Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 28-12-2003, 00:54  
anhtrai

KL$: 0.00

<span style='font-size:14pt;line-height:100%'> " Đã 1 năm rồi kể từ khi anh quen em..........................Đến bây giờ anh mới biết rằng từ lúc nào đó trong trái tim anh, hình ảnh của em không còn chỉ đơn thuần là hình ảnh của 1 cô em gái nữa, nó đã lớn hơn tình cảm anh em rồi và chuyển thành 1 tình căm khác mà người ta trân trọng gọi nó là tình yêu.......Từ khi quen em , anh chưa bao giờ nghĩ rằng có 1 ngày nào đó anh sẽ yêu em , anh đã quen với rất nhiều con gái khác nhưng không ai cho anh được cái cảm giác nhẹ nhõm và bình yên như khi anh ở bên em....Anh vẫn quan niệm rằng con gái chỉ mang lại cho anh răc rối nhưng em đã làm thay đổi suy nghĩ đó của anh...................................Lúc này anh thật sự cảm thấy hối hận vì đâ trót nhận em làm em gái...........Cơ hội đến với mỗi người không phải là nhiều và có lẽ không biết đến bao giờ anh mới lại có cơ hội...................."Yêu là làm cho người mình yêu được hạnh phúc".. anh hi vọng anh có thế mang lại đuợc hạnh phúc va` niêm vui trong cuộc sống cho em...Nếu được như vậy thì anh cũng cảm thấy hạnh phúc lắm rồi................Đến 1 lúc nào đó nếu em biết ko ai yêu em nhiều như anh đã yêu em thì hãy quay trở về với anh nhé. Có lẽ trong cuộc đời này chẳng có ai có thể làm rung động 1 thằng kén chọn như anh đâu, ngoài em ra chắc ko ai làm được.........................." Love you " seem to be the hardest word............. "
đây là 1 bức thư mình đọc được trên mạng , liệu có ai đó cũng có tâm trạng như tôi khi đọc những dòng trên không , hu hu , tôi thấy mình thật dại dột khi lần đầu gọi em băng " em gái " tôi ước gì có thể thời gian quay trở lại để chỉ gọi bằng " em "
Em ơi anh không biết sẽ đến bao giờ em mới lên mạng và khồng biết lúc đó em có đọc được những dòng này hay không nữa ?
Nếu em có đọc được thì nhớ mở cả hòm mail ra nhé , anh vẫn hàng ngày gửi mail cho em mà không mong re lai ... anh mong em !
</span>

Old 28-12-2003, 01:35  
maimotniemtin

hic hic!cảm động quá! hic hic giong hoàn canh mình quá!ko biết ai đấy có hiểu cho lòng ....ko??

Old 29-12-2003, 01:37  
rongden

Chẳng hiểu gì cả

Old 04-01-2004, 07:03  
anhtrai

Anh muốn làm giọt lệ
Sinh ra từ mắt em
Và chảy dài trên má
Rồi chết trên môi em

Old 04-01-2004, 07:26  

Unverified Member

KL$: 0

Thật sự là iem chả hỉu jì cả
Miss_Independent is offline  

Old 06-01-2004, 14:08  
angel_love_1989

Việc gì phải thầm kín chứ! Nhát nó vừa thôi! Nói luôn ra cho đỡ mệt người!

Old 07-01-2004, 01:28  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Híc, đừng để cái font kia, nhìn mỏi mắt quá
Nói như chú angel thì còn rì là lãng mạn nữa

------------------------------
May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 07-01-2004, 07:16  
cloy_bong910

Đã gọi là tình yêu thì không bao giờ có tình yêu thầm kín bởi đã là tình yêu thì đau cần nói ra mới hiêu lòng nhau

Old 07-01-2004, 07:28  
loveyou

Đúng rồi đấy, TY đâu cần thầm kín thế......và khi 2 người đã yêu nhau thì không cần nói ra cũng sẽ hiểu thôi, đâu có hoàn cảnh như anhtrai đâu nhể....

Old 07-01-2004, 07:33  
cloy_bong910

Nếu khi hai người không nói ra mà trong hoàn cảnh "tình trong như đã mặt ngoài còn e" thì quả thật là pó tay rùi mà đáng lẽ con trai phải nói trước chứ sao lại bắt con gái nói :">

Old 04-02-2004, 06:11  
babysadlove

KHông nói được thì cũng nên thể hiện bằng hành động chẳng hạn như hường xuyên quan tâm chăm sóc tới người em gái chẳng hạn . Hành động có tác dụng hơn lời nói mà lị

Old 04-02-2004, 06:17  
babysadlove

A quên hay là anh trai copy nguyên cả thư gửi cho người em gái ấy

Old 04-02-2004, 06:32  
scorpionkl

Quote:
Originally posted by babysadlove@03-02-2004 @ 18:17
A quên hay là anh trai copy nguyên cả thư gửi cho người em gái ấy
Sao lại nói người ta thế của anh họ gửi cho em họ chứ!

Old 04-02-2004, 07:58  

Phá sản!

:-s Thế gian ba sự chưa chừa
Rượu nồng dê béo, g vừa đương tơ
Bác anhtrai là bác nào mà lãng mạng thiệt hic hic đúng là học sinh lớp M có khác (cùng lớp Ngô Phương Thanh mà lị :">), thôi thì người ở vào hoàn cảnh như bác cũng không ít..nhưng đành phải cố gắng chứ biết làm thế nào try một lần coi
Thà một lần gọi "em" dù phải "chết"
Còn hơn làm "em gái" suốt trăm năm Do it, guy!
À à tí quên, hôm nào anh chỉ em bạn đó nhé, khiếp, để anhtrai điêu đứng thế nì :O bạn đó có học trường mình hồi trước không, :O có khi em biết đó
Hehekltt is offline  

Old 12-02-2004, 06:43  
most_wantedgirl

Trước kia mình đã yêu một người là anh trai kết nghĩa.Bọn mình yêu nhau gần 1 năm thì bỏ nhau có lẽ vì đã quá hiểu nhau rồi thì phải nên tình yêu không còn hứng thú nữa.Bây giờ bọn mình vẫn coi nhau là anh em,có gì cần chia sẻ hay tâm sự thì lại gặp nhau

Old 12-02-2004, 07:16  

Phá sản!

cac ba yeu duong roi thi hieu chu iem da yeu ai dau ma biet may chuyen do.nhung du sao cung rat hay va cam dong day chu nhi?
boyngocnghech88 is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan