Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

-♥- [Trắc nghiệm] Chiều cao hiện tại nói gì về bạn ?? -♥-
Old 04-05-2009, 21:14  
SaD Male

V.I.P

KL$: 1.925
Awarded 117 time(s)
Sent 86 thank(s)
Received 115 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A5 (2011-2014)

Bạn cao bao nhiêu nhỉ? Dưới 1m50 hay trên mét 7? Chiều cao cũng bật mí nhiều điều về bạn đấy nhé!
Tick ngay vào chỉ số của mình và “Úm ba la… Vừng ơi mở ra!” nhé!

Dưới 1m42

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất logic. Bạn là người có lý trí và ổn định. Bạn có 1 cái đầu cứng rắn, mạnh mẽ và rất trách nhiệm. Bạn cũng rất công minh và khó bị “mắc” phải những trò lừa phỉnh. Bạn luôn làm việc với động cơ cao và nhiều khi là liều lĩnh, bạn khao khát sự thành công. Có những giới hạn và quy tắc cản trở bạn nhưng bạn luôn có đủ sự hiểu biết để vượt qua nó. Dù chiều cao của bạn hơi khiêm tốn, nhưng không sao, quan trọng là bạn tự tin và tiến về phía trước.

1m42 — 1m44

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất vui vẻ, dễ dàng thể hiện cảm xúc và rất sáng tạo. Bạn có trái tim của 1 nghệ sĩ, khám phá thế giới này chính là dự án cần phải thực hiện trong suốt cuộc đời của bạn. Bạn là kiểu người nói “có” rất nhiều. Bạn lạc quan và thường “cho” nhiều hơn “nhận”. Bạn thích những thách thức và khoái chí khi tận hưởng những thành tích mà mình chinh phục được.

1m45 - 1m46

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất sôi nổi và mãnh liệt. Bạn lúc nào cũng tràn đầy sức mạnh, phơi phới và hơi nổi loạn 1 chút. Bạn là người có cái đầu chứa hàng ngàn ý tưởng và bạn sẽ làm việc thật chăm chỉ để cuộc sống xung quanh trở nên tốt đẹp hơn. Thật khó cho những người khác nếu muốn theo kịp bạn, cả về tinh thần và thế chất. Bạn quá độc lập đến đơn độc, bạn thích làm mọi thứ 1 mình hơn là với người khác.

1m47 - 1m49

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn rất táo bạo và liều lĩnh. Bạn đúng nghĩa là 1 nhà thám hiểm, bạn thích 1 cuộc sống đầy hồi hộp, ly kỳ. Bạn rất có uy tín, bạn luôn thành công trong việc lôi kéo mọi người làm theo sự sắp xếp của mình. Bạn cởi mở với tất cả mọi người trên thế giới và thật dễ dàng để kết bạn với họ. Bạn có cực nhiều bạn bè. Trong cuộc sống, bạn có rất nhiều con đường để lựa chọn, có nhiều cảnh cửa đang mở ra và chào đón bạn đấy.

1m50 - 1m54

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất rất rất tốt bụng. Bạn có năng khiếu diễn đạt và truyền thông tin, khả năng thấu hiểu của bạn cũng rất tốt. Bạn giàu lòng trắc ẩn và rất biết cảm thông. Bạn dễ dàng cảm nhận được nỗi đau của người khác. Bởi vì tâm hồn và trái tim của bạn rất thân thiện và cởi mở nên nhiều người tỏ ra khâm phục và quý mến. Bạn là người ưu tú và phong cách. Bạn có 1 lòng say mê với nghệ thuật.

1m55 - 1m56

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất rất rất tốt bụng. Bạn có năng khiếu diễn đạt và truyền thông tin, khả năng thấu hiểu của bạn cũng rất tốt. Bạn giàu lòng trắc ẩn và rất biết cảm thông. Bạn dễ dàng cảm nhận được nỗi đau của người khác. Bởi vì tâm hồn và trái tim của bạn rất thân thiện và cởi mở nên nhiều người tỏ ra khâm phục và quý mến. Bạn là người ưu tú và phong cách. .

1m57 - 1m59

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là 1 người sống nội tâm. Bạn rất dễ bị tổn thương và thiên về các giá trị tinh thần. Bạn có cảm xúc rất sâu sắc. Bạn có 1 tâm hồn đầy triết lí nhưng cũng không kém lãng mạn. Bạn suy nghĩ khá nhiều và đôi chút hoài nghi. Bạn là người khá cứng đầu, luôn khăng khăng bảo vệ ý kiến của mình. Bạn luôn đề ra những tiêu chuẩn cao và yêu cầu sự hoàn hảo. Sẽ tốt hơn nếu bạn làm việc 1 mình. Bạn làm việc rất chăm chỉ và không thích sự gián đoạn.

1m60 - 1m62

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất logic. Bạn là người có lý trí và ổn định. Bạn có 1 cái đầu cứng rắn, mạnh mẽ và rất trách nhiệm. Bạn cũng rất công minh và khó bị “mắc” phải những trò lừa phỉnh. Bạn luôn làm việc với động cơ cao và nhiều khi là liều lĩnh, bạn khao khát sự thành công. Có những giới hạn và quy tắc cản trở bạn nhưng bạn luôn có đủ sự hiểu biết để vượt qua nó.

1m63 - 1m64

Chiều cao của bạn nói rằng, bạn là người rất thân thiện. Bạn là người rất nồng ấm và hướng ngoại. Bạn là con người của xã hội. Bạn là người có giá trị hài hòa, luôn đóng vai trò trung gian hòa giải. Bạn là người trung thực và nồng nhiệt. Bạn biết khi nào thì việc nói lên sự thật sẽ tốt hơn cho người khác, vì thế, bạn không phải là người dễ làm người khác mếch lòng. Bạn luôn được yêu mến và tán thành. Thật may mắn, bạn là 1 trong những người dễ kiếm được người iu nhất thế giới này.

1m65 - 1m67

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất lạc quan. Bạn tự tin, đầy tham vọng và rất năng động. Bạn là người luôn tỏa sáng, rất hớn hở, người khác ví bạn như ánh mặt trời tỏa nắng. Bạn khá thành công, vì bạn là 1 nhân viên thông minh dù không phải là người chăm chỉ. Thỉnh thoảng, bạn hơi liêu ngạo và tự mãn, bởi bạn quá tự hào vào bản thân.

1m68 - 1m69

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người sống thiên về trực giác. Bạn nhạy cảm, giàu cảm xúc và hay bẽn lẽn, xấu hổ. Bạn khá lãng mạn, bạn luôn ước giá mà mình được ở nơi người ấy đang ở. Bạn có xu hướng rất mẫn cảm và thích cảm nhận cuộc sống từ từ, bạn thấy thích thú khi trở thành trung tâm của sự chú ý. Bạn là người sâu sắc và trầm ngâm. Bạn luôn suy nghĩ mọi chuyện 1 cách cẩn thận.

1m70 - 1m72

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất lạc quan. Bạn là người rất vui vẻ, dễ dàng thể hiện cảm xúc và rất sáng tạo. Bạn có trái tim của 1 nghệ sĩ, khám phá thế giới này chính là dự án cần phải thực hiện trong suốt cuộc đời của bạn. Bạn là kiểu người nói “có” rất nhiều. Bạn lạc quan và thường “cho” nhiều hơn “nhận”. Bạn thích những thách thức và khoái chí khi tận hưởng những thành tích mà mình chinh phục được.

1m73 — 1m74

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người độc đáo và không thích những quy tắc. Bạn lúc nào cũng tràn đầy sức mạnh, phơi phới và hơi nổi loạn 1 chút. Bạn là người có cái đầu chứa hàng ngàn ý tưởng và bạn sẽ làm việc thật chăm chỉ để cuộc sống xung quanh trở nên tốt đẹp hơn. Thật khó cho những người khác nếu muốn theo kịp bạn, cả về tinh thần và thế chất. Bạn quá độc lập đến đơn độc, bạn thích làm mọi thứ 1 mình hơn là với người khác.

1m75 — 1m77

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn rất táo bạo và liều lĩnh. Bạn đúng nghĩa là 1 nhà thám hiểm, bạn thích 1 cuộc sống đầy hồi hộp, ly kỳ. Bạn rất có uy tín, bạn luôn thành công trong việc lôi kéo mọi người làm theo sự sắp xếp của mình. Bạn cởi mở với tất cả mọi người trên thế giới và thật dễ dàng để kết bạn với họ. Bạn có cực cực nhiều bạn bè. Trong cuộc sống, bạn có rất nhiều con đường để lựa chọn, có nhiều cảnh cửa đang mở ra và chào đón bạn đấy.

1m78 — 1m79

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người nhạy cảm và sống thiên về trực giác. Bạn có năng khiếu diễn đạt và truyền thông tin, khả năng thấu hiểu của bạn cũng rất tốt. Bạn giàu lòng trắc ẩn và rất biết cảm thông. Bạn dễ dàng cảm nhận được nỗi đau của người khác. Bởi vì tâm hồn và trái tim của bạn rất thân thiện và cởi mở nên nhiều người tỏ ra khâm phục và quý mến. Bạn là người ưu tú và phong cách. Bạn có 1 lòng say mê với nghệ thuật.

1m80 — 1m82

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là 1 người sống nội tâm. Bạn rất dễ bị tổn thương và thiên về các giá trị tinh thần. Bạn có cảm xúc rất sâu sắc. Bạn có 1 tâm hồn đầy triết lí nhưng cũng không kém lãng mạn. Bạn suy nghĩ khá nhiều và đôi chút hoài nghi. Bạn là người khá cứng đầu, luôn khăng khăng bảo vệ ý kiến của mình. Bạn luôn đề ra những tiêu chuẩn cao và yêu cầu sự hoàn hảo. Sẽ tốt hơn nếu bạn làm việc 1 mình. Bạn làm việc rất chăm chỉ và không thích sự gián đoạn.

Trên 1m83

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người nhạy cảm và sống thiên về trực giác. Bạn có năng khiếu diễn đạt và truyền thông tin, khả năng thấu hiểu của bạn cũng rất tốt. Bạn giàu lòng trắc ẩn và rất biết cảm thông. Bạn dễ dàng cảm nhận được nỗi đau của người khác. Bởi vì tâm hồn và trái tim của bạn rất thân thiện và cởi mở nên nhiều người tỏ ra khâm phục và quý mến. Bạn là người ưu tú và phong cách. Bạn có 1 lòng say mê với nghệ thuật.

Quote:
Mình 1m73 - 1m74 ______ _

------------------------------

Sad...có đơn giản chỉ là buồn ?
mY fAcEboOk
SaD is offline  

Re: -♥- [Trắc nghiệm] Chiều cao hiện tại nói gì về bạn ?? -♥-
Old 04-05-2009, 21:20  

Member

KL$: 1.149
Awarded 19 time(s)
Sent 42 thank(s)
Received 38 thank(s)
Class: A6 (2008-2011)

Chuẩn đấy Sad, tớ 1m72 nè

The Truth is Written in Blood
quang_huy is offline  

Old 04-05-2009, 21:23  

God Member

KL$ (TOP! 16): 6.306
Awarded 41 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 306 thank(s)
Class: A14 (2008-2011)

1m57 - 1m59

thế này thì có đầy người giống nhau à

Bầu trời trong xanh
Tia nắng hanh hanh
Chim hót trên cành
Còn ta đi loanh quanh
meolady is offline  

Old 04-05-2009, 21:34  

V.I.P

KL$ (TOP! 7): 9.386
Awarded 74 time(s)
Sent 342 thank(s)
Received 245 thank(s)
Class: A15 (2007-2010)

1m60 - 1m62

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất logic. Bạn là người có lý trí và ổn định. Bạn có 1 cái đầu cứng rắn, mạnh mẽ và rất trách nhiệm. Bạn cũng rất công minh và khó bị “mắc” phải những trò lừa phỉnh. Bạn luôn làm việc với động cơ cao và nhiều khi là liều lĩnh, bạn khao khát sự thành công. Có những giới hạn và quy tắc cản trở bạn nhưng bạn luôn có đủ sự hiểu biết để vượt qua nó.

Chả đúng j cả

With a cup of coffee,a book and a pair of green shoes.
Trang is offline  

Old 04-05-2009, 21:37  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

Nói chung là nhảm nhí quá .
Mình rất là ghét mấy cái trắc nghiệm kiểu này .

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 04-05-2009, 21:40  

Manager

KL$: 1.051
Awarded 111 time(s)
Sent 1.166 thank(s)
Received 942 thank(s)
Class: A3 (2008-2011)

mình thấy cái chiều cao nao cũng đều tốt hết

Yêu nhầm thì không tiếc,chỉ tiếc không biết người yêu mình

Từ Bi Hỉ Xả ... nhập môn Học Viện Phật giáo Việt Nam khóa 08-13
vuacocaro is offline  

Old 04-05-2009, 21:58  

God Member

KL$: 32
Awarded 45 time(s)
Sent 192 thank(s)
Received 199 thank(s)
Class: A2 (2008-2011)

Dưới 1m42

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất logic. Bạn là người có lý trí và ổn định. Bạn có 1 cái đầu cứng rắn, mạnh mẽ và rất trách nhiệm. Bạn cũng rất công minh và khó bị “mắc” phải những trò lừa phỉnh. Bạn luôn làm việc với động cơ cao và nhiều khi là liều lĩnh, bạn khao khát sự thành công. Có những giới hạn và quy tắc cản trở bạn nhưng bạn luôn có đủ sự hiểu biết để vượt qua nó. Dù chiều cao của bạn hơi khiêm tốn, nhưng không sao, quan trọng là bạn tự tin và tiến về phía trước.

đúng hem nhỉ
viethai93 is offline  

Old 04-05-2009, 21:58  
Kto Female

Manager

KL$ (TOP! 23): 5.052
Awarded 92 time(s)
Sent 936 thank(s)
Received 958 thank(s)
Class: A16 (2005-2008)

mình vừa tốt bụng lại vừa mạo hiểm
Mỗi lần đo lại là 1 chỉ số
mình ứ nói mình cao bao nhiêu đâu [tủi thân ]

Lùn duyên, lùn dáng, lùn đáng tiền, lùn k làm fiền đến ai

감사합니다!

1 Thank(s) babychan Thanks Kto For 1 KL$: đang nghĩ là có khi bạn này giống mình = ))))
Kto is offline  

Old 04-05-2009, 22:00  

Senior Member

KL$: 2.221
Awarded 10 time(s)
Sent 193 thank(s)
Received 132 thank(s)
School: Kim Liên 2Skul :X
Class: AMF (2008-2011)

.
Thế nếu mình cao lên tức là mình thay đổi tính cách à .

=]]
chjrj is offline  

Old 04-05-2009, 22:26  
T2x Male

Manager

KL$: 348
Awarded 64 time(s)
Sent 1.183 thank(s)
Received 526 thank(s)
Class: A11 (2003-2006)

Quote:
Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người độc đáo và không thích những quy tắc. Bạn lúc nào cũng tràn đầy sức mạnh, phơi phới và hơi nổi loạn 1 chút. Bạn là người có cái đầu chứa hàng ngàn ý tưởng và bạn sẽ làm việc thật chăm chỉ để cuộc sống xung quanh trở nên tốt đẹp hơn. Thật khó cho những người khác nếu muốn theo kịp bạn, cả về tinh thần và thế chất. Bạn quá độc lập đến đơn độc, bạn thích làm mọi thứ 1 mình hơn là với người khác.
uhm, đôi lúc cảm thấy đơn độc, nhưng ko phải là quá đâu.

...frequently...

T2x is offline  

Old 04-05-2009, 23:24  

Senior Member

KL$: 780
Awarded 27 time(s)
Sent 339 thank(s)
Received 284 thank(s)
Class: A8 (2007-2010)

1m50 - 1m54

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất rất rất tốt bụng. Bạn có năng khiếu diễn đạt và truyền thông tin, khả năng thấu hiểu của bạn cũng rất tốt. Bạn giàu lòng trắc ẩn và rất biết cảm thông. Bạn dễ dàng cảm nhận được nỗi đau của người khác. Bởi vì tâm hồn và trái tim của bạn rất thân thiện và cởi mở nên nhiều người tỏ ra khâm phục và quý mến. Bạn là người ưu tú và phong cách. Bạn có 1 lòng say mê với nghệ thuật.

m` lùn quá

time heals all the wounds...
tradaham is offline  

Old 04-05-2009, 23:31  

Manager

KL$: 564
Awarded 45 time(s)
Sent 397 thank(s)
Received 530 thank(s)
Class: A3 (2004-2007)

1m75

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn rất táo bạo và liều lĩnh. Bạn đúng nghĩa là 1 nhà thám hiểm, bạn thích 1 cuộc sống đầy hồi hộp, ly kỳ. Bạn rất có uy tín, bạn luôn thành công trong việc lôi kéo mọi người làm theo sự sắp xếp của mình. Bạn cởi mở với tất cả mọi người trên thế giới và thật dễ dàng để kết bạn với họ. Bạn có cực cực nhiều bạn bè. Trong cuộc sống, bạn có rất nhiều con đường để lựa chọn, có nhiều cảnh cửa đang mở ra và chào đón bạn đấy.

nhiều bạn thì đúng,nhưng chả liều mấy

xucxich8x is offline  

Old 04-05-2009, 23:32  

Manager

KL$ (TOP! 38): 3.539
Awarded 121 time(s)
Sent 1.445 thank(s)
Received 845 thank(s)
Class: A1 (2007-2010)

đúng phết :">
em Hải cao chưa đến 1m42 hả em
bạn Mậu xao lại ném đá hội nghị :<

Lần ngoảnh mặt này là lần ta sợ nhất phải nhìn thấy nhau
bởi có những thứ suốt đời chỉ được quyền gọi tên bằng niềm nhớ
có những thứ ta muốn mang đi nhưng phải bỏ lại đó... ~
seichan is offline  

Old 04-05-2009, 23:39  

God Member

KL$: 615
Awarded 20 time(s)
Sent 13 thank(s)
Received 28 thank(s)
Class: A1 (2004-2007)

1m55 - 1m56

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất rất rất tốt bụng. Bạn có năng khiếu diễn đạt và truyền thông tin, khả năng thấu hiểu của bạn cũng rất tốt. Bạn giàu lòng trắc ẩn và rất biết cảm thông. Bạn dễ dàng cảm nhận được nỗi đau của người khác. Bởi vì tâm hồn và trái tim của bạn rất thân thiện và cởi mở nên nhiều người tỏ ra khâm phục và quý mến. Bạn là người ưu tú và phong cách. .
Chỉ thấy chiều cao này là thiệt thòi so với chúng bạn thôi.
kidkimlien is offline  

Old 05-05-2009, 07:43  

Manager

KL$: 1.165
Awarded 80 time(s)
Sent 491 thank(s)
Received 413 thank(s)
Class: A6 (2005-2008)

1m68 - 1m69

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người sống thiên về trực giác. Bạn nhạy cảm, giàu cảm xúc và hay bẽn lẽn, xấu hổ. Bạn khá lãng mạn, bạn luôn ước giá mà mình được ở nơi người ấy đang ở. Bạn có xu hướng rất mẫn cảm và thích cảm nhận cuộc sống từ từ, bạn thấy thích thú khi trở thành trung tâm của sự chú ý. Bạn là người sâu sắc và trầm ngâm. Bạn luôn suy nghĩ mọi chuyện 1 cách cẩn thận.

1m70 - 1m72

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất lạc quan. Bạn là người rất vui vẻ, dễ dàng thể hiện cảm xúc và rất sáng tạo. Bạn có trái tim của 1 nghệ sĩ, khám phá thế giới này chính là dự án cần phải thực hiện trong suốt cuộc đời của bạn. Bạn là kiểu người nói “có” rất nhiều. Bạn lạc quan và thường “cho” nhiều hơn “nhận”. Bạn thích những thách thức và khoái chí khi tận hưởng những thành tích mà mình chinh phục được.

m` đang ở giữa 2 cái này ... nên thuộc cả 2 loại đỡ =

...::!!HurT!!::...
....†..Gjn..†...
... .... ...

o0ogino0o is offline  

Old 05-05-2009, 08:31  

KL$: 56

Tớ 1m63 - 1m64: Ai cũng biết, thôi khỏi chép lại
Thế cứ ai cao bằng mình thì tính cách đều giống hệt mình à? Sao lạ thế?
Với cả tớ nghĩ là chiều cao chỉ ảnh hưởng đến ngoại hình và liên quan tới sức khỏe thôi chứ, còn tính tình thì làm sao bị chi phối bởi chiều cao được. Trắc nghiệm vui thư giãn đúng không
araesel is offline  

Old 05-05-2009, 08:39  

God Member

KL$: 48
Awarded 57 time(s)
Sent 310 thank(s)
Received 135 thank(s)

gì chứ mình còn cao lên mà

thế thì trải qua lần lượt những cái đó à

còn cố đinhk thì thôi khỏi đọc
Siroma is offline  

Old 05-05-2009, 09:07  
SaD Male

V.I.P

Awarded 117 time(s)
Sent 86 thank(s)
Received 115 thank(s)

Từ bé đến lớn trải qua gần hết thôy chứ k hết đk
..thỳ trắc nghiệm nào kũg chỉ vui thui ^^...bik đâu là chínk xác hay k

mY fAcEboOk
SaD is offline  

Old 05-05-2009, 09:11  

God Member

Awarded 57 time(s)
Sent 310 thank(s)
Received 135 thank(s)

tại của mình hâm quá

Chiều cao của bạn nói rằng: Bạn là người rất lạc quan. Bạn tự tin, đầy tham vọng và rất năng động. Bạn là người luôn tỏa sáng, rất hớn hở, người khác ví bạn như ánh mặt trời tỏa nắng. Bạn khá thành công, vì bạn là 1 nhân viên thông minh dù không phải là người chăm chỉ. Thỉnh thoảng, bạn hơi liêu ngạo và tự mãn, bởi bạn quá tự hào vào bản thân.

hớn hở hớn hở
Siroma is offline  

Old 08-05-2009, 04:45  

God Member

KL$ (TOP! 43): 2.964
Awarded 10 time(s)
Sent 52 thank(s)
Received 55 thank(s)
Class: A9-A3 (2006-2009)

mỗi người đều cao dần lên, thế tức là trên kia là tính cách của mỗi người trog từg giai đoạn à ?

Những lời yêu nói vội trong hơi thở gấp ... !
xiao_mi is offline  

Old 08-05-2009, 04:54  

Manager

Awarded 111 time(s)
Sent 1.166 thank(s)
Received 942 thank(s)

thảo nào người ta bảo người già và trẻ con như nhau

về già thì lùn đi mà

vuacocaro is offline  

Old 08-05-2009, 06:02  

God Member

Awarded 10 time(s)
Sent 52 thank(s)
Received 55 thank(s)

à thế thì đúng rồi ! thế thì có những trạng thái chỉ kon zai hoặc là siêu mẫu với con gái mới đạt được đúg khôg ?

xiao_mi is offline  

Old 08-05-2009, 20:46  

V.I.P

KL$ (TOP! 18): 5.793
Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)
School: Kim Liên lớn
Class: A5 (2006-2009)

Mình 1m75 đến 1m77
mà sao mình thấy mọi thứ nó ngược vs mình thế nhỉ

Các bạn hay oép xai của KDC thôi. Mình luôn sẵn sàng xử lý
www.kimliendsclub.info
salla is offline  

Old 08-05-2009, 20:52  

KL$: 536
Awarded 3 time(s)
Received 12 thank(s)

trời ơi
sao mỳk nÙn thế
có 1m73 mà thấp gần nhất lớp ( trong số con zai )
cuzu is offline  

Old 08-05-2009, 21:13  

God Member

Awarded 57 time(s)
Sent 310 thank(s)
Received 135 thank(s)

cái nào cũng thế cả
nó toàn khen mình cả mà
Siroma is offline  

Old 08-05-2009, 21:35  

Member

KL$: 437
Awarded 6 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A13 (2008-2011)

mỗi lúc mình đc ng` ta đo cho 1 kiểu
Thôi cứ cộng 2 cái kết quả rồi chia ra chắc đúng

Start of st NEW!
paka_butdam is offline  

Old 08-05-2009, 22:06  

Senior Member

KL$: 348
Awarded 13 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 22 thank(s)
Class: A1 (2007-2010)

dựa vào cái trắc nghiệm này thì cứ lấy chiều cao ra làm tiêu chuẩn chọn ny chắc 100% đúng í nhỉ
hi vọng snày m` đc 1m70 & ny m` đc 1m77

Những phát ngôn trên kia đc thốt ra từ

Kuku Ngu Ngu
pipo_poo is offline  

Old 08-05-2009, 23:23  

Manager

KL$ (TOP! 4): 11.437
Awarded 42 time(s)
Sent 234 thank(s)
Received 351 thank(s)
Class: A4 (2006-2009)

em cao 1m70 (đã tính tóc tai Giày dép) thuộc hàng siêu lùn cơ mà dễ thương. Bài bói thích nói gì cũng đc. Em chỉ quan tâm là có đc cash from sky ko thôi

Kim Liên em đẹp như Kiều
Má em điểm một nốt yêu duyên thầm
Chia tay anh chợt nín câm
Vì anh chợt thấy âm thầm yêu em...

donkihote_kitc is offline  

Old 08-05-2009, 23:30  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

thằng này đc có chí khí giống anh .
nhảm nhí kinh .

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 09-05-2009, 00:57  

God Member

Awarded 10 time(s)
Sent 52 thank(s)
Received 55 thank(s)

tóm lại là cái trò này vớ vẩn quá >"<

xiao_mi is offline  

Old 09-05-2009, 07:00  

Manager

Awarded 111 time(s)
Sent 1.166 thank(s)
Received 942 thank(s)

nếu mình bị robbed ở đây thì thật là vớ vẩn luôn í chứ

vuacocaro is offline  

Old 09-05-2009, 08:28  

Senior Member

KL$: 1.646
Awarded 17 time(s)
Sent 28 thank(s)
Received 100 thank(s)
Class: A (2007-2010)

Tớ cao 1m70 này

Những điều về chiều cao từ 1m70-1m72 cũng đúng với tớ

Tớ thích cái cảm giác khi khám phá và tìm tòi ra được 1 cái gì mới, yê

Nhưng cũng vẫn thiếu là tớ rất "hiếu thắng", luôn muốn tận hưởng cái cảm giác chiến thắng trên sự thua của đối thủ, yê

Tokusou Sentai Dekaranger !!!!!!!
Rain is offline  

Old 09-05-2009, 10:51  

V.I.P

KL$ (TOP! 18): 5.793
Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)
School: Kim Liên lớn
Class: A5 (2006-2009)

Khiếp quá em rain ạ
Tức là em phải chà đạp lên sự kiêu hãnh của người ta em mới chịu được à
Đáng nhẽ mình cao 1m74 thì đáp án chuẩn
Tự nhiên lên 1 m 76 thế là sai hết

Các bạn hay oép xai của KDC thôi. Mình luôn sẵn sàng xử lý
www.kimliendsclub.info
salla is offline  

Old 09-05-2009, 10:54  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

.cái sự chuẩn của em Béo thật là tương đối .

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 09-05-2009, 12:02  

Manager

KL$ (TOP! 37): 3.329
Awarded 64 time(s)
Sent 587 thank(s)
Received 295 thank(s)
Class: A14 (2007-2010)

Mình cao 1m63

Quote:
Thật may mắn, bạn là 1 trong những người dễ kiếm được người iu nhất thế giới này.

Chả thấy may mắn, chả thấy dễ gì cả

The vale of wind
Ngoc92 is offline  

Old 09-05-2009, 23:37  

God Member

Awarded 10 time(s)
Sent 52 thank(s)
Received 55 thank(s)

nhảm !

may mà cờ k bị rob

xiao_mi is offline  

Old 09-05-2009, 23:39  
SaD Male

V.I.P

Awarded 117 time(s)
Sent 86 thank(s)
Received 115 thank(s)

...Sai 1 ly đi 1 dặm...đo kỹ rùi xem kết quả

mY fAcEboOk
SaD is offline  

Old 11-05-2009, 00:13  

Senior Manager

KL$: -24
Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)
Class: A3 (2004-2007)

1m70 - 1m72

Đúng ra phết

...tiếc rằng vốn sống quá ít ỏi...
Sword is offline  

Old 12-05-2009, 21:07  

God Member

KL$ (TOP! 12): 7.263
Awarded 49 time(s)
Sent 264 thank(s)
Received 260 thank(s)
Class: A12 (2008-2011)

Chả bik thế nào nhưng e thấy cũng đúng 1m55-1m56
tuy nhiên có thể lí giải được vì những ng` lùn ntn thuờng đồng cảm với nỗi đau của ng` khác

Let`s go to the zoo
MonkeyDLuffy9x is offline  

Old 12-05-2009, 21:10  

Manager

KL$ (TOP! 1): 17.279
Awarded 42 time(s)
Sent 224 thank(s)
Received 375 thank(s)
Class: A1 (2008-2011)

Quote:
1m65 - 1m67

Hờ hờ, đây là mình sao?

Kẹo!
...
And tell me that I'm special because I'm me not sb else
Nothing is impossible if I try to do my best-you said
Hope our friendship is forever, until DEATH DO US PART.
Crabyleon is offline  

Old 18-05-2009, 08:27  

V.I.P

KL$ (TOP! 24): 5.056
Awarded 33 time(s)
Sent 100 thank(s)
Received 83 thank(s)
Class: A4 (2007-2010)

Ts, mình m77 mà sao tính cách nó lại trải dài dài từ cái m7 đến cái m8 thế nhỉ??? Mỗi cái có 1 tí là sao???
Rất khó đỡ

La la la... Hút hút hút...
tommyhehehe is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan