Old 12-11-2003, 11:33  
stitchlilof4

KL$: 0.00

f4 hiện đang là ban nhạc hot của châu á và đặc biệt là đối với những fans nữ .Ai là fan thích nghe pop thì hãy mua một đĩa f4 về hoặc ai thích xem phim tình cảm cũng nên xem thử một bộ phim của họ.F4 gồm 4 thành viên hiện nay đang hoạt động riêng lẻ tuy nhiên không hề tan rã :
1>jerry:cao 1m83 ,đẹp trai hát hay đóng phim tốt,còn làm cả người mẫu
2>vic:cao1m8,đẹp trai hát hay,đóng phim tốt
3>ken:cao1m82,đẹp trai ,hát hay ,đóng phim cực đỉnh,
4>vanness:cao bằng jerry,hát hay đóng phim tốt,anh vừa đóng xong phim điện ảnh "star runner" với con bé đóng trong giầy thuỷ tinh vai em ấy
các album của họ fantasyf4ever, meteor rain
các bộ phim : meteor garden chuyển thể từ truyện hana yori dango rất nổi tiếng ,chính bộ phim này đã giúp họ trở nên nổi tiếng và lấy luôn tên ban nhạc là f4 phim này có hai phần
mamarlade boy do ken thủ vai chính cũng chuyển thể từ truyện tranh mà ra,bộ truyện đó đã được dịch trên accvn.net
peach girl do vanness thủ vai chính cũng chuyển thể từ truyện tranh ,ở vn bộ truyện đó tên là "cô bé mật đào"
love storm do ken và vic thủ vai đây là một bộ phim tình cảm rất hay,mới đó
star runner do vanness đóng vai chính cùng kim huyn zoo (không biết viết có đúng không nữa )đây là bộ phim điện ảnh đầu tiên của vann
tất cả các bộ phim trên đều được cho là thành công và ăn khách
ken đã được sự khen ngợi của những diễn viên danh tiếng của trung quốc
các bạn muốn xem 1 trong số các bộ phim trên hãy liên lạc với tui nha.Thanks

Old 19-11-2003, 01:48  
astorrella

F4 thành công phần lớn nhờ ngoại hình,giọng hát thì hơi yếu,tôi khoái mỗi VDC của can't help falling in love ( nhưng mà thật ra là do khoái bài hát đó từ lâu roài )

Old 23-11-2003, 11:41  
stitchlilof4

trùi ui u làm tui mất hứng quá à nổi tiếng là do ngoại hình tui công nhận nhưng mà sau khi nổi tiếng thì giới báo chí cũng đã công nhận thực lực của họ mà .các bạn chờ xem quảng cáo yamaha do f4 đóng nha

Old 03-12-2003, 15:00  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A2 (2003-2006)

hhehhe tui thích f4 lắm đấy f4 thật là tuyệt vời trùi ui nhất là anh jerry ôi sao mà anh ấy đẹp trai thế không biết ,hát thì siêu hay,đóng phim thì miễn chê,
Witch_SM is offline  

Old 07-12-2003, 20:50  
loveyou

HIhi, em stitchlilof4 ơi, biết tao là ai không? Mày mê f4 nhỉ, khá khen mày biết nhiều thật, bao giờ gặp mày thì bổ túc cho tao với nhé :p Thê thui, cứ ngồi mà "lải nhải" về thằng ken của mày đi, bye

Old 09-12-2003, 11:51  
stitchlilof4

a há con này là con nào hả nói mau xem nào .Hiện nay đã có quảng cáo yamâh của f4 tại việt nam rồi các bạn ạ .Hay lắm xem thử chưa các bác ,ngày 28_12 họp fans f4 tại hà nội ai quan tâm đến f4 đều có thể đi điểm hẹn tui sẽ nói sau.Đồng thời tổ chức sinh nhật cho jerry và ken luôn .Các bạn hãy đến cho đông vui[/color]

Old 28-03-2004, 05:56  
thulinhtraitimq

ui giời ơi,f4,đỉnh
ai thích ken nào?tui chỉ khoái mỗi ken thui.Sao mà anh ý deẽ thương thế không bít
DR_DRE: câu bài + trình bày. cảnh cáo mức 2.

Old 28-03-2004, 08:14  
kukiheobi

Thấy con bạn tui cũng khoái ken "nắm" ,nó khen anh ý đáng iu ,dễ xương .Tui ko thấy thích ai đặc bịt trong nhóm cả ,vớ được mấy cái CD thì cứ nhập nhà nhập nhoè , nghe nhạc có vẻ ổn ,nhưng giọng ko nổi trội cho lắm.
Quote:
peach girl do vanness thủ vai chính cũng chuyển thể từ truyện tranh ,ở vn bộ truyện đó tên là "cô bé mật đào"
Ý ,tui cũng đọc truyện này nhưng chưa ra hết bộ ,thế vanness đóng vai thằng nào?Có 2 nhân vật nam chính cơ mà.

Old 29-03-2004, 04:20  
uni_mfeo_4ever

ừm bây giờ chúng nó sốt vic quá =>làm mình hết thích nó mất rùi mạc dù phải công nhận là nó đẹp trai dã man.
nói thật một điều các fan củ f4 đừng tức nha nhưng mà tớ thấy f4 hát chán lắm,nhạc rất nhạt nhẽo+nhàm chán.tứo thấy được mỗi anh vic đẹp trai

Old 29-03-2004, 04:57  
kukiheobi

Thực ra tui phát hịn ra là nhìn kĩ vic ko đẹp trai đến mức kinh điển đâu ,chỉ khi mặt lạnh lùng thui ,còn chi hiền với dễ thương thui.Cả F4 cũng vậy ,ko đẹp trai ,ko hát hay lắm nên chỉ nghe qua loa thui ,F4 cũng chỉ là cơn sốt sau phim : cơn lốc tình iu thui.

Old 31-03-2004, 05:07  
bingbong

dù sao trong f4 thì giong vic được nhất. Còn mấy tên kia thì tên nào cũng na ná nhau
DR_DRE: cảnh cáo mức 2.

Old 03-04-2004, 04:57  

Phá sản!

KL$: 0

nói chung f4 dc cái ngoại hình đồng đều. còn nhạc thì nhẹ quá.thế nên mới nhảy hết sang đóng phim . chỉ tiếc là hồi trcs có mấy cái poster f4 mời rã họng chả ai mua,giờ lại bu vào hỏi xem còn ko. tôi ko thích cái loạn fan heo mùa vụ như thế.có thằng khác đẹp rai hơn lại chạy mất tiu lun.rất khó chịu với các cơn sốt kỉu thế. bây giờ đi đâu cũng đụng bọn fan f4.ghét thật
congchuabebong is offline  

Old 04-04-2004, 06:09  

Phá sản!

KL$: 0

F4 thì tàm tạm , thấy Jerry và Vann được nhất còn lại .... vứt !
Nhí Nhố is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan