Go Back   KLNetBB > Our Class

bán đủ các loại hàg về chăm sóc tóc siêu rẻ, ai mua pm \:d/
Old 20-04-2009, 20:41  

KL$: 1.012
Received 6 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A13 (2008-2011)

Gội xả Chihtsai, Kem hấp Plant+...hàng chính hãng, chiết khấu %
Các dòng sản phẩm này ít có trên thị trường vì nhà phân phối hầu hết chỉ giao cho các Beauty Salon. Hàng của tớ chuyên lấy hàng phân phối của CÔNG TY PTTM VIỆT - HÀN nên các bạn có thể kiểm tra tem chống hàng giả thoải mái và yên tâm về nguồn gốc, xuất xứ cũng như chất lượng sản phẩm.
Giá ở đây tớ đã chiết khấu 20%, 30%. Ngoài ra tớ sẽ giảm giá cho các bạn mua với số lượng lớn. Tớ cảm ơn các bạn nhìu nha. Tớ free ship cho 4 quận nội thành khi mua trên 250k, các quận ngoại thành +10k và các tỉnh khác trên cả nước mình share ship nha. ^^!
Nếu các bạn nào có vấn đề gì về giá cả thì pm vào nick cho mình nha... Tớ cũng xin nói luôn là tiền nào của nấy. Các bạn nào ok vè giá thì có thể đặt hàng theo các cách sau đây:
Comment ngay trên blog, để lại sdt để tớ tiện liên lạc

Sau đây tớ sẽ up các sản phẩm và giá:

---------- CHIHTSAI -----------:

Dầu gội Chihtsai #5:

- Tinh dầu hoa cúc La Mã có tác dụng duy trì độ ẩm bền lâu của mái tóc. Với công thức đặc biệt phù hợp với mọi loại tóc.
- Collagen với tình năng tăng độ đàn hồi cho tóc, giữ mượt. Chỉ sau 7 lần sử dụng mái tóc sẽ có sự thay đổi khác biệt.

Dầu xả Chihtsai #7:

Đem lại một mái tóc bóng đẹp hiệu quả. Nằm trong dòng sản phẩm chiết xuất từ hoa cúc La Mã của Chihtsai. Dầu xả số 7 với dưỡng chất tuyệt vời đem lại một mái tóc óng ả. Sản phẩm thích hợp với mọi loại tóc.

Gội xả (1000ml): 380k/cặp

-------- Plant+ ---------:

Kem hấp Plant+: 180k

Kem hấp phục hồi rong biển có chứa các chất thảo dược giúp phục hồi nhanh những mái tóc hư yếu sau nhiều lần sử dụng hoá chất.

Bộ ép tóc plant+ : 350k/bộ.

-------Sữa tắm trắng da hiệu Leivy sản xuất tại Malaysia -------:

Kem tắm Laivy sữa dê & Protein sữa giữ ẩm gấp đôi. Kem tắm được đặc chế với công thức có hiệu quả giữ ẩm gấp đôi nhờ sữa dê và protein sữa. Tinh chất sữa dê giàu vitamin A, B, E, đạm, muối khoáng và acid béo cần thiết, có đặc tính nuôi dưỡng và giữ ẩm cho làn da. protein sữa gồm natri caseinnate và acid lactic tăng hiệu quả giữ ẩm lên gấp đôi và làm sáng da. Lý tưởng cho da khô và hương thơm fảng fất lâu dài.

Giá 120khttp://i279.photobucket.com/albums/kk145/bimpim/suatam.jpg

---------Thuốc nhuộm tóc Olive -------: 60k/tuýp

Mùa hè đã đến các bạn hãy trang điểm cho mái tóc của mình bằng các màu sắc thật thời trang. Thuốc nhuộm Olive sẽ đem lại cho ban 1 mái tóc thật ưng ý với những màu sắc thật thời trang.

Còn rất nhìu các sản phẩm khác nữa, mình sẽ up lên sau. Ngoài ra các bạn nào có nhu cầu mua sản phẩm gì thì pm mình. cảm ơn mọi người nhìu nha.^^!.

------------------------------
http://360.yahoo.com/my_profile-inuHCh4hL6v.MdOLZ20g2YcQ6Q--;_ylt=AmRoUOhaV4wZ4xu_4P7e6Nq0AOJ3?cq=1
LyNo is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan