Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC LĨNH VỰC > VPĐ online > Hoạt động chào mừng 35 năm

Re: Cảm xúc của bạn về ctrình kỉ niệm 35 năm
Old 23-11-2009, 19:45  

KL$: 435
Received 8 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A (1996-1999)

Quote:
Originally Posted by Cuong_MA View Post
Tôi nghĩ là có thể lập 1 topic khác góp ý + rút kinh nghiệm cho đợt vừa rồi. Còn topic này vốn dĩ có tên là "Cảm xúc...". Hãy để cảm xúc tự nhiên là cảm xúc nhé.
Thân ái
Đề nghị CLOSE cái topic này. Nói thế đủ rồi.
timmy_time is offline  

Old 23-11-2009, 19:48  

Received 8 thank(s)

Quote:
Originally Posted by ManUtd_4ever View Post
mình mặc dù không tham gia vào BTC nhưng cũng theo sát chương trình 35 năm này và mình cũng chẳng phải không hiểu, không biết gì bạn ạ ! Còn bạn nói cái giọng con cái sau này vào trường dân lập thì mình cũng rất vui lòng cho con mình vào LTV còn bạn cứ là chó của trường Kim Liên đi
đừng biến một câu thành ngữ thành quan điểm to tát. Chúng ta cũng từ trường KL mà ra đấy. Không thể thay đổi được nữa đâu. Cùng làm chó cả rồi. Không thích thì mang Học bạ sang LTV mà làm lại đi thôi.

1 Thank(s) tradaham Thanks timmy_time For 1 KL$: Thế b dùng thành ngữ để làm j))từ trường KL ra thì sao
timmy_time is offline  

Old 23-11-2009, 19:48  

Senior Member

KL$: 780
Awarded 27 time(s)
Sent 339 thank(s)
Received 284 thank(s)
Class: A8 (2007-2010)

Nếu giải quyết các vấn đề = cách close topic và lập 1 topic mới thì nghĩa là làm vđề cũ vẫn còn tồn tại và vấn đề mới sẽ phát sinh thêm!

Hãy cứ để mọi ng` nói lên suy nghĩ của mình đi!
Đâu phải là ko tốt
p/s: nghe có vẻ loằng ngoằng nhỉ

------------------------------
time heals all the wounds...
tradaham is offline  

Old 23-11-2009, 19:59  

Received 8 thank(s)

miễn bình luận. Hôm nào rảnh gặp riêng bạn ManUtd_4ever cà phê, trao đổi tiếp cảm xúc.

2 Thank(s) tradaham Thanks timmy_time For 1 KL$: m` nghĩ b nên thôi đi thì hơn! ng nói lắm và k ra j là b đấy, m lên tiếng r sao b k tlời c.hỏi của m` đi? ngta thấy tnào thì nói vậy chứ sao...b có suy nghĩ riêg của m` thì cấm đc ngta nói lên suy nghĩ của ngta à...hãm quá!
kool_boy Thanks timmy_time For 1 KL$: Bỏ xừ, các anh chị cãi nhau to rùi:-ss
timmy_time is offline  

Old 23-11-2009, 20:41  

Manager

KL$: 793
Awarded 35 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 277 thank(s)
Class: A15 (2006-2009)

Thôi, mỗi ng 1 suy nghĩ, 1 quan điểm, cãi nhau làm gì.

Xin mời các bạn sang topic Liên hoan để chúng ta tiếp tục tranh cãi về hình thức tổ chức thôi :->

Giá như e còn bên tôi
Giá như tôi đừng lặng lẽ...
tRuN is offline  

Old 23-11-2009, 20:50  

Manager

KL$: 1.051
Awarded 111 time(s)
Sent 1.166 thank(s)
Received 942 thank(s)
Class: A3 (2008-2011)

Quote:
Originally Posted by timmy_time View Post
đừng biến một câu thành ngữ thành quan điểm to tát. Chúng ta cũng từ trường KL mà ra đấy. Không thể thay đổi được nữa đâu. Cùng làm chó cả rồi. Không thích thì mang Học bạ sang LTV mà làm lại đi thôi.
Bạn ở trong BTC chăng

Bạn đóng góp những gì mà bạn thấy tự hào

Bạn khen hay, người ta khen k hay, người ta chê chán... và bạn tham gia tổ chức không nếu không hãy để người có thẩm quyền trả lời kẻo làm nhiễu thông tin

Bệnh là do mồm ăn, vạ là do miệng nói i-)

Yêu nhầm thì không tiếc,chỉ tiếc không biết người yêu mình

Từ Bi Hỉ Xả ... nhập môn Học Viện Phật giáo Việt Nam khóa 08-13
vuacocaro is offline  

Old 23-11-2009, 22:32  

KL$: 22
Received 2 thank(s)
Class: A (1995-1998)

Tôi nghĩ mỗi chương trình đều có những điểm được và chưa được, cũng cần những đóng góp, những rút kinh nghiệm cho lần sau. Chương trình lần này của KL cũng vậy. Thế nhưng đóng góp thế nào, nhận xét thế nào để công minh, để mang tính xây dựng chứ đừng phủ định hoàn toàn, đừng chê bai kiểu nói xấu, đừng xổ toẹt công sức của bao nhiêu con người. Thiết nghĩ diễn đàn là nơi mọi người free để nói lên suy nghĩ của mình, nhưng đừng làm tổn thương ai cả.
peace is offline  

Old 23-11-2009, 22:59  

V.I.P

KL$: 813
Awarded 40 time(s)
Sent 198 thank(s)
Received 359 thank(s)
Class: A14 (2005-2008)

Quote:
Originally Posted by timmy_time View Post
Mình chưa baoh và sẽ không baoh thấy hối hận khi học KL, thậm chí ngược lại ! Những ngày tháng theo học ở đây là những ngày hạnh phúc nhất đời mình. Những gì mình có ngày hôm nay, bạn bè, tri thức, vốn sống phần lớn vì mình đã học ở trường KL này. Nhưng mình không làm con, làm chó của trường đâu bạn ạ ! Bạn thích thì bạn làm một mình đi ! ( Còn để mà nói thì KL đc như ngày hôm nay cũng phần nào nhờ gia đình mình đấy ! )
Về vấn đề 35 năm, cái gì cũng có 2 mặt của nó. Lần thứ 2 KL tổ chức 1 ngày hội lớn tất nhiên sẽ không thể hoàn hảo và khó thể tránh những sai sót. Tuy nhiên có một điều cần nói là những sự cố, những vấn đề đã diễn ra trong tối 14/11 đều có thể tránh đc nếu khâu chuẩn bị đc chỉnh chu hơn ! Đó là điều mình muốn nói, chứ không phải mình chê bôi theo cái kiểu trường mình yếu kém hay này nọ Mình rất vui khi có những ngày hội, ngày lễ như vừa rồi và luôn mong đây sẽ là hoạt động thường niên, vì vào những dịp như thế này niềm tự hào KL sẽ được đưa lên cao nhất, là lúc mà mọi học sinh, dù đang theo học hay đã ra trường đều háo hức chờ đợi.
Những bài post trên đều là những bài tranh luận hoàn toàn thật, đôi lúc có đi hơi quá nhưng dù sao đấy cũng là những điều mà mọi người nghĩ ! Chứ không phải là cãi nhau qua lại ! Mọi người đọc thì nên suy nghĩ theo chiều hướng đấy !

Bao giờ cho đến ngày xưa ....

2 Thank(s) Hoangds Thanks ManUtd_4ever For 1 KL$: qua bên topic của em naz. Em giải thích rùi á ^^ !!
vuacocaro Thanks ManUtd_4ever For 1 KL$: k phải thế hệ mình thì khó ai hiểu mình yêu trg bao nhiêu đâu
ManUtd_4ever is offline  

Old 23-11-2009, 23:31  

Manager

KL$ (TOP! 32): 3.753
Awarded 9 time(s)
Sent 44 thank(s)
Received 49 thank(s)
Class: GV (2007-2010)

Quyết định close topic này. Và xóa những bài sử dụng từ ngữ nhạy cảm.
To all: Cần thận trọng trong phát ngôn. Vì phần lớn ở đây mọi người đều có tình cảm tốt với trường và đa phần đều đã là người lớn.

Tôi đã đọc kỹ topic này nhiều lần rồi mới đi đến quyết định close topic và del bài. Tôi xóa tất cả các bài không liên quan đến cảm xúc về trường mà tập trung vào tranh luận. Vấn đề chính là đưa topic về đúng chủ đề ban đầu. Rất tiếc vì xóa đi một số tâm huyết post bài của các bạn.
Thân ái

Don't just dream, do!

1 Thank(s) ManUtd_4ever Thanks Cuong_MA For 6 KL$: Bài em của em có vđề j ạ ? sao lại bị xóa ạ ??? Thầy giải thích được ko ạ ?
Cuong_MA is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan