Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 09-11-2003, 01:08  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A12 (2002-2005)

Buồn quá, bực nữa chứ, bạn đã bao giờ nghĩ về thầy cô trường mình mà buồn chưa?
Bọn tui đứng tên tổ chức chương trình Đêm KL không hề mang lại lợi lộc gì mà,.... cô Oanh, cố vấn đoàn trường gây mọi khó khăn cho bọn tôi... Híc cô còn đang bắt tôi mời phụ huynh lên gặp BGH. Tôi thấy thật sự thất vọng về trường mình, tôi không hiểu bọn tôi làm gì sai mà cô phải chống đối thế không biêt?
Dù sao bọn tôi cũng không bỏ chương trình đã dày công làm, ...nhưng chỉ thấy công sức mình bỏ ra chẳng là cái gì cả, thấy thất vọng và buồn....

------------------------------
... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 09-11-2003, 10:12  
eu

Phá sản!

KL$: 0

Cái bà Oanh đấy mà ko bị bắn bỏ thì Đoàn trường mình chẳng bao giờ khá hơn được đâu.
eu is offline  

Old 09-11-2003, 10:41  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Hi` đang buồn mà nghe câu của Ẹt cũng phải cười Bắn bỏ ac ac

Alex Louise is offline  

Old 09-11-2003, 11:54  
vip

Phá sản!

ha ha ta là cô Oanh đây các người nói xấu gì ta đấy,ta sẽ mời ông bà các em đến trường! ..........dù sao thì cũng ko nên nói to như vậy,nhiều tai mắt lém!
vip is offline  

Old 09-11-2003, 12:07  

Phá sản!

Đúng đấy vợ ạ, đừng nên nói những điều đấy ở đây, nhỡ đâu...chỉ thiệt cho mình thôi. Nếu cô Oanh như thế thật thì fải chịu thôi, tránh tiếp xúc với cô ấy đi, chứ bây giờ mình nói như thế thì cũng giải quyết được việc gì đâu, lại còn mang tiếng là nói xấu thầy cô.
Khổ vợ tôi quá, lại còn bị mời phụ huynh lên gặp BGH nữa chứ. Thôi,1 điều nhịn là 9 điều lành, nếu mình có làm gì ảnh hưởng đến cô ấy ( tuy rằng điều đấy là sai or not ) thì lên xin lỗi cô ấy 1 tiếng, dù gì cô ấy cũng là cô giáo.
Với lại đằng nào vợ cũng còn học ở đây lâu nữa đâu mà, fải ko , việc gì mà fải thế
P/S : Bây giờ mới để ý cái Personal Text của Alex
beckham10a3 is offline  

Old 09-11-2003, 13:01  
hoahuongduong

KL$: 0.00

Phỉa công nhận là Đoàn trường mình lạc hậu kinh khủng,Thời đại tiến tiến mà lúc nào cũng nhạc xưa cũ thì chịu sao nổi.Lúc nào cũng phải dân tộc kết hợp với hiện đại chứ, phải không bà con?

Old 09-11-2003, 17:17  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

Alex bị mời bố mẹ đến àh?vì lí do gì thế?ko fải là "nổi loạn" đấy chứ?khổ thân nhỉ,ơ,thế ku Dart có bị gì ko?Ban tổ chức chương trình gặp rắc rối với phụ huynh,buồn cười thật,ko hiểu có vì thế mà chương trình bị hoãn?
Kể ra thì thầy cô trường mình cũng hơi lạc hậu,các trường khác tổ chức ầm ầm mà có sao đâu,phải để cho người ta biết dân Kim Liên mình ko chỉ biết học thôi chứ.
P/s:anh ủnh hộ em,Alex,cố lên

Far away
babyboy is offline  

Old 09-11-2003, 18:47  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Ts cái bà cám hấp X-(
Alex có làm sao không chị?Phụ huynh có phát biểu gì không?Không cấm cản gì đấy chứ ạ :O
We're born to try
Cố lên,mọi người đều ủng hộ chị(trừ cái bà quỷ sứ đấy,không thèm chấp chị ạ :p )

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 09-11-2003, 19:06  

Phá sản!

hề hề Oanh có phải là cái cô "xinh xinh" tóc hoe hoe "nhìn xa thì tưởng thuý kiều" đó không........ E hèm, bị cản trở cũng phải đạo thôi, trường KL ta vốn có "truyền thống" không mấy mặn mà với mấy vụ sinh hoạt đó mà . Thôi thì nếu trường không cho làm, chi bằng anh em tổ chức bữa đi NT chưa say chưa về là được chứ gì
Hehekltt is offline  

Old 09-11-2003, 21:26  
sweet_leo_208

ôi! nghe mọi người nói về cô Oanh nào đó mà lòng em nhói đau.. nghe anh chị nói thì có vẻ bức xúc quá nhỉ??? Tuy em mới vào trường chưa bít nhiều nhưng cũng như hoa huong duong , em fải công nhận là các thầy cô lúc nào cũng nghe mấy cái nhạc sến sến .. nhìu lúc ko chịu nổi

Old 09-11-2003, 22:44  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Hi`, tình hình là chưa bị mời nhưng mà mai là có giấy, bị mời vì phát tờ rơi quá sớm mà chưa thông báo cho nhà trường Khổ thân tôi good bye mai em đi roài....

Alex Louise is offline  

Old 09-11-2003, 23:51  

Phá sản!

Class: A15 (2003-2006)

Quote:
Originally posted by sweet_leo_208@09-11-2003 @ 20:26
ôi! nghe mọi người nói về cô Oanh nào đó mà lòng em nhói đau.. nghe anh chị nói thì có vẻ bức xúc quá nhỉ???
Có bạn lớp 10 nào muốn gặp mặt Mrs Oanh ko, nếu muốn thì giờ Lý cứ xuống lớp A15 nhé.
P/S : Gửi tất cả những ai đã và đang học Lý cô Oanh đẻ cùng chia sẻ: Sao mà cô ý dạy buồn ngủ thế ko biết. Cả lớp em nói chuyện rào rào mà cô cũng ko buồn nhắc. Cô ý dạy kiểu gì ý, cực kỳ khó hiểu. Ở lớp em chả bao giờ nghe vì có nghe cũng ko hiẻu mà, toàn phải đi học thêm thôi. . Em nói có đúng ko ạ?
small_angel is offline  

Old 09-11-2003, 23:57  

Phá sản!

Class: A2 (2003-2006)

Thoi khong sao ,an choi thi fai chiu dau .bi moi bo me den thi cung kinh khung that day nhung neu co nguoi ung ho minh thi cung chang van de gi .Yen tam di alẽ,ca truong kim lien ung ho you co ma(tru cai ba gia ctiet ay)
jogbull is offline  

Old 10-11-2003, 01:08  

Senior Member

KL$: 170
Class: A3 (2002-2005)

Keke khổ thân cô bé, tội nghiệp thía không bít nữa. Nhưng mừ chắc là bà cũng lường trước hết những vấn đề này rùi nhẩy. Thế mới dám đứng lên tổ chức chứ. Mà lo quái gì. Phụ huynh hả, bị đình chỉ học vài ngày, phụ huynh lên gặp cô Nga thầy Sơn mới ớn chứ bị tóm thế này cũng thường thui (ko biết có thường thật ko, khi nào có KQ tường thuật lại cho anh em :p) Ơ mà lạ nhỉ, tưởng bà phải xin phép trường loạn cả lên rùi mới chiến chứ. Chắc là trường phải thông hết rùi chứ Hay là vụ phát tờ rơi chưa được duyệt

Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

Old 10-11-2003, 08:41  
DIEPMYLOVE

Quote:
Ơ mà lạ nhỉ, tưởng bà phải xin phép trường loạn cả lên rùi mới chiến chứ. Chắc là trường phải thông hết rùi chứ Hay là vụ phát tờ rơi chưa được duyệt
nhìn cái mẹt là biết là chưa duyệt nhưng vẫn nàm tới roai` coàn giề nữi :p
hung hăng choa ném vèo roài mời phụ huynh
AL ui : yêu cầu bà bớt lải nhải cái câu "TÌNH HÌNH" đi suốt ngày nhai đi nhai lại như chó nhai.... mà thôi tui sợ
Ôi thế lại phải mờu phụa huyn roai` sướng nhỉa ai bảo thich chơi nổi

Old 10-11-2003, 21:39  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Đang cầm trong tay giấy mời họp phụ huynh, chán hẳn. Xin roài được roài, còn mỗi cái phát tờ rơi thôi, mà mình có phát đâu cơ chứ...
Híc, mai là em đi
, Đức ơi, ông nói ít thôi không là tôi chốt đấy.

Alex Louise is offline  

Old 12-11-2003, 13:53  
kawaii_sb

Chị thấy chuyện mấy đứa chưa có cái giấy cho phép của Sở mà đã đi phát tờ rơi như vậy là sai rồi. Thế chả quá cầm đèn chạy trc ô tô à? Nhưng mà chắc cô Oanh chỉ cảnh cáo thôi, đào đâu ra cái chuyện đình chỉ? Vở vẩn!!! Nhưng đúng là cô Oanh làm ầm lên thế cũng chả hay ho gì cả. Còn AL thì ăn nói cho cẩn thận nhớ (solfly remind em thôi). Mấy đứa lớp 10 mới cũng thế.

Old 12-11-2003, 15:27  
sweet_leo_208

tôi nói là" ôi! nghe mọi người nói về cô Oanh nào đó mà lòng em nhói đau" là bởi tôi cũng tên oanh nè...
em tưởng cái việc fát tờ rơi fải được sự đồng ý của ban tổ chức chứ.

Old 12-11-2003, 15:38  
umbalatalacongato

12 rồi , ko biết AL thế nào nhỉ ? Thương ghê , nhưng AL ơi , chị ko thấy rằng như thế hãy còn là rất hạnh phúc lắm à . Dù sao thì chị cũng là người đứng lên làm một cái party đầu tiên cho KL , oai lắm chứ , minh f làm mình chịu , chả có gì là khổ cả , bị mời bố mẹ thì bi chửi , nhưng bố mẹ có chửi mình được cả đời ko ? Rồi bố mẹ lại quên và lại thương mình ý mà .
Cho AL 1 sự lựa chọn : quay lại thời gian để ko lo vụ klnight này , hay ở lại hiện tại để đối mặt với khó khăn ?

Old 12-11-2003, 22:54  

God Member

KL$: 170
Class: A15 (2002-2005)

Xin lỗi KW chứ bọn em có chắc chắn có giấy của Sở rồi mới dám phát
Nhưng mà nhà trường cứ thích làm khó .
Đến hôm nay thì biết rồi đó
Đêm hội Kim Liên bị dẹp rồi .

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 13-11-2003, 00:49  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

He he cho chọn thì đối diện còn hơn, nếu không vì mama đi họp thì cãi lại cho bằng đúng nhưng mà ...có mama thì im là tốt nhất.

Alex Louise is offline  

Old 14-11-2003, 09:55  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

bố đọc lại cả cái topic cho con.bè í lấy lí do là PHÁT TỜ RƠI SỚM.
Nhưng theo em thì rõ ràng cái con mụ này đã muốn cản cái dạ hội này ngay từ đầu ruồi nên lấy lí do để dằn mặt BTC đấy,ts ,thâm vãi!

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 14-11-2003, 13:09  

Phá sản!

"chán và xen lẫn bao niềm thất vọng.. hu hu.. dẹp hết rồi ": hic thời anh đi học chả hy vọng cái gì bao giờ nên..chả bao giờ thất vọng...Nhưng dù sao cũng xin được chia sẻ nỗi đau này với cu Dart và bé Alex...hic để hôm nào anh nhờ mấy thằng Nam Định lớp anh đi trả thù cho mấy bé
Hehekltt is offline  

Old 17-09-2004, 13:18  
love_is_all_around

noi chung la doan truong min` chuoi ca vuon, ko the ngui noi. Ke ca vu KLnight hui nam ngoai noi rieng va tat ca cac vu lat vat noi chung. Cang ngay cang go bo, kho chiu ko tuong dc. Nam nay len con, tu dung do chung bat dong fuc nhu dien. Wan ao ko lam nen con nguoi, vay ma ko hieu sao cang thay co truong min` bao thu thia ko bit. Neu bat sao ko bat toc nhuom de, de dau xanh xanh do do thi vao truong vo 4 ma mac wan den lai bi duoi nhu dog. Noi la wan bo` du' don da danh, day wan vai ngoan hien tu te, mau we nao cha nhu nhau, den voi cha xanh thi khac wai j nhau, anh huong j den hoa bin` thia gioi, ghet the ko bit! Lai con fai dung wan dong fuc cua truong, noi that wan cua truong vua bi', vua nong, vua xau, trong nhu co^ be' ban gao., ma` may tu` ho`i lop 10, bi h lop 12 mac the we' nao` dc, mac den lai bao mac wan` ngo^' di hoc! buc ca min`! Ba't wan` da tho^'i lam' roi, bi h lai con co tro` bat ca ao ngan tay! con nha nguoi ta nong', mac ao ngan' tay, ao tay lo~ cung ko cho, co can thiet fai kinh dien the ko???? Hum ni doan truong di ktra dong fuc bat ngo, wan kaki mau xanh le`le` ra cung bi tom', noi voi bac giam thi :" bac oi sao bac de chau vao cong truong ma bi h lai ghi ten chau???" bac im lang cha bit noi j` , hehe nghich canh the ko biet!

Old 17-09-2004, 18:28  
funpool

Công nhận rằng chuyện đồng phục trường mình kì lạ thật đấy , cũng là một cái quần, rõ ràng hôm thứ ba ( ngày đầu tiên qui định không được mặc quần sáng màu, hay cả đen cũng không được), thì mặc quần đấy được vào, đến hôm sau, thứ tư, cũng cái quần đấy ==> không được vào :O

Cháu cũng mở miệng ra hỏi thì bác lặng thinh ==> kì lạ :O

Old 19-09-2004, 17:26  
sweet_leo_208

Cái đấy là cái chẳng thể hiểu được.. nhiều khi thấy mấy đứa quần đen đứng ở ngoài vì các bác bảo vệ ko cho vào.. nhưng đến khi tầm khoàng sát giờ học thì một đống học sinh chạy ùa vào.. bắc bảo vệ cũng chả hứng thú trong việc ngăn bọn nó lại.. có lần tôi nhìn thấy 1 tên ko may mắn bị bác chụp được khi đang cùng anh em chuồn vào.. mấy tên kia thì thoát còn tên này bị bác hỏi tên----> sợ quá nên bùng luôn. Chà.. rồi cả chuyện bọn nó mang quần đến thay. Cũng chả cải thiện được là bao nhiêu. Chưa kể đến nhiều trường hợp ** le khác chỉ vì sự thay đổi đột xuất của nhà trường
nhưng thôi.. dù gì thì nói thế nhưng mình sống trong tập thể này cũng fải theo những qui định chung. Bất bình nhưng chả làm gì được thôi thì cứ chấp hành cho xong.

Old 10-10-2004, 06:30  

God Member

KL$: 145

Đoàn trường toàn các bác già già rồi ...nếu có dc bác bí thư đoàn trường học 1 lớp nào đấy thì đến 90% là đồng chí ấy sẽ răm rắp thực hiện những chỉ thị của trên rót xuống ...(đồng chí ý mà sáng tạo 1 tí nhỉ ...liệu nhưng bác khắt khe có thể chấp nhận dc ko ??) thế là thành ra ..cái thời cấp 3 kỉ luật và gò bó hơn đại học nhiều ...ôi !!

Lãng du ...
giantlove is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan