Go Back   KLNetBB > Our Class > Các khóa khác > Khóa 03-06

Old 27-10-2003, 17:57  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Tình hình là hiện nay KLNet có rất nhiều các cháu nhi đồng tham gia sinh hoạt. Các cháu vào flood hết các board khiến cho rất nhiều topic bị "nhi đồng hoá". Ai đời trẻ con lớp 10 đã yêu đương nhăng nhít cả lên. Nghĩ thấy nếu để tình trạng này tiếp diễn, KLNet sẽ bị đổi tên thành Vườn trẻ hay Diễn đàn Hoạ mi mất, vì vậy anh ét min quyết định lập board này để dồn tất cả lũ nhi đồng thối tai vào đây sinh hoạt.

Tuy nhiên, các cháu tham gia phải tuân thủ kỹ các quy định sau đây:

-Không được nói tục chửi bậy. Phải biết lễ phép với người lớn (cụ thể là nhìn thấy anh chị nào ở dưới nick khoá nhớn hơn thì mỗi câu thưa gửi phải có từ )

-Bàn các vấn đề phù hợp với lứa tuổi, không a dua với các anh chị lớn (mà kể cả cái bọn đấy thì cũng vẫn còn bé lắm)

-Viết bài phải có dấu, không được viết không dấu, chấm phẩy phải rõ ràng.

Nếu có thắc mắc gì đại loại như thằng A nó bẹo má cháu hay con B nó cứ giật tóc cháu thì phải mách anh ét min, không được đánh lại bạn. Hiểu chưa?

Ờ, cứ tạm thế đã. À, còn điều quan trọng nữa là không chạy chơi lung tung trên các board khác đặc biệt là các board có bọn choai choai tham gia là hư người đấy

------------------------------
Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 23-03-2004, 15:01  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A17 (2003-2006)

pino mới lên làm mod,có gì mong mọi người chỉ bảo thêm Cái box này lập ra nhắm thông báo đến mọi người vài điều nho nhỏ sau:
-tuyệt đối từ nay về sau ko được phép câu bài ,nếu bị phát hiện thì bị lock nick từ 3-7 ngày(mà chắc chắn ko thể ko bị phát hiện được khi mà có đến 2 mod đi soi mói khắp mọi nơi ).Điều này thực ra đã được phổ biến ở nhiều board,nhưng board 0306 là cái điểm nóng câu bài nhất,vấn đề này rất bức xúc bản thân tôi lên làm mod muốn trân trọng thông báo nhắc nhở đến mọi người 1 lần nữa
-tuyệt đối ko dc chửi bậy hay bài viết có ý gây gổ ,châm ngòi chiến tranh...chửi bậy thì đi học bình thường đã cấm rồi nên klnet thực hiện cũng là chuyện đương nhiên
-tuyệt đối ko xé nhỏ các bài viết và không dc xuống dòng quá nhiều lần trong 1 bài viết
-tuyệt đối các bài viết phải dc type theo kiểu đánh có dấu quy định trong klnet
.......................
còn nhiều quy điịnh khác nữa nhưng nhất thời ko nghĩ ra ,lúc nào nghĩ ra sẽ bổ sung sau,tạm thời mọi người cứ thực hiện ngần này quy định đi đã.Mong rằng sẽ ko ai dc lên Bảng phong thần good luck :p
quy định được áp dụng từ ngày hôm nay 22-3-2004

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 20-05-2004, 04:29  

Phá sản!

KL$: 0

các ấy ơi nhưng trước khi làm việc thì cũng phải thông báo với người ta một câu thì mới lock nha thằng bạn tui bị lock mà chẳng được thông báo gì cả khổ thân thằng bé
lovely_bunny is offline  

Old 25-05-2004, 05:52  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

mỗi khi lock nick 1 member nào đó thì người lock đều phải thông báo trên Bảng Phong Thần Ở trường hợp bạn không thấy việc mình bị lock được thông báo trên BPT,bạn có thể vào phầnThắc mắc, kiện cáo ---> Vào đây!.Các mod hoặc smod sẽ giúp bạn của bạn tìm ra người đã lock nick mà không thông báo lí do.

Cheers

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 09-10-2004, 20:02  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

[color=deep pink]Một số quy định

Cần hạn chế một số topic về tình yêu.
Các topic có nội dung nhất thời như về Noel,valentine sẽ bị xoá sau sự kiện khoảng 1 tháng.
Các topic về lớp sẽ bị xoá .Nếu có nhu cầu đề nghị lập board lớp.
Cấm câu bài dưới mọi hình thức.
+ Trường hợp cố tình bôi ra cho đủ số ký tự để tính thành 1 bài viết hoặc liên tục gửi các bài ngắn (có thể có hoặc không có nội dung trong cùng 1 topic mặc dù không được tính thành bài viết) đều bị tính là vi phạm
+ Trường hợp trích dẫn bài viết của người khác đều phải sử dụng thanh công cụ [quote] ,nếu cố tình trích dẫn bằng cách paste lại bài viết để nối dài bài mình ra sẽ bị tính là vi phạm
+ Lặp lại những topic còn đang tồn tại và chưa bị bắt buộc ngừng hoạt động trong board bị tính là vi phạm
Cấm chửi bậy,lưu truyền văn hoá phẩm đồi truỵ,xúc phạm nhân phẩm và danh dự của các thành viên khác,trong cũng như ngoài Kimliennet.

Việc vi phạm sẽ bị cảnh cáo lần đầu, lần sau sẽ lock nick và ban nick[/color]

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 13-07-2005, 14:26  

Senior Member

Received 4 thank(s)

Thông báo với mọi người là câu hơi nhiều rồi đấy,lơi lỏng quá thành quá đáng,giờ phải nghiêm mới dc.
Đầu tiên cảnh cáo mem tit_tut_tit,nhắc nhở nhẹ nhàng rồi mà vẫn câu bài,nhắc nốt lần này thôi đấy,ko là lock.
Tiếp,tất cả mọi người nếu ko post bài tử tế thì là tui xin với admin cho cả cái board này đi ở luôn đấy,ko có chỗ mà câu nữa,mọi người cũng đỡ ngứa mắt.
Chờ mọi ng thay đổi...

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 23-07-2005, 19:47  

Senior Member

Received 4 thank(s)

tit_tut_tit cảnh cáo lần 2
tiếp tục cảnh cáo babygirl91kagee
3 lần cảnh cáo sẽ bị lock nik ,nửa tháng thôi,nhẹ nhàng ý mà^^

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 05-08-2005, 09:01  

Phá sản!

Hơ em chào các bác ạ , em thấy ở chốn này nhiều ad và mod quá nên em mạn fép vào đây buôn với các bác đàn anh đàn chị chút xíu!
@Xit:anh ơi thế cứ có đứa nào béo má thì mách anh ạ , wao anh thật là vĩ đại , anh ơi hôm qua con cháu em nó béo má em anh ạ!!!
em đùa tí thoai chứ thực ra vào đây là mong các bác chiếu cố cho mà biến cái topic "a10 năm nay vui quá" bự nhất trường hành board với chứ để thần dân a10 chúng em mong như nắng hạn chờ mưa thế nì thì khổ nắm ạ!
Mong các bác thương tình!(hix em khổ công mò sang tận đây ko bít có nên cơm cháo gì ko đây, ngại quá!)
bacyeucacchau2 is offline  

Old 14-11-2005, 10:17  
yEu_hO_nhAt_nhA

KL$: 0.00

Tặng một người .......
Mong sao em vẫn luôn hạnh phúc
http://a84ever.net/denny/ngoisaodamat.mp3

Old 02-09-2006, 13:39  

Phá sản!

Sướng nhỉ làm mod smod admin thì đc lock nik chúng nó----->mình muốn làm wá.
To admin:anh Cương nói hơi nhìu rồi đó nếu anh bảo vào 1 số box làm cho bọn trẻ hư người thì sao ko dẹp đi.Mà anh cũng ko fải lo cho chúng nó đâu giới trẻ bay h là thác loạn lắm mấy ông choai choai kém mình mấy tuổi mà như bố người ta ý chịu luôn
À này em bảo nếu xì đểu bọn câu bài hay bọn chửi bậy thì có đc lên trình mod ko?Nếu đc thì em xin thú tội với anh:em toàn chửi bậy và câu bài thui
aj_styles is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan