen anh
gia nhu em chang chan thanh tinh yeu
gia nhu sang nang mua chieu
gia nhu ko co tinh yeu trong doi....

Old 27-11-2005, 11:16  
nguyentuyetnhi

Tinh yeu la the day! vay ma sao ta van ko tranh noi no, va da ko tranh duoc thi dung co tranh. Tinh yeu di that bat ngo ma ta ko the niu keo, thi hay de no duoc den 1 cach tu do thoai mai.
< neu thuong de noi yeu la co toi, thi muon doi toi mang toi nguoi oi>
cau noi nay toi duoc nghe tu 1 nguoi ban, ca ban thay the nao?

Old 27-11-2005, 11:18  
nguyentuyetnhi

If you are blood, i will afternoon.......
cau nay cung rat hay dung ko?

Old 27-11-2005, 16:01  

V.I.P

Awarded 32 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 12 thank(s)

When I need you
Just close my eyes and I'm with you
And all that I so want to give you
Its only a heart beat away

When I need love
I hold out my hands and I touch love
I never knew there was so much love
Keeping me warm night and day

angry_bee is offline  

Old 27-11-2005, 16:02  

V.I.P

Awarded 32 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 12 thank(s)

Một cây hoa nhài, mỏng manh, chỉ về đêm ngát hương thơm. Nó vẫn nở hoa, những nụ hoa nhỏ bé, chúm chím. Nó ban ngày sống mạnh mẽ giữa dòng đời, nhiệt tình hết mình, nhưng đến ban đêm nó mới biết mình thật vô duyên , đêm về, buồn lại về. Bóng tối, cảm giác đơn côi, cần làn gió ấm. Sương đêm, mưa đêm thủ thỉ, những làn khói cốc cà phê, hương nhài thoang thoảng, nhớ nhung, thèm khát, ao ước, mệt mỏi. Cây nhài lại tự dựng thẳng mình, dồn sức sống cho một ngày mới, hiểu rằng rất xa, rất xa.....

angry_bee is offline  

Old 27-11-2005, 18:11  

Manager

Awarded 10 time(s)
Sent 32 thank(s)
Received 31 thank(s)

Ấy, ngày mai là đến sinh nhật ấy rồi , chúc ấy sinh nhật vui vẻ . Thực ra nếu kô có hôm trước đi cùng ấy thì có lẽ tớ cũng chả nhớ ngày mai là sinh nhật ấy . Hy vọng tớ sẽ ấy sẽ mãi là bạn tốt

leo_meomeo is offline  

Old 28-11-2005, 06:31  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

TA à...
...Hôm nay online gặp TA, N thấy vui lắm.. Cho dù N và TA đều đã có ng` khác của riêng mình, nhưng đối với N, TA vẫn luôn ở rất sâu..rất sâu trong tim... Mong sau này gặp lại, bọn mình sẽ có thể làm bạn..chỉ làm bạn thôi.. vì bây h N đã yêu 1 ng`khác... Mà đối với N, anh ý quan trọng vô cùng... N mong sao TA có thể tìm thấy hạnh fúc khi ở bên ng` con gái khác...
.... just only wat I can say

:X
dark_girl is offline  

Old 28-11-2005, 21:26  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Chỉ trong 1 tuần thôi U nhỉ. Nếu việc đó quá sức của I, I sẽ tự mình chấm dứt tất cả. U và I sẽ mãi mãi chỉ là như bây h thôi. Còn nếu I làm được, cấm U thất hứa đấy :p 1 lần và mãi mãi... mong rằng I và U sẽ được như thế Dù sao thì cũng cám ơn U rất nhiều vì lời chúc ấy. Kết quả có như thế nào đi nữa thì U và I vẫn giữ liên lạc nhé. Hi vọng ko vì chuyện đó mà U lại bỏ rơi I Một thử thách bắt đầu, cho I và cho U. Nói hết ra U nhé

One week... started!!!

Keng is offline  

Old 30-11-2005, 17:48  
nguyentuyetnhi

Anh hãy cho em thời gian, giờ đây em đang rất cần niềm tin và tình yêu của anh thế nhưng em lại chưa thể đón nhận nó. Có thể em đang quá ích kỉ, thế nhưng anh ơi nếu em noi " vâng" bây giờ thì kết quả chúng ta sẽ có ở tương lai thế nào thì cả 2 chúng ta đều ko thể biết trước. Em cần có thời gian anh à, và em cũng mong rằng tình yêu mà anh dành cho em là thật lòng. Em cũng chẳng có quyền đòi hỏi ở anh bất cứ điều gì , em chỉ mong anh hãy hiểu cho em, anh nhé. Anh có biết rằng lúc này đây em nhớ anh lắm ko? con gì đau khổ hơn khi nhớ anh mà ko dám nói , quan tâm đến anh mà chẳng dám thổ lộ, nhưng em chịu đựng bây giờ để tìm đến bến bờ hạnh phúc ở phía trước, anh cũng cố đi tiếp con đường này anh nhé. Có thể hiện giờ em chưa thể quên được người ấy nhưng như thế cũng ko có nghĩa là em chỉ đùa cợt với tình cảm của anh, nếu muốn coi tình cảm của chúng ta chỉ nhu trò chơi thoang ấn tượng ban đầu thì em đã lé tránh tình cảm của anh như vậy, tất cả chỉ vì em chưa sẵn sàng đón nhận nó, thực sự giờ này em rất nhớ anh, nhớ nhiều lắm , anh à!!!!!!!!!!!!!
http://codeviet.com/copxam/manhhai.tk/musi...eManhHai.Tk_1_1

Old 30-11-2005, 17:57  

V.I.P

Awarded 32 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 12 thank(s)

hôm nay vui quá! cảm ơn mày...........dù chưa 1 lần nói ra nhưng thật sự tao rất cảm ơn mày K ạh.....

angry_bee is offline  

Old 30-11-2005, 18:32  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Buồn cười thế, I biết ngay là U sẽ đến đấymà :"> Nhưng mấy hôm nay I đi chơi nhiều quá, ko đi với U được rồi. Hiz :-s Hẹn U ngày mai nhé, lại 1 ngày nắng đẹp nhỉ Thời gian... trôi chậm thôi nhé Mấy ngày hôm nay ngồi nghĩ ava cho U mà khó quá Chẳng lẽ lại... :"> Nói nhiều quá, thôi, chúc U ăn cơm ngon

Keng is offline  

Old 30-11-2005, 19:31  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

hum nay mình ngồi ở nhà nghĩ linh tinh... mãi mới nhớ ra là chưa kể cho con bạn nghe chuyện đấy

:X
dark_girl is offline  

Old 01-12-2005, 14:22  

Phá sản!

chuyện j`? kể cho vợ đi
babygirl_91 is offline  

Old 01-12-2005, 15:48  

Phá sản!

Class: I (2001-2004)

Anh đi công tác roài. Trưa nay định bảo gặp 1 tí nhưng sợ anh còn phải lo nhiều công việc cho xong xuôi rùi trưa chiều đi công tác lun. Tối qua bảo xún nhà thế mà lại bận. Bùn thế! Nhưng mà ko trách đc. hừ hừ :-s... Anh định xún nhà mụn thì đâu có đc. Nhà 2 đứa cách nhau thì rõ xa. Đường đi cũng chẳng đẹp đẽ gì... Tối nhà lại đông đủ, khó đi ra ngoài... mà nếu có ra đc. Ko thík cái kỉu gọi điện nói trc "Anh xún chơi nhé!" ... Từ rềy trở đi, có mún xún thì cứ việc xuống . Đừng có xin phép trc . Nếu sợ ko có nhà thì cứ gọi điện đến, biết người ta ở nhà rồi thì tự mà mò xún . Cứ phải báo cáo trc, rách rụt . Làm thế người ta bị thụ động. Ngồi học mà cứ nóng ruột, mún anh xún nhanh nhanh. Chịu sao nổi . hức hức. Rùi nhỡ đâu, tự dưng đang chuẩn bị đi, lại có việc đột xuất ko xún đc. Thế có phải là làm người ta thất vọng rùi lại có lỗi với người ta ko . Hỉu hông?

Vừa mún gặp vừa mún nén lòng.. thôi đừng gặp . Càng gặp càng nhớ . Mấy hum rùi ko gặp. Giờ lại mấy hum nữa ko gặp tiếp hu hu hu. Điện thoại thì bị khoá, ko bít trc khi đi đã thông chưa. Thấy im hơi lặng tiếng thế này thì chắc là chưa rùi. Nhớ quá! Rốt cục thì gặp nhiều hay gặp ít mình vẫn cứ nhớ thôi. Trưa nay nhớ quá.. tí khóc
Ot_ngot is offline  

Old 01-12-2005, 17:40  
nguyentuyetnhi

Và cuối cùng anh cũng thay đổi, em ko thể tin vào nhừng gì mình đang xảy ra trước mắt mình. Con người thật của anh là thế nào vậy, em đă nói anh hãy cho em thời gian mà, nhưng thôi có lẽ như vậy là quá đủ cho cả 2 chúng ta. Tạm biệt.

Old 01-12-2005, 18:24  
tommy_girl

và em lại gặp lại anh.vui có,buồn có nhưng cảm giác vẩn như vậy.anh vẫn vậy,lạn lùng nhưng vẫn làm em thấy vui.em muốn em và anh làm bạn nhưng lại muốn quay lại như lúc xưa.con người em thật mâu thuẫn và chính em cũng ko hiểu nổi em nữa.xa anh em nghĩ đã quên được anh nhưng khi gặp lại anh em biết là em ko thể.hằng ngày em vẫn nghe mọi chuyện về anh.có lúc em biết anh buồn nhưng em ko đủ dũng cảm để an ủi anh,lúc em biết anh có ngưòi khác ngưòi thứ 2 sau em...em nghĩ sao anh lại coi tình yêu đơn giản và dễ dàng như thế...có lẽ em cũng chỉ đến và đi trong trái tim anh nhẹ nhàn vậy thôi,nhưng ánh mắt anh nhìn em lúc anh tạm biệt em la sao?giống hồi xưa lắm.nhưng mọi chuyện đã kết thúc rồi anh nhỉ?all chỉ là kỉ niệm.........miss U

Old 01-12-2005, 19:16  
nguyentuyetnhi

Anh thật sự chưa hiểu gì về em sao? mà có lẽ chính em cũng ko thể hiểu nổi chính mình nữa. Lé tránh tình cảm của anh, để rồi khi chúng ta quyết định ko gặp nhau nữa thì em lại cảm thấy buồn và nhớ anh nhiều hơn, phải chăng em đã yêu anh? Chỉ tiếc rằng anh đã quá nóng vội, em cũng ko biết những gì hôm nay anh đã nói với em có đúng như tình cảm của anh hay ko, nhưng thật sự em rất buồn và cảm thấy thất vọng anh à! Các bạn nói tôi phải làm gì đây, tôi ko thể tìm gặp anh ấy và nói rằng : em đã yêu anh, chúng ta làm lại từ đầu nhé. Tôi ko thể làm vậy, thế nhưng chẳng nhẽ tôi buộc phải chấp nhận để mất anh ấy như thế này sao? Tôi rất mong nhận được những lời khuyên chân thành của các bạn, cám ơn nhiều!!!!!!!!!!!

Old 02-12-2005, 14:29  

Member

Awarded 1 time(s)
Class: C (2001-2004)

hãy fân biệt những điều chưa kịp nói và những điều chưa nói kịp???dù sao thì cũng ko thể biết được nữa rồi, nhỉ?

Welcome to KLNet 6!
arsenelupin812 is offline  

Old 02-12-2005, 19:23  
nguyentuyetnhi

Nhiều khi em đã dối lòng rằng em chẳng đau chẳng buồn
Ng­ười ta đâu hay đâu biết rằng lòng em đã chết lặng từ lâu,
Nhiều khi em cố gắng cười để anh anh thấy yên trong lòng
Thật ra thì em đang khóc thầm đằng sau nụ cười kia,
Đ­ường rộng và dài anh cứ bước đi em đứng lại để nhìn anh quay gót
Đừng hỏi tại sao con tim em ko biết đau vì em đã quá đau mất cảm giác đau rồi anh.
Đường rộng một mình anh bước tiếp đi em ko cần tội nghiệp đâu anh hỡi!!!!!!!!!
Xin anh đừng chạm vào cuộc đời riêng của em để em quên được anh...

Em đã nói không yêu anh nữa
Sao gục đầu vẫn gọi tên anh?
Lòng thương yêu biết bao kỉ niệm
Thầm khẽ nói yêu anh và mãi mãi...

Old 03-12-2005, 17:52  

V.I.P

Awarded 32 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 12 thank(s)

del

angry_bee is offline  

Old 03-12-2005, 22:25  
nguyentuyetnhi

"Anh ko thích em, anh ghét em, bởi vì anh yêu em" cuối cùng thì anh cũng đã chứng minh được tình cảm của anh dành cho em, em đã hiểu sai về anh, xin lỗi anh!!! Có lẽ anh nói đúng, em thật sai lầm khi tự lừa dối tình cảm của mình, em sẽ ko ngốc như vậy nữa, em sẽ ko để mất tình yêu của mình ,và em đã nói ra điều ấy" em yêu anh"...

DO YOU KNOWN HOW MUCH I LOVE YOU???????
YOU WILL NEVER KNOWN HOW MUCH I LOVE YOU!

Old 04-12-2005, 03:00  
Lão_Rùa

Although we can't meet much,we always think about other very much

Old 04-12-2005, 09:24  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Don't stop now

Ngày mai... 1 tuần... Ko biết sẽ nhận được câu trả lời của U thì sẽ thế nào nhỉ? /[img]http://www.dcuongtran.uni.cc/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> Ko biết... ko biết... Đã cố gắng hết mình chưa hả U? Mong sao kết thúc tốt đẹp

Keng is offline  

Old 04-12-2005, 12:04  

Member

Awarded 8 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 30 thank(s)

Em ...
Nhìn em chị bỗng ngẩn người ra . Chị cảm thấy chị sung sướng quá em ạh . Đc. lành lặn , đc. bt . . Chị ko biết em bị làm sao , chắc là chất độc màu da cam hả em ? Nhìn em thấy thương quá . Đầu nghẹo về 1 bên , khuôn mặt ngây ngô dễ thương , giá đc. bt ... . Chị thấy xấu hổ với em quá . Bị như vậy nhưng em vẫn lạc quan nhoẻn miệng cười , em lễ phép chậm rãi nói từng từ một . Bỗng chị giận thay cho mình , em như thế nhưng em vẫn cố vươn lên , thế mà chị đc. may mắn hơn em rất nhiều mà chị đã muốn buông xuôi tất cả . Trẻ con , đáng nhẽ fải hồn nhiên ko để ý gì tới xung quanh , thế mà bọn trẻ con chúng nó tránh xa em rồi chỉ trỏ này kia . Ừh nhỉ , cũng tại là trẻ con nên chúng nó ko ý thức đc. n~ gì mà em fải chịu . Cố lên em nhé , đừng để ý đến n~ gì ko đáng đc. mình để ý . Em hãy mãi cười như thế nhé . Cho dù có thế nào chăng nữa , em nhé . Hứa với chị đi em , làm sao chị có thể thôi nghĩ về em khi chưa nghe đc. lời em hứa . Liệu chị có thể thôi ko nghĩ về em đang chiến đấu ntn với n~ khuyết tật mà em mắc fải , liệu chị có thể thôi ko nghĩ về em khi em đang cố vươn lên trong cái xã hội đầy rẫy bon chen dường như ko có chỗ cho n~ tình thương ? Làm sao để có thể giúp em đây ? Làm sao 1 người như em lại bị như thế ? Làm sao lại có thể bất công đến nhường ấy ? Làm sao n~ người ko đáng bị như thế lại luôn fải chịu n~ bất công đến nhường ấy ? Làm sao n~ đứa ko đáng đc. bt thì lại đc. bt ? Làm sao để em đc. sống như bt ? Làm sao đây em .....

Em lại quay vào hàng chị rồi . Sao em mặc áo mỏng thế em ? Đừng nhìn chị mà nhoẻn cười thế em . Thương em quá . Sao n~ ngón tay em lại co quắp mãi mà ko cầm đc. quyển sách thế kia em ? Sao em vẫn cứ lại gần n~ đứa xua đuổi em thế em ? Sao mắt em ánh lên 1 cái gì làm chị nhói lên thế này ? Em ...

Mẹ chị bảo em bị down . Nhiều lúc đùa chị vẫn nói " Mày bị down àh " , lấy cái em bị ra làm trò cười . Tồi quá em nhỉ ? ...

Soul is offline  

Old 04-12-2005, 17:50  

Phá sản!

Đáng lẽ sáng nay phải nói với mài gòi >"< giờ mới ớh ra sao mà mình stu >"< X-(

Mày là kon điên !! Thần kinh rung rinh, chập mạch nổ nhà, đơ lung tung xoè, stu >"< X-(

Có gì thì nói ra cho tao >"<

AAAAAAARRRRRRRRRRRGGGGGGGGGGGHHHHHHHHHHH !! X-(

Sắp điên >"< X-(

For someone : ... thank you _^^_ ... very much _^^_
fragancy_basine is offline  

Old 05-12-2005, 21:16  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Hiz hiz... U ốm rồi kìa Biết ngay mà, cái tính hay quên muôn đời cũng ko bỏ được >:p Nhưng có khi thế lại may nhỉ? Chậm lại mấy ngày... U, khỏi ốm nhanh lên nào Ghét nhìn cái cảnh này lắm Hôm nay lạnh, đi ngoài đường gió thổi ngược chiều, cứ như muốn cuốn cả I đi luôn vậy. Con đường tự dưng xa thế... hay tại mùa đông?

Keng is offline  

Old 09-12-2005, 15:40  

Senior Member

Awarded 4 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 27 thank(s)

Mình lại nói dối rồi sao , mình ko muốn làm người khác buồn , nhưng sao mình có thể nói những lời như thế được chứ ,,,giả tạo quá ........giá như mà đừng có tình cảm .

@Bao lâu rồi ko chat cùng u ,thế mà hôm nay lại làm u giận giận thật à đừng giận mà ,lúc nào cũng mong có u bên cạnh ko bao giờ xa mà .......... c của e

... khiến ta rời nhau

Baby_doc_than is offline  

Old 09-12-2005, 16:25  

Member

KL$: 17
Awarded 1 time(s)

Em đang rối tung lên rồi, em có nên hỏi anh ko nhỉ?
Hỏi để biết sự thật thì em sẽ đau lắm, nhưng mà cứ kéo dài tình trạng này mãi em sợ mình sẽ ko chịu nổi mất
nik anh đang sáng kìa, em hỏi hay ko đây????????

Welcome to KLNet 6!
bap_rang_bo is offline  

Old 09-12-2005, 16:53  
tommy_girl

ngày nào em cũng nghe nói về anh nhưng anh lại biêtk tăm đi đâu mất.1 message cũng ko có.chắc anh vẫn khoẻ.Hn đi học mệt thật.ko biết có nên nt cho anh ko nhỉ?có bn chuyện mún nói mà ko biết bắt đầu từ đâu........

Old 09-12-2005, 17:41  
nguyentuyetnhi

Không chiếu sao hoa kia nở
yêu mà im ai ngỡ rằng yêu
Hãy nói đi một tiếng thiết tha
Yêu thầm lặng là tình tan vỡ đấy!!!!!!!!

Old 10-12-2005, 08:43  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
School: BigC
Class: T2 (2005-2008)

Quote:
Originally posted by nguyentuyetnhi@09-12-2005 @ 17:41
Không chiếu sao hoa kia nở
yêu mà im ai ngỡ rằng yêu
Hãy nói đi một tiếng thiết tha
Yêu thầm lặng là tình tan vỡ đấy!!!!!!!!
Nhưng nếu nói ra sẽ đánh mất tất cả những gì tôt đẹp đã có trước đây thì sao

Welcome to KLNet 6!
gaconlonton177 is offline  

Old 10-12-2005, 09:30  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Nói hết mất rồi, không còn gì để mà chưa nói cả, bây h hứa là sẽ cố nhưng chắc là không thể ngừng khóc được đâu anh ạ...

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 10-12-2005, 12:16  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Cảm ơn.
Nhưng tiếc là u ko hiểu được ý nghĩa của nó.
Dù sao cũng muộn mất rồi.
...

Pan tửng từng tưng

Old 10-12-2005, 21:03  

V.I.P

KL$: 2.434
Awarded 26 time(s)
Sent 230 thank(s)
Received 261 thank(s)

hun nay
chấp nhận rồi
có thể sau này sẽ hối hận
nhưng bi h` k hối hận là đc

Mình là trẻ thơ !
Sún is offline  

Old 10-12-2005, 21:50  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Tao xin lỗi, dường như tao đã đòi hỏi quá nhiều, tao đã quá íck kỉ
Nhưng ...

Pan tửng từng tưng

Old 10-12-2005, 22:50  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
School: BigC
Class: T2 (2005-2008)

Đôi khi muốn nói lời yêu thương nhưng lại sợ đánh vỡ những gì đã có,những gì có thể là tốt đẹp nhất của ngày hôm nay.Vậy những gì chưa nói tốt nhất hãy để nó chìm vào lãng quên .Rồi 1 ngày nào đó,những điều là tất cả của ngày hôm nay sẽ mãi là quá khứ ,là 1 con số 0 tròn trịa .Luôn ở bên em và cầu mong cho em được hạnh phúc bên người em yêu,dẫu cho người ấy không fải là tôi

Welcome to KLNet 6!
gaconlonton177 is offline  

Old 11-12-2005, 15:04  

Manager

Awarded 10 time(s)
Sent 32 thank(s)
Received 31 thank(s)

U make me smile, U make me feel the love is true . Hôm nay là kỷ niệm 3 tuần \/ thế mà mình lại :p wish dis luv 4ever

Biết là hôm nay anh có chuyện bùn, nhưng em tin là mọi chuyện sẽ ổn thôi, và I'll always by your side

leo_meomeo is offline  

Old 11-12-2005, 17:38  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 230 thank(s)
Received 261 thank(s)

đau
có thể sẽ mau khỏi
nhưng k thể wên
buồn thật

Mình là trẻ thơ !
Sún is offline  

Old 11-12-2005, 19:52  

Senior Member

Awarded 4 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 27 thank(s)

Sao thời gian trôi nhanh thế.... ở bên em cảm nhận được sự ấm áp .

Yêu em :*,thời gian sẽ chứng minh tất cả :* .

... khiến ta rời nhau

Baby_doc_than is offline  

Old 12-12-2005, 16:50  

Phá sản!

nếu em chưa nói là em yêu anh thì đó là một sự nhầm lẫn lớn anh yêu à
thanhhuong_vip is offline  

Old 15-12-2005, 20:46  

Manager

Awarded 10 time(s)
Sent 32 thank(s)
Received 31 thank(s)

2 U: U đừng có mà bùn hay chán nữa >:p >:p

leo_meomeo is offline  

Old 16-12-2005, 11:22  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Em thực sự sợ, nhưng không sao, sống hết mình cho hiện tại, cho ngày hôm nay và có lẽ là suy nghĩ về tương lai ít thôi. Em biết nó sẽ đến và vì vậy em sẽ chuẩn bị sẵn tinh thần, em sẽ ổn. Còn bây h, love u like u love me...

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 16-12-2005, 12:32  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by piglet@16-12-2005 @ 11:22
Em thực sự sợ, nhưng không sao, sống hết mình cho hiện tại, cho ngày hôm nay và có lẽ là suy nghĩ về tương lai ít thôi.
MÀy cứ nghĩ thế nhưng bây h hãy nghĩ xem mày đang làm j với chính bản thân mày? Sống hết mình cho hiện tại , thử hỏi hiện nay mày đang sống như thế nào.?????????????????????????????Không suy nghĩ về tương lai thì mày có mục đích j để tồn tại. Mày khóc ít thôi, khóc nhiều đôi khi phản tác dụng đấy.
KaEiNoGu is offline  

Old 16-12-2005, 14:17  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 230 thank(s)
Received 261 thank(s)

Quote:
Originally posted by KaEiNoGu+16-12-2005 @ 12:32--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (KaEiNoGu @ 16-12-2005 @ 12:32)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-piglet@16-12-2005 @ 11:22
Em thực sự sợ, nhưng không sao, sống hết mình cho hiện tại, cho ngày hôm nay và có lẽ là suy nghĩ về tương lai ít thôi.
MÀy cứ nghĩ thế nhưng bây h hãy nghĩ xem mày đang làm j với chính bản thân mày? Sống hết mình cho hiện tại , thử hỏi hiện nay mày đang sống như thế nào.?????????????????????????????Không suy nghĩ về tương lai thì mày có mục đích j để tồn tại. Mày khóc ít thôi, khóc nhiều đôi khi phản tác dụng đấy. [/b][/quote]
cũng k nên nói như thế
bít là mày quan tâm nó
thôi đc
kệ chúng mày
---------------------------------
chẳng hiểu rồi sẽ ra sao
rồi có thể k bao h` vươn tới đc
chẳng fải đang cả nghĩ
nhưng...........
:

Mình là trẻ thơ !
Sún is offline  

Old 18-12-2005, 15:57  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by piglet@10-12-2005 @ 09:30
Nói hết mất rồi, không còn gì để mà chưa nói cả, bây h hứa là sẽ cố nhưng chắc là không thể ngừng khóc được đâu anh ạ...
khóc nhiều chẳng hiểu để làm j Mà khóc thầm có khi hay hơn đấy OAnh ạ
KaEiNoGu is offline  

Old 19-12-2005, 20:24  

Manager

Awarded 10 time(s)
Sent 32 thank(s)
Received 31 thank(s)

chán U >:p >:p U chả bao h viết bài cho me cả >:p

leo_meomeo is offline  

Old 20-12-2005, 12:12  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 230 thank(s)
Received 261 thank(s)

đang cáu đây
chả nhớ j` cả
ngày đấy mà cũng wên thì chịu thật rồi >:p

Mình là trẻ thơ !
Sún is offline  

Old 20-12-2005, 12:18  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Đêm qua mơ 1 giấc mơ, có thể là lạ kì và ko thể là sự thực. Chẳng lẽ lại ảo tưởng như trước Nhưng ko sao, có khi thế thật thì sao :p Bây h chẳng hơi sức đâu mà quan tâm đến những chuyện đấy nữa, kệ nó :p

Hôm qua anh dzai, hôm nay chị Vi, mai anh death, ngày kia chị Híp, chủ nhật anh Trung Tuần này mọi người kéo nhau về VN à Sao ko về cùng 1 ngày luôn đi, 1 tuần mà hầu như hôm nào cũng đi đón trên sân bay thế này thì sống làm sao đươc

Chỉ 1 câu thôi, chúc anh bình tâm trở lại Có chuyện j thì cứ nói với em, có thể em ko dành cho anh được 1 lời khuyên nhưng có thể làm cho anh bớt nặng lòng. Happy day

Keng is offline  

Old 20-12-2005, 16:44  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 230 thank(s)
Received 261 thank(s)

đời
hum nay thấy vui