Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC LĨNH VỰC > Box Âm nhạc

icon6 Sing my Soul – Dịch lyric ẵm quà đặc biệt
Old 20-07-2009, 13:06  

KL$: 32
School: PTTH Kim Liên
Class: A7 (2002-2005)

Sing my Soul – Dịch lyric ẵm quà đặc biệt

Quảng cáo tí

Dành cho các bạn yêu âm nhạc và ham thích nhạc nước ngoài nè
Quá đơn giản, chỉ cần dịch lời bài hát từ tiếng nước ngoài ra tiếng Việt, sau đó gửi về cho Singmysoul.hoahoctro.vn. Nếu có chút năng khiếu về âm nhạc nữa, có thể biến tấu và thể hiện lại ca khúc đã dịch ra đó!
Cuối cùng là ngồi chờ và rinh giải thưởng

Teen đã có dự định gì cho hè này của mình chưa?

Teen muốn biến hè 09 thành một trong những mùa hè đáng nhớ nhất của mình?

Vậy thì còn chần chờ gì nữa mà không tăng nhiệt cùng với Sing my Soul – Dịch lyric bằng cả trái tim?

Teen yêu thích âm nhạc và muốn thể hiện bản thân?

Teen tự tin với vốn tiếng Anh của mình?

Teen năng động và yêu thích sáng tạo?

:smileygarden_nat9:Sing my Soul – Dịch lyric bằng cả trái tim đích thực là cuộc thi dành cho bạn rồi!

:smileygarden_nat9:Cực kì đơn giản, hãy chọn một ca khúc tiếng Anh bất kì mà bạn “bồ kết”, sau đó hãy dịch ca khúc đó sang tiếng Việt sao cho thật độc đáo, mang cái tôi của chính bạn nhé.

:smileygarden_nat9:Nhưng hãy nhớ là nội dung của bài hát vẫn được truyền tải một cách chính xác và đầy đủ đấy.

:smileygarden_nat9:Bạn không bỏ lỡ bất cứ một ca khúc mới ra lò nào cũng như thuộc lòng những hit đỉnh trên các bảng xếp hạng?

:smileygarden_nat9:Vậy thì bạn còn chần chừ gì nữa mà không tham gia Sing my Soul – Dịch lyric bằng cả trái tim! Đây sẽ là cơ hội có 1-0-2 để bạn thể hiện tình yêu dành cho thần tượng của mình đấy.

:smileygarden_nat9:Bài hát bạn lựa chọn không nhất thiết chỉ là những bài hát của US-UK, đó cũng có thể là những ca khúc Hàn, Nhật, Trung … miễn là lời bài hát đó là tiếng Anh! Vì thế các fan của nhạc châu Á yên tâm không phải ghen tị nhé!

:smileygarden_nat9:Đến với Sing my Soul – Dịch lyric bằng cả trái tim thì hãy thỏa mái thả sức sáng tạo cho bài dự thi của mình sao cho thật sinh động và độc đáo nhất nhé. Bạn có thể dịch bài hát cho chính bạn sáng tác, bạn hát, hay làm clip và ghép hình … Sáng tạo không giới hạn nhé các teen!

:smileygarden_nat9:Và rất có thể, bạn sẽ trở thành người may mắn nhận được những giải thưởng vô cùng giá trị của cuộc thi đấy. Bạn đam mê âm nhạc, vậy thì còn gì tuyệt hơn một chiếc iPod Touch để bạn hàng ngày ăn âm nhạc, uống âm nhac, ngủ âm nhạc nhỉ? Lại còn rất sành điệu nữa nhé!

Nhưng … bạn không phải là một teen Việt? Không vấn đề gì!

:smileygarden_nat9:Cuộc thi chào đón tất cả các teen của mọi quốc tịch từ 14 tới 20 tuổi tham gia, chỉ cần bạn có một tình yêu dành cho âm nhạc và tự tin muốn thể hiện bản thân!

:smileygarden_nat9:Sing my Soul – Dịch lyric bằng cả trái tim do HHT_Online và Tổ chức Giáo dục và Đào tạo Apollo phối hợp thực hiện sẽ chính thức bắt đầu từ ngày 15/7 cho tới ngày 30/8.

Teen hãy chuẩn bị sẵn sàng nhé!

Đơn vị tài trợ và phối hợp thực hiện

:1817:Hoa học trò:1817:
hoangtulolem87 is offline  

Re: Sing my Soul – Dịch lyric ẵm quà đặc biệt
Old 21-07-2009, 09:54  

Member

KL$: 605
Awarded 10 time(s)
Sent 10 thank(s)
Received 4 thank(s)
School: PTTH Kim Liên