Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 08-07-2003, 09:20  
girlxahoiden

KL$: 0.00

con gai a14 con xinh gap ti lan con gai a15 nhe
noi cho ma biet che ta linh a14 thi thu xem con dua con gai lop nao trong truong kl xinh hon ko ma dam che thu xem lai lop minh di roi hang che nhe

Old 08-07-2003, 09:31  
girlxahoiden

dung day kiem thu mot nguoi yeu nhu ta linh xem co kho ko
cuc kho la dang khac thu xem xem truong nay co bao nhieu nguoi xinh duoc nhu talinh ha ma cu che nay che no

Old 08-07-2003, 10:17  

God Member

KL$: 5
School: Kim Liên

He he ai xinh mà chả được, các bác cứ khen nguêòi khác xinh đi, có iu dược người ta đâu, cứ như mình không khen đứa nào xinh cả cho chúng nó đỡ tưởng bở

To Dart: Tao thấy đến tội cho mày bị Iloveyou chửi khổ thân wá, nhưng mà thui cố nghe lấy nhận xét mà con sửa zì tao thấy ngẫm ra cũng đúng, cố gắng nghe chú

------------------------------
^^Once again I'm lonely, for your hungry touch^^
Xau trai kl is offline  

Old 08-07-2003, 11:39  

Phá sản!

KL$: 0

Bọn này hết trò rồi hay sao mà quay sang chửi nhau thế này, ăn nói cẩn thận cái coi :lol: : Con gái xinh là rất tốt các cụ chả có câu " trai kén tài , gái kén sắc đó" là gì, nhưng con gái không thể chỉ dựa vào cái "xinh" của mình và cũng không thể thấy mình xinh hơn người khác mà tự kiêu coi thường những người kém hơn mình ))))))))))))))))))))
Còn nếu gọi là xinh, nói thiệt mấy em đã bằng TV 12 A chưa :lol:
Hehekltt is offline  

Old 08-07-2003, 13:58  

God Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A15 (2002-2005)

Kekeke ! Lão già Hehe này , lúc cần khen thì không khen chị ! Lúc không cần thì khen lấy khen để sao lúc nói chuyện không khen chị hả ?
Hí ! Đấy đâu phải gọi là nói xấu đâu . Đấy chỉ là một nhận xét thôi mà . Như kiểu Iloveyou nhận xét Dart ý , có ai nói gi đâu .
Con gái kim liên xinh hơn TẠ LINH thiếu gì , nếu thích cho cả danh sách .

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 09-07-2003, 05:57  
DIEPMYLOVE

thuôi đia thằng KIÊN TÂM kia người ta chưởa choa coàn cãi hả người ta nuói phải típ thu chứa con gái A14 xấu tệ cả gái A17 cũng có vài cô hehhehe
TO GIRLXAHOIDEN : lớp A14 có bạn PHƯƠNG nhà ở A12 KHƯƠNG THƯỢNG XẤU ÒM tại sao lại có người XẤU THÍA NHỈA

Old 10-07-2003, 01:38  
hoangtu_xautrai

đừng nói con gái A14 thế hãy xem lại chíng con gái lớp cậu đi

Old 10-07-2003, 01:40  
hoangtu_xautrai

con gai A15 kiếm được ai bằng TL A14 chưa mà tinh vi thế nhỉ

Old 10-07-2003, 01:44  
hoangtu_xautrai

mà con gái xinh thì để lam cái gì nhỉ
xinh mà đểu thì làm cái gì
mà khen bọn nó xinh nhiều vào để mà cho bọn nó kiêu à
"ghét con gái xinh"

Old 10-07-2003, 01:45  

Unverified Member

Yêu cầu các bạn A14 xem lại fần đầu trang 9
Dart thông minh ra fết nhở?
Miss_Independent is offline  

Old 10-07-2003, 02:00  
hoangtu_xautrai

Xem rồi thì sao ???
Làm thay đổi nền hoà bình thế giới ư??

Old 10-07-2003, 02:14  

Unverified Member

Xem rồi thì trả lời hộ cái làm gì mà kiêu tợn :grazy:

Old 10-07-2003, 03:35  

God Member

Thì tui đã bảo thía rùi mà, chớ có khen con gái rùi nó tưởng bở nó bám theo mình khổ lắm( chép miệng thở dài)

Xau trai kl is offline  

Old 10-07-2003, 08:18  
girlxahoiden

to diepmylove ay oi o lop a17 co ban duc dep"chai "cuc vua xau da the lai còn lác nữa chu hiem nguoi duoc dep "chai" nhu the day chac la nhieu em theo lam nhi

Old 10-07-2003, 08:21  
girlxahoiden

Dart oi sao ay lai che ta linh phu phang the nguoi yeu cua ay da duoc bang cai got chan cua ta linh chua ma ay lai che ban y the con ay chac la nghi minh dep"chai" nhat kl hay sao ma lai co cai giong dieu khinh nguoi nhu the nhi

Old 10-07-2003, 08:22  
honeygirl

thôi, cho tớ xin 1 câu thế này. ko hiểu bạn Dart là bạn nào? Mặt mũi ra sao nhưng tôi chắc chắn 1 điều: Cho dù bạn ý có đẹp trai đến mức nào thì chắc cũng ko ai mê nổi. Cái loại đàn ông ko ra đàn ông, đàn bà ko ra đàn bà thì chắc chẳng có ẻm nào bám theo là cái chắc. thế Dart nghĩ rằng mình cao giá lắm hay sao mà tưởng bở là TL muốn đc đèo lên Đống Đa? Xin lỗi đi nhé. Xem lai mặt hàng đi. Có cho cũng chắc chẳng ai muốn ngồi lên quả xe bẩn. A`, hôm nhìn thấy bạn Dart nhảy lên qua xe "xịn" rồi cầm cái điện thoại cũng"xịn" luôn đi đi lại lại để "thoe". Ui trùi, sao lại có hạng người nhìn muốn oẹ đến mức thế cơ chứ? mà tôi cũng thắc mắc bạn Hương nào lớp a3 có diễm phúc được ban Dart để ý thế nhỉ?

Old 10-07-2003, 08:26  
girldetinh

eo ơi ! sợ bạn Dart quá ! chắc từ đầu cưa bạn Linh không đổ nên giờ ghen ăn tức ở chứ gì. Cái thể loại như ấy khó kiếm lắm. Con trai có khác gì đàn bà đâu.Này nghe nói bạn "đep chai' lắm à?này có muốn yêu được bạn Hương không xem lại hàng đi nhớ..Hương nó không yêu cái thể loại đàn ông như thế đâu.đừng mơ

Old 10-07-2003, 08:27  
girlxahoiden

moi nguoi bao la gai kl lam sao so bang gai tran phu voi ams a` the thi sang day ma hoc nhe
trai ams cung " ngon" lam ma ta linh no yeu duoc thi phai cong nhan la no xinh di dart a` hay la ket em linh nhung ko ket duoc lai phai che ha

Old 10-07-2003, 08:31  
girlxahoiden

ảtuong minh ta linh a14 xinh nhat la dung roi ko phai ban cai nua dau lam gi cho met moi nguoi cung khen nguoi yeu no dep trai chung to no cung phai xinh thi moi co nguoi yeu dep trai nhu the phai ko ca lang con ban dart thay doi mat tham my cua minh di nhe dung bao thu the

Old 10-07-2003, 08:33  
girldetinh

A15 toàn bạn "đú sạch" vãi lúa.Lúc nào cũng dưỡn da dưỡn dẹo. Qua A14 trông rõ là bẩn mắt.

Old 10-07-2003, 08:37  
girlxahoiden

dart oi ay nghi la con trai kl chang thua con trai bat ky o mat nao a`sợ nhỉ to cung thay con gai kl cung chang thua bat cu con gai truong nao ca chang qua truong minh ko to chua cac cuoc choi nhu ams hay tran phu thoi cu thu co may buoi da hoi xem dai "sanh dieu" hon ai xem con gai voi con trai kl ai hon ai

Old 10-07-2003, 09:07  
honeygirl

Bạn beck này, tên thật là gì thế??? Tớ đồng ý với bạn về ý kiến Như xinh. tớ cũng thấy bạn ý xinh thật. Tớ chơi với Như nên thấy nó ko những xinh mà còn rất tài năng. Ko hiểu sao trên đời này lại có người có nhiều tài đến thế. bạn cho tớ hỏi Như đã đi chưa. lâu lắm ko gọi cho nó? mà tại sao lại nhắc đến Linh nhiều thể? Đúng là trường KL co hhiều ban xinh thật. VD như: Linh Phương, Tố Như , ... Nhưng nói chung dù có xinh hay ko thì cũng phải nhắc về tính tình nữa chứ. Chứ như bạn Hương a7 y cứ ưỡn ẹo lẳng lơ thế nào ý. Còn tớ thấy người yêu bạn Linh đẹp trai thật.

Old 10-07-2003, 15:47  

God Member

Trời , mình bị đả kích nhiều quá hén . Trả lời lại cũng khó !
Thứ nhất : Các bạn lớp A14 nói là bạn Linh xinh là 1 nhận xét nên tớ nhận xét là xấu chẳng nhẽ lại không cho tớ nhận xét , tại sao các bạn A14 nhận xét được mà A15 lại không được nhận xét . Buồn cưới thật , kiểu như A14 có độc quyền tối cao hay sao ý ah .
Thứ hai : bạn Honey biết thế nào là đàn ông , thế nào là đàn bà không mà bảo tớ không giống đàn ông cũng không giống đàn bà .
Thứ ba : Các bạn khen Linh xinh nên tớ mới nêu ra ý kiến phản bác thôi . Nhưng chưa bao giờ tớ tự nhận mình đẹp trai cả nên nói khích làm gì cho mất công
Thứ tư : Tớ chưa bao giờ nghĩ đến chứ đừng nói là hành động cưa bạn Thuỳ Linh đâu .
Thứ năm : Bạn A14 hiểu thế nào là xe bẩn điện thoại bẩn thế ? Nó đều được mua từ tiền cha mẹ bỏ công sức ra để làm việc đấy bạn ạ . Chắc mấy chục triệu với nhà bạn là bẩn hả ? Bố mẹ bạn không phải làm gì cũng làm gia sao ? Oh ! Thế thì chắc nhà bạn giàu lắm nhỉ ! Xin lỗi nhé nhà tôi nghèo lằm nên tôi không có khái niệm xe bẩn hay điện thoại bẩn đâu . Tất cả đều do bố mẹ làm ra nên chẳng có cái gì được coi là bẩn cả ; nếu bạn coi là bẩn thì chắc là ....... he he he ( tự nghĩ đi , nói toẹt ra ở đây thì nhục lắm ) . Keke ! Người yêu Tạ Linh học AMS chẳng qua là vì cấp 2 Tạ Linh học AMS . Và tính riêng khối 10 Tạ Linh xinh nhất đã là sai , mà bạn xahoiden còn bảo trường mình thì Tạ Linh không bằng 1/tỉ chị Thanh Vân lớp 12A . Còn cái vụ đống đa ý bạn ah ! Hỏi Tạ Linh thì biết . Con gái không quen không biết 1 thàng con trai tự nhiên ra nhờ đèo đi đâu đó thì gọi là gì ? Có phải là vô duyên không nhỉ . Nếu mà là người vô duyên thì xinh để làm cái gì .

[ Bài viết được Dart sửa lúc 11-07-2003 01:40 (theo giờ GMT) ]

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 10-07-2003, 18:29  
kawaii_sb

Chị nhắc nhở mấy đứa 1 chút thôi.
-girl XH đen: post bài thì post thành hẳn 1 bài dài đi em, làm thế ko sợ câu bài à?
-girl dễ tính: cảnh cáo lần đầu
"...A15 toàn bạn "đú sạch" vãi lúa.Lúc nào cũng dưỡn da dưỡn dẹo. Qua A14 trông rõ là bẩn mắt..." (Quote)

Còn chuyện mấy đứa khen ai chê ai thì cũng lịch sự 1 tí, cứ như là tranh chức tổng thống ko bằng, làm gì mà ghê quá. Có n` xinh trong mắt ng` này nhưng lại ko xinh trong mắt ng` kia. Vì thế xinh hay xấu cũng chỉ là tương đối thôi. Cái quan trọng là bên trong và cái đầu có được như bên ngoài ko thôi. Chứ xinh thì cũng có mài ra mà ăn đưọc đâu.
Mấy đứa bàn bạc tiếp đi.

Old 11-07-2003, 01:44  
DIEPMYLOVE

hia hia đúng đó tại sao cái tên KIÊN TÂM kia lại lèm găng thía nhỉa họ chiê thìa kiệ hoạ chứa seo cứ thích bào chữa thía nhỉa
thía đứa nào yêu bạn HƯƠNG lớp A3 hả ==>mày định bắt cá hai tay ah
THUỲ LƯN UI đưng tin lòi thèng DART noá lừa cậu đấy

Old 11-07-2003, 02:48  

Phá sản!

cái làng 02-05 này đúng là chỉ biết mỗi thế hệ các em thôi sao, thế các em vứt khoá 01-04 đi đâu? Mà gớm nữa sao các em cứ phải tranh luận hộ cho Tạ Linh(là ai thế, chị chẳng thấy con gái A14 có em nào xinh đến mức như bọn em nói cả-hoặc ít ra có cô bé bí thư trông rất duyên, tên là gì ý nhỉ?) hay là Linh Phương A6( cô bé này công nhận ngon thật) làm gì?Còn ối em khác.Khoá bọn chị thì chị ko nói, nhưng khoá các em có HươngA7 và Phúc A18 trông rất nét.Em nào nhắc đến a18 mà ko nhắc đến Phúc thế, lại nói có "bạn Mai" chị chả thấy "bạn ấy" có cái vẹo gì cả.
cobecodon is offline  

Old 11-07-2003, 02:51  
hoangtu_xautrai

Hê Dart ơi !!1!1!!
Điều1::: nói cho mà biết nhé chi TV và TK đều có cái xinh mỗi người xinh một vẻ cho nên cho đừng s2 như thế không thi người ta cho rằng chú không có mắt nhìn người đâu
Điều 2 :::với lai chú nên đi khám mắt đi
vì mắt chú hơi có vấn đề rôi nênmới phát biểu thiếu suy nghĩ như vậy :::::TL bằng 1/tỉ chị TV thì::::
DART chú mày đao nặng rồi
À mà tại sao con trai A15 lại không khen con gái lớp mình nhỉ
(làm gì có mà khen )
Sao cứ phải đi khen "hộ" lớp khác thế nhỉ
chán ghê
hêh

Old 11-07-2003, 02:53  

Unverified Member

Lại xảy ra chiến sự giữa các chiến hữu A14 và A15 roài tình hình là Dart thua mà Việt này theo tui thì Việt ko thắng được đâu tốt nhất là Việt nên im lặng giữ hoà bình thế giới
nào thế các bạn A14 đọc chưa? fần dầu trang 9

Old 11-07-2003, 03:24  
hoangtu_xautrai

cá ngão biến đi chỗ này không hợp voi mi đâu
sang topic "THIEN AN ANH YEU EM "ma trả lời
đi
Tuấn đang goi kìa!!!!
Nhanh lên không bạn iisiiiiiiiiiiiíii
chờ

Old 11-07-2003, 03:32  

Unverified Member

Nói thật là tớ ko thích Thành nói như thế đâu
Ko thích 1 tí nào
Để tui yên

Old 11-07-2003, 04:10  
hoangtu_xautrai

chị ơi khoá 01-04 già quá rồi mà !!
không có nổi chỗ đứng nữa đâu
các chị già quá rồi mà
ma bọn chúng em thì còn sung sức trẻ lắm các chị không chọi nổi đâu
hêh
(xin thứ lỗi cho hậu sinh hư đốn này)

Old 11-07-2003, 06:21  
toc-vang-hoe

Bọn a14 kia bọn mày có post bài tử tế không đấy làm xấu mặt lớp mình. Bọn mày đừng lôi cellphone với motor ra đây có được không hả??? Tao không thích lớp mình cãi nhau với lớp khác theo cái kiểu đấy đâu. Xin lỗi bạn Dart nha. Đúng là lớp mình có nhiều con gái xinh nhưng chắc chẳng được xinh nhất trường đâu.

To hoangtudepzai: Ông còn muốn sống thì giữ mồm giữ miệng chút đi, các anh chị 0104 đập cho te tua bây giờ, nhờ chị Trang nhờ

Old 11-07-2003, 07:04  
beck

Haha thôi bây giờ không suy xét bạn TL nữa. Còn bây giờ là ý kiến của tui về topic:
Ở khối 10, trong các lớp từ A1-A4 đương nhiên không có ai xinh hay đẹp trai gì ráo
sang đến khu vực 2 là từ A5-A9 có khá khẩm hơn chút ít vì có mình
Ở khu vực cuối có nhiều anh tài nhất. VD: Huy Bột A10, hay NPhương A18 với cả 1 thằng gì gì trông đẹp trai tợn cũng A18 luôn. Mọi người qua ngó thử coi! Cả 3 thằng trên đều dáng dấp công tử đặt biệt là thằng Phương tính nết cực kì củ chuối nhưng được cái sáng sủa thông minh và hoà thuận với bạn bè (bạn thân )
Còn con gái miễn bàn (mình không công nhận tất cả các bạn mà ilu nêu ra là xinh đâu nhé >_< )

[ Bài viết được beck sửa lúc 11-07-2003 07:08 (theo giờ GMT) ]

Old 11-07-2003, 12:44  

Phá sản!

Tóc vàng hoe là ai thế mà chưa gì đã gọi chị là Trang?Nam à?Bọn em cứ đùa chứ khoá 01-04 bọn chị còn trẻ chán(hì hì).Gớm mà ai dám "dập" bọn em, bọn chị chỉ muốn "chung sống trong hoà bình" thôi mà!Nói gì thì nói, cái board này lập ra là để cho A14 và A15 cãi nhau đấy à?Có gì mà các em phải tranh cãi thế cơ chứ.Lớp nào cũng xinh, cũng đẹp trai cả, trẻ con cả mà.À, chị nhớ ra cô bé bí thư A14 rồi:Hoàng Thu Hồng, dễ thương đấy chứ các em nhỉ!
cobecodon is offline  

Old 11-07-2003, 16:10  

God Member

Chú Hoàng Tử ăn nói cho cẩn thận nhé . Ai đao ? Tôi mới cãi nhau với lớp A14 chứ chưa nói ai là đao là điên đâu . Chú mày xem lại cái cách ăn nói đi ! Mà lần sau thì luyện tập đánh 10 ngón đi nhé . TL mà cũng viết thành TK . Ah ! Đúng rồi chắc mắt mình có vấn đề thật ; quên mất TL làm sao bằng nổi 1/tỉ chị TV . Xin lỗi nhé , quên .
An ơi ! Không có việc gì là không thế . He he ! Sợ các bạn A14 quá cơ . Ah ! Quên mất nữa , lớp A15 không có con gái xinh đâu và lớp A14 thì cũng thế he he . Tôi chưa khen con gái lớp khác xinh bao giờ đâu , chú Hoàng Tử đừng có không biết gì cũng phát biểu lung tung . Tôi chỉ khen chị tôi xinh mà thôi !

[ Bài viết được Dart sửa lúc 11-07-2003 16:12 (theo giờ GMT) ]

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 11-07-2003, 21:04  
honeygirl

bạn Dart này, tôi ko hề nói là nhà bạn nghèo hay giàu gi cả. bởi vào trường thì ai cũng như nhau thôi. Tôi ko muốn nói là bạn dùng đồ "xịn" nhưng thật sự nhìn quá ngứa mắt. Ấy thử hỏi xem có bao nhiêu người đồng ý với tôi. bạn có công nhận bạn rất hay khoe khoang ko nào???? nếu tôi mà học lớp bạn thì có lẽ tôi sẽ ko nghĩ bạn như thế nhưng nếu tôi ko hiểu rõ bạn thì chắc chắn ai cũng như tôi thôi. Thôi, bây giờ ko nên cãi nahu nữa. tôi cũng sẽ ko nhận xét về bạn nữa. đúng là mỗi người 1 mắt thật. Có thể người này thi thấy TL xinh nhưng cũng có người thấy ko xinh. Chuyện này tôi ko muốn bàn cãi. Co thể ko đẹp trong mắt bạn nhưng lại đẹp trong mắt người khác thì sao? Nhưng tôi hỏi thật bạn có thù oán gì với cái Linh ko mà tại sao bạn có vẻ "đả kích" nó nhiều thế? Có thể hôm đấy bất đác dĩ nên L mới nhờ bạn đèo thì sao? Nói chung trước khi nhận xét về bản chất người khác là "vô duyên" thì bạn nên nghĩ lại đi nhé. Tôi xin lỗi bạn vì đã nói bạn như thế. Nhưng nếu hôm nào bạn cũng len cãi nhau ttay đôi với con gái ở trên mạng thế này thì ko chỉ tôi đâu mà chắc chắn sẽ có rất nhiều người nghĩ bạn như tôi đã tững nghĩ bạn. Mong răng lớp A14 va A15 sẽ giữ được hoà bình nhé. nếu như bạn ko cãi nhau nữa thì chắc lớp tôi cũng ko nói bạn như thế nữa đâu

Old 11-07-2003, 21:12  
honeygirl

A14 oi, ko cãi nhau với các bạn A15 nữa nhé. nên làm nhưng người có văn hoá các bạn nhỉ???Lớp mình vốn dĩ như thế mà.

Old 12-07-2003, 01:39  

Unverified Member

Hơ hơ
công nhận là các bạn nhắng thật hết chỗ để nói roài
Dart đừng có tinh tướng đánh mười ngón đi hù người khác nhé cũng chả hơn ai là mấy đâu chẳng qua là ngồi net đỡ tốn tiền hơn thôi hờ
Mà Việt nói sai rùi con gái A14 xinh hơn con gái A15 nhiều kể cả con trai A14 cũng đẹp trai hơn A15 điển hình là ban Thành( Thành nhở) chả thế mà bạn em nó mới "đắm đuối như cá chuối thế"
Kiểu này là Dart nắm trọn fần thua roài!!!

Old 17-07-2003, 12:53  

Unverified Member

Đúng rùi các bác A15 àh ko có Dart thui và các bác A14 fải hoà giải chứ
trường mình fải đoàn kết chứ
thế nhé ko cãi nhau nữa nhé!!!

Old 17-07-2003, 12:58  

Unverified Member

úi giời bạn Beck thế nào ấy chứ iem học lớp A10nè Huy á? xin lỗi nhé mắt bác sao ấy chứ Huy nó chỉ cười còn đẹp chứ cái mẹt nó mà để bình thường thì hê hê khỏi bàn

Old 17-07-2003, 13:42  
all41n14all

Chậc chậc,A10 còn một anh tài nữa mà sao ko ai nhắc tới nhỉ

Old 17-07-2003, 15:09  
toi_nha_que

nay dao nay rtuong KL minh co cai gi moi ko cac em....anh lau roi ko quay ve truong..nhieu em xinh lam a....Hom nao ve truong moi duoc

Old 18-07-2003, 08:57  

God Member

Hè hè con gái kl thì có nữa cũng chỉ xấu thế thui, dart nói phải đấy, chưa thấy ai để khên cả

Xau trai kl is offline  

Old 18-07-2003, 10:25  
girldetinh

honeygirl nói đúng quá!Việc gì A14 phải cãi nhau với A15 nhỉ.Lớp a14 phải giữ đúng phẩm chất của mình chứ nhi.Được rồi cho tớ xin lỗi bạn Dart ạ.Nhưng cũng mong bạn xem lại cách nói của mình một tý đi nhé.

Old 18-07-2003, 13:11  

Unverified Member

Trường mình á anh? nhìu lắm chỉ sợ anh nhìn xong loá mắt ngã cái độp thui
A10 còn 1 anh tài nữa là bạn Trần Anh Tú hé hé đẹp giai kinh người chứ ko đên lượt Minh đâu
Àh thế cái vụ cưa em Nguyệt thê nào rùi? ko đổ fải ko? tao nói rồi mày chuyển hướng đi

Old 18-07-2003, 13:24  

Senior Member

Class: A3 (2002-2005)

Trần Anh Tú 9I củ chuối hả? Được cái ngầu. Còn A10 trước mình cũng có học ở đó chỉ thấy có mỗi bạn Huy ngồi cạnh là đẹp trai thôi.....

Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

Old 18-07-2003, 13:41  
eu

Phá sản!

Thằng Huy lớp H NTT hồi trước hả?Cũng phình phường thui.Nhưng nói chung là cũng được(dân NTT cả mà).Hic đến tận bi giờ mình vẫn chưa bít mặt bạn Nguyệt A5 ra mần sao.
eu is offline  

Old 18-07-2003, 13:45  
bf_w4041

CHUOI QUA MAY ONG OI THICH THI TU DI MA TIM HIU LEN DAY CAI NHAU LAM GI CHO MET

Old 18-07-2003, 15:39  
all41n14all

Hè hè,tao thiếu kiên nhẫn lắm,cưa em Nguyệt 2 tuần thấy không đổ thì thôi,chwngr ảnh hưởng đến ai trong cãi xã hội này,dành thơpì gian vào việc khác có ý nghĩa hơn

Old 19-07-2003, 03:41  

Phá sản!

AI bảo con trai KL k0 nổi
Nhìn laị mặt hàng coi
BOY 11I chả đỉnh quá còn gì nữa!!!!!!!!
Đúng là có mắt như mù
eros_hab is offline  

Old 19-07-2003, 06:42  
eu

Phá sản!

Hic sao cứ thích tự khen mình thế nhỉ?Mình phải lịch sự ko được nói toạc móng héo như thế mà phải nói khéo
eu is offline  

Old 19-07-2003, 09:23  

God Member

Hè hè con trai kl mà không nổi thì con gái kl lấy gì mà làm hãnh diện hả

Xau trai kl is offline  

Old 19-07-2003, 13:17  

Unverified Member

Nhưng mà thực sự con trai KL ko nổi mừ
Đúng roài hôm nào mình đi soi thử lớp I nhưng mà có fải lớp I là lớp có anh Huỳnh Anh đúng ko nh»‰?

Old 19-07-2003, 14:09  
Male

Senior Member

KL$: 1.008
Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

Topic này có nên khoá lại ko? tôi thấy mọi người đi xa chủ đề của topic quá!gần như 1 chat room rồi! Mọi người chú ý nhé

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 19-07-2003, 14:48  
eu

Phá sản!

Thì nói chung là mọi người khoái vào đấy để câu bài mà.Mà này hình như anh cung vào đây để câu bài đúng ko,giống em cả thui
eu is offline  

Old 20-07-2003, 06:49  
all41n14all

Ghi nhận ý kiến bác DH,yêu cầu bác lock cái topic này lại đi,loạn hết cả lên rồi

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan