Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC LĨNH VỰC > Khung trời nghệ thuật

[TOPTEP]Group, nhận làm áo phông đồng phục, áo đôi, áo nhóm ......
Old 04-08-2009, 10:22  

KL$: 22
School: Đống Đa
Class: A9 (2002-2005)

TOPTEP Group xin chào các bạn, chúng tôi chuyên nhận làm áo đồng phục lớp, áo đồng phục nhóm, áo đôi, áo đơn... giá cả phải chăng đậm chất sinh viên. Chúc các bạn sẽ tìm được những mẫu ưng ý và thể hiện được phong cách, cá tính riêng của mình! Xin cảm ơn! Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ!

Các lớp, nhóm, các đôi ... hãy thể hiện mình nào...

Hiện tại các bạn đang muốn gì, thể hiện mình là 1 teen cá tính, 1 teen lãng mạn hay 1 teen nổi trội giữa đám đông?

Còn gì đẹp hơn là ngay trong mùa hè này các đôi đi bên nhau với những chiếc áo giống nhau, trông họ sẽ thật hạnh phúc ... còn gì lãng mạn hơn khi mỗi chiếc áo của mỗi người lại là 1 nửa của hạnh phúc, họ đi bên nhau để tận hưởng điều hạnh phúc nhất trên thế giới này, đó là tình yêu! Và bạn muốn tặng cho nửa kia của mình một món quà chân thành và ý nghĩa như những bộ áo đôi xinh xắn, chỉ bạn và người ấy có .......

Nhóm của bạn, mỗi người đều không giống nhau nhưng tất cả không là gì mà họ sẽ là một trong nhưng bộ đồng phục thời trang và ấn tượng! Hãy thể hiện để cho cả thế giới này biết các bạn sẽ luôn bên nhau và tất cả là một...

và bạn, với 1 phong cách riêng, độc đáo chẳng giống ai, bạn hãy chọn chi mình những mẫu áo đẹp nhất, ưng ý nhất, có ý nghĩa nhất đối với mình để in lên chiếc áo mà mình đang mặc, ví dụ như bạn đang chưa có người yêu, tại sao bạn không làm 1 chiếc áo có chữ: "Tuyển người yêu" đi nào... các con mắt sẽ đổ dồn về bạn và ........

... và còn nhiều mẫu nữa ...

Hãy đến với chúng tôi [TOPTEP] Group, chúng tôi sẽ làm cho các bạn tuyệt vời hơn!
+ Mẫu thiết kế: có rất nhiều mẫu có sẵn cho bạn chọn hoặc chúng tôi sẽ design cho bạn, chúng tôi có thể in ảnh các bạn lên áo, in hình các nhân vật trong game, .....
+ Kiểu dáng: áo phông, body ...
+ Màu vải: nhiều màu
+ Chất vải: bạn có thể tùy chọn
+ Hình in: chất lượng tốt nhất

Hãy nhấc máy và alo ngay cho chúng tôi, [TOPTEP] Group:

Nguyễn Trung Kiên: 0988 959 836
Yahoo: trungkien_133
Mail: trungkien133@gmail.com

Đào Duy Lượng: 0979 55 99 07
Yahoo: because_life_isnot_waiting
Mail: duyluong2207@gmail.com
trungkien133 is offline