Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Re: Life is .... (Nhật kí về cuộc đời trong từng ngày)
Old 02-03-2008, 00:33  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

Tối xuống là như lolz ngay được .

------------------------------

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 02-03-2008, 18:12  

Manager

KL$ (TOP! 50): 2.593
Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A14 (2005-2008)

Cứ thế thôi ^^

Yêu anh quá, đi lon ton với em
H thì học văn nào, mai KT 2 tiết nào

Ký là chỉ cần ký thôi đúng không Tớ cho thêm cái dấu

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 02-03-2008, 19:03  

V.I.P

KL$: 198
Awarded 33 time(s)
Sent 142 thank(s)
Received 253 thank(s)
School: lều xanh
Class: A8 (2009-2012)

cuối cùng thì anh cũng hiểu đc lý do tại sao ^^

.Quên.
lynkcat is offline  

Old 02-03-2008, 21:50  

Phá sản!

KL$: 55
Awarded 1 time(s)
School: Kim Liên
Class: A13 (2002-2005)

Hôm nay đi chơi về sớm hình như cuộc sống nhạt dần roài
Xautrai is offline  

Old 03-03-2008, 00:24  

V.I.P

Awarded 33 time(s)
Sent 142 thank(s)
Received 253 thank(s)

Life is not for Love

.Quên.
lynkcat is offline  

Old 03-03-2008, 10:10  

V.I.P

KL$ (TOP! 24): 5.056
Awarded 33 time(s)
Sent 100 thank(s)
Received 83 thank(s)
Class: A4 (2007-2010)

but love is needed for life. We can live without love, huh?

La la la... Hút hút hút...
tommyhehehe is offline  

Old 03-03-2008, 11:27  

V.I.P

Awarded 33 time(s)
Sent 142 thank(s)
Received 253 thank(s)

cuộc sống còn nhiều niềm vui...

.Quên.
lynkcat is offline  

Old 22-03-2008, 20:20  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Trời mưa...ghét thế !!!
Đến nhà Shi chơi ăn bạc 100k thôi nhưng với người nghèo như mình cũng thật đáng giá .
Về đến nhà tối rồi .Mệt .
Tuần sau còn bao nhiêu kế hoạch .
Thèm Au... .

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 23-03-2008, 11:55  

V.I.P

Awarded 33 time(s)
Sent 142 thank(s)
Received 253 thank(s)

dù biết sẽ rất lâu...

.Quên.
lynkcat is offline  

Old 30-03-2008, 19:20  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Lại sắp hết 1 ngày CN, hết 1 tuần, và sang 1 tuần mới, èn en hơn
Đi học là lũ con gái chơi trò khuân kéo lôi xách nhau vào wc nam, là gấp máy bay thả vèo vèo trong lớp, là vẽ phấn chạy đuổi nhau ầm ĩ
Học thêm cũng lắm cơ mà cốgắng
CN hết rồi, 1 ngày ngủ, TV, dọn dẹp phòng (sau 1 tuần), lấy lại tinh thần (sau mấy ngày điêu đứng bận rộn ), ăn, chơi

Hehe!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 30-03-2008, 19:45  

Phá sản!

KL$: 0
Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)
Class: A9 (2006-2009)

Shopping tung tóe ...
Trốn học ...
Mỏi chân quá ....
KFC no căng ...
Ôi anh Harry của đời em, cuối cùng em đã được ở bên anh rồi ... Mua đủ 7 tập Harry ... Yêu anh í ...
Ôi con muốn đi nữa cơ ... chưa mua túi ... chưa mua thêm quần sooc ... Tuần sau đi nữa ...
Yang_KDC is offline  

Old 01-04-2008, 22:10  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Haizzz...em với chả út yêu thương vãi kứt mà lạnh lùng với mình .
Haizzz...ko sao .
Chẳng có ai hiểu c như v cả ....bất ngờ lắm ý... .

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 02-04-2008, 10:14  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Cả đêm ko chợp mắt được ức chế thế chỉ ngủ là giỏi may mà sáng người ta gọi điện nhá .

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 02-04-2008, 19:40  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

haizzz .
Ấy ko làm gì sai cả,chỉ là tớ ko thể...tớ xin lỗi...tớ cũng ko thể nói gì với ấy...game thôi mà...đừng coi trọng nó quá ấy nhé...

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 10-04-2008, 17:43  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Đêm thức trắng xem film + xem bóng đá .Sáng lại phải dậy đi học ,ko còn tý sức lực nào .
Mệt quá à...aaaaaaaaaa.
Trêu đùa...mình ko bỏ được cái tính đấy hay sao ý .
Xem film tiếp , đang hay nhớ ...

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 14-04-2008, 20:24  

V.I.P

KL$: 1.328
Awarded 63 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 59 thank(s)
Class: A16 (2006-2009)

14/4/2008

12h đêm, nó vẫn ngồi chăm chỉ làm bài tập hình, vì đã cảm thấy quá tội lỗi vs cô. Nhg mà hậu quả của việc suốt 2 chương trước ko hề động tới sách vở hình là suy nghĩ chậm như cái máy tính này vậy (ổ virus). Và cứ làm 1 chốc lại phải giở lại bài trước xem mình nghĩ thế có đúng ko hay có cái định lí nào như thế ko hay muốn cm cái này thì có nhg cak làm nào và bài này thì dùng cak nào. Kết cục, đến 2 rưỡi vẫn ko thể giải quyết nổi 2/4 bt SGK. Nhắn vài cái tin linh tinh và nghe nhạc trong luk làm bài cho thư giãn, nhg ko hỉu (*) cứ thấy buồn, buồn lắm. Nhìn xuống điện thoại nó thấy rất nhìu Waltz, 4 bài rhum, 2 solo piano, 2 romantic guitar, nhg bài thuộc thể loại bt thường thì là thinking of you, dujaoxi, never had a dream come true, happy new year và november rain .
Ko thể cố ngồi học thêm đc nữa đành đi ngủ. Lười mắc màn, ngủ đắp chăn và bật quạt vù vù để tránh muỗi. Nằm mãi ko thể nào mà ngủ đc, bên tai repeat đi repeat lại mấy bài hát buồn ko thể tả. Cứ tưởng thức trắng đêm luôn thì lại ngủ thiếp đi, mơ thấy mình đi học Hoá, thầy hỏi 1 câu rất dễ mà cũgn ko trả lời đc làm thầy cáu loạn lên ko thèm dạy nữa
Lại tỉnh. Mới 4 rưỡi, nhìn ra ngoài cửa sổ đã thấy trời đỏ quạch, hơi sợ nhg cứ nằm thế nhìn trời sáng dần. 5h, đồng hồ kêu, nó đã nhìn rõ đc mọi thứ bên ngoài cửa sổ, có lẽ hôm nay sẽ là một ngày nắng to, nhg mầu nắng sẽ đẹp. Nhắm mắt thêm 1 luk thì mẹ lên, chắ mẹ thương sáng sớm nên ko mắng vụ mắc màn. Nó nằm nghịch vs con mèo 1 luk rồi uể oải dậy.
Xuống nhà, vừa giúp mẹ hâm lại cơm nó vừa tập cổ chân, rồi lại thử cảm giác trôi đi trên sàn gạch hoa mát lạnh của phòng khách. Đêm qua nó nằm nghĩ về Waltz, về tất cả mọi thứ Thảo Hương dạy nó hôm thứ 7. Nó nhận ra mình yêu Waltz hơn Latin rồi, hông nó ko muốn làm gì nữa cả, nó chỉ muốn trôi đi....
Bố xuống nhà, bảo đêm qua Ars gặp MU. Nhìn ông cụ hí hửng là nó bik tỏng kết quả rùi, cộng thêm vụ hôm kia ông cụ chờ ko thấy bóng đá nên tự dưng quát nó, no ko thèm hỏi. Và đúng như nó nghĩ, ko hỏi ông cụ nó cũng khoe, Man thắng 2-1. Đồng nghĩa là Ars của nó lại thua, dạo này nhg khẩu thần công của nó xịt quá, năm nay thế là trắng tay rồi. Nó lại nhớ câu an ủi của thằng bạn nó khi KDC thua tức tưởi bên Đống Đa, câu an ủi kì lạ nhất và hiệu quả nhất. "Ôi, cũng chỉ như chơi game thôi mà, thua ván này thì chơi ván khác". Nó bik rồi sẽ có nhg thứ ko thể có ván khác đc, nhg đến h thì câu nói kia vẫn đúng như thường
Đang uống cốc sữa của bữa sáng, nó sững lại nhìn bình hoa mẹ cắm trên bàn. Nhg giọt nước trên cánh hoa, trên lá non đang đc ánh mắt trời buỏi sớm chiếu vào sáng long lanh, đẹp hơn bất cứ thứ gì lấp lánh nó từng thấy. Nó muốn lưu giữ khoảnh khắc ấy mà ko thể đc, đơn giản vì nó ko có máy ảnh. Đột nhiên nó thấy sự cáu giận pha trong nỗi tiếc nuối.
Nó là người ra khỏi nhà cuối cùng, nhg nó ko đi học thêm như lịch. Nó ra chùa, ngôi chùa ngay gần nhà, nơi nó đã từng ngồi học suốt cả năm lớp 9, nó hy vọng không khí nơi đây giúp nó tìm lại cảm giác học hành như trước và nó có thể làm nốt bt Hình. Nhg ko, có lẽ nó lười quá rồi. Nhg bầu không khí yên tĩnh ở đây làm nó cảm thấy dễ chịu, 9h ko phải là h các bà vào đi bộ hay bọn thanh niên vào đá bóng, ngôi chùa tĩnh mịch như là của riêng nó.
12h đến trường. Nó gặp rất nhìu anh chị mà nó iu quí. Người đầu tiên, nó gặp khi nó đang cố ngược dòng người để vào trường, nó nhận ra giọng nói trước cả khi nó nhìn thấy, nhg nó ko chào. Bệnh của nó là thế, ngại chào hỏi luk bon chen, ồn ào, hỗn độn như thế! vào trường nó gặp chị Lik và chị Hạnh. Chào 2 chị rất là ngoan và hỏi thăm chi Hằng để trả sách, hình như chị về rùi. Đứng nc 1 lát thì gặp anh Huy, thấy vui vui. Ra cổng trường thì thấy anh Khánh, nhg lại ko chào, ko hỉu tại (*) luôn và tự nhiên lại thấy chị Hằng đi vào, hỏi chị Hạnh. Hoá ra bây h chị mới bik chị Hạnh đc học bổng, và lại là thông qua anh Nhật. Nó hơi bất ngờ, nhg rồi nó trả sách và nói chuyện về cái học bổng kia. Luk ấy, nó chỉ nghe chị nói, ko nhìn chị. Ko bik chị có buồn ko chứ nó thì buồn lắm lắm, nó nhớ lại cảm giác của hơn 376 ngày trước! Sau đấy, nó gặp anh Phương và chị Hoa. Càng buồn hơn nữa, lần này là lần thứ 2 rồi. Đến lần thứ 3 sẽ như thế nào đây. Chẳng lẽ nói vs chị rằng "Chị cho em làm quen nhé"
Nắng hơi gắt nhg màu vẫn đẹp, và bầu trời còn đẹp hơn nữa. Nó vào lớp.
Tiết 1 Hình. Cô chữa bài và bảo bài SKG phần này cho khó. Bây h nó nhìn 1 bài tập còn ko biết là bt khó hay dễ nữa ư???
Tiết 2 CD. Có điểm rùi, nó chả thèm học hành gì nữa, tuần sau thi thì tuần sau sẽ thi. Vừa ngồi nghe cô giảng, vừa giả vờ chép bài, vừa nt cho anh Duy. Vẫn thấy buồn kinh khủng, chả có hứng nt dài dòng. Thậm chí có luk nó chán ko thèm reply.
Tiết 3,4 Văn. Buồn ngủ như mọi khi. Ko hiểu (*) nó vẫn có thể chép bài.
KDC rối rít hẹn ngày mai đi chơi, ko có nhà ai để đến thì đi vậy, có nhg 2 cái lý do để mà ăn chơi cơ mà!
Ra cổng trường, gặp em Hoàng bé, rủ nó đi ăn kem. Gặp 1 lũ KDC ngồi quán, nó ko vào. k hỉu (*) dạo này nó ghét quán chú Long, ghét cả chỗ gởi xe anh Nhiên. Lâu rồi hôm nay nó mới lại gởi xe trong trường.
Ko la cà, nó về nhà sớm. Cũng lâu rồi nó mới lại về nhà sớm. Giúp mẹ nấu cơm, gấp quần áo. Nó thấy nó yêu mẹ nhìu hơn nó tưởng, nhg hình như nó chưa bao h nó nói ra điều ấy.
Bữa cơm có canh ngó khoai, một cô giáo của nó đã từng kể ngày xưa cs sinh viên khó khăn, các cô phải ăn ngó khoai. Sợ bọn học trò ko hỉu, có chú thik thêm là cái rau cho lợn ăn bây h ý
Ăn cơm xong xuôi, xem thời sự, làm con ngoan đi rửa bát và cuối cùng thì ngồi đây, viết nhg dòng này và nghĩ xem ngày mai mình nên làm gì...
Thuỷ Phương hôm nay bảo "Yesterday is history, tomorrow is mystery and today is gift"

Hãy khám phá: Trang web chính thức của KDC
www.kimliendsclub.info
WCnu is offline  

Old 15-04-2008, 17:19  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

Giỗ Tổ Hùng Vương...
Nghỉ này ...
Đi SN Pillow em iu này ...
Vui ko còn gì để tả ...

Trưa đến nhà nó ... Phi ngay ra cái hành lang lộng gió ... Hồ nước rộng mênh mông ... Cây xanh ... Đẹp tuyệt í ... Ước gì nhà mình ở chỗ này ...
Gần 2 chục mống ... Yêu khiếp lên được í
Ăn cơm, tán phét đủ trò xong đi kara ... Vầng vẫn từng í ca sĩ vs từng í bài tủ, nhưng sao mà yêu nhiều đến thế ...
Kara xong là ăn kem bên hồ ... Lên dự định hè chu du SaPa ... SaPa, điểm đến của tình yêu ...
Kem xong là đạp vịt .... Wow, trời hơi nắng, nhưng cũng lộng gió, đạp vịt ko còn gì bằng... Đua vịt này... Đâm nhau này... Chụp ảnh này ...
Yêu thương nhiều lắm ...
Mãi mãi ...
Bình yên biết mấy mỗi khi bên I1 ...
Không biết còn bao dịp thế này? trước khi chúng nó bắt đầu đi đến n~ phương trời xa Tổ quốc?

Kara bọn nó hát VẪN NHỚ ... làm mình LẠI NHỚ ...
FL dẫn ny mới đi cùng, thấy thằng bé hp, mình cũng tự mỉm cười vs bản thân, nhìn thằng bé xao mà nhớ ngày xưa quá... Thằng bé bây h coi mình là bạn thân thân thân của nó rồi, có gì cũng kể cho mình nghe ... Bây h được chứng kiến nó hp, kể như mình cũng vui vì làm được gì đó cho nó

Hình như hnay là 15/4 ... 1 tháng sau 15/3 ... Ngày này của 1 tháng trước cũng là 1 ngày rất vui, nhưng lại kéo theo 1 chùm n~ tháng ngày mệt mỏi .... Nhưng tháng này sẽ khác, vì I1 là tình yêu đích thực của cuộc đời, là tình yêu vĩnh cửu ... Là MÃI MÃI ...
Yang_KDC is offline  

Old 17-04-2008, 01:03  

V.I.P

Awarded 63 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 59 thank(s)

15,16/04/08

Giỗ tổ. Nó ko đi chơi vs KDC mà ở nhà, học bài và cbị 1 món quà đặc biệt. Hamdmade từ cái hộp để đựng. Ko đi chơi vs KDC, thật kì lạ là nó ko thấy tiếc gì hết. Ở nhà trọn 1 ngày, nó nhận đc quá nhiều yên bình và yêu thương. Có tg nó đã từng nghĩ nó cô đơn, ngay trong ngôi nhà của mình. Một ngày kế thúc bằng công việc tập đếm số bệnh nhân cúm trong từng độ tuổi giúp chị.
Sáng, nó lại dậy sớm, tắm nc thật lạnh và ra khỏi nhà. Nó thấy khoan khoái và đễ chịu hơn bao h hết. Nhg nó ko đến trường ngày, nó đi mua đường đến 9 rưỡi mới thèm đến trg. Gặp KDC, nhìu người hỏi nó tại (*) hqua ko đi. Nó thấy ấm áp trc sự qtâm của mọi người và thấy hơi có lỗi. Nó ko đi chỉ vì thấy ko có hứng, chứ cũng chẳng bận bịu gì.
KDC hôm này đã chính thức có đài riêng, thật là sung sướng khi ko còn fụ thuộc vào đài nhà trường Và hnay đúng là ngày của Std. Suốt cả buổi mọi người chỉ tập Waltz Waltz và Waltz.Hnay có chị Hằng, chị Hạnh, chị Lik. Anh Thak burn cho nó một cái VCD có bài Sandy's song. Nó đc học lại cơ bản Waltz. Nó đc nhảy, nó đc tập, nó đc yêu. Tuy các anh chị phải về hết, ko còn 1 ai ở lại ăn trưa vs tụi nó, nhg qtrọng gì, nó ghét quán chú Long mà. Và nó tập đến 12h20 mới xuống mua 1 cái bánh mì lên lớp gặm.
3 tiết văn cuối buổi chiều chậm chạp trôi qua yên ổn. Nhg nó ko về nhà ngay. Nó đi đặt bánh, nó đi mua băng dính, rồi quay về trg để trang trí lớp. Ngày mai lớp nó làm Boy's day. Lớp chỉ có vài mem nhiệt tình, nó chán lắm, nó tưởng bể kế hoạch rồi, nó muốn bỏ, nhg mà nó cố ko bỏ, vì nó đã trót nói ra là nó sẽ ko bỏ. Và thế là lớp nó nghĩ ra đủ trò bệnh. Hết "lớp học ngàn chim" lại đến 2 thằng người bằng áo mưa màu xanh và hồng cực kì bệnh hoạn trên tường. Chim treo đầy cửa sổ, thành quả của 1 tuần cả lớp ngồi cắt cắt gấp gấp. Lại còn lá vàng rơi nữa chứ, 1 lũ xuống sân trường gom lá như 1 lũ tự kỉ. Vừa làm vừa nc, bày trò, chụp ảnh ầm ĩ. Nod nge loáng thoáng có đứa bảo nó là "mày về muộn thế ko bị mắng ah. Mà tao chả bao h thấy mài về sớm cả" Đúng thế thật. Luk về con trưởng bảo "tao thik về nhà. có hôm học nghề 11h về đến nhà, nấu cơm ăn xong là đi luôn mà vẫn về". Nó thì 1 thới gian dài ngại về nhà, tối về muộn trốn cơm, trưa đi sơm trốn nấu cơm......
9 rưỡi tối về nhà, mẹ vẫn phần cơm, ăn xong mẹ bảo để mẹ rửa bát cho mà nó ko dám. Lại tắm nước lạnh, nhg nó bắt đầu thấy người nặng nề. Nó ngồi xem WDS 04. Nó mới nhúng chân vào Std, xem nhg cái trình cao như thế nó chưa cảm nhận đc hết, nó định hnào xem cùng mấy đứa bạn. Nhg xem đc 20', cái đầu tắt ngúm, dây dợ vẫn bt, nó ko hỉu tại (*) luôn. Thế là cái đĩa iu dấu của nó đã kẹt trong đấy, ức chế ko thể tả. Nó lên nhà, chờ cái mấy tình stupid cài lại xong ưin để vào đấy viết 1 tý. Nó đang chán kinh khủng, ko bik ngỳa mai vụ ghép ảnh cho bọn con trai có xong kịp ko. Nó phải nhờ bạn làm hộ, bạn nó giúp hết sức rùi. Nó thấy hơi có lỗi vs cả bạn nó lẫn bọn lớp nó. Thà rằng nó ko bik làm thì đừng có nhận từ đầu cho xong.
Nó lại mong chờ đến ngỳa mai. Ngỳa mai ktra Hoá, nó vẫn chưa học gì. Nod vẫn lười.
Thầy nó nói đúng: "đang chăm mà lười đi thì dễ, chứ đang từ lười mà phanh lại rồi bò lên thì khó vô cùng"

www.kimliendsclub.info
WCnu is offline  

Old 17-04-2008, 18:26  

Member

KL$: 936
Awarded 1 time(s)

Mình thực sự ko muốn nặng lời như thế
Mệt mỏi lắm rồi
sao lắm chuyện fải nghe, fải nghĩ thế......??

anh vẫn đến dù trời gió mưa giăng khắp lối , dù cho những lúc giá rét ru đêm mùa đông lạnh lùng
Duckmtcn is offline  

Old 17-04-2008, 18:54  

V.I.P

Awarded 63 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 59 thank(s)

17/4/08

Hôm nay là một ngày quá nản đối vs nó. Dù hầu hết chỉ là do nó vô lý nhg mà nó vẫn chán. Hnay nó quyết định sẽ lờ đi một vài thứ.
Buổi sáng, bọn bạn hẹn đến trường làm Boy's Day. Vài đứa đến. Quà cho bạn con trai nó chưa làm xong, con Trưởng cũng quên luôn khung ảnh ở nhà. Kịch ko đâu vào đâu, trang trí lớp vội vàng.
Buổi chiều, cuốn vào công việc của lớp làm nó khá hơn một chút. Nhg còn bánh, nó đã đi đặt rồi, hẹn 4h lấy. Cái bọn có làm, góp công góp sức thì ko nói làm gì, cái bọn đã *** làm thì thôi, im mẹ nó mồm đi. Đằng này cứa lải nhà lải nhải. Nó cáu. Hết tiết 4 nó đi lấy bánh, lại nói >"< Nó muốn lấy bánh cho lớp xong nó cũng về luôn. Nhg nó lại ỏ lại. Kịch tưởng dừng rồi, chúng nó lại quyết định diễn. Nó ngồi đấy, chòe bọn bạn chuẩn bị, nghe mấy đứa khen bánh đẹp. Nó bảo cắm nến, mấy đứa gạt đi, bảo cắm nên vào toét hết bánh ra, nó lại nản. Ngồi thu lu 1 góc nghe "Evening song". Mấy thằg con trai nhìn thấy gọi nó ra ngồi cùng.
Chương trình bắt đầu bằng màn nhảy của Nhung. Sau đấy, đúng ra là đến kịch, thì mấy đứa lôi nhau ra chụp ảnh, chả thèm để ý gì đến bọn con trai. Xog rồi 1 đứa đứng lên nói là ko diến kịch nữa, cắt bánh luôn vì có mấy đứa 5h phải về. Nó cáu thật sự. Nó ra hội trường ngồi. Chỗ ngồi ấy ko còn là của riêng nó, nó chia sẻ vs đứa bạn cùng lớp và cũng cùng trong KDC rồi.
Một lát, bọn lớp nó gọi điện bảo nó về lớp đi, bọn nó phần bánh đấy. Nhg nó ngại về, nó ngại bọn bạn nó hỏi. Nó cứ tưởng con bạn nó sẽ mang cặp ra cho nó thôi. Nhg ko, bạn nó ra khá sớm. Hội trường cũng có mấy đứa KDC lên rồi. Nó đang định đú vs KDC, thì con Trang nói 1 câu làm nó thấy khó chịu. Nó chán, quay về lớp lấy cặp rồi về ra khỏi trường. Gần đến cổng, nó gặp thằng Dũng. Thằng bé nói chuyện vs nó rất là tử tế làm nó dễ chịu hơn 1 chút. Trên đg về, nó nghĩ rất nhiều.
Nó nhận thấy lớp nó, trừ một vài đứa ra, còn lại thì vẫn rất đáng iu. Nó đã dành thời gian cho KDC nhiù hơn cho lớp, mà bọn lớp nó ko hề lãng quên nó. Lớp nó cho nó những điều mà ở một vài nơi khác chưa hề có và chắc chắn ko hề có. Nó nhận ra lớp nó thật chân thành và đáng quí
Nó còn nhận ra một vài điều nữa. Ở một số nơi, vs một số người, nó thật sự ko là gì cả. Nó tưởng đấy là nơi mọi người quan tâm chia sẻ vs nhau nhg nó nhầm. Nhầm to! Từ lâu lắm rồi, nó luôn cố phủ nhận điều đấy, nhg bây h nó ko thể tự lừa mình đc nữa. Mọi người sống vs nhau, nhìu khi nó thấy hơi vô tình. Nó thất vọng nhìu lắm. Và nó nhận ra là nó ko cần dành quá nhiều tg, quá nhìu suy nghĩ cho những chỗ như thế. Nó nhận ra có 2 thứ trc đây nó vẫn cho là một, nhg sự thực thì 2 thứ đấy ko hề liên quan đến nhau, cách xa nhau hoàn toàn. Nó nghĩ, nó sẽ bỏ qua một vài thứ.
Trên đg về, nó nhìn thấy một hàng hoa rất đẹp. Hoa hồng trắng ở giữa đỏ hồng, hoa hồng nhung tươi thắm. Nó chưa bao h thik hoa hồng, nó chưa bao h nhìn thấy hồng nhung nào đẹp đến như thế. Màu đỏ tươi bí ẩn, nó nghĩ nếu màu vày KDC đỏ tươi như thế........
Nó bắt đầu để ý hoa trên đg. Nhìu loa kèn lắm. Uh nhỉ, tháng 3 là mùa hoa loa kèn. Nó nhớ về tháng 3 của 2 năm trc, nó đi cắt kính cùng 1 đứa bạn. Hai đứa đã cái nhau xem bình hoa loa kèn ở hàng kính là hoa thật hay giả. Hoa thật, nhg đẹp hoàn hảo như giả vậy.
Thằg bạn nó, cầm của nó 100K và 1 cái UBS, nó hứa giả từ tháng 8 năm ngoái, mà đến bây h vẫn chưa trả. Nó biết thế là nó ko còn bạn nữa rồi, và nó sẽ ko bao h gặp lại đứa bạn đấy nữa.
Bạn bè của nó, nhg sợi dây đang lỏng dần. Ai hỏi nó có bạn thân ko, nó thật sự ko bik trả lời thế nào. Một đứa, bạn ngày cấp 2, nó từng coi là bạn thân, hơn 2 năm rồi ko nói 1 câu vs nó, dù về lớp cũ vẫn gặp nhau như thường. Ở KDC, nó có ai thân ko nhỉ, hình như là ko, sàn sàn như nhau cả thôi. Nó yêu cùng vs tình yêu dành cho DS. Còn ở lớp ư, nhìu đứa rất tốt, đb là những đứa ngồi quanh nó, nhg đứa tổ nó, nhg nó dành quá ít tg cho lớp. Nó ko thân ai trong lớp cả. Kể cả con bạn cùng lớp và cùng KDC. Nó chơi vs đứa bạn đấy nhìu. Đi đâu cũng vs nhau, nhg nó nhận ra là chỉ vì cùng lớp, và cùng KDC. Nó ko hề hiểu nhau, ko hợp nhau, cả về sở thik lẫn suy nghĩ lẫn cak sống. Vẫn biết nhìu cặp bạn thân trái tính trái nết. Nhg trái cả suy nghĩ và cak sống, và ko hề hỉu nhau thì thân nhau là điều ko thể.
Nó thấy, hầu hết nhg vđề của nó đều là do cái tính thất thường của nó mà ra, nhg mà ko đúng (*), nó ko sửa đổi. Nó thấy ai cũng thế mà thôi. Luk này là người rất tốt, nhiệt tình và biết quan tâm, dễ tính, dễ chấp nhận. Nhg luk khác, sẽ là một người quá tiêu cực. Nó bây h chẳng hạn

www.kimliendsclub.info
WCnu is offline  

Old 18-04-2008, 20:36  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

haizzz.
vẫn còn nhiệt tình , mà chẳng còn muốn vào nữa rồi...
ôi...sao mình thấy càng ngày càng kinh tởm .

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 18-04-2008, 21:38  

V.I.P

Awarded 63 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 59 thank(s)

Vào!!!!! Ko vào. Rất hiểm nhg ko vào! Ko vào thì out miẹ nó luôn đi, đá đấm làm *** gì nữa

www.kimliendsclub.info
WCnu is offline  

Old 22-04-2008, 10:45  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

Hài quá
Ko đỡ được....
Vừa mở mắt ra đã nhận được cái mail ngu si đấy đập vào mặt
Anh ạ, em ko viết cho anh...
Và tc cũng phải dành cho anh
Là cho ng` khác ...

Xin lỗi ...
Vì làm anh cụt hứng ...
Yang_KDC is offline  

Old 22-04-2008, 11:02  

V.I.P

Awarded 63 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 59 thank(s)

Cuộc đời mỗi ngày là gì, tôi ko bik, và tôi đang chờ đợi.
Hôm nay là ngày thế nào, tôi ko bik, và tôi chờ đợi. Ngày mai cũng thế

www.kimliendsclub.info
WCnu is offline  

Old 22-04-2008, 19:41  

Senior Member

KL$: 1.993
Awarded 22 time(s)
Sent 19 thank(s)
Received 9 thank(s)
Class: A7 (2005-2008)

Trời ơi, sao 4 cái post phía trên ko thể đỡ đc. Hôm nay mình ghét cái j` nhờ, ghét cái thời tiết sáng nay, làm mình đến lớp phát hoảng tưởng sắp phát ban nghi tay lốm đốm mảng đỏ. Đến trưa mặc dù mặc có mỗi cái áo phông mà lại toát hết mồ hôi lạnh. Yêu cơn mưa buổi chiều

Haizzzzzzzzzzzzzzz, Huyền thoại ................................... One night..........................................
lumosduy is offline  

Old 22-04-2008, 19:45  

V.I.P

Awarded 63 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 59 thank(s)

hnay là 1 ngày bội thu vs 8 CD 6 rưỡi Anh và 5 rưỡi đạo hàm
thật là sỉ nhục cho cái kiếp đi học của mình!

www.kimliendsclub.info
WCnu is offline  

Old 23-04-2008, 08:34  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

Quote:
Originally Posted by lumosduy View Post
Trời ơi, sao 4 cái post phía trên ko thể đỡ đc.
Ý gì thế ...

Sổ ôi...
Trơ vđ' ra ...
Nhưng màh thôi ...
Thế cho đỡ khó nc ...

Hài khó đỡ

Sẽ vẫn nt thôi...
Cố mà ko được thì sẽ ko cố nữa...
Giữ n~ yêu thương trong này này... thật sâu...
Yang_KDC is offline  

Old 24-04-2008, 20:15  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

cứ nghỉ ở nhà 1 ngày là shopping điên đảo ...
Zia, mai lại đi đú vs các ty I1 ... Mới hơn tuần đã được gặp ... Iêu chế ...
Tối lại làm đề cương rồi ... Sắp xong rồi, cố lên ...
Yang_KDC is offline  

Old 25-04-2008, 19:43  

V.I.P

Awarded 63 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 59 thank(s)

Hà hà, trong 2 ngày nghỉ
Làm xong 70 câu từ trường và 30 câu thấu kính mỏng
2 chương Hóa
Thế mà vẫn còn bt
Hoa này
Hình này

www.kimliendsclub.info
WCnu is offline  

Old 25-04-2008, 21:44  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

Hnay đi nhà Sếp cả các ty I1 ...
Vẫn iêu như mọi khi ...
Bánh ngon (mình mua mờ )...
Cuối T6 Cát Bà thẳng tiến ...
Ôi ty của đời em ...
Chơi bời xong ồi, trở về vs thực tại ....
Trở về vs đề cương *__*...
Yang_KDC is offline  

Old 29-04-2008, 13:50  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Ngày 29/04/2008:

Còn có hơn 300$

Giải tán tiền đi khắp nơi trốn thuế

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 29-04-2008, 17:32  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Bớ làng nước ơi , có kẻ trốn thuế ....

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 02-05-2008, 17:59  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

mệt quá ! đúng là ngủ chiều thật là mệt , mà ko ngủ thì đêk bít làm gì .

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 02-05-2008, 18:33  

V.I.P

Awarded 63 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 59 thank(s)

Hờ hờ, cả sáng chat chit, chiều đi thi chém như sự thật mỗi tội hình như chém trượt

www.kimliendsclub.info
WCnu is offline  

Old 02-05-2008, 22:24  

V.I.P

KL$ (TOP! 18): 5.793
Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)
School: Kim Liên lớn
Class: A5 (2006-2009)

Hôm nay kô phải gọi là trúng đề văn. mà gọi là biết đề 100% ...
thi xong đi chơi vs mấy đứa trong lớp. Yêu
salla is offline  

Old 02-05-2008, 22:30  

Senior Member

KL$: 280
Awarded 16 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2006-2009)

hôm nay nhìn thấy ku Hoàng béo tí ta tí tởn vs mấy đứa con gái trông ko đỡ được, làm văn tốt đến thế ah`
k33SP is offline  

Old 03-05-2008, 16:53  

V.I.P

Awarded 63 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 59 thank(s)

Bài ko khó là làm quá chán
Hình như bị ám môn Lý
Thi xong 2 con đi tìm hàng cafe bên hồ Xã Đàn ngồi.
Vắng. Mát. Mỗi tội tầm nhìn ko đẹp.
Nhấm nháp vị kem tan chảy.
Nghe Objection Tango, Yesterday when I was young. Music and Lyric
Thấy yên bình!

www.kimliendsclub.info
WCnu is offline  

Old 03-05-2008, 19:23  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

Ko có thjan ktra bài
Con mụ trông như điên X-( ... Làm mất bn thjan của ng` ta X-(
Thế là vừa làm xong bài cuối thì hết h
Ra khỏi phòng, sai bài 3
3 câu TN nữa
Ko biết được 8 ko
Yang_KDC is offline  

Old 03-05-2008, 22:21  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

Yang sai cả bài 4 nữa mà ... đừng buồn...
thực sự thì chưa bao h gặp đề thi lý dễ thế này
salla is offline  

Old 03-05-2008, 22:42  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

Quote:
Originally Posted by salla View Post
Yang sai cả bài 4 nữa mà ... đừng buồn...
thực sự thì chưa bao h gặp đề thi lý dễ thế này
chó
Câm đi
Tao mướn mày bơm thêm àh
Yang_KDC is offline  

Old 04-05-2008, 19:43  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

thôi... tao đang ốm yếu thế này mai kiểu gì mà mày chả thắng tao thi Hoá ...
hôm nay đi xe bị xoè... nhục quá
salla is offline  

Old 05-05-2008, 13:41  

Senior Member

KL$: 348
Awarded 13 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 22 thank(s)
Class: A1 (2007-2010)

Cứ sáng ở nhà thế này chắc thiểu sớm

2hkém 15 rồi nhá mà chưa thèm ăn j`. Nhiều lúc thắc mắc mẹ sinh ra mình là nam hay là nữ?

Chắc bà mụ nặn nhầm

Những phát ngôn trên kia đc thốt ra từ

Kuku Ngu Ngu
pipo_poo is offline  

Old 05-05-2008, 16:11  

V.I.P

Awarded 33 time(s)
Sent 142 thank(s)
Received 253 thank(s)

đ hiểu hôm nay mình ntn nữa

đề bài ghi rõ là viết phương trình trực tiếp điều chế poipropilen vs butađien
mình thì cứ tằng tằng cắm đầu vào viết điều chế từ đầu, nào là Al4C3 ra CH4 rồi ra C2H2, hầm bà lằng, rồi lại đêk nhớ cái j điều chế ra CH2=CH-CH3 >"< thế là lại ngất, lúc sau bạn mới nhắc thì đã mất 15' z

cuống cuồng làm vội, hết thì cũng hết, nhg chắc có nhiều vấn đề

bất cập quá

mai thi tóan sẽ zư lào đây

.Quên.
lynkcat is offline  

Old 05-05-2008, 16:39  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

ồ hố đề đáng iêu
Làm bài cho cả phòng chứ ko phải cho mình nữa
Iêu cô Vân A13 thế Ngồi toàn nghe nhạc ...
Cô ơi mai cô trông phòng em tiếp đi
Yang_KDC is offline  

Old 05-05-2008, 17:33  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

giá mà trường mình cứ za đề zễ thế này cho học sinh nó đỡ áp lực.
za đỡ thấy máu vs nước mắt ...
thích quá đi mất
mai thi toán thế nào đây. sợ mỗi toán thôi...
toán mà cũng dễ thì
salla is offline  

Old 05-05-2008, 18:44  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Mưa to...ướt hết chả thèm.....
Ôi !!! Đúng là tuổi teen ranh con .

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 05-05-2008, 21:12  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

chửa hiểu anh ngựa vằn bảo ai zanh con. hay anh ý đang lảm nhảm 1 mình ..
ờ hờ nhưng mà vẫn cứ cầu.
zời đừng mưa như hôm nay. kon khổ lắm
salla is offline  

Old 05-05-2008, 22:16  

Senior Member

Awarded 16 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 29 thank(s)

lậy trời lậy phật mai đề toán cũng đẽ như đề hóa, giám thị trông dễ như trông lý, trời đẹp như hôm thi văn
k33SP is offline  

Old 05-05-2008, 23:01  

BANNED

KL$: 91
Awarded 44 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 54 thank(s)

C'est la vie Chúc chú quay thành công
nameless is offline  

Old 06-05-2008, 09:27  

V.I.P

Awarded 63 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 59 thank(s)

Ngày đẹp vãi! Thi xong ko hài lòng mà vâcn tưng tửng đi chơi như thường. 7h mới thèm về Ngồi rất lâu, nói rất nhìu, đồ ăn rất ngon và các bạn rất đáng yêu
Mà có người dạo này kute thế ko bik, ko xin cũng cho chứ Yêu ko chịu đc ý

www.kimliendsclub.info
WCnu is offline  

Old 06-05-2008, 10:29  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

Toán quay gì chứ ...
chỉ hy vọng luc làm bài làm thật tốt thôi :">
salla is offline  

Old 06-05-2008, 11:57  

Senior Member

Awarded 13 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 22 thank(s)

Ngày xưa, học là phấn đấu để sao cho đc 9,

Ngày nay, học là chỉ cầu sao cho đc 8,

Ngày mai, liệu học sẽ là vớt vát sao cho đc 6,5?

Kuku Ngu Ngu
pipo_poo is offline  

Old 06-05-2008, 19:29  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Nghĩ mình là trẻ con hay sao mà ko biết cái gì .
Lộ liễu như thế mà vẫn còn giả nai với mình " 1 đôi gì cơ " haha .
Vâng ạ ...t.y đáng yêu nhất......hãm quá t.y ạ .T.y chẳng là gì đâu t.y ko biết đâu nhỉ .

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 06-05-2008, 20:51  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Mở đầu 1 ngày mới bằng những chuối bòng bong không thể nào dứt ra được. Những câu chuyện tình cảm đan xen với những giọt nước mắt. Những cô gái bé nhỏ trong tình cảm của mình. Và bản thân cuộn chỉ rối trong lòng mình nữa.
Đối với mình chỉ có 1 tình yêu duy nhất, nhưng quả thật không thể phủ nhận lòng ấm lại khi được quan tâm. Cung ko thể phủ nhận rằng mình không muốn người khác buồn về mình. Nhưng mình đâu thể phân thân ra được? Mình chẳng thể đền đáp được tất cả những tình cảm mà những người ấy dành cho mình.
Muốn mau về nhà, về với anh để thoát khỏi mớ bòng bong không lối thoát,...

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 06-05-2008, 22:49  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Lại sắp hết ngày Cứ như là muốn trốn. 1 ngày ngủ gần 12tiếng, mẹ phát sốt lên thấy con gái rượu chẳng học hành gì mà thi cử cận kề. Mẹ mắng từ lúc dậy. Đến lúc ta không biết phải nói lại điều gì cho phải, đi ra khỏi nhà thì chắc mẹ vẫn còn phải lầm bầm tức giận 1 mình.
Đến trường vào cái lúc chưa có bóng áo trắng nào. Sân trường đẫm nước sau 1 ngày - 1 đêm mưa, lá và xanh mọng nước. Thấy yên bình cất lời "Bình yên"...

"Bình yên một thoáng cho tim mềm
Bình yên ta vào đêm"

15ph sau chúng nó đến, và là cười là đùa là đánh nhau, trêu chọc.
Yên được đâu khi mà cứ thấy chúng nó là đã toe toét ra rồi ^^

Chiều lại ngủ Rồi học học học.
Sẽ hết mau thôi
Ôi ôi bồng bềnh

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 06-05-2008, 23:14  

Senior Member

Awarded 16 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 29 thank(s)

thi toán cũng tạm, chắc cũng ko dưới 8, mai Anh thì chịu trận rồi, chẳng bít cái khỉ gì cả
@Yang : tittle sai chinh ta
k33SP is offline  

Old 07-05-2008, 08:41  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

Quote:
Originally Posted by k33SP View Post
@Yang : tittle sai chinh ta
tít tồ của tớ là phiên âm tiếng Nga mà ấy cũng biết là sai chính tả áh

-----------------------------------------------------
Hờ, hay, hay, hay
Coi nhau là cái gì đâu mà...
Cái gì cũng cho có thế thôi...
Chắc là nói cho nó trút ra được cái câu đấy, cho lòng đỡ bực và mắt đỡ ngứa, nói xong nghĩa là ta chẳng có sai cái gì đâu...
Xong nghĩa là xong ...
Thế coi như là nói cho tròn nghĩa vụ cả bổn phận
Thế là lại vẫn tôn trọng nhau = cái ếch gì đâu
Hay...
Yang_KDC is offline  

Old 07-05-2008, 11:09  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

Yang hâm lảm nhảm gì đấy ...
mà mày đọc xai zồ...
tai tờ chứ xao lại tít tồ. đánh vần linh tinh đề nghị mod trừ điểm.
Chiều nay thi eng mà chả học hành gì. Căn bản hết toán là thở phào zồi
salla is offline  

Old 07-05-2008, 14:51  

Senior Member

KL$: 200
Awarded 30 time(s)
Sent 13 thank(s)
Received 39 thank(s)
School: Kim Liên High Skul
Class: A17 (2006-2009)

đùa, chứ
Thi xog, đời nó lại phởn phơ

Đợi mùa thu tới thôi
Nơi đó em sẽ về
Bên góc nắng anh ngồi
Em sẽ về với anh
Scarlett_kutie is offline  

Old 07-05-2008, 16:19  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

yeah
Done
Summer's coming ...
Yang_KDC is offline  

Old 07-05-2008, 21:10  

Senior Member

Awarded 16 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 29 thank(s)

Giã từ sách vở được chưa nhỉ ??!!
@Yang : phiên âm của ấy sai mà, theo tớ bít phải là ya liubliu tipia
k33SP is offline  

Old 07-05-2008, 21:19  

Senior Member

Awarded 13 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 22 thank(s)

vẫn còn 1 vài mối lo nhưng nhìn chung là đã ổn. Bình tĩnh chèo lái cuộc đời

Kuku Ngu Ngu
pipo_poo is offline  

Old 08-05-2008, 22:04  

Senior Member

Awarded 16 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 29 thank(s)

Miẹ bài lý điểm cao ngất ngưởng sứơng thế
Hôm nay nàng nói muốn suy nghĩ, suy nghĩ cái gì cơ nhỉ, chẳng phải mọi thứ đang suôn sẻ sao ??

Ya liubliu tipia
k33SP is offline  

Old 09-05-2008, 00:02  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Hôm nay nóng như điên Oi bức
Được cái là chơi đá bóng với lũ ở lớp, chạy vù vù nên gió thổi mát mát. Rút cuộc thì bị thu cả 2 quả bóng Mỗi tội là chuyển sang ngồi ghế chơi chợ người, vui chán

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 09-05-2008, 00:35  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

hôm nay công nhận oi nóng thật. Hiện nay em đang ngồi diều hoà. nên zất mát
hôm nay trả điểm 1 số môn. ức chế vãi ... mấy cái đứa đek học hành gì thì điểm cao vãi ... toàn quay vs cóp. hãm ... toàn 1 lũ ngu si hưởng thái bình. em mà kô nhất lớp được kì 2 vs cả năm chắc em zồ

Các bạn hay oép xai của KDC thôi. Mình luôn sẵn sàng xử lý
www.kimliendsclub.info
salla is offline  

Old 09-05-2008, 10:08  

God Member

KL$ (TOP! 35): 3.461
Awarded 33 time(s)
Sent 25 thank(s)
Received 25 thank(s)
Class: A11 (2006-2009)

Béo thôi ngay nhé
Buồn người quá thi Lý dc 7 điểm
Hôm nay là một ngày bt tương đối đẹp dời thích hợp để đi chơi.
Chiều nay lại đến lớp và chơi.

FLYING WITHOUT WINGS
HP2108 is offline  

Old 09-05-2008, 11:04  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

Béo kô thôi ...
hôm nay thì vui lên.
Hy vọng Lý 10.0

www.kimliendsclub.info
salla is offline  

Old 09-05-2008, 11:06  

V.I.P

Awarded 63 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 59 thank(s)

Thật là sung sướng khi đc ngắm nhìn bầu trời dần hửng sáng
Rất mát, trong trẻo và dễ chịu

www.kimliendsclub.info
WCnu is offline  

Old 09-05-2008, 17:12  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

hehe
Hnay là 1 ngày buồn cười, chán cũng có mà cú cũng có mà vui cũng có
Đến lớp có 1 đứa mua trà sữa cho , 1 đứa mua caramel xuka cho , ăn mệt nghỉ
Trả Anh Điểm thấp, chán ... Nhưng dù sao có mỗi bài này tự làm từ đầu đến cuối ko hỏi ai ... Thôi, 8 phẩy là được rồi
Trả Hóa, ko ngờ sai 1 cái gạch đấy, mất nửa điểm lãng xẹt ... Lại cú 1 số vấn đề nữa ... Thôi ko ham hố
Cả ngày chả học hành ngồi chia điểm với cả chơi bắn máy bay
Vui
Yêu bạn ChangMin, bạn Bi đã mua đồ ăn cho tớ
Yêu bạn Khoai, bạn Mai, bạn GB vì góp công vào công cuộc bắn máy bay
Yang_KDC is offline  

Old 09-05-2008, 21:38  

Senior Member

Awarded 13 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 22 thank(s)

Hôm nay mình tự thấy mình lãng mạn

Kuku Ngu Ngu
pipo_poo is offline  

Old 09-05-2008, 21:55  

God Member

KL$: 615
Awarded 20 time(s)
Sent 13 thank(s)
Received 28 thank(s)
Class: A1 (2004-2007)

Chan........ Cảm giác là người ở giữa thật là tệ
kidkimlien is offline  

Old 09-05-2008, 22:41  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Dạo này vào klnet nhiều ghê gớm, nhiều hơn bất kỳ web nào Ôi thời sung sức hình như trở lại!

Buồn ngủ, lờ phờ, dật dờ, nói tóm lại là phải ngủ thôi

@@@@: Ko biết có phải là thật ko

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 09-05-2008, 23:30  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

hôm nay đến lớp cũng chỉ ngóng chờ chia điểm. GV cũng chán chẳng dạy ... thế này mà cũng phải ... đảm bảo chương trình .. nghe thật nhàm ...
chân vẫn chưa tháo băng za được.
đang đi học gặp zời mưa, biết mưa mà kô chạy được vì chân vẫn đau, kô dám chạy nhanh . Thế là ướt như chym sẻ

www.kimliendsclub.info
salla is offline  

Old 10-05-2008, 01:07  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Hết tiền zồi Dồn hết $ sản xuất vào NEC rồi

Ko mua nổi cái j` trong kshop nữa

Nợ kbank gần 300 chưa trả nữa chứ

[Đang đi câu tiền ]

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 10-05-2008, 19:06  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

Hnay là 1 ngày hài hước
Đi khắp nơi, đống đa, hoàn kiếm, ba đình, tây hồ
Chỉ vì ko biết đường về
Gọi điện cho cả đống ng`, lần mò được về đến chỗ LHP thì gọi cho Zốc ....
May quá về được trg`
du hí = xe đạp , ê hết cả bàn toạ
Mấy lần rồi vẫn ko chừa
Cảm ơn mọi ng` chứ ko h này em vẫn ngồi khóc ở chỗ trường Chu
Yang_KDC is offline  

Old 12-05-2008, 13:32  

Senior Member

Awarded 16 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 29 thank(s)

Haizzz lại 1 ngày buồn tẻ nữa, tsb mất luôn bài HK toán, thật là vđ'

Ya liubliu tipia
k33SP is offline  

Old 12-05-2008, 14:12  

Senior Member

Awarded 13 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 22 thank(s)

Tớ thấy hạnh phúc vì sáng nay tớ tỉnh dậy & sống khoẻ mạnh, đi đường bình an vô sự, ko bị say nắng, ko bị ngộ độc thức ăn, ko chết vì sốc điểm, ko tai nạn nghề nghiệp Chả có gì để nói

Kuku Ngu Ngu
pipo_poo is offline  

Old 12-05-2008, 21:14  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Ngồi hát từ "Mong ước kỷ niệm xưa" đến "Nếp ngày", hát từ "Nhớ lắm quên sao được trường mầm non thân yêu" đến "Niệm khúc cuối"

Làm "Đại lộ danh vọng A14" Cả lũ chổng mông quỳ gối viết, ký, vẽ lên sàn phòng Không biết có hậu bối nào nhìn ra không

Tao thấy ... tệ thật!

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 12-05-2008, 21:48  

Senior Member

Awarded 13 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 22 thank(s)

Lại vào đây
Hôm nay lòng vòng. Mệt, bã bời, đến nỗi, ngồi trong lớp, bị thầy mắng . Học sút lắm nhé
Chả còn sức mà xấu hổ

Kuku Ngu Ngu
pipo_poo is offline  

Old 13-05-2008, 17:57  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

Lâu ko đi xe đạp, hnay đi thấy bay bay
Trời đẹp nhé, thời điểm tốt, học sinh ngoan
Thiên thời địa lợi nhân hòa cho việc bùng học
Chả hnao` bùng mà thoải mái như hnay
Mặc đồng phục đi xem film còn được giảm giá
Step Up 2 có nhiều anh đẹp zai
Yêu anh Chase
Yang_KDC is offline  

Old 15-05-2008, 17:15  

Senior Member

Awarded 16 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 29 thank(s)

Nửa số tiết ngồi đánh bài, iu thế
Mai đến lớp lại thịt luộc mấy con gà tiếp, lại có $
Mai lại phải gặp ai đấy mà mình chẳng muốn gặp

Ya liubliu tipia
k33SP is offline  

Old 15-05-2008, 19:27  

V.I.P

Awarded 63 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 59 thank(s)

1 ngày nguội ngắt
Con bạn hỏi hôm nay học có vui ko?
Chả bik nói sao!
Chắc ko đc đi Tuần Châu
Muốn dừng lại
Đau đầu kinh khủng
Thấy mình ngu
Thua kém
Muốn nghe hát
Và nhìn lại lưng áo trắng, nắng nhảy nhót bên trên, sáng rực rỡ

www.kimliendsclub.info
WCnu is offline  

Old 15-05-2008, 22:02  

Senior Member

Awarded 13 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 22 thank(s)

Bơ đời
Đùa chứ bơ đời thì chỉ có thiệt mình.
Thấy đời cũng nhiều cái vui, nhiều cái vị ngọt, cũng có vị chua, rất sặc sỡ => Có khác j` cốc sữa chua đánh đá có thạch ko?
Nói chung là ko còn buồn & níu kéo ~ cái mình ko đạt đc = chính sức mình.
Chả buồn vì ko đc hsxs đâu. Tớ chỉ đến thế thôi mà

Kuku Ngu Ngu
pipo_poo is offline  

Old 17-05-2008, 16:26  

Phá sản!

Awarded 25 time(s)
Sent 6 thank(s)
Received 3 thank(s)

Hôm nay gặp nh` ng` ....
Vui
Anh Zốc này, anh Pon này, Mon này, anh Cờ, chị Piglet, chị Gem, anh Robin, WCnu, salla, lumosduy
Đông ngoài dự kiến
Mong gặp em Gà mà ko nhìn thấy
Hehe, hnay rất rất rất vui
Yang_KDC is offline  

Old 17-05-2008, 23:14  

Senior Member

Awarded 16 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 29 thank(s)

Djokovic cùi bắp vđ', làm mình thua 800kl$
Haizz mai họp phụ huynh, chết tôi rồi

Ya liubliu tipia
k33SP is offline  

Old 18-05-2008, 03:40  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

Đêm về mệt quá, ngủ lăn
Ngủ quên xừ trên ghế sopha 3 rưỡi sáng mới chợt tỉnh

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 18-05-2008, 11:08  

Senior Member

Awarded 13 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 22 thank(s)

Họp phụ huynh
Vui thế
cuối cùng thì cô cũng hiểu được em rồi nhá
Cuộc đời h nhẹ nhàng quá

Kuku Ngu Ngu
pipo_poo is offline  

Old 21-05-2008, 13:40  

Manager

KL$ (TOP! 38): 3.539
Awarded 121 time(s)
Sent 1.445 thank(s)
Received 845 thank(s)

Haizzz...còn 7 (số đẹp) quyển truyện dày cộp đang chờ mềnh Mua cho nó lắm vào rồi kô đọc hết Hôm trước Hiếu tặng mình quyển Kitchen Êu, iêu chế Hiểu bạn ghê gớm Biết bạn yêu Japan nên tặng quyển đấy mà Mà nói thật là mềnh may dã man , hồi trước suýt tí nữa thì mua quyển Kitchen đấy
Mai đi chơi vs lớp, đầu tiên mềnh bảo kô đi xong thằng Châu nó dỗi mềnh Ầu men, chả biết dỗi thật hay dỗi đùa Tối nay gọi điện cho vi khuẩn Lam rủ nó đi phát Cái đồ ng` cảnh mà còn chê mềnh

Lần ngoảnh mặt này là lần ta sợ nhất phải nhìn thấy nhau
bởi có những thứ suốt đời chỉ được quyền gọi tên bằng niềm nhớ
có những thứ ta muốn mang đi nhưng phải bỏ lại đó... ~
seichan is offline  

Old 21-05-2008, 13:51  

Manager

KL$ (TOP! 6): 9.553
Awarded 139 time(s)
Sent 110 thank(s)
Received 372 thank(s)

hôm nay là hôm đầu tiên nghỉ hè...
chả hỉu sao muốn đi học cơ... muốn gặp bạn bè cơ...
ở nhà mà cảm thấy ì quá... toàn ăn, xem TV và ngủ...
mệt thật

Vietnam Military Medical University - Student Civil
Huy_A1pro is offline  

Old 21-05-2008, 15:00  

Senior Member

Awarded 13 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 22 thank(s)

Tớ thấy vui.
Ko hiểu, sao dạo này, mình cứ vào đây.
Mấy trang cảm xúc rất giống nhau.
Rõ ràng câu bài

Kuku Ngu Ngu
pipo_poo is offline  

Old 21-05-2008, 17:56  

V.I.P

Awarded 63 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 59 thank(s)

2 ngày ko bước chân ra khỏi nhà
Học bài chăm ngoan. laà việc nhà chăm chỉ!
Nói chuyện vs các bạn, thấy mình giả tạo

www.kimliendsclub.info
WCnu is offline  

Old 21-05-2008, 22:24  

Manager

Awarded 121 time(s)
Sent 1.445 thank(s)
Received 845 thank(s)

Từ mai chạ ol nữa Nản nhờ Bắt đầu bắt tay vào việc lập kế hoạch cho một tháng hè
Sách chưa mua, vở chưa mua, cái balô rách cũng chưa thay...haizzz Chương trình lớp 11 học khó lòi cả mắt í >"< Hi vọg mình sẽ sống sót
Hôm nay vừa nói chuyện vs bạn iêu Hi vọng bạn sẽ thi tốt Kệ đứa nào hiểu linh tinh, nhờ Cây ngay kô sợ chết đứng
Mai đi chơi vs lớp rồi Hi vọng sẽ vui ^^ hi hi Mai kô bik sẽ ntn nhờ Hồi hộp thế Lâu lắm mới có cái cảm giác hồi hộp trước ngày đi chơi xa như thế này

seichan is offline  

Old 21-05-2008, 23:39  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

Hôm nay đi tập KDC.
chấm hết
tối về chuyện buồn

www.kimliendsclub.info
salla is offline  

Old 22-05-2008, 10:40  

God Member

Awarded 33 time(s)
Sent 25 thank(s)
Received 25 thank(s)

Phải làm gì để cho ngày dài trôi qua nhanh đây?
Nhớ nhiều thứ

FLYING WITHOUT WINGS
HP2108 is offline  

Old 22-05-2008, 20:06  

Senior Member

Awarded 16 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 29 thank(s)

cả ngày ngủ, đến chiều mới vác xác được ra công viên tập TD
oh ziaa vui quá MU vô địch

Ya liubliu tipia
k33SP is offline  

Old 22-05-2008, 22:31  

God Member

KL$: 442
Awarded 9 time(s)
Sent 144 thank(s)
Received 72 thank(s)

Everybody get em high ~

We won't stop moving moving
Là Lá La ~

Ở nhà như bị dở hơi.

Muốn đi học quá.

Nhiều bài học thế mà chưa học chữ nào =]]

Điên đảo quá.

Hqua rõ vui. Iêu lớp mình vãi chưởng íh :"]

최승현.
<333333
anhoa_lala is offline  

Old 23-05-2008, 01:41  

Manager

Awarded 68 time(s)
Sent 631 thank(s)
Received 673 thank(s)

ÔI cái sự học nó đứt đuôi con nòng nọc
Cả ngày mà ko đi học thêm thì phát zồ trong nhà
TV Chán ốm, comp chán ốm, net thì
Chiệp chiệp
Học học

Số con rệp

Ký cái CộpĐóng cái Xoẹt
Piglet ngu hâm đơ yêu
piglet is offline  

Old 23-05-2008, 16:13  

God Member

Awarded 33 time(s)
Sent 25 thank(s)
Received 25 thank(s)

Buồn ngủ và không có gì để nói cả.
Thèm đi học thèm đến trường.

FLYING WITHOUT WINGS
HP2108 is offline  

Old 24-05-2008, 00:17  

Manager

Awarded 121 time(s)
Sent 1.445 thank(s)
Received 845 thank(s)

Nản quá Đời nhạt nhẽo vô vị Bạn bè lâu lắm mới gặp lại nhau mà có đi đủ đc đâu, đủ các lí do chuối củ, kô chấp nhận đc =.= Kô thik đi thì cứ nói tọet ra, việc đêk jì phải này nọ...Mệt

seichan is offline  

Old 25-05-2008, 16:44  

Senior Member

Awarded 16 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 29 thank(s)

sắp tự do 2 tháng, phê lòi, ở nhà muốn làm gì thì làm

Ya liubliu tipia
k33SP is offline