Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 19-06-2003, 12:39  

Unverified Member

KL$: 0

Nói có sách mách có chứng con gái Kim Liên xinh kinh khủng mà ko fải là ít nhé ( nhiều lắm) lấy ví dậu nhé( mới là sơ sơ thôi đấy): A3 có Thu Hương( Dart bảo thế nhưng mà cũng ko nên tin vào mắt nghệ thuật của thằng này lắm nó bảo bạn Thanh Vân A10 xinh -> có vấn đề); A5 có Nguyệt ( mới chuyển vào trường mình nhìn giống Kim Hee Sun nhưng mà xinh hơn, ai mà nói chuyện 1 lần là đổ luôn);A6 có Linh Phương( chắc là xinh chúng nó bảo thế chứ mình thì... chả thấy xinh xắn gì cả); A7 có Hương (cũng khá là xinh ) A8 có Thu Phương(xinh ra fết) A9 có Nguyễn Lan Hương( nhìn siêu baby dễ thương cực) A10 có Hà Anh; A11 có bạn Ngọc Mai; A14 có bạn Tạ Thuỳ Linh( wá xinh luôn, Linh Phương có lắp tên lửa cũng ko theo kịp) với Tú Anh( thằng Death bảo thế chưa kịp nhìn) A18 có bạn Mai( nhìn trông yêu yêu) đây mới chỉ là khối 10
Chứ kể đến hoa hậu nam thì siêu hẻo mới nghe đến danh bạn Thành A14 chứ chưa nghe danh ai lắm( nhưng ra nhìn bạn í thì cứ như ông mặt trời đỏ fừng fừng nói chung là ko hẳn là đẹp giai) . Còn ca chiều thì em mới tia được đúng anh gì lớp 11T trông baby tợn( để mai dài dài) còn thì chưa thấy ai nữa cả.
Sao lại thế?????????Chuyện này thật là đáng ngờ boy Kim Liên thua girl Kim Liên roài
Miss_Independent is offline  

Old 19-06-2003, 13:32  

Senior Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A3 (2002-2005)

Keke bạn đưa ra lắm dẫn chứng thế nhưng mà mình cũng chưa đi "mở tầm mắt" bao giờ đâm ra chỉ biết được có mỗi mấy bạn A3, A6, A14 thui. Không bít mấy bạn kia thế nào chứ tớ thấy TH với TA (còn TL thì phải để tia lại. Chậc xếp hàng ngay cạnh nhau mà ko bít bạn ý ) cũng bt thui (chết cẩn thận ko thằng Dart nó vào thì nguy ) Còn cái bạn mà bạn suốt ngày chê (ý nói LP ý ) thì mình lại thấy xinh đấy. Còn đê trả lời cho cái topic của bạn mình cũng chả biết nói thế nào (ngay lớp mình còn không nhớ mặt bọn nó thì làm sao mà biết bọn lớp khác đầu cua tai nheo thế nào chứ ) Thôi thì cứ để mọi người bàn luận vậy

------------------------------
Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

Old 19-06-2003, 15:15  

Phá sản!

Thiếu, thiếu trầm trọng : A3 có bạn Tố Như xinh ko chịu được, xinh nhất quả đất luôn, ai nói chuyện 1 lần mà ko đổ thì chắc ko fải là con trai...mà là con gái ( tất nhiên rồi ) . Còn A12 có bạn lớp trưởng HƯơng Giang cũng xinh phết, hồi xưa thì là xinh nhất trường Quang Trung ( cấp 2 ) còn bây giờ thì xinh nhì Kim Liên ( sau bạn Tố Như, tất nhiên rùi ) => becks đổ cả 2 người
Còn về con trai thì miễn bàn . Nói thế thôi chứ dân nhà quê cũng đẹp giai fết đấy chứ ( hey, dnq bầu PBN cho tao nhé )
beckham10a3 is offline  

Old 20-06-2003, 03:02  
khohieu

KL$: 0.00

troi ui, tai sao moi nguoi cu nhin be ngoai de danh gia nguoi ta xinh hay khong xin the? thu hoi xem nhe, mot dua nhin thi trong cung duoc, de nhin, an mac dep mot ti , trang diem dep mot ti, oi gioi oi. cha khac ngay i chu. nhung van de o day la tinh no nhu the nao? choi voi ban be ra sao/ co that long khong?su hieu biet ve xa giao , hoc tap ra sao?Co cai net duyen dang cuon hut nguoi ta khong moi la van de. chu toi noi that , may dua con gai an mac dep nhung cu uon a uon eo, lang lo, noi chuyen cuoi cot voi het dua nay den dua khac mac du trong cung xinh the lam gi duoc?
chang bi bon no ghet cho thoi mat day thoi.

Old 20-06-2003, 03:05  

Phá sản!

KL$: 5

Hờ

Lớp 10 tìm mãi chả thấy bạn nào xinh mà sao trên kia lại liệt kê cả 1 đống nhẩy

Mà bạn như của thằng Becks có gì xinh đâu mà cứ lon ton
HeaveN_Hell_KID is offline  

Old 20-06-2003, 04:07  
tuthmosis

iloveu chắc là con gái nên biết nhiều con gái xinh quá nhưng nhận xét về con gái thì hãy nhường cho cánh đàn ông nhận xét ,tui giống catboy không đi lại nhiều lắm nên chỉ biết khối sáng và vài người khối chiều thôi ,tui thấy phần lớn những người tui biết trong đó thấy LP là khá nhất ,bạn là girl nên không biết ,LP trong đám con trai là nổi nhất trường ,còn a3 ,a14 thì thấy khá tạ thuỳ linh cũng chỉ xếp 8,5/10 thôi,tui cũng biết cả bạn Hà Anh a10 của you nữa nhưng bạn này bình thường ,.

Old 20-06-2003, 04:09  
tuthmosis

"...
tommy viết:
Hờ

Lớp 10 tìm mãi chả thấy bạn nào xinh mà sao trên kia lại liệt kê cả 1 đống nhẩy

Mà bạn như của thằng Becks có gì xinh đâu mà cứ lon ton
..."
(Quote)

tommy ơi lớp anh em mình tàn tạ quá không có ai được xếp vào top cả ,đau lòng quá

Old 20-06-2003, 04:12  
tuthmosis

Còn thằng Thành thì đúng như bạn iloveu nhận xét là rất mặt trời mọc ,chú ý thằng này mắc chứng mặt trời mọc từ lâu rùi ,không chữa nổi nên nhìn thấy bé nào xinh xinh thằng ku định bắt chuyện là nó lại mặt trời mọc rồi chuồn ,heh heh

Old 20-06-2003, 04:27  

Phá sản!

Hì hì bạn nào có ảnh em Nguyệt lớp 10 A5 không, send cho tui nhé, tui đang cần gấp đó, có gì post lên đây hoặc mail về trinh_do_kem@yahoo.com, tui xin cám ơn và hậu tạ (cứ yên tâm giúp tui sẽ không bao giơ bị thiệt đâu: bạn sẽ có 1 cái mail 100 Mb hoặc 1 cái mail @your_name.com hehe) nhớ lẹ lẹ nhé
------------------------------------------------------------------------------------
Đối với tui TV 12A sẽ mãi là xinh nhất trường KL,bạn đã giúp đỡ tui rất nhìu về mặt " tinh thần", TV sẽ mãi là một người bạn của tui
Hehekltt is offline  

Old 20-06-2003, 05:03  

Senior Member

"...
troi ui, tai sao moi nguoi cu nhin be ngoai de danh gia nguoi ta xinh hay khong xin the? thu hoi xem nhe, mot dua nhin thi trong cung duoc, de nhin, an mac dep mot ti , trang diem dep mot ti, oi gioi oi. cha khac ngay i chu. nhung van de o day la tinh no nhu the nao? choi voi ban be ra sao/ co that long khong?su hieu biet ve xa giao , hoc tap ra sao?Co cai net duyen dang cuon hut nguoi ta khong moi la van de. chu toi noi that , may dua con gai an mac dep nhung cu uon a uon eo, lang lo, noi chuyen cuoi cot voi het dua nay den dua khac mac du trong cung xinh the lam gi duoc?
chang bi bon no ghet cho thoi mat day thoi.
..."
(Quote)

Cái này là một phạm trù hoàn toàn khác bạn khohieu ạ! Xinh hay ko xinh thì chỉ là 1 cạnh rất nhỏ trong cái bạn nói đó là đánh giá một cách tổng thể cả một người. Mình thì cũng chả biết tính của các bạn ý như thế nào đâm ra muốn ghét hay quý thì cũng khó. Nhưng mà topic chỉ đề cập tới cái xinh thui mà, tính nết cứ tạm gạt sang 1 bên cái đã Nhắn luôn bạn viết chữ có dấu nhé, đọc không dấu muốn đui luôn quá hà :cool:
To beck: Cứ mơ đi nhé cưng
To tommy: Có quá tự phụng ko?
To tuth: Cậu nói ngược, đáng nhẽ ra anh em mình phải biết nhiều bạn girl nổi nổi ở trường mới đúng chứ
To hehekl: Em ko có, nhưng mà con bạn em cũng học A5 để em hỏi hộ xem!

Catboy is offline  

Old 20-06-2003, 09:31  
Angel_of_Darkness

Thực ra cái chuyện con gái KL xinh nhiều hơn con trai KL thì cũng đúng thôi !Mọi chuyẹn nó đều bắt nguồn từ dân số cả!Có ai không công nhận là KL con gái nhiều hơn con trai không ?Thế thì việc con gái xinh nhiều hơn là điều không khó hiểu mấy!

Old 20-06-2003, 09:47  
tuthmosis

death nói đúng đấy nhưng dân số ít không phải nguyên nhân làm con trai KL xấu ,vậy thì tại sao anh em ta xấu ,tại sao ,tại sao,..... :grazy: :grazy:

Old 20-06-2003, 09:52  
tuthmosis

này bây giờ lớp ai xinh thì lập tức scan ảnh để post lên chúng ta sẽ bầu chọn được không ,lớp tui không có ai nên tui không post chú ý nhé ,post lên để so tài đi :lol:

Old 20-06-2003, 09:59  
Angel_of_Darkness

Lớp tuth có thăng Tùng trông được đấy chứ!Ha ha,pót lên có mà bố của tui cũng chạy mất dép!Mà sao thằng đấy ăn mặc trông cứ đú bẩn làm sao ý!Nhìn phát ghét! :lol:

Old 20-06-2003, 11:07  
irvine_kinneas

cho tôi có ý kiến nha. tôi thấy ai bảo con trai Kim Liên ko đẹp trai là sai lầm nha. ngược lại, hơi bị đẹp trai đó, chẳng qua là...đẹp mấy nhìn mãi cũng thành chán nên. con gái KL cũng vậy thôi. tổng kết lại là : con gái KL có xinh, con trai KL có đẹp trai, chỉ có điều con gái Kl xinh hơn con trai, và con trai KL đẹp trai hơn con gái.....

Old 20-06-2003, 12:35  

Senior Member

"...
cho tôi có ý kiến nha. tôi thấy ai bảo con trai Kim Liên ko đẹp trai là sai lầm nha. ngược lại, hơi bị đẹp trai đó, chẳng qua là...đẹp mấy nhìn mãi cũng thành chán nên. con gái KL cũng vậy thôi. tổng kết lại là : con gái KL có xinh, con trai KL có đẹp trai, chỉ có điều con gái Kl xinh hơn con trai, và con trai KL đẹp trai hơn con gái....).
..."
(Quote)

Anh có thể đưa ra một dẫn chứng sinh động được không, minh hoạ bằng hình ảnh chẳng hạn!

Catboy is offline  

Old 20-06-2003, 12:52  
Angel_of_Darkness

Ai đẹp trai thì em chưa thấy chứ bỗ bã,cục súc,bẩn thỉu thì thấy nhiều lắm!Eo ơi vạch áo cho người xem lưng xấu hổ wá! :wah: :wah: :wah:

Old 20-06-2003, 13:50  
eu

Phá sản!

Sao lại nói thế chứ.Ko được sỉ nhục cánh đàn ông con trai mình như vậy.Có thể là con trai đẹp trai trong trường mình ko nhiều nhưng cũng có đấy chứ.Còn tôi thấy là mấy bạn gái mà bạn iloveyou nói ở trên thì cũng phình phường thôi.Chỉ có bạn Lan Hương A9 là được(đúng là cực kỳ baby,từ lò đào tạo 9E NTT ra cả đấy he he)với cả bạn Thu Phương A8 nữa(em ta đó)còn lại thì...(miễn bình luận)
eu is offline  

Old 20-06-2003, 14:19  

Phá sản!

he he
tôi thây' co' mỗi mình THU PHUONG A8 là xinh thôi
mây' bạn kia cũng tạm được
vd như
LINH PHUONG này
................
vladimir is offline  

Old 20-06-2003, 14:22  

Phá sản!

he
tôi thây' tôi vừa đẹp
vừa nhìn ko thấy chán
đỉnh cao thật
vladimir is offline  

Old 20-06-2003, 14:26  

Phá sản!

"To hehekl: Em ko có, nhưng mà con bạn em cũng học A5 để em hỏi hộ xem!" To catboy: chú nhớ đó, hè hè cố giúp anh, anh sẽ không quên ơn chú đâu
Thực ra anh có biết nguyệt là đứa qué nào đâu (hí hí ) nhưng nghe bà bạn anh quảng cáo dữ dội wá nên anh tò mò muốn biết thui
Nói đến con gái, thế hệ các chú anh chả biết chứ thế hệ bọn anh toàn bé gái xấu ò, tiêu biểu như cái lớp anh chẳng hạn bây giờ nghe nói nhiều em xinh lắm thì mình lại ra trường roài tiếc wa tiếc wa. Thế hệ anh xinh nhất là TV lớp 12 A chúng mày mà nhìn thấy quả ảnh "độc" của bạn chúng mày ngất ngay , tiếc là anh đã hứa với bạn nên không post lên cho các chú coi được
Ai có ảnh em nguyệt thì send anh ngay nhé, anh sẽ hậu tạ xứng đáng
Hehekltt is offline  

Old 20-06-2003, 14:29  

Phá sản!

à quên co' bạn HOÀI PHƯƠNG A8 nữa
giải nhì hoa hậu học sinh thành phố mà
còn được đi quốc gia nữa
noi' chung A8 co' THU PHUONG và HOÀI PHUONG
nhưng THU PHUONG xinh hơn
vladimir is offline  

Old 21-06-2003, 05:53  
Angel_of_Darkness

Này này các chú!Lạc đề rùi!Đang bàn xem vì sao anh em ta xấu cơ mà,tại sao lại chuyển sang soi gái là thế nào? :grazy: :grazy:

Old 21-06-2003, 08:25  
eu

Phá sản!

Thì mình xấu vì con gái trường mình xinh quá.Tôi thấy thà soi gái có khi còn hay hơn.
eu is offline  

Old 21-06-2003, 10:25  
Angel_of_Darkness

Nói thế chứ!Biết xấu thì phải chỉ ra là xấu như thế nào để còn khắc phục chứ!Để thế này mà chịu được à? :grazy:

Old 21-06-2003, 10:26  
tuthmosis

nếu con gái KL xinh con trai KL xấu vậy chúng ta có kêt luận:......
...... anh em ơi lập hội trai làng KL để còn bảo vệ con gái KL khỏi bon bên ngoài nữa chứ ,

Old 21-06-2003, 10:28  
tuthmosis

to death knight : thằng tùng lớp tôi chẳng thấy ai bảo đẹp trai cả ,chỉ thấy toàn bảo là bẩn bẩn tội thằng bé quá

Old 21-06-2003, 10:33  
Angel_of_Darkness

To tuth:

Thì tôi cũng chỉ bảo nó "đẹp trai" thui mà!Cái thằng ấy ngày càng không thể chấp nhận nổi!Ngày nào cũng gặp nó mặc quần đùi với cái áo xanh nõn chuối đi tập thể dục ở công viên Lê nin.Thắng ấy sắp được duyệt vô loại cần phải cải tạo về gu ăn mặc rùi! :lol:

Old 21-06-2003, 15:15  
irvine_kinneas

chú catboy hỏi tôi dẫn chứng à. chú cứ về lớp chú xem lại xem có ai xinh không nhé. chắc lúc mới vào lớp thế nào mà các chú chẳng lia mắt 1 vòng nhận xét xem bạn nào xinh bạn nào xấu, rồi háo hức cầu mong mình được ngồi cạnh cái bạn gì gì ấy. ngồi trong lớp mắt cứ láo liên ngắm hết bạn này bạn nọ. nhưng rồi sau đó ít lâu thì bắt đầu...quay ra ngắm con gái lớp khác và bình luận con gái lớp mình cũng...phình phường. ấy là quan mắt thì chóng chán đó, còn lạ mắt 1 chút thì... thế nên đùng bảo con gái nhiều người xinh, còn con trai ko có. chỉ là nhận xét của mỗi người và cũng chỉ là tương đối thôi.

Old 22-06-2003, 07:24  
all41n14all

Phù,nghe các bấc nói chiện mệt người wá
to iloveyou:Hết chủ đề rùi hay sao ???

Old 22-06-2003, 08:02  

Phá sản!

Lòng vòng mãi cuối cùng lại thành ra ngồi bầu xem bạn nào xinh nhất à ?

Chán thật đấy
HeaveN_Hell_KID is offline  

Old 22-06-2003, 08:22  
bf_w4041

em lạy các cụ em nghe các cụ nói mà xởn hết cả gai ốc tất cả những siêu hoa hậu của trường mình em đều coi mặt . các cụ lói thía lào chứ toàn tâng bốc họ lên mây xanh khéo cẩn thận vài bữa nữa lại làm họ rơi đến phịch xuống đất ý chứ . con gái kim liên thì ăn nhằm gì với trường khác . mà ai lại tự đi khen nhau thế không thấy chuối à . mấy cụ? phải để người ngoài đánh giá chứ . vả lại đó mới chỉ là bên ngoài còn tính cách thì vứt đi đâu ?. mà xin lỗi mọi người chứ làm gì mà hạ thấp con trai kim liên như thế <các ấy cứ làm các bạn ngượng nhỉ > ít ra thì con trai kl ngoan và tốt phải biết
nói tóm lại nó phụ thuộc vào thẩm mỹ mỗi người không nên cãi nhau về mấy chuyện vớ vẩn như thế sao không tự cảm thấy mình xinh đi , chứ đi khen hộ người khác làm gì

Old 22-06-2003, 13:34  

Senior Member

"...
chú catboy hỏi tôi dẫn chứng à. chú cứ về lớp chú xem lại xem có ai xinh không nhé. chắc lúc mới vào lớp thế nào mà các chú chẳng lia mắt 1 vòng nhận xét xem bạn nào xinh bạn nào xấu, rồi háo hức cầu mong mình được ngồi cạnh cái bạn gì gì ấy. ngồi trong lớp mắt cứ láo liên ngắm hết bạn này bạn nọ. nhưng rồi sau đó ít lâu thì bắt đầu...quay ra ngắm con gái lớp khác và bình luận con gái lớp mình cũng...phình phường. ấy là quan mắt thì chóng chán đó, còn lạ mắt 1 chút thì... thế nên đùng bảo con gái nhiều người xinh, còn con trai ko có. chỉ là nhận xét của mỗi người và cũng chỉ là tương đối thôi
..."
(Quote)

Khiếp cái anh này chỉ được cái vòng vo, nói tóm lại là anh giống với bà bf_140 gì đấy lớp em cho rằng do con mắt thẩm mĩ chứ gì. Biêt rằng như thê nhưng mà thực tế vẫn luôn có cái % đúng của nó chứ. Em cũng chả biết thế nào nhưng mà thấy bạn iloveyou liệt ra danh sách 1 đống nhân vật trong sổ đen ra thì cũng khiếp thật. Làm sao mà tự nhiên đưa Thị Nở vào sổ đen được
Ừ công nhận là con trai nhà mình thì ngoan và tốt thật đấy nhưng mà đẹp trai thì toàn bị tỉnh lược đi thôi, đau hơn hoạn.

Catboy is offline  

Old 22-06-2003, 15:16  
eu

Phá sản!

Thì phải chịu thôi dân Kim Liên mà làm sao có thể khá hon được.Nhưng nói chung như thế là cũng tạm được rồi.
eu is offline  

Old 23-06-2003, 02:29  
tuthmosis

vậy thì lớp nào trong trường có nhiều người xinh nhất vậy ta

Old 23-06-2003, 05:01  
bf_w4041

may ong lam nhot no vua vua thui ong catboy noi tui hoi bi mat lich su day . ong vo on qua day dua nao do dan cho may ong .khong cam on tui thi thui vay ong muon the nao ong thay no xinh nhunmg nguoi khavc khong thay xinh duoc chua . ong tuong em lp cua ong la nhat qua dat a be con xii buc ca minhdung la con trai cung lam chuyen nhu ai thui cac ong tu di ma bau bon no di nhung roi co bau thi cung khong den luot cac ong dau nghe chua . dung la bon con trai luc nao cun chi gioi di xoi gai ghet ghet ghet ghet ghet

Old 23-06-2003, 06:15  
tuthmosis

bf_w làm gì mà dữ vậy ,bầu chọn thì sao chứ ,con trai ở 4rum này toàn tử tế có phải tuổi mùi đâu mà sợ .Bầu chọn là để chọn ra hoa hậu của kl thôi có gì to tát đâu ,người ta đẹp thì khen không thể nói người ta xấu được ,

Old 23-06-2003, 06:34  

Senior Member

Ặc ặc cãi nhau chi cho mệt, sắp đi dance rồi phải giữ sức chứ. Mà tôi có làm gì bà đâu mà đã la hét ỏm tỏi cả lên thế (chính xác thì hỉu đưọc có vài câu thui tại bà viết ko dấu đọc hoa hết cả mắt , lần sau viết có dấu nhé ) Nhưng mà nắm được cái ý đại khái là bà bảo con trai hay đi xoi gái (viết sai chính tả ) thì sai rùi. Ai ko bít chứ riêng CB thì chỉ bít mỗi vài người thui. Mà bà nói cứ như tôi chết LP lắm ý. Người ta chỉ khen một tí mà cũng không cho chậc chậc :cool:
P/s: Nói tóm lại là mọi nguời nhìn lại cái chủ đề phát nhỉ! Ai đồng ý ai ko đồng ý nào

Catboy is offline  

Old 23-06-2003, 07:50  
hoangtu_xautrai

tất cả con trai ở 4rom này đều ko "mùi" trù thằng tutmosis

Old 23-06-2003, 15:28  

Unverified Member

Mọi người chả bít gì cả Linh Phương mà xinh nhứt khối thì iloveyou đi đầu xuống đất luôn hỏi bọn trường cũ chả đứa nào bít LP là ai cả còn trường mình thì dĩ nhiên là girl xinh nhìu hơn boy đẹp giai roài( chấp nhận đê) all41&14all người ta muốn viết gì thì viết người đâu vô duyên
Tạ Linh A14 thì wá xinh luôn còn bạn nào A1 bảo Hà Anh A10 fình fường đấy? hơi bị xinh vớ va vớ vẩn Lan Hương A9 thì super babe rồi
Còn ai muốn hỏi thăm bọn Nguyệt thì cứ lên thẳng A5 mà hỏi khổ wá

Old 23-06-2003, 15:44  
all41n14all

Mệt!!!!!!!Tui phai vao cuoc thui:
--LP mà xinh nhất K10 á????????Cái mắt nhìn non choèn chọet
--Hà Anh mà xinh á?Ựa
Sao con em iloveyou không nmói đến Nguyệt a10 nhỉ.Sinh zãi lúa,xin lỗi Xinh vãi lúa
Êu đi chơi zui không ilove you

Old 24-06-2003, 02:39  

Unverified Member

Đi chơi vui được chưa ko fải nhìn thấy cái mẹt ông thật là đỡ wá( đùa thôi nhớ lắm) sướng chưa?

Old 24-06-2003, 04:49  
eu

Phá sản!

Ko bít bạn Nguyệt A10 là bạn nào thía nhỉ.Mình tò mò quá chỉ muốn nhìn mặt bạn ý 1 phát.Thế ai có ảnh của bạn ý thì post lên đây để mọi người bít mặt với.
eu is offline  

Old 24-06-2003, 12:21  

God Member

KL$: 676
Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)

nguyệt á,nó là bạn học cấp hai của con Bùi Thảo lớp mình đấy,tao biết nó

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 24-06-2003, 12:27  
Angel_of_Darkness

Cuối cùng thì cái forum này có định bàn chuyện tử tế cho không đây?Chán wá!

Old 24-06-2003, 14:18  

Phá sản!

Chán vãi, thằng ku catboy đi đâu roài, mày bảo tìm hộ tao ảnh em Nguyệt cơ mà......sao chưa thấy ai giúp tôi vậy --------------> ai giúp tui ( ảnh càng đẹp càng tốt) tôi xin tặng người đó một cái áo metallica cực đẹp trị giá 20 USD
Hehekltt is offline  

Old 24-06-2003, 16:20  
all41n14all

Thật ko???
Thui thì vì rock bỏ...em iu vậy.Bác vứt cái áo đấy cho em,em cho bác xem ảnh
Hô hô ilovetou kết mình nổ đĩa hu hu hu hu :wah: :wah: :wah:

Old 25-06-2003, 14:24  
eu

Phá sản!

Sợ....wá.Bạn Nguyệt là bạn nào mà nghe có vẻ được hâm mộ cực độ thía nhỉ mình cũng muốn bít quá.
eu is offline  

Old 26-06-2003, 05:31  

Phá sản!

Ôi giờ, em nguyệt lớp 10 A5 cơ mà, kiếm hộ anh lệ đê chuyện áo sống không thành vấn đề
Hehekltt is offline  

Old 27-06-2003, 02:28  

Unverified Member

Vấn đề ở chỗ là em Nguyệt cũng xinh nhưng chiều cao hạn chế hiểu chửa?????? all41&14all kết em Nguyệt nổ chén nổ đĩa he he còn về vấn đê vì sao anh em Kim Liên xấu thì tự đi mà tìm hiểu( hỏi ba mẹ í)

Old 27-06-2003, 02:33  
all41n14all

iloveyou có ảnh con N A5 thì cho tao mượn,cho ông hehe xem để kiếm cái áo Metal

Old 28-06-2003, 04:46  

Phá sản!

hè hè lẹ lên mấy chú , muốn coi mặt nó wá chừng
Hehekltt is offline  

Old 28-06-2003, 18:39  

Member

KL$: 107
Received 1 thank(s)

các chú kim liên bây giờ kém thẩm mĩ quá, ai lại đi soi con gái kim liên bao giờ, thăng long , trần phú , ams....... thì để cho ai, con gái kl xinh nhiều còn con trai đẹp trai thì ít a`, nguời ta nói trai tài gái sắc chứ có ai nói trai sắc gái sắc đâu, con trai mà thi đua đẹp nhiều đẹp ít hoá ra là đàn bà a`,"chỉ có đàn ông dốt , không có đàn ông xấu" , xinh thì để làm gì , xinh xinh xinh bằng được Yến Lan trường ams không , hom nao anh dẫn no lượn qua kl thì các chú khong thèm nhin mặt con gái kim lien nữa ý chứ*********

Welcome to KLNet 6!
springforever is offline  

Old 29-06-2003, 04:23  

Phá sản!

hé hé thằng B lớp tôi hồi trước khoái nhất một câu " xinh thi m........"
Hehekltt is offline  

Old 01-07-2003, 11:17  

Unverified Member

Con xin mấy bố muốn nhìn mặt thì lên lớp mà soi soi kĩ vào nhé chứ cứ ngồi đấy thì thấy thế naò được hi`

Old 02-07-2003, 08:10  
killer_kid

này mấy chú, cho anh hỏi cái, chú nào biết gì về Thuỳ Linh thì cho anh hỏi thăm nhé, lop A14 thì fải, hôm nọ anh về trường thấy bé đấy xinh tệ, nhưng mà nghe nói bé đấy có nơi co chốn rồi thì phải, nhưng ko sao, có thông tin gì cho anh biết với nhé, cảm ơn các chú nhiều !
mà anh nói thật, mấy chú lớn tướng cả rồi mà kém, cứ ngồi đây mà bốc phét con này xinh con kia xinh thì làm được cái gì, thích đứa nào thi ra mà làm quên chứ, post bài ở đây thi giải quyết được vấn đề gì. Anh chi góp ý thế thôi ...

Old 02-07-2003, 16:44  

God Member

Class: A15 (2002-2005)

Hé hé ! Thuỳ Linh so với con gái Kim Liên bây giờ thì bình thường thôi anh ơi !
Em thấy tò mò với Yến Lan trường ams đấy !!!

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 03-07-2003, 03:29  
killer_kid

Yến Lan già rồi chú em ơi, bạn gái anh hồi trước ấy mà, anh bây giờ "trâu già" thì chỉ đi tìm "cỏ non" thôi, mà trường mình cũng nhiều em xinh, việc gì phải tìm ở đâu xa, ams ko nhiều bằng trường mình đâu :lol: :lol: :lol:

Old 03-07-2003, 14:09  
eu

Phá sản!

Trường mình nhiêu thì nhiều thật nhưng ko nổi bật bằng mấy bạn ở trường khác đâu.Mí lị anh nhìn thía nào mà bảo Thuỳ Linh xinh tệ hả anh.Đối với con gái trường mình bi giờ còn có nhiều người xinh hơn thía nhiều cơ.
eu is offline  

Old 04-07-2003, 09:24  
girl_khung_bo87

anh killer_kid thân mến ơi!!cái thuỳ linh nó có anh QUÂN bên trường ams rùi...anh có mơ mộng gì cũng ko được nũa rùi..

Old 04-07-2003, 09:30  
girl_khung_bo87

trường nào mà chẳng phải có người đẹp người xấu..chỉ có một số ít trường hợp là rơivào cảnh "xấu đều " thôi..và thạt đáng buồn là con trai trường ta(nhất là con trai khối mười) (trừ a14) lại rơi vào thảm cảnh ít ỏi đó..ko biết khối các anh chị mười hai vưa rồi thé nào nhỉ?

Old 04-07-2003, 09:44  

God Member

School: Kim Liên

Hic hùi dầu zô trường thấy con gái KL cũng tạm gọi là ổn, thế rùi bi giờ càng ngày càng thất zọng khi nhìn con gái trường khác, bác nào biêtcó khứa nào zễ nhìn ở KL thì chỉ cho em với.

^^Once again I'm lonely, for your hungry touch^^
Xau trai kl is offline  

Old 04-07-2003, 10:09  
killer_kid

"...
girl_khung_bo87 viết:
anh killer_kid thân mến ơi!!cái thuỳ linh nó có anh QUÂN bên trường ams rùi...anh có mơ mộng gì cũng ko được nũa rùi..
..."
(Quote)

haha, lo gì, có chồng anh còn chẳng lo nữa là có người yêu, Quân mà dđã to à .
thank girl khủng bố (user có vẻ ghê gớm nhỉ)

Old 04-07-2003, 14:52  
eu

Phá sản!

Hic con trai KL bị sỉ nhục quá nhỉ.Nhưng cũng đúng 1 phần thôi ai ảo con trai KL ko bằng con trai trường khác.
eu is offline  

Old 04-07-2003, 15:13  

Unverified Member

he he cuối cùng thì cũng cí người công nhận Thuỳ Linh xinh mà sự thực là như thế anh yên tâm đi chỉ cần anh đẹp trai hơn anh Quân mà lại biết chiều cái Linh thì chắc là nó sẽ đổ đấy!!!

Old 04-07-2003, 15:59  
ha_ma_mot_rang

"...
iloveyou viết:
he he cuối cùng thì cũng cí người công nhận Thuỳ Linh xinh mà sự thực là như thế anh yên tâm đi chỉ cần anh đẹp trai hơn anh Quân mà lại biết chiều cái Linh thì chắc là nó sẽ đổ đấy!!!
..."
(Quote)

===============================================II Love you tên thật là gì thế? :roll:

Old 04-07-2003, 16:20  
killer_kid

"...
ha_ma_mot_rang viết:
Quote:
iloveyou viết:
..."
Quote:
(Quote)
Quote:

===============================================II Love you tên thật là gì thế? :roll:
to eu: ai bảo con trai KL ko bằng con trai trường khác, đối với con trai thì tài năng mới là quan trọng, hình thức thì đừng quá "quê" là được, tất nhiên là đẹp trai thì quá ổn rồi còn gì
to ha ma 1 rang: muốn biết tên thì vào profile
to iloveu: chỉ cần thế thôi à, thế thì OK rồi :lol:

[ Bài viết được killer_kid sửa lúc 04-07-2003 16:27 (theo giờ GMT) ]

Old 04-07-2003, 21:41  

God Member

Hí anh killer_kid tự tin quá nhỉ !
Boy Kim Liên thua boy trường khác ah ? Các bạn nêu ra lí do đi , thua ở điểm nào chứ ?
Công nhận là bị xỉ nhục thật

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 05-07-2003, 03:10  
girl_khung_bo87

ha` ha`...
sao cái topic này nhắc nhiều đến thuỳ linh thế??
bạn iloveyou ơi!!!sao bạn có vẻ thần tượng bạn thuỳ linh thế nhỉ???
anh killer_kid đã nhìn thấy mặt thuỳ linh chưa?hay là chưa nhìn thấy mặt mà hỏi cho oai thế?

Old 05-07-2003, 06:46  
killer_kid

tất nhiên là nhìn rồi thì mới nói chứ, hay thôi, bây giờ chuyển mục tiêu sang girl khủng bố, chưa nhìn mặt nhưng nghe nói là xinh nổi tiếng, hehe, TLinh có boyfriend rồi, ớn quá

Old 05-07-2003, 08:00  

Senior Member

Thuỳ Linh có phải là cái bạn gì gì tóc dài dài bên A14 ko? Các bác có nhầm ko đấy ??? Bất ngờ quá

Catboy is offline  

Old 05-07-2003, 10:04  

Phá sản!

"Hic con trai KL bị sỉ nhục quá nhỉ.Nhưng cũng đúng 1 phần thôi ai ảo con trai KL ko bằng con trai trường khác." ------> đứa nào ăn nói ngu thế không biết ,con trai trường khác thì hơn gì con trai trường mình ,có chăng chắc chỉ là : hút thuốc nhiều hơn, chơi bời nhiều hơn và....học ngu hơn hé hé
Thuỳ linh là em nào vậy, he he bây giờ có vẻ có nhiều em "được" quá nhẻ, chả bù khối 12 bọn tui nhìn mãi chả coi được đứa nào ra hồn ( may ra có bạn V còn tạm được )
----------------------------------------------------
"chỉ cần anh đẹp trai hơn anh Quân mà lại biết chiều cái Linh thì chắc là nó sẽ đổ đấy!!! "---> em xin tặng các bác mấy câu thơ :
Bắc thang lên hỏi ông giời
Đem tiền bao gái có đòi được không :O

Hehekltt is offline  

Old 05-07-2003, 16:18  

God Member

Ông trời ông trả lời rằng
Tao còn bị lừa huống chi là mày !!!
Đúng rổi đấy con trai Kim Liên chẳng thua con trai bất kì về mặt nào cả . Chắc chắn thế đấy , ai có thắc mắc rì không ?

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 06-07-2003, 10:05  
girldetinh

trường KL chúng ta chẳng qua la dân số học nhiều hơn là dân số chiu chơi, nên mới ít hoa hậu , ít đẹp trai. Cứ thử để các bạn ý lam đẹp xem . Hơi bị đươc đấy. Nhưng dù sao thì bạn Tạ Thùy Linh lớp A14 cũng vẫn vừa xinh ,vừa học đươc.

Old 06-07-2003, 10:07  

God Member

School: Kim Liên

Con trai kl không thuâ bất kỳ thằng khỉ mẹ nào cả, chấp hết, chẳng qua chưa có dịp để thể hiện dây thui, trường khác nó tổ chức các thể loại chương trình cốt chỉ để chung nó hơn trường khác thui mà, thử khi kl tổ chức chương trình xem, con trai kl hơi bị ổn lun, em nói phải không các bác

^^Once again I'm lonely, for your hungry touch^^
Xau trai kl is offline  

Old 06-07-2003, 10:17  
girl_khung_bo87

con trai a14 cực kì đẹp trai ..lại còn duyên nũa...

Old 06-07-2003, 10:20  
girldetinh

Ai cũng chê con trai trường mình ít người đẹp trai nhưng mà các bạn xem lớp tôi , lớp A14 đấy, nhiều người được phết đấy chứ. VD NÀY:bạn Thành được đấy chứ, lại cả Tuấn anh (trâu) nữa chứ. Rồi cả Như Hiếu , các bạn lên lớp tôi mà xem hơi bị cá tính luôn.Cả Hùng nữa chứ, bao nhiêu bạn gái lớp khác chết nhé. Rồi cả Bảo nữa , vừa đánh đàn hay lại duyên , cac bạn không thấy thế à?

Old 06-07-2003, 10:28  
girldetinh

thôi nói chung đừng có chê ai cả.ai lại thế bao giờ, có thấy ai xinh ai đẹp trai thì nói cho cả hội nhé

Old 06-07-2003, 10:29  
girl_khung_bo87

ne`..bạn tạ linh đúng là quá xinh rồi,cat boy còn ghen ăn tức ở gì thế

Old 06-07-2003, 10:35  
girldetinh

Bạn gì bên A11 nói được đấy. Anh Quân của Tạ Linh đẹp trai gân chết , đã thế lại còn duyên nữa chứ.Vui tính vô cùng

Old 06-07-2003, 12:38  

Unverified Member

Đồng ý cả 2 tay 2 chân luôn công nhận con trai A14 là khá khẩm nhứt trường, tớ có 1 đứa bạn đổ bạn Thành A14 nổ chén nổ đĩa( kinh thật) đổ dúi dụi mỗi cái là hình như bạn Thành ko để ý đến nó :wah: có bạn nào biết ban Thành đang kết ai ko? nói tớ bít để tớ bảo bạn tớ liệu sức chứ cái đà yêu đơn fương này thì khổ lắm
Mấy bạn A14 nhớ nhé hỏi dò hộ tớ xem bạn Thành đang kết ai nhe!
Còn tớ thì tớ kết bạn Hùng A14 kết chứ ko fải là đổ nhe! thấy bạn í nói chuyện cũng hay mà tự nhiên nhưng tiếc là mình ko thích bạn í( sao thế nhỉ? fí ghê)
Con trai Kim Liên thì thua con trai trường khác cũng nhìu đấy nhứt là thằng Dart thì thua con trai trường khác về khoản chiều cao và nhan sắc(iloveyou ko tin thằng Dart cao nổi 1m65 nhưng mà đừng buồn nhe nói thế thôi chứ 2 cái tăng khểnh cắm 2 bên là được roài hi`)
thế ha_ma_mot_rang là ai? cũng A10 à? tút thế tên gì?
Còn vì sao tớ hâm mộ ban Tạ Linh á? hâm mộ gì đâu chẳng wa là thấy nó xinh wá xinh thật (mình khen nó thế mà nó suốt ngày chê mình xấu con này tệ thật)

Old 06-07-2003, 14:42  
all41n14all

Đấy là do dung nhan chú catboy không được...khả quan lắm nên chú mới nói thía chữa thẹn chứ gì??

Old 06-07-2003, 14:53  

Senior Member

Vâng ạ, em thì chỉ đến thế thôi, dù sao cung đợi đến ngày đi họp để được chiêm ngưỡng dung nhân các bác chứ nhỉ, mọi người đi dủ nghen
Mà đùa, mọi người nghĩ CB là ai mà ghen với cả tức hả. Thấy thế nào nói thế thôi. Như là mình khẳng định LP là xinh nhất khối đấy, có ai phản đối ko nào?

Catboy is offline  

Old 06-07-2003, 15:40  
beck

Ựa Thuỳ Linh hả? Yêu cầu những người nào vừa mới theo phe iloveyou về lắp ngay tròng kính vào mắt rồi mới lên trên này buôn dưa lê nhé. Không hiểu các ông các bà thế nào mà... chậc chậc

Old 06-07-2003, 16:28  
eu

Phá sản!

Chính xác đấy,hình như mấy người đó bị cận thị hết cả rùi hay sao ý.
eu is offline  

Old 06-07-2003, 17:28  
killer_kid

anh theo phe iloveu nha,
sang năm khối bọn em tổ chức dạ hội đi, để các bạn trai thể hiện, ko khó đâu !

Old 07-07-2003, 02:27  

Unverified Member

Thôi đi mấy bố cứ ghen ăn tức ở cái Linh xinh thế còn muốn gì nữa có giỏi thì kiếm được em người yêu nào như thế đi tinh tướng!
Ơ thế mấy ban A14 vẫn chưa lên à? khổ wá hỏi thăm thế mà vẫn chưa thấy lên

Old 07-07-2003, 05:06  
beck

"...
Thôi đi mấy bố cứ ghen ăn tức ở cái Linh xinh thế còn muốn gì nữa có giỏi thì kiếm được em người yêu nào như thế đi tinh tướng
..."
(Quote)

Khạc, chẳng lẽ lại có những người cố chấp đến thế ư??? MK có là thằng điên thì mới ghen tức với cả cái Linh đấy. Híc kiếm được em người yêu nào như thế có mà ân hận cả đời.
Thôi mai post bằng chứng lên cho mà xem. Đùa chưa thấy ai xấu đến thế đâu, dù cho có là máy ảnh phò đến đâu thì cũng còn đỡ hơn cái điệu dạng của nó trong cái ảnh đó ....

Old 07-07-2003, 05:35  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Này anh tưởng gái yêu bằng tai, trai yêu bằng mắt.. Thế thì chỉ cần con trai hót giỏi là được chứ cần chi đẹp trai? Thì ra dạo này các em gái KL cũng khoái yêu bằng mắt nhỉ? Tệ quá.. tệ quá..

Lại nói về cái câu trường KL mình có nhiều hoa hậu. Hoa hậu là cái gì? Là những người đẹp nhất. Okie, thế thì ở đâu chẳng có người đẹp nhất, xứ mù thì thằng chột cũng được làm vua mà. Đây lại nói là trường KL có nhiều hoa hậu chứng tỏ con gái trường mình đẹp đồng đều (mà hiểu là xấu đồng đều thì cũng thế thôi)

Nói chơi chơi thế chứ anh bao giờ mà chả:
"Nhìn thấy em xinh khẽ lắc đầu.." các chú nhỉ?

Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 07-07-2003, 06:12  

Senior Member

Cãi nhau nhiều mệt người, ai nghĩ thế nào, nói thế nào mặc họ, bức xúc làm cái gì..........

Catboy is offline  

Old 07-07-2003, 06:55  

Phá sản!

"...
eu viết:
Chính xác đấy,hình như mấy người đó bị cận thị hết cả rùi hay sao ý.
..."
(Quote)

Này, " mấy người đó " là ai vậy, chú eu định nói đểu gì anh đấy à. Cẩn thận đấy :tucgian: .
beckham10a3 is offline  

Old 07-07-2003, 06:57  

Phá sản!

Thôi thế này nhé, bàn về hoa hậu trường mình thì em có câu chốt thế này : các bác cứ nhìn lại cái ảnh " bạn gái " ở dưới signature của em thì bít ngay thui mà :lol: . Đấy, miss Kim Liên đấy ( tiếc là bây giờ thành cựu miss KL rùi , bây giờ là miss France ).
beckham10a3 is offline  

Old 07-07-2003, 10:49  

God Member

Beck là ai thế nhỉ ? Toàn nói những câu chí lý , Tạ Linh he he , xấu òm lại còn có nốt ruồi điêu chứ .
Ah đúng rồi lại còn vô duyên nữa ! Hôm gì mình đang đứng đợi đứa bạn con Linh ra nhờ mình đèo đến trường Đống Đa , he he nó tưởng nó xinh lắm hay sao mà nhờ là người ta đèo ngay .
Iloveyou có hận thù gì với tui không ? Tui có làm gì phật lòng bạn không thía ? Với cả anh Xit nói đúng rồi , con trai chỉ cần dẻo mồm thôi , cần gì đẹp trai hay không .

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 08-07-2003, 02:11  

Unverified Member

Công nhận là Dart ngu thiệt bây giờ mà vẫn ko bít mình là ai? :grazy: thui ko nói xấu Dart nữa ko có nó nổi khùng lên cắm hai cái răng khểnh vào đầu thì đời coi như đẹp
Kệ các bố cứ ngồi đấy mà chê Tạ Linh nhé! dù sao nó cũng xinh gấp tỉ lần cái con được bầu làm hoa khôi khối 10( con nào thì tự bít)
Thế các bạn A14 đâu hết rùi??????????

Old 08-07-2003, 02:56  
killer_kid

tớ học lớp A14 đây , sao bọn ấy cứ chê bạn Linh thế nhỉ, bạn ấy xinh thế còn gì
Bạn dart chắc là quen nhìn bạn gái xinh rồi nên nhìn ai cũng chê xấu

Old 08-07-2003, 03:07  

Phá sản!

Thôi thôi, chấm dứt bình chọn các chị em ở đây ..he he ta quay về chủ đề ban đầu, bình chọn mót wăn tựt boy của forum để hé hé :tui xin được giới thiệu ứng cử viên số 1 : Hehekltt ai đồng ý với tui
Hehekltt is offline  

Old 08-07-2003, 03:20  

God Member

Đúng là có thù oán rồi thì nhận đi còn rì nữa . Thỉnh thoảng lại thấy múc mình 1 câu . Thiên an nhỉ

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 08-07-2003, 09:06  
girldetinh

đây có một thành viên A14 đây. bạn A10 nào muốn làm quen với con trai A14 xin nhờ tôi đay này , gi rldetinh đây này , chuyên nhỏ đi

Old 08-07-2003, 09:16  
girldetinh

nói cho bạn dart _A15 biet nhé . cái loại con trai mà đi nói xấu bạn như thế thì chết đi còn hơn sống .Nhục nhã lắm .đã thế lại là con trai nói xấu con gái.Nhìn lại xem mình là con trai hay con gái đi nhé, ĐỒ KÉM TẮM.người ta đã khinh không thèm chê cái giồng A15 thì thôi lại còn thích gây sự

Old 08-07-2003, 09:16  
all41n14all

Nhưng tớ muốn làm wen con gái A14 thì bít gặp ai đây(Mà không bít là con gái A14 có xinh không nhỉ?)

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan