Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 31-10-2004, 07:54  

God Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A15 (2002-2005)

Hehe ! Chú masta_wu quan hệ rộng nhểy Biết cả thằng Giang cơ ah !
Thế chú học Ams thì chắc biết người yêu thằng GIang hehe ! Hơi bị dễ thương !
Khổ mấy em xinh thì ảnh chụp chúng nó lấy hết rồi , tao quên mất không lấy nên chẳng còn cái nào
Đức Lác chụp ảnh em Hiền A14 đi
Ah quên ! Anh xấu trai thế này có đẹp trai bằng ai đâu hả Masta_wu Hehe !

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 31-10-2004, 09:24  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

em í không thích chụp ảnh đâu anh ạ , với lại chụp ảnh nó để thằng bạn trai đầu gấu của nó đánh em chết hả anh
con cô MAI LAN tên là GIANG hả anh ?? tèn tén ten bây giờ mới biết !!
anh dart ơi , hồi trước anh học a15 hả , anh có nhớ bí thư lớp anh không ?? chị em đấy

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 31-10-2004, 13:31  
DIEPMYLOVE

KL$: 0.00

chậc chậc thằng V D thì đẹp trai cái nỗi gì mà nói nó làm nó cứ tưởng
mà tao tự dưng đi chụp ảnh em Hiền dở hơi àh mịe thà tao chụp em Hà còn hơn
mà không mang máy ảnh đâu chụp bằng máy điện thoại nhé

Old 31-10-2004, 15:57  

Unverified Member

KL$: 0

Con cô Mai Lan à? cô nào thế? cái cô dạy Hoá hở? Con cô tên là Giang à? có đẹp trai ko thế? ah` mà cũng chẳng cần fải đẹp lắm, đẹp hơn thằng Dart là được rồi
Ai cho miss làm quen với anh Giang cái nhá thanks
Miss_Independent is offline  

Old 01-11-2004, 02:53  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Masta wu là em họ của Mi ông ạ , ông làm nó ko biết người yêu ông Giang ấy .
Nhưng công bằng thì ông yêu của tôi đẹp trai hơn (thiếu chút nữa bằng người yêu tôi )
Ông ơi, ông trong ảnh nhìn đẹp trai lắm , chỉ tội được mỗi cái mặt còn lại thì .... em ko nói gì đâu nhá.
Halloween mà chán quá , muốn về nhà đi quậy quá. Hôm nay đi làm cả ngày, bao giờ mới đủ tiền hè về đú với các ông đây?

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 01-11-2004, 17:26  

God Member

KL$: 496
Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)
Class: A13 (2002-2005)

ông ơi, ảnh nhìn ngu ngu nhìn cái nụ cười của ông .. nói ông đừng giận. như kiểu bị thiểu năng í mà lần sau đừng có mặc veste, trông "bé bỏng" lắm
nhưng mà công nhận còn đỡ hơn mấy cái thằng chụp ảnh cùng ông khéo chọn background thế
mà hôm nay chị Thanh Vân lên bìa HHT đấy xinh! cứ cho tôi ID Chloe đê còn mấy em trong ảnh nhìn già ---> chán lắm

careless, selfish, childish
MsSusu is offline  

Old 02-11-2004, 12:35  
DIEPMYLOVE

đúng là dân bêđê có hạng nhép nhỉ
chị vân hơi bị được của nó đấy
chậc việt yên tâm người yêu AL đẹp giai lắm có thể là hơn chú mày nhưng có lẽ không qua được tao đâu ngại thế đấy
to AL : thế cũng được nhỉ
mà cưng ơi cưng làm gì thế hè về mình cùng đú

Old 02-11-2004, 22:56  

God Member

Bí thư lớp anh ah Bí thở lớp mình là ai ý nhỉ Huyền Ngọc thì phải , chị chú aH hehe ! Anh Hoàng Giang tổng kết cuối năm lớp 12 9.0 mà bây giờ chú mới biết ah thế có định lấy ID của anh ý không ? Thì ra chú là em bạn Dung mimi xinh đẹp Em dâu anh haha !
Tao đẹp trai không bằng ai cũng hơn mày con lợn Đức lác ! Tình hình mày với em Đinh Hà xinh đẹp dạo này có vẻ mặn mà , ghen rồi ! Mày chụp ảnh em Hiền đi , chụp cái gì chẳng được , nhanh nhanh cho tao nhờ ! Mày gọi tao thay Thanh là cưng ơi thế :"> hehe , yên tâm , hè này về nếu tao học hành bên này ổn thì đú thả cửa
Thanh !!!!!!! X-( ! Còn lại thì làm sao ! Đùa chứ đang cố gắng cải thiện chiều cao mãi mà không được Vẫn cứ lùn như thế mới đau . Halloween chỗ tôi vui lắm . Ảnh nè , tôi làm Harry potter , vui phết có nhiều chuyện nhưng mà ko kể hết ở đây được

Mấy đứa bạn đi Trick or Treat cùng , có em Alex người yêu thằng đinh đôi ở cùng nhà xinh phết

Nhép ah ! Hehe , lâu lâu mới thấy . Scan bìa báo HHT gửi lên đây cho tôi . Bà lấy ID chị tôi làm gì Em Chloe mới có lớp 9 thôi Không đỡ được , mà cái ID tôi lấy là của Hannah , chị ruột em Chloe ! Nụ cười của tôi làm sao cơ Im X-( ! Đừng để tôi đánh bà

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 03-11-2004, 17:10  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

ông không phải khích nhau đức nhớ X-( cho ăn cám bây giờ để yên cho tôi tâm tình với bạn việt thương nhớ của chúng ta nào :">
ông ơi, hôm nay tôi lại nhìn thấy bạn Linh Phương thân yêu của ông, vì bạn ý xinh quá nên tôi không kiềm chế được. buột miệng kêu " xinh quá! " :"> nhưng mà tôi nói hơi to nên bạn ý nghe thấy thì fải :"> thế là bạn ý lườm tôi hình như tưởng tôi khen đểu làm thế nào bây giờ

MsSusu is offline  

Old 03-11-2004, 18:34  

Unverified Member

chẹp... bạn LP thì lúc nào mà chả xinh xắn dễ thương (tội lỗi quá ) nhìn mày trông ... ngu quá Việt ạ! cười tít lên dek thấy mắt đâu cả cái kính thì to oạch! Harry Potter nhìn thấy mày chắc là chết sặc mất chẹp! thôi dù sao trông vẫn xinh trai chán! hơn DML

Old 04-11-2004, 13:46  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

HUYỀN NGỌC á anh , em tưởng bí thư lớp anh là chị LY , không phải àh
chị em dạo này vẫn bảo nhớ anh đấy , chị bảo là mỗi thằng con trai được nhất lớp a15 thì lại đi rồi , chán anh ạ
mà sao em chẳng bao giờ thấy anh online thế ???

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 04-11-2004, 14:31  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

hờ hờ dart thì lúc nào mà chả xinh trai hơn DML, ông nhỉ xấu hơn cả DML thì có mà chết àh (nhưng cũng chỉ hơn được mỗi ku DML thôi có hơn ai nữa đâu )
tôi không có tờ báo của chị Vân mà mấy hôm nay tôi bận lắm, ông bảo thằng ba tôi scan lên cho [-o<
yêu ông lắm :*

MsSusu is offline  

Old 04-11-2004, 17:52  
DIEPMYLOVE

chậc hơn ta ah` không tự lượng sức
em Nhép vẫn có cái thói ăn nói đáng ăn đòn
hehe miss ơi cưng có muốn biết chân thật ở chỗ nào không cấm nói linh tinh nhé hôm nào học buổi tối rồi anh nói cho :*

mày ơi tao không thích em Hiền mắt nó trố lòi trông ghê lắm

Old 04-11-2004, 23:33  

God Member

Thế ah Nó lườm ah Chạy ra tát cho nó một cái chứ để nó lườm ác nhân của tôi thế ah Láo quá đi !
Cả bộ Harry potter đấy tiền cả đấy , còn cái gậy với khăn choàng để ngoài xe cơ . Đáng nhẽ đinh mua thêm áo sơ mi với cái calavat thế là giống hệt luôn Thề
Ah ! Ly mới lên Mới thăng tiến từ năm lớp 11 anh quên mất . Nick của chị Ly chú là gì ??? Anh đang có mấy chuyện muốn nhờ chị chú
Nhép ah ! Tôi có ảnh của chị tôi rồi , không cần lo đâu
Đức lác chụp ảnh em Hiền gửi lại cho tao nào ! Tò mò quá Không thì ai chụp cũng được Thằng này không được bắt nạt ác nhân với bạn An của tao ! Trình mày thì !

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 05-11-2004, 19:56  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

cho vàng thằng DML cũng chả dám đánh chị em àh chị thách nó động đến chị đấy ông iêu ơi nó nói thế thôi chứ nó chưa đánh tôi lần nào đâu có mà dám
mà công nhận ông nhìn giống harry thật chỉ tội xấu hơn :"> nhưng không sao, đảm bảo đẹp trai hơn thằng DML mà ông không có thằng bạn nào giống thằng Malfoy àh
tôi không dám tát nó, nó mà gọi hội đánh tôi thì chết ông àh sợ lém

MsSusu is offline  

Old 06-11-2004, 14:43  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

anh ơi chị em không chat chit gì đâu anh ạ , mẹ kinh lém , em sợ !
chị í thì có lên mạng nhưng lúc nào cũng học , nhìn mà ngứa mắt !
anh DIEP nhìn thía nào í nhẩy , em HIỀN trông xinh thế mà anh lại chê à , lạ thật
anh DIEP nhá , hôm trước giờ thể dục thấy khoe điện thoại , chụp một phát có khó khăn gì , hay là để em chụp hộ !

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 06-11-2004, 18:22  
DIEPMYLOVE

chậc chậc nhưng anh mày không thích cái con đấy thế mới đau
còn chuyện em Nhép để hôm nào tôi đánh nhé
@baby : em ơi tự dưng đi shoot con nhà người ta thì ngại lắm anh mày mặt đâu có dày
chậc chậc hay chú mày đi chụp rồi post lên
chú mày có chị áh được đấy nhưng anh nhìn chú thì thật sự là không hi vọng được gì

Old 06-11-2004, 18:48  

Phá sản!

Êu cu, lâu lắm rồi chị em mình không chat nhẩy? Tự dưng thấy thiếu thiếu cái jie đấy, giống như kiểu ra khỏi WC quên ko giật nước ý cu đã có em nào mới chưa, sao chẳng thông báo tình hình gì với chị là sao? essay đọc chưa? application procedure đến đâu roài? hẹn gặp nhau ở sân bay nghe cu!
To nhep: dạo này mi thừa hơi nhẩy? đổi chữ ký thành DML đie!
duck_duck is offline  

Old 06-11-2004, 18:54  

Phá sản!

Êu bây h mới để ý đoạn post về trần dương---> bạn này là gái có chồng rồi nhớ, muh giải nhì english tp lớp 9, giải nhất lớp 10, bắn đi mỹ đầu lớp 11, nhà con 1, bố mẹ nghiêm, người yêu đẹp zai lắm tài, nói chung là đừng mơ ku ạ!
duck_duck is offline  

Old 07-11-2004, 14:59  

God Member

Bạn Linh Phương làm gì đến nỗi thế Bà cứ nói thế nào ý chứ Thôi , dừng nói về bạn ý ở đây nhé . Bạn ý cũng là quá khứ roài !
Chú baby thực hiện công cuộc theo chân đàn anh ah Haha , được đấy , chụp ảnh em Hiền đi . Mà thằng Đức lác khoe điện thoại ah ? Ăn chơi nhểy ! Mình con nhà nghèo không có điện thoại mà dùng
Ly mà cũng học hành ah Ah quên năm nay thi đại học . Chú bảo là anh Việt gửi lời hỏi thăm chị Ly nhà chú !
Essay nào , bà gửi cho tôi á Chưa đọc mà lúc nào bà cũng bảo bà xuất sắc lắm việc gì phải chữa , Hơn nữa tôi tiếng anh ngu dốt sao dám sửa bài bạn Ngọc Anh haahaa ! Có người yêu rồi ah Thế người yêu bạn ý có sang D.C cùng bạn ý không Đẹp zai lắm tài cũng chỉ đến thế haha !
Có mấy cái ảnh tự hoạ keke

Đây là ảnh bạn Hannah Eklund , chị ruột của em Chloe Eklund . Ảnh này chụp lúc bạn ý đang diễn kịch không có Flash nên hơi mờ , nhưng quả thật bạn ý vẫn xinh như thiên thần ! Oh my godness ! I love wedding suit

Trong vở kịch lúc đầu bạn Hannah đóng vai cô bé 12 tuổi

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 07-11-2004, 16:01  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

anh ơi mấy bà chị này trông già thía !
ah anh hỏi thăm chị em hả , cảm ơn anh nha , chị em nhớ anh lắm đấy !
@anh DIEP : anh mà không dám thì trường này còn ai dám nữa , em thì ngại lắm , đã nói rồi , sợ thằng bạn đầu gấu của em í đánh

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 07-11-2004, 16:27  
kaka29504

Có lẽ các bạn đã tìm thấy một tình bạn . Vậy có ai đánh mất tình bạn như mình kô ? Mình chưa tìm đc câu trả lời tại sao nó lại mất dễ dàng đến vậy , có lẽ lỗi của cả hai chăng . Ngồi cạnh nhau mà kô nói 1 câu nào thì có thể gọi đó là gì nhỉ ? Tất cả đã ko còn cứu vớt đc nữa , mình cũng chả cần nữa rồi , bởi vì cũng chỉ năm nay là ra trường , nhưng mình kô muốn có những kỉ niệm buồn trong năm cuối cùng mình còn đc ngồi trên ghế nhà trường

Old 08-11-2004, 14:47  

Unverified Member

hehe! giờ mới fát hiện ra cái đầu của máy được cải tạo Việt ạ! ko để cái đầu 2 mái country side nữa
ah` thế mày tăng thêm được cân nào ko mà nhìn vẫn còi cọc thế? cao thêm được fân nào ko ku? nhưng nhìn mày khá hơn nhiều Việt ạ

Old 09-11-2004, 14:28  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

có vẻ như nó cao lên và gầy đi miss ạh, nhìn chẳng khác zì thằng Hải Anh ba tao roài được cái hàm răng .. thì vẫn thế
ông ơi hannah nhìn nét thế này mà còn chưa bằng chloe áh? :O dễ thương vật ạh trường mình đêk em nào bì được nét nào nhìn cũng chuẩn :* ông có ID của nó àh cho tôi đê mà ông mặc wedding suit thì.. hơi bị được đấy
@baby_anhyeuem: thằng Đức Lác thì đừng có bảo nó làm gì em ạh, trình thấp lắm đánh được ai đâu

MsSusu is offline  

Old 09-11-2004, 16:16  
DIEPMYLOVE

chậc đù má thằng baby chú mày nói thế wá là tao thô àh bố téng chít h
nhép đã có người yêu rồi mọi người ạh chúc mừng người đẹp có dáng đi vãi hàng nhất hành tinh
àh nhép đang thèm hôn chậc chậc đanh muốn hun thằng nào đấy nhưng không ai dám nên cần kiss một less khác hehhe Miss có đủ can đảm không
V ơi mày suốt ngày khoe áo mượn thế hả chậc chậc khổ thế

Old 10-11-2004, 00:26  

God Member

Miẹ ! Mượn ai cơ Mượn mày ah hehe ! Tao nhà nghèo chỉ có đi mượn áo rồi chụp ảnh xong trả lại thôi Đến khi nào bố của mày lấy được cái D&G bò bố post lên thì đừng có thèm
Uhm uhm ! Tình hình là hơi căng nhểy Chloe xinh hơn nhiều . Cao lên cũng chẳng cao lên mà gầy đi cũng chẳng gầy đi . Nhìn đẹp trai thế kìa mà bảo gầy bằng thằng Hải Anh ah ! Hehe Thằng Lác nó bỉ lắm baby ạ Cứ bảo nó chụp ảnh em Hiền
Lác ới ! Chụp ảnh em Hiền gửi lên cho tao
Trường mình có Hương xinh thế còn gì , nét vật ! Nhìn em chloe chắc chết luôn Em ý nét kinh khủng . Xinh lằm , nhưng tôi bây giờ ghét nó rồi . Nó dám bảo tôi là Stocker ! hehe !

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 10-11-2004, 11:53  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

@anh DML : anh nói à nghen , còn em thì chẳng có ý gì cả
nhưng đúng là đang yên đang lành đi chụp con gái nhà người ta thì...ngại lém , mà chủ nhân phải đồng ý thì ảnh chụp nó mới đẹp , chứ chụp trộm thường thì xấu post lên sợ anh lại chê !
em đang làm quen , sớm muộn gì cũng có thoai

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 10-11-2004, 16:51  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

ông được đấy Đức ạh X-( linh tinh X-( tôi có người yêu bao giờ :O thèm kiz bao giờ X-( láo toét quen đi!
hờ tôi nghi mắt ông lắm, chả biết chloe có xinh được bằng hannah không hannah xinh wá cơ :* nó bảo ông là stoker áh tôi thì tôi bảo ông là Dracula cơ giống kinh khủng

MsSusu is offline  

Old 10-11-2004, 18:07  
DIEPMYLOVE

mẹ hôm nào chụp thử đi
mày ơi ngại lắm em hiền yêu một thằng trông như lực điền ý sợ vãi hàng
em Hương hôm nay tao thấy ngồi với bố ở ghế đá chắc là có chiện gì rồi trông mặt buồn thiu như là đang bị đi táo ấy chả hiểu tai sao
sao thằng baby chú mày tiếp cận đối tượng chậm thế anh mày mời nó uống nước rồi nhưng ko thích lắm vì nó có người yêu rồi

Old 10-11-2004, 18:12  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

đấy như anh nói , người yêu nó mà biết thì nó đánh em còn ra cái thể thống gì nữa
ui anh đã mời nó đi uống nước rồi cơ á :O , chết chết , ông anh không biết nhường đàn em gì cả
àh anh ơi anh không chụp em chụp cho , nhưng cái máy của em không chụp được , không hiểu đứa khốn nạn nào làm hỏng

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 10-11-2004, 18:16  

Phá sản!

mày hơi bị coi thường những tình yêu xuyên biên giớii rồi đấy ku! chúng nó chờ nhau được 2 năm roài đấy mừ thằng này đẹp giai hay ho hơn mày nhiều (đưk ơi tao đang khen mày này ), cũng sắp đi mỹ roài. cứ chờ đấy mà mơ giấc mơ trần dương!
duck_duck is offline  

Old 10-11-2004, 19:16  

Unverified Member

mình học ca sáng mà cũng chả biết em hiền A14 là ai cả, ko để ý đến mấy em khối dưới lắm, để ý cũng chả được việc jì nên ... chỉ để ý khối mình thôi
mà thấy các em năm ngoái cũng xinh đấy chứ, như em Hoa 11A13, xinh lém cao ráo, người tuyển lắm

Old 10-11-2004, 23:20  

God Member

Haha ! Em Chloe xinh hơn nhiều nhưng bây giờ tôi ghét nó rồi , không chụp ảnh đâu . Để xem hỏi xin bạn Hannah có không rồi post cho , sợ Hannah nó không cho thôi , chị em nhà bạn ý yêu nhau lắm ( yêu tình chị em chứ không phải les như bà đâu )
Ah ờ ! Chắc bị mời phụ huynh vì học hành đuối quá . Thấy bảo bị cô Duyên mắng kinh lắm . Khổ thân
Đừng nói về em xinh nữa Bên này nhiều như nước . Mà có nói thì nói phải kèm ảnh
Còn bạn Trần Dương thì cứ đợi đấy hehhehhehheh ! Bạn ý xinh thật , nhìn thiếu nữ , yêu ơi là yêu

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 11-11-2004, 12:41  
DIEPMYLOVE

chậc khốn nạn vãi hàng con ạh
Quote:
mình học ca sáng mà cũng chả biết em hiền A14 là ai cả, ko để ý đến mấy em khối dưới lắm, để ý cũng chả được việc jì nên ... chỉ để ý khối mình thôi
hehe sáng đã đánh răng chưa hả có ăn mắm tôm không không sợ tanh mồm àh hehe
thôi bạn nói đùa đấy An xinh lắm hom nào cho Đức làm wen cái nhở
Quote:
mày hơi bị coi thường những tình yêu xuyên biên giớii rồi đấy ku! chúng nó chờ nhau được 2 năm roài đấy mừ thằng này đẹp giai hay ho hơn mày nhiều (đưk ơi tao đang khen mày này ), cũng sắp đi mỹ roài. cứ chờ đấy mà mơ giấc mơ trần dương!
wấy wấy con vịt lào đấy sao lại có mấy câu liên quan thế có wen nhau không :O
em Hương chắc lại có chiện gì sai trái trót dại nên mới fải bị mời ông bà già [-o< tội nghiệp mong chúa ban phước lành cho Hương ân hận wá [-o<

Old 16-11-2004, 03:11  

God Member

Nghe nói bạn ý dạo này học hành chểnh mảng quá nên bị mời , bố mẹ , sắp thi đại học rồi mà . Hức ! Mà tại hình như bạn ý để ý đến anh nào đấy thì phải ! Cũng chẳng biết , nhớ là có người bảo mình thế
Dạo này hay đợi đến thứ 3 5 CN để gặp em Ashley Hehe hơi hay luôn Đức ạ Mai tao mang máy ảnh đi xem có chụp ảnh được không chụp về cho mày xem Em ý là 1 trong 3 đứa sinh 3 Thì có 2 đứa xinh , 1 đứa bình thường . Nhà đấy có phúc thật

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 16-11-2004, 15:38  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

lại em ashley nào thế mắt em ý màu xám tro có phải ko ông đùa xinh thì send ảnh cho tôi cả 3 đứa càng tốt
mà bạn Hương bị mời phụ huynh áh :O tin vịt roài ông ơi bạn hương ngoan thế làm gì có chuyện hư như tôi còn chưa bị mời phụ huynh lần nào :">

MsSusu is offline  

Old 17-11-2004, 18:26  
DIEPMYLOVE

thôi nhép ơi van ba` les vừa thôi
thằng Việt chú mày lừa nó đóng hộp gửi về cho tao tiền nong không fải lo miễn là hàng họ chất lượng cao chậc chậc dạo này trường mình hãm lắm mày ạh mỗi em hà là tao thấy ưng

Old 18-11-2004, 20:10  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

ông khóc lóc cái giề tôi les việc tôi liên wan jì đến ông tình hình là có mỗi em hà thật mà tôi thấy ông tia hết em nọ đến em kia, cuối cùng có làm được jì đâu giỏi nói! được thì gửi cho tôi, đừng gửi cho thằng Đức, nó có em Hà roài

MsSusu is offline  

Old 20-11-2004, 06:25  

God Member

Hehe ! Ngoan nhưng học hành chểnh mảng , toàn 0 với 1 thì phải mời bố mẹ chứ sao !
Xám tro là xám tro thế nào mắt em ý màu xanh hẳn hoi nhưng mấy hôm rồi không gặp em ý , trước khi đi thi TOEFL em ý vẽ mặt cười may mắn lên tay cuối cùng đi lên chỗ trung tâm thi thì không mang Passport , tốn mất 130$ vô ích Phải đang ký lại là thêm 130$ , chẳng ra cái thể thống gì cả . SAT thì làm như dở hơi được có 890 , lại mất 50$ đăng ký thi lại ! Chán đời quá . Nhà Host thì dạo này bao nhiêu là chuyện ! Mệt mỏi lắm rồi !
Gửi cái búa mà gửi em ý là của tôi rồi Hôm qua vào siêu thị có 1 em check tôi out hahhaa ! Nhìn dễ thương vật Biết thế ra hỏi số điện thoại . Damn ! Em Hà nhất là đúng rồi hahhaa.....

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 20-11-2004, 19:38  
honestly_Okie

Anh X-( hư đốn lắm dám lừa em Khốn nạn

Dám lừa em là anh về VN 2 tuần làm mình .............khốn nạn

Sinh nhật em nhớ gửi cái thư đấy làm quà nhé ý nghĩa đấy

Anh ơi , đóng hộp cho em nữa nhé , anh nào cao cao đẹp đẹp tí nhé

đừng có to to đen đen hôi hôi nhe'

Chết thật , hum trước em vừa đâm xe xong Đâm thẳng vào 1 lão người Tàu 75t khốn khiếp thật em tử tế đưa ông í về phòng khám của ông í ( lão này là bác sĩ được mời sang VN ) thế mà chúng nó bắt đền em từ cái đồng hồ kỉ niệm để đầu giường Bắt nạt em quá Tháng này là tháng hạn chết em

ối , có người rủ đi chơi , em đi đây anh ạ bb anh yêu anh :*

Old 21-11-2004, 12:01  
DIEPMYLOVE

cái câu cuối là hơi thừa đấy hà ah X-(
mày ơi nên gửi cành nhiều càng tốt hehe
nghe em hà kể chuyện bị lừa tao chết cười sao lại có thể ngô nghê đến thế nhở mày yên tâm để tao chỉnh lại cho thông minh hơn

Old 21-11-2004, 14:33  

God Member

Hehe ! Câu nào cơ Câu yêu anh á
Định ghen với tao hả Lác Nó nói thế cũng đúng
Hà ơi ! Đừng nói thế nữa nhé , thằng Đức là bạn anh , khó xử lắm
Anh bảo với em bao lần rồi , bức thư đấy nói cho em xong rồi vứt đi rồi còn đâu mà đòi gửi với cả viếc
Hehe , hơ , bạn camila chịu khó quay lại 2-3 trang xem , nhiều ảnh lắm .
Bên này á , nhiều anh đẹp trai lắm Em xinh cũng nhiều nhưng.... Dạo này chán đời quá Được cái lừa được em Hà mà cười đau hết cả bụng Ngốc thế không biết

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 21-11-2004, 21:41  

Phá sản!

Thằng điên kia, hết ốm chưa? chị mới phát hiện ra mấy lỗi sai kô thể dùng từ gì để tả trong mấy cái essay mày thi toefl chưa? phải thi lại đợt sau à? còn sat sao lại 890 cả verbal với maths mà 890 á mày có biết ở lớp chị câu nói phổ biến nhất là j kô? làm sao để được dưới 1000 sat đấy nhục quá em ơi! thôi lần sau cố gắng nhé! à có 1 em người lai jordaine xinh cực, cưa ko? em ý chụp ảnh bìa hht tháng này
duck_duck is offline  

Old 23-11-2004, 13:02  
DIEPMYLOVE

Quote:
Hehe ! Câu nào cơ Câu yêu anh á
Định ghen với tao hả Lác Nó nói thế cũng đúng
cút cha mày đi ghen gì có một tí khà khà
mày chó lắm khốn nạn lừa người yêu tao thế àh mẹ kiếp mà sao lại tin nhở mà bác Kiên cũng lừa Hà luôn làm hà tin sái cổ
thằng khốn nạn không chịu được bài dài thế được chưa nhỉ :O

Old 23-11-2004, 18:32  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

hờ cả tôi cũng bị lừa, đợt nó bảo nó về nhà, rồi còn 20.11 tập trung ở nhà nó... làm tưởng chú đang ở HN thật may mà mình tỉnh táo đi hỏi lại các bạn :">
hôm nay tôi, chép cả thằng ba tôi trốn học ngồi ăn mì , nhân tiện nhớ ông mấy câu đấy ông có hắt xì hơi không
đừng bùn nữa ông ạh mọi người vẫn iu ông mà heheh cố gắng lên
còn tình hình chụp ảnh bạn hương thì hơi khó.. :-s nó toàn ngoảnh mặt đi thôi

MsSusu is offline  

Old 23-11-2004, 23:02  

God Member

Uah phải thi lại đợt sau Ôi ta sợ lớp A1 ams rồi A1 ams mà . Làm gì có ai đọ nổi , làm sao để được dưới 1000 SAT , tinh vi Tôi mà không đi chơi , gái mú , party suốt ngày thì cũng làm sao mà dưới 1000 đấy Từ lúc sang toàn ăn chơi , ko thèm đụng đến quyển sách , lúc thi thì đi thi chả dưới 1000 TOEFL phải đăng ký lại , đau quá !
Một câu người yêu tao 2 câu người yêu tao . Mày tự hào lắm thì phải Cũng được , em Đinh Hà mà Hôm qua trêu nó sướng vật
HÌ ! Hư thế , chắc bà lại rủ em tôi trốn học chứ gì VUi nhỉ :O
HÔm qua tôi hắt xì hơi thật ......nhưng mà đến mấy lần Chứng tỏ ổm hehhehhehheh ! Uah cứ chụp thôi , không được thì đành chịu , sao ko chụp ảnh mọi người như bà này , thàng Hải Anh này , Đức lác này , Hoài Phương với em tôi nữa . Ảnh mọi người cũng quan trọng mà Hơn ảnh Hương là cái chắc , chụp đi nhá :*

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 24-11-2004, 16:36  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

heheh mình wan trọng hơn bạn hương cơ đấy nghe mà cảm động rung rinh thằng ba tôi vẫn đang nhờ thằng Ẹt chụp bạn Hương nhưng nó vẫn chưa shoot đc bạn hương cáo lắm, toàn way mặt đi
tôi ngoan mà tôi có rủ em ông trốn học đâu toàn nó rủ tôi :"> ông hỏi thằng ba tôi mà xem
cố học mà thi toefl với sat ông ạh

MsSusu is offline  

Old 28-11-2004, 14:35  

God Member

Anh em nhờ là ý gì thế hehhehhêh ! Kệ tao chứ cố gắng shoot đi
Ah ! Tôi nói thật mà bà không tin ah . Dạo này có học hành gì đâu
Bạn gì gì đấy mơ ác mộng về tôi ah ?? Xin lỗi nhé hehe
http://www.tntp.org.vn/index.asp?progid=20...&npid=1&npcid=0
Website này có nói về topic này này hehe
Mới cắt tóc đi tu xong
Chán đời quá .
Dạo này cuộc sống nhàm chán , trường mình có gì hay không ?
Ai có gì thì kể nghe cái

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 28-11-2004, 15:47  
kawaii_sb

Hi'hi', V cắt tóc nhìn là lạ .

Về bài báo, em kw thành công từ hào hoa mới chết chứ . Khố quá, tội tình gì đâu cơ chứ. Em nó ngoan thế này, vợ, ng` yêu đầy ra đấy rồi, còn hào hoa cái gì nữa chứ. V có cố tình đâu.

Cả bài báo đấy mỗi đoạn viết về V là đúng. Cái KLNet này có ai thần tượng thằng Dre đâu. Tên nó cũng ko phải là Duy Anh, mặt nó cũng có hiền lành gì đâu (chưa nói là cướp là may rồi ). Hoá ra AL ở Ukraina, bâyh kw mới biết Bath ở Ukraina. Phải đọc n` Thiêu Niên Tiền Phong hơn để mở mang đầu óc.

Old 29-11-2004, 06:21  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Híc, đừng đá em thế chứ.
Ở bên Ukraina này, em đã đủ lạnh lòng lắm rồi, còn đá nữa. Khổ thân em. Đúng rồi trong đoạn đấy viết về mỗi Dart là đúng, vì trong đấy mối Dart như thế thôi. May là ko viết về ai nữa, ko thì chắc cũng ko đúng nốt rồi. Chắc tác giả khâm phục ông đấy
Cắt tóc nhìn ngu lắm ông ạ. Để kiểu cũ đẹp hơn . Mà ai chụp cho ông, không ngắm, nhìn lệch quá. Híc
Lo mà học đê, đồ lười.

Alex Louise is offline  

Old 29-11-2004, 12:48  
DIEPMYLOVE

chậc khốn nạn thật sao chụp ảnh mà cười chẳng tự nhiên gì cả xấu mày nên nhờ chụp tự nhiên còn đẹp còn cười có chủ ý xấu lắm nghe chưa
chậc chậc chăm post ảnh nhể
tình hình là KW đá AL được fết bath ở UK chứ có fải Ukraina đâu chị làm thâm nho lắm
đúng là thằng chó cắt tóc trông xấu nhưng dám bỏ tiền cắt tóc là được rồi hehe 14$ ah`

Old 29-11-2004, 13:09  
kawaii_sb

Hehhe, AL nói chị mới để ý. Cái em tác giả mất công ngồi nghiền ngầm 13 trang cái topic này thì chắc cũng có phần hâm mộ V . Thảo nào khen V hết lời. AL đc hưởng lây V, thằng Dre đc hưởng lây AL .

Chắc là V set chụp tự động chứ đứa nào chụp cho V đâu, V nhỉ . Mà kw thấy new hair cũng bt, ko xấu như AL với cả thằng DML chê. Nếu mái trc' dài hơn 1tẹo thì kul hơn .

Old 30-11-2004, 10:47  

God Member

Hehe ! Tao cười lúc nào chẳng đẹp hơn mày Ghen tị ah
kekekekkeke!
Hơ hơ , lâu lắm mới thấy KW post bài nhỉ
Uah ! Sao Kw biết em tự Set :O Bên này làm gì có ai chụp cho mà chụp
Hình như ảnh KW cũng có mấy cái tự set
Đọc cài bài báo đấy mà mình với Thanh cười đâu hết cả bụng bà nhỉ hehhêh ! CŨng được , thường thế
Tóc này chán chết , đợi dài ra thôi keke !
Dạo này ở nhà tình hình có em nào xinh ko ??? Ah ah thông báo , HOàng Việt vừa có người yêu mới :">

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 01-12-2004, 01:30  

God Member

Cái gì cơ Cái loại mày mà dám bảo tao thùng rỗng kêu to á Lác
Người yêu mới thật mà Lạ lắm ah ?? May mà tao chưa cho bạn ý website này , không thì bạn ý lại hỏi tao sao mày nói thế Thằng này là hay phá hoại chuyện bạn bè lắm KEKE
Hoài Phương dạo này thế nào rồi ???
Hôm trước vừa nhận được ảnh xong , nghe nói dạo này xinh lắm , xinh hơn hồi trước , vợ mình có khác !

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 01-12-2004, 15:36  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

:O:O :O vừa đọc xong cái bài về klnet trên TNTP mình không hiểu cái câu "yêu ông thà yêu cái đầu gối hay cái gót chân còn hơn" của mình nó thể hiện sự đào hoa của nhóc V ở điểm nào nhẩy đến phải rút lại lời nói thôi
ông ơi tóc mới nhìn ngu quá cái em bé trong ảnh tên là gì nhẩy:X người yêu cơ đấy
thứ 7 này tôi bị mời phụ huynh tiễn tôi đi

MsSusu is offline  

Old 02-12-2004, 01:34  

God Member

Khổ quá , tôi có người yêu lạ lắm ah Cứ hỏi suốt Tên là Vân
Uah ! Cái báo lá cải ý mà
Hào hoa cái nỗi gì .
Quả báo rồi Ông trời đúng là không thiên vị một ai cả
Bị báo cừu rồi
Đáng nhé mời em Ashley đi home coming nhưng từ hồi em ý dỗi cũng không nói chuyện nên có thằng khác mời mất
Tôi đi home coming trường em ý như kiểu bắt buộc vì 1 trong 2 thằng sinh đôi có người yêu học trường đấy , mà em người yêu mới có lớp 10 nên bên này bố mẹ không cho đi trong xe ôtô chỉ có 2 người ! Chúng nó hỏi tôi có mời ai không . Tôi bảo là không care , cứ mời ai cũng được , đi với thằng bạn để cho nó được đi chơi với người yêu là chính Chúng nó mời em Elizabeth huhuhu , em này xấu nhất trong 3 chị em sinh đôi của em Ashley với cả Kelsey . Đuối quá huhuhuhuhuhuhu
Ai cười thì cứ cười để >:p ! Cười sướng thì cười đê !
Nhưng không sao , phải vui vẻ với những gì mình đang có keke . Đến Home Coming rồi đi lung tung xem có con gà nào bơ vơ thì vậy kekekke !
Mà sao bà bị mời phụ huynh :O Làm gì trong lớp thế

Mà mọi người biết Emma Watson, Bristish Princess không ??? HUHUHUHUH She's so hot
Đóng Hermione trong Harry Potter ý , xinh vật
Đang thần tượng em ý keke
http://www.emmawatson-fans.com/Home.htm
http://www.emmawatson-fans.com/emma%20Wats...EmmaGallery.htm

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 03-12-2004, 12:17  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

tôi bùng có mỗi tiết GDCD chứ có làm gì đâu (tôi với 3 con nữa ngồi ăn uống trong canteen) chết tôi roài kiểu này bao nhiêu tội lỗi bị phơi bày ra ánh sáng hết ông còn cười được àh >:p X-( bạn bè thế đấy X-( >:p
em vân này là em vân nào cũng được đấy còn không xinh bằng em mặt đĩa của tôi cầu nguyện cho tôi đi, chết đây

MsSusu is offline  

Old 05-12-2004, 15:12  

God Member

Hahahhahaha
Hehehhehehe
Hohohhohoho
Cưa đổ em Ashley rồi
hahhâhhhahhah
Hôm nay nắm tay nằm dựa vào nhau xem phim rồi
Vui quá a))))
hehhehhêhhhehhehhehhehhehh
Em Elizabeth cũng ở đấy , có vẻ cáu Thầy mình evil quá , đi home coming với 1 em lại flirt 1 em , mà 2 em la chị em ruột A di đà phật

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 06-12-2004, 18:53  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

:O khỉ ạh, sao mình vẫn thua nó về khoản cưa gái tôi đang cưa con miss thì nghe tin nó có người yêu sét đánh ngang tai ông cũng vừa vừa thôi Việt Mĩ đều không tha sao mình lại chơi với 1 thằng như thía nhẩy
chụp ảnh rồi gửi về ông ơi còn vụ password nó không tin tưởng mình >:p bít mà X-(

MsSusu is offline  

Old 07-12-2004, 07:08  

God Member

Password cái gì ???? Hức Password hòm thư của tôi á ??
Ai bảo không tin tưởng đâu , bà hâm ah ??
bà hỏi tôi lúc nào ???
Haha , cưa miss mới sợ Less nặng rồi !
Thôi được rồi , khi nào gặp em trên net tôi đưa pass cho , chẳng nhẽ lại post pass lên đây ah
Thằng thế nào :O Em Ashley sinh năm 1990 Được chưa

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 15-12-2004, 08:46  
Chi_Pheo

Giời đất ơi tù bé đến nhớn mình mới thấy có cái topic chuối thế nay`.Đổi tên topic đi thôi các em.Thanh topic "nịnh bợ ,bợ đít anh V" đi
Có thăng cha xấu hoác ma` đươc gắn mác "đào hoa" Ngồi đọc ma` mình cứ thấy ngứa râm ran ,khó chịu thật .Đáng thương thay cho cái gọi la` thẩm mỹ của con gái KL .Giá trị đảo lộn cả chả bit thế nao` ma` lần

Old 15-12-2004, 16:08  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Thế mà có thằng còn thừa hơi chui vào bợ theo đấy
Hổ thẹn cái thân làm trai, gì cũng có đủ thế mà phải ghen tỵ nhảy vào, dây máu ăn phần. Ghen ăn tức ở thì cũng đừng lộ liễu quá, ko người ta cười cho.
Thế mới biết trên đời có kẻ bợ đít thì còn có kẻ ăn *** cơ. Thương thay thương thay.
Lần sau có ngứa mắt thì gãi nhé, chứ đừng cố gắng vào để chõ cái mũi dài vào chuyện người khác, để người ta chửi cho mà ko nhục được (à mà có đủ con người để biết chữ nhục ko cơ chứ ). Mà đổi nick đi kưng ạ, lấy nick Chí Phèo mà thấy nhục thay cho Chí quá
@ Bạn hiền: Sry, sáng ngủ dậy đã bực mình, tìm được chỗ trút

Alex Louise is offline  

Old 16-12-2004, 02:16  
Chi_Pheo

anh thất vọng về em quá day Alex ạ.Sang Uk gần hai năm giời rồi ma` vẫn không khá lên được .Em không phân biệt được thế nào la` chửi với cả bợ đít a`? Em đừng có đánh đồng anh với em .Thế la` em hạ nhục anh rồi đấy em co biết không ?? Anh ma` phải ghen ty với cái thằng cu con ấy a` ??Hân hạnh cho nó quá !! Đáng ra la` anh cũng chả nói gi` đâu nhưng thấy em "bợ đit" kinh quá anh mới thấy ngứa mắt ,ngứa mồm anh nói thôi ,em tha lỗi cho anh !!
Nhớn rồi chứ không còn bé bỏng gi` cả ,em ăn nói cho cẩn thận nhé .Đừng để cái mồm đi trc' cái đầu kẻo ng` ta lại bảo ngu si tứ chi phát triển .Ơ Uk ng` ta có dạy em sống thế nao` cho lịch sự cơ ma` .Lời thầy cô dạy em nó chui tu`đầu xuống đâu mất tiêu rồi ??? /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> .A` ma` dạo nay` trông em xinh ra đấy ,trông gần giống người rùi .Chăm post ảnh lên đi cho mọi người cùng chiêm nguong ha !

Old 16-12-2004, 06:54  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Anh lại nhầm với ai rồi? Hi hi, em Alex này sang UK còn chưa được 1 năm.
Chẹp, anh nói như anh quen biết em ấy nhỉ? Chà, hay mình lại gãi vào đúng chỗ nào ngứa rồi
Ơ thế anh ơi, thế nào là bợ đít, thế nào là chửi hả anh? Mà em bảo 2 cái đấy nó giống nhau à? :O :O :O, chà chà, quả là văn hoá cao, đọc câu chữ cũng ko hiểu ra sao?
Đánh đồng em với anh á, thế là hạ nhục anh hả? Hi hi, em nào dám đánh đồng anh, nào dám hạ nhục anh thế đâu? Em mà bằng anh thì em nhục trước ấy chứ, nào đã đến anh
Em biết anh là phèo rồi, sao phải ghen tỵ với thằng Dart con, , người như anh thì còn nổi tiếng hơn nó nhiều, đã vô văn hoá lại còn thích ăn vạ. Mà anh tha cho Chí Phèo đi, nó ko tệ đến như anh đâu.
Dạ vâng ạ, em nhớ sẽ ăn nói cẩn thận mà, ko người ta lại bảo em là tâng bốc người ta, đáng lẽ chẳng được như thế mà lại nói là như thế, lại làm người ta nghĩ người ta giỏi , thất lễ, thất lễ.
Nếu mà so ngu si tứ chi phát triển thì em đang e tứ chi của anh nó phát triển hơn em đấy :-ss, híc, tội nghiệp anh quá. Thiếu iốt hả? Hay là VN dạo này ko có iốt để cung cấp cho người mà không bằng người. Thà rằng con vật mà tiến được lên con người còn hơn con người mà ngày càng tiến xuống như con vật.
Em chân thành cảm ơn anh đã khen là em ngày càng giống con người, trước đây á, khi em ko giông người lắm, nhìn thấy thể loại như anh là em run lắm cơ, may là giờ giông người rồi thì nhìn cái thể loại đi xuống, em khinh lắm cơ. Chăm post ảnh ạ, dạ vâng, em sẽ, em đang có tiến bộ mà, phải để mọi người chiêm ngưỡng chứ. Còn anh thì chỗ anh em, em khuyên thật, đừng post nhé, ko mọi người lại mất công đặt câu hỏi, ai dậy dỗ mà từ người thành súc vật, buồn lắm cơ.
Ngứa mắt ngứa mồm :O, anh có nguy cơ cao mắc bệnh lở mồm long móng đấy, đi khám bác sĩ đi, thể nào người ta bảo anh ngày càng giống súc vật là phải, híc.
Mà đừng thất vọng vì em , anh nói thế làm em buồn lắm, anh nói như là anh quen em ấy , anh làm em nhục quá. Sao em quen anh được cơ chứ , thế thì có khác nào em lấy phần người của anh, nhường lại cho anh phần con. Thế thì em ích kỷ quá.

Alex Louise is offline  

Old 16-12-2004, 07:17  

God Member

Chết cười mất Thanh ạ Dạo này trình độ đì của bà tiến bộ vượt bậc nhỉ hahhaha

Còn bác Chi Phèo , em tưởng bác phải chết lâu lắm rồi , ở dưới đấy râm ran quá nên lại moi lên trên này sủa bậy ah ?? Có sủa nữa thì cũng không có Nam Cao để kể lại đâu Hơ ! Em nào dám so sanh với bác bác chí phèo đẹp trai thì ai cũng biết rồi , khỏi post anh không chúng nó lại văng vomit , chết em quên mồm nói tiếng anh , chắc bác ở dưới đất lâu rồi nên không hiểu , ý em là nôn mửa ý mà bác . Còn bác ngứa râm ran thì đúng rồi , bác ăn lông ở lỗ nhiều , có tắm rửa rì đâu mà chẳng bị ghẻ đễn nỗi ngứa râm ran Sao bác chê thẩm mỹ con gái Kim Liên thế ??? hay bác bị em nào từ chối à ?? Bác deserve mà , cay cú làm gì cho mệt , chết em lại tiếng anh với bác Em xin lỗi nhé , bác lấy từ điển ra mà tra vậy , vô học nó khổ thế đấy !
Nói thật là em thấy em chẳng làm gì có lỗi với bác để bác vào bác chửi em thế này cả , chắc bác thấy bác không có topic nên ganh tị ??? hay để em lập topic chí phèo hôi hơn hay c*t' hôi hơn cho bác nhé ?
Còn thẩm mỹ con gái Kim Liên bác tuổi gì mà đánh giá Còn riêng em người yêu em không chỉ có ở Kim Liên bác ạ ! Bác có muốn chê thì cũng mỏi mồm lắm . Tốt nhất bác đừng nói gì nữa rồi chui lại xuống đất đi

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 16-12-2004, 16:21  
DIEPMYLOVE

ghê wá tình hình là mình đang mải chơi MU nên không biết tình hình đang rất nóng bỏng thế anh chí fèo là ai đấy ạh văn hóa bị vùi dưới đống cứt rồi àh mà vào đây sủa nhăng nhít thế tình hình là DML đã có những lời xúc fạm súc vật một tí anh thông cảm em còn trẻ nên không biết anh thông cảm hộ em cái nhé mình lộng ngôn wá mà sao anh lại nhục sịp thế nhể ông anh lại đi tranh chấp đẹp trai bộ anh đẹp trai đến nỗi vãi cả cứt đến nỗi bợ cả đít đê đỡ khỏi ra quần thế àh ôi thất lễ quá lại nói bậy rồi văn chương đâu rồi ý nhỉ thôi có gì ông anh chí fèo ghẻ bẹn bỏ qua cho bọn em cái nhẻ không anh nói nhiều mọi người lại nghĩ anh đẹp trai mà vãi hết cả c** ra ngoài đấy biết chưa thất lễ [-o<

DML

Old 16-12-2004, 22:27  

Phá sản!

Khổ thân ông CP , vào đây nói linh tinh rồi bị chúng nó chửi cho, hahaha, lần sau chừa cái tội tinh vi đi nhớ, không bằng được người ta thì thôi, lặn đi cho nước nó trong, đằng này lại lên đây nói linh tinh, bị chửi nhục như chó .

Ở đời là fải bít mình là ai chứ, kém fân mà cứ thích đòi bằng phân là không được, ông vừa tự hạ thấp mình rồi đấy, thật là đáng xấu hổ cho cái kiếp làm con trai như ông, về nhà bảo mẹ đi mua váy mà mặc đi là vừa, ngu lắm!!!!
Tommy_Lofilger is offline  

Old 17-12-2004, 07:00  
Chi_Pheo

Chào mấy cô cậu,anh lại quay lại tiếp chuyện các cô các cậu đây.Ko biết đã nói gì mạo phạm ghê gớm mà mới viết có vài dòng đã có cả 1 tiểu đoàn đến tiếp chuyện thế này.hân hạnh hân hạnh.Lạ 1 cái là có những đứa chưa thấy viết 1 dòng nào trong topic này cũng nhảy vào dây máu ăn phần.Anh nói gì động chạm đến chú em hả?sao ngựa non háu đá thế?hay là ku V lại treo giải gì à?Anh ko học KL nên ko biết cách họ xếp lớp thế nào,nhưng giờ thì anh cũng lờ mờ đoán ra là cái số sau chữ A tỷ lệ nghịch với những gì có trong đầu các đồng chí rồi.Số càng to thì...
Đọc qua 1 lượt thấy chú V có nhiều bạn tốt ghê.Mặc dù anh chẳng biết chú là ai cả nhưng cũng thấy ngưỡng mộ rồi đấy.Ma lực của đồng tiền ghê thật!Anh nghía qua profile của chú,thấy ghi là sinh năm 87,chắc là tiền chú đang xài đều do các cụ chu cấp hả?thế tức là những thứ này chắc cũng ở đấy mà ra hả?
Quote:
( V ui , chị nhớ CIAO , cơm ĐN,...)
Thế liệu khi các cụ nhà chú về vườn sống = mấy đồng lương hưu còm thì chú thử nghĩ xem các "bạn" của chú còn "tốt" với chú như bây giờ ko hay rồi cũng lại táng thẳng vào mặt chú c** với d** như ở trên...Anh nghĩ chắc chú cũng biết câu này nhỉ:"Của làm ra là của để trong nhà,của ông bà là của để ngoài sân,của phù vân nó có chân nó chạy".Sở dĩ anh viết bài trong này chẳng qua là do thấy lũ "bạn " của chú thổi chú lên cao quá (mà một quả bóng thổi càng to thì càng dễ nổ to).Kiểu như thấy người sang bắt quàng làm họ ý,chú hiểu ko?Anh viết bài thế mà 1 lũ nhảy vào bảo anh ghen tỵ với chú.Nực cười thật.Anh còn chẳng biết chú là ai thì ghen tỵ sao đc,nếu có ghen tỵ chắc anh cũng chỉ dám ghen tỵ là sao bố mẹ chú giàu thế thôi.Chú đâu có gì làm anh ghen tỵ đưọc.Còn cái topic kiểu như thế này á.Nhiều lắm.Nếu anh muốn anh cũng có thể cầm tiền vả vào mặt 1 lũ ngồi chờ việc ở chợ lao động bảo chúng nó tìm thành lập hẳn 1 cái fan club cho nó khệnh.Chúng nó cần tiền,còn mình thì cần tiếng,thế có phải nhanh hơn ko?
Lời nói thẳng bao giờ cũng khó nghe...Bài này chủ yếu anh nói với chú là chính.còn mấy đứa "bạn" chú anh bó tay.Như lời chú khen là "đì giỏi",chăc phải có người dạy dỗ hẳn hoi,mà từ khi sinh ra anh đã ko được bố mẹ dạy "đì" ,đến trường cũng chẳng thầy cô nào dạy cả thì sao địch lại được...Hay là trường chú có lớp chuyên "đì"?
Thôi lan man dài quá rồi.bb chú nhé.có gì viết lại vài dòng giao lưu để hâm nóng topic chứ nhỉ...

Old 17-12-2004, 07:31  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Holy shit!!!
Hôm nay chẳng biết là ngày gì mà ko hiểu là đen hay đỏ nữa đây ông ạ. , tự nhiên thấy buồn quá. Nhớ nhà . Mấy hôm vừa rồi, đau đầu mấy vụ vớ vẩn, hôm nay mới thấy mình ngu, híc.
@ Chí Phèo: Anh àh, cãi, chửi nhau với anh cho vui với hâm nóng topiz thôi, chứ còn cũng chẳng ai care anh nói gì đâu. Cũng như cái thằng chẳng bao giờ viết bài gì mà tự nhiên thò mặt vào, anh lấy tư cách gì nói nó, anh cũng là thằng tự nhiên rạch đất ngoi lên thôi. Anh bào 1 tập đoàn tiếp anh, thưa anh, thích buôn chuyện thì vào tiếp anh thôi, chứ ko ko ai tiếp anh, anh lại bảo khinh anh.
Ngồi đọc để quote ra 1 câu, chắc anh cũng bỏ tâm huyết lắm nhỉ? Híc, khốn thay, làm thế làm gì????? Anh có ghen tỵ hay ko, hỏi 10 đứa vào đây chắc 10 đứa nói có, thế anh ko ghen tỵ thì tự nhiên anh nhảy vào sủa làm gì? Ngứa mằt à? Thế thì đừng đọc, việc gì phải bới lông tìm vết thế? Nó giàu, ừh, bố mẹ nó giàu thì đúng hơn, ừh. Nhưng nó còn được cái tính nữa anh ạ, chứ ko như cái thằng như anh đâu, chuyện chẳng liên quan đến mình cũng thọc cái mũi vào. Topiz này đầy thì mời anh lượn sang chỗ khác mà giở cái tính Chí Phèo, chẳng ai welcome anh ở đây đâu. Anh làm như là bố mẹ nó giàu nên mọi người xúm vào tán thưởng nó. Nói thật với anh, nếu anh giàu, chưa chắc đã có ai tán thưởng anh đâu. Đừng nghĩ ai cũng là hạng tiểu nhân, đê hèn như anh.
Mới đăng ký, viết 3 bài thì cả 3 nằm trong topiz này, hay ngứa mắt nó mà ko dám dùng nick thật, phải làm 1 cái nick chỉ để vào thọc gậy bánh xe?????
Gặp cái hạng như anh thì trình độ đì khác lên thôi, cần gì ai dạy dỗ. Có chó thì phải có chủ, có sủa bậy, cắn bậy thì có rọ mõm, thế thôi.
1 lần nữa, nhắc lại với giọng trịnh trọng nhất: Không ai chào mừng anh ở đây đâu, cố đấm ăn xôi làm gì? Dù sao cũng cảm ơn đã làm cho topiz nóng lên 1 chút, nhưng anh lặn cho nước nó trong đi. Đã ko được cái gì mà đánh mất cả lòng tự trọng của mình nữa thì thật,....
Mong sau bài này thì anh em chấm dứt nhé, ko ai chấp chó dại cắn càng, sủa bậy cả phải ko? Chuyển về chủ đề nhé.
@ Dart: Giàu làm chi cho bọn nghèo nó ghen ghét, đẹp trai làm chi cho bọn xấu nó ghen tỵ, tốt tính làm chi cho bọn tiểu nhân nó thù ghét. Đời thật là,...

Alex Louise is offline  

Old 17-12-2004, 10:37  

Phá sản!

ôi dào,lâu lắm mơi tung tăng luợn lờ qua KLNet thấy ong pác Dart có vẻ càng ngày càng nổi tiếng với những truyện truyền kỳ xuyến suốt những 14 trang.Tình hình là pác ta còn đc mổ xẻ nhiều hơn cả Becks cũng nên
Nhớ thèng em này không ông pác?
dạo này tình hình vợ con vẫn ổn chứ??ăn uống ra sao,morning exrcise thía lào?
NguyenThanhNam is offline  

Old 17-12-2004, 17:05  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

Nhép = con người lịch sự không biết chửi bậy chỉ xin mạn phép trích 1 câu của anh Chi_Pheo : "Ko biết đã nói gì mạo phạm ghê gớm mà mới viết có một vài dòng đã có cả một tiểu đoàn tiếp chuyện thế này"
nếu ông anh cho rằng mấy cái câu kiểu như "nịnh bợ, bợ đít anh V" là lịch sự tử tế, không có gì mạo phạm thì e rằng ở đây không ai trình độ văn hoá đủ thấp để nói chuyện với anh đâu ạh [-o<
@V: :* ashley đâu lâu lắm mới vào piz của ông lại thấy thêm 1 thằng kiểu như thế này miễn bình luận
tình hình là chỉ còn có 9 ngày nữa thôi ông ạh nhiệm vụ rõ chưa

MsSusu is offline  

Old 17-12-2004, 19:19  
Chi_Pheo

@ Alex :Anh luon nghi em trông đen đen bẩn bẩn nhưng chắc tính tình không đến nổi.Hôm nay anh mới biêt anh đặt lòng tin của mình vào bãi "holy shit" roai` Mồm thì chửi người khác là vô văn hoá ,la` sủa bậy cắn càn la`đê hèn, em cũng khác chó gì đâu .Tục tĩu cũng đâu có kém ng` ma` cứ ra cái vẻ ta đây.Em cũng nên biết cái thân phân của mình đi.Sang UK chài đông chài tây ma` kết quả có đươc cái gì đâu,toàn bị các anh xua đuổi ,thế có nhục không cơ chứ .May về nhà chăn đươc con gà đã không biết thân biết phân ẩn cư ma` giữ của lại còn lên đây bon chen .Đi đến đâu cũng thấy em Alex post ảnh .Cho anh hỏi thật em nhé .Em có hay soi gương không đấy ???Chưa thi` Xmas này anh gửi cho một cáiđể em có dịp chiêm ngưỡng lại khuôn mặt của mình . Ở đời phải biêt mình là ai chứ ,chim trĩ lại cứ nghĩ mình la` công .
Nói em bao nhiêu lần roài ma` em cứ không chịu hiểu.Anh đã gặp thằng cu Dart bao giờ đâu ma` ghen mí lị chả tị.Anh ngứa mắt la` ngứa mắt cái mặt dày của em va` bè lũ bợ đít cơ.Nịnh thối thế ma`cũng nói được. Anh lam` chó gì mà phải ghen với cái sự giàu sang của ng` khác.Nha` anh không giàu ,nhưng anh cũng chả thiếu gì cả ma` phải ghen ty ,em đừng đem lòng chó dạ lợn của em ma` đặt cho ng` khác .Khó coi lắm !!! May cho anh là anh đặt lòng tự trọng của mình cao nên cái loại như em chả mảy may ảnh hưởng được .
P/S: anh cũng mới cho mấy đứa ngoài chợ một đống SIM số đẹp roai` em a. ,hi vong thời gian tới anh cũng sẽ có đứa nô tài nao` đấy mở topic riêng cho mình !!! :-s .Tiền nhiêu khi cũng mua đươc cả lòng tự trọng nhẻy?? .Từng bị ghét như hắt nước đổ đi thê ma` cầm nắm tiền vứt vào mặt cái la` lại xun xoe ngay được. Kỳ diệu thay !!!!

@ Nhép : anh không có thời gian lây nhây với cô .Về nha` nhóp nhép bú tý me đi cho anh nhờ .Ngoài này gió to lắm đây,ra đây nghich khéo ốm me lại lo.Tý tuổi ranh ma` không biết ai dạy cho cái trò dấy máu ăn phần thê không bit .Ngu lắm cơ .Đường sáng không đi lai cứ đâm đâu vao` "holy shit "

Old 17-12-2004, 21:39  

Phá sản!

Này ông gi ơi, tôi chả biết ông xuất xứ ở cái xó xỉnh, hay cái lỗ cái hố nào, nhưng mà tôi cứ gọi ông bằng anh, hehehe, cho nó lịch sự nhỉ, với lại đỡ gây căng thẳng cho ông

Thứ nhất, em nói thật là em cũng không chơi với thằng Dart lắm, nhưng em ít ra cũng bít nó là con người thế nào.Anh bảo em thấy người sang bắt quàng làm họ??? I don't give a shit about whatever he is!!! I just care about smthing you said!!!
(Hiểu được thì tốt, mà không hiểu được thì... , nhưng em nghĩ là anh cũng hiểu được nhể, vì nó có gì khó đâu cơ chứ )
Ở đời ai cũng có cái tính ghen ghét, đó là cái tính rất xấu đó, nhưng hầu hết ai cũng có.Chỉ có điều, ai là người giữ được trong lòng, ai là người không chịu được, fải rống lên như con bò thôi (Nếu không muốn nói là sủa như con chó, mà nói thế nào chẳng được, cũng giống anh cả thôi!).

Em là con nhà có học hành tử tế, mà cũng không hẳn em là thằng mọt sách.Em biết cách nói chuyện với từng người khác nhau, và từng cách nói chuyện khác nhau, đáng nhẽ em fải fải nói chuyện tử tế với anh, vì anh là người lớn tuổi hơn em, nhưng mà anh đã tự hạ thấp mình trước mặt em rồi, cho dù có lớn tuổi hơn đi chăng nữa, nhưng cái đầu, cái kiến thức của anh còn fải gọi em bằng bố!!!

Chửi nhau???Hehehe, em cũng biết chủi nhau, nhưng tuỳ trường hợp thôi, vì nếu không "người ta" lại bảo mình vô học , và nếu ông anh có nhu cầu gì "cao" hơn cả chửi nhau, cứ nói với thằng em này một câu, OK?

Trên đời em ghét nhất là cái thể loại người có tính ghen ghét, mà lại bô bô ra trước mặt mọi người, và suy từ bụng ta ra bụng người.Anh không thấy anh đang tự biến mình thành trò cười ở đây à, không thấy mình đang biến thành một con chó để cho mọi người chửi à???Đừng nghĩ là thằng Dart nó thế lực, nó giàu có, mà mọi người vào đây bênh nó nhé, vì sự thực không fải thế đâu , mọi người không hề bênh nó, mọi người chỉ bất bình vì cái thái độ và lời nói của ông anh thôi.Anh là người lớn tuổi, mà lại chấp mấy thằng trẻ con kém tuổi (Nói là trẻ con thôi, chứ thực ra bọn em đủ kinh nghiệm, kiến thức và văn hoá để làm bố của anh rồi), rồi cãi nhau với đàn bà(Sorry AL nhé, tớ biết ấy vẫn đang là girl mà, nói thế cho nó người lớn một tí )!!!

Thế nhé, em nói thế thôi, đọc từ từ, hiểu từ từ, vì em cũng biết anh ít học, thế nên em thông cảm, có gì anh em "nói chuyện" sau nhé .Nếu anh có thắc mắc hoặc ý kiến gì, cứ nói với em một câu, em luôn luôn sẵn sàng đón tiếp anh mà, hehehe....

(Hey, why don't you shut the **** up, and go away to learn some more about the thing how to live in this world???Mind ur behavior!!!

Old 18-12-2004, 00:20  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Đùa chứ, sao trên đời có cái thằng mặt như anh nhỉ? Dày cũng vừa thôi chứ, cho người khác dày với, người ta đã bảo chẳng ai welcome rồi, thế mà vẫn vác cái mặt quay lại được, chẳng lẽ anh ko biết thế nào là vô duyên????? Không có tý lòng tự trọng nào sao? Đặt lòng tự trọng cao ko có nghĩa là lòng tự trọng cao, anh chỉ đơn giản là lừa dối mình thôi.
Em vốn có nước da đen rồi, em có dám bảo mình trắng trẻo????? Nhưng em tự hào với chính em, chẳng đến nỗi cái tên mình, cái tuổi mình cũng ko dám nói ra, cái hạng đi trong bóng đêm như anh chưa đủ nhục sao mà còn lắm mồm?
Em chẳng bảo em cao siêu, hay ko tục cả, em nhờ anh vào đây xem có tục hay ko sao? Anh thích thì ra chỗ nào nhiều em ngây thơ mắt nai, ko tục mà nói chuyện, đã nói thằng là ko welcome rồi, thế mà, .....
May là em cũng có gương anh ạ, anh giữ lại cho anh mà xem cái bản mặt anh, chẳng cần gửi tặng đâu, em nghĩ rằng mặt anh cần hơn em đấy. Còn cái câu chài Tây, chài Ta, rồi chăn gà, em nghĩ anh nên rút lại đi. Anh đừng mang cái đầu ngu đần ra, xả những gì cặn bã trong đầu ra anh ạ. Nếu anh nói thế thì chắc em nói anh là đĩ đực cũng chẳng sao đúng ko? Khi không biết về 1 con người mà có thể phát ngôn bừa bãi thì quả thật là vô học rồi, đừng nghĩ ai cũng như anh.
May thay là chăn được gà, chứ chăn phải chó như anh thì chắc đời này còn nhục hơn. Còn bảo anh ghen tỵ, thưa, đâu cần phải biết nhau mới ghen tỵ được, anh ko ghen tỵ thì anh nhảy vào thò mõm vào làm gì? Hay dài quá, ko biết chọc đi đâu?
Thật với anh 1 câu, lúc đầu thì em thấy anh nói kháy, nói đểu còn bt 1 chút, tuy cũng chửi nhau lại với anh, nhưng mà em cũng chẳng care, chẳng thật sự nghĩ gì. Nhưng đọc cái bài vừa rồi, em khinh anh lắm. Dạng văn hoá như anh, em biết mình kém, em cũng chẳng muốn tiếp chuyện đâu. Khả năng có hạn để nói với thằng đàn bà. Số em cũng khổ, cãi nhau với đàn ông con trai thì ko sao, nhưng với những thằng mặc váy thì em kiếu. Còn cái vụ nịnh bợ, thưa anh, anh yêu quí ai đó thì anh thấy nó tốt, nó đẹp, anh ghét ai thì nó xấu xa tồi tệ, phải ko ạ? Nó là bạn em, em thấy nó tốt, thế thôi, còn anh đừng nghĩ rằng, cứ 1 thằng giàu là xung quanh nó đều là kẻ bám vào để cộng sinh, nó cũng chỉ là 1 thằng bạn, cũng như anh, nhà em ko giàu nhưng ko nghèo để phải bám vào ai cả. Đừng nghĩ ai cũng có cái tính đấy như anh.
À, anh có cho cả cái ôtô cũng chưa chắc có ai thèm nhớ anh là ai đâu. Hay cái loại anh chỉ đủ khả năng kết bạn với loại đấy? Thương anh lắm, làm người mà sống chung với súc vật thì sớm hay muộn cũng thành súc vật thôi, thể nào nhìn xung quanh, ai cũng như mình. À, mà vừa nhớ ra, hay là anh chài thằng nào để nó tặng các thứ nên giờ nghĩ mọi người như anh? Hay bị thằng nào nó đá? Chẹp, giả thuyết cũng có lý. Đời trai bao, chắc cũng chỉ như anh là cùng.

Alex Louise is offline  

Old 18-12-2004, 02:02  

God Member

Hức ! Cảm động quá nhiều người quá
Trước hết phải cảm ơn Cường A10 , vừa vào profile mới biết , chứ lúc đầu cứ tưởng khôi A2 , nick mày là gì , trên yahoo ý để khi nào anh em mình chat , tao thấy bảo mày cũng đang ở bên Hà Lan ah ???
Đương nhiên là cảm ơn bạn Thanh yêu quý của tôi với Linh Ác Thú Yêu 2 bà thế :*
Còn anh Chí Phèo , càng nói thì lại càng thấy anh ngu thôi Chui lại xuống đất mà yên phận đi
Thấy anh bảo anh vừa cho 1 đống Sim đẹp ah ? Sợ nhỉ Thì ra anh đại gia đi buôn Sim . Nhắc đến Sim lại nhớ đại ca Huy boy oe oe quá Đại ca dạo này có khoẻ không ạ ?????Hy vọng đại ca vào topic này thì đọc được ! Còn ông tưởng ông cho sim đẹp là ông có nô tài ông gọi bạn ông là nô tài đủ cho thấy ông là thằng vô văn hoá thế nào rồi . Ai vào topic này đọc cũng thấy ông càng ngày càng ngu , ăn nói không có cơ sở , không biết tự bào chữa cho bản thân mình ( the Apperentice , Donald Trump ) You are fired haha !
Oài từ từ thích câu này vật
"@ Dart: Giàu làm chi cho bọn nghèo nó ghen ghét, đẹp trai làm chi cho bọn xấu nó ghen tỵ, tốt tính làm chi cho bọn tiểu nhân nó thù ghét. Đời thật là,..."
Quay lại với ông Chí Phèo ! Ông có bao nhiêu cái sim đẹp ?? Sim thế nào là sim đẹp mà ông mang đi cho Tinh vi . Ông tưởng Hà Nội một mình ông có sim đẹp ah mà mang đi khoe Ngu si
Còn xin lỗi nhé , trong klnet này , tất cả những người trong topic này chẳng có nhà nào nghèo hơn nhà tôi đâu . Mọi người đều bình đẳng , đáng nhẽ ông cũng thế nhưng ông sủa bậy nhiều quá thành chó rồi nên không được bình đẳng nữa .

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 18-12-2004, 03:05  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

No' dang o? ben UK ma` ong, dau phai o Ha Lan dau.
YIM thi nhan off cho ong nhe'

Alex Louise is offline  

Old 18-12-2004, 12:30  
DIEPMYLOVE

mả mẹ nó chứ có thằng súc sinh như mày nhở thằng chí phèo xin lỗi cái thể loại anh anh nên xem lại cái nick của anh xem mấy bài mà bảo những đứa bạn của thằng V là bợ đít theo nó dây máu ăn fần bó tay ngu lại còn hay chữ chú mày nên nhìn lại từ đầu nhé ở đây chỉ có những đứa bạn thân của nó đóng góp ý thôi không mong cái loại mặt dày loài chó lợn như ông anh vào đâu shit xong fần 1
Quote:
P/S: anh cũng mới cho mấy đứa ngoài chợ một đống SIM số đẹp roai` em a. ,hi vong thời gian tới anh cũng sẽ có đứa nô tài nao` đấy mở topic riêng cho mình !!! .Tiền nhiêu khi cũng mua đươc cả lòng tự trọng nhẻy?? .Từng bị ghét như hắt nước đổ đi thê ma` cầm nắm tiền vứt vào mặt cái la` lại xun xoe ngay được. Kỳ diệu thay !!!!
ông anh đã đọc bài thằng V nói chưa cái thể loại nói những người như thế mà lại là có học nhở
đúng như là AL nói cái thể loại chó lợn như anh mới đủ cái mõm để nói người khác thế anh nghĩ anh cho người khác cái gì là anh được gọi họ là nô tài àh mà nói thầm anh cái : anh có biết bọn nô tài nó làm sao không anh là tổng quản hả
kinh nhỉ dùng toàn từ ghê ghớm cầm nắm tiền vứt vào mặt anh giàu anh lắm tiền anh nhiều Sim shit tư cách gì anh có thấy thằng V dog bao h nói câu đấy không anh nói nó thế không biết là anh đã bằng nó chưa
@dart : chú mày nghe loài chó lợn nói chưa chú mày cũng nên tiếp thu một chút ý kiến của anh ta chú mày nên bớt khoe thì cái loại hạng thấp hèn nhất của xã hội như nó cũng không dám sủa bậy đâu OK nghe lời tao nhé nhà nó nghèo nên nó ghen ghét nhưng không sao tha thứ cho loài rác rưởi đó đi
oài mệt wá cai KLnet hơi lâu nên có những thằng mới vào miệng còn hôi mùi nước đ** đã lớn mõm rồi may là tao vào nghịch nên đã thấy diễn biến như trên mày ạh đúng là hâm nóng topic này lên cũng fải cám ơn anh chí đi nhé àh mà anh ơi em nghĩ cái loại anh không bằng Chí Phèo đâu mà anh biết trong klnet ai mới là Chí Phèo không anh chắc gì đã đủ trình bằng hắn muốn biết nó là ai thì tìm nhé nó dạy cho biết chó lợn và người khác nhau ở điểm nào

Old 19-12-2004, 13:53  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

ông anh nên tự nghĩ xem ai là người dây máu ăn phần ở đây nhé em ko thik bậy bạ, em muốn ăn nói lịch sự tử tế với anh thì anh lại không chịu hiểu
nghĩ lại xem chỗ này là chỗ nào đã ông anh ạh đây là topic CỦA DARTbạn bè Dart, trên diễn đàn này từ admin đến member chẳng ai phản đối. Anh ngứa mắt, anh không thích thì có thể không vào, nào ai mời anh đâu? thế nhưng anh lại thích chơi nổi, anh thích gây sự chú ý bằng cách nhảy vào chửi bới xúc phạm người khác anh sợ không làm 1 bài chửi dart thì mọi người không ai biết đến sự tồn tại của anh hả giờ thì mọi người biết cả rồi [-o< anh thử nghĩ xem ai mới là người dây máu ăn phần ở đây nhỉ ai mới là người đáng thương đây em cũng chả khiến anh lây nhây với em làm gì, em có đủ bạn bè để quan tâm rồi, nhưng hình như cái câu anh chửi là chửi tất cả bạn bè của V trong cái topic này, thế thì tại sao lại không có em nhỉ ai là người lây nhây trước đấy hả anh
@ V: mất thời gian thật

MsSusu is offline  

Old 19-12-2004, 16:40  
DIEPMYLOVE

súc vật đâu rồi hả mà chắc cũng biết nhục nên cút rồi mọi người tiếp tục nhé

Old 19-12-2004, 21:14  
Chi_Pheo

Anh mới đi vắng có hai ngày các cô chú tiểu súc sanh đã bấn loạn lên roai` Xin lỗi nhe anh không vô công rồi nghề như các cô các chú nên trả lời hơi chậm tý mong các cô các chú tha lỗi cho anh.
@Tommy: Cái trình độ tiếng Anh "chó chết" của chú làm anh bùn cười roài đấy .Sang Anh chưa bao lâu đã ty toe học đòi .Tinh vi thì cũng phải có cơ sở mà tinh vi chứ.Người ta giỏi ,trình đọ học vấn cao thì mới được quyền chê người khác chứ .Chú thấy anh nói có đúng ko? Đằng này chú lại dựa vào cái trình độ văn hoá Abc của chú mà lên mặt với thiên hạ a`? Chú nói mà không thấy nhục sao ?Chú tưởng mình là ai ?? Xời ơi ! ,hoc tận nhưng A10 hệ B mà cứ tưởng mình giỏi giang lắm ý .Chú tưởng sang Anh la` có thể biến chú từ ngu sang đỡ ngu hơn a` ?? Chú nhầm to roai` Cái loại dân ngu cu đen như chú đời đời vẫn chỉ thế thôi không khá lên đươc mấy đâu ngoài dăm ba câu tiếng Anh bồi khoe mẽ với đời .Anh đã nói mãi mà chú không hiểu , ở đời phải biêt mình là ai chứ ????.Anh nghĩ chú nên đem cái câu "....cái kiến thức của anh còn fải gọi em bằng bố...." về nhà nói với bố mẹ chú thì hợp hơn đấy !!! Chú chưa đủ tư cách để nói chuyên với anh đâu.Chú nên biết cái thân phân ngu dốt của mình ma` ngâm miệng lại đi kẻo người ta lại chửi "đi học ơ Anh mà ngu thế này cơ a' " thì nhục nhưng lưu học sinh Anh chân chính lắm !!Thế đã chú nhé ,lúc nào rỗi anh sẽ ôn lại văn hoá ứng xử cho chú tiếp !!
@Alex :Tuyệt chiêu mặt dày là anh học từ em dấy Alex a. Em thử về nhà dùng dao cắt vào mặt mình xem nó có trày xước tý nào không hay là dao lai mẻ hả ?Em thử hỏi cả cái KLnet này xem mặt mình dày hay mỏng.Anh biết có cả tỷ ng` trên này muốn chủi thẳng vào mặt em nhưng họ không đủ can đảm như anh thôi.Anh có như em đâu ,lấy cái việc phơi tên tuổi trên này la`m vinh hạnh lắm hả ? Nực cười !.Cái hạng như em lam` sao có vinh hạnh biết tên tuổi của em. Anh mà không biết rõ về em thi` anh cũng chả nói làm gi` đâu ,nhưng ma` cái vụ chài Đông ,chài Tây la` nó cũng có cơ sơ của nó đấy em thân mến a. Thử hôm nao` sáng trăng em ngồi tự vấn lại lương tâm mình xem co đúng không .Em mà nói la` không thì cái loại như em nó cũng hết thuốc chữa .Anh bó tay .Chả nói làm gì nữa cho mệt ra.Mặt em nó dày quá rồi ma` .Ng` yêu của em trông cũng được đấy ,ra dáng là một người chín chắn đàng hoàng ma` sao lại yêu em đươc nhoẻy ??Khó hiểu thật .Chắc cũng bị em lừa ha? Cái kim trong bọc lâu ngày sẽ lòi ra đấy Alex a.Anh tin la` một ngày nao` đó anh ý cũng sẽ hiểu ra .Trông thông minh thế cơ mà
Anh cần chó gì cho em cái ôtô để em nhớ .Chi cần cái Sim số đẹp la` được roài nhoẻy?Em cu nhoey nhoẻy cái mồm chửi anh la` súc vật thế ma` trc' có đứa đeo mãi thằng bạn của súc vật ma` nó có yêu lại đâu cơ chứ . .Kể cũng buồn cho em thật !! Anh đâu phải la` loại cẩu nô tài như em ma` phải đi làm trai bao.Xiền rung rỉnh tiêu xài bằng chính sức của mình .Em đừng nghi ai cũng như em !!! .
@DML : Tiêu súc sanh ăn nói hơi bị bố láo đấy nhớ .Ở nha` bố mẹ không dạy ăn nói cho có văn hoá a`.Có cần anh bắn cho mấy trăm đi học bổ túc không ????Xem ra chú chả đọc lời anh mà chả hiểu cái chó gì :-s .Cái chuyện Sim la` anh nhắm chửi đứa khác ,chú không hiêu thi` ngậm miệng lại ,đừng ty toe mà mọi ng` cười .Nghe cái giọng chú là đã thấy đâm chất nông dân roài .Về cái chuồng heo nhà chú ma` sủa đừng co mon men ra đây bêu xấu học sinh KL .Loại như chú gọi làm nô tài cũng phí đi .Ăn nói nực cười thay !! Cần gi` phải la` tổng quản mới biết đươc bọn nô tài ra sao???Anh la` ng` thông minh nên chỉ cần thấy chúng lẩn quẩn ở cái topic này là anh biết roài .Anh không ngu như chú mà cần phải đập vào mặt mới hiểu .Chú đem long lợn của chú ra đo lòng ng` khác roai` .Thế la` ko được đâu nhớ.Anh nói chú có hiểu không ? Nếu chú vẫn còn sót lại tý chất sám nào trong đầu thì nên đóng cửa tự kiểm điểm đi .Nếu vẫn còn mặt dày lên đây tiếp thì anh chỉ có nước gửi chú lên trường thiểu năng
Anh nghĩ quan điểm vế sự khác nhau giữa ng` va` chó của chú CP nào khác đấy hợp với chú đấy ,chú cứ từ từ mà học hỏi .Anh thấy anh không cần lắm .Anh chỉ cần so anh với chú là anh hiểu đươc ngay mà .Chú lên làm ng` giống anh thế chó nào được .Bề ngoài chú giống ng` thôi ,chú phải biết như thế rõ chưa ????Mệt với cái loại vô văn hoá này thật !!!!!
@Nhep :Cô em nghĩ kỹ lại đi roài phát biểu nhá .Anh mà chỉ vì nổi mới vào đây post bài thì anh phải để lại tên tuổi chứ .Anh vì nghĩa diệt thân chỉ tại thấy mấy đứa nịnh thói quá mói vào đây chửi chứ đánh bóng bản thân anh gây sự đươc cái ích giè ?? Cô em thiển cận quá roài đấy .Anh chả chửi toan` bộ bạn của cu V ,cô em nhầm to roài .Anh chi chửi nhưng đứa cẩu nô tài bợ đít thôi .Ai không phải thế thì thôi .Chỉ có mấy đứa có tật giật mình nóng máu lên vì bị nói đúng chỗ xấu mới nhảy vào giở thói vô văn hoá ra thôi .Cô em khônng phải thê thì lên làm gie` ?? Ở nhà nhóp nhép tý mẹ đi cho anh nhờ

Nếu anh nói gì hơi wá đáng thì mọi ng` bỏ quá cho anh nhé .Nói thât mất lòng mù .

Old 20-12-2004, 01:58  

God Member

Hôm qua đi home coming về tâm trạng đã không vui vì mới phát hiện ra mấy chuyện . Đang bực mình thì thấy anh sủa bậy kinh quá anh ạ !
Anh nên ngậm cái mồm chó của anh lại trước khi người ta thịt anh để nấu thịt chó đi
Anh tư cách gì mà đi nói người khác ??? Tư cách ở đâu , chó làm gì có tư cách ! Tên tuổi mình còn không dám nói thì lấy đâu ra tư cách đi chửi người khác hả anh ? Cái loại anh trong topic này nhiều lắm , khoảng 1 tháng trước đã cãi nhau tưng bừng trong cái topic này rồi .
Còn bây giờ em yêu cầu anh không post bài trong topic này nữa , ở đây chẳng ai hoan nghênh anh đâu ! Mà xin lỗi anh chứ A10 hệ A anh ạ , kiến thức nông cạn thì đừng có sủa bậy . Thế anh học trường nào lớp nào ?? Hay là nằm ở nhà thất nghiệp ?
Còn về bạn Alex của em anh nói thế hơi quá rồi . Anh có phải là con trai không thế ? Về mặc váy của mẹ anh vào đi ! Chuyện Thanh yêu ai không được đáp lại thì liên quan gì đến anh mà anh chõ mồm vào ? Yêu người mà không được đáp lại là chuyện thường , xảy ra ở mọi lúc mọi nơi , hôm nào chẳng có . Hôm qua ở 1436 Thomas St NW , Olympia , Washington cũng có . Tâm trạng hôm nay không tốt tí nào cả , dồn nén nhiều quá hức ! . Trai bao là sao hả anH bạn Thanh là con gái anh bị ngu loạn ngôn ah !
Thôi tốt nhất la anh biến đi cho khuất mặt mọi người ở đây chẳng ai hoan nghênh anh đâu . Nói thẳng ra là cái loại anh không đủ tư cách để vào cái klnet này ! và càng chẳng có tư cách vào topic của em

Ảnh đi home coming

Chán đời , mắc bệnh tương tư

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 20-12-2004, 03:48  

Phá sản!

Anh jì ơi, anh tuổi gì, đẻ vào giờ nào, mấy cân, mà sao anh NGU thế ạ???Em thương cho bố mẹ anh lắm, hix hix, không hiểu sao, người lại có thể đẻ ra 1 loài súc vật, ngu si, đần độn, vô văn hoá như anh .Chỉ cần mở mồm ra sủa là đã thấy ngu rồi, nói gì là suốt ngày sủa bậy nữa... :-s

Thưa anh thân mến, bây giờ bọn em đang được nghỉ X-Ms anh ạ, thế nên chẳng có việc gì làm, ngồi dậy khôn cho anh là chính, không anh lại cứ tưởng mình là hổ báo, ngu lắm anh ạ, chắc anh hiểu biết ít, học vấn thấp, nên không biết điều này cũng fải thôi.Anh bảo bọn em vô công rồi nghề, hề hề hề, vâng, cứ cho là thế đi anhmà bọn e ạ, nhưng m còn có trình độ học vấn, còn có văn hoá .Còn hơn cái loại anh, vô học, ngu si, dốt nát, ấy thế mà vẫn có nghề để đi làm, đấy là đi buôn sim đẹp.Sim đẹp để làm gì hả anh???Để cho dễ nhớ ạ???, mấy giờ rồi mà còn sim đẹp, mà có đẹp đến đâu, thì cũng save vào máy roài, thế thì đẹp với xấu cũng như nhau thôi .Thế cho nên, thêm một biểu hiện ngu si nữa từ một loài súc vật được tìm thấy.

Quote:
Người ta giỏi ,trình đọ học vấn cao thì mới được quyền chê người khác chứ .Chú thấy anh nói có đúng ko? Đằng này chú lại dựa vào cái trình độ văn hoá Abc của chú mà lên mặt với thiên hạ a`? Chú nói mà không thấy nhục sao ?Chú tưởng mình là ai
Anh ơi, anh đang nói chính mình đấy ạ???Vâng, anh nói đúng lắm anh ạ, nếu trình độ văn hoá của em là Abc, thì của anh là cái gì ạ???Anh học zỏi, anh tài cao..., anh thử hỏi mọi người câu này, xem mọi người có chửi vào cái mặt chó ngu của anh không?.Khổ nỗi là con chó có bao giờ biết được mình là loài chó đâu
Tất cả những bài mà anh đã viết ở trên đây, đều cho thấy anh là thằng vô học, không cần biết bố mẹ anh là ai, người như thế nào, cũng đủ biết anh là một thăng con ngu đần đến mức nào, nếu không tin, anh có thể lập một topic ra để hỏi mọi người trong cả cái làng Klnet này, xem anh là con người ntn, rồi anh sẽ biết được sự thật anh ạ!!!Thế cho nên em khuyên anh nên ngạm mồm vào, nếu cảm thấy muốn sủa bậy thì mua cái giọ mõm dành cho chó ý, bán đầy ngoài đường ý mà, chắc cũng rẻ thôi anh ạ, để đỡ làm người khác khó chịu, khi mình sủa những lời bậy bạ vào một nơi văn minh, văn hoá như thế này.
Em không bảo nhà em giàu có, em không bảo em đẹp trai, em không bảo em thế lực hay gì cả, em thế nào tự em biết, và ít ra em cũng là một thằng có học, còn hơn cái loại anh, vô học mà cứ tưởng mình ... chẹp chẹp, tự anh hiểu nhé, hehehe.Thế nên em chỉ nghĩ em là một ngườ bình thường, chẳng là ai cả anh ạ.

Quote:
Xời ơi ! ,hoc tận nhưng A10 hệ B mà cứ tưởng mình giỏi giang lắm ý .Chú tưởng sang Anh la` có thể biến chú từ ngu sang đỡ ngu hơn a` ?? Chú nhầm to roai` Cái loại dân ngu cu đen như chú đời đời vẫn chỉ thế thôi không khá lên đươc mấy đâu ngoài dăm ba câu tiếng Anh bồi khoe mẽ với đời
, tại sao mình lại đi nói chuyện với một thằng ngu ntn nhỉ???Anh gì ơi, quê anh ở đâu đấy ạ???Anh học hành thế nào không biết, nhưng chỉ biết anh nói những cái câu này ra, là em.... chán quá, hết lời để bình luận về con người của anh rồi...A10 là hệ A anh ạ, em chẳng dám vào lớp chọn, nhưng vào lớp bình thường hệ A là được rồi anh ạ, cần gì fải cao sang lắm.Còn về fần tiếng Anh, e hèm, em rất rất rất thông cảm cho anh, là anh vô học, không hiểu được TA, làm cho anh fải tra lên tra xuống mới hiểu được fải không ạ?Thế thì hơi khó chịu anh nhỉ .Có gì đâu anh, mấy câu vớ vẩn ý mà, anh cũng thông cảm, em bên này không có ai là người VN, nên suốt ngày nói TA, bi giờ quen mồm, nói ra mấy câu vớ vẩn mà anh đã thế rồi, anh thấy tác hại của sự vô học chưa anh???Trình độ của anh còn non lắm, xanh lắm, cứ ở nhà mà đi buôn sim nhé, rồi sau này, bốc c** mà ăn

Quote:
Anh đã nói mãi mà chú không hiểu , ở đời phải biêt mình là ai chứ ????.Anh nghĩ chú nên đem cái câu "....cái kiến thức của anh còn fải gọi em bằng bố...." về nhà nói với bố mẹ chú thì hợp hơn đấy !!! Chú chưa đủ tư cách để nói chuyên với anh đâu.Chú nên biết cái thân phân ngu dốt của mình ma` ngâm miệng lại đi kẻo người ta lại chửi "đi học ơ Anh mà ngu thế này cơ a' " thì nhục nhưng lưu học sinh Anh chân chính lắm !!Thế đã chú nhé ,lúc nào rỗi anh sẽ ôn lại văn hoá ứng xử cho chú tiếp !!
Đấy, lại thêm một loạt các câu...ko khác gì loài chó là mấy .hahahaha, ở đời fải bít minh là ai chứ, , thế anh có bít anh là cái loại gì không ạ, em nói nhiểu rồi, chắc anh cũng đủ biết rồi.Mà anh bảo em chưa đủ tư cách để nói chuyện với anh , buốn cười nhỉ, đến cái tên anh còn không dám nói thật, sợ bị người ta chửi rủa, ghét bỏ chứ gì hả anh, thế thì tư cách của anh giống loài sinh vật lạ quá, không tên tuổi, không xuất xứ, không học hành gì, , giống quá fải không anh
Và em cũng đã nói rồi, anh không co một cái tư cách gì cả, kể cả tư cách của một con người anh cũng không có, vậy mà anh lại bảo em ........... :p , anh vui tính fết nhỉ

Em học hành bên này cũng tạm ổn, chỉ có điều là mọi người trong trương đều biết tên em, vì em là thằng sinh viên VN đầu tiên, và học giỏi ở đó nữa, thế thôi anh ạ, có gì nhiều đâu.(Em không muốn khoe khoang với anh cả, nhưng tại vì anh mà em BUỘC fải nói thôi .Chính vì thế anh đừng lo là em bị người ta chửi vì tội học ngu nhé, đừng lo anh ạ .Em chỉ sợ anh bị người ta chửi vì anh là vô học, vô gia cư(Vì anh có khai báo gì hết đâu, hehehehe), mà lại dám thò cái mõm chó lên đây sủa bậy.Mà sủa ra câu nào cũng thấy NGU, thế nên em khuyên anh là nên ngậm cái mõm lại, lượn ra chỗ nào đấy có mấy loại người như anh mà chơi với chúng nó, vì dân học vấn làm sao mà có thể chơi với dân vô học được, phải không hả anh???

(Trong bài này em không nói TA nữa, vì sợ anh không hiểu )

Old 20-12-2004, 04:43  
Chi_Pheo

Anh mở đầu topic này = chuyện của ku V thì kết thúc cũng = bài trả lời nốt cho chú hiểu
Quote:
Còn anh Chí Phèo , càng nói thì lại càng thấy anh ngu thôi  Chui lại xuống đất mà yên phận đi
Thấy anh bảo anh vừa cho 1 đống Sim đẹp ah ? Sợ nhỉ  Thì ra anh đại gia đi buôn Sim . Nhắc đến Sim lại nhớ đại ca Huy boy oe oe quá  Đại ca dạo này có khoẻ không ạ ?????Hy vọng đại ca vào topic này thì đọc được ! Còn ông tưởng ông cho sim đẹp là ông có nô tài  ông gọi bạn ông là nô tài  đủ cho thấy ông là thằng vô văn hoá thế nào rồi . Ai vào topic này đọc cũng thấy ông càng ngày càng ngu , ăn nói không có cơ sở , không biết tự bào chữa cho bản thân mình ( the Apperentice , Donald Trump ) You are fired  haha !
Chú thử dùng cái đầu của 1 thằng hs học KL suy nghĩ xem tại sao anh lại chọn SIM viết vào đây :-s Chú có để ý là có ngay sau bài anh nói đến chuyện cái SIM có 1 ngưòi trả lời lại nhưng lại ko đả động gì đến chuyện cái SIM ko?Ngu lắm cơ.Mấy giờ rồi các chú còn nghĩ anh buôn SIM huh? :-s Anh tránh ko muốn nói thẳng ra chẳng qua là muốn giữ thể diện cho bạn chú.Để cho bạn chú đỡ nhục.Hiểu ko?
Quote:
Sim đẹp để làm gì hả anh???Để cho dễ nhớ ạ???, mấy giờ rồi mà còn sim đẹp, mà có đẹp đến đâu, thì cũng save vào máy roài, thế thì đẹp với xấu cũng như nhau thôi  .Thế cho nên, thêm một biểu hiện ngu si nữa từ một loài súc vật được tìm thấy.
đây là điều đầu tiên anh nhất trí với chú.Nhưng sao chú ko dùng cái đang ở trên cổ chú để nghĩ xem tại sao anh chú lại nói đến SIM đẹp.Vì anh muốn ám chỉ 1 ngưòi chỉ vì được cho 1 cái SIM đẹp mà sẵn sàng mở mồm ra nịnh hót,tâng bốc thối hoắc..Nói đến đây chắc cả chú V cũng biết từ "nô tài " anh dùng để nói ai rồi đúng ko?Tóm lại là cái SIM chỉ là anh muốn ám chỉ "nó" thôi.Nhưng ko ngờ là mấy cái "đầu" ngu muội của các chú lại hiểu thành anh đi buôn SIM nực cười.A10/A18,A15/A18,A12/A18 cũng chỉ đến thế thôi.Ko biết nhục lại còn mở mồm ra cãi cố.Anh cũng chán hẳn rồi.Chẳng còn hứng nói chuyện với mấy chú nữa.Khi nào có ý tưởng gì hay ho hơn thì post lên anh em nói chuyện tiếp.Còn những cái kiểu như c** hay d** nhàm lắm rồi.Mồm để ăn chứ ko phải để cho ra mấy cái thứ đấy.Hay là các chú khác người.Ăn = .. còn đi ...= mồm.Thế thì anh bó tay hoàn toàn rồi.Tập làm người bt đi.C** d** để về nhà tiếp chuyện các cụ thân sinh ra các chú xem họ nghĩ gì.
Tạm thế đã.Hi vọng là các chú giờ đã hiểu cả anh muốn nói ai và nói cái gì.Lạc đề nhiều quá rồi.chấm dứt ở đây có lẽ là hợp lý.Tuy nhiên nếu còn gì mà các chú ko thể dùng cái "đầu " nghĩ đưọc thì cứ hỏi.Anh sẽ giải đáp ngay khi có thể.
P/S:à quên,thể theo yêu cầu.Anh tên Dũng đang học trên LD .thế đã đủ trình làm bố chú C chưa? .Chú học o cai vùng xa xôi ấy làm gì co mấy ng` Việt mà chú tinh vi ,chú lên London or Cam or Bir mà xem .Cái hạng như chú đầy như lợn con.Đúng là thằng chột làm vua xứ mù không chịu hỉu lại còn rêu rao

Old 20-12-2004, 12:10  
DIEPMYLOVE

chà ghê ghớm wá anh lên tiếng chửi em àh sợ anh wá em cũng đang thi không có thừa thời gian đi nói chuyện với loại chó lợn như anh Ok còn chuyện chửi nhau bằng văn đề hôm nào em tiếp anh OK có gì thích chửi nhau anh cứ chat với thằng em nhé putin53 OK

Old 20-12-2004, 18:51  
sweet_leo_208

ô sao mấy anh lại biến cái topic hay thế này thành chiến trường thế?? chẳng tôn trọng chủ nhân tí nào, người ta đi xa .có nhu cầu kể chuyện với bạn bè thì tại sao lại có người nhảy vào phá đám thế. Nếu muốn thì cũng có gan lập riêng ra một topic cho nó đỉnh.. ko mang tiếng là thọc mũi vào chuyện của người khác.
Mà sao lần nào cãi nhau cũng thấy mấy anh ở đây dùng C** với D** thế nhỉ?? lớn đầu rồi thì ăn nói cũng fải người lớn hơn một chút chứ. mấy từ đấy thì mấy thằng trẻ con cởi truồng ở wê nó cũng nói được. Mình đúng thế nào thì fải nói cho người ta fục chứ lại giở mấy cái thứ ấy ra thì chỉ bị nghĩ là mình ko biết ăn nói cho có văn hoá mà thôi.

Old 20-12-2004, 20:57  

Phá sản!

Anh gì Dũng ơi, anh đang ở trên LD ạ, em đang ở Angle này, anh ở đâu thế ạ, để có gì anh em mình gặp nhau nói chuyện cái nhỉ!!!

Old 20-12-2004, 22:46  
chepchep

Sao anh Dũng lại lấy lấy tên con lớn nái dưới quê nhà mình mà đặt tên thế?hiehie ;;) ...nói chung để topic của Dart ( 1 topic có chất lượng và HOT nhất trong kl net...đây là theo ý kiến của tất cả mọi người cả những trường ngoài...chỉ qua số lượng người đọc và post bài là biết rồi ) ko bị nồng nặc cái mùi Chi Pheo thum thủm của ông anh thì mời ông anh phắn đi dùm...topic chi welcome những người có văn hoá nhất là những người tư xưng là anh mà chỉ coi những người khác đáng làm đàn em cho minh dạy dỗ thì lại càng impolite và bullshit..yeah..ra đường như thế khó sống lắm bé Ku...người ta chưa nhổ toẹt nước bọt vào mẹt là còn may :@)..muốn nói hay làm rì thì tự xem lại mình đi...đừng có thấy người khác chửi là lại vào hùa mà thanh minh..mà bới móc...chẳng khác rì một thằng hề mua vui...Nói thật muốn chửi nhau thì dễ lắm..hehe...thích thì vào room mà chửi...đảm bảo sẽ tiếp đãi ông anh nhiệt tình...còn dạng như ông anh chỉ đáng là gọi là " thằng " thôi...mà chả biết dùng từ nào để diễn tả...điên chẳng ra điên...đầu gấu chẳng ra đầu gấu ( gấu bông thì có )...đĩ chả ra đĩ ( nói chuyện với bon Cave nam mí cả chợ đòng xuân còn dễ chịu hơn )...Công nhận...mọi giá trị bị đảo lộn...chả biết thế nào mà lần [-X
2 DML: thèng hâm...hum nay ai cho mày khai báo với chồng tao...suýt thì teo...hiehie

Old 20-12-2004, 23:10  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Có ai biết hạt dẻ, ko rang, thì có luộc được ko nhỉ?

Alex Louise is offline  

Old 21-12-2004, 05:51  

God Member

Bé yêu ah Hihi ! Kệ ông ý , ông ý không vào topic này nữa đâu ! Bỏ qua đi
Theo lời ông ý nói thì ông ý không vào nữa mà . Người lớn nói được thì làm được ! Kệ ông ý !
Bé yêu của anh dạo này thế nào ?? Sao tự nhiên lại vào topic này thía ???
Nick của mày là gì hả Tommy ???
Hôm nay la nghỉ giáng sinh rồi , dạo này buồn quá huhuhuhu Thất tình . Huhuhu !
Giáng sinh ở nhà thế nào ???

Còn đâu , khuôn mặt vui cười bên tôi huhuhu

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 21-12-2004, 19:43  
honestly_Okie

Anh đúng là khéo chọn phông nền nhỉ Mấy anh bạn anh xấu trai hơn anh nhiều ấy chết nói thế này có bị coi là bợ đít không nhỉ
Dạo này trông anh thía
Thất tình trông lại càng cute tợn
Xmas ở nhà chán lắm vì vào đúng mùa thi mà
Hum nay anh Hải cả anh Linh béo đến trường . Cả 2 chung vốn buôn mụn sỉ & lẻ Xấu tệ anh ạ
Khi nào anh gọi điện về cho mọi người ở nhà chi Lan nhé
Merry Xmas ! ! !

Old 22-12-2004, 00:18  
chepchep

hơ...bé nhớ anh bé thì bé vào ..lâu rồi ko đc argue trên mạng nên ngứa mồm anh ah...tù cái hồi ở ttvn ý ...Hie...công nhận là trông anh mình càng ngày càng cute..ơ nhưng mà anh bé có cao lên phân nào ko ..bé cao hơn trước gần 1 phân rồi :p...tình hình là rất tình hình ...anh mà thấp hơn bé thì phiền
Bé dạo này ổn lắm..ty ,học hành, bạn bè..mọi thứ đều okie ..nhờ có anh đấy :*...ah bé mới bị đâm xe..anh về thăm bé đi

Old 22-12-2004, 01:09  

Phá sản!

Ủa, thế AL chưa gửi offline cho mày à???
mrcaocuong!!!!

Old 26-12-2004, 09:48  
DIEPMYLOVE

chậc mụn àh dạo này tao hết mụn thì hải tuyết lại lắm mụn hehe dạo này hải tuyến hay đi buôn cùng Linh béo đi buôn mụn hà ơi anh hết mụn roài

Old 26-12-2004, 16:33  

God Member

KL$: 5
School: Kim Liên

Oài, lâu lắm mới vào đây để xem tình hình thằng bạn mình muh nghe chiếu sự có vẻ nóng hổi đây ta

2 dart: tao rút lại câu nói hôm trước nhé, mày vẫn còn tiếng phết nhỉ, người chơi với mày thì đã đành, nay lại còn mấy thằng thừa hơi, rỗi việc ngồi cả buổi chiều để chửi đểu mày nữa nhỉ, bài thía muh viết chắc là mất thời gian lắm đấy

2 Chi Pheo: các hạ có thừa thời gian thi đi học đi nhé, ko lại bị mấy thằng vô học như chúng em nó vượt thì em cũng thấy nhục đấy

^^Once again I'm lonely, for your hungry touch^^
Xau trai kl is offline  

Old 05-01-2005, 14:03  
honestly_Okie

:O sao sau vụ ông Chí phèo topic của anh lạnh tanh thế này
Hum trước trường mình bị cháy , chắc anh bit rồi hì. Đen thế chẳng có ma nào die cả
Hum trước nhìn wc của anh, em ko thích cái chị Trang bà già đấy Mặc dù chị ấy yêu thật
Dạo này cold quá Nhưng mà được trưng mũ đẹp ~~~> sướng
Oái, mẹ em gọi thôi em out đây, bb anh

Old 05-01-2005, 15:47  

God Member

Awarded 8 time(s)
Sent 29 thank(s)
Received 28 thank(s)

khổ topic vốn đã lạnh rồi mà bây giờ thì không ai ngó ngàng >:p mí hum nay lạnh quá toàn ngồi trong nhà chẳng mún đi đâu suốt ngày thấy bé Hà với ku Lác tí tí tởn tởn với nhau chán tận cổ
bên đấy có trò zì vui không ông ở Vn chán quá ai đi Bắc Cực chơi cho em theo zới
( :O hình như hôm nay mình hơi điên điên )

MsSusu is offline  

Old 05-01-2005, 17:45  
DIEPMYLOVE

đâu mà tí tớn gì đâu
chúng ta đưa tang Việt Dog thôi nghĩa trang lạnh wá

Old 08-01-2005, 08:45  

God Member

Công nhận nghĩa trang lạnh quá , post ít ảnh lên vậy
San Francisco Winter Brake 2004-2005
[IMG]http://img.photobucket.com/albums/v64/dart8788/Picture037.jpg[IMG]
[IMG]http://img.photobucket.com/albums/v64/dart8788/Sanfransico%20Unforgetable%20memories/DSC02077.jpg[IMG]
[IMG]http://img.photobucket.com/albums/v64/dart8788/Sanfransico%20Unforgetable%20memories/14.jpg[IMG]
[IMG]http://img.photobucket.com/albums/v64/dart8788/Sanfransico%20Unforgetable%20memories/5.jpg[IMG]

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 08-01-2005, 08:57  

God Member

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 08-01-2005, 09:09  

God Member

KL$: 532
Awarded 36 time(s)
Sent 169 thank(s)
Received 82 thank(s)
Class: G (2001-2004)

Ơ. Nhìn thấy người quen xúc động quá. Dart cho câu nhờ nhá . Mà thực ra mình biết mỗi Giang & Trà :">. Dân mình tụ tập vui vẻ nhờ!!! Mọi người từ những phương trời nào đây? Biết mỗi Giang ở NE với Trà ở WI thì phải? Break này Răng cũng tụ tập nhưng ít người thôi (5 nhân với nhau) & cũng chỉ đi New York, gần xịt. 3 đứa từ ME, 1 đứa NY, 1 đứa CT mà.

Ảnh đẹp quá nhưng hic hic resize lại một chút nhỉ, để to khó xem quá. Mấy ảnh Dart chụp với chị em trông rất ổn he he... Giờ mới fần nào hiểu cái tên topic.

Thôi té. Have fun!
Răng

Hãy hôn em giữa đêm khuya bát ngát,
Bên lúa mạch vàng vàng, bên thảm cỏ xanh xanh,
Xoay xoay xoay theo điệu nhạc bồng bềnh,
Váy em xinh xinh, giày chàng bảnh bảnh.

Răng is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan