Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 02-03-2004, 15:19  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A12 (2002-2005)

Dart à,

Hì, mở đầu topic này, tui muốn viết về ông người bạn đầu tiên tôi quen từ KLnet và là người bạn thân nhất trong KLnet của tôi,...
Tôi quen ông bao lâu rồi ông nhỉ, tôi chỉ nhớ là chắc tầm tháng 3-4, sau khi tôi tham gia cái KLnet được một hai tháng, phải không ông? , tôi không nhớ rõ lắm lần đầu tiên tôi chat với ông là như thế nào, tôi chỉ nhớ câu nói bất hủ nhất của tôi "Ông trông giống cái thằng mà tôi ghét" và :">,...cuối cùng đúng là ông thật :p,... biết hồi trước tôi ghét ông thế nào không , hắt nước đổ đi được, , thế mà, hồi mới chơi với ông, rồi buôn ĐT, càng chơi càng thấy quí ông,....
Tôi còn nhớ hồi đấy, hay buôn với ông chuyện trên giời dưới biển, ông giúp tôi biết thêm nhiều thứ, chơi với cả bạn ông, và cuối cùng thì lập thành nhóm cả lũ chơi thân,... với tôi bây giờ thì ông là một trong những người bạn thân nhất của tôi, hì, thật khó tưởng tượng là sao một tình bạn lại bắt đầu từ net, ông nhỉ?
Ông help tôi có một kiến thức khá đủ, để phân biệt đâu là 89 và 89i, hì hì, là người giúp tôi rất nhiều trong mọi việc,...Ông ơi nhớ ông quá nhớ cái vụ KLnite, tụi nghiệp ông chẳng làm gì mà phải chịu,... nhớ đợt đi mua mb kiếm cả buổi không ra, híc,....
Híc, quen ông chưa lâu, nhưng mà đúng là cũng có nhiều chuyện ông nhỉ? Nhiều chuyện mà không thể viết ra đây được, chỉ mong ông biết là tôi quí ông thế nào, và cảm ơn ông nhiều thế nào về những gì ông làm cho tôi, my friend,...
Tôi biết ông chẳng bao giờ vào board này đâu, chẳng bao giờ đọc được bài này đâu,...nếu mà ông có chẳng may đọc được thì, hay luôn nhớ rằng tôi wish mọi điều tốt đẹp nhất cho ông, và how cute u r, how kind u r, how I love u , ông iu của tôi, vui lên nhé, trong tất cả mọi chuyện mà ông sẽ gặp trong cuộc sống, tôi hy vọng ông đều có thể dễ dàng vược qua, và luôn nhớ, tôi và nhóm mình luôn ở bên ông, và giúp ông tất cả những gì bọn tôi có thể giúp, ....
Loves,
Thanh Alex (:p)

Thấy chị Kun viết nhiều, tự nhiên thấy nhớ ông hơn, để bao giờ có cảm xúc viết tiếp ông nhé

------------------------------
... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 02-03-2004, 19:49  
B_Cool

KL$: 0.00

cái bài trên move vào "tản mạn kw" đi
Tiện thể AL post bài về Dart thì Kun post lun vậy : :p
Lúc đầu chưa định post về V đâu , V ạ , ( chị chưa post bài nèo trong Làng Klnet , bài đầu tiên lại về V )
Công nhận cái ấn tượng đầu tiên khi nhìn thấy V là ----> " sao cái thằng này nó bị khùng à , trông mặt mũi nó ko phải thuộc loại ăn chơi mà sao lần đầu tiên mình nhìn thấy nó là lúc mùa hè nó sắp vào lớp 10 KL , đang đứng trong nhà xe thấy 1 thằng điên phóng cái xe Fuzzy vào.." ( thấy tôi nhớ ko ? ) Sau đấy thì ko để ý nữa vì lúc đấy Kun lớp 11 rùi :-> , tự nhiên soi mói mấy đứa lớp 10 mới vào thì xấu hổ wé :"> .
Đến tận đợt gần đi thăm wan Thác Đa thì mới bắt đầu chơi với V , cũng như Thanh , tức là wa net . Thấy lạ , Kun với Kw mới wen V được hôm trước ,hôm sau nó rủ đến nhà nó ăn luôn , tại hôm đấy bọn nó chuẩn bị đi thi hs giỏi , cả lũ nó bù khú nấu ăn ở nhà V , 2 con cũng lon ton đến ăn uống như thường ( bây giờ nghĩ lại vẫn tức vì lúc đấy Kun bị cả lũ toàn lớp 11 bảo ăn nhiều hết cơm của bọn nó mới nhục chứ X-( )
Sau đợt đấy thì bắt đầu wen với chơi với V nhiều hơn , lúc đấy Kun $Kw còn học buổi chiều , còn V học buổi sáng , nên chỉ gặp lúc buổi trưa ở wán chị Lan , hay cuối giờ chiều . Hồi đấy phần lớn có nói chuyện cũng chỉ là trên net , nhểy ?
Đến khi chị vào lớp 12, thì học buổi sáng cùng V roài , từ lúc đấy gần như đêm nào cũng có thêm 1 thằng hâm nữa gọi điện để buôn với tôi, , buôn trên zời dưới biển , toàn chuyện đâu đâu ,chẳng ăn nhập gì cả , nhiều lúc đang nói chuyện thỉnh thoảng tôi còn ngủ wên nữa là đằng khác :p , nhưng mà ít ra cũng có đứa mở mang đầu óc cho tôi nghe mấy cái bài hát Vn , khì khì .
Cũng bắt đầu khi vào lớp 12 thì hình như chị thân với V hơn , ,tại suốt ngày gặp ở trường sao ko ngứa mắt được , đầu giờ thỉnh thoảng gặp , giờ ra chơi lại có 1 lũ ngồi ở ghế đá , cuối giờ lại ngồi ở wán , chiều nào tôi đi học thêm lại gặp nữa , chẹp chẹp , chưa kể là buôi trưa hay đi ăn nữa . ( V ui , chị nhớ CIAO , cơm ĐN,...)
Cái hồi rục rịch làm KLnite cũng thế ( chị với V, T, M là 4 đứa đau khổ bị mời phụ huynh ,hix , nghĩ lại vẫn còn cú , cú đau cú đớn ) Nhưng mà lúc đấy cũng vui phết nhỉ ? suốt ngày ở ngoài đường
Nhắc lại thì thấy cũng nhiều phết ,mà cũng vào giờ học được 5' rồi , cố type tiếp vậy , cảm xúc đang dâng trào
Kể ở trên thì nghe có vẻ là chị lúc nào cũng yêu wí V lắm , nhưng mà có những lúc tức chỉ muốn đấm cho nó mấy cái --> =V ---> --->
Hì hì , nói thế thôi , ở nhà thì lúc nào cũng thấy cái mẹt V rồi , ko thấy đc " tầm wan trọng " , sang bên này mới thấy thiếu thật , nhớ nhiều , buổi đêm chẳng ai gọi nữa , ko có đứa nào để gọi con bố K mẹ T ... ( sozy sozy , đừng tức [-o< ) ( đc cái có thằng em tư bản , thỉnh thoảng nó cũng fone cho mình :-> )
Thôi , kết thúc nhé , type tiếp thì sợ " thằng em iu wí " xúc động đi lấy giấy ăn tẩm muối chùi mắt mất .
Điều cuối cùng này : V ui , iu với nhớ V nhìu

Old 26-03-2004, 00:29  

Member

KL$: 110
Awarded 1 time(s)
Received 1 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

To Vịt Cồ-anh Dart béo

Có thể nói thế này ko nhẩy:Em là ng` trên klknet biết anh sớm nhất và lâu nhất, hơn bất cứ ai ở đây. Bởi cấp 2 anh em mình cùng học Ngô Sắn Khoai mà, , hì hì.
Hối đấy anh cũng ko để ý đến con bé gầy còm nhg nhỏ nhắn này đâu, em chỉ bit anh qua con Ngân với con Ngọc thui. Nhg em thấy anh đối với bọn nó rất tốt, rất xứng đáng là 1 ng` bố mẫu mực và 1 ng` anh bit iu thg em.

Rồi hồi hè, em đi học TA thì gặp chị Vân, con Ngân nó hỏi chị Vân có bit ai tên là Vịt ko, thì hoá ra lại học cùng lớp chị ý:"Nó vui lắm, mà lại tốt tính nữa em ạ"

Khi em vào cấp 3 rồi vào KL, chị Vân nói cho em cái cụ web nhà mình thì em lại thấy có cái anh tên la Vịt ở đây. Định vào hỏi thử xem thì đúng là anh. Từ đấy anh em mình chat lun, anh nhỉ, :p

Chat với anh hồi ấy vui thật, mà từ hồi cấp 2 nhìn thấy mạt anh là em ko quên đc. Nó ngố ngố, hay hay, lại choắt choắt. Rất ấn tượng nhé! Đã thế anh lại còn tia Mai lớp em nữa, thế là anh em mình lại có dịp cãi nhau, lại có dịp gặp ở trg`(bởi anh hay qua lớp em ngắm Mai lắm.
Càng chơi với anh, em càng nhìn thấy mặt tốt, và mặt xấu cũng vì thế mà mất dần. Nhg anh cũng còn nhìu tính xấu fải sửa lắm:lăng nhăng nè, nghịc ngợm nè, lại còn hay bùng học nữa chứ, làm hư cả em mình :">.
Hix, năm sau anh đi rồi, chán quá
Anh V à, mãi là anh tốt của em anh nhé

P/S:Bây h thì lại là em P với am Hà, em cung wí anh với tụi nó như nhau, nhg ko hỉu sao em ko thich 1 trg 2 (hoặc cả 2)là chị dâu của em 1 tí nào. .

Con yêu mẹ của con lắm lắm :*
lucchoang is offline  

Old 26-03-2004, 13:06  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Lập hẳn topic mới cho ông, với cái tên nghe cũng hay đấy chứ "Dart lăng nhăng nhất KLnet hay là người tình trong mộng" thấy nhiều người yêu mà cũng lắm người ghét ông iu của tui qúa , lập tên thế cho nó nổi ,
Nếu để trả lời câu nè thì tôi chắc chắn sẽ trả lời "Là người tình trong mộng" vì đúng thế thật :"> (Chúng mình giả vờ tin nhé )
Theo tui thì ông tốt hay không mọi người đều nói ở trên rùi, còn lăng nhăng vì đã yêu thật sự bao giờ , còn nếu yêu thật sự thì tôi tin chẳng ai chung tình bằng ông iu của tôi đâu phải không?
Chúc ông sớm cưa đổ cái danh sách mà ông đưa tôi duyệt nhé :p j/k
@ các em gái nhẹ dạ chị đảm bảo rằng anh Dart là 1 trong những thằng con trai được nhất mà chị từng biết trên đời đó :p

Alex Louise is offline  

Old 30-03-2004, 04:45  
free

ôi. em mới wen anh ý.đang phân vân ko biết có nên giúp anh ý cưa con bạn thân ko?
sao anh chị quý anh V đến thế cơ à?
ngộ wá.
nhưng mà ai chả có tính xấu.anh (à ko toàn là các chị thui)kể vài tội xấu của anh V đi cho "dễ tin".
chứ ai lại toàn tốt thế cơ chứ!

Old 30-03-2004, 05:10  

God Member

KL$: 170
Class: A15 (2002-2005)

Uhm ! Nếu thế để anh tự nêu vậy em ạ Nhưng bạn thân của em chẳng bao giờ tin anh cả em giúp cũng đến thế mà thôi ! Anh đang buồn lắm
Tính xấu nè :
_ Nhìn thấy gái là mắt sáng lên , hay cưa cẩm lung tung ( Anh đã Hứa là anh sẽ không như thế nữa ! Anh thế đấy em ạ )
_ Tiêu xài hơi hoang phí
_ Tinh vi (Tui chẳng thấy thế ! Tại mọi người cứ nói thía )
_ Hơi kiêu căng một tí
Thế là hết rùi ! Mọi người thấy không tui hơi bị trung thực đó
Cảm ơn tất cả mọi người ! Cảm ơn bà Thanh ah Cảm ơn em Trang Cả Kun của em nữa Mà KW đâu nhỉ X-( Cảm ơn cả em Phương !
Tôi yêu mọi người

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 30-03-2004, 08:21  
hatit88

anh V ơi !em chẳng có kỉ niệm nào với anh như mọi người.Nhưng anh bít hông?em muốn làmm wen với anh từ lâu rùi và bi giờ , mãi đến giờ anh em mình mới biết nhau anh nhỉ?em rất muốn được hiểu anh như các chị ấy.tháng 8 anh đi, sẽ có rất nhiều người nhớ anh, nhớ anh lắm, va` trong đó có em.Em sẽ nhớ cai người mà hay vẫy tay với em qua cửa sổ, nhớ người đang an ủi em như lúc này.....Và mọi người sẽ rất nhớ anh.....

Old 30-03-2004, 08:42  

Phá sản!

KL$: 0

[-o< V ơi, giờ anh mới thấy có nhiều người quan tâm đến mày đến vậy Cố lên em, thời kì khó khăn sắp qua rồi hehe
Hehekltt is offline  

Old 30-03-2004, 08:43  

God Member

KL$: 496
Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)
Class: A13 (2002-2005)

chẹp , mình phải nhảy vào post bài trong cái topic này theo yêu cầu( hay đúng hơn là năn nỉ) của khổ chủ :"bà ơi topic zìa tui nè , bà lên đấy post bài đi!". Vẹt ui , tôi chả có cái gì để viết về ông cả, vì chính ông đã trách tui là chả biết gì về ông mà. nhưng thực ra thì ông có cái quái gì nhể? công nhận là từ khi chơi với ông- một thèng tôi ghét cay ghét đắng từ hồi lớp 10- tôi thấy bớt ghét ông đi một chút!tức là ông cũng không đến nỗi xấu xa như tôi ( từng) nghĩ ông xấu xa hơn nhiều đúng không ? lần đầu tiên chat với ông đúng lúc tôi đang buồn nên ngồi tâm sự hết với ông dù chả biết ông là cái thằng cha căng chú kiết lông bông không công không việc nào mà lại rảnh rỗi ngồi nghe tôi tâm sự thế? đến khi ông lộ nguyên hình là thằng oắt Việt thì.. :O tôi ngạc nhiên + điên không chịu được . Hoá ra mình bị thằng này nó xỏ mũi mà không biết. !! X-(
Nói chung tôi cũng "oán thù" ông nhiều chuyện lắm, ngay cả chuyện ông gọi tui là ác nhân , hay chuyện khen tui đẹp zai nữa, nhiều lém! X-( thể nào cũng có ngày tôi đập cho ông một trận (tất nhiên là trước khi ông đi roài!)gọi là "kỉ niệm" cho một người... vĩnh viễn ra đi không bao h trở lại , đúng không ?

careless, selfish, childish
MsSusu is offline  

Old 30-03-2004, 09:43  
kawaii_sb

Đang ngồi xem The In Law, tự dưng lại hắt xì hơi. Hoá ra là V nhắc tên chị .
Kw của V mới từ cõi chết trở về thôi. Về đc mấy hôm, tranh thủ viết cho V rồi chị lại die tiếp :p.

Xem nào, chị quen V cũng như Kun quen V (chị với Kun lúc nào chả đi cùng nhau ), thế nên ko nói đến cái đấy nữa. Để xem chị với V có gì đặc biệt ko nào .
Chị nhớ hồi đầu, V toàn gọi chị là "lùn". Đấy, bôi bác chị thế mà chị vẫn để V yên, căn bản là V quá mà . Cái tên đấy chỉ có 1 m` V đc dùng thôi đấy. Ko "lùn" thì lại "kw" . Chị đi cũng lâu rồi. Chat với V, thỉnh thoảng V lại dụ dỗ chị về VN với cái lí do là "ko có ai hót cho em nghe". Zời ơi, nhớ V wé. :-s

Nói về thằng em chị 1 cái nào. Nó là đứa ga lăng (cái này là sự thật, bà con chấp nhận đi ), sẵn sàng giúp đỡ mọi ng` (nếu có thể và nếu nó ko quên :p). Tóm lại là tốt . Nhưng có 1 điều mà mọi ng` bảo là tính xấu của nó, còn riêng kw thi` vẫn băn khoăn, ko hiểu đấy là xấu hay là tốt. Em V rất hay à ơi các em. 1/2 con gái cái trg` KL này là em của V mất (theo như hồi chị còn ở nhà). Đứa nào nhìn thấy V cũng anh em ngọt xớt. Em gái, n` thế, ko nói làm gì. Ng` yêu, xời ơi, sao mà nhớ hết đc. Đâu cũng có hay sao ý. Mỗi lần chị hỏi về em nào đấy, V lại bảo là xong lâu rồi. Đành cho qua vậy. Vợ, V có cũng chả ít, gọi là n` thi` cũng ko sai đâu . Đấy, thế mà lúc nào nó cũng ra rả cái câu "em của kw làm gì có ai đâu", rồi với cả . Chậc chậc... Positively mà nói thì V cũng rất có khả năng trong cái công cuộc này. Ko thề thì làm sao có cả 1 cái list em gái, ng` yêu, vợ dài ngoằng đc :p. V khéo miệng ---> các em tin sái cổ. Khổ ghê cơ, em tôi đấy . Chúng nó bảo V kiêu, chị chả thấy V kiêu ở đâu cả. Kiêu gi` mà vẫn n` em thía .

Còn 1 chuyện nữa, V change mob như change áo ý. Chị cũng chả biết là bâyh V đang dùng máy gì nữa. Hồi mới chat với V, V bảo là tính đến thời điểm đấy, V đã dùng qua 10 mobs. Bâyh ko hiểu thế nào nữa.

V cũng sắp đi rồi. Chắc là chị ko đc đi chơi với V hôm cuối như V, chị với Kun trc khi chị đi đâu. Thằng em tôi nó bảo là sẽ sang thăm tôi trc khi đi đấy bà con ạ, viễn tưởng mất thôi (:p).

Lúc nào V cũng là thằng em yêu quý của chị. Nhớ V n` lém V ơi ... .

Old 31-03-2004, 07:16  

Phá sản!

anh Dart à,
em cũng chẳng có gì nhiều để viết về anh. em quen anh cũng chưa lâu, nên cũng chỉ có chút ít cái gọi là "kỉ niệm" nhưng mờ em quý anh lắm đấy thế nên em sẽ viết cho anh nhiều nhiều !!!
em nhớ lần đầu tiên nhìn thấy anh là cái hôm ở nhà lão Mạnh đấy là buổi đầu tiên em đến đấy học, vừa lớ rớ vào đến cửa thì thấy một "thằng nhóc" ( hồi đấy em tưởng thế, anh thông cảm ) cầm cái di động chạy ra ngoài trông ngố không chịu được (em nói thiệt đó). Lúc đấy em nghĩ , chắc ông này hiền lắm, tính tình người lớn lắm, chững chạc lắm...Đấy là em tưởng thế ....Nhưng mờ em NHẦM !!! Anh không như em nghĩ lúc đầu đã đành, anh lại còn ngược lại hoàn toàn mới đau em chứ ! đúng là không nên trông mặt mà bắt hình dong anh nhểy
Em sẽ nhắc lại một số kỉ niệm em còn nhớ về anh nhé!
Lần đầu tiên em nói chuyện với anh cũng là lần đầu tiên anh hứa cho em mượn và cũng là lần đầu tiên anh cho em một phen được biết thân phận con cò nó khổ thế nào!!! Không dừng lại ở đó, anh tiếp tục cho em nếm mùi đau khổ thêm lần thứ hai, thứ ba... cho tới lần thứ n thì anh cứ cẩn thận, em sẽ cho anh một trận đấy !!!
Nhưng mà nhiều lúc anh cũng tốt ra phết đấy chứ nhỉ cho em bao nhiều kẹo mút này, thỉnh thoảng em đang buồn ngồi chat với anh cũng vui hơn rồi đôi khi vì lý do sinh tồn anh phải gọi điện mượn vở em nhưng cũng chịu khó ngồi buôn với em lâu ra phết ! Thế nên thôi thì biết anh gọi cho em cũng chỉ để mượn vở, nhưng cứ hôm nào sắp đến buổi học biết có anh gọi điện cũng thấy vui vui Để em nói về tính tốt của anh Dart nhé: xem nào, anh rất sẵn lòng giúp đỡ mọi người (em nghe nói thế), nói chuyện khá hay (chỉ phải cái điệu cười khó chấp nhận quá ) rất chịu khó đi khắp nơi "tà lưa" các chị các em không ngừng nghỉ (bà con cô bác cẩn thận nhé), và có cái miệng khá dẻo ... chắc là anh còn nhiều tính tốt nữa nhưng tạm thời em chưa nghĩ ra
Còn tính xấu của anh Việt, hic hic...em kể cho anh nghe nhá (giả sử anh có không biết thì qua đây sẽ biết)
- Anh Việt rất chi là ác độc, điển hình là việc thường xuyên nhìn thấy em lóc cóc đạp xe đi học mà ko bao giờ tỏ ra thương hoa tiếc ngọc hay là định ngỏ ý giúp đỡ đã thế đi qua mặt tỉnh bơ coi như không quen mình ~~~> ghét vật X-( Thế thảo nào mà mọi người bảo anh kiêu với cả tinh vi
- Anh Việt rất chi là ông cụ non, hơi một tí là "bọn trẻ bây giờ...." - mẫu câu không bao giờ thay đổi của anh kể ra nghe nhiều cũng thấy hay hay đấy nhưng mờ anh đừng có vơ tất tần tật bọn em thành một nắm như thế nhá
- Anh Việt rất chi là lẩm cẩm, một chuyện của anh anh kể đi kể lại 3 lần là ít, một câu anh hỏi em anh hỏi đi hỏi lại không dưới 3 lần bao giờ.... chẹp chẹp
- Anh Việt rất chi là lăng nhăng, lăng nhăng quá cơ, em nghe anh kể mà điên không chịu được
(em còn nhiều điều muốn nói về anh, nhưng điều kiện và hoàn cảnh lúc này không cho phép, lần sau em nói tiếp nhé )
crazyinlove is offline  

Old 31-03-2004, 08:52  

God Member

Linh Phương ơi là Linh Phương !
Muốn gì đây ? Post gì lung tung thế ?
Bỏ rơi người khác chưa đủ sao ?
Post bài nhằm mục đích tạo sự chú ý ah ? Lần sau đừng làm trò đấy nhé
Trẻ con lắm !
Dĩ vãng rùi Phương ah! Chỉ yêu mình em...D....H thui Em nhỉ

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 31-03-2004, 09:08  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Ông iu của tui, he he, giờ mới thấy ông đắt hàng thế nào (biết trước thế thì hồi trước vác ông về làm của riêng rồi mang đi bán đấu giá ), mình đúng là có tài phát hiện ngôi sao trẻ
Trả lời em nào đó mà thắc mắc về tật xấu của anh Dart, :">,....đấy chính là : Có quá nhiều điểm tốt :p
Đùa thôi, anh chàng nè cũng nhiều tật lắm (nhưng không có tài, mà hình như ông biết đánh organ hay piano mà đúng không ) anh chàng nè thì híc, chung thuỷ quá thì có, mãi chẳng quên 1 người, mãi đau lòng về 1 người, .... thôi chuyện riêng nói sau đi, nhưng cái tật tôi ghét nhất ở ông là cái tội bạ đâu chém đấy, ít giận nhưng mà giận là tung hê, chẳng chịu nghĩ gì cả,....X-(, cả cái tính ham ngủ nữa, lúc ông ngủ thì trời gọi X-(, lại còn quên cả tôi nữa . quá đáng không chịu được , tôi còn uất cái vụ ông ngủ quên ko đi tiễn tôi, tối hôm trước thì chửi tôi 1 câu X-(, (mặc dù sau đấy tôi biết là hiểu nhầm, biết là không phải ông chửi tôi , nhưng vẫn buồn, lần cuối gặp ông mà thế đấy ),.......
Ông sắp đi rồi ông nhỉ, hè năm nay tôi phải cố sống cố chết về mới được, chẳng biết bao lâu sau mới gặp lại được ông iu của tôi :p, mà ông còn hứa sang đây thăm tôi nữa đó , nhớ mà giữ lời hứa nha nếu không thì , ........
Mà ông ơi, lần này tôi về không nói cho ai cả, gia đình cũng không, ông iu đi đón tôi nhá
Mà ông biết không bạn tôi nhìn ảnh ông, và nhìn wcam của ông ai cũng bảo tôi sao ông đẹp trai thế :">, làm toi phải nhận bừa "Người yêu em đấy, đẹp nhỉ " he he,.....
Mãi mãi là Chec của tôi, ông nha
Iu ông nhiều
Kiss u :*

Alex Louise is offline  

Old 31-03-2004, 11:24  

God Member

Bi giờ mới đọc kỹ ! Bài của LP D... là ai thế ? Nếu là tui thì cám ơn nhé , không dám làm phiền LP phải nhớ tới tui !

Bà Panda kia X-( ! Nói gì thía ! Ai cho nhổ muh nhổ Hơ ! Đấy là tại bà bảo không cần nữa đấy chứ :p !
Hức ! Anh Hehekltt ơi ! Em đợi mãi mà chẳng thấy ánh sáng cuối còn đường đâu cả

Bà Nhóp nhép kia ! Ăn kẹo thì cứ ăn đi lại còn nói tui không bao giờ trở lại ! Bộ tui chết bên US sao ! Đang xin bố mẹ cho đi Sing cho dễ bề ăn chơi :">

Kw ơi ! Em nhớ KW với Kun đến phát khóc rùi đây nè <--- nhìu nước mắt chưa ! Em vẫn giữ cái bút chì của KW đấy ! Em hứa sang thăm 2 người muh Nhưng tình hình tài chính là rất thành vấn đề Với cả bố mẹ em bảo khó lấy visa sang lắm vì không có lí do ! Kw cứ nói thía ! 2 Tháng nay em dùng mỗi 1 máy ah :">

Sao em Linh kể xấu nhiều hơn tốt thế kia Hư quá ! Không cho ăn kẹo mút nữa bi giờ chứ lị ! Bi giờ chuyển sang bài đọc rùi ! Em cố gắng nha ! Có rì anh còn chép bài được chứ anh ngu English lắm :"> có bít gì đâu ! Trông đợi ở mỗi cô em vàng ngọc hiehie !

Hức ! Yêu EM Trang ghê ! Đương nhiên anh sẽ mãi là anh của em rồi cô bé ngốc ạ !

Kun ơi ! Em cũng nhớ Kun nhiều lắm Huhu ! Muốn sang thăm Kun với KW sao mà khó thế ! Thui có gì 2 người gửi quà đều về cho em là được :p ! Hihi ! Yêu 2 người lắm

Thanh ah ! Bà là người lập ra topic này ! Cám ơn bà yêu của tôi nhiều Hihi ! Để bạn bà có cơ hội tự lăng xê ! Bà sắp về rùi huh ? Bà cứ chat với tôi báo địa điểm về , tôi sẽ ra đón bà liền Bà thích xe gì cũng có luôn ! Từ 745i---S500 ! Tha hồ mà chọn nhưng mà thui :p ! Tôi không được sờ vào 2 cái xe xa xỉ phẩm đấy Hứ ! Ko thèm ! ( Bố mà đọc được thì cuộc đời em nghỉ đi đú bằng xe hiệu ) ! Hôm đó ngủ quên thiệt muh Ai cố tình đâu ! Tôi đang đi dép con chó nè

Cuối cùng là Em ! Người mà anh yêu mến ( dùng từ này không em lại bảo anh nhận vơ ) Em bảo là anh cứ out đi rùi em sẽ post bài rùi anh lên mà đọc ! Hức ! Em có nhớ anh thật không thế ? Anh cũng sẽ nhớ em lắm ! Nhưng anh tự nhiên thấy mình chựng lại ! Anh nghĩ rằng rồi một ngày kia anh đi xa thì em sẽ ra sao .... Anh không thể bắt em chờ đợi anh được vì vậy chúng ta hãy là anh em em nhé ! ( Anh không muốn đâu ko muốn làm con nuôi của bố em anh muốn làm con.... cơ em ah :* Yêu em lắm :* Thực sự đấy, thế muh có người cứ bảo mình ko nghiêm túc X-( )

Hức ! Post xong đọc đi đọc lại vẫn thấy không ổn tí nào Nối dối lòng mình quá Tuy hơi ích kỉ nhưng Em ơi ! Em có chờ anh được không ? I Love U

Lại quên nữa ! Mọi người cho cái ý kiến cái nhỉ !
Người tình trong mộng Hay Người lăng nhăng nhất Klnet

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 31-03-2004, 21:06  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

Quote:
Originally posted by Dart@30-03-2004 @ 23:24

Lại quên nữa ! Mọi người cho cái ý kiến cái nhỉ !
Người tình trong mộng Hay Người lăng nhăng nhất Klnet
1 phiếu cho người lăng nhăng nhất knet (đấy là chỉ tính cho male thui nhé còn female thì phải hỏi panda :"> )

MsSusu is offline  

Old 31-03-2004, 21:51  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Ông nhắc đến dép con chó tôi mới nhớ, quá đáng, bảo đi mua, tôi với ông lượn lờ nguyên 1 ngày mà không kiếm được, rồi lại còn bảo là giặt mà có giặt đâu . Ông iu ơi, sang bên nè, tôi mua được 1 đôi dép con chó, có cả đuôi cả 4 chân cơ , mà có 3 bảng thui (đang sale mà ) đẹp cực , nhưng mà tôi vẫn thích dép chó có đuôi của tôi cơ (nhầm của ông chứ :">) , nhớ ông lắm (thực sự là nhớ cái Sim ngày sinh nhật với cả dép chó có đuôi )

Vẫn giữ nguyên ý kiến cũ, "Người tình trong mộng"

Alex Louise is offline  

Old 31-03-2004, 23:38  
cloy_bong910

Cuối cùng thì cũng phải trả lời không có người lại bảo :":O ai đấy không post bài à" nghe mãi đau đầu wá B với V có lẽ là bạn nếu đó có thể gọi là tình bạn, vì có người chỉ muốn tình bạn này chỉ có một phía, chắc nếu đọc thì sẽ chẳng có ai hiểu chỉ V hiểu nổi thôi. Có lẽ B đã nói những j không nên nói để V do dự về chuyện tình cảm với em H, V hãy bỏ những suy nghĩ rắc rối vêchuyện V đi US, hãy nắm lấy cơ hội đừng bao h để tuột mất cơ hội cũng như ai đó đã nói với B cuộc sống này rất ngắn vì thế phải sống sao cho ra sống, sẽ luôn có những người bạn bên cạnh mà. Dù V có đi xa nhưng những tình cảm V dành cho em D H sẽ còn mãi bên em y mà. Hãy mãi mãi là V dù có là người lăng nhăng nhất KL hay là người tình trong mộng đi chăng nữa thì cũng không liên quan j đến B, V mãi mãi là V yêu của B mà.....

Old 31-03-2004, 23:51  
DIEPMYLOVE

thằng này với mình là anh em nhẩy mầy nhẩy ấn tượng của tao với mày là một thằng khốn nạn chuyên àh ơi các em nhưng hehe mà mày lại tà lưa con nào thế cho tao theo với
Quote:
(thực sự là nhớ cái Sim ngày sinh nhật với cả dép chó có đuôi )
không nhưng thế mà còn là người kiệt xỉ và rắn rết nữa chứ nhưng dù sao tao thấy mày vẫn tốt hơn nhiều thằng chó chết mà tao quen biết VỊT nhỉ

Old 01-04-2004, 05:02  

Member

KL$: 185

Quote:
Originally posted by Dart@30-03-2004 @ 20:52
Linh Phương ơi là Linh Phương !
Muốn gì đây ? Post gì lung tung thế ?
Bỏ rơi người khác chưa đủ sao ?
Post bài nhằm mục đích tạo sự chú ý ah ? Lần sau đừng làm trò đấy nhé
Trẻ con lắm !
Dĩ vãng rùi Phương ah! Chỉ yêu mình em...D....H thui Em nhỉ
ặc ặc ! nhớ thì nói là nhớ , mà ai có mục đích là thế nọ thế kia đâu mà kinh thế , ở đây chẳng ai muốn nổi cả . Mà từ nay không dám nhớ bạn D nữa , ko thì lại bị mắng. bạn D vô danh , vô nghĩa cuối cùng thì cũng có quyết định quên đi vậy .

ah ! mà bài post này nói về bạn Dart nhỉ , nhận tiện nói và lời : Là một người tốt , nhưng hơi Phiêu du một chút về vấn đề con gái ( giống như cái chủ đề ). Quan tâm đến người khác , biết hy sinh vì bạn bè ... thui ko nói nữa khẻo bị nói là bốc phét và bị mắng .

Welcome to KLNet 6!
cowboy is offline  

Old 01-04-2004, 11:09  

God Member

Ôi xời ! Bà thì chấp làm gì ! Biết bà quý tôi muh ! Hiehie
Hơ ! Bây giờ mới quen Dart cơ hả bạn Cowboy ??? :O Kì lạ thiệt nha ! Tưởng là đã quên từ khi có anh T rồi ! Không ngờ bạn Cowboy dành tình cảm cho Dart cũng sâu nặng phết ! Nhưng rốt cuộc bạn cũng chẳng biết trân trọng mà giữ gìn cái tình cảm đấy bạn ạ ! Khen tui nhiều thế ? Chẳng nhẽ.... gần năm mà không thấy tui có gì xấu xa sao ? Dù sao cũng cám ơn lời khen !
Á à ! X-( ! Có nhớ nhung gì tôi đâu X-( ! Toàn dép có đuôi với sim thôi chứ gì Huhuhuhuhuhu !
Bông yêu ah ! Lại nghĩ lung tung rùi ! Lúc nào B cũng là B yêu của V muh Nha ! Yêu Bông :*
Hiehie ! Thằng Thông Gia Thèng thông gia khốn nạn ! Mày dám lên đây xỉ vả tao ah !Hiehie ! Chúc mày với Bông hạnh phúc nhé ! Mày mà không chăm sóc bông yêu của tao đầy đủ thì chết với tao đấy X-(

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 01-04-2004, 22:01  

God Member

KL$: 5
School: Kim Liên

To Cowboy: kô nhất thiết phải nói ở đây đâu LP àh, bà làm như vậy khiến mọi người khó chịu thui

Bi giờ là to Dart: hình như các bạn gái có cảm tình với mày wá nhỉ , một phiếu cho lăng nhăng nhất nhé , em Đ H muh biết chắc mày giết tao mất

Hình như tao quen mày là cùng học thêm lớp Hoá cô Lan thì phải, hồi đấy mày chưa nổi như bi giờ thì phải nên ko biết mày là ai , muh hồi đấy cũng chưa ỉ ôi nhớ em ĐH trong lớp học Toán nhỉ :-s

Đến hè thì đi tập bóng rổ cùng ở sân Y, hồi đấy tao thấy mày muh oai wá, vừa đập bóng vừa nghe điện thoại , rủ đi ăn sáng, roài mới thấy mày dễ gần, về nhà mày chơi vuil lắm

Mày cho tao biết nhiều cái lắm, S500 thì bao nhiêu *-[img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/45.gif' border='0'/> ,8910 bao nhiêu, nói chung là hình như cái jề mày cũng biết thành ra tao như thằng ngu, cái jì không biết phải hỏi mày, bị chửi bao nhiêu lần ,bi giờ cũng bớt đi một chút

Đến bi giờ cũng wen mày được 1 năm rồi, có bao nhiêu kỉ niệm, SN mày, rồi hôm SN tao nữa, đi chơi hôm bế mạc Seagames này, mấy hôm đấy đi đến tận nửa đêm lận

Mày thì có nhiều bạn lắm, tao cũng chưa hẳn là bạn thân, nhưng đối với tao, mày là thằng bạn thân nhất muh tao từng có, chỉ còn 4 tháng nữa thui là mày đi rồi nhưng roài mày sẽ về và sẽ lại chơi với tao đúng không

Bye my friend, good luck to u

TB: hình như đọc từ đầu topic chỉ thấy toàn con gái nói về mày là nhiều nhỉ, cái jề cố giấu thì vẫn phải lộ ra :p
Xau trai kl is offline  

Old 02-04-2004, 02:53  
crazy_in_WC

hờ chả bít anh D là ai nhưng đọc mấy cái này cũng đủ thấy anh lăng nhăng ntn rùi.
Anh cũng chẳng biết em là ai nhưng đọc bài này của em anh cũng muốn lock em lắm rồi !Thử đi ,1 lần nữa thôi em ạ!

Old 02-04-2004, 05:26  

Member

KL$: 185

Quote:
Originally posted by Xau trai kl@01-04-2004 @ 10:01
To Cowboy: kô nhất thiết phải nói ở đây đâu LP àh, bà làm như vậy khiến mọi người khó chịu thui

Có lẽ thế !

có người lầm tai hại (bài cuối)

Welcome to KLNet 6!
cowboy is offline  

Old 02-04-2004, 07:15  
cloy_bong910

Hôm nay có người nói với B là không hiểu khi V đi em ý còn có thể yêu ai được như thế không, B không bít phải trả lời em ý thế nào nữa tại vì B vừa muốn an ủi em ý nhưng lại vừa muốn em y chờ V của B nhưng mà... mà có lẽ là em ý sẽ không bao h có thể nào yêu ai được vì V của B tuyệt vời quá mà tin không hôm nay 1-4 đấy

Old 02-04-2004, 22:22  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

Quote:
Originally posted by panda@01-04-2004 @ 17:22
bà kon đừng khen nó nữa nhé, nó tưởng thật thì chết. tội nghiệp thằng bé...
thui em nó sắp một đi không trở lại roài,khen nó một tí thì đã saothằng bé này được cái không tiếc bạn bè điều gì -đây là điểm mình khoái nhất ở nó!ngoài ra cũng cần phải kể công nó thỉnh thoảng mua kẹo Starburst cho mình ăn. Còn gì nữa nhể uầy, hết roài thì fải thui thế là đủ phổng mũi rùi đúng không Việt, thui bà kon khen nó 1 chút để mẹt nó phồng lên cho bớt giống cái lưỡi cày!
@Việt : ông nhớ câu này không nhỉ:"yêu ông thà yêu cái đầu gối hay cái gót chân còn hơn"

MsSusu is offline  

Old 02-04-2004, 22:45  

Phá sản!

to anh V: không phải em muốn nói nhiều tính xấu của anh hơn tính tốt đâu, nhưng cái gì nó đúng thì thôi anh ạ !!!
Em cũng không muốn bảo rằng anh lăng nhăng đâu, tại vì em thấy anh cũng là người tình trong mộng của nhiều người ra phết đấy nhưng mờ mỗi ngày em lại thấy anh ... một chị thì em cũng chịu anh rồi đấy...chẳng lẽ em lại chụp hết lại rồi cho bạn ĐH xem ??? /[img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>
crazyinlove is offline  

Old 03-04-2004, 04:19  
bf_w4041

thấy mọi người bàn bạc sôi nổi quá nên cũng muốn vào góp vui một chút .
xem nào ! với tư cách là bác của cháu .
dĩ nhiên là cháu rất yêu quí bác rùi bác tốt thì tốt thật galăng thì galăng thật nhưng ......thỉnh thoảng lại điên điên hình như ko phải là thỉnh thoảng đâu mà là thường xuyên :p
Dù sao cũng ko thể phủ nhận được những gì bác yêu đã làm đã giúp đỡ cháu và cả mọi ngươìi . tóm lại vấn đề ở đây là : AI CŨNG RẤT YÊU QUÍ BÁC

Old 03-04-2004, 07:48  

Unverified Member

to cowboy and dart: yêu nhau cãi nhau ra chỗ khác mà nói! lắm nhọt vừa thôi! làm choè!!!

còn Dart hả? mày là 1 thèng lăng nhăng, nhìn thấy gái xinh là hớn lên OK? nhưng mày là 1 đứa bạn tốt cái này gọi là vừa đấm vừa xoa chứ làm người yêu thèng như mày thì thôi đi! vái sống luôn! có con NGU thì yêu mày nói ko biết có đả động đến ai ko nhể?
Miss_Independent is offline  

Old 03-04-2004, 09:20  
cloy_bong910

Quote:
Originally posted by panda@02-04-2004 @ 16:20

gửi B: B ới ời ơi sao B độc ác thía, sao lại nỡ nói ra cái sự thật thuộc phạm trù chân lý vĩnh hằng ấy ra như thía... có người uất quá ộc máu (cam) ra roài kìa
Bạn Panda ui tớ không hiểu chữ B ở đây là tớ hay là Bf nữa đề nghị bạn có thể nói rõ hơn được không
To Alex and Gà : đừng xoá bài này của em nhé tại em không hiểu nên thắc mắc thui mùh

Old 03-04-2004, 09:45  

God Member

Thằng Hải Anh nì láo wé ! Không phải hồi đó tao chưa nổi như bây giờ mà là hồi đó tao nổi ở chỗ khác thôi

Em crazy in WC cứ nói thía :"> Chứ anh là anh chung thuỷ nắm

Bà NA thích gì đấy huh ? Có chuyện rì nội bộ đâu , lâu không gặp , nhớ , đá đểu nhau tí ý mà ! Bà đừng có vớ vỉn đi theo tôi lúc nào :O??? Mà kể cả thế thì sao X-( ! Bà đá đểu tôi hơi nhìu rùi đấy ! Về tôi mách thằng chồng bà

Bông yêu ah ! Cái gì đến rồi nó sẽ đến thui muh ! Thời gian rùi sẽ chứng minh tất cả Hihi ! Mà Bông có nói thật không đó /[img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> ! Cái chữ B không phải là Bông đâu ! Là cháu yêu của V đây

Linh ! X-( ! Sao bà cứ thích nói tôi 1 đi không trở lại thía X-( ! Kiểu gì tôi cũng trở lại ! Vị tất cả những gì của tôi là thuộc về đất nước này ( Bác Hồ ơi ! Cháu là cháu ngoan của bác nè ) ! Có mà yêu bà như thế thì có ! Nói lung nói tung

Này nhé Linh nhé ! Đừng có phát ngôn bừa bãi , dể gây rạn vỡ làm đấy ! Mà "....." là gì huh ? Anh như thế lúc nào ! Không bẳng không chứng

Hức ! Ngọc cưng hỗn nhé ! Dám bảo bác hâm hâm ah ? Để Panda hò theo Huhu ! Con người phải có lúc này lúc kia chứ !

Con lợn Thiên An ! Con heo Thiên An ! Mày nói thế thì còn em nào dám yêu tao nữa hả giời Tao có làm gì xúc phạm đến mày đâu cơ chứ

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 03-04-2004, 11:51  
B_Cool

Viết theo đơn đặt hàng này , đùa thui , chứ cứ trích thử 1 đoạn chat của nhân vật chính trong topic này với B cho mọi nguời xem " công nghệ lăng xê của Dart"
dart8788 (12:58:49 AM): dao nay
dart8788 (12:58:53 AM): em duoc la(ng xe
dart8788 (12:58:56 AM): Kun vao xem chua
coolbear_86 (12:59:00 AM): roi a...
dart8788 (12:59:07 AM):
coolbear_86 (12:59:08 AM): toi so anh wa' co a
dart8788 (12:59:10 AM):
coolbear_86 (12:59:18 AM):
coolbear_86 (12:59:27 AM): bay h moi biet V de tin nguoi the nao
coolbear_86 (12:59:33 AM): :p
coolbear_86 (1:00:05 AM): bon no' moi noi an ui da~ tin ngay roi
dart8788 (1:01:29 AM): :O
dart8788 (1:01:29 AM): X-(
dart8788 (1:01:29 AM): X-(
coolbear_86 (1:02:01 AM): chu em cua Kun thi` co ai ghet dau
coolbear_86 (1:02:05 AM): ( chi may chuc nguoi thoi chu may )
.....
dart8788 (1:20:43 AM): Bai` lang xe cua em
dart8788 (1:20:53 AM): 34 luot tra? loi`
dart8788 (1:20:53 AM): 582 ngu`oi doc
dart8788 (1:20:53 AM):
dart8788 (1:22:09 AM): ma sao Kun ko post them
dart8788 (1:22:09 AM): ca? KW nua
dart8788 (1:22:09 AM): so bai tra loi
dart8788 (1:22:16 AM): van thua anh xit
coolbear_86 (1:23:33 AM): co' nen post them 1 ba`i de liet ke tat xau nho
coolbear_86 (1:23:34 AM):
dart8788 (1:23:46 AM): co
dart8788 (1:23:48 AM): post di muh
dart8788 (1:23:53 AM): chang thay Kun post bai cho em
dart8788 (1:23:53 AM): ghet thiet
coolbear_86 (1:23:55 AM): post thi` toi dc cai ri`?
dart8788 (1:24:13 AM):
dart8788 (1:24:15 AM): thi em yeu Kun hon
coolbear_86 (1:25:12 AM): de khi nao Kun ra?nh post da`i da`i cho ma` do.c
coolbear_86 (1:25:14 AM): :p ...

Hì , nhưng mà chị chưa post bây h V ạ , chưa nghĩ ra nhiều lắm ,để sáng mai edit bài này post tiếp nhớ .
Quote:
có con NGU thì yêu mày  nói ko biết có đả động đến ai ko nhể?
Chắc là chưa có con NGU nào như Miss nói đâu Miss ạ , Miss ko đả động đến ai đâu , đây là topic nói về Dart nên đừng lại có chọc ngoáy ai ở đây nữa
11h30 sáng thứ 7: V ơi ,tôi post tiếp này , nhưng mà chẳng nghĩ ra cái gì mà post cả :p , bài trước chị post cũng nhiều lắm rồi .
Phải công nhận là chẳng ai lại ko có tật xấu nào , nhân vật Dart của chúng ta cũng thế , ko những có mà lại còn rất nhiều nữa là đằng khác [-o< , mấy cái đấy chắc mọi người cũng tự thấy nhểy ?

Old 04-04-2004, 17:59  

Phá sản!

đọc những bài trong đây thấy tự hào về ông anh giai quá. Nhiều em thế không biết
Tình hình này đến khi nào về thì phải nhờ ông anh giai dẫn đi làm mồi mới được.
A`, còn về tính xấu hay tốt thì em không dám bàn luận, , để khi nào nghĩ ra thì nói sau .
TB: Tình hình ở nhà thế nào rồi, có host chưa??
red_eye is offline  

Old 05-04-2004, 05:59  

Unverified Member

thằng Dart là thằng lợn!!!
Gà: ký sổ cho em TA 1 lần nhé

Old 05-04-2004, 12:19  
eu

Phá sản!

Hic hic giống 1 số người,cứ gặp thằng này là nó lại bảo "mày vào post bài cho zui".Thấy nó nhắc nhìu wá cũng phải vào post cho nó đỡ nói nhìu.Nhưng ko khen nó đâu mà post để chửi nó,tại ai cũng khen nó rùi phải có người chửi thì mới hay chứ.(Dart ơi xin lỗi mày nhá,tao muốn khen mày lém nhưng những gì tao muốn khen thì mọi người khen hết cả rồi nên tao đành chê vậy).
Thằng này là chúa làm phiền người khác.Có lúc đang định đi ngủ thì nó gọi điện đến bắt mình buôn với nó ko cho đi ngủ.Những lúc như thế tức điên lên được muốn đi ngủ nó cũng ko cho,cứ nài nỉ buôn với tao 1 lúc đi,thế là lại phải buôn với nó.Mà dạo này nhin mặt nó ghét wá lúc nào cũng ủ rũ ủ rũ chán chả buồn nói.Muốn nói chuyện với nó cũng ngại=>cách xa 100met là an toàn nhất.V à nếu mày bỏ được vẻ mặt đó đi thì sẽ hay hơn đấy.
eu is offline  

Old 05-04-2004, 22:07  
B_Cool

Ớ ,sao em tôi lại mặt buồn á? :O
V ơi , sao thế ku X-( ? Hix ,nhắc đến buôn dt nhớ V wé , bây h ko còn đứa nào lải nhải trước lúc mình đi ngủ rồi , các bác nhìn thằng em em lúc đầu tưởng khó chơi với " kiêu" ( ) thế thui chứ nó nói nhiều lắm , nhiều lúc nó nói nhiều wá làm em cũng ko hiểu nó đang nói cái rì :p , thỉnh thoảng lúc buôn dt mỗi đứa nói 1 chuyện , giọng lên xuống cứ như là đang bàn luận về 1 vấn đề , sau đấy thì cười ầm lên , nhểy?

Nói tiếp tật xấu nhớ , chứ mọi người khen nhiều wá Ẹt nhểy , chị em mình vào chọc ngoáy nó cho vui cửa vui nhà . Ngoài cái tội lăng nhăng ra thằng này còn nhiều tật lắm . Có 1 vấn đề annoy em kinh dị , nó thích mặc đồng phục wá , bảo đồng phục đẹp đẽ gì cho cam , áo sơmi trằng nhưng mà hơi hơi cháo lòng :p ,huy hiệu đoàn thì...đeo cả ngày dính liền vào bộ đồng phục , phần lớn lúc nào chat xem webcam của nó là nó đang mặc đồng phục , xem có hâm ko cơ chứ , hồi năm ngoái đi thăm wan Thác Đa thì từ đầu đến chân, từ trong ra ngoài là đồng phục trường KL ( tất nhiên là có huy hiệu Đoàn , nó cứ làm như là mình nó vào Đoàn rồi ý ,trong khi chị nó cuối lớp 11 mới được vào X-( ) ,trông ngoan kinh dị ạ , đầu tóc thì ... bay bay suốt ngày , biết là V ko thích vuốt keo nhưng muh... Xét 1 cách toàn diện là " Dart nhà ta rất "giản dị".." (hé hé.. )
Tạm thời là thế đã...

Ko biết V bùn vì cái chuyện rì , hi vọng ko phải là chuyện " Kun ơi , buồn wá , ko có người yêu..."---> . Hồi 2 đứa vẫn còn chơi với nhau ý , mỗi lần thấy 2 anh chị cãi nhau là tôi lại nghĩ bọn này gọi trêu nhau người iu người đương thui mà cũng giận dỗi như thật , mỗi lần thấy nó kể là " ko chơi với nhau nữa rồi" thì----> sau mấy ngày lại đâu vào đấy thôi . Thế mà cuối cùng lại ko chơi với nhau nữa thật , , chán thế đấy ,tại chị quí 2 đứa lắm , tự nhiên nghỉ chơi với nhau vì những lý do chẳng ra đâu vào đâu cả , bạn bè thì vẫn là bạn bè thôi , lúc nào chẳng cần nhau ,có phải là cứ gọi nhau " người iu" thì mới chơi với nhau đâu .
Thể nào thằng này nó đọc xong cũng kêu ko hiểu gì cho mà xem.. X-(
Thế đấy , nhưng mà đừng có " ủ rũ bộ mặt" đấy , ko hè sang tôi thịt tới tận răng
Mọi người cố gắng bổ sung tật xấu vào cho Dart nhớ ([-o<)

Old 06-04-2004, 05:46  
free

cái anh này wá đáng wá cơ. em vào xem mấy lần rùi nhưng thấy mọi người viết hay wá nên chả biết viết gì cả vậy mà lại có người thích được lăng xê đến độ bắt người ta phải viết thế này chứ. xấu tính wá à?
thôi dồi trước hết xin có lời khen anh với công nghệ lăng xê vô địch klnet này nhé! (sướng chưa?)
sau là xin cảm ơn anh vì nhờ có anh mà em chơi với ĐH đó. còn hồi trước thì bọn em ko chơi đâu, và em thấy rằng anh ko hề chọn sai người đâu. nó rất là .....anh đó.
đừng bao giờ làm nó buồn nhé! tuy rằng anh sắp đi phải dành nhiều thời gian cho bạn bè nhưng hãy nhớ nó cũng rất cần anh đó!

Old 06-04-2004, 09:55  

God Member

HỨc ! Ghét Kun wé Sao lại post cái kia lên thế HUHUHUHUHU !

Chú cứ ở bên đấy ! Anh làm mối xuyên lục địa ! Đã có nhà nào nhận đâu ! Anh thích đi SIng hơn ! Vừa gần vữa dễ....:">

Con Heo Thiên An hâm kia ! Tao có làm gì mày đâu ! Lần nào gặp mày tao cũng chào rất chi là thân thiện nhé ! Hie hie !

Mặt tao dạo này thảm hại lắm hả mày :O ? Chắc thế ! Kun ah ! Em cũng buồn lắm , thật đấy nhưng ....... Thôi chẳng nói nữa ! Mà báo cho Kun tin vui 80% là hè này em sang AUS thăm Kun với KW rùi ( Nhớ lo chỗ ngủ cho em ) Còn 20% còn lại phụ thuộc vào đại sứ quán Úc Hè này sang chắc cũng nguôi ngoai roài

Ngọc Anh kia ! Tôi đè đầu cưỡi cổ thằng chồng bà lúc nào :O Vớ vỉn V200 ! :O Mấy giờ còn V200 Tổi đổi máy roài !

Phương ah ! Có gì đâu muh phải cảm ơn ! Ngay trong lúc này anh thực sự cảm thấy có lỗi với Hà ! Anh không hiểu tại sao nữa ...... Hời .....

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 07-04-2004, 02:51  

Phá sản!

hic dart là ai thía?Có phải thằng cu đi pay trắng hay ngồi ở wán chị Lan ko.Khiếp, chả biết nó là ai nh mà riêng cái khoản có nhìu bạn thía này, lại còn được ca ngợi nhìu nữa thui tui cũng cho thằng bé một phiếu''trong mộng'' cho đỡ buồn tay vậy. :-s ước gi mình cũng được nhiều người wan tâm thía
cobecodon is offline  

Old 07-04-2004, 05:58  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

Người tình trong mộng cái quái gì!?

Con trai ai đời tinh vi sĩ diện. Ăn nói thì vô duyên! Mà khổ lắm! Làm gì có ai trên

đời đủ trình để tiếp chuyện với anh Việt! Ngại anh quá!

:X
dark_girl is offline  

Old 07-04-2004, 06:37  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

có cần thiết phải như thế không mày?Chỉ là 1 câu nói đùa thôi,việc quái gì mày phải để bụng thế :O Cũng có lúc mày nói với tao là Bà thì trình thấp rồi Bà chưa đủ trình độ...etc.. Chỉ là nói đùa thôi,gì mà akay thế
(tiếp--cho khỏi bị mang tiếng là câu bài )
Việt không đến nỗi như mày nghĩ đâu!Tao chỉ mới nói chuyện có 2 lần (và nhìn thấy chục lần) nhưng cảm nhận của tao về con người này khá tốt...Tao cảm thấy đây là 1 người rất tôn trọng và coi trọng tình bạn (đấy là tự nhiên tao cảm thấy thế ) --mà đối với tao,chỉ cần như vậy,tao rất coi trọng và ...theo tao thì chắc chắn là người tốt => Không như mày nghĩ đâu

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 07-04-2004, 08:14  
DIEPMYLOVE

Quote:
Hiehie ! Thằng Thông Gia Thèng thông gia khốn nạn ! Mày dám lên đây xỉ vả tao ah !Hiehie ! Chúc mày với Bông hạnh phúc nhé ! Mày mà không chăm sóc bông yêu của tao đầy đủ thì chết với tao đấy
hehe không cần mi nhắc chú mày cũng nên có ngươi yêu sớm đi là vừa :">

Old 07-04-2004, 09:12  

God Member

Giang làm gì mà nóng thế ? Đúng là thỉnh thoảng trêu Giang thật nhưng không đến mức quá đáng , làm gì mà nóng thế !

Còn em Ngọc ! Anh không dám ah ! Em Ngọc toàn quen mấy bạn kinh lắm , địa vị trong trường cao lắm , anh sợ anh nói chuyện với em chúng nó lại đánh anh ! Hôm trước thấy em Ngọc nói chuyện là em Ngọc yêu bạn Tuấn Anh nổi nhất trường Ngô Sĩ Liên cơ đấy Toàn những nhân vật như thế thì anh sao dám ! Đùa thui ! Anh lỡ lời , có gì bỏ quá cho anh ! Anh xin lỗi !

Bà làm giè muh căng thẳng thế Thấy tôi mua trước bà rùi ghét tôi ah Hie hie ! Về chuyện em ĐH thì tôi đang cảm thấy không thể suy nghĩ gì được nữa rồi

Hiehie ! Mày nói thừa quá đấy Đức ạ Hiehie !

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 07-04-2004, 09:40  
free

anh nghĩ gì về chuyện em ĐH cho mệt ra , có gì nói luôn với nó đi cứ làm nó suy nghĩ hoài à?
Rốt cuộc thì em thấy anh cũng ko lăng nhăng lắm mà cũng chưa đủ trình làm người tình trong mộng đâu chỉ mới em ĐH thui!

Old 07-04-2004, 22:49  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

hơ hôm nay mới để ý số lượt xem của cái topic này đã lên gần 900 roài ~~> tôi phục cái công nghệ lăng xê của ông thật đấy Vẹt ạ. Ai đời đi lê la khắp nơi rạch mặt ăn vạ đòi mọi người post bài cho mình phục ông thật đấy . Hôm nay nhớ mua mì mua kẹo cám ơn lời khen của tôi nhá . Mà sao tôi chưa biết mặt em ĐH nhểy?

MsSusu is offline  

Old 08-04-2004, 02:29  
free

ố là là! sao lại có người chưa thấy em ĐH nhỉ? tiếc wá đấy.
mà các anh chị khỏi lo, em ĐH cũng rất hay vào đây xem nên tình hình là cũng được mở mang thêm nhiều nhiều!
anh ơi Hà đang buồn lắm, em cũng biết anh cũng khó nghĩ nhưng hãy để Hà có thêm thời gian suy nghĩ. bây giờ đừng nói thêm gì nữa nhé!

Old 08-04-2004, 07:20  
soi_tu_than

lạy hồn ông VỊT
tưởng ông bảo lên làm gì đó hay hay
ai dè lại thành ra thế này cơ chứ............
nhưng thôi dẫu sao cũng là bạn nên tôi cũng ủng hộ ông thôi
lần sau gửi cái gì hay hay một tí

Old 08-04-2004, 13:45  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

From Alex: Nhắc chung mọi người : Nói chung là mọi người vào đây, nói xấu chẳng sao, xấu tốt ai đều biết nhưng mà đừng có kiểu câu bài như vậy, vào chửi vài câu nhìn rõ ngu, sau đấy thì xuống dòng bừa bãi, buồn cười,....
@ Chéc:Ông ơi, 7200 để lại tôi dùng nhờ nhé

Alex Louise is offline  

Old 09-04-2004, 08:17  
DIEPMYLOVE

Quote:
Originally posted by free@07-04-2004 @ 14:29
ố là là! sao lại có người chưa thấy em ĐH nhỉ? tiếc wá đấy.
mà các anh chị khỏi lo, em ĐH cũng rất hay vào đây xem nên tình hình là cũng được mở mang thêm nhiều nhiều!
anh ơi Hà đang buồn lắm, em cũng biết anh cũng khó nghĩ nhưng hãy để Hà có thêm thời gian suy nghĩ. bây giờ đừng nói thêm gì nữa nhé!
em gì ơi nên khuyên bảo em Đ H là làm nhanh chóng lên suy nghĩ gì thì cũng quickly đi chứ để lâu nó sốt ruột nó muốn = anh = em mà chậc thằng này tính ăn thua lắm yêu nó không bít có một tương lai ổn định không

Old 09-04-2004, 23:40  
rinoa_VD

hihi hêlua "anh Vịt hâm" ! bất ngờ nhẩy! lên đây đọc mà bé cũng phải kinh ngạc nè, sao lắm ng` yêu quý và ái mộ anh thía, đúng là ông anh mìn có khác hehe....Cũng thể theo nguyện vọng của anh để có 1000 ng` xem em vô post bài luôn nè.
Iem chào các anh các chị và " những chị lào muốn làm chị dâu của iem " nhá :p : Iem tên là Huyền, iem học VĐ (chị alex còn nhớ em hông :"> ) tại anh V quen chị Vân iem, chứ ko iem cũng chẳng bít anh này là ai đâu, đúng là quen rùi mới bít đc. tính nhau thế nào xấu hay tốt, nhìn mặt anh ý thế mà lại chúa lăng nhăng đấy lúc nào cũng hỏi iem có bẹn nào xinh ko (iem chỉ cho bao nhiêu thế mà iem nào cũng chê, mắt thẩm mỹ kém quá ý mà) , nhưng mà lăng nhăng thế thôi chứ anh Vịt iem tốt lắm có ai nhờ vả gì là giúp ngay .
Mà cho iem hỏi nhỏ chị ĐH là chị nào thế ạ , anh Vịt hay chị ý có tình ý vậy hihi.....
Ấn tượng của bé về anh nha! hihi, đầu tiên là cái dáng ng` gầy gò ốm đói , sau đến là cái mẹt trông .....bùn cười lém ko nói nữa đâu, nói chung ấn tượng về anh thì ko hề xấu tí nào đâu
Anh sắp đi du học rồi, cũng buồn ghê, bé mới quen anh mà cũng có nhiều cái để nói với anh lắm đó :"> ! hihi!
Thôi! viết thế nì chắc dài rùi ko lại bảo iem câu bài

Old 10-04-2004, 05:30  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

Quote:
Originally posted by Dart@06-04-2004 @ 21:12

Hôm trước thấy em Ngọc nói chuyện là em Ngọc yêu bạn Tuấn Anh nổi nhất trường Ngô Sĩ Liên cơ đấy
hic!

Anh có cần phải lôi chuyện riêng tư của người khác ra ko? Mà em kể cho anh nghe

về chuyện người iu em à? Lạ thật đấy! Em nhớ là em chưa bao giờ nói chuyện với

anh thì phải? :O Bây giờ mới biết anh Dart giỏi thật.

Dù sao thì em cũng xin lỗi vì mấy câu hôm trước! Nhưng lần sau anh đừng có mà

nói như thế! Nghe cay ko chịu được! Ok?

:X
dark_girl is offline  

Old 10-04-2004, 06:38  

God Member

Xin lỗi anh VIệt nha, em ĐH mượn nick của anh 1 chút xíu, vì chẳng hỉu sao, dùng nick của em ko post bài được.
anh V ơi. EM sẽ mãi mãi là đứa em gái yêu quí nhứt của anh,nghe chưa?ko phải nhì đâu.....em rất vui khi được chơi với anh và làm em gái của anh
Mà anh đừng có nói ko có ai hiểu được anh nữa nha.Bởi vì có khi chính anh lại ko chịu hiểu người khác i'. anh cứng đầu hơn em nhiều , vậy mà có người bảo mình cứng đầu.......
Anh đừng nên sống khép mình như thế.....chẳng hay ho rì đâu...
dù anh đi đâu vẫn lun lun phải nhớ đén em đấy nha, huhu....em xin mãi mà bố mẹ ko cho đi US......thía là anh em mình mỗi người một đất nước......nhưng em sẽ ko quên lão VIệt đần độn đâu...
em chúc anh mọi điều tốt lành nhứt....va` chúc anh yêu được người mình yêu....sống theo cách mình sống!
mà giờ ra chơi nhớ gọi em đi ăn kẹo với nha, cả chị Bông nữa.
thui, lúc khác em post tiếp
bibi anh giai

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 10-04-2004, 12:06  
kawaii_sb

V của kw. Đang tìm chỗ câu, nên vào đây, viết cho V cái nhỉ.

Mọi ng`cứ nói V kiêu với cả lăng nhăng. Sao lại thía nhỉ Phải gọi là đào hoa chứ . Đấy, nhìn cái topic này này. Toàn các bạn nữ, em gái viết cho V đấy. Mà có phải mỗi ng` 1 bài đâu. Ai cũng viết tiếp, viết nữa mà. Toàn lời hay ý đẹp thôi. Có chê thì cũng theo kiểu " Nhìn anh V gầy gầy, kiêu kiêu nhưng mà tốt lắm." Đấy, thằng em tôi đấy bà con ah ---> Sức hấp dẫn lớn . Đã thế, lại còn biết bắt thả đúng lúc, kịp thời nữa chứ.

Hôm nay vừa chat với V vừa đọc bài mấy em khen tóc của Hải 12T. Xời ơi, thằng đấy kw ko biết là thằng nào đâu . Nhưng mà tóc nó làm sao mà đẹp bằng tóc em chị đc nhỉ :*. Chị nói thế với V, V lại còn bảo là tóc V giống Châu Du Dân gì đấy. Mà kw cũng ko biết thằng đấy là ai V ah (:p).

Mà mấy hôm nay xem wc của V, ko thấy V mặc đồng phục nữa nhỉ. Lạ ghê cơ. Bt V yêu cái bộ đồng phục lém cơ mà nhểy.
Bâyh V vẫn đi Spacy trằng à? Ấn tượng đầu tiên của chị với V là cái thằng đi lắm xe. Hôm đâu tiên nhìn thấy V, V đi cái xe Fuzzy. Rồi lần lượt, thay xe liên tùng tục. Sau đấy là cái thằng lắm mob, lắm sim. Chị thích cái sim của V lém cơ. So handy pressed number. Nhắc đến mob lại nhớ, kw vẫn đang chờ viện trợ mob mời từ V này . V ơi, kw vẫn mong quà của V lém V ạ.

Hôm nay V lại kêu là ko có ai hót cho V nghe. Nhớ lần đầu tiên V gọi cho chị ko? V hét ầm lên là giọng chị trong đt khác ở ngoài lém :O. Rồi bắt chị nói liên tục . Bâyh chị cũng chả nhớ là chị nói cái gì nữa. Thỉnh thoảng buổi đếm, V lại gọi cho chị, nói lung tung 1 lúc :p. May mà chị hay buôn đêm, nên tắt chuông đt đi, ko ai nghe thấy gì sất.

Hix, nhớ V ghê cơ.

Old 15-04-2004, 05:05  

God Member

Chẹp, trước khi thí chủ đi tìm đường vượt biên ra nước ngoài, tại hạ xin gởi cho thí chủ vài lời vàng ngọc giống như khi Nguyễn Tất Thành tìm đường cứu nước năm 19 hồi đó

Hãy nhớ lấy : Sắc tức thị không, không tức thị sắc, nếu thí chủ ngộ ra điều đó, thì thí chủ sẽ kô phải đi cưa gái nữa, muh Gái sẽ tự cưa thí chủ :p

^^Once again I'm lonely, for your hungry touch^^
Xau trai kl is offline  

Old 15-04-2004, 23:26  
kukumalu

anh việt à công nhận là kukumalu em đây phục anh thật đấy. làm gì mà anh có nhiều bạn thế. mỗi lần đọc bài của anh là thấy anh dây mơ rễ má với hàng bao nhiêu người ý chả biết đằng nào mà lần cả. thế rốt cuộc là bây giờ anh đang tăm tia ai thế hả anh? a1 a2 hay a mấy hả anh. đúng là đồ lăng nhăng. hứ!!!

Old 17-04-2004, 07:24  

Unverified Member

hihihi! việt mà đong gái thì ko xác định được đâu! nó cứ thấy gái xinh là hớn lên thôi ... có biết giời đất là jì đâu, mà tao bảo ah` ma` thôi nói ra mày tự ái thì chết nhưng ... mày cũng có những cái tốt mặc dù bây giờ tao vẫn chưa tìm ra được thông cảm nhé

Old 17-04-2004, 20:20  

Phá sản!

:-s thằng này đến là dog nó đi đến nơi rồi mà vần đang tâm cua mất em H hic hic khiến cho bao nhiêu trái tim phải tan nát hic hic, ha` ơi sao em dại dột thế
nói vậy thôi, cu đi US cố giữ gìn sức khoẻ anh em còn hợp tác làm ăn dài dài [-o< V đi là mình có thêm cơ hội rồi hehehe
Hehekltt is offline  

Old 18-04-2004, 08:38  
rinoa_VD

Quote:
Originally posted by Hehekltt@17-04-2004 @ 08:20
:-s thằng này đến là dog nó đi đến nơi rồi mà vần đang tâm cua mất em H hic hic khiến cho bao nhiêu trái tim phải tan nát hic hic, ha` ơi sao em dại dột thế
nói vậy thôi, cu đi US cố giữ gìn sức khoẻ anh em còn hợp tác làm ăn dài dài [-o< V đi là mình có thêm cơ hội rồi hehehe
<ui><zoi><oi><anh><Hung`><oi>! <anh><lai.><bat><dau><roi`><day>, <cai><ong><nay`><cung~><la`><chua'><lang><nhang><ne`> <nhung~><ai><choi><voi><nhau><thu*o*ng><mac><benh><cua?> <nhau><ý><ma`>!
<ma`><anh><Viet><oi>! [i]<chang>,thay><anh><gioi><thieu><ban><gai'>gi`><het>,<anh><dinh><giu~><rieng><a`> hihihi

Old 19-04-2004, 05:46  

Unverified Member

Dart ơi! đi hả con giai thế sao ko nói cho mẹ mày 1 câu? thằng lợn!!!! uầy Dart đi thì tao biết làm thế nào? mà thôi mày cút đi cho rộng chỗ! con Hà Anh khoẻ lắm ==> mày tránh xa nó ra ==> có người yêu lại còn lắm choè! mà con nào ngu thế Viêt? mày đi cho vui vẻ nhé! mẹ ko tiễn bye!

Old 20-04-2004, 02:12  
casinoNET

sắc tức thị ko,ko tức thị sắc nghĩa là jì
TO rinoa_VD:bắt chước cách post bài của MN

Old 22-04-2004, 04:55  

God Member

Chẹp, tui wên mứt nghĩa tiếng việt roài
Hikhik, em Linh, chỉ thích anh đẹp trai thui, biết sao được
Bao h đi, nhớ di chúc cho tao cái 7200 nhe

Xau trai kl is offline  

Old 22-04-2004, 06:04  
rinoa_VD

sorry anh Vịt nhá! hihihi post bài linh tinh quá
Anh sắp đi rùi nhẩy (4 tháng cũng nhanh lắm đó!!!) nhưng 9 năm sang đó thì cũng ko phải ngắn đâu! Sang đó ông Vịt nhà ta béo lăn quay ra như là cái chắc rồi
Mà bao giờ anh dẫn người yêu đi cho iem với chị gặp đấy nhá! Chị cũng mong gặp lắm đó (đừng như kiểu chị Linh Phương đây, nói thế thôi chứ cũng chả biết đc nhờ )hihi

Old 23-04-2004, 06:01  
casinoNET

rút cục anh dart fò vào ngày `14/2 fải tặng bao nhiêu wà zậy
mong anh đừng lâm vào cái cảnh ra mua mấy chục cái thiếp "em là người iêu ! của anh"

Old 23-04-2004, 06:37  

God Member

Thằng Casino là thằng nào đấy ?

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 23-04-2004, 10:04  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Casino bây giờ hình như là crazy in WC hả? , ăn nói cẩn thận em ạ, đừng để người ta khinh thường mình.
@ Ông ơi: Tình hình chuyện đi của ông thế nào? Tôi có 1 thằng bạn đi cùng đợt ông, nhưng nó đi từ cuối tháng 7 , ông thế nào, đi sớm hơn hay muộn hơn , đợi tôi về rồi hãy đi nhé!

Alex Louise is offline  

Old 29-04-2004, 06:08  
casinoNET

chị cũng nên ăn nói cẩn thận
lúc hối cũng chả kịp
vì e rằng lúc đó bị coi thường rùi

Old 29-04-2004, 08:29  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

xin lỗi nhé casino giờ là con crazy in wc ,không phải là tôi,tôi giờ là LSA1,nó có gây hấn gì thì mọi người với nó giải quyết,không liên quan đến tôi

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 29-04-2004, 08:31  

God Member

Thằng nhãi Casino này láo quá
Hiehie ! Em Cheer up chửi đáng lắm Rất hay
Uh ! Nhưng có khi tôi lại mua tiếp bà ah
Đâu có ! Cái vụ đánh nhau nì đâu liên quan gì tôi Tôi có bít gì đâu

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 29-04-2004, 10:09  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Chị chẳng thích cãi nhau với em vì đây là topic của anh Dart, nhưng mà xin lỗi Dart cho tôi off topic của ông cái, được mang cái tiếng chị mà không dạy dỗ em thì nó cũng khó nghe.
Em thân yêu à, trước đây chị không tin là trên đời có những thằng biết nói mà không biết làm, giờ thì chị tin. Cái câu của em, chị thiết nghĩ em tự ứng dụng đầu tiên đi , thế là tốt nhất đấy em. Sống ở đời, mà cứ như vậy, tự cho là mình nhất thì không ngẩng đầu lên được đâu.
Em thích thì hỏi tất cả ở đây, ai là người đáng bị coi thường, chị tin mọi người sẽ cho em câu trả lời đúng nhất.
Ông ơi, chuyện đánh nhau thui đi ông, chấp trẻ con làm gì, bọn nó chưa hiểu hết mà , ông dính vào mấy chuyện này, toàn ân oán vớ vẩn, đau đầu thôi.

Alex Louise is offline  

Old 29-04-2004, 21:55  

Member

KL$: 165

Alex ơi ! Chị cũng chấp trẻ con la`m gi` !!! Kệ nó đi !
Mình va`o kl net lâu lắm rui` ma` bây h mới bít dart la` V Đúng la` có mắt như mu`
Cía vụ đánh nhau thi` anh dart nha` ta cũng máu lắm cơ . Chẳng ai chịu nhường ai cả ------> cái j` phải đến nó sẽ đến!!!
Nhưng ma` oánh nhau thi` cẩn thận nha ko thi` .....Có nhiu` người phải khổ !!!

Welcome to KLNet 6!
anhnhoemnhieu is offline  

Old 30-04-2004, 07:18  

Unverified Member

oánh nhau à? có fải là cái vụ của cái con ... jì đó ko? cái hôm đấy là ngày bao nhiêu nhể? chỉ nhớ là thứ 7 hay sao ý ==> về nhà ăn cơm ngon thế ko biết ==> chả mấy khi
uầy mà mình nói thế này sợ bạn ý gọi hội thì chết rồi lại bị ăn đòn thôi sợ wé!

Old 11-05-2004, 22:52  
DIEPMYLOVE

Quote:
em sẽ nhớ anh lắm đấy, và anh cũng vậy nghe chưa?
đanh đá quá ! Thằng VỊT nhớ em nói gì chưa chậc không biết nói giề

Old 12-05-2004, 05:59  
cloy_bong910

Tình yêu của B ui, nhớ người yêu của B nói j chưa, 2 người hạnh phúc thì cũng đừng có quên B đấy nhé!!!!! Nhiều lúc thấy ghét 2 gnười lắm toàn trêu B thui, mà toàn trêu những câu làm người ta buồn. B sẽ không tưởng bở đâu, B cũng sẽ chẳng nhắc tên ai trước mặt 2 người nữa không lại có người nói người ta tưởng bở lại nói người ta hâm

Old 17-05-2004, 06:25  

Unverified Member

Dart nghe em nó nói nhá! cấm được quên em nó! mày mà lăng nhăng thì cứ cẩn thận

Old 21-05-2004, 11:14  

God Member

anhnhoemnhieu nói thế là ý gì đây ? Ai đau khổ hả ?
Hiehie ! Ngọc Anh ơi ! Tôi có biết gì đâu cơ chứ Tôi vô tội
Thực sự thì không biết nói thế nào , nhưng bảo tao không lăng nhăng thì ngang bằng bảo trời đừng sáng An ạ !

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 24-05-2004, 02:01  

God Member

Hơ ! Cái bà này buồn cười nhỉ ? Bà toàn quen người ta sau tui mà .
Hức ! Dạo này topic của mình chán ghê Không có ai post gì sao
Lăng xê tiếp zậy

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 29-05-2004, 05:49  
cloy_bong910

Old 03-06-2004, 12:02  

God Member

Hơ ! Cái bà Ngọc Anh này hay nhỉ ! Tôi làm gì bà chứ !
Bà kon cô bác đừng hiểu lầm , em bị oan đấy a....

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 04-06-2004, 21:22  

Phá sản!

Có mỗi thằng V con mà sao lắm người bàn tán thế không biết, chắc muốn vào đây câu bài hay sao đoá. Mà cảnh cáo V dog, trêu em hà là mày chết với anh đó
Hehekltt is offline  

Old 12-06-2004, 04:25  

God Member

Hiehie ! Tình hình là người yêu anh Hehekltt xinh lắm bà kon ah Nhìn Avatar thì biết liền !
Các bác thấy sao nhỉ !!!!

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 14-06-2004, 13:52  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Thứ nhất chúc mừng ông là topiz của ông đã lọt vào top nhưng topiz được xem nhiều nhất!!! Congrats
Thứ 2 là, thể theo lời ông, tôi nghĩ chúng ta nên tập trung tinh thần và thể lực để cùng ... đốn ngã em Hà , để cho Hehe móm thì thôi . Ông nghĩ sao?

Alex Louise is offline  

Old 22-06-2004, 14:39  

God Member

Các bác ah ! Em sắp phải xa các bác mà sang board Hải Ngoại rồi
Hôm nay em vào Rose Garden xin Visa Em cứ tưởng chúng nó trả hết hồ sơ là trượt rùi ! Nào ngờ chúng nó phát thêm cái giấy tím bắt em chiều 4h đến lấy Visa HÊHHHEHHEHHÊHH !
Em sắp xa tổ quốc rồi

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 24-06-2004, 21:39  

God Member

Chà chà, cuối cùng thì mày cũng có VISA àh :O , bb trước vậy, bao h có chia tay thì cũng nhớ gọi tao nhé, hôm noà qua nhà mày chơi bb

Xau trai kl is offline  

Old 15-09-2004, 23:48  

God Member

Hi mọi người !!!!
Không hiểu sao topic này lọt vào đây . mãi mới tìm được . Chắc tại Klnet mới chuối quá ! ( Sorry admin , đừng lock nick em )
Mọi người dạo này ở nhà thế nảo rồi ??? Có khoẻ không ??? Tình hình học hành ra sao ??? Có hoạt động gì như kiểu Seagames năm ngoái không ?? Ai có ảnh khai giảng thì gửi vào mail cho em cái , dart8788@yahoo.com . Đấy là chuyện học hành với hoạt động ngoại khoá , bây giờ đi vào chủ đề chính êhhhe ! Chắc mọi người cũng biết rồi , có ai thông báo tình hình mấy em 04-07 cái nhỉ ??? Thế nào , DML , mày theo bước chân cha anh thế nào rồi ?? Em Linh Chi sao rồi ??? Ah hỏi nhỏ tí dạo này em Đinh Hà với em Linh Phương thế nào hả ĐỨc ???
Tình hình em bên này cũng bắt đầu ổn định rồi , sắp có bài Test Psychology mà chưa học hành gì cả , không biết là học sinh Việt Nam có được ưu tiên chấm điểm nhẹ không hehhehhehe ! Bên này sống với 2 thằng sinh đôi mà người yêu chúng nó xinh vãi ....... ! Ah bên này xinh như Britney Spears nhiều như nước luôn , nhìn nhàm cả mắt , vẫn thấy mấy em trường Kim Liên là xinh nhất . hehhehhe ! Nhớ trường và bạn bè nhiều lắm .
Mọi người ở nhà thế nào thi phải mail cái . Ah 27-9 sinh nhật em có ai gửi quà sang không nhỉ . Thôi hết tiết rồi , vừa nãy viết 1 bài dài ơi là dài mà không gửi được . Mấy lần đi chơi nhưng quên mang máy ảnh nên không chụp , khi nào có ảnh sẽ gửi cho mọi người ! Bye
Ah thông tin cho ai muốn gọi điện với gửi quà nè hehhehe

Viet Hoang Vu
9021 Waddell Creek Rd, Sw , Olympia , Washington 98512
(001) 360-705-4008

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 17-09-2004, 16:57  
DIEPMYLOVE

tao đức đây :"> chú mày sao đánh vài này làm tao xúc động wá hix hix huhuhu trẫm nhớ mày wá việt dog ơi con đinh hà toàn đánh tao
để tao trả lời hộ : tình hình là mấy con nở 04-07 chán lắm không có em nào hết ....[-o< chưa bao h thấy kim liên hãm như năm nay
chuyện của tao thì kết thúc roài khỏi fải hỏi thăm mới đây thôi tao lại alone roài em đinh hà thì dạo này ghê lắm mặt thì nhiều mụn đanh đá lừa lọc chậc chậc mày làm thế là đúng đấy ......còn em linh phương thì vẫn thế chán lắm chả có gì nổi trội h mà hỏi ai là Lp thì chắc chẳng ai còn nhớ chú mày hiểu chứ
mà mày ơi bên thấy nhiều em được lắm àh thế thì được goài mà có lẽ tao không đi mỹ nữa vì hết 12 tao mới đi cơ tao còn fải lấy cái bằng tốt nghiệp THPT cho nó oai ý mà mà hết năm nay nó không cấp visa cho tao nữa đâu nên có lẽ là tao không đi mỹ nữa chậc chậc Anh có được không nhỉ muốn sang học cùng bạn hiền AL :p ( không biết tương lai thế nào đây ) 27 tháng chín SN mày hả cho tao chúc mừng nhé gửi quà thì xót lòng lắm nên tao chúc thôi hôm nào tao gửi thiếp cho
thế ở bên đó tiện nghi không cuộc sống thế nào đi vệ sinh fải nhớ mang theo giấy đó nghen đi ngủ là fải đóng bỉm nhé mày là tao lo lắm đấy biết không hôm chia tay tao wên không nhắc nhở mày kĩ hí hí
http://qq530.com/07-19.asp ===> nếu không có giấy thì nên làm theo thằng ở trong này nhé cũng giúp đỡ mày được phần nào

Old 17-09-2004, 22:18  

God Member

Mie ! Nếu 04-07 chán thế thì LP càng phải nổi hơn chứ . Các em trai lớp 10 không thích yêu người lớn tuổi ah
Hay mày sang Úc đi ! hehhehe ! Thế tình hình xe cộ trường mình thấy mày bảo đuối lắm ah ? Có xe máy là được rồi , hồi trước tao toàn đi xe Bus đi học thì có sao đâu nào :">
Ah ! Bên này anh tao vừa mua ôtô roài , hehe năm sau ông ý về là tao đi ! Sướng vãi đái . Mày biết xe Lincoln không Lác ??? Ông ý ship một cái Lincoln Navigator về VN đấy . Tao cũng xin bố tao khi nào tốt nghiệp đại học cho mua cái Cadillac Esclade . Đồng ý rồi nhưng không biết đỗ nổi đại học không nữa . Bố tao ý bảo vào được trường của ông Hà thì cho mua đi bên này luôn Nhưng mà trường ông ý đứng thứ 7 thế giới University of Pennsylvania ! ĐUối
Sao mọi người đâu hết rồi , có mỗi mình mày viết cho tao thế này . Yếu đuối mới biết bạn hiền ! Yêu mày quá Đức lác ạ
Mầy ông Hải , Quân dạo này có ra trường không ? Mấy ông ý sao rồi ??

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 18-09-2004, 18:20  
DIEPMYLOVE

mẹ kiếp thằng thối tha này nói thế không thấy ngượng àh ma` sao lại là honda accord thế lại là của năm 2000 bộ mua lại àh mày đừng làm tao buồn cười chậc thế đấy nếu là model 2000 thì ở đây có lâu goài mày ạh
hải và quân lúc nào chả ra trường miẹ ông tâm vào sài gòn rồi chán wá có mỗi 4 thằng thêm cả thành lùn nữa
chú mày học ngu wá nên ông già lo liệu cho mày luôn chậc chậc nói như chú mày tao mà được vào đại học đứng thứ 7 thế giới thì khác *** gì xe ở đó rẻ như bèo tao thì tao thik roll royce
Linh phương mờ nhạt lắm chỉ có cái loại mày mới yêu con đấy thôi xem lại đi nhé dạo này chú mày xuống cấp lắm đấy mà vụ thằng tí thế nào đấy tao nghe hơi cú đấy miẹ

Old 19-09-2004, 11:52  

God Member

Hehe ! Đừng nói thế chứ ! Dù sao cũng là người yêu cũ tao , cũng là ................................ ! Hehe mày không cần biết !
Vụ nào ? Mail cho tao !
Ngượng gì , nhà nghèo chỉ mua xe này thôi . Nope ! Brand new , mua xe này vì nó rẻ !
Sao không ai type cho tao ngoài mày thế hả ĐỨc Yêu mày thế

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 19-09-2004, 12:23  

God Member

hom truoc ban Huong A3 co phat biet mot cau: " neu chon giua Viet va Hải Anh thi tha chon viet con hon", "Tai sao", "vi Viet trong vung chai hon"
Ôi ! Tao thấy yêu đời quá ! Cho dù đấy là con mèo cũng được chứ đừng nói là thằng Hải Anh ! Cuộc đời thật tươi đẹp
Mày đừng nói thế chứ ! Dù sao nó cũng là người yêu cũ tao ! Nói thế quá bằng chửi vào mặt tao ah ! Con chó Lác
Chuyện thằng Tí thế nào ??? Mail cho tao xem nào
Sao chẳng có ai type gì cho tao thế YÊu mày quá ĐỨc LÁc ạ

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 19-09-2004, 18:09  
hoa_cut_lon1

chậc chậc cậu mày bị lock nick nên fải lấy nick này
em hà dạo này ......chậc chậc chẳng biết nói như thế nào chậc chậc
còn vụ chuyện kia thì có lẽ mày không biết thì hay hơn mà tao có biết chắc đâu post lên đây nhỡ không fải thì tao lại mang tiếng chậc chậc
bạn Hương A3 bảo thế àh mày nghĩ thằng hải anh bằng mày àh sao lại hạ mình thế sao lại so sánh với bọn chó lợn thế chú mày đưng làm tao buồn cười chứ mà nó nói với ai thế mấy hôm đi học sáng bạn Hương hay soi tao lắm miẹ nó lại nói gì đấy chậc chậc không thấy an tâm sao lại có thằng hải anh vào đây thế thằng đó cũng yêu con Hương àh chậc chậc cống rãnh lại đòi sóng sánh với biển khơi đúng là loại .... thôi không nói kô lại lộ wá chết đấy
hình như ông già tao bảo là honda accord ở đây bán khoảng 23K thì fải hàng lướt rồi còn mới thì chịu mà chả biết đời nào nữa thôi khi nào chat tao nói cái vụ kia cho danh mail mất thời gian lắm mà tao mới nghe tin thôi chưa biết chắc hoặc mày hỏi em ĐH lắm mụn ý tao out đây tao nhớ chú mày wá

Old 21-09-2004, 03:43  

God Member

em Hà làm sao cơ ??? hehe ! Nhưng mà chuyện gì mới được chứ ! Mail cho tao đi . Lười quá con lợn ! Có gì mail cho tao đi nhé
Uah ! bạn Hương bảo thế ! Mày làm gì mà chửi nó kinh thế ! Nó lên nó thấy thì 2 chúng mày lại cãi nhau trong Topic của tao :"> . Soi cái cứt ý ! Dream Love của tao mà phải soi mày ah ! Ah không , nó bảo nó nói chuyện với Hương hay sao ý , con Hương tưởng thằng Hải Anh thích nó , thực ra thì tao cũng chịu , chả biết được , chỉ biết là bạn Hương nói thế thôi :"> Sướng mất ngủ
Tao không chat được đâu ! Ko biết bao giờ mới có máy tính . Sao chảng ai thèm type cho tao được máy dòng , mỗi mình mày . Dỗi quá !!!!

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 21-09-2004, 17:15  
hoa_cut_lon1

chậc chậc mày không tin àh soi tao như soi bố nó luôn chậc chậc tao cũng ngại wá nhưng chịu thôi
chậc chậc hải anh thik ai thì cứ gọi là cái loài chó lơn đó mà cũng yêu được àh chậc chậc không biết có con dở hơi nào yêu nó không thì tao chịu mà mày ơi tao ngại viết mail lắm ... àh tao thấy cái ảnh của mày với thằng anh em sinh đôi tao tưởng chỗ mày đang ở là hoạt động mại dâm nam chứ chúng mày ngồi kiểu rì mà ghê rứa
buồn cười wá hôm trước vừa xảy ra sự kiện kinh điển ở hàng Lan ti một vụ kinh khiếp lắm anh Cu khóc thì mày biết rồi đấy chậc chậc
chuyện là thế này
vào hồi 12h ngày hôm wa tức 20 tháng 9 năm 2004 xảy ra một vụ hãm hiếp dã man nhất trong lịch sử trường kim liên nhưng cái kinh hãi nhất là kẻ thực hiện hành vi kinh khiếp đó lại là một cô gái mang tên dễ thương ĐH chậc chậc xót thương thay cho số fận của em H vì một fút bốc đồng và theo thói wen sống buôn thả chậc chậc đã xông thẳng vào fòng Lan Mẫu Hậu làm trò đồi bại chậc chậc thật hãi hùng chú mày ạh tao ngăn cản không kịp cả ông Hải , Thành Lùn , Quân Đức cũng không cản nổi cơ mà động cơ thật là dã man [-o< chậc chậc trong nhà có một bé trai mặc quần đùi màu nâu nằm ngủ trong đó chậc chậc làm sao có thể độc ác hơn thế hả mày chậc chậc bé trai đó mày đừng nhầm là thằng tít nhé tao và các anh em thật sự xót xa cho chú bé đó và thật sự rùng rợn hơn vì chú bé đó là Bé Cu thật không thể tin được đó là bé Cu nhà chị Lan chậc chậc chú bé ngồi khóc rúc rích với những dòng nước mắt trong trắng của bé Cu nhưng giọt nước mắt đầy sự sợ hãi của một đứa trẻ sau 26 năm giữ sự trinh bạch :">nay đã bị một nữ sinh ĐTH hãm hại tao và thành lùn ., hải dớ , quân đức và em tranh chim đã đứng đó không biết làm gì hơn là kéo em ĐTH ra nhưng vô vọng thật là đau buồn huhuhu tao không biết nói gì hơn khi nhìn vào mắt bé CU ánh mắt như muốn hỏi với phóng viên chúng tao rằng ....." cháu có bị mang thai không hả các chú "......tao không thể nhịn được ...nước mắt trào dâng như muốn nói rằng không sao đâu cháu ạh chậc chậc chảy hết cả nước mắt ai cũng thế chứ không riêng mình tao Lan mẫu hậu cũng bó tay [-o< thật là đau lòng thật là thất vọng cho cô bé ĐTH đã vì lối sống buông thả mà lại làm liều một cách trắng trợn như vậy hôm nay tao đến cùng toàn thể anh em đã đến nhà Lan mẫu hậu để hỏi thăm tình hình sức khoẻ của bé Cu nhưng cậu bé ngồi trong xó tường với anh mắt nhìn về xa xăm một bài hát của LAM TRƯỜNG được cất lên trong tao .........."mơ ....về nơi rât xa xôi ....một thoáng bâng khuâng nơi đó em ngồi nhìn mơi rơi....." tao thật buồn thôi nhé mẹ tao gọi có gì tao post tiếp

Old 21-09-2004, 20:09  
honestly_Okie

Lo*n Du*c' Lac' Anh kho^n' nan vu*a` thoi Cho' Va^n Minh
Anh oi, em xin loi~ vi` bay h em moi tim` duoc cai' topic cua? anh
Ma` em dau co' lam' mun, co' danh da' dau
Duc' Lac danh em suot anh oi, anh i' nhot em vao` nha` WC nam tang` 2 Nguoi` em toan` Urgo day nay` Danh em ba^m` da^p. luon
Bay h tiet 5 ngay` nao` Hai? do' , Quan beo, Than`h lun`... a` ca? Duc' Lac' cha^u` ria` nu*a~ Deu` den' ho^. to^ng' em ve^`
Ma` Duc' Lac' thik em Trang Chim anh a Che^t' cuoi`
Vui lam anh a. Em chi? ghe^ moi~ lao~ Cu Dien thoi
Truong` minh` vui lam
thoi, e di hoc day, khi nao` Sn anh nho*' gui? qua` ve^` nha
bb anh

Old 21-09-2004, 20:22  
honestly_Okie

a`
Anh Thanh` 1-10 nay` di hoc
Thanh` lun` chang ngay` cang` lun`
Quan beo' can`g ngay` cang` beo' nhung dao nay` du' ra phet
Hai do*' cang` ngay` cang` dep trai nhung tinh` hinh` la` chua kiem duoc bo^` moi
Hai Anh cang` ngay` cang` giong cai' ma(c' ao'
Ti' den can`g ngay` cang` de^u?
Duc' lac' cang` ngay` cang` bu*a.
Ma` Du*c' Lac' thik em Trang Chim anh a
Chi? co' em cang` ngay` cang` xinh thoi :">
Tinh` hinh` la` chi? co the
Boys KL cang` ngay` cang` xa6u' :p Ke^? tu` khi Viet Dog ra di
girls KL van~ duy tri` truyen` thong Xinh dep vi` Hatit van~ o day
hiehiehie
thi' thoi anh a

Old 21-09-2004, 21:07  
hoa_cut_lon1

Quote:
Lo*n Du*c' Lac' Anh kho^n' nan vu*a` thoi Cho' Va^n Minh
Anh oi, em xin loi~ vi` bay h em moi tim` duoc cai' topic cua? anh
Ma` em dau co' lam' mun, co' danh da' dau
Duc' Lac danh em suot anh oi, anh i' nhot em vao` nha` WC nam tang` 2 Nguoi` em toan` Urgo day nay` Danh em ba^m` da^p. luon
Bay h tiet 5 ngay` nao` Hai? do' , Quan beo, Than`h lun`... a` ca? Duc' Lac' cha^u` ria` nu*a~ Deu` den' ho^. to^ng' em ve^`
Ma` Duc' Lac' thik em Trang Chim anh a Che^t' cuoi`
Vui lam anh a. Em chi? ghe^ moi~ lao~ Cu Dien thoi
Truong` minh` vui lam
thoi, e di hoc day, khi nao` Sn anh nho*' gui? qua` ve^` nha
bb anh
con nhợn cái này được lắm tao có đánh mày đâu mà mày nhớ những gì mày nói nhé mai anh em mình tâm sự
con dở hơi kia trang chim gi` ở đây mà nói mày lại thích ăn đòn rồi nói linh tinh quá đấy mày cứ nhớ những gì mày nói nhé cưng ạh mai anh cho mày chết mày đã làm nhục anh Cu nay lại định làm nhục tao mày biết là mày không thực hiện được hành vi đối với tao nên mày định hãm hại tao ý gì đợi đấy
câu chốt là DML đang Alone chậc chậc girl kim liên vẫn như cũ xấu hơn những gì mà mình nghĩ còn mấy cái trên thì chính xác nhưng Đức không như thế :"> mỗi em Hà tít ngày càng .... thôi nói ra lại mất tình anh em để mai anh mày xử nó

Old 23-09-2004, 04:44  

God Member

Hức ! Trí nhớ tao không tốt , mày mail nhắn tao một cái là nhớ ngay ý mà hehe !
Uh ! Mày chửi thằng Hải Anh hơi nhiều ! Nó cũng đâu đến nỗi nào ! Linh , khoẻ không Linh hehhe ? tôi vừa mail cho bà xong
Sao lại sinh nhật anh nhớ gửi quà về nha ??? Sinh nhật anh là thứ 2 tuần tới , em không gửi quà sang thì thôi còn bắt anh gửi quà về ! Hay nhểy !
Nghe kề thì trường mình nhiều chuyện vui quá nhỉ . Chắc hôm đấy cười vỡ bụng mất nếu còn ở trường . Tao đi rồi có ai nhớ tao không Huhuhuhuhuhuhu !
Năm sau về trường là chỉ còn bọn lớp 11 năm nay thôi nhỉ ! Hè năm sau tao sẽ lái merc đen ra trường xem các em 05-08 học hè hehhehhêhhhê! Tao vừa install được cái yahoo mess ở trường mày ạ ! Không biết có bị sao không nữa
Girl Kim Liên năm nào chẳng có em xinh . Mày cứ thế nào ý chứ . Chắc tại đuối , sợ không bằng tao nên mới nói thế chứ giề

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 23-09-2004, 09:17  

Phá sản!

:-s hic hic đọc mấy thằng tâm sự mà cảm động muốn ...hic hic V oi hết tiền rồi hả em cái đó thì khó gì anh sẽ bảo mấy thằng bạn bên đó nó ra bank rút ít tiền đưa em )...cứ xài thoải mái đi nhá [-o<
Hic hic...thằng Đức lác chỉ đc cái to mồm thôi em ạ mie cái thằng dog đó nó hứa hẹn anh đủ điều mà toàn xù thôi dc nó chứ. Mà em Hà dạo này nhìn xuống "font" nhiều quá :-s, trong tiều tuỵ thế nào đó hic hic.
Dạo này công việc chán wá cu ơi...mie vào trường KT tưởng lắm em hay..hoá ra toàn gái quê đau wá
Hehekltt is offline  

Old 23-09-2004, 12:42  
hoa_cut_lon1

con nhợn hehe đúng là cực chuối
chả biêt ông anh xù em hay em xù ông anh chậc chậc còn Việt ơi cái vụ mẹc đen cổ đấy àh thế thì lái làm gì cho ngại qua tao cho mượn Prado :"> ông già mới tậu
Quote:
Mày cứ thế nào ý chứ . Chắc tại đuối , sợ không bằng tao nên mới nói thế chứ giề
mày nói thế không biết ngượng àh đúng là năm này đỉnh cao của sự xấu xí thất vọng wá
Quote:
Mà em Hà dạo này nhìn xuống "font" nhiều quá
khà khà đâu có đâu hôm wa em kiểm tra rồi hàng vẫn nguyên vẹn không có dấu hiệu xuống cấp hoặc sứt mẻ hay mất mát nói chung là em hà có tao chăm lo rồi kô lo cứ an tâm hè về là mày có cháu bế :">
Quote:
tình hình đức lác chửi ba tôi hơi nhiều đấy chó con!
giời ơi con nhợn này hôm nay tát cầu mì ác nhân đợi đấy nhé X-(

Old 23-09-2004, 13:32  

Unverified Member

eo ơi! chưa gặp thàng ôn nào lờ nhanh như thằng ôn này, nó ko thèm để ý xem mình nói jì với nó mới sợ chứ ạ! mày cứ chờ đấy năm sau về thì tao bổ chết mày đấy!
ah` mà Việt này tình hình là thằng Đức lác bay giờ gấu lắm, nó đập tao như đập ruồi ý. hôm nay nó vừa ấn đầu tao xuống cầu thang đây, mày xem tình hình thế nào chứ nó làm thế có ngày tao chết oan đấy
Girl KL năm nay mà mày ở trường thì cứ gọi là ... xinh lắm thằng ôn vật ạ!

Old 23-09-2004, 21:44  

Phá sản!

:-s làm gì có ai ....đi qua mấy lần toàn ac ac.......Còn cu V, anh đã bảo cần gì cứ bảo anh a` có cái site bán hoa đó ---> mới lấy đc pass admin có gì anh sẽ vào làm vài bó tặng SN cu shipping overnight..[-o< chuẩn bị nhận nha'
Hehekltt is offline  

Old 23-09-2004, 21:52  

God Member

Anh đang ở trên mạng ah ? Cái máy chat được của em có thằng nó trấn mất rồi
Hehe ! Kinh nhỉ , ông già mày mới tậu Prado ah Hehe ! Prado giá không bắng 1/2 con mer cổ nhà tao đâu em ạ ! Thích merc mới chứ gì , để tao bảo bố tao đèo đi bằng S500 nhé , riêng xe đấy thì có 10 năm nữa tao cũng không được lái đi 1 mình hehhe
Ah! Mày biết xe Lincoln không ? Chắc là không , ở VN chưa có ! Thằng anh tao đang định mua 1 cái
Sinh nhật mình tình hình năm nay chán quá ! Em đang vào site đó xem có cái gì giống cái mà đệ của Hiệp ship về ý anh
Tao quên mày lúc nào đâu Trả lời mày rồi còn gì . Thằng Đức không được trêu bạn THiên An của tao nhá ! Dạo này không có yahoo nên không chat được . Bảo em Hà mail cho anh Việt cái nhỉ

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan