Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

icon3 Dành cho những Thành Viên KLnet !!!
Old 22-02-2008, 14:07  

Senior Manager

KL$: -24
Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A3 (2004-2007)

Hehe... Thấy các box "Dành cho những người bạn thân yêu"... Và "Dành cho gia đình" có vẻ được rất nhiều người quan tâm và chia sẻ ...Nên mình nảy ra ý tưởng lập Topic này để các bạn có thể chia sẻ những cảm nghĩ chân thực nhất của mình về những thành viên KLnet thân thương nhé... Chúng ta hãy cùng nhau nói về tính cách của mỗi người, tìm ra cái hay, cái dở của họ, cũng như chia sẻ những tình cảm đặc biệt tới các thành viên khác tại đây nhé

Chúc các bạn có những giờ phút vui vẻ và thực sự ấm áp ...!

Mình xin bắt đầu trước nhé.

To Mrs.Alex : hê hê, chị iu còn nhớ ngày đầu tiên vào KLnet, em đã lập ngay một Topic to tướng trong box Giờ Ra Chơi rồi kêu chị vào lăng xê cho em không hihi... Hồi đó, có thể nói, chị là người đầu tiên em quen trong KLnet ... Em rất hâm mộ chị vì một lẽ đơn giản là ai cũng nói chị là một con người rất có cá tính...Và sau một số lần tiếp xúc với chị, em đã nhận thấy được điều đấy hoàn toàn là sự thật ... hêhe...Dù bây giờ em và chị ít qua lại nói chuyện với nhau, nhưng dù sao em cũng rất vui vì chị em mình vẫn đang cùng sống trong 1 mái nhà đúng không ... Chị vẫn còn gắn bó với KLnet ...thì chẳng có lý do gì để em rời xa nó cả Em làm tất cả là để tiếp bước đàn anh đàn chị đi trước mà ... Em chúc chị luôn vui vẻ, và luôn sống hết mình, sống hết cá tính của chị Chị iu !!!

To Mr.Ngua_van : Tao với mày kể cả ở ngoài hay trong KLnet vẫn luôn là một cặp ăn ý nhở ... Có thể nói mày là người bạn đầu tiên của Tao ở KLnet... Mà có phải hồi xưa mày tiến cử tao làm Mod box lớp mình không nhỉ ? hờ hờ ... Hồi đó tao chưa từng làm Mod bao giờ, nên tao thích lắm, và sau khi làm Mod tao đã học hỏi được thật nhiều mày ạ
Tao với mày thì chắc chẳng phải nói nhiều đâu nhể...Anh em...Và sẽ mãi mãi vẫn là anh em mà ...hêhê, Đọc xong thì nhớ chuyển ngay 2000 cho tao nghe chưa

<Thôi thế đã nhỉ ... nhường chỗ cho mọi người nữa chứ >

------------------------------
...tiếc rằng vốn sống quá ít ỏi...

Award
+25 KL$
Topic này hay thế mà chưa được award nhỉ? :p :X Rất ý nghĩa ^^
Awarded By tiamo_milan
Sword is offline  

Re: Dành cho những Thành Viên KLnet !!!
Old 22-02-2008, 22:59  

V.I.P

KL$ (TOP! 24): 5.056
Awarded 33 time(s)
Sent 100 thank(s)
Received 83 thank(s)
Class: A4 (2007-2010)

To anh Sword, anh Paint, anh ngua_van: mặc dù em chẳng bao h đc nhìn thấy mặt các anh nhưng em rất khoái các anh vì mấy anh rất hóm hỉnh lại hay tạo ra không khí vui vẻ cho KLnet
To class A4 của tui: chán các bồ bỏ mịa. Lớp có mỗi 54 nhân mà có mỗi...2 nhân lên là làm sao?????????

La la la... Hút hút hút...
tommyhehehe is offline  

Old 22-02-2008, 23:28  

Manager

KL$ (TOP! 3): 14.166
Awarded 94 time(s)
Sent 119 thank(s)
Received 214 thank(s)
School: School of Rock

to chị yêu của em em yêu chị, em yêu chị :* chút chít, chụt choẹt :* yêu lắm, yêu lắm, yêu lắm, yêu lắm ^^

Shiho is offline  

Old 23-02-2008, 07:21  

V.I.P

KL$ (TOP! 24): 5.056
Awarded 33 time(s)
Sent 100 thank(s)
Received 83 thank(s)
Class: A4 (2007-2010)

Hôm qua quên mất nhắn nhe cho 1 ng`: ConMeoBeo ah`, với tao mày luôn mang nhiều ý nghĩa, và tao muốn nói rằng, tao yêu mày nh`....

La la la... Hút hút hút...
tommyhehehe is offline  

Old 06-03-2008, 08:44  

Phá sản!

KL$: 0
Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)
Class: A9 (2006-2009)

@ a Nhật - Blackwisky (Dù dạo này chả thấy a Nhật đâu ) : a Nhật là ng` đầu tiên giới thiệu cho e biết klnet, rất hào hứng... Em cũng biết a Nhật là Man cực kì tâm huyết của klnet, cũng như từng là thành viên có trách nhiệm của BCH Đoàn trường ... Lâu lắm ko nc vs a rồi, chắc là tại các anh chị chuẩn bị thi, cảm ơn KDC đã cho em quen 1 ng` như a Nhật,em học tập được thật nhìu n~ điểm tốt của anh ... Và cảm ơn anh Nhật đã cho em biết về klnet
Yang_KDC is offline  

Old 10-04-2008, 19:46  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Oh, đến bây giờ mới biết topiz này. Thank Sword nhé, (tuy nó nhầm mình từ Miss thành Mrs) viết vào gần đúng sn chị, tự nhiên cảm giác như là 1 món quà sinh nhật muộn vậy.
Để nói về các thành viên KLnet thì chắc chị sẽ có 1 list rất dài những người chị muốn viết về, dù sao thì mỗi con người đi qua đời ta đều để lại cho ta những ấn tượng gì đấy mà, . Nhưng mà topic này hay, chẳng lẽ lại ko viết gì đấy

Anh Xit: Anh Xit thì quá nổi tiếng rồi còn gì, vừa già nhất, vừa quyền lực nhất KLnet, nhưng nhờ có anh mà KLner mới có 1 sân chơi, 1 nơi làm quen và kết bạn như bây giờ. Và em cảm ơn anh vì điều đấy, nếu ko có KLnet, chắc em đã ko có cơ hội làm quên với những người anh, người chị, những người bạn và những đứa em dễ thương như ngày hôm nay. Anh Xit đanh đấ, bọn em đang chờ đến khi anh báo tin vui đấy nhé

Anh Gà: về lão huynh thì đệ chẳng biết nói gì nhiều vì đệ nói quá nhiều rồi, nhưng có 1 điều mà đệ đã nói và vẫn sẽ nhắc lại, "huynh là người gần với tâm hồn của đệ nhất", cảm ơn huynh vì đã là 1 ông anh vĩ đại cho đệ, và cảm ơn huynh vì đã ko bỏ rơi đệ những lúc đệ lẩm cẩm nhất

Dr_Dre: Anh mất hút rồi, lăm lúc em cứ tự hỏi anh chết chưa nữa, với em, anh vẫn là nỗi kinh hoàng mỗi khi nghĩ về KLnet, nhưng nếu em là 1 thằng con trai, chắc là tính cách của em sẽ ko khác anh mấy đâu. Có phải vì thế mà 5 năm nay thỉnh thoảng em vẫn nhớ tới anh không nhỉ?

Sis Răng: Em chưa bao giờ có nhiều cơ hội để nói chuyện với chị (cũng có thể là em chưa bao giờ muốn sử dụng cơ hội đấy thì đúng hơn) nhưng em thấy vui vì đã quen chị, thấy vui vì tự nhiên thỉnh thoảng lại thấy chị comment blog của em mặc dù có khi phải 3 năm nay mình ko chat ấy chứ. Tự nhiên thấy vui vì một người mình ko nghĩ sẽ nhớ mình vẫn nhớ mình. Chúc chị hạnh phúc nhé

Sis B_Cún: mặc dù sis ko còn vào KLnet nữa, và cũng do lâu lắm rồi ko chat chit với sis nữa, em nghĩ chắc cả sis và em đều quên nhau rồi, nhưng nếu nói đến thành viên KLnet thì chắc chắn ko thể không nhắc tới sis vì sis so kawaii. Em hy vọng rồi chúng ta sẽ có cơ hội gặp lại nhau.

Dart: Vì KLnet mà tôi mới quen ông, thế có nghĩa là tối biết ông cũng gần 5 năm nay rồi nhỉ? Vẫn còn nhớ hồi tồi cầm cả 1 list bạn gái của ông, nhưng đến giờ thì tôi lost track rồi, Nhờ ông mà tôi biết thế nào là nghĩa của từ "đào hoa" và "cưa gái". Chúc ông thành công với ước mơ cưa được Kim Tea Hee nhé

Naero: chị rất vui vì những tin nhắn pm của em, lắm lúc khi chị nghĩ chị bị lãng quên rồi, và khi chị nghĩ KLnet ko còn chỗ để chị quay về, khi mà mọi thứ đều thay đổi, người mới, giao diện mới, topic mới, thì em luôn làm chị tin là vẫn có người chào đón sự trở về của chị. Cái thời mà có khi nửa năm chị mới vào KLnet 1 lần, thì những lần đấy nói ko ngoa là do em, vì chị tò mò muốn biết em có lại send pm cho chị ko? Chị đã từng nghĩ là làm gì có tính yêu thương vô điều kiện từ những người ngoài gia đình, nhưng vì em mà chị tin là có, và chị hạnh phúc vì gia đình kết nạp thêm 1 thằng em đáng yêu nhõng nhẽo (nhung dao nay ko thay' pm cua no nua~ )

Sword: Biết nhau từ HRC em nhỉ? tuy không có cơ hội để chị em mình làm quen nhau nhiều hơn, nhưng chị vẫn nhớ ấn tượng về 1 thằng Hiếu ngoan ngoan, thằng bé suýt bị cướp mất móng nhựa hay sao ấy nhỉ? Chị chúc em trưởng thành và hạnh phúc trong cuộc sống nhé. Và sẽ vẫn luôn giữ được nụ cười tươi rói

Little sises Midori-chan and Gemleaf: chị rất hay nhầm 2 đứa này với nhau, có lẽ vì bọn nó đều đến và đi trong cuộc sống của mình quá nhanh, thỉnh thoảng lại vụt qua 1 cái làm mình nhầm lẫn. Nhưng cũng có lẽ vì cả 2 đều rất sweet và biết quan tâm đến người khác. Lại cùng sở thích với chị nữa chứ Nếu chị là con trai thì sẽ take in cả 2 em

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 14-04-2008, 07:52  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Quote:
Originally Posted by Alex Louise View Post

Little sises Midori-chan and Gemleaf: chị rất hay nhầm 2 đứa này với nhau, có lẽ vì bọn nó đều đến và đi trong cuộc sống của mình quá nhanh, thỉnh thoảng lại vụt qua 1 cái làm mình nhầm lẫn. Nhưng cũng có lẽ vì cả 2 đều rất sweet và biết quan tâm đến người khác. Lại cùng sở thích với chị nữa chứ Nếu chị là con trai thì sẽ take in cả 2 em
Ôi, giờ em mới đọc được bài này của chị. Đọc một loạt từ đầu đến cuối tự nhiên thấy nhắc tới tên mình ở dưới, cảm giác lâng lâng khó tả Em cùng sở thích j` với chị nhỉ Có lẽ chị nói đến manga/anime đúng ko ạ ^^

Cảm ơn chị nhiều vì đã nhớ đến em Và từ bây h em sẽ đi qua chị chậm lại để chị ko nhầm em với em Gem nữa nhé

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 15-04-2008, 13:31  

Manager

KL$ (TOP! 3): 14.166
Awarded 94 time(s)
Sent 119 thank(s)
Received 214 thank(s)
School: School of Rock

Quote:
Naero: chị rất vui vì những tin nhắn pm của em, lắm lúc khi chị nghĩ chị bị lãng quên rồi, và khi chị nghĩ KLnet ko còn chỗ để chị quay về, khi mà mọi thứ đều thay đổi, người mới, giao diện mới, topic mới, thì em luôn làm chị tin là vẫn có người chào đón sự trở về của chị. Cái thời mà có khi nửa năm chị mới vào KLnet 1 lần, thì những lần đấy nói ko ngoa là do em, vì chị tò mò muốn biết em có lại send pm cho chị ko? Chị đã từng nghĩ là làm gì có tính yêu thương vô điều kiện từ những người ngoài gia đình, nhưng vì em mà chị tin là có, và chị hạnh phúc vì gia đình kết nạp thêm 1 thằng em đáng yêu nhõng nhẽo (nhung dao nay ko thay' pm cua no nua~ )

chắc chị cũng đoán ra em sẽ lại te tởn phởn phơ thế nào khi đọc được những dòng chữ này của chị còn nhớ cái lần chị viết entry My Little Bro không lần đó em đã rú lên như một thằng dở hơi giữa mấy chục người trong một hàng Game gần trường mình

Ừ nhỉ .. Lâu rồi em không còn thói quen PM cho chị trong KLnet nữa. Có lẽ tại em với chị bây giờ đã trở thành chị em của nhau. Em cũng đã có thể online mỗi tối ngay tại nhà nên việc trò chuyện với chị trở nên dễ dàng hơn nhiều, không phải cái cảnh lúc em online thì chị đang ngủ, lúc em đi ngủ thì chị mới lọ mọ online nữa

Em đã ngạc nhiên (một cách vui vẻ) lắm khi thấy chị quay lại KLnet một cách đều đặn hơn kể từ khi có phiên bản mới. Càng ngày em càng thấy chị gần gũi và đáng yêu hơn. Đáng yêu ngay cả trong những khiếm khuyết của chị. Người ta nói "Không thể yêu chỉ một phần của một người nào đó, mà phải học cách yêu tất cả". Chị thấy có đúng không? Em thì nghĩ rằng đúng, và em đã thuộc bài rồi - ít nhất là đối với chị

Em biết ko dễ dàng đối với chị mỗi khi bày tỏ "tình thương mến thương" với người khác. Tế nên, đừng mắng em văn vẻ khách sáo chị nhé! Vì em muốn cảm ơn chị Cảm ơn chị đã góp phần không nhỏ để có em của ngày hôm nay. Không quen chị, cuộc sống của em có thể đã rẽ sang một hướng khác. Nhiều lúc thất vọng về cuộc sống, em lại nghĩ về điều đó để tìm lại tình yêu với bản thân mình.

Em yêu chị, mãi mãi như thế. Chị ạ

Shiho is offline  

Old 05-05-2008, 09:36  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

@ màu trắng : Anh đã lôi em vào klnet, giúp em hòa đồng và thân thiện với mọi ng`, và anh vẫn là lí do để cho em tiếp tục ở lại chốn này đến hôm nay- khi em đã coi klnet như 1 gia đình

@ màu nâu: Chả biết sao, nhưng em thích con ng` anh ở trên mạng hơn là ngoài đời, kưng ạ

@ màu hồng : Chị là chỗ dựa tinh thần cho nh` đứa bọn em, và chị ơi, chị cũng ko phải đối mặt 1 mình vs n~ nỗi buồn đâu, chị có các em của chị ở bên này ... Tx vs chị chưa lâu nhưng em nhận ra mình có nh` điểm giống nhau, chị có nhận ra ko?

@ màu xanh dương : Bác là ông anh em tôn trọng nhất, bác nghe nhìu rồi, bác nhỉ? ^^ Bác cho em n~ kinh nghiệm học hành hay và bác nc cũng rất dễ mến ... Hqua đọc lại n~ cái sms của bác, em phát hiện ra cứ 10 tin thì 7 tin bác bắt đầu = Hoho hay àh nha

@ màu đỏ : Suy nghĩ của em về anh gần như thay đổi hoàn toàn khi gặp anh ... Tốt, rất tốt í

@ màu chuối : Chị làm cho không khí của klnet thay đổi, chị ạ , và em rất quý chị, ngay khi nói chuyện lần đầu trên SB

@ màu mè lòe loẹt : [Nghĩ đến đồng chí là tớ nghĩ đến màu đỏ cơ, nhưng mà để ko nhầm vs đồng chí trên kia, tớ thấy để đồng chí là màu mè lòa loẹt là thích hợp nhất ] Anh là đồ tưng tửng , nhưng màh nói chuyện đáng yêu

@ màu vàng : Có khi em cũng gọi bác là bác như bác màu xanh dương nhỉ, hình như bác cũng già rồi ... Đọc n~ j` bác viết ở klnet rất bùn cười, add blog bác nc, đọc blog giật mình nhớ ra bác là ng` lớn rồi , em thích cách viết blog của bác, mặc dù có n~ cái em chả hỉu gì cả

@ màu tím : Cô bé, chị chưa gặp em... Em ít tuổi, nhưng nhiều lúc cách suy nghĩ và thái độ học tập của em làm chị thấy mình còn phải học hỏi nh`...

Có thể mọi ng` nhận ra mình, có thể ko, nhưng mọi ng` đã chiếm 1 phần trái tim em, 1 ngày ko klnet là như thiếu đi cái gì đó lớn lắm... Em đã coi mọi ng` như 1 gia đình...
Gửi tình yêu to đùng đến tất cả các "màu" em yêu, special to
màu trắng
Yang_KDC is offline  

Old 05-05-2008, 09:48  

V.I.P

KL$: 1.328
Awarded 63 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 59 thank(s)
Class: A16 (2006-2009)

@Yang: Bạn đoán thử nhé: Mùa hồng là sis Mid, xanh dương là bác 3B, chuối là sis Lếc, loè loẹt là anh Duy, ah, mà có vẻ là Muk hơn, Vàng chắc là rbb. Các màu còn lại thì hoặc là chịu, hoặc là ko thik đoán
Vào KLnet, người đầu tiên em iu quí là anh zai, người cho em cảm giác mình ko cô đơn, ko bị lãng quên trên mạng và cả ngoài đời nữa, người cho em nhìu bài học quí. Lâu lắm rùi ko thấy anh ol
Edit edit: vàng là đc Muk, còn đỏ là nah rbb

Hãy khám phá: Trang web chính thức của KDC
www.kimliendsclub.info
WCnu is offline  

Old 05-05-2008, 10:04  

Senior Manager

KL$: -24
Awarded 94 time(s)
Sent 172 thank(s)
Received 300 thank(s)

Quote:
Originally Posted by Yang_KDC View Post
@ màu trắng : Anh đã lôi em vào klnet, giúp em hòa đồng và thân thiện với mọi ng`, và anh vẫn là lí do để cho em tiếp tục ở lại chốn này đến hôm nay- khi em đã coi klnet như 1 gia đình

@ màu nâu: Chả biết sao, nhưng em thích con ng` anh ở trên mạng hơn là ngoài đời, kưng ạ

@ màu hồng : Chị là chỗ dựa tinh thần cho nh` đứa bọn em, và chị ơi, chị cũng ko phải đối mặt 1 mình vs n~ nỗi buồn đâu, chị có các em của chị ở bên này ... Tx vs chị chưa lâu nhưng em nhận ra mình có nh` điểm giống nhau, chị có nhận ra ko?

@ màu xanh dương : Bác là ông anh em tôn trọng nhất, bác nghe nhìu rồi, bác nhỉ? ^^ Bác cho em n~ kinh nghiệm học hành hay và bác nc cũng rất dễ mến ... Hqua đọc lại n~ cái sms của bác, em phát hiện ra cứ 10 tin thì 7 tin bác bắt đầu = Hoho hay àh nha

@ màu đỏ : Suy nghĩ của em về anh gần như thay đổi hoàn toàn khi gặp anh ... Tốt, rất tốt í

@ màu chuối : Chị làm cho không khí của klnet thay đổi, chị ạ , và em rất quý chị, ngay khi nói chuyện lần đầu trên SB

@ màu mè lòe loẹt : [Nghĩ đến đồng chí là tớ nghĩ đến màu đỏ cơ, nhưng mà để ko nhầm vs đồng chí trên kia, tớ thấy để đồng chí là màu mè lòa loẹt là thích hợp nhất ] Anh là đồ tưng tửng , nhưng màh nói chuyện đáng yêu

@ màu vàng : Có khi em cũng gọi bác là bác như bác màu xanh dương nhỉ, hình như bác cũng già rồi ... Đọc n~ j` bác viết ở klnet rất bùn cười, add blog bác nc, đọc blog giật mình nhớ ra bác là ng` lớn rồi, em thích cách viết blog của bác, mặc dù có n~ cái em chả hỉu gì cả

@ màu tím : Cô bé, chị chưa gặp em... Em ít tuổi, nhưng nhiều lúc cách suy nghĩ và thái độ học tập của em làm chị thấy mình còn phải học hỏi nh`...

Có thể mọi ng` nhận ra mình, có thể ko, nhưng mọi ng` đã chiếm 1 phần trái tim em, 1 ngày ko klnet là như thiếu đi cái gì đó lớn lắm... Em đã coi mọi ng` như 1 gia đình...
Gửi tình yêu to đùng đến tất cả các "màu" em yêu, special to
màu trắng

Anh chắc là màu "Nhờ nhờ" rùi Mờ nhạt Mờ nhạt...

...tiếc rằng vốn sống quá ít ỏi...
Sword is offline  

Old 05-05-2008, 10:10  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

Quote:
Originally Posted by Sword View Post
Anh chắc là màu "Nhờ nhờ" rùi Mờ nhạt Mờ nhạt...
kưng là màu nâu .............
Yang_KDC is offline  

Old 05-05-2008, 10:25  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Quote:
Originally Posted by Yang_KDC View Post

Em ơi, chị chả biết nói j`, xúc động thế

Điểm giống nhau, chị chẳng rõ nữa Nhưng chị thấy e là người khá tình cảm ^^

p.s: tx là j` em

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 05-05-2008, 10:28  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

Quote:
Originally Posted by Midori View Post

Em ơi, chị chả biết nói j`, xúc động thế

Điểm giống nhau, chị chẳng rõ nữa Nhưng chị thấy e là người khá tình cảm ^^

p.s: tx là j` em
tx là tiếp xúc chị iêu ạ
Yang_KDC is offline  

Old 06-05-2008, 01:02  

God Member
Anh màu mè loè loẹt hả em
Mà anh nói chuyện đáng yêu à

http://www.facebook.com/hophuongkl
hophuongA6 is offline  

Old 06-05-2008, 01:19  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Màu chuối có phải mình ko ta? (Em Yang làm thế này thì nhiều người tưởng bở lắm :">) Không biết có phải không nhưng mà tớ cũng thích bạn Yang lắm, bạn Yang dễ thương và xinh tươi. Tuần sau sẽ cho bạn Yang lên thớt b-)

Alex Louise is offline  

Old 06-05-2008, 07:13  

God Member

KL$: 496
Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)
Class: A13 (2002-2005)

Quote:
Originally Posted by hophuongA6 View Post
Anh màu mè loè loẹt hả em
Mà anh nói chuyện đáng yêu à
kinh, được cái tưởng bở thì nhanh ko ai bằng

careless, selfish, childish
MsSusu is offline  

Old 06-05-2008, 16:41  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Màu lòe loẹt phải là Muk

Alex Louise is offline  

Old 06-05-2008, 17:08  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

Quote:
Màu lòe loẹt phải là Muk
Chuối là chị iêu
Màu lòe loẹt là anh Bê
Muk già là màu vàng

Mọi ng` cũng đoán được gần hết
Yang_KDC is offline  

Old 06-05-2008, 18:19  

V.I.P

KL$ (TOP! 18): 5.793
Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)
School: Kim Liên lớn
Class: A5 (2006-2009)

bắt đầu yêu KL nét... dạo này chăm lên KL nét lắm ...
thích cái kiểu thoải mái của máy anh chị tưng tửng ở đây
salla is offline  

Old 06-05-2008, 19:04  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Nó bảo bọn mình tưng tửng kìa anh em, úp sọt thôi

Alex Louise is offline  

Old 06-05-2008, 19:54  

Manager

KL$ (TOP! 50): 2.593
Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)
Class: A14 (2005-2008)

Em dai tưng tửng nhất đấy Chả thấy mẫu mực đâu cả

@Ss Lex: Úp sọt em này mệt lắm ss ạ tướng tá phương phi mà

Ký là chỉ cần ký thôi đúng không Tớ cho thêm cái dấu

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 06-05-2008, 21:42  

God Member
Quote:
Originally Posted by Nhép già
kinh, được cái tưởng bở thì nhanh ko ai bằng
Tưởng bở làm cho ngta vui hơn thấy đời tươi hơn, có gì xấu đâu hehe

Quote:
Originally Posted by Yang
Màu lòe loẹt là anh Bê
Hí hí

http://www.facebook.com/hophuongkl
hophuongA6 is offline  

Old 28-06-2008, 01:55  

Manager

KL$ (TOP! 38): 3.539
Awarded 121 time(s)
Sent 1.445 thank(s)
Received 845 thank(s)
Class: A1 (2007-2010)

To all: có vẻ cái này đã vắng lặng từ lâu nhỉ Vào gợi lại nào
Klnet
I love KLnet

Lần ngoảnh mặt này là lần ta sợ nhất phải nhìn thấy nhau
bởi có những thứ suốt đời chỉ được quyền gọi tên bằng niềm nhớ
có những thứ ta muốn mang đi nhưng phải bỏ lại đó... ~
seichan is offline  

Old 08-09-2008, 00:02  

Manager

KL$ (TOP! 50): 2.593
Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Đúng là love mà
Kỷ niệm kỷ niệm

Nhớ quá

Edit 1
Vào đây, muốn edit, nghĩ ngay đến anh Gió.
Mấy hôm nay anh ý hay để stt có nhiều chữ "thèm". Trong đó có "thèm" đi Đồ Sơn với HĐT.
Chỉ đang ngồi và rất nhớ những buổi chiều đợt mùa đông đấy. Chẳng phải 1 mình mình mà hỏi ai HĐT và những người râu ria ham chơi ham bời khác thì cũng biết thời gian đấy hoành tráng ntn. Cứ chiều đến 5h, lục đục ra khỏi lớp thì 5 rưỡi đã thấy đủ mặt anh tài. Anh chị em khóa trên khóa dưới, cựu hs KL hay là hs KL đều có hết
Ngày nào cũng như ngày nào
Đợt đấy hôm nào mà không có Gió thì hơi bị .... không phải off thường nhật
Ngoài thế ra còn bao nhiêu ngày đại phá lẩu, tá lả 2 chiếu tung hoành Chịp chịp

Vẫn nhớ Testi trong blog của mình mà anh viết từ đời nảo đời nào "Nhóc con ngốc nghếch, được cái *blah blah blah*" Áo lon anh tặng em vẫn giữ.
Cá nhân em vẫn rất quý Gió nhớ Dù chẳng thân thiết gần gũi, gặp gỡ quá nhiều.
Lại vừa nhớ đến hôm mùa đông anh về, đi hát kara, ngồi ngoài nc với anh, anh hút thuốc lá nhiều quá nhé Chẹp chẹp Gió

Đợt hè anh về, em bị cấm túc rồi đi miền Nam nữa, đợt sau anh về nhất quyết gặp

Ký là chỉ cần ký thôi đúng không Tớ cho thêm cái dấu

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu

1 Thank(s) tiamo_milan Thanks piglet For 4 KL$: Nếu viết,chắc chắn sẽ viết cho ấy
piglet is offline  

Old 08-09-2008, 00:13  

Manager

KL$: 1.430
Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)
Class: A2 (2005-2008)

Đọc thấy topic này từ lâu rồi
Định mấy lần viết mà cảm xúc chưa đến :p

Giống như là nước-Lấp lánh trong veo

1 Thank(s) piglet Thanks tiamo_milan For 4 KL$: Đúng là rất khó để viết cho từng người, từng kỷ niệm
tiamo_milan is offline  

Old 10-09-2008, 12:57  

V.I.P

KL$ (TOP! 17): 6.197
Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Mình nhớ UK Anh ý là người đã giúp đỡ mình rất nhiều (trong những buổi ăn chơi, blah blah ) Thực ra thì ko tiếp xúc nói chuyện nhiều mà chủ yếu chỉ có chém gió, vs cả từ hồi lục đục đã chẳng liên lạc nữa nhưng thấy UK rất tốt vs mọi người luôn ý

Yêu bạn Mậu béo vì 1 lần bạn ý vào chat vs mình rồi hỏi có đc văng ko Và thế là bạn ý chat rồi văng vs mình như thật, đc cái bạn ý thik chia sẻ Bây h thì ít rồi, bạn ý có nhiều ty quá mà

Quí anh Gió vì rất nhiều thứ Nhớ cái hôm đi Bát Tràng vs mấy đứa, xong về trường ko lấy đc xe, anh iêu cho tiền đi xe ôm về nhưng cuối cùng cả 2 đều đi bộ Hồi đấy mình vs bạn Sún đã bày ra trò ngắm anh iêu từ cửa sổ lớp làm bao nhiêu bạn hớn cùg

Từ từ rồi mình nhớ tiếp các bạn khác

P/S: stick topic này đi bạn Ti, cho nó đỡ trôi

Keng is offline  

Old 10-09-2008, 13:18  

V.I.P

KL$: 2.434
Awarded 26 time(s)
Sent 230 thank(s)
Received 261 thank(s)

mình cũng quý Gió. đặc biệt luôn
mình cũng nhớ cái hồi đấy bạn Keng ạ cứ đến h là bắt đầu hóng ra ngoài cửa sổ. xong các bạn nam cùng trang lứa hỏi ngóng cái j đấy. mình bảo chúng mình hóng anh iêu
anh yêu Gió xong các bạn nam cùng trang lứa nhìn bọn mình như mấy kon dở hơi

mình quý 2bird, vì 2 bird hợp tính mình
có chuyện j vui buồn đều ngồi kể
có cái j tức thì tìm 2bird để chửi k phải chửi 2bird mà là chửi đời
có những lúc ngồi nghe mình hét trong im lặng (cái này người ngoài khó hiểu)
2bird toàn mua M&M cho mình
vì 2bird bị điên điên cực kì luôn
vì mình và 2bird đều rất ghét 1 số người, nên mỗi lần ngồi nói xấu những người đó thường thấy rất chi là thích thú

mình thik bạn Leo, bạn í bé bé xinh xinh hâm hâm đơ đơ
bạn ý và mình có 1 cơ số các anh yêu giống nhau :">

mình nhớ bạn freaky cat. lâu rồi không nói chuyện, k hỏi han dù là lớp bạn í ngay cạnh lớp mình .và nhà bạn í vừa có chuyện buồn. mình vô tâm quá

không biết còn ai nhớ bạn Hương lengkeng không nhỉ bạn í là klnet-er nhưng không phải KL-er
mình còn nhớ bạn hứa mua chocolate cho mình nhưng bạn chưa mua
mình thik cái kiểu tưng tửng đáng yêu của bạn í

mình quý anh Phương u sờ mờ
anh í nói chuyện buồn cười cực
thik cái Rebel của anh mặc dù bây h anh đã đổi sang đi SH đen
mình thik câu testi anh í viết cho mình ai bảo thấp là xấu
không hiểu nói mình hay nói anh í

mình yêu bạn béo Gaudy bạn í béo rất là béo lại còn xấu

bạn Sâu béo .mình rất muốn cắn cái mặt bạn
Fanh béo xấu xí. kính con cú
bác Gà và anh 3 bờ ( không phải babyboy nhé ) mà là 3 bờ cơ

Mình là trẻ thơ !

1 Thank(s) leo_meomeo Thanks Sún For 77 KL$: hô hô phải nói là tại vì bạn ý bé bé xinh xinh hâm hâm giống mình chứ
Sún is offline  

Old 10-09-2008, 19:01  

Manager

KL$: 1.051
Awarded 111 time(s)
Sent 1.166 thank(s)
Received 942 thank(s)
Class: A3 (2008-2011)

mình ghét cái lũ con gái a2 trên klnet

nhìn trông xấu xí bỏ mẹ lùn này ,béo này (gọi là mũm mĩm cho oai ),nào thì chân dài nhưng k có mông này ... nhưng mà hình như ghét của nào trời cho của ấy , cứ tệ nạn gì lại như kiểu đánh bài ,hay đi chơi ...bla bla ... mà kể ra cũng vui phết ,vì đi với các bạn í mình k mặc cảm về chiều cao cũng như độ xấu của mình

mà nói thật chả biết thế nào chứ , nếu các í có chết chắc mình cũng nhỏ lệ mà thương tiếc í (trong diện con gái klnet thôi ) haizz mình viết về các bạn mà chả thấy dòng nào của các bạn đả kích mình buồn ghê cơ

Yêu nhầm thì không tiếc,chỉ tiếc không biết người yêu mình

Từ Bi Hỉ Xả ... nhập môn Học Viện Phật giáo Việt Nam khóa 08-13

2 Thank(s) choi_28 Thanks vuacocaro For 1 KL$: Lại chả suốt ngày sán lấy bọn tao à Lúc nào cũng Choi ới sún ới đòi đi cùng sao
Sún Thanks vuacocaro For 7 KL$: tởm ế cứ thấy mình là bạn sán vào đòi chơi cùng còn j
vuacocaro is offline  

Old 10-09-2008, 20:07  

V.I.P

KL$: 813
Awarded 40 time(s)
Sent 198 thank(s)
Received 359 thank(s)

hôm nay là tròn 3 năm mình đăng ký KLnet này ! :X các bạn trẻ chúc mừng mình đi
KLnet mình quý nhất và cũng chỉ chơi đc với mỗi hội Cam Ép :X :X
Nhớ hồi xưa mình ghét thằng Cờ vãi lọ, chỉ vì nó cũng dám xí xớn em vtp của mình :"> Đánh nhau vỡ đầu mẻ trán ( nói cho kinh chứ cũng chỉ kiểu đá đểu thôi ) Cuối cùng em vtp cho cả 2 thằng nhảy lầu ! thành ra lại cùng tâm sự, chơi đc với nhau ! :">
Hồi xưa còn suýt fang nhau với thằng Z, cũng có tý lời qua tiếng lại nhưng bâyh anh em quý nhau lắm
Còn thằng Kid. Tao thương mày như con tao ấy Kid ạ ! hê hê !
Con piglet, cậu yêu con nhất trên đời :* :* nhiều lúc mày như con điên ấy nhưng cậu vẫn yêu mày lắm !
Con sle thì vẫn là tình yêu cỡ 3XL của mình rồi :X :X
Bạn vtp thì........ :"> cần phải tâm sự riêng :">

Nhưng nói chung vẫn yêu tất cả các bạn KLnet :* :*

Bao giờ cho đến ngày xưa ....
ManUtd_4ever is offline  

Old 10-09-2008, 21:36  

Senior Member

KL$: 1.803
Awarded 3 time(s)
Sent 117 thank(s)
Received 157 thank(s)

Klnet . Chơi k nhiều và quen cũng k nhiều
Thấy quý Gió thật. Dù cũng chả tiếp xúc nhiều nhưng lần nào tiếp xúc cũng ra vấn đề
Hitle này. Người lớn như kiểu già trước tuổi này Toàn ngồi răn đe giáo dưỡng mình này Nhưng mà biết là yêu mình vô bờ bến mà Cũng yêu ông lắm ông ạ :*
Cờ này . Hồi đấy thấy thằng này rõ tốt mà sao ai cũng ghét . Giờ thì mình đã hiểu. Tội xấu cứ nghĩ mình đẹp trai, hát như kứt mà cứ nghĩ mình là ca xĩ Xong chả hơn ai mà cứ nghĩ mình là cái rún của vũ trụ Xong mắt lồi tóc xấu cứ thik đi chê người ta . Đc cái gọi đi bài bạc, đi KTV, đi mega thì nhanh k ai bằng Dù j cũng phải nói là tốt , xấu lẫn lộn
HL này . ts chứ, hồi đầu ác cảm phải biết nhé Trông đầu gấu thế . sợ thế Giờ thì tcảm dâng đầy rồi Thik tính cực nhé
Pon nữa nhé :X Thông minh đẹp jai học jỏi nhé :X Tốt tính dễ thương nhé :X
Cũng có 1 số người quen ở klnet nhưng lại k qua klnet Điển hình là a Hybrid Thik mỗi lần ngồi trêu nhau rồi chửi đời của 2 anh em mình thế :* A luôn tốt vs e nhé Thik lắm nhé ( thực ra HL cũng chả phải quen qua klnet :-s )
Người đbiệt yêu quý qua klnet là gaudy béo ú chân ngắn xấu xí của mình này Chả cần nói nhiều tình cảm của tôi vs cô nhỉ Yêu cô lắm đồ gaudy chân dài :*

Ngoan ngoãn , hiền lành, chăm chỉ, học jỏi, vâng lời bố mẹ

Gần gần xa xa

1 Thank(s) ManUtd_4ever Thanks choi_28 For 5 KL$: mình chẳng lúc nào đầu gấu cả
choi_28 is offline  

Old 11-09-2008, 07:07  

Manager

Awarded 111 time(s)
Sent 1.166 thank(s)
Received 942 thank(s)

mà chủ đề này chắc là phải viết mấy bài nữa

klnet à chắc mình quý nhất Cam Ép hội , vì đều là 9x , đều học chung 1 khóa , (cùng sáng hoặc cùng chiều trừ bạn vtp ra )

Mà bt còn học thì thấy hoạt động bt nhưng lúc ra trường rồi lại nhớ đến lớp 11 ,cả lũ rủ nhau lên hồ ăn trưa rồi về học ,rồi tan học là đi tăng nữa ,lúc thì đi hát lúc thì cắt bánh trên đường Nhật Bổn ... mà công nhận là mỗi lần off là lại thiếu "Cái" ức đíu chịu đc

mà mình và thằng kiD lập ra Cam Ép thì phải khuyến mại nó viết về nó đầu tiên T_T thằng này hồi mình vào klnet ý ,tự nhiên pm mình và lảm nhảm chả khác gì một thằng điên , cũng có thể là do mình cũng điên nên chả hiểu là nói đang nói chuyện với mình mà cái giọng điệu của nó khốn nạn lắm ,gọi là kiD cũng đúng mình thân với nó bên a7 nhất :X tính nó cũng tốt ,bỏ qua mấy tật xấu đi cũng đc (_ __+) trc khi đi du học hứa cho mình cả bộ Paul Smith mà cũng quên ,rồi còn xù nợ haizz ! Dù sao đợt tới nó về mong nó giả cả vốn lẫn lãi , mà tự dưng nhớ lại cái thời học thêm cùng nó thế , toàn bỏ về giữa chừng đi lòng nướng ,sữa chua nếp cẩm ... mà kể ra cũng hơi tiếc từ ngày bị mất xe mình cũng ít giao du với nó hơn

vuacocaro is offline  

Old 11-09-2008, 07:16  

Manager

Awarded 111 time(s)
Sent 1.166 thank(s)
Received 942 thank(s)

Còn thằng HL hồi đầu cú nó vãi ạ X-( tự dưng lại được bạn vtp nhờ đèo đi hôm đấy hụt hẫng vãi , thế mà đột nhiên tối lại đc đèo bạn í đi học về ... nhưng mà rốt cuộc 2 thằng cũng đều 7love từ đấy đồng cảm với nhau tính thằng này tốt phết ,chơi đc nhưng ts nó toàn đá xoáy mình về ny ức vãi nó cậy nó có cả danh sách dài các e yêu mà khinh rẻ mình bố sẽ trả thù hình như lần đầu biết nó là chửi nhau với nó trên mạng này may là hem đánh nhau bao h mà thằng này bựa lắm các bạn ạ ,cứ đọc blog nó mà biết tiêu biểu là entry Ỉa í tớ nói k ngoa đâu nhưng mà cứ chơi thì biết nó tốt thế nào ngắn gọn tạm thế này vậy !

vuacocaro is offline  

Old 11-09-2008, 10:00  

V.I.P

KL$: 2.434
Awarded 26 time(s)
Sent 230 thank(s)
Received 261 thank(s)

mình cũng quý bạn HL lắm
đúng là phải chơi mới biết
dù mình với bạn í cũng chả thân thiết j
đôi lúc thấy bạn í ăn nói chả nghĩ trc nghĩ sau
đứa nào ghét thì chửi đứa nào ngứa mắt thì xoáy
đầu gấu lắm nhưng với bạn bè thì tốt cực kì

Mình là trẻ thơ !
Sún is offline  

Old 11-09-2008, 10:19  

V.I.P

KL$: 813
Awarded 40 time(s)
Sent 198 thank(s)
Received 359 thank(s)

mình có sở thik đặc biệt với những bạn nhỏ hơn 1m5. bạn sún ko phải là ngoại lệ. đúng bên cạnh bạn ấy, mình có cảm tưởng mình là người cao nhất thế giới :X

Bao giờ cho đến ngày xưa ....

1 Thank(s) Sún Thanks ManUtd_4ever For 7 KL$: ấy tởm thế đừng có ganh tị với sắc đẹp của tớ
ManUtd_4ever is offline  

Old 11-09-2008, 11:27  

V.I.P

KL$ (TOP! 17): 6.197
Awarded 68 time(s)
Sent 249 thank(s)
Received 436 thank(s)

Mình ghét HL vì nó cứ nhìn thấy mình là nó chửi Muốn bin vào mồm é
Cờ thì hớn đừng hỏi Mình nhớ cái hôm sang nhà bạn ý làm hội bài xong lên Cay ăn Cả những hôm hội bài đủ kiểu nữa
Gaudy xấu xí thì hè này ko gặp nó đc 1 lần nào ts, chỉ có hớn vs cái thằng TQ là giỏi thôi Bạn bè thế đấy đc cái hồi hè lớp 10 toàn nó sang nhà mình đón mình đi chơi mặc dù ngược đường

Keng is offline  

Old 11-09-2008, 22:09  

Manager

KL$: 1.430
Awarded 109 time(s)
Sent 784 thank(s)
Received 589 thank(s)

Gửi đến bạn,Mèo mũi ướt của tớ
Mai là sinh nhật ấy
Một người bạn đặc biệt mà tớ đã có được nhờ klnet này Tớ không nhớ bọn mình quen nhau như thế nào Nhưng có lẽ điều đấy không quan trọng
Nếu bảo tớ bắt đầu câu chuyện giữa bọn mình,tớ sẽ bắt đầu từ ngày bọn mình là "Mèo mũi ướt"(20.1.07)
Hai con người,hai cuộc sống hoàn toàn khác nhau nhưng bọn mình vẫn luôn tìm đến nhau mỗi khi cảm thấy chán nản và mệt mỏi nhất.Có cái gì đó là sự đồng cảm,tương đồng giữa tính cách của tớ và ấy
Bọn mình có rất nhiều điều để nói,nhưng có lẽ như ấy đã từng bảo,nhiều khi bí mật lại hay hơn ^^

Không cần nói nhiều,chỉ tớ ấy hiểu thôi nhé

Tớ yêu ấy,bạn Mèo mũi ướt ạ

" " - Với tớ,đây là cái emo của ấy

P.s: Cảm ơn ấy vì luôn ở bên tớ

Giống như là nước-Lấp lánh trong veo

1 Thank(s) piglet Thanks tiamo_milan For 44 KL$: H thì tớ đã thấy nó rồi. Chẳng hiểu sao tớ đã bỏ sót nó nhỉ ^^ Cuộc sống luôn có những điều kỳ lạ, trong đó là tình bạn của tớ và ấy
tiamo_milan is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan