Go Back   KLNetBB > Our Class > Các khóa khác

Old 18-02-2005, 14:37  

Phá sản!

KL$: 0

haha!em cần nhìn ở đâu anh cũng cho em nhìn hết!anh cho em nhìn từ trung uơng đến địa phương luôn.để xem em tìm thấy đc cái váy nào của em ko?
babyelephant is offline  

Old 18-02-2005, 20:02  

God Member

KL$: 145

Người ta mặc ở ngoài chưa chắc mình đã nhìn thấy , cái chính là bên trong họ ấy .
Nhiều thằng pede xịn nhìn ngoài có thấy cái gì đâu , nhưng mà "mổ" nó ra thì khối thứ ấy chứ

------------------------------
Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 19-02-2005, 02:00  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A12 (2002-2005)

(không biết nói gì hơn. Anh Giantlove )

@ Anh Voi: He he, em sợ nhìn anh, nhìn cháy người anh, nhìn chỗ nào cũng nhìn, thủng cả bộ ngoài, nhìn từ trung ương đến địa phương cũng ko thấy được cái váy nào ... của em đâu, toàn váy của anh mà

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 19-02-2005, 09:56  

Phá sản!

haha!alex bị bệnh hoang tưởng thật rồi!tội nghiệp tội nghiệp!

Nhắc các đồng chí ko đi câu nữa nhé!Lạc đề rồi đấy
babyelephant is offline  

Old 19-02-2005, 17:50  

God Member

KL$ (TOP! 39): 3.172
Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)
School: Ecole Centrale Paris

@giant: mày mắc bệnh thầy dùi từ lúc nào thế hả, đây là cuộc chiến của bác voi với em Alex ,mà khong được cờ trong bàn ngoài , hiểu chưa, để cho bác voi có thua cũng tâm phục, khẩu phục chứ nhỉ, không lại bảo em Alex ăn gian nhờ giúp đỡ

@bác voi: em chỉ giúp được bác đến thế, bác cứ từ từ mà chiến tiếp

“Nhất kỵ hồng trần phi tử tiếu,vô nhân tri thị lệ chi lai”
AldolfHitle is offline  

Old 19-02-2005, 18:01  

God Member

Mod đã nhắc rồi thì đừng có câu nữa ..Tao đâu có thầy dùi , tao chỉ nói ra sự thật thôi ..em Alex chẳng nhờ gì tao cả ..mày ko biết gì đừng có nói lung tung

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 20-02-2005, 01:57  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Hèm, mod nhắc mà ko để lại dòng chữ "edit by ****" ==> 1 là anh voi tự đề dòng đấy ra. 2 là có bác admin nào tình cờ lượn qua.
Thôi, em câu nốt bài cuối, hehe, chứ có nói nữa em nào hơn được bác voi, cãi nhau với đàn bà con gái, chỉ thiệt vào người thôi, chẹp, mang cái tiếng nam nhi như em, đôi co với gái thì thật là .
hi hi, bác adolf ơi, em chưa nhờ bác Giant đâu ạ. Em mà nhờ á, thì chắc con ả, ngậm lâu rồi .
(Thôi, em finish rồi nhá, đừng trả lời em nữa nhá không người ta lại bảo là tiểu nhân, "đồ đàn bà" , chết :-s)

Alex Louise is offline  

Old 20-02-2005, 08:57  

Phá sản!

bệnh hoang tưởng của em alex càng ngày càng nặng rồi!sao em thấy ai cũng nghĩ là như mình nhỉ?mà anh cngx đang thắc mác tại sao em lại nghĩ anh mặc váy hay là người mẫu nam độc quyền của nhà em như vậy nên em thấy ai cũng nghĩ là như vậy?
mà ai nói gì thì mặc kệ họ chứ,mình như thế nào tự mình biết lấy là đủ rồi!hehe!mình thật sự cảm thấy đáng thương cho những ai bị bệnh hoang tưởng ngày càng nặng!"người ta nói ...là người đáng thương"
thôi lần cuối cùng post bài trong topic này!hihi!
babyelephant is offline  

Old 20-02-2005, 22:42  

Senior Member

KL$: 532
Awarded 3 time(s)
Sent 4 thank(s)

Trả lời sis Alex: bài bác Voi là do anh Gà - Tech Admin - edited, nên ko hiện ra dòng " edited by..... ". Cái này mới à nha, kiểu này bác Gà tha hồ mà....

Welcome to KLNet 6!
Artemis is offline  

Old 21-02-2005, 17:56  
quanghoa89

KL$: 0.00

Theo em,khi nèo có nghề nghiệp tử tế thì khi có mới nên có gia đình ạ!!!

Old 01-03-2005, 22:59  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

@ Arte: Cũng biết là anh Gà nên mới để cái trường hợp 2 là có bác admin nào lượn qua đó chứ.
@ ... : đã bảo đừng trả lời ko người ta bảo là tiểu nhân, đàn bà rồi mà vẫn có phải xen vào. Quả thật là ....

Alex Louise is offline  

Old 03-03-2005, 00:44  
jennifer

hôm qua em với mấy đuqá bạn ngồi buôn dưa lê điẹn thoại vì trường cho nghỉ.
Thằng bạn em nó bảo em là.Nó quyết chí lập family khi 27 tuổi và quyết chí có 2 nhóc khi 29.2 chứ không phải 1 đâu cấc bác ạh
Công nhận phuc nó thiệt.Vừa chia tay người iu xong mà đã lên kế hoạch tìm vợ rùi. :-s :-s :-s
Bác nào có giwớ thiệu cho nó với.Tiêu chuẩn Asia (VN càng tốt) innocent girl : mắt to , môi đỏ mọng đẻ dễ kiss. :* :*

Old 11-03-2005, 23:38  
love_is_all_around

ôi .. nghe sao giống chị hoa lớp em thía ko biết !!! ^^ hí hí ^___^

Old 12-03-2005, 15:35  

Phá sản!

Cai chuyen lap gia dinh thi ban sau de.Den ngay ca nguoi yeu con chua co noi gi den chuyen lap gia dinh.Tui vua moi bi bo da xong.Dau lam, yeu lam gi cho cuoc song sau bi, lap vo lam gi cho tien cu ra di.Tui khuyen cac bac 30 tuoi hay lay vo,lay som kho lam day
bodoi is offline  

Old 13-03-2005, 01:10  
love_is_all_around

lấy chồng sớm mà chả khổ àh ??? chị mìn.. lấy chông roài kêu oai oái.. nói chung là cứ chơi đê.. khi nào chán , cảm thấy ko đủ sức chơi thì hẵng lập gđ.. mà lập roài, chán thì bỏ, chơi típ .. hề hề o_o ...^^

Old 13-03-2005, 01:10  
love_is_all_around

lấy chồng sớm mà chả khổ àh ??? chị mìn.. lấy chông roài kêu oai oái.. nói chung là cứ chơi đê.. khi nào chán , cảm thấy ko đủ sức chơi thì hẵng lập gđ.. mà lập roài, chán thì bỏ, chơi típ .. hề hề o_o ...^^

Old 18-03-2005, 23:46  

Member

KL$: 5

lập gia đình lúc nào bây giờ làm sao nói trước được cơ chứ

Welcome to KLNet 6!
Voldemort is offline  

Old 16-06-2005, 10:52  
phuongthanh2811

Khi nao hoc xong dai hoc, hoac co nghe nghiep, du suc de co the tra tien thue nha hoac nhung chi phi khac thi nen get married. Noi the thoi...thanh thi thich get married right now. Chu doi den khi thanh cong chac gia khu' de roi..hìhì

Old 16-06-2005, 19:45  

God Member

ko viết dc tiếng việt hả bạn Thanh?

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 17-06-2005, 09:39  
phuongthanh2811

xin loi moi nguoi nhe. ko phai thanh muon tinh vi tinhtuong gi dau. tai vi o ben nay noi tieng anh-viet voi ban quen roi nen ko sua duoc. moi nguoi dung hieu lam nhe, cung co nhieu tu tieng viet rat kho dien dat ma. thanh se rut kinh nghiem, tranh dung tieng anh de moi nguoi ko thay kho chiu....^_^

Old 10-09-2005, 18:31  

Phá sản!

EM là em bé nhất hội nhưng cũng muốn "xí xớn" tí ạ!Nói chung thì nhiều người ai cũng tán thành chuyện lập gia đình khi đã tương đối ổn định nghề nghiệp,cuộc sống,...CÒn cụ thể tuổi thì còn tuỳ nhiều người.Thông thường 24,25 đối với chị em,còn 27,28 đối với fe kia

Còn em á?Nói thật ra thì em không muốn vướng vào chuyện gia đình quá sớm,tầm 23,24 chẳng hạn (nói thế thôi chứ cái j đến sẽ đến)Học xong hay khi cảm thấy đủ trình độ và điều kiện có thể chuyển lên bậc học cao hơn hay là vi vu 5,6 năm theo chuyên nghành hay nhiều hơn vì khi đó gd,anh em, chắc cũng ổn định,còn mỗi mình.Lúc đó cứ tha hồ mà "đẽo" cả nhà .Tương đối thì cũng ngoài 27 là ít <==Đấy là dự định thế,...(biết đâu mai lại đòi...)Chả biết thế nào dc cả :"> :">

Mà fụ huynh nhà em lo lắm vì để "bom nổ chậm" trong nhà Anh trai em bảo "Các thêm 20T cho thằng nào mang hộ bom" đi,ngoài ra còn cảm ơn và hậu tạ :p

Thông thường lập gđ thì các cụ hay khuyên chênh lệch tuổi (con trai thường "nhỉnh" hơn dăm ba tuổi hay nhiều hơn nữa) để .Nhưng em thấy bây h lại có mốt lấy chồng ít tuổi hơn .EM thì em chịu thôi,chả nói trước dc.E cũng chưa nghĩ xa xôi như thế :">

À,mà các "vị" hội cựu nhà mình "đến tuổi" rồi mà hình như "dậm chân tại chỗ" , a Vic, chị TrangnarT,a Sít,mí cả a Gà rồi thêm chị Trụt (năm cuối roài còn jề ),nhở????...CHả thấy ai có động tĩnh j cả (được cái "mạnh" mồm ghê! ) ,lại được cái "ẩn dật,lén lút " kinh!!!!!!!!!!

Dạ,em xin hết ạ!
ttpl227f is offline  

Old 10-09-2005, 19:10  

Member
uầy, em nhắc mới nhớ đấy, thế hoá ra là muộn rồi à, trước jờ cứ nghĩ là chưa đến nên vẫn cứ bình chân như vại thôi :p :p :p........
_Theo anh thì cứ tầm 25 trở lên có đủ suy nghĩ đứng đắn, rồi có thể kiếm tiền được thì mới nghĩ đến chuyện lập gia đình. Chứ không thì lấy đâu ra xiền nuôi vợ nuôi con , như anh Xit đấy có thể lấy vợ được rồi đây, nhể anh xit nhể

Welcome to KLNet 6!
osprey_vic is offline  

Old 10-09-2005, 20:01  

Unverified Member

KL$: 70

Quote:
Originally posted by ttpl227f@10-09-2005 @ 18:31

Mà fụ huynh nhà em lo lắm vì để "bom nổ chậm" trong nhà Anh trai em bảo "Các thêm 20T cho thằng nào mang hộ bom" đi,ngoài ra còn cảm ơn và hậu tạ :p

À,mà các "vị" hội cựu nhà mình "đến tuổi" rồi mà hình như "dậm chân tại chỗ" , a Vic, chị TrangnarT,a Sít,mí cả a Gà rồi thêm chị Trụt (năm cuối roài còn jề ),nhở????...CHả thấy ai có động tĩnh j cả (được cái "mạnh" mồm ghê! ) ,lại được cái "ẩn dật,lén lút " kinh!!!!!!!!!!

Em bảo phụ huynh em chồng tiền đi, chị giả trai đến rước em về nhà chị . Thích rửa bát hay giặt quần áo nào

Mà ai bảo em chị mạnh mồm nào Chị có nói rì đâu

Đùa chứ giờ đang vui thế này mà lấy chồng thì chị teo lun . Nhưng mà có lẽ không nên để quá 25 tuổi . Quá tuổi thanh xuân ta sẽ bị mất thế
Anh Xit gian manh, không chịu giới thiệu bồ nhí

To Giant: Em làm chị fải đổi rùi
chuotbe is offline  

Old 10-09-2005, 20:34  

God Member

Theo em chủ định từ 30 trở đi em mới cưới vợ
Ở đây có bác nào trên 30 đi lấy sớm đi nhé
@ chuotbe : EM thấy cái ava mếu máo ăn ảnh hơn cái mới chị ạ :p

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 10-09-2005, 22:32  

Phá sản!

Code:
uầy, em nhắc mới nhớ đấy, thế hoá ra là muộn rồi à, trước jờ cứ nghĩ là chưa đến nên vẫn cứ bình chân như vại thôi   ........
Dạ,mai vẫn kịp anh ạ!

Code:
Theo anh thì cứ tầm 25 trở lên có đủ suy nghĩ đứng đắn, rồi có thể kiếm tiền được thì mới nghĩ đến chuyện lập gia đình. Chứ không thì lấy đâu ra xiền nuôi vợ nuôi con    , như anh Xit đấy có thể lấy vợ được rồi đây, nhể anh xit nhể
hí hí...Em hỉu đây là đùn đẩy nhau đây muh...Các cụ hội cựu nhà mình hay thiệt hi' hi'...

Code:
Em bảo phụ huynh em chồng tiền đi, chị giả trai đến rước em về nhà chị . Thích rửa bát hay giặt quần áo nào
EM bảo anh em chồng tiền cơ mà...(Anh iem cứ đòi đi off để gặp trị Trụt... )
Vậy chị em mình năm mươi,năm mươi nhá...hi' hi''...Đôi bên có lợi (Biết đâu anh em lại "sơ múi" dc cái j thì sao nhỉ??? )
Mun,em thik ca(n' vao` má chị mí cái,bù cho cả hum off nữa

Code:
 Thích rửa bát hay giặt quần áo nào
Việc đấy mai sau dùng 20T để thuê osin đi Bao h hết lại...

Code:
Mà ai bảo em chị mạnh mồm nào  Chị có nói rì đâu
Thế ai tính toán ở trên đấy nhở???

Code:
Đùa chứ giờ đang vui thế này mà lấy chồng thì chị teo lun . Nhưng mà có lẽ không nên để quá 25 tuổi . Quá tuổi thanh xuân ta sẽ bị mất thế
he' he'...Cuống rồi he' he'... (Chị định dùng " MNKế " để lấy chồng hay sao mà lại sợ "mất thế" ạ )Kinh,trị trụt nói làm iem..."lành lạnh ở sống lưng",đúng như thế hả chị?Thôi,kệ chị,để 27 tính sau he' he'...Trị trụt,giỏi quá

Code:
he` he`...mem mà còn nói ẹt như thế này là..."mạnh mồm" rồi đấy Lại còn dùng những từ...hi' hi' "nhà nghề" thế ạ ???Phóng viên Trụt dính bệnh nghề nghiệp rồi... Em còn bé mà...làm sao hiểu dc ;... Anh Vic đâu rồi mà để trị trụt... Anh chị nhà này.... )

Code:
Tư tưởng tiến bộ!!!A ơi chỉ e cách bình chọn fiếu bé ngoan ạ???

Code:
@ chuotbe : EM thấy cái ava mếu máo ăn ảnh hơn cái mới chị ạ  
ko fải ăn ảnh mà dễ hình dung a ạ

(Cứ như cái nì em ứ kiềm chế dc nữa đâu... :* )

ttpl227f is offline  

Old 11-09-2005, 11:54  

Unverified Member

Quote:
Quote:
EM bảo anh em chồng tiền cơ mà...(Anh iem cứ đòi đi off để gặp trị Trụt... )
Vậy chị em mình năm mươi,năm mươi nhá...hi' hi''...Đôi bên có lợi (Biết đâu anh em lại "sơ múi" dc cái j thì sao nhỉ??? )
Mun,em thik ca(n' vao` má chị mí cái,bù cho cả hum off nữa
Dzớ dẩn chị đánh đòn đấy nhé . 2 anh em nhà này hư lắm . Lần sau mà còn giả danh để chat thì cứ liệu hồn đấy /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>

Quote:
Quote:
he' he'...Cuống rồi he' he'... (Chị định dùng " MNKế " để lấy chồng hay sao mà lại sợ "mất thế" ạ ) Kinh,trị trụt nói làm iem..."lành lạnh ở sống lưng", đúng như thế hả chị? Thôi, kệ chị, để 27 tính sau he' he'... Trị trụt, giỏi quá
Hông fải cuống quýt gì đâu em, chị cũng không định dùng MNK gì hết. Nhưng mà để quá tuổi 25 thế nào cũng già và nhăn nheo :-ss (đi làm, bon chen mà :-ss). Vì thế chị chỉ định làm cho chắc ăn thui, chứ hông fải sống chết lấy chồng trước 25 tuổi đâu

Quote:
Quote:
he` he`...mem mà còn nói ẹt như thế này là..."mạnh mồm" rồi đấy Lại còn dùng những từ...hi' hi' "nhà nghề" thế ạ ??? Phóng viên Trụt dính bệnh nghề nghiệp rồi... Em còn bé mà...làm sao hiểu dc ;... Anh Vic đâu rồi mà để trị trụt... (Anh chị nhà này.... )
Oài, anh Xit là ẹt nhưng mà không có nghĩa là không được nói /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/> Anh í gian thật mà em, có bao nhiêu chị mà không chịu giới thiệu, lại còn giật dây cho bồ nhí lên đây post bài như đúng rùi .
Còn a Vic hết nhiệm kỳ Trưởng ban tổ chức rùi em, không fải sếp chị nữa đâu \/, sao fải sợ anh í chứ

Quote:
Để làm gì hả em ?

Quote:
Cứ như cái nì em ứ kiềm chế dc nữa đâu...
Chắc anh Xit cũng dùng cách này để lôi kéo em nó hả . Chết dở
chuotbe is offline  

Old 11-09-2005, 12:22  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

2giant:Mày quyết chí 30 thật hả, tao thì trước cũng dự định thế, nhưng mà nghĩ lại thì chắc lúc nào hợp lý thì lấy, nhưng như anh vic nói thì phải >25 vì chưa chắc 25 tao đã học xong, ko biết lúc ấy có người iu chưa chú chưa nói là cưới

2 a Vic: oài, lo quái gì anh, bình chân như vại là đúng roài, anh em mình càng sống lâu càng trẻ ra, có già như bọn con gái đâu mà sợ, mà sao anh Xit lấy vợ được, ổng hơn em có 3 tuổi tức nhiều nhất là mới có 24, sao đã đủ 25 như anh nói mà lấy vợ, anh ý mới đủ thực lực kinh tế thôi, còn tinh thần thì chắc là chưa

2ttpl: có 20t thiệt hả? hay tui qua hi sinh nhá, có gì u lấy 13t tui chỉ cần 7 t thôi, xong roài 1 tháng sau ly dị, lại đâu vào đó, 7t cho 1 tháng là rẻ chứ, vì cái công việc đó chắc vất vả lắm, với lại bảo đảm là ko có gì lộ vì tui là con trai chứ không phải gái giả trai như chị trụt, yên tâm nhá, chỉ 1 tháng thôi
Quên mất, cho tham gia Xit fan club với

2sis chụt: chị lấy sớm hơn chút nữa đi, chứ em là em lo không giữ nhan sắc được đến 25 đâu,

AldolfHitle is offline  

Old 11-09-2005, 14:16  

Phá sản!

Code:
Còn a Vic hết nhiệm kỳ Trưởng ban tổ chức rùi em, không fải sếp chị nữa đâu , sao fải sợ anh í chứ
Trên 4rum là vậy.Chứ về nhà...hí hí...

Code:
Chắc anh Xit cũng dùng cách này để lôi kéo em nó hả . Chết dở
Dạ,FC toàn sinh viên "tình nguyện" hết chị ạ!

Code:
2giant:Mày quyết chí 30 thật hả

Dự định thế thôi anh ạ!

Code:
 lúc nào hợp lý thì lấy
Được cái mí hum nay mát giời anh ạ!

Code:
2 a Vic: oài, lo quái gì anh, bình chân như vại là đúng roài, anh em mình càng sống lâu càng trẻ ra, có già như bọn con gái đâu mà sợ,
E hèm....a hit' le kìa trị trụt ơi....

Code:
mà sao anh Xit lấy vợ được, ổng hơn em có 3 tuổi tức nhiều nhất là mới có 24, sao đã đủ 25 như anh nói mà lấy vợ, anh ý mới đủ thực lực kinh tế thôi, còn tinh thần thì chắc là chưa
Bật lửa,bật lửa...fủi thui cái miệng nhà a này...

Quote:
2ttpl: có 20t thiệt hả? hay tui qua hi sinh nhá, có gì u lấy 13t tui chỉ cần 7 t thôi, xong roài 1 tháng sau ly dị, lại đâu vào đó, 7t cho 1 tháng là rẻ chứ, vì cái công việc đó chắc vất vả lắm, với lại bảo đảm là ko có gì lộ vì tui là con trai chứ không phải gái giả trai như chị trụt, yên tâm nhá, chỉ 1 tháng thôi
Vậy ly dị thì...tài sản chia... đôi??? :p
Ôi,"hi sinh"...thì fạt!E hỏi anh trai e roài...20T có giá trị sử dụng...bất-chấp-thời-gian- Chửa nói đến 7T... (Đấy còn là tự nguyện đấy ạ! :p )Đằng này...

Code:
Quên mất, cho tham gia Xit fan club với
Ô hay,thư kí trụt đâu roài...Từ từ,từ từ,...Mà,fong fanh đâu nghe tin hot hot : "a sít đang định -rũ-bỏ-bụi-trần ..." nên ...

Code:
2sis chụt: chị lấy sớm hơn chút nữa đi, chứ em là em lo không giữ nhan sắc được đến 25 đâu, ;)) ;))
CHời!Anh Vic đâu roài,cho í kiến fát nhờ??? Mọi người hông thấy chữ kí chị Trụt à? Thời gian ơi giúp tao nhé...
Mí lại chuyện này con gái ai nại...Anh Vic... tế nhị đi chứ,chủ động đê...Vẫn kịp...
(Anh hitle "nhắc khéo" a Vic kìa...hihí... ).Phải đổi lại là :2anhVic
ttpl227f is offline  

Old 11-09-2005, 14:48  

God Member

Ơ thế hoá ra anh Vic với chuotbe .....nhau hả?? Làm sao em ttpl biết ?
MÀ dạo này ttpl muốn lập thêm fan club chuot be hả ? để mai anh đi mua băng rôn , cờ và hoa lập thêm cái nữa cho xôm tụ nhé
@chuotbe : sau 30 chắc em mới đủ chín chắn , mà cái mới đổi là cười chứ đâu phải mếu ? :p
@hit: tương tự như trên ...

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 11-09-2005, 16:08  

Unverified Member

Chài ơi, các đồng chí em này trêu chị gì mà lắm thế hả . Có để cho người ta lấy chồng không đấy . Anh Vic lên minh oan cho em đê

Ầy, em Giantlove ui, chị thấy nhiều anh <30 cũng vẫn chín chắn đấy thui Em cứ nói trước thế, đến lúc tìm được cái "nắp vung" của mình + right time rùi mà vẫn bắt người ta phải đợi thì tội lắm đấy

@Hitle: Em trù ẻo chị đấy à Đồ...

Xem ra chủ đề của chúng ta nên chuyển sang thành "Bao nhiêu tuổi để Các Cựu HS Ế Kim Liên lập gia đình là thích hợp nhất "
chuotbe is offline  

Old 12-09-2005, 01:22  

Member
Ồ ôi !!!!!!!!!!!!!!!
ttpl227f em :O :O :O em tung tin thế này tiêu anh rồi, nhỡ có ai đến xử lý anh thì chết thôi ........oan cho chuotbe rùi, tình hình khả năng viết báo của ttpl227f có vấn đề ^[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/73.gif' border='0'/> ^[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/73.gif' border='0'/> ^[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/73.gif' border='0'/>

Welcome to KLNet 6!
osprey_vic is offline  

Old 12-09-2005, 14:10  

Phá sản!

Quote:
Ơ thế hoá ra anh Vic với chuotbe .....nhau hả?? 
Dạ,hi' hi'...a giả vờ hay cố tình ko bít đấy?(Người trong cuộc đã đành )
(Mà cái dấu chấm chấm điển ntn đây' ạ?;-")

Quote:
MÀ dạo này ttpl muốn lập thêm fan club chuot be hả ? để mai anh đi mua băng rôn , cờ và hoa lập thêm cái nữa cho xôm tụ nhé
Dạ,e fải thông qua a Vic đã ạ,chị trụt nhở?

Quote:
Có để cho người ta lấy chồng không đấy . Anh Vic lên minh oan cho em đê
Hem`...hem`....tức là... .Xong rồi nhớ,chính chị khai nhớ...
Vỗ tay chúc mừng anh chị cái nèo ...Nhanh quá,mí hum qua chưa j j cả ,bây h mọi chiện "đâu vào đấy" ...Con iem mừng cho chị we'...
(Đấy,nam thanh nữ tú bây h là..."tôc độ" , "tự lập" lắm cơ)

Quote:
Ầy, em Giantlove ui, chị thấy nhiều anh <30 cũng vẫn chín chắn đấy thui Em cứ nói trước thế, đến lúc tìm được cái "nắp vung" của mình + right time rùi mà vẫn bắt người ta phải đợi thì tội lắm đấy
Anh Vic kìa!!!!!!!!!!!!!! hí hí...Cư nói lun là anh Vic luôn, chị cứ "nập nà nập nờ ",ghớm chết nhà chị nì...

Quote:
Ồ ôi !!!!!!!!!!!!!!!
....oan cho chuotbe rùi...
Đấy,đấy...Anh Vic -tự-nguyện-khai- nhá!!!Hoàn toàn tự nguyện nhá...

Túm lại,căn cứ như lời anh chị nhà nì (xin viết tắt :VC)(Trừ -những- người- cũ ) thì từ trước tới nay,a Vic "thề sống thề chết" chỉ có mình Trụt,chị Trụt cũng "thề chết thề sống" chỉ một mình a Vic...
VC "cậy" có hậu phương í mà...
Đấy,nên hơi tí thì gọi toáng nhau lên,hết "minh oan cho em a Vic ơi" rồi thì "oan cho chuotbe rùi"...

Quote:
nói chung khi nào bay nhảy chán thì kết hôn, lúc sống với vợ chỉ biết một mình vợ ta thôi chứ lúc đó mà còn đảo mắt liên tục thì khổ vợ mình lắm , có lỗi có lỗi
"Bản án tình yêu" anh ạ!Đồng nghĩa với việc...đi "tù: ạ ! hết bay nhảy,hết đảo mắt liên tục,hết lỗi,hết lỗi ạ! :">

Quote:
làm gì đã có cái tâm lý vững vàng để mặc comple đen
Dạ, thế mặc áo dài đen vậy! :">

Quote:
gặp anh ý toàn thấy cười chứ đã thấy ỉu xìu lúc nào đâu
Để "bảo tồn-nhan-sắc" qua tuổi ... 30 chứ ạ!

Quote:
Còn về chiện hôn nhân kia thì hai đứa mình bàn kĩ một chút, ly dị sẽ không chia đôi tài sản, u xem full house roài chứ, lady first , coi như u nhận phần lớn 20t thì u lấy 15 , tớ lấy 5 thôi cũng được, cứ làm cái hợp đồng hôn nhân, sau 1 tháng là ok, 2 đứa mình lại tự do, ra đường vẫn có thể chào hỏi như thường.
Mà hi sinh hay tự nguyện thì cũng vậy , phải tự nguyện thì mới dám hi sinh chứ bộ, còn bất chấp thời gian thì mình cứ đòi anh ý trước là ok ngay
Dạ,dạ...Anh.....j cơ ạ?
Thứ nhất:e đã quên khái niệm ti vi từ 2 tháng nay Nhưng dù sao thỉnh thoảng vẫn nghênh ngó dc 1 ít
Dạ,thưa anh,a xem film full house roài chứ ạ ,hợp đồng đấy là...6 tháng,và bây h tăng lên ... 3 năm rồi ạ (ko fải 1 tháng)Mà lại ko dc "ẵm xiền" ngay đâu ạ (ngon thế! ) 20T là "khoán" luôn đấy ạ!

Mà,e hỏi cái,giả sử cứ như trích dẫn ở trên chẳng hạn thì sau khi "chấm dứt hợp đồng"...???Đừng bảo là ông anh trai e lại fải "các" thêm nhá Bởi anh í chỉ "các" có 20T <==Cả đời thôi ạ! :p 5<==tức là 1/4 của 20 ==>....

Cái j chứ mí cái HĐ này fải rõ ràng,nhất là cái khoản "chia chác" và "đát" của Hợp đồng Nhất là sau khi ly dị :p Xem xét lại fát nhở?Anh trai em ko "chicken" đâu ạ !

Quote:
còn mỗi khả năng chị trụt đơn phương với anh ,mà anh cũng thương lấy chị ý chứ, chị ý đang cầu mong thời gian kia kìa, vừa muốn nó trôi nhanh để nhanh được gặp anh, , vừa muốn nó trôi chậm vì sợ tàn phai nhan sắc anh lại chê, khổ thế cơ
Ôi,fận...chị trụt...ôi!Trị ơi.... Tgian đang từng giây từng khoảnh khắc (đấy!Chị thấy chưa? ) nó đang thiêu cháy nhan sắc chị với nỗi đau , âm ỉ, dai dẳng mòn mỏi chờ... a Vic...hic... ôi,tàn fai...
Đùa,a Hitle sao lại ... chân thành...thế!Thật quá,thật quá..
ttpl227f is offline  

Old 12-09-2005, 17:00  

Phá sản!

KL$: 35

Quote:
Originally posted by AldolfHitle@12-09-2005 @ 09:16

,
Quote:
như tao nè, mới 21 đã chín chắn roài, thấy rằng sống kiểu tây là hay nhất, mày hiểu chứ,
Tây là cái kiểu...bao nhiêu người cũng được ý hả anh .

Quote:
nói chung khi nào bay nhảy chán thì kết hôn, lúc sống với vợ chỉ biết một mình vợ ta thôi chứ lúc đó mà còn đảo mắt liên tục thì khổ vợ mình lắm :"> :"> , có lỗi có lỗi
Câu sau đá câu trước cứ chan chát , đã Tây rồi thì 1 mình vợ làm sao được anh .

Quote:
đảo mắt liên tục thì khổ vợ mình lắm :"> :"> , có lỗi có lỗi
Ko đảo ko phải đàn ông rồi

Quote:
@a vic: không có lửa làm sao có khói hả anh
ghen đây mà nên mới cho cái " " vào định hỏi thăm tình hình tình địch .
,
Quote:
em là em thấy nghi lắm, anh vừa bay là trụt béo kêu buồn ngay lập tức
sao anh quan tâm đến chị yêu em thế biết buồn à sao anh ko làm cho vui

,
Quote:
nếu anh là người ngoài có thấy đáng nghi không nhỉ , :
người ngoài còn nghi thì anh hitle còn nghi nữa ý chứ .

Quote:
em thấy còn mỗi khả năng :"> chị trụt đơn phương với anh
lại thăm dò khéo thế anh ơi nếu đơn phương thì có anh là thành song phương nhỉ

Quote:
@trụt béo: em đâu có trù ẻo , em lo giùm chị đó chứ, nếu chị không tin chị cứ đợi thử xem, em là đồ.......nói đúng
lo ghê cơ quan tâm ghê cơ

Quote:
5 năm nữa gặp lại có khi trông chị còn :"> già hơn cả anh xit ấy chứ
ý muốn gặp sớm lúc chị yêu trẻ trung xinh đẹp đây mà .
Chipchip_gacon is offline  

Old 12-09-2005, 17:39  

Unverified Member

Bái phục các em ^<!--emo&^--><!--endemo--> Bịa chiện như đúng rùi ^<!--emo&^--><!--endemo-->
Thui đừng trêu nữa Chồng chị đọc được là teo đấy
chuotbe is offline  

Old 12-09-2005, 17:57  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

@gacon : anh lại cho nhóc làm gà hầm bây giờ, chỉ giỏi bới móc chữ nghĩa của anh ra thôi, được roài để anh trả lời mấy cái thắc mắc

kiểu Tây ở đây là kiểu tự do thoải mái, không ràng buộc, nhưng mình là người Việt nên dù sao cũng phải phong tục một chút, lấy vợ chứ lại

Còn mấy cái kia không thèm nói, cứ phân tích như thế thì dám chẳng đến 3 ngày nữa anh vác đồ sang ukraina tìm anh VC đánh ghen wá, haha, sợ wá, không được xuyên tạc nữa đó X-(

@ttpl:
Quote:
Dạ,dạ...Anh.....j cơ ạ?
Thứ nhất:e đã quên khái niệm ti vi từ 2 tháng nay Nhưng dù sao thỉnh thoảng vẫn nghênh ngó dc 1 ít
Dạ,thưa anh,a xem film full house roài chứ ạ ,hợp đồng đấy là...6 tháng,và bây h tăng lên ... 3 năm rồi ạ (ko fải 1 tháng)Mà lại ko dc "ẵm xiền" ngay đâu ạ (ngon thế! ) 20T là "khoán" luôn đấy ạ!

Mà,e hỏi cái,giả sử cứ như trích dẫn ở trên chẳng hạn thì sau khi "chấm dứt hợp đồng"...???Đừng bảo là ông anh trai e lại fải "các" thêm nhá Bởi anh í chỉ "các" có 20T <==Cả đời thôi ạ! 5<==tức là 1/4 của 20 ==>....

Cái j chứ mí cái HĐ này fải rõ ràng,nhất là cái khoản "chia chác" và "đát" của Hợp đồng Nhất là sau khi ly dị Xem xét lại fát nhở?Anh trai em ko "chicken" đâu ạ !
e hèm, mình bàn tiếp cái vụ hợp đồng này nhé, họ là hàn quốc hàn xẻng, nên mới chơi 3 năm được, mình sinh viên Việt nam nhà nghèo, cần tiền gấp nên 1 tháng thôi là đủ roài, sau 1 tháng lấy cũng được, không cần ẵm ngay.
Còn vụ chấm dứt hợp đồng thì xong, hai đứa mình chả can dự, tớ cũng không có đòi thêm khoản khiếc gì cả, tớ hơi bị lịch sự
20t=cả đời, nhưng mà tớ với cậu đang tìm cách lấy 20t ấy mà không mất cả đời mà, hổng lẽ cậu cũng muốn gô cổ người khác hả? hỏi trước chứ nếu thế thiệt thì tớ không chơi nữa đâu.
Còn hợp đồng thì đơn giản thôi, u 15 tớ 5 trong vòng 1 tháng, sau đó ai đi đường nấy, không đòi hỏi gì thêm? còn vụ anh trai ấy thì 2 đứa mình sẽ biến anh ý thành chicken chứ lo gì, nếu có đề đạt thêm về HĐ thì cứ báo cho tớ

@trụt béo: gacon nó bịa đặt chứ em là em toàn nói sự thật, chị muốn ngăn cản dư luận hả ok, đưa ông chồng của chị ra đây cho bọn em coi mặt là dư luận tắt ngay tắp lự :* , nhưng mà đừng có đưa anh Vic ra đó , với lại chồng con gì của chị đọc thì chị teo chứ bọn em chẳng có bị sao cả :p :p

AldolfHitle is offline  

Old 12-09-2005, 19:31  

KL$: 190
Class: 12T_Q (2000-2003)

@ AH : Đồng ý quan điểm của ông là đàn ông con trai khi nào đạt được độ chín trong kinh nghiệm xã hội và độ chín về tâm hồn cũng như tính cách , tuổi tác ; có công ăn việc làm ổn định ( có thể nuôi được gia đình ) thì mới nên lấy vợ
Nhưng thử hỏi khi nhìn người khác có vợ mình sẽ có suy nghĩ gì ??? Bó tay ....

Sao dạo này ông đanh đá thế ???

( ^ - ^ ) QuAnG_QuIt ( * _ * )
quan_kham_sai is offline  

Old 12-09-2005, 20:06  

Phá sản!

cưới hỏi là duyên nợ, tránh thế nào được mà kiếm cũng thế nào được. sự quyết định của mỗi cá nhân chỉ mang tính thụ động thôi, vì nếu mình xác đinh từng này tuổi mới kết hôn mà người ta ko đồng ý thì sao? bỏ nhau chắc?
duck_duck is offline  

Old 13-09-2005, 09:04  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

@qks:nhìn người khác có vợ mà mình chưa có thì cười toe toét vỗ vai và bảo " tội chú mày thật , sao đi "tù" sớm thế", còn nếu mình cũng có roài thì kéo ra hàng bia cụng ly để nhận anh em cùng chiến tuyến chống lại lũ sư tử cái :*
Đùa thế thôi chứ người ta có vợ thì .............mặc xác người ta chả can gì đến mình

MÀ tôi đâu có đanh đá, ông không thấy ku gà con nó bới móc tôi hả? X-( làm lộ hết cả chiến thuật :"> , phải mắng nó một trận chứ
Còn bé ttpl thì tôi đang có công chiện

@duck: vẫn biết duyên nợ nhưng mà phải nói trong khoảng nào đó mới cưới chứ, cứ đế tự do thích lúc nào thì cưới mà không xđ thì nguy hiểm cho tương lai lắm

AldolfHitle is offline  

Old 13-09-2005, 09:23  

Unverified Member

Sao sự quyết định của mỗi người lại mang tính thụ động hả duck . Thế thì cái gì mang tính chủ động . Đang chủ đề bao nhiêu tuổi lập gia đình là thích hợp nhất mà Cưng không rõ thì dzìa nhờ mấy anh Giám đốc già ở công ty phụ đạo cho một buổi nhé

Quote:
@trụt béo: gacon nó bịa đặt chứ em là em toàn nói sự thật, chị muốn ngăn cản dư luận hả ok, đưa ông chồng của chị ra đây cho bọn em coi mặt là dư luận tắt ngay tắp lự , nhưng mà đừng có đưa anh Vic ra đó , với lại chồng con gì của chị đọc thì chị teo chứ bọn em chẳng có bị sao cả
Oài, ai mún ngăn cản dư luận thế Ta không có gì phải ngăn cản cả, dư luận mà giúp các bô lão hết ế thì càng tốt, anh Vic nhể
Nhưng mà nói thế thôi , đừng có trêu nữa , không thì mấy anh đẹp dzai mà chị đang tăm tia chạy hết đấy
chuotbe is offline  

Old 13-09-2005, 14:33  

Phá sản!

họ là hàn quốc hàn xẻng, nên mới chơi 3 năm được, mình sinh viên Việt nam nhà nghèo,
Quote:
cần tiền gấp
nên 1 tháng thôi là đủ roài, sau 1 tháng lấy cũng được, không cần ẵm ngay.

CHời,thế là thiệt cho e quá!Không dc...Thế thì tính ra mỗi ngày e "mất" gần 170k,đã thế lại còn ko có nhà cửa tử tế,sinh sống bấp bênh,...Chưa tính đến khoản ... thuê ôsin???Giá xăng dầu tăng vèo vèo mà chả tính vào % j j cả...Lại 1 đống khoản lặt vặt ...

Quote:
Còn vụ chấm dứt hợp đồng thì xong, hai đứa mình chả can dự, tớ cũng không có đòi thêm khoản khiếc gì cả, tớ hơi bị lịch sự
...

Tức là...tức là...sau 1 tháng...e ra ...vỉa hè ạ? [-o< he' he'...cũng có nghĩa là ô a cầm "trịch" 5t mà chả fải lo nghĩ cái we' j cả? Ngon wa'''.... Cò e "ẵm" 15t
<==Cả đời...Ac...ac...Không dc...Tóm lại e lỗ nặng Phụ nữ,trẻ em dc ưu tiên đb nhá...

Quote:
20t=cả đời, nhưng mà tớ với cậu đang tìm cách lấy 20t ấy mà không mất cả đời
Ô a nói đúng 1 khía cạnh thôi.Thế này nhé, ô a "ăn nhỏ" nhưng "chắc", fải ko? những a ko mất jề mà lại còng dc xiền,hết đát của HĐ ô a lại "về với mẹ" dc ,chứ e thì...ko quay lại dc !(đã bảo anh trai e "khoán" rồi muh...) Lại càng ko xong... :p

Quote:
u 15 tớ 5 trong vòng 1 tháng, sau đó ai đi đường nấy, không đòi hỏi gì thêm?
Uầy,ô a khôn thía... <==Giờ ta chẳng còn chi,mãi trắng tay mà thôi...Xem lại đát đê,1 tháng=5t???

Quote:
biến anh ý thành chicken chứ lo gì
Thế thì con em anh í thành chicken luôn roài...khà khà...

Quote:
nếu có đề đạt thêm về HĐ thì cứ báo cho tớ
Dạ,e chỉ hơi "thắc mắc" về trách nhiệm ,nghĩa vụ , đặc biệt là "đát" ạ!Đấy,đơn giản thế thôi ạ,ok!

Quote:
đưa ông chồng của chị ra đây cho bọn em coi mặt là dư luận tắt ngay tắp lự , nhưng mà đừng có đưa anh Vic ra đó , với lại chồng con gì của chị đọc thì chị teo chứ bọn em chẳng có bị sao cả
Anh VC ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!À,em nhầm CHị trụt à!!!!!!!!!!!!!!!!!!CHo iem hỏi thăm anh nhà với????Dạ,mà cháu nó dc mấy tháng rùi ạ???Ghớm chết,nhanh quá,chưa...mà đã "con cháu đề huề "...hihí... Chắc cháu nó nhớn nhắm nhỉ??? Em dịp này bận nên ko biết mình có..."cháu" từ bao h Ghớm,nhanh thật!!!!!!! :p Bao h cháu đầy tháng anh VC báo mọi người nhá...

Quote:
@qks:nhìn người khác có vợ mà mình chưa có thì cười toe toét vỗ vai và bảo " tội chú mày thật , sao đi "tù" sớm thế", còn nếu mình cũng có roài thì kéo ra hàng bia cụng ly để nhận anh em cùng chiến tuyến chống lại lũ sư tử cái
Trên này bao nhiu chị em mà ô a lại lặng nời thía... Khác j bảo...Nhưng sâu xa thì thấy...akay con chim kú fết !

MÀ tôi đâu có đanh đá, ông không thấy ku gà con nó bới móc tôi hả? làm lộ hết cả chiến thuật , phải mắng nó một trận chứ

a nì,"đanh đá" thật!Đến cả trẻ nhỏ,thân niễu cũng dùng "chiến thuật"(để làm j thế hả a? )!Nhanh nhanh lên ô a,hết dịch roài,gà đang lên giá

Quote:
@duck: vẫn biết duyên nợ nhưng mà phải nói trong khoảng nào đó mới cưới chứ, cứ đế tự do thích lúc nào thì cưới mà không xđ thì nguy hiểm cho tương lai lắm

Ăn chắc nhất là "nội trong khoảng... 24h tới"! :p

Quote:
Sao sự quyết định của mỗi người lại mang tính thụ động hả duck . Thế thì cái gì mang tính chủ động . Đang chủ đề bao nhiêu tuổi lập gia đình là thích hợp nhất mà Cưng không rõ thì dzìa nhờ mấy anh Giám đốc già ở công ty phụ đạo cho một buổi nhé
A makilen đâu roài????trốn vợ,à trốn duck đi ăn-tết-thiếu-nhi- ạ?hí hí...Chiện duck và a makilen chẳng chủ động thía còn jề...

Quote:
Oài, ai mún ngăn cản dư luận thế Ta không có gì phải ngăn cản cả, dư luận mà giúp các bô lão hết ế thì càng tốt, anh Vic nhể
Nào,chị trụt,còn "bật" nữa hông?Chị đừng "cậy" nhá,hơi tí thì kiu "chàng" ,nhầm,a VCE là em...kiu ba e doá (Chắc ạ chị nhà VC này đang "lục đục" chiện "chia chác" hay sao í... )

ttpl227f is offline  

Old 13-09-2005, 18:08  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

@chị Trụt: cái vụ chồng con kia em chỉ hỏi còn cái ttpl nói nhá, chị phản bác thế nào là tuỳ không là thành chiện có thật đó
Cái vụ kết hôn này nói chung tổng hợp ý kiến mọi người thì cứ phải là công việc đàng hoàng, đủ khả năng nuôi thêm 3,4 cái miệng nữa, và đảm bảo chín chắn về suy nghĩ -> tầm >=27 cưới là được roài( đối với con trai) còn con gái thì càng nhanh càng tốt, cứ tốt nghiệp ĐH là cưới ngay, chứ bom nổ chậm để trong nhà lâu nguy hiểm lắm

À em tạm mượn cái topic này để bàn hợp đồng với cái ttpl, các bác đừng biểu em câu nhá

@ttpl: Chắc lép quá , xem ra thế này là cậu muốn có người phải đeo gông của cậu suốt đời roài, chứ không phải chỉ là của ông anh cậu muốn đẩy quả bom đi

Thế này nhá, tự dưng trong một tháng từ một thằng con trai tự do thoải mái, tớ thành thằng có vợ, Bác Hồ nói " không có gì quí hơn độc lập tự do" vậy là tớ cho cậu cái quí giá nhất của con người trong vòng 1 tháng .
Tớ thành người có vợ là con gái không đứa nào thèm để mắt đến tớ nữa , thiệt hại vô cùng to lớn
Mà của tớ cũng chả chắc chút nào, tớ cưới roài mới được nhận tiền , nhỡ ông anh cậu nổi hứng hổng chịu trả có phải là tớ đứt không? bên các cậu vẫn cầm đằng chuôi

Tất nhiên trong vòng 1 tháng tớ có trách nhiệm với cậu để 2 đứa cùng lấy được cái 20t kia ra, còn sau đó thì tớ phải trở lại sống bình thường chứ. Ở đây mình FH kiểu việt nam, tớ là ôsin cho cậu, thế là tớ lại hi sinh cả thời gian quí báu + sức lđ nữa roài. ( tất nhiên là 2 đứa mình ai có phòng người đó không ảnh hưởng đến nhau trong 1 tháng đó)

Tớ với cậu sau một tháng ly dị vì lý do.........không chịu nổi nhau nữa, quá hợp lý, gia đình cậu chả có lý do nào không cho cậu về, mà chỉ chửi mắng thằng con rể mất dạy nỡ bỏ con gái ( em gái) mình, thế là tớ lại còn bị chửi nữa

Cậu có osin, có gấp 3 lần tiền của tớ , vẫn được quay về nhà, được chửi mắng 1 thằng nào đó (là tớ) sau khi ly dị, ưu tiên quá roài còn gì, mà đâu phải thế là mất cả đời, ly dị roài cậu vẫn có thể kết hôn chả ai cấm . Vậy là có tiền tiêu thoải mái còn tớ thì mất nhiều lắm

Cậu xem cái hợp đồng thế này tớ hay cậu có lợi

Nhưng mà tớ thấy cậu có ý định đi gông cổ thật, nên xem ra tớ không nên kí cái hợp đồng này, nhỡ anh em cậu bàn kế cho tớ vào tròng, bắt tớ suốt đời thì tội tớ lắm

AldolfHitle is offline  

Old 13-09-2005, 20:34  

God Member

Đề nghị mọi người ko gán ghép chị chuotbe nữa ...để cho chị ý và "anh em" còn có cơ hội tìm hiểu chứ
Gái có chồng như chim vào lồng như cá cắn câu ...hix hix khổ lắm

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 14-09-2005, 10:28  

Unverified Member

Ặc, giờ mới có người lên tiếng bênh mình . Em Ly hâm cứ đợi đấy

À, mà không thấy anh Xit có ý kiến gì hả /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>? Bồ nhí đang lên đây làm náo loạn nè /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>. Anh Xit định bao giờ lập gia đình thế anh Xit . Em nghĩ anh mà lấy dzợ thì Ku Hitle không sơ múi được tí tẹo gì đâu
chuotbe is offline  

Old 14-09-2005, 10:37  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

@giant: mày về phe bả từ ngày nào vậy hả, mà anh em ở đây là anh chú hay là cả anh và em chú

@trụt béo: ai sợ, thằng em chả có gì mà lo cả, em các vàng anh Xit cũng chả dám lập gia đình bi giờ, mà ổng lấy vợ can gì đến em, em có quái gì mà phải sơ múi chứ

AldolfHitle is offline  

Old 14-09-2005, 13:17  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by chuotbe@14-09-2005 @ 12:42
Chỉ cần mình có thái độ tích cực thì sẽ gặp nhiều may mắn hạnh phúc
Hix, cũng chả hẳn mình có thái độ tích cực thì sẽ gặp nhiều may mắn, thực ra thì nó cũng còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố khác nhau . Mà những yếu tố khác đó thì mình lại không control được. Nhiều khi chính những yếu tố khác đó lại quyết định tất cả . Anyway, có thái độ tích cực vẫn tốt hơn là không có .
SiMit is offline  

Old 14-09-2005, 17:43  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

Quote:
Originally posted by chuotbe@14-09-2005 @ 12:42
Hai tên này làm mình ngứa mồm mún buôn quá :p.
Tui cũng có mùa hè đau khổ nhưng không phải là hè vừa rồi mà là cách đây 2 năm cơ (hè năm nay chỉ chán chứ không đau khổ ).

Nói chung sau hè đó thì thấy mình lớn lên nhiều Và tôi nhận ra là THÁI ĐỘ quyết định đến 90% những gì xảy ra trong cuộc sống của mỗi người. Chỉ cần mình có thái độ tích cực thì sẽ gặp nhiều may mắn hạnh phúc Vui lên nhé

Quote:
Và từ đó tôi cũng rút ra : thắng bại là chiện bình thường, không phải cứ muốn là được, và tốt nhất là phải cố gắng để không thẹn với bản thân, xác định rằng mình còn trẻ và còn phải vấp váp nhiều
Khôn ra rồi đấy Làm sao lại được với chị hả Nhóc
@trụt béo: muốn an ủi QKS thì pot bên kia chứ, sao lại mùa hè với mùa đông bên này, nhầm chỗ mất roài , mà hè thì làm sao lại đau khổ cơ chứ, phải gọi là mùa đông giữa mùa hè.
From Chụt: Nhầm hàng :">
Thái độ tích cực là ok, như đồng chí smid nói nhưng mà hổng phải đến 90%.

Đây khôn từ lâu roài nhá >:p, và chắc chắn là hơn hẳn trụt béo chứ lại với không lại cái gì

AldolfHitle is offline  

Old 14-09-2005, 20:17  

God Member

@ hitle: mày làm gì mà cứ bám theo chị chuot thế ...tao ko hài lòng chút nào !

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 15-09-2005, 11:51  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

@giant: tao bắt đầu nghi ngờ roài đấy, tự nhiên mày cứ quay ngoắt sang bảo vệ bả là sao vậy , tao làm gì kệ tao chứ bộ , mày định thọc gậy bánh xe hả? coi chừng đó

Căn bản là tao với bé ttpl đang hợp đồng tác chiến, mày thích thì tham gia, đứng ở chiến tuyến nào cũng được , nếu thích thì làm anh hùng bảo vệ mĩ nhân, tao nhận vai kẻ xấu roài

AldolfHitle is offline  

Old 15-09-2005, 17:16  

Phá sản!

@ Hittle : tao tưởng mài nhận vai Thái Giám rồi chứ , mà hợp đồng tác chiến thế nào đấy , cho tau tham gia với .
Gorillaz is offline  

Old 15-09-2005, 21:43  

Phá sản!

Code:
@chị Trụt: cái vụ chồng con kia em chỉ hỏi còn cái ttpl nói nhá
:O Dạ,mà chiện rõ mồn một roài còn j nữa ạ ...Chỉ hơi thắc mắc "đứa bé" nhà VC thui,nhanh thía... Nhanh thật...Hông bít nó giống Trụt, a, chị trụt chứ hay a V nhở? tò mò,tò mò... Nhà VC đâu roài....Bận chuẩn bị trung thu cho cháu nó ạ? Đấy, con cái nhìu khi bận bịu lém, ọp lai ọp liếc j lữa, may mà "tranh thủ" dc hum 2/9 fởn dc 1 tí XOng rồi :"> Vic, anh ở đầu sông, còn trụt,chị ở cuối ao"
@ Hít:Hơ,hơ, mà ông anh hay thật, í ô a là "E vô can,tội tình j cứ...gặp nó í" à? :O

Code:
đủ khả năng nuôi thêm 3,4 cái miệng nữa, và đảm bảo chín chắn về suy nghĩ -> tầm >=27 cưới là được roài( đối với con trai) còn con gái thì càng nhanh càng tốt, cứ[b] tốt nghiệp ĐH là cưới ngay[/b], chứ [b]bom nổ chậm [/b]để trong nhà lâu nguy hiểm lắm
Con gái nà lửa thiên hạ đấy a ơi!!! Ko có họ thì con trai cũng cóc nàm lên chò chống j nhá!!! :"> Roài mà a cứ ngồi chê đi ạ...hic...Con gái có fải jj đâu mà cứ tốt nghiệp ĐH xong (Kỉu như lấy 1 cái... chứng nhận đủ "chình" trọn trồng í... )Thời buổi hiện đại bây h là "Đón rể",ho he cái j thì cũng fải fụ thuộc vào "thái độ" của con gái nhá... :O Nếu ko á...thì các tràng cứ ngồi mà trờ xung zụng nhá...
Rồi cứ tự an ủi "Nho vẫn còn xanh" hé hé...

Code:
Chắc lép quá , xem ra thế này là cậu muốn có người phải [b]đeo gông [/b]của cậu suốt đời roài
Nói thế thì...thảo lào...5 năm chời...hé hé.. (giống con iem roài!!! ).ttpl là ttpl nhá,hổng fải của nợ nhá... Chả bít ai fải "đeo gông" của ai cả!

Code:
Thế này nhá, tự dưng trong một tháng từ một thằng con trai tự do thoải mái, tớ thành thằng có vợ, Bác Hồ nói " không có gì quí hơn độc lập tự do" vậy là tớ cho cậu cái quí giá nhất của con người trong vòng 1 tháng . 
Tớ thành người có vợ là con gái không đứa nào thèm để mắt đến tớ nữa , thiệt hại vô cùng to lớn
Thế thì e cũng lói nuôn nhá...tự dưng trong một tháng từ một đứa con gái tự do thoải mái, tớ thành đứa có chồng, Bác Hồ nói " không có gì quí hơn độc lập tự do" vậy là "tớ cho cậu" cái quí giá nhất của con người trong vòng 1 tháng .
E thành người có trồng ,là con trai không đứa nào thèm để mắt đến e nữa (e cũng cóc cần!Chủ động sướng hơn ), thiệt hại vô cùng to lớn ... :p
Chả ai bắt ai cả :"> Cuối cùn cũng vì 20 thoai... Cứ làm như... :p

Code:
Mà của tớ cũng chả chắc chút nào, tớ [b]cưới[/b] roài mới được nhận tiền , nhỡ ông anh cậu nổi hứng hổng chịu trả có phải là tớ đứt không?
Kinh!Tính toán chặt fết...Chả ai bắt mà cưới mí cả xin j cả (lại mất công chia chác,nhất là khoản...fong pì ) Cuối cùng thì chỉ cần ẵm 20t,chia chác xong thì ai có tự do của người đấy!Ổn chưa? (thuế má j j thì bển...lo! )
Code:
[b]
bên các cậu vẫn cầm đằng chuôi [/b]
hế ai là người "cầm đầu" chia chác trong vụ lày nhở?

Code:
Ở đây mình FH kiểu việt nam, tớ là ôsin cho cậu, thế là tớ lại [b]hi sinh cả thời gian quí báu + sức lđ nữa roài[/b]. ( tất nhiên là 2 đứa mình ai có phòng người đó không ảnh hưởng đến nhau trong 1 tháng đó)
DĨ nhiên roài... :"> Bên lày còn fải "hi sinh" cả tgian+sức lđ+TIỀN nữa,mà chả biết có đi đến đâu hông...ôi,fận niễu...

Code:
Tớ với cậu sau một tháng ly dị vì lý do.........không chịu nổi nhau nữa, quá hợp lý, gia đình cậu [b]chả có lý do nào không cho cậu về[/b], mà chỉ [b]chửi mắng thằng con rể mất dạy [/b]nỡ bỏ con gái ( em gái) mình, thế là tớ lại [b]còn bị chửi nữa[/b]
lý do.......hết hợp đồng!Bù lại bên đấy còn ẵm dc 1 khoản kha khá,còn đằng này có khi gđ còn fải mất 1 khoản lớn hơn để "các" thêm (lần thứ 2! ) Ý kiến bển thế lào để còn bít trước?

Code:
Cậu có osin
Dc rồi,mình cũng đang lo chiện ôsin...

Code:
Cậu xem cái hợp đồng thế này tớ hay cậu có lợi
Đã bảo HĐ đảm bảo hợp đồng cả 2 bên cùng có lợi! Hoàn toàn tự nguyện nhá?Vừa dc ẵm,vừa dc tiêu lại chả lo nhĩ j,chờ ngày hết HĐ là xong,còn j để ca thán...Đấy,í kiến í cò là thế,ổn chưa? Thấy "ổn" nhất cái mục "osin" trong hợp đồng

Code:
Đề nghị mọi người ko gán ghép chị chuotbe nữa ...để cho chị ý và "anh em" còn có cơ hội tìm hiểu chứ 
Gái có chồng như chim vào lồng như cá cắn câu ...hix hix khổ lắm [/CODE

Quả này thì VC đóng cửa mà "choảng" nhau roài...anh em sao lại hại "đồng đội" thía???:)) :)) CHị Tụt nhở??? B-) 

[CODE]Em Ly hâm cứ đợi đấy!
Con iem nuôn đợi trị muh...Trụt còn lợ con iem 2 cái má muh....

Code:
Tui cũng có mùa hè đau khổ nhưng không phải là hè vừa rồi mà là cách đây 2 năm cơ (hè năm nay chỉ chán chứ không đau khổ /.
CHị làm e tò mò quá... RÕ hơn đi trị trụt

Code:
Và từ đó tôi cũng rút ra : thắng bại là chiện bình thường, không phải cứ muốn là được, và tốt nhất là phải cố gắng để không thẹn với bản thân, xác định rằng mình còn trẻ và còn phải vấp váp nhiều
Anh trai em cũng có lần nói với em như thế!Thắng bại là chiện bt,cứ cố gằng hết sức,để ko có j fải áy náy,ân hận...vì mình đã làm hết sức! :p

Code:
@ hitle: mày làm gì mà cứ bám theo chị chuot thế ...tao ko hài lòng chút nào
Thôi xong roài...a Bình và "bả" 1fe roài!Thế là VC bị "tẩy chay" roài?Anh giant làm j mà cứ bám theo chi TRụt thế ạ?...em ko hài lòng chút nèo,a VC nhở?

Code:
@giant: tao bắt đầu nghi ngờ roài đấy, tự nhiên mày cứ quay ngoắt sang bảo vệ bả là sao vậy , tao làm gì kệ tao chứ bộ , mày định thọc gậy bánh xe hả? coi chừng đó
Chắc nhà VC có chiện í ẹ!Trong lúc nèo đóa,buồn rầu,mệt mỏi,chị Trụt nhà mình đã tìm đến nơi khác yên ổn,tìm lại chính mình,...nơi đó có anh giant...he' he'

Code:
Căn bản là tao với bé ttpl đang hợp đồng tác chiến, mày thích thì tham gia, đứng ở chiến tuyến nào cũng được , nếu thích thì làm anh hùng bảo vệ mĩ nhân, tao nhận vai kẻ xấu roài
Cho ngồi ngoài "hóng hớt" đi ạ!Không 1 trong 2 bên lại mất thêm xiền "hoa hồng" đấy ạ!

Code:
@ Hittle : tao tưởng mài nhận vai Thái Giám rồi chứ , mà hợp đồng tác chiến thế nào đấy , cho tau tham gia với .....................
.........Vì tau cũng như mì mà.............. [
ttpl227f is offline  

Old 16-09-2005, 19:46  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

@ttpl: hai đứa mình là đồng minh nhỉ, cóc cho đứa nào tham gia nữa cả nhé

Quote:

Anh trai em cũng có lần nói với em như thế!Thắng bại là chiện bt,cứ cố gằng hết sức,để ko có j fải áy náy,ân hận...vì mình đã làm hết sức!
Đấy vấn đề là những con người thông minh :"> :"> và hiểu biết thường có cùng quan điểm

Quote:
CODE
@ hitle: mày làm gì mà cứ bám theo chị chuot thế ...tao ko hài lòng chút nào

Thôi xong roài...a Bình và "bả" 1fe roài!Thế là VC bị "tẩy chay" roài?Anh giant làm j mà cứ bám theo chi TRụt thế ạ?...em ko hài lòng chút nèo,a VC nhở?
Anh cũng chả hài lòng tí nào, đang tiến công mà thằng này nó cứ từ ngang hông nó ném đá thọc gậy hoài àh, tức hộc máu X-( X-(

Quote:
Đã bảo HĐ đảm bảo hợp đồng cả 2 bên cùng có lợi! Hoàn toàn tự nguyện nhá?Vừa dc ẵm,vừa dc tiêu lại chả lo nhĩ j,chờ ngày hết HĐ là xong,còn j để ca thán...Đấy,í kiến í cò là thế,ổn chưa? Thấy "ổn" nhất cái mục "osin" trong hợp đồng
Vậy là cậu nghĩ thế nào về cái HĐ, đồng ý hay không đồng ý để tớ còn biết đường kí kết, nếu đồng ý thì cậu lập một bản nháp HĐ cho tớ xem, nếu ko còn thắc mắc thì 2 đứa mình kí sớm cho xong chuyện nhá

Quote:
@ Hittle : tao tưởng mài nhận vai Thái Giám rồi chứ , mà hợp đồng tác chiến thế nào đấy , cho tau tham gia với .....................

.........Vì tau cũng như mì mà..............
Cái này thì sau khi kí hợp đồng cậu sẽ bít rõ cho mà xem :">

@giant: mày không phải 30 đâu mà 40 mới lấy được vợ, tao trù mày, ai biểu cứ phá đám tao :p

AldolfHitle is offline  

Old 16-09-2005, 21:21  

God Member

Au au , người ngay thẳng ko sợ dị nghị , cây ngay ko sợ chết đứng , ttpl với cả thằng Hit cứ chọc gậy mình là sao nhở ?
Mày làm thế nào trù cho tao 40 tuổi mới lấy vợ nhưng có con từ năm 30 tuổi là dc rồi

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 17-09-2005, 16:50  
Angel_of_Darkness

Con trai thì chắc tầm 28-30
lúc đó cũng có chỗ làm ăn ổn định, cưới zợ đc roài

Old 17-09-2005, 18:06  

Phá sản!

Quote:
đang tiến công mà thằng này nó cứ từ ngang hông nó ném đá thọc gậy hoài àh, tức hộc máu
Ném đá thọc gậy e đã nghe nhưng còn cái từ "ngang hông" thì...bố e cũng ko nhịn dc...

Quote:
lập một bản nháp HĐ cho tớ xem,
Mỗi người lập 1 bản roài trao đổi,nhỡ đâu "thiệt hại" j thì chít ạ?Đảm bảo bình đẳng,tự do (Đúng kịch bản FH nhở?)ok?

Quote:
Cái này thì sau khi kí hợp đồng cậu sẽ bít rõ cho mà xem
Đùa,ông a nói rõ ra đê...

Quote:
Au au , người ngay thẳng ko sợ dị nghị , cây ngay ko sợ chết đứng
a giant mà cũng chạy theo mốt "người dây" hả a ?

Quote:
, ttpl với cả thằng Hit cứ chọc gậy mình là sao nhở
Ai bảo ô a cứ "ngang hông" chọc gậy trước,kêu ca cái nỗi j ?

Quote:
Mày làm thế nào trù cho tao 40 tuổi mới lấy vợ nhưng có con từ năm 30 tuổi là dc rồi
oài,bây h e mới hiểu tại sao a e bảo thế này dc gọi là :"Ăn cơm trước kẻng"...Lại trước...10 năm cơ đấy!Tiến bộ tiến bộ, ...
ttpl227f is offline  

Old 17-09-2005, 18:23  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

@ttpl: thông cảm, em chậm chân mất roài, anh vừa mới kết hôn cách đây đúng 2 phút, người ta hồi môn tận cái mecxedec, không bắt cả đời như em.
Nếu em chịu được cảnh " chung một ông chồng " thì anh sẵn sàng làm hợp đồng tiếp, anh vốn theo Hồi giáo, lấy bao vợ cũng được

À mà quên, anh đang lập trụt béo 's fan club, tạm thời đứng về fía em, nhưng mà lập xong roài là anh đứng về bên đó đó thông cảm nhé

AldolfHitle is offline  

Old 17-09-2005, 21:34  

Phá sản!

Vừa hí ha hí hửng đi chợ đêm vìa,dân KL đông như ruồi(Chắc lính mới,áo đp còn nải chuối to đùng vàng kinh! ).Kết hôn roài mà còn ở đấy ạ,fải vi vu chứ (ít ra cũng fải như con iem! ).Xem nào,
Quote:
" chung một ông chồng "
He' he',"nhầm hàng" rùi a ơi!e theo đạo của Bạch Cốt Tinh a ạ!

À mà quên, e đang lập Quang Minh 's fan club, tạm thời đứng về fía a , nhưng mà lập xong roài là e đứng về bên đó đó
Mà ô a "vượt mặt" a VC ạ?Sao chả thấy í kiến í cò jề a VC nhở?
ttpl227f is offline  

Old 17-09-2005, 23:55  

God Member

Oái , cưới gì mà cô dâu chạy trốn ? ( tôi biết vì tôi dc vinh hạnh làm phù rể : mấy đứa đến xem đám cưới bảo tôi là bố chú rể = bố thằng Hitle )
Em ttpl yên tâm, em vẫn còn cơ hội .
Mà hay đi ....đêm nhỉ ? , Hẹn em năm 2007 anh về phép dẫn anh đi 1 vòng nhá , nghe em kể ở nhà như thế làm mình thèm wa'

Nhiều fan club thế có dc lập antifan club?

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 18-09-2005, 08:41  

Phá sản!

Quote:
@trụt béo: ai sợ, thằng em chả có gì mà lo cả, em các vàng anh Xit cũng chả dám lập gia đình bi giờ, mà ổng lấy vợ can gì đến em, em có quái gì mà phải sơ múi chứ
Ủa , sao lại không liên quan , tau tưởng mài đang tăm tia em gái ông ếy mà . Ông ý cưới vợ roài , thể nào chẳng " nhả " cô em gái cho mài , nhỉ ( Chả biết ông Xit có em gái hay không nữa :"> ) .

Quote:

.........Vì tau cũng như mì mà..............
Ủa , mình có làm gì vụng dại đâu mà cô em này lại biết thế nhểy , hay là hôm đấy tối trời , mình " ấy " nhầm nhỉ

Quote:
Cái này thì sau khi kí hợp đồng cậu sẽ bít rõ cho mà xem

Đùa,ông a nói rõ ra đê...
Nó nói rõ thế rồi mà còn không hiểu , chắc là thiếu cái đèn nữa , trời tối nhá nhem thế ai biết được

Mà em thấy các pác buồn cười nhờ , cưới xin là có duyên số cả roài , đâu phải cứ muốn là được đâu , khi nào thik hợp là nó đến , có tránh cũng chẳng được . Sợ ngay ngày mai , chị Trụt mũn lại vác thêm 1 ông chồng mũn mũn nữa đến , ra mắt mọi người , trong khi mỗm vẫn lẩm nhẩm 5 điều HĐT dạy thì chết
Gorillaz is offline  

Old 18-09-2005, 10:31  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

@ttpl: vậy tớ với cậu coi như hổng có hợp đồng gì nữa nhỉ, không sao, tớ dù sao cũng có mecxedec roài
Còn anh VC hả? chả là cái gì cả, hehe, có tiếng mà không có miếng, tất cả chỉ nhờ cậu vun vào, chứ đâu có tự hành tác chiến như tớ, cho ổng ý một bài học

@giant: tuỳ mày, nhưng mà kêu gọi hơi bị khó đấy
Mà tao cưới lại roài, chúng nó toàn bọn phá đám, tao tự cưới luôn

@gorila:ủa, ảnh có em gái thiệt hả? chết chết, thế này tao phải sơ múi thật thôi

AldolfHitle is offline  

Old 18-09-2005, 16:06  

Member
Quote:
Originally posted by AldolfHitle@18-09-2005 @ 10:31
Còn anh VC hả? chả là cái gì cả, hehe, có tiếng mà không có miếng, tất cả chỉ nhờ cậu vun vào, chứ đâu có tự hành tác chiến như tớ, cho ổng ý một bài học
Ủa ủa, lâu ko vào nên chả hỉu j cả, VC có phải là anh ko huh... ttpl........ mà anh đâu có làm j đâu lại cho anh 1 bài học.......
uh mà cũng đúng thật , có tiếng mà không có miếng........ chậc chậc pó tay, tốt nhất đã ko có miếng thì không nên tạo tiếng , nhểy mọi người nhểy

Welcome to KLNet 6!
osprey_vic is offline  

Old 18-09-2005, 18:32  

Unverified Member

Oai`, anh Vic :O Lâu lắm mới thấy post bài . Thui anh ui, có gì thì cứ để kệ đi Không có miếng nhưng có tiếng với người đẹp dzai em không chê đâu

Quote:
Sợ ngay ngày mai , chị Trụt mũn lại vác thêm 1 ông chồng mũn mũn nữa đến , ra mắt mọi người , trong khi mỗm vẫn lẩm nhẩm 5 điều HĐT dạy thì chết
Cá kiếm hộ cái Đang chỏng chơ đây
chuotbe is offline  

Old 18-09-2005, 21:15  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

Quote:
Originally posted by chuotbe@18-09-2005 @ 18:32
Oai`, anh Vic :O Lâu lắm mới thấy post bài . Thui anh ui, có gì thì cứ để kệ đi Không có miếng nhưng có tiếng với người đẹp dzai em không chê đâu

Quote:
Sợ ngay ngày mai , chị Trụt mũn lại vác thêm 1 ông chồng mũn mũn nữa đến , ra mắt mọi người , trong khi mỗm vẫn lẩm nhẩm 5 điều HĐT dạy thì chết
Cá kiếm hộ cái Đang chỏng chơ đây
@a Vic: chả lẽ còn có người nào nick thế ngoài anh ra, ặc cho anh bài học là không chịu xốc vác lên bắt người ta chờ đợi thì chỉ có mất sớm thôi,tốt nhất là anh nhường cái tiếng đó cho em :">

@trụt béo : lo gì chị, có thằng baby nó xếp hàng kìa, với lại chị phải lonely cho em làm cái fanclub đã chứ, còn về chiện cá kiếm thì khỏi phải lo, 1 hàng dài đang xếp hàng chờ đến lượt kìa

AldolfHitle is offline  

Old 18-09-2005, 21:37  

Phá sản!

Anh trai iem cũng chấp nhận chị vào vòng "sơ tuyên_bồ nhí" !!!!
CHị thấy sao?May chưa?????????
ttpl227f is offline  

Old 18-09-2005, 22:12  

God Member

Anh trai em có tuyển thêm ko ? anh đi kiếm cho .....
Mình chưa có cả nên ai vao` sẽ ko phải làm nhí , ( oai chưa)

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 19-09-2005, 15:21  

Senior Member

KL$: 4
Awarded 4 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 27 thank(s)
Class: A3 (2007-2010)

Quote:
Originally posted by AldolfHitle@18-09-2005 @ 21:15

@trụt béo : lo gì chị, có thằng baby nó xếp hàng kìa, với lại chị phải lonely cho em làm cái fanclub đã chứ, còn về chiện cá kiếm thì khỏi phải lo, 1 hàng dài đang xếp hàng chờ đến lượt kìa
Ô hay , sao lại có mình thế này :O , ông anh có ý thì cứ nói cần gì phải cho em vào .
Mà club gì được sự chấp nhận chưa :-s .

Trọn đời, có chăng là niềm đau
... khiến ta rời nhau

Baby_doc_than is offline  

Old 19-09-2005, 17:57  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

@baby: được roài mà, được thì mới lập chứ bộ, làm nhé, để oánh nhau với ttpl cho nó vui cửa vui nhà

AldolfHitle is offline  

Old 19-09-2005, 19:39  

Phá sản!

Quote:
Mà club gì được sự chấp nhận chưa .
Tự fát!

Quote:
@baby: được roài mà, được thì mới lập chứ bộ, làm nhé, để oánh nhau với ttpl cho nó vui cửa vui nhà
Chính thức về bên "bả" roài ạ? Chấp nhận lời "tuyên chiến"!
(Trên "chiến tuyến " coi như 2 thằng "đàn ông" với nhau!Pà kon ko cần wan tâm bên thách đấu là đàn ông hay đàn bà nhé! )

ttpl227f is offline  

Old 19-09-2005, 19:44  

Senior Member

Awarded 4 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 27 thank(s)

Thôi anh ơi, chơi với admin'sgirlfriend làm sao mà chơi được mình thân phận bé nhỏ :-ss

... khiến ta rời nhau

Baby_doc_than is offline  

Old 19-09-2005, 19:47  

Senior Member

KL$: 667
Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)
Class: A (1990-1993)

có ngày thấy nick mình đỏ lòm đó anh

I'm eating all your kings and queens....all your sex and your diamond....
Hybrid is offline  

Old 19-09-2005, 19:52  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by Baby_doc_than@19-09-2005 @ 19:44
Thôi anh ơi, chơi với admin'sgirlfriend làm sao mà chơi được mình thân phận bé nhỏ :-ss
Thế chú đúng là tên ko biết uống Coca và "tất cả các loại nước có ga "roài!!!
ttpl227f is offline  

Old 19-09-2005, 20:16  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by ttpl227f@19-09-2005 @ 19:39

(Trên "chiến tuyến " coi như 2 thằng "đàn ông" với nhau!Pà kon ko cần wan tâm bên thách đấu là đàn ông hay đàn bà nhé! )

Vốn là đàn ông con trai với nhau cả , còn phải " coi " làm gì nữa cho nó mệt người
Gorillaz is offline  

Old 01-10-2005, 10:48  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

@baby: ku mà còn sợ hả, vậy mà còn hô hào iu với chả quí, hehe, admin trên này ngoài anh xit ra thì còn lại tớ hổng quen, do đó hổng sợ ông nào hết, ku cứ gật đầu cho anh là được, anh đứng mũi chịu sào cơ mà

@ttpl: ko biết uống nước có ga là sao, kinh dị lắm hả? may là anh biết uống tất cả những loại có cồn và ga, nhưng không giỏi lắm thôi

AldolfHitle is offline  

Old 03-10-2005, 11:17  

Unverified Member

Đổi ý rùi \/
30 tuổi mới lấy chồng là lá la \/ \/
chuotbe is offline  

Old 03-10-2005, 19:13  

Phá sản!

Em ứ nấy lữa cơ,em sợ chồng iem đi cùng iem mà gặp trụt,não vìa não...bỏ iem theo chị trụt,e ứ chịu...
ttpl227f is offline  

Old 04-10-2005, 02:55  

Member
Quote:
Originally posted by chuotbe@03-10-2005 @ 11:17
Đổi ý rùi \/
30 tuổi mới lấy chồng là lá la \/ \/
ui ui , lúc đấy mình 31 rùi, già chưa í nhĩ . Giờ đã thấy già lắm rồi, đến lúc đó chắc là ................. ùi ùi không dám nghĩ đên :p

Welcome to KLNet 6!
osprey_vic is offline  

Old 04-10-2005, 07:49  

Unverified Member

Oài oài, lúc đấy anh Vic khéo 2 nhóc 2 nách rùi í chứ

Có làm gì thì nhớ mời em \/ nhé nhé \/
chuotbe is offline  

Old 04-10-2005, 09:06  

God Member

KL$: 52

lúc chi 30 là em 27 chắc là vẫn còn tơ

Welcome to KLNet 6!
Friend is offline  

Old 04-10-2005, 21:41  

Phá sản!

Cháu ho. tớ 26...vẫn còn non troẹt! CHị Trụt nhở?
ttpl227f is offline  

Old 05-10-2005, 17:38  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

@Víc: đại ca không dám nghĩ đến cái gì thế, em là em đi guốc trong bụng đại ca đó , haha, mà sao không dám, chắc sợ chụt béo già wá hả, nếu thế thì không dám cũng đúng

@chụt béo: hổng sợ ế thì cứ giữ đến năm 30, iem là iem thách

@ttpl: yên tâm, tớ tin là cậu hổng có đến nỗi thua kém thế đâu, với lại chụt béo đời nào làm vậy, mà cậu nghĩ cậu chọn chồng tệ thế sao

AldolfHitle is offline  

Old 05-10-2005, 18:49  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

Quote:
Originally posted by AldolfHitle@05-10-2005 @ 17:38

@chụt béo: hổng sợ ế thì cứ giữ đến năm 30, iem là iem thách

Ko phải thách nhà giàu húp tương đâu bố .

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 05-10-2005, 19:38  

Unverified Member

Nhờ em ku Friend định nghĩa hộ từ "còn tơ" cái

Mà em Ly hâm hỏi chị câu kia là sao , í gì đấy .

Hê hê hồi trước cứ sợ lấy muộn thì mất thế, nhưng hôm nọ gặp một chị 32 tuổi chưa lấy chồng bố của xinh luôn vừa xinh vừa giỏi thích lắm

Thế nên từ giờ cố gắng chăm sóc sắc đẹp, biết đâu đến 30 tuổi vẫn OK, mà lại còn được chơi thêm 8 năm nữa \/

Nhóc con không fải thách đâu
chuotbe is offline  

Old 05-10-2005, 21:32  

God Member

em kô nghĩ chỉ phải hỏi em thế đâu
cáo cụ hỏi cáo cháu à

Welcome to KLNet 6!
Friend is offline  

Old 06-10-2005, 09:47  

Unverified Member

Chả biết ai cáo cụ nhớ Rắn giả lươn
chuotbe is offline  

Old 06-10-2005, 13:20  

Ặc ặc ! Quanh đi quẩn lại vẫn quay lại những chuyện đã đề cập = > chuyển sang lan man rùi thì phải !
To Chị Chuotbe : Bác nhiều tuổi nhất nên truyền đạt lại những kinh nghiệm xương máu cho bậc đàn em đi ( những ý chính thui )
Thank !

quan_kham_sai is offline  

Old 06-10-2005, 14:57  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

Oài, bà ấy thì kinh nghiệm gì, có mỗi anh Vic mà cưa mãi hổng xong thì giúp gì được ai chứ, mà cậu kiếm đâu ra cái avat chuẩn vậy, người iu mới hả

@chụt béo: cứ thử xem, hehe, chỉ sợ hổng chịu nổi thôi

AldolfHitle is offline  

Old 06-10-2005, 15:16  

Unverified Member

Quote:
Originally posted by AldolfHitle@06-10-2005 @ 14:57
Oài, bà ấy thì kinh nghiệm gì, có mỗi anh Vic mà cưa mãi hổng xong thì giúp gì được ai chứ, mà cậu kiếm đâu ra cái avat chuẩn vậy, người iu mới hả

@chụt béo: cứ thử xem, hehe, chỉ sợ hổng chịu nổi thôi
Có fải tại chị cưa không đổ đâu Tại anh í có rùi chứ Nếu anh ý thử không có xem Không đổ chết liền (Anh Vic nếu có vào đây thì cũng đừng phủ định em nhớ :"> )

Ta cũng có chút ít kinh nghiệm thật :"> :">
chuotbe is offline  

Old 06-10-2005, 15:34  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

Không ý nói là sis cứ thử chờ đến 30 xem, em đang muốn xem đến năm 30 chưa lấy chồng trông sis sẽ tiều tuỵ thế nào

mà có chút kinh nghiệm thì truyền cho bác QKS, bác ý đang xin xỏ kìa

AldolfHitle is offline  

Old 06-10-2005, 17:15  

Senior Member

Awarded 4 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 27 thank(s)

Tiều tuỵ \/ từ này có trong từ điển của chị iu mình à .

... khiến ta rời nhau

Baby_doc_than is offline  

Old 06-10-2005, 17:52  

To AH : Tui là kho từ điển sống rùi thì không phải truyền đâu ! Chẳng qua là Topic đây đang lan man rất nhiều sang chuyện khác mà quanh đi quẩn lại vẫn chỉ là những chuyện không có lối ra !
Lập gia đình cũng cần có lối ra chứ bộ sống độc thân suốt đời sao ??
Avar chuẩn không phải là của tôi mà người yêu thằng em họ đó ! Đang du học tại Hồng Kông .

quan_kham_sai is offline  

Old 06-10-2005, 19:47  

God Member

con gái chờ đến 30 mới lấy chồng hiếm lắm...
thật đấy

Welcome to KLNet 6!
Friend is offline  

Old 06-10-2005, 19:53  

Unverified Member

Uầy, hôm nọ hứng lên thế thui :"> Hôm nay đang nghĩ lại rùi :"> Cái chị kia chị ý kén quá nên kô lấy được chồng Cũng một dạng của On the Shelf thoai

Không thể 30 được má ơi [-o< [-o<
chuotbe is offline  

Old 06-10-2005, 23:26  

God Member

thế sau hồi suy nghĩ thì con số ấy là bao nhiêu thế

Welcome to KLNet 6!
Friend is offline  

Old 16-10-2005, 09:38  

Senior Member

Awarded 4 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 27 thank(s)

35 .

... khiến ta rời nhau

Baby_doc_than is offline  

Old 16-10-2005, 10:20  

Unverified Member

Tát chết giờ Chẳng may ta mà bị ế thật thì ta đến xử lý đấy >:p >:p

Hơ hơ, em Friend thưn mín, sau một tuần suy nghĩ, con số đấy hiện là 25 :">
chuotbe is offline  

Old 16-10-2005, 16:46  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

cuối cùng thì cũng phải trở lại qui luật, con trai >=25 là best, riêng tui thì thấy khoảng 30 là vừa, chẳng muốn bị buộc cổ sớm chút nào cả

Con gái thì best is " ra trường", lúc đó nếu có thể thì kiếm ông nào mà cưới luôn thôi, càng để lâu càng mất giá xin lỗi các chị em nhưng mà đúng thế thật, không tin thì các vị cứ cố gắng chịu đựng càng lâu vào, sẽ biết đúng sai thế nào ngay

AldolfHitle is offline  

Old 16-10-2005, 17:26  

Member
đúng rồi, 25 thôi.......hehehe, jò chắc mình đi học về lấy vợ luôn được ấy nhỉ .Chơi nhiều cũng chán :p :p , thử thay đổi một tí xem sao

Welcome to KLNet 6!
osprey_vic is offline  

Old 31-10-2005, 21:59  

Unverified Member

úi giời, anh đi học về là bao nhiu tuổi mà đòi lấy dzợ Con dzai 25, 26 tuổi cũng vẫn còn trẻ con lắm
chuotbe is offline  

Old 01-11-2005, 08:34  

Senior Member

KL$ (TOP! 27): 4.596
Awarded 11 time(s)
Sent 66 thank(s)
Received 102 thank(s)
Class: A1 (2002-2005)

25,26 còn bé thì bao giờ mới được lấy vợ hả chị chụt
các bác nhà ta ở đây có vẻ thích lấy vợ lắm ,as soon as we have money

In the end, all that matters is love.
Negunsd is offline  

Old 01-11-2005, 21:34  

Member
Quote:
Originally posted by chuotbe@31-10-2005 @ 21:59
úi giời, anh đi học về là bao nhiu tuổi mà đòi lấy dzợ Con dzai 25, 26 tuổi cũng vẫn còn trẻ con lắm
Uầy, anh đi học về mới có hăm bốn, còn < hơn cả 25,26 thế vẫn trẻ lắm nhỉ....... .Thôi vậy, cứ để chơi cho sướng cái đã vậy nhỉ

Welcome to KLNet 6!
osprey_vic is offline  

Old 05-11-2005, 16:56  

Senior Member

KL$: 667
Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)
Class: A (1990-1993)

Quote:
Con dzai 25, 26 tuổi cũng vẫn còn trẻ con lắm
Chả biết có người lớn được hơn ai 25-26 ko mà đi kêu 25-26 tuổi vẫn còn trẻ kon
Chắc chị chuột về sau lấy ông nào 60 tuổi là vừa nhất nhỉ

I'm eating all your kings and queens....all your sex and your diamond....
Hybrid is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan