Bò's school =p~
Old 14-02-2010, 00:56  

KL$: 562
Awarded 6 time(s)
Sent 1 thank(s)
Received 1 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A16 (2009-2012)

Lời đầu tiên, tôi đoán các bạn đang rất thắc mắc về cái ảnh title, vì cớ làm sao mà Bò's school lại treo ảnh con Đóóc. Trả lời luôn là bò hay chó thì cũng đều là động vật cả. Mà đã là động vậth thì sẽ đều đi đến 1 giai đoạn quan trọng của cuộc đời. Đó là giai đoạn những con vật đi tìm bạn đời để giao phối, nói cho vuông là BẤN, nhân hóa lên theo thuật ngữ sinh học là TUỔI DẬY THÌ!

Giới thiệu qa về người đã gây cảm hứg cho tôi :

Là em gái anh Minhkey - chuyên gia tình dục - luôn đồng hành cùng các bạn trẻ trong suốt quá trình phát dục, mình đã chứng kiến nhiều trường hợp do tuổi dậy thì gây nên mà bản thân bệnh nhân k thể kiềm chế đc. VD như trường hợp của chị Hoàng Thị Nhým, do k có đc những biện pháp phòng tránh, những lời khuyên hữu ích kịp thời từ anh Chuyên gia nên chị đã bị dụ dỗ và hậu quả là để lại di chứng rất nặng nề. Chị đã k kiểm soát đc hành vi của mình khi đứg cạnh các bạn nữ mông má thừa thãi. Và hành động tất yếu dẫn đến là : Mó!

Thật kinh hãi phải k các bạn ! Rất may, anh Minhkey đã kịp phát hiện ra trường hợp đặc biệt này và đã đem chị Hoàng Thị Nhým về chữa chạy miễn phí. Với tất cả tấm chân tình và tài năng thiên bẩm, anh Minhkey đã k chữa đc, ngược lại, thậm chí bệnh tình của chị Nhým ngày càng nặng hơn!!!

Là 1 người em với suy nghĩ sáng suốt hơn, tôi đã k lựa chọn làm chuyên gia tâm lí trẻ vị thành niên như anh Minhkey. Tôi thấy rằng, loài người dù sao cũng hơn con vật ở chỗ biết suy nghĩ và biết chịu trách nhiệm về những việc làm của mình. Thế nên tôi k chọn con người. Tôi quyết định đi theo những con vật đáng thương, trở thành 1 chuyên gia tâm lí vật vị thành niên.

Đây là những học viên ưu tú
đã tốt nghiệp của trường :X

Tôi chọn bò, vì bò cũng đc coi là bạn của nhà nông. Là 1 con vật rất có ích. Ấy vậy mà thật xót xa khi chúng ta đứg chôn chân nhìn những con bò bấn loạn lăn lộn trên cánh đồng mà đành nuốt nước mắt bất lực. Chả nhẽ lại giúp nó thỏa mãn Có bạn nào có suy nghĩ thế k?

Tôi đã đọc rất nhiều loại sách về tâm lý bò của tác giả Kinaxaxi. Kinaxaxi *Kim Ngân xấu xí* là 1 nhà văn rất nổi tiếng. Bút danh này có được do 1 người "thân yêu" của chị đặt cho, là anh Namixatra *Nhật Minh xấu trai*

Tôi đã rút ra đc 1 kết luận là k bò ở đâu như bò VN, vì bò nước ngoài có thể xác định đc chu kì phát dục, nhưng bò VN thì k thể. Thời tiết, khí hậu thất thường có thể là nguyên nhân dẫn đến tình trạng này

Bò tự kỉ

Những con bò ở giai đoạn phát dục thường có triệu chứng k chịu hoạt động gì cả, ưa âm nhạc - đó là lí do chúng thường nằm ườn ra những nơi nào có tiếng nhạc - nơi ít bị để ý, như 1 góc nào đấy của 1 cái phòng nào đấy chẳng hạn, hoặc có khi tự cười đểu 1 mình!

Tôi quyết định mở 1 trường tâm lý bò dậy thì, tuyển sinh cho tất cả các chị em có "bò đang phát dục" .Trừ bò điên sẵn, bò bị dị tật cho chủ gây ra, bò chân dưới 60cm, ...

Bò dị tật

Các chị em cứ yên tâm. Bò vào trường là béo tốt, no say, mưa k tới mông, giông k tới mặt. Đặc biệt có lớp huấn luyện bò, tự biết xấu hổ vs hành vi phát dục k đúng lúc của mình Trường học dạy buổi sáng từ 7h00 đến 11h35' từ thứ 2 đến thứ 7, có lớp học thêm chiều thứ 2,4 từ 2h00 đến 5h00, nghỉ giải lao giữa giờ có trà sữa cho bò giải khát khi luyện tập quá sức Sẽ có hình phạt nghiêm khắc với những "bò" nào trốn học để sang trường dạy nghề vi tính của lão Đạt

Bò's school là trường học cao cấp cho "bò" yêu của các chị em còn thiếu kinh nghiệm về vấn đề dậy thì. Đến với chúng tôi, "bò" của các bạn sẽ trở nên khỏe mạnh và thông minh. Các bạn đã nghe đến câu danh ngôn mới : "Khôn như bò" chưa Chúng tôi sẽ biến những Stupidcows thành những Supercows đẳng cấp mà các bạn chửa tưởng tượng ra =p~

SUPERCOW :->

Học phí : Komment đều đặn 10 lần/h trong FB của em Chuyên gia

http://www.facebook.com/photo.php?pi....K?ref=profile

Lời hứa: Chúng tôi đảm bảo sẽ k để các chị em thất vọng.
Bò tốt nghiệp sẽ có 3 hạng : Bò vàng, bò sữa và bò đồng. Rất hy vọng các chị em động viên những anh "bò" của mình để các anh giành giải cao trong học tập.

Nếu cuối khóa, "bò" nào k đạt đc kết quả trên TB, làm ảnh hưởng đến thanh danh của trường học thì sẽ có kết cục thế này:

P.s: K chịu trách nhiệm với trường hợp
những con bò tiếp xúc với nhau quá lâu
trong khóa học dẫn đến đồng tính =,=

Trường hợp đó, em Chuyên gia còn đang nghiên cứu và chưa tìm ra cách chữa

Kjjmmy is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan