Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 29-05-2005, 23:04  

Phá sản!

KL$: 0

hix, ko bít h này anh đang làm gì, em nhớ anh nhiều nhiều lắm.... Em ko thể nói với anh điều này .......bởi bây h mình ko còn bên nhau...
em cũng yêu anh nhiều nhiều lắm mặc dù biết anh ko hề yêu em như anh đã nói Tại sao anh ko yêu em mà anh lại đối xử với em như thế, anh care đến em làm em lầm tưởng... Những điều anh làm đối với em n~ lúc mình bên nhau khiến ai cũng ghen tị vì thấy mình iu nhau wá. em cứ nghỉ rằng em thật hạnh phúc khi có anh ...nhưng ..... hôm nay..... mình chia tay.... em ko hề muốn ...nhưng nếu bây h em cứ yêu anh như trước kia thì em sợ rằng ngày anh ra đi, em sẽ ko đủ dũng cảm để đối mặt với điều đó.....
EM YÊU ANH !
babygirl_91 is offline  

Old 30-05-2005, 15:38  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by babygirl_91@29-05-2005 @ 23:04
hix, ko bít h này anh đang làm gì, em nhớ anh nhiều nhiều lắm.... Em ko thể nói với anh điều này .......bởi bây h mình ko còn bên nhau...
em cũng yêu anh nhiều nhiều lắm mặc dù biết anh ko hề yêu em như anh đã nói Tại sao anh ko yêu em mà anh lại đối xử với em như thế, anh care đến em làm em lầm tưởng... Những điều anh làm đối với em n~ lúc mình bên nhau khiến ai cũng ghen tị vì thấy mình iu nhau wá. em cứ nghỉ rằng em thật hạnh phúc khi có anh ...nhưng ..... hôm nay..... mình chia tay.... em ko hề muốn ...nhưng nếu bây h em cứ yêu anh như trước kia thì em sợ rằng ngày anh ra đi, em sẽ ko đủ dũng cảm để đối mặt với điều đó.....
EM YÊU ANH !
nghe buồn wá ta!
cố lên nghe!
wên mọi chuyện đi bạn ạ!!!!!!!
mit_xinh is offline  

Old 31-05-2005, 18:27  

Phá sản!

hix. hổng fải 91 . muh là 88. chán wá, hix hix, mí hum nay ở nhà một mình là lại mún khóc. Đã thế hôm nay cái thằng đấy còn call cho mình rủ đi shopping.. càng chán hơn.
babygirl_91 is offline  

Old 04-06-2005, 23:00  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A1 (2003-2006)

Nói ra chỉ thế thôi,thế thôi đừng nói ra....

------------------------------
Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 04-06-2005, 23:09  

Phá sản!

babygirl_91 is offline  

Old 04-06-2005, 23:16  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

???NGười ta nói rì kệ người ta chứ ????

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 06-06-2005, 15:46  

Phá sản!

bây giờ em ko biết nên nói gì với anh cả..........thật sự bây giờ em chỉ biết nói XIN LỖI......ban đầu em chỉ nghĩ đó là 1 trò đùa...............thật sự, em xin lỗi.........Anh ko muốn nói chuyện với em nữa cũng được...
em xin lỗi...........
mit_xinh is offline  

Old 16-06-2005, 10:11  
phuongthanh2811

KL$: 0.00

Anh oi. Hay cho em niem tin de em vuot qua nhung noi co don, buon tui khi phai song xa anh. Den bao gio em va anh moi duoc o ben nhau day? Lieu nhung gi minh da tinh toan co tro nen hien thuc ko anh? Hay tiep them suc manh cho em anh nhe. Em yeu anh nhieu lam, con lợn vuông cu'a em a.

Old 17-06-2005, 11:08  
phuongthanh2811

Quote:
Originally posted by gauden@23-05-2004 @ 19:42
Những lời chưa kịp nói (khó nói khi gặp nhau thì vào đây đi các bạn)

Những lời khó nói dành cho người mình yêu ,bạn bè,thầy cô giáo của bạn .Biết đâu đấy người đó qua đây , và nhìn thấy những dòng nhắn gửi nơi bạn cho người ấy , tui nghĩ sẽ lãng mạn hơn rất nhiều..

Gấu
----------------

...........sống trên đời đã là chuyện điên rồ, sao còn muốn lên tận trời xanh...
LAM ON CHO HOI BAN GAU DEN LA BANNAO VAY? CO THECHOBIET TEN TUOI DUOC KO?

Old 17-06-2005, 14:42  

God Member

KL$: 145

Danh Trung !

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 17-06-2005, 14:44  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Cái gì khó nói,cái giì ko muốn nói,cái gì đã wa,thôi thì cho lãng quên đi,nhớ mãi làm chi ....

Rùa is offline  

Old 18-06-2005, 15:47  

Phá sản!

anh ơi huhu em nhớ anh quá giờ này anh đang học năm nay anh phải thi rồi Nhưng em nhớ anh kinh khủng Nhiều khi chỉ vì nhớ anh quá nên gặp anh rồi em lại cáu gắt với anh huhu . Như bây h nè , em nhớ anh lắm lắm í nên em cũng ghét anh luôn
Em biết anh phải dành nhiều thời gian cho việc học và năm nay anh phải thi Đh mà Nhưng chẳng hiểu sao em vẫn cứ muốn anh phải luôn ở bên em Em ích kỉ quá phải không anh
Em xin lốĩ nhé
Có quá nhiều chuyện xảy đến với anh và em em vẫn luôn tự tin em là đứa con gái cá tính và mạnh mẽ nhưng hình như ko phải bởi vì em luôn là người tỏ ra muốn bỏ cuộc anh thì khác anh luôn động viên em và giúp em tự tin hơn để cố gắng để chúng mình vẫn yêu nhau
Em yêu anh nhiều lắm í
Chuyện gia đình , chuyện bố mẹ chuyện bạn bè anh ngay lúc này đây có quá nhiều chuyện khiến em cảm thấy mệt mỏi Em ko muốn tiếp tục nữa thật đấy Nhưng em thấy em vẫn nhớ anh vẫn yêu anh chẳng khác gì cả Thôi thì em sẽ lại cố gắng , gạt tất cả ra ngoài để chỉ nghĩ đến chuyện của chúng mình thui anh nhỉ
Em cảm ơn anh nhiều lắm
Anh đã khiến cho em hiểu em là người đặc biệt đối với anh thôi cũng là quá đủ rồi
em yêu anh nhiều lắm cưng a`
Em nhớ anh quá chết thôi
Mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn thôi chỉ cần chúng mình luôn yêu nhau như thế này hoặc hơn nhữa anh nhỉ ??
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 28-06-2005, 10:57  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by tIt_TuT_tIt@18-06-2005 @ 15:47
anh ơi huhu em nhớ anh quá giờ này anh đang học năm nay anh phải thi rồi Nhưng em nhớ anh kinh khủng Nhiều khi chỉ vì nhớ anh quá nên gặp anh rồi em lại cáu gắt với anh huhu . Như bây h nè , em nhớ anh lắm lắm í nên em cũng ghét anh luôn
Em biết anh phải dành nhiều thời gian cho việc học và năm nay anh phải thi Đh mà Nhưng chẳng hiểu sao em vẫn cứ muốn anh phải luôn ở bên em Em ích kỉ quá phải không anh
Em xin lốĩ nhé
Có quá nhiều chuyện xảy đến với anh và em em vẫn luôn tự tin em là đứa con gái cá tính và mạnh mẽ nhưng hình như ko phải bởi vì em luôn là người tỏ ra muốn bỏ cuộc anh thì khác anh luôn động viên em và giúp em tự tin hơn để cố gắng để chúng mình vẫn yêu nhau
Em yêu anh nhiều lắm í
Chuyện gia đình , chuyện bố mẹ chuyện bạn bè anh ngay lúc này đây có quá nhiều chuyện khiến em cảm thấy mệt mỏi Em ko muốn tiếp tục nữa thật đấy Nhưng em thấy em vẫn nhớ anh vẫn yêu anh chẳng khác gì cả Thôi thì em sẽ lại cố gắng , gạt tất cả ra ngoài để chỉ nghĩ đến chuyện của chúng mình thui anh nhỉ
Em cảm ơn anh nhiều lắm
Anh đã khiến cho em hiểu em là người đặc biệt đối với anh thôi cũng là quá đủ rồi
em yêu anh nhiều lắm cưng a`
Em nhớ anh quá chết thôi
Mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn thôi chỉ cần chúng mình luôn yêu nhau như thế này hoặc hơn nhữa anh nhỉ ??
wầy, cảm động wá mài ơi :">
babygirl_91 is offline  

Old 29-06-2005, 13:13  

Phá sản!

Tình yêu chân chính hie hie
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 29-06-2005, 13:20  

Phá sản!

ùh, thì thế tao mới bảo cảm động :">
babygirl_91 is offline  

Old 05-07-2005, 21:07  

Member

KL$: 104
Class: A3 (2004-2007)

anh!
mặc dù đã làm anh đau lòng nhưng em ko thể làm cách nào khác. Một đứa con gái tò mò với TY như em ngay khi anh ngỏ lời đã đồng ý!
Em thực sự sai lầm bởi vì em chưa bao h thích anh , mà đó chỉ là cảm giác nhất thời mà thôi.
Khi xa anh , em thấy thoải mái , như moi j chuyện như chưa bao h xảy ra , nhưng biết anh phải chịu những j` , em thấy mình có lỗi bởi vì tính trẻ con của mình!

Chúng ta chỉ thích hợp là anh em mà thôi , anh ạ!
Mong anh đừng trách em . Em sẽ là em gái nhỏ của anh!

Hanh` vua` tu*o*i vua` u' day

( Dong dau' cu? hanh` le6n mat. nay` )
com_rang_hanh is offline  

Old 05-07-2005, 21:34  

Phá sản!

vào đây đọc bài chỉ muốn

Tommy_Lofilger is offline  

Old 06-07-2005, 08:42  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

chậc chậc,lãng mạn wá cơ

Rùa is offline  

Old 06-07-2005, 09:30  

Member

dù j` thì ngườ đó cũng ko đọc được nhưng khi nói ra được thì cũng thoải mái!

com_rang_hanh is offline  

Old 14-07-2005, 06:46  

Senior Member

KL$: 667
Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)
Class: A (1990-1993)

Hương ah ,hôm nọ ấy fone cho tớ lúc mẹ ấy đang ....... .Lúc đây tớ chả biết nói gì với ấy cả ,chỉ kể lại chuyện bố tớ hồi trước rồi kêu ấy fải lạc quan lên + hy vọng vào mẹ chứ.....tớ xin lỗi vì tớ vốn là thằng chả có nhiều t/c ,tớ cũng chả làm gì cho ấy đỡ buồn hơn được cả ,chỉ nói được thế thôi.............hôm đấy nói được có 15' rồi ấy bảo ấy đi ngủ rùi dập máy lun....... lúc nào cũng như thế ,cứ lúc nào ấy cần tớ thì tớ lại tỏ ra quá lạnh nhạt với ấy..............tớ.... chán chính bản thân mình lắm .Hôm qua tớ có gọi lại định hỏi xem tình hình thế nào rồi nhưng ng` nhà ấy bảo ấy đang mệt ,ko gặp được .Mong mẹ ấy mau khỏi và ấy lại trở lại vui vẻ như trước....... :* :* :*

I'm eating all your kings and queens....all your sex and your diamond....
Hybrid is offline  

Old 14-07-2005, 11:27  
DIEPMYLOVE

oài anh bị trach móc nhưng anh thấy thật cần thiết đối với anh
cám ơn em rất nhiều anh xin lỗi em nhiều lắm xin lỗi vì đã làm em nghĩ là hời hợt nhưng thật sự là không fải thế đâu anh yêu em nhiều lắm mà biết không
anh thật hạnh phúc khi có em hihì
ANH YÊU EM RẤT RẤT NHIỀU :* muaaaaaaaaaaaaaâhhhhhhhhhhhhhhh

Old 21-07-2005, 17:52  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

Quote:
Originally posted by Tommy_Lofilger@05-07-2005 @ 21:34
vào đây đọc bài chỉ muốn

:X
dark_girl is offline  

Old 22-07-2005, 23:24  

Manager

KL$ (TOP! 50): 2.593
Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)
Class: A14 (2005-2008)

Gửi tới người bạn chỉ còn trong trái tim.
Ấy và tớ. Ba tháng nhiều kỷ niệm. Nghỉ chơi cũng vì kỷ niệm và bây giờ tớ mong chúng ta lại chơi vơi nhau cũng vì kỷ niệm.
Được nói chuyện với ấy bất kỳ lúc nào tớ buồn, tớ vui hay giận dỗi. Được nghe lời chúc của ấy đêm giao thừa.
Được biết những gì ấy dành cho tớ.
Được biết những suy nghĩ của ấy về tớ.
Được biết sở thích của ấy, phong cách của ấy, đam mê của ấy, ước mơ của ấy.
...
Đặc biệt là được biết ấy.
Đó sẽ mãi là ngăn tủ 3 tháng không thể nào đánh mất trong trái tim tớ.
Lại được học cùng ấy trong KL.Đó sẽ là một niềm vui mà tớ mãi nhớ. Cảm ơn vì tất cả những gì ấy dành cho tớ. Nhắc ấy nhớ 1 trong số đó nhé. Chính là niềm vui của ấy khi ghi ban thắng trong trận đấu chiều hôm nào ý. Đã nhớ ra chưa?
Và cuối cùng tớ muốn nói tớ rất vui khi lại được nhìn thấy ấy trong KL lúc này!

Ký là chỉ cần ký thôi đúng không Tớ cho thêm cái dấu

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 26-07-2005, 21:18  

Phá sản!

Quote:
Gửi tới người bạn chỉ còn trong trái tim.
Ấy và tớ. Ba tháng nhiều kỷ niệm. Nghỉ chơi cũng vì kỷ niệm và bây giờ tớ mong chúng ta lại chơi vơi nhau cũng vì kỷ niệm.
Được nói chuyện với ấy bất kỳ lúc nào tớ buồn, tớ vui hay giận dỗi. Được nghe lời chúc của ấy đêm giao thừa.
Được biết những gì ấy dành cho tớ.
Được biết những suy nghĩ của ấy về tớ.
Được biết sở thích của ấy, phong cách của ấy, đam mê của ấy, ước mơ của ấy.
...
Đặc biệt là được biết ấy.
Đó sẽ mãi là ngăn tủ 3 tháng không thể nào đánh mất trong trái tim tớ.
Lại được học cùng ấy trong KL.Đó sẽ là một niềm vui mà tớ mãi nhớ. Cảm ơn vì tất cả những gì ấy dành cho tớ. Nhắc ấy nhớ 1 trong số đó nhé. Chính là niềm vui của ấy khi ghi ban thắng trong trận đấu chiều hôm nào ý. Đã nhớ ra chưa?
Và cuối cùng tớ muốn nói tớ rất vui khi lại được nhìn thấy ấy trong KL lúc này!
Rất hay và thực sự xúc động,chắc người đó của em sẽ vui lắm khi đọc được bài này
hoangdong is offline  

Old 06-08-2005, 17:53  
ptbn14

ki niem bao gio cung dep
nhung ki niem da la qua khu
dung de qua khu am anh tuong lai !!!
love is death

Old 15-08-2005, 17:12  

Member

KL$: 49
Awarded 8 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 30 thank(s)
Class: B (2004-2007)

Có thể , không nói câu nói này , mình sẽ làm mất 1 số thứ . Àh mà là nói muộn thôi cũng đã mất rồi , rồi sớm muộn gì mình cũng sẽ nói câu này :* , cho dù có thế nào đi chăng nữa ...
Vẫn biết , những điều tốt đẹp nhất , là những điều kì diệu nhất . Nhưng sao mình không thể tin vào nó ? . Nó đến quá nhanh , rồi trôi đi cũng nhanh ... Khiến mình không kịp tin vào nó chăng ? Mình vốn muốn mọi thứ đến thật mau , nhất là chuyện này , vậy tại sao nó đến thì mình lại gìm mình lại ? Để rồi , mình để tuột mất nó ? Chỉ 1 câu nói thôi ? Mình sẽ có tất cả hoặc mất tất cả ...
Không , không có thứ gì có thể như thế được , Thế nên , cho dù có xảy xa 1 lần nữa mình vẫn sẽ làm như thế ... Mình vẫn sẽ làm thế , để rồi , bây h , mình cảm thấy ...
Mình không tin ? Không muốn tin ? Hay không thể tin nhỉ?Mình muốn mọi thứ , phải thật , không chỉ là những lời hoa mỹ ? Nên mình đã không muốn tin vào điều đó chăng? Mặc dù điều đó không hẳn là giả
Mình đã từng ước như chính mình mách bảo , đã từng nghĩ , từng muốn ....
Thôi , mọi chuyện cũng đã qua rồi ^^
Không quan trọng nữa

Đóng cửa lại đi anh rồi nắng mưa sẽ dừng lại bên thềm ...
Soul is offline  

Old 16-08-2005, 19:23  

Member

em đã xoá bài viết này , nó gây cho em một số hỉu lầm mà em ko muốn xảy ra
Nên đừng bảo em kâu vì thực chất , em đã viết , chỉ xoá đi thui mà!

com_rang_hanh is offline  

Old 17-08-2005, 03:49  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

... Mưa ngày càng nặng hạt,tôi bỗng ko ngủ được,sao bỗng dưng có nhiều chuyện khiến tôi suy nghĩ.Trước đây mình vốn là 1 đứa vô tâm chẳng hề quan tâm đến sự đời,nay lại nhiều lúc cảm thấy chán vì cái vô tâm đó,có lẽ anh chán vì cảm thấy mình cô đơn,cảm giác anh vẫn luôn có từ sau khi lên cấp 3,sau khi mất em ...
Anh nhớ em quá,nhớ ngày đầu anh gặp em khi mới chuyển trường,nhớ mãi khuôn mặt ngây thơ của em nhìn anh khi phải ngồi cạnh anh,nhớ nhưng lần vui đùa,nhớ lúc em vui vẻ và cười...nhớ lúc em buồn...anh nhớ wá...Có lẽ là chỉ có em khiến anh phải nhớ khi chia tay,vì có lẽ chí có em là anh vẫn chưa bao giờ ngừng thích...
....Có phải là 1 sai lầm khi anh rời bỏ em,khi anh chuyển lên 1 ngôi trường mà ko có em,và khi anh đã ko thể có em bên cạnh nữa.Ngày cuối gặp em,em cười thật tươi,có lẽ đó là nụ cười đẹp nhất mà trong đời tôi chưa bao giờ được thấy.Nay tôi nhớ em,nhớ nụ cười ấy,tiếc là ngày ấy ko còn tồn tại trong hum nay,em đã lìa xa khỏi đời tôi.Có lẽ trở về ngày ấy của 3 năm về trước,tôi sẽ nói ra,tôi sẽ ko lẩn tránh,và tôi sẽ mất em...Mưa rơi lại mau ....kỉ niệm về em trong tôi lại trở về,những ngày cùng em ngắm mưa,những ngày mưa anh vẫn có em kề bên.Trời lạnh wá,ko biết giờ này em có cùng ngồi ngắm mưa và nhớ về anh ko...cuộc sống tuy có nhiều thay đổi,xong có những cái vẫn luôn nằm sâu trong ta,và em cũng vậy,có thể 1 lúc nào đó anh thôi ko suy nghĩ về em,có thể anh sẽ yêu và thích 1 ai đó,song ko ai có thể phá bỏ những kỉ niệm trong anh,những kỉ niệm và kí ức đẹp về em ...
Nếu thời gian có quay trở lại ....ngày anh gặp em ....
Tuy là đièu ko thể,nhưng anh vẫn luôn mong ước như vậy,anh mong cho em có thể hạnh phúc với cuộc sống ko có anh,mong 1 ngày nào đó anh được gặp lại em,vẫn với nụ cười ấy,nụ cười đã từng và sẽ làm cho anh nhớ mãi ko nguôi ....
...Trời vẫn mưa,anh vẫn ngồi đây...ngắm mưa...nhớ em...ước mong và hi vọng.

H..miss..H

Rùa is offline  

Old 25-08-2005, 10:30  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Cảm ơn anh Hoangdong. Dù gì thì cũng là kỉ niệm và chắc bạn ấy cũng không đọc được đâu! Biết làm sao được. Nhưng dù gì thì: Một trái tim dù có như thế nào cũng là một trái tim tô màu kí ức!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 08-09-2005, 15:20  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

mình sẽ chờ khoảng 1-2 tuần nữa cho nó hết buồn hẳn rồi mình sẽ nói.... chứ nói bây giờ thì chỉ làm nó buồn thêm thôi....đằng nào thì đấy cũng là cách duy nhất.......everything that has a beginning ,has and end

Hybrid is offline  

Old 08-09-2005, 16:18  

Phá sản!

đã định nói.... nhưng chưa kịp nói........ thì đã ..........
babygirl_91 is offline  

Old 09-09-2005, 14:44  

Phá sản!

Nhà bên cạnh bật "onlylove" .Đã buồn lại càng buồn hơn , đã nhớ lại càng thêm nhớ . Ấy có biết là từ hôm ấy nhăn tin với tớ đã khiến tớ suy nghĩ nhiều hơn tớ tưởng . Tớ đã viết cho ấy 1 cái thư nhưng thực sự là ko dám gửi cho ấy . Tớ thấy ấy sao mà giống tớ thế . Chỉ khác tớ là đứa vô tâm , nhanh quên và dễ dang cho mội chuyện thành con sô 0 với mình . Tớ hiểu vì sao ấy ít nói , tớ hiểu vì sao ấy có những lúc buồn vô cớ .Ấy hỏi vì sao tớ thích Bi thế ?? Thực ra tớ chỉ thích Bi trong fullhouse mà thôi . Lúc nào Bi cũng cười và nói : " FIGHTING " Ấy cũng cố lên . Ấy có biết là tớ thích nhìn ấy cười lắm ko
Thiên thần xinh đẹp Na ...
nguyetanh1612 is offline  

Old 09-09-2005, 21:19  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

Thank for your help, thank for all the things you did for me. I know it's so hard to say goodbye, and so hard to stop crying. But I will try to be stronger.
Everyday I go to the college, and I just want to see you though sometime you are really bad. I'm not sure about my feeling, but I miss you.

:X
dark_girl is offline  

Old 14-09-2005, 16:39  
tommy_girl

Em biết em và anh đã rất xa nhau.Em đã tự nhủ ko biết bn lần là em fải quên anh nhưng em lại ko làm được.hôm nay em lại mơ thấy anh.em mơ thấy em và anh quay lại.em cũng ko hiểu tại sao hôm đấy anh lại nói dối em.em bít mọi người bảo anh lam thế là muón tốt cho em nhưng em cảm thấy buồn...Em gặp anh em cảm thấy vui và buồn.mặc dù như thế là tốt hơn em mong đợi nhưng em bít như thế lại làm em khó quên anh hơn...em ko bít anh có cảm giác gì ko nhưng em cũng cảm thấy rất vui vì những chuyện anh đã làm cho em....anh à!em bít anh làm bạn,làm anh tốt hơn làm người yêu nhưng em vẫn rất yêu anh..........

Old 14-09-2005, 17:14  

Manager

KL$: 1.430
Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)
Class: A2 (2005-2008)

Đã lâu rồi tôi chưa gọi điện cho bạn,đã lâu rồi tôi chưa nghe giọng nói của bạn,đã lâu rồi tôi chưa nhìn thấy khuôn mặt bạn,đã lâu rồi chưa nói câu tôi yêu bạn....
Và giờ đây,tôi thật sự nhớ bạn

Giống như là nước-Lấp lánh trong veo

tiamo_milan is offline  

Old 16-09-2005, 14:08  

Phá sản!

Gửi người đã xa !!!
Anh đang ngồi nghe bài " Và tôi cũng yêu em" của Đức Huy nè....
Không biết ở nơi xa xôi nào đó, em có còn nhớ những lúc em bắt anh ngồi hát cho em nghe không. Mặc dù giọng thì ... í ẹ nhưng em vẫn vỗ tay và xoa tóc anh..... Nhớ em nhiều quá.....
trai_chua_vo is offline  

Old 18-09-2005, 15:01  

Senior Member

KL$: 1
Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)
Class: A (2008-2011)

Một ngày có bão
Dường như câu duy nhất em có thể nói lúc nào là "I can't"

Pan tửng từng tưng
nhoc_kicakicuc is offline  

Old 02-10-2005, 16:53  

V.I.P

KL$: 556
Awarded 32 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 12 thank(s)

hừ hừ...........điều này thì nói nhiều rùi nhưng vẫn phải nói lại : thanks mấy anh 11A4 ạh. ko cá anh hum đấy chắc em chết mất..............

Ta sẽ nhắn ngàn lau phơ phất trắng
Khe khẽ giùm kẻo gió cuốn em đi
angry_bee is offline  

Old 02-10-2005, 19:38  

Senior Member

KL$: 20
Awarded 13 time(s)
Sent 49 thank(s)
Received 52 thank(s)
Class: G (2001-2004)

@ my love :">
Nhớ quá!!!
Thiếp đâu :p
Quà đâu...
Mà hum nay cắt tóc lại thêm fong cách mới trông đẹp trai quá cơ :*
Iu

kiddin is offline  

Old 03-10-2005, 15:22  
tommy_girl

anh!hôm nay trời mưa em tự nhiên thấy nhớ anh.biết bao giờ mới gặp lại anh nhỉ?và đến lúc ấy bọn mình sẽ như thế nào?nhưng em muốn anh biết 1 điều.từ tận trái tim em em muốn nói:em rất nhớ anh!
tặng anh bài hát này:http://cut-di.com/no-hotlink/flash/M...nd-love-me.swf

Old 03-10-2005, 18:37  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

and then you will die......in my memories.....just like the little bitch i once knew...

Hybrid is offline  

Old 03-10-2005, 22:19  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Sao ko có đến 1 dòng offline hả anh ? Cái anh mong chờ là một sự trống rỗng vô hạn ư ? Buồn quá

Pan tửng từng tưng

Old 03-10-2005, 22:24  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Yêu trong mơ ...

Rùa is offline  

Old 03-10-2005, 22:36  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

u're gonna die! ,u're gonna fuckin' die for sure! ,u're gonna die in my memories for eternity !

Hybrid is offline  

Old 03-10-2005, 22:49  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Tao quen mày được 1 tháng rồi nhỉ, cũng tại mày với Trung đòi chuyển bàn, h thì bị tao bắt nạt, nị tao nắm điểm yếu.
-Ghét cái kiểu mày nói chuyện với tao, ghét cái mặt hớn ha hớn hở của mày mỗi khi tao nói về H.
-Đánh nhau với mày thường xuyên trong 1 tíêt, choảng nhau với mày luôn luôn trong 1 buổi.
-Mày tự tin thái quá, nhiều lúc khiến tao coi mày như đầu kia của thanh nam châm. Khó chịu tràn trề.
...
Thế mà tao vẫn lắc đầu quầy quậy khi mày hỏi : " Thế mày định chuyển chỗ thật àh ? "
thiện tai

Pan tửng từng tưng

Old 06-10-2005, 00:31  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

how re you 2day
are you happy now......

Hybrid is offline  

Old 06-10-2005, 02:03  

Phá sản!

nothing
amiama is offline  

Old 06-10-2005, 12:06  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

how are you this morning..
are you happy now...... ?

Hybrid is offline  

Old 06-10-2005, 17:01  
bluesky_tomoyo

H à khi tao viết những dòng này thì MÀY ko biết và cũng ko thể nào biết để mà đọc được cả. :"> :">
Nhưng hết thảy mọi điều tao muốn mọi người đều biết rằng:"TAO YÊU MÀY"
MÀY đừng nghĩ la tao bị điên hay bêđê nhá!Ko phải đâu! :p
MÀY có biết đã bao lần tao khóc vì MÀY.Vì tao quá thương MÀY .Tao giận mình là ko giúp được gì nhiều cho MÀY những lúc mày khó khăn,buồn và những lúc MÀY cần đến tao nhất. :-s
Vì yêu MÀY mà có lúc tao rất giận MÀY vì cách cư xử của MÀY đối với tao ,ghét Q vì mày cũng coi Q là bạn thân .Thực sự trong lòng tao lúc nào cũng muốn MÀY đừng chơi với Q (tao thật là ích kỉ đúng ko?).Nhưng tao ko chịu được cái cảm giác rằng Q có vẻ thân với MÀY hơn tao
Chúng mình đã chơi với nhau hơn 3 năm rồi và trong khoảng thời gian đó đã có rất nhiều việc xảy đến vơid tao và MÀY và cả những thử thách cho tình bạn giữa tao và MÀY có đúng ko?
Vậy xin MÀY dù chỉ 1 lân thôi hãy cho tao biết rằng mày cũng thương tao cũng yêu tao như tao thương mày vậy được chứ? :*
TAO YÊU MÀY

Old 06-10-2005, 17:19  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

how are you this afternoon ? i'm awake now and i'm so ............... tired
are you happy now.... ?

Hybrid is offline  

Old 06-10-2005, 19:44  
tommy_girl

anh a!em thay anh va em ngay cang co khoang cach thi fai........hic......mua.....buon

Old 06-10-2005, 19:56  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

i wish you fuckin' burn in hell for those shit !

Hybrid is offline  

Old 06-10-2005, 22:22  

Phá sản!

"Anh có đáng bị đối xử thế này ko em???"
Câu này em sẽ không bao giờ được nghe anh hỏi đâu...
Vì... đối với anh...hết là hết luôn!!!!
amec is offline  

Old 06-10-2005, 23:17  

Unverified Member

KL$: 70

Tiếc quá, chưa kịp nói thì đã qua 00:00 rùi. Tiếc :">
chuotbe is offline  

Old 16-10-2005, 13:08  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

The further we are apart, the nearer I feel you are.
Even my loneliness turns into strength... when I think of you.

In a time where streets, people and dreams change,
I could only oppose them.
I still did not realize,
That there are things that can't be conveyed even with words.

My lost dreams of wanting to hold you by my side,
For them, you said "Don't give up!"

The thing that pierces the gentle chest, that's a fragment of my dream.
The miracle that is our chanced meeting, believe in it once more.

In the days without you, I've stopped moving.
But now I am walking out of here.
All the coincidences we shared, certainly
They all have their meanings.

When our dreams comes true one by one, and we meet again,
The coincidences become fate.

If even the torn promises can change into vows,
Can we also change back to the two of us from the time we met at that place?
The dear faces that resemble "kindness".

I can see with my eyes closed, I know you are here though our hands don't touch.

Even if I can't see the astrayed answers tomorrow,
I carry the truth known as "today" in order to meet you.

The thing that pierces the gentle chest, that's a fragment of my dream.
As it is, the miracle that is our chanced meeting, believe in it once more

Hybrid is offline  

Old 18-10-2005, 19:55  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Sao lại vậy ? Lúc nào cũng tớc cũng thấy quá muộn để nói ra 1 câu chào đơn jản, xoá đi mọi fiền fức jữa cả 2, thế mà lại luôn ngập ngừng, h thì chắc muộn rồi ấy nhỉ ? . Uhm, chắc tớ cũng hơi tiêc

Pan tửng từng tưng

Old 19-10-2005, 12:00  

Phá sản!

Cố lên , cố lên !!!
Cả tôi và bạn .
Rồi sẽ ổn thôi mà ^^ Sẽ ổn thôi .
Nhất định thế
Không gì là không thể .
Không gì cả ...
Nhí Nhố is offline  

Old 19-10-2005, 18:45  

Senior Manager

KL$: -24
Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)

TS Sao mày đi nhanh thế hả con điên kia ... Bảo đi có 3 tháng mà lướt luôn ... ... Mày tính để tao chết già ở cái xó này đấy hả ...

...tiếc rằng vốn sống quá ít ỏi...
Sword is offline  

Old 22-10-2005, 11:43  

Unverified Member

Là những cái "..." đấy. Lẽ ra phải nói sớm hơn nhỉ :p Phải không :p ??
chuotbe is offline  

Old 23-10-2005, 19:20  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

how are you to day ?
i'm so tired...
are you happy now.........

Hybrid is offline  

Old 24-10-2005, 11:06  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

how are you this morning?
i'm lying here like a dog...
are you happy now.........

Hybrid is offline  

Old 25-10-2005, 11:59  

Senior Member

KL$: 4
Awarded 4 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 27 thank(s)
Class: A3 (2007-2010)

Nhớ u quá đi mất :* chẳng biết u đang làm gì nữa .
Muốn nói chuyện với u rất nhiều muốn được nghe , dù chỉ 1 câu nói từ u , rằng u ko sao nữa :* .
Lúc u nt cho e , e thực sự ko muốn nói gì hết , e chỉ muốn được ở bên cạnh u ngay lúc đấy , và chỉ bên cạnh thôi , im lặng :* .
.........

Gặp u rồi :* vui quá ......

Trọn đời, có chăng là niềm đau
... khiến ta rời nhau

Baby_doc_than is offline  

Old 25-10-2005, 12:03  

Phá sản!

Thz 4 all
Thz so much
Thz
KaEiNoGu is offline  

Old 25-10-2005, 13:58  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Yêu các bạn nhiều lắm đấy......................^^

tiamo_milan is offline  

Old 25-10-2005, 15:17  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

how are you today ?
i've got a lot of film here ya know
wish you were here to watch 'em with me
are you happy now.....

Hybrid is offline  

Old 26-10-2005, 12:35  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

how are you this morning ?
how i miss you so.....
are you happy now.................

Hybrid is offline  

Old 26-10-2005, 18:55  

Senior Manager

Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)

Không cần nói gì cả ... Chỉ cần bình thường , và thoải mái ,... vậy là quá đủ ...!

Sword is offline  

Old 26-10-2005, 22:12  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

How are you today?
I'm so sad ,but i'll get over it...soon
are you happy now...........

Hybrid is offline  

Old 27-10-2005, 20:32  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

How are you today?
Are you happy now..........

Hybrid is offline  

Old 28-10-2005, 21:51  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

How are you today ?
I've got 2 exam today ,ya know...

Hybrid is offline  

Old 28-10-2005, 21:56  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Thỉnh thoảng lại thấy nhớ U nhưng lại không đủ can đảm để gọi điện...
Muốn biết bây giờ U có vui vẻ hay k...nhưng có lẽ chỉ có thể nhờ 1 ng khác hỏi hộ mà thôi....
Uớc gì chúng ta có thời gian để hiểu thêm nhau,phải không???
Dù sao bây giờ vẫn còn cảm thấy thik U nhiều lắm đấy....
Nhưng khoảng cách đã xoá nhoà tất cả thì phải.......
Vẫn còn nhiều điều chưa kịp nói với U..........
Sẽ có ngày đủ can đảm để nói lên tất cả...

tiamo_milan is offline  

Old 01-11-2005, 11:01  

Senior Manager

Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)

Em cũng muốn nói là em không muốn về đâu ... 1 tiếng ... Ít quá chị ơi ... Em nhớ chị lắm ... Gặp chị một ngày gần đây ! ... Nhớ ...

Sword is offline  

Old 01-11-2005, 14:35  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Kết thúc, chứ ko fải là bắt đầu sau 1 thời jan thử nghiệm. Em dập máy có nghĩa là ko muốn cầm ống nghe lên nữa. Vậy thôi !
Last day !

Pan tửng từng tưng

Old 02-11-2005, 07:04  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

Have a good day....
Are you happy now .............

Hybrid is offline  

Old 02-11-2005, 12:06  

Phá sản!

chả bao h có cơ hội gặp lại
dù chỉ là 1 giây 1 phút mà thôi
đủ để nói rằng anh xin lỗi ...

where r u now ?
Naero is offline  

Old 02-11-2005, 12:33  

V.I.P

KL$ (TOP! 17): 6.197
Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Có bao giờ nghĩ đến cảm xúc của người đối diện? Tuyệt vọng, cô đơn, đau khổ... Có bao giờ từng nghĩ đến? Chỉ biết đâm đầu vào mọi việc, ko quan tâm đến những điều xung quanh, chẳng lẽ đó lại là thực tại? Mọi chuyện đều có thể giải quyết cơ mà, đâu nhất thiết phải tuyệt vọng như thế? Kết thúc 1 câu chuyện, đâu phải là cái kết cho tất cả mọi việc? Đã can ngăn đến thế rồi, đã nói ra những điều suy nghĩ cả rồi. Giờ tự quyết định nhé. Đi hay ở? Tồn tại hay mãi mãi ra đi...

Keng is offline  

Old 02-11-2005, 12:50  
deptrai_wavedo

việc gì mà cứ phải lo âu lo lắng nhỉ , mỗi lần bực mình hay âu sầu thì cứ rủ bạn bè đi chơi, đi ăn thì sẽ vui ngaylên ý mà

Old 02-11-2005, 23:05  

Senior Member

Awarded 1 time(s)
Sent 27 thank(s)
Received 27 thank(s)

Cả ngày suy nghĩ ko biết làm j với những thứ anh đưa cho em, và h thì em quyết định vứt hết đi mà chẳng còn bận tâm j nữa. Quên hết đi, vì những việc hôm nay. Lolz, em đến buồn cười vì việc anh đã làm sau khi gặp em !
The end !

Pan tửng từng tưng

Old 02-11-2005, 23:16  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

How are you today?
i'm so happy,ya know
i luv my arena's class so much
and how i hate you so....

Hybrid is offline  

Old 02-11-2005, 23:43  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Đọc lại tất cả những lá thư mà bọn mình đã viết trong hơn 3 năm qua,tớ cảm thấy mình thật ngốc quá...Lúc đấy tớ và ấy thật trẻ con phải k?Nhưng sự trẻ con đấy lại khiến chúng ta chơi với nhau vô tư hơn rất nhiều...
---------------------------------------------------------
Chúng ta đã có 1 tình bạn thật đặc biiệt
Một tình bạn mà để giữ được nó còn khó khăn hơn cả tình yêu....
Một tình bạn sẽ lưu lại trong chúng ta mãi mãi...
Friend forever.........

tiamo_milan is offline  

Old 03-11-2005, 13:05  

Member

KL$: 49
Awarded 8 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 30 thank(s)
Class: B (2004-2007)

Somo
Hôm nay đọc truyện Đôrêmon thấy chữ này ....
Xa lắm rồi đấy nhỉ ?
Buồn ...

Đóng cửa lại đi anh rồi nắng mưa sẽ dừng lại bên thềm ...
Soul is offline  

Old 03-11-2005, 14:15  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Ko hiểu nổi nữa, quá trống rỗng rồi sao? Mọi chuyện sẽ qua thôi mà Cứ tiếp tục...

Keng is offline  

Old 04-11-2005, 02:11  

Phá sản!

Class: I (2001-2004)

Rồi mọi chuyện sẽ tốt cả thôi! Cố lên anh . Cho dù khó khăn đến mấy nhóc cũng có thể giúp anh vượt qua đc mà, phải ko
Ot_ngot is offline  

Old 04-11-2005, 09:08  
deptrai_wavedo

Quote:
Originally posted by nhoc_kicakicuc@02-11-2005 @ 23:05
Cả ngày suy nghĩ ko biết làm j với những thứ anh đưa cho em, và h thì em quyết định vứt hết đi mà chẳng còn bận tâm j nữa. Quên hết đi, vì những việc hôm nay. Lolz, em đến buồn cười vì việc anh đã làm sau khi gặp em !
The end !
em ơi thế "lolz" là gì hả em , sao lại ăn nói như thế bao giờ không :p

Old 04-11-2005, 17:46  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Ko hiểu vì sao lại dành bài viết duy nhất trong ngày cho anh Có lẽ, 2 tháng là quá đủ cho tất cả mọi chuyện rồi nhỉ Em cám ơn vì tất cả những điều anh dành cho em. Trước lúc gặp, em đã định nói ra tất cả, để trog lòng cảm thấy thoải mái rồi. Thế mà... Em cũng ko hiểu nổi chính bản thân mình nữa, lao đầu vào mà ko nghĩ đến tương lai. Có lỗi với anh lắm. Dẫu sao, những điều quan trọng nhất em cũng nói cả rồi đấy. Giờ, anh là người quyết định tất cả chứ ko phải là em Em đã nói, ko muốn gặp anh trong 1 ngày thế này, mà sao anh cứ quả quyết? 1 ngày quan trọng đối với anh, em ko muốn làm cho mọi chuyện trở nên rối rắm. Em muốn ngày hôm nay anh sẽ vui vẻ chứ ko bận tâm như thế này
Kết thúc tất cả, vui lên nhé...

Keng is offline  

Old 04-11-2005, 22:16  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

how are you today ?
i'm sooooooooooooooo fucked up !!!!!
are you happy now................

Hybrid is offline  

Old 04-11-2005, 22:23  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Vẫn yêu,vẫn yêu nhiều lắm

Rùa is offline  

Old 05-11-2005, 00:47  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Hôm nay không thấy ấy online..lạ thật đấy..
Bình thường vào giờ này tớ vẫn luôn có 1 ng ol cùng..nên bây giờ cảm thấy trống trải lắm,thiếu đi 1 cái gì đó quen thuộc ...^^

tiamo_milan is offline  

Old 05-11-2005, 15:00  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Ko hiểu được anh nữa Tại sao anh lại có thể thay đổi đến như thế? :O Em đã nói tất cả những jì có thể rồi cơ mà? Em hi vọng rằng anh sẽ hiểu, tại sao anh lại thay đổi quá đáng đến như thế? Bản thân anh, tại sao lại cần thiết phải làm như vậy? Anh có biết làm em buồn và thất vọng lắm ko?
Em cứ nghĩ sẽ nói chuyện thoải mái và bình thường như cũ. Vậy mà anh cứ tạo cho em 1 sự khó chịu ko đáng có. Em hiểu lòng anh nghĩ cái jì lúc này, em hiểu cái cảm jác của anh mà. Em ko biết, thực sự cũng ko hiểu được vì sao mình lại làm như thế. Em nghĩ đơn giản, cứ nói ra mọi điều mình nghĩ thì chuyện sẽ đơn giản hơn. Vậy mà anh lại làm cho em khó xử thế này...
Em cứ xua tan, hi vọng những điều ấy ko phải do anh nói ra. Nhưng làm thế nào để em có thể xác minh được điều đó? Hay cứ giữ trong lòng mãi thôi? Giữ mãi niềm hi vọng mong manh, giữ 1 thứ chẳng phải của mình, giữ 1 thứ vĩnh viển ko thuộc về em? Ko, em ko thể làm như thế được
Em muốn sau chuyện đó, lại được nói chuyện với anh như hồi trước. Anh lại làm 1 người bạn lớn của em, là 1 người em có thể tâm sự được mọi điều. Chẳng lẽ, em lại 1 lần dại dột đánh mất 1 con người hay sao?
Trả lời em đi... Em cần 1 câu trả lời cho tất cả mọi chuyện. Và em cần anh của những ngày cũ, đừng như thế này nữa

Keng is offline  

Old 06-11-2005, 00:48  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Có những cái muốn nói mà ko thể nói được bằng lời,chỉ có thể nói bằng những dòng chữ trong cái board chia sẻ tâm sự này :
-to "chúng mày":1 hum đi chơi cùng chúng mày,tao lại thấy như sống lại những ngày của hồi đi cắmt rại,lớp mình đoàn kết và thoải mái vui đùa biết bao,đã bao lâu rồi tao quên đi cái cảm giác đó khi sống trong lớp,nay lại được tiếp tục có cảm giác này,toa thấy hạnh phúc hơn,thoải mái hơn nhiều,mong rằng năm học cuối cùng sẽ ko nhạt nhẽo và đầy ắp kỉ niệm
-to "các ku con":trừ leo ra(thân với ba từ trước ),các ku con đều tốt bụng (đều yêu ba ),quí các ku con lắm,mong các ku con luôn cảm thấy vui vẻ và thoải mái ,là 1 gia đình giả nhưng tình cảm ko phải giả phải ko các ku con
-to "ku CR": ,có gì phải nói nhỉ,bt nói nhìu lắm rồi :-p,thế này nhé, ,ko bao giờ buông tay ra nữa đau,phải ko

Rùa is offline  

Old 06-11-2005, 15:57  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Chắc chắn rằng tao sẽ không bao h nói được những điều này với chúng mày cả! Tao không thể nói chứ không phải là không kịp nói! Với chúng mày, tao không thể ghét và cũng không dám đứng ra nói thẳng mặt. Chúng mày ạ ! Chúng mày hiểu tao bao nhiêu, rõ về tao nhường nào mà chúng mày làm như thế? Tao mệt mỏi lắm! Còn chúng mày, chúng mày có mệt mỏi không khi mà suốt ngày phải để ý nhất cử nhất động của tao, để mà nói, để mà nghĩ...? Xin chúng mày, xin đừng như thế nữa, xin hãy để tao yên, hãy để tao được là chính mình, cười khi vui và khóc khi buồn....

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 06-11-2005, 21:11  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Xả được tất cả những jì trong lòng đang suy nghĩ, cảm giác thoải mái vô cùng Cám ơn mày nhé, dù đôi khi tao cảm thấy bọn mình có 1 khoảng cách khá xa, ko còn ngồi gần nhau như cũ, thỉnh thoảng quay sang nghe nhạc, kể chuyện cười, chòng ghẹo hay viết thư bằng máy tính... nữa. Tao mong mày về nhà an toàn, ít nhất thì cũng ko bị phát hiện :p Mày biết ko, tao iu mày nhìu lắm Mày với tao sẽ mãi mãi là bạn. Có những chuyện chỉ mình mày là hiểu được tao, chỉ có mày khiến cho tao an tâm để kể lể Những lúc tao buồn hay tức giận, mày luôn đi cùng tao, giúp tao giải quyết mọi chuyện. Khi tao vui, mày lại hay bày trò nữa Iu quá :"> Giá như tao xoay được vòng thời gian lại nhỉ? Tao và mày sẽ lại quấn quít () bên nhau như trước :p Nhưng ko sao, tao nghĩ cái khoảng cách bé nhỏ này chẳng là jì cả mà chỉ góp phần làm cho tao với mày thân nhau hơn thôi Chuyện hôm nay 2 đứa giải quyết thế là ổn thoả rồi mày nhỉ? Tao cũng thật sự bất ngờ vì tao và mày hợp + hiểu nhau đến thế Trưa mai lượn qua nhà mày 1 tí vậy, lại vào gặp mẹ mày với món bún bất hủ hứa từ 2 năm trước :p Iu mày nhiều Chúc mày ko bị hắt xì hơi :p

Keng is offline  

Old 06-11-2005, 21:23  

Senior Manager

Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)

Lần sau đi chơi tiếp nha ... Nhớ Nhớ nhớ ...

Sword is offline  

Old 06-11-2005, 22:08  

Senior Member

KL$: 155

ba bực mình lắm rồi đồ trăng hoa

@... : vấn đề của mình thì tự mình giải quyết, nhưng se~ luôn ở bên cạnh U

Welcome to KLNet 6!
leng_keng is offline  

Old 06-11-2005, 23:42  

Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Hôm nay thấy chị để ava hình pic của anh em..
Tự dưng thấy nhớ chị...
Em vẫn đang để nik mình invi với chị...
Em xin lỗi..nhưng em không đủ can đảm để nói chuyện thêm với chị..và em cũng không muốn nghe nhưngz điều về chị N nữa..
Em không muốn bình luận..
Em vẫn luôn coi chị là chị gái của em..
Mãi mãi..

tiamo_milan is offline  

Old 07-11-2005, 16:14  

Phá sản!

mấy hôm nay chẳng hiẻu sao em thấy nhớ anh nhiu` hơn...em tưởng khi anh ra trường , với em hay với anh đèu đã kết thúc.... nhưng ko phải...em thấy tiếc cho quãng thời gian này năm ngoái...dường như em đã bỏ phí quá nhiều...để bây giờ thấy hối tiếc....mấy hôm nay có nhiều người hỏi em về anh... em đã nói quá nhièu lần " giá như hồi đó...".Em thấy mình ngốc lắm anh ạ....cả anh cũng vậy nữa....nếu như hồi đó anh và em ko ....thì có phải bây giờ đã rất vui vẻ ko...
phuong_les is offline  

Old 07-11-2005, 18:16  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Anh nghĩ rằng em sẽ ghen vì điều đó ư? lolz, đừng nghĩ em đơn giản như thế Ko dễ jì làm cho em xúc động thái quá như thế đâu Khinh đời, ok, có thể đó cũng là bản chất của em đấy Anh nói ko chấp nhận được, và em cũng thế. Vậy còn jì nữa đâu mà hôm nào cũng send hàng loạt off mez kiểu như thế? Đã nói em sẽ ko thương hại hay tỏ ra như thế nào nữa đâu, vì tất cả chẳng là jì mà. Em trắng tay, phải, từ xưa vẫn thế mà CHẳng cần quan tâm đến làm jì đâu, vì từ h coi như ko xuất hiện nữa Thế nhé, đừng bao h gửi off mez nữa, em ko muốn làm người "độc ác" khi ignore nik anh khỏi list đâu

Tao ko chịu được cái thái độ đấy của mày. Tao và mày là bạn từ lâu, cũng lâu lắm chẳng gặp nhau, kô thư từ, ko liên lạc. Thế mà thái độ của mày là như thế à? Ai chẳng có tí sĩ diện của bản thân, nhưng đừng làm quá lên ku ạ Tao ghét nhất đứa con trai nào như thế đấy Đừng tưởng tao sợ những điều mày nói hôm nay nhé. Tao bảo rồi, từ giờ sẽ chống lại tất cả đấy lolz, có thể 1 ngày tao cũng chống lại cả mày Điều đấy tao ko bao h muốn, thế nên đừng bao giờ làm cái thái độ đấy trc mặt tao, uk? Rất vui vì đc gặp lại mày

Keng is offline  

Old 07-11-2005, 23:07  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

How are you today
I sent you a song today
and you didn't accept it
how come...

dont you know how much a hate you?

Hybrid is offline  

Old 08-11-2005, 20:19  

Unverified Member

Đừng ghét nữa mà
chuotbe is offline  

Old 09-11-2005, 12:13  

V.I.P

Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Biết ngay mà Chỉ để invi riêng với em thôi Em đã nói rồi, ko muốn nói chuyện cũng ko sao, việc jì phải invi như thế Cần thiết, em hoàn toàn có thể del nik anh đi cơ mà Dạo này hâm thế cơ à, sao cứ phải suy nghĩ lung tung làm jì? Mọi chuyện vẫn diễn ra, anh vẫn là anh, em vẫn là em, chẳng có jì khác cả Đừng tự bắt mình lâm vào cái bẫy mình làm ra nữa nhé Sống thoáng lên 1 tí, bỏ bớt những cái suy nghĩ lung tung ấy đi, chẳng ai thix 1 anh như thế này đâu Còn về chuyện linh tinh đấy, em cũng chẳng thèm quan tâm đâu :p Anh tự quyết định được mà, phải ko?

Keng is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan