cà phê đen...
Old 05-04-2009, 21:48  

God Member

KL$ (TOP! 12): 7.263
Awarded 49 time(s)
Sent 264 thank(s)
Received 260 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A12 (2008-2011)

Cuộc đời thật giống như một cái cây cổ thụ: mỗi ng` được sinh ra từ gốc, dần pt theo thân và đến khi trưởng thành thì lại đi theo những con đường riêng khác nhau như những nhánh cây.Vừa uống cà phê vừa cảm nhận vị đắng của nó... mặc dù đã cho rất nh` đường nhưng vị đắng vẫn hok mất đi... e chợt nghĩ đến cuộc đời. Cuộc đời có thật nh` đắng cay, mặc dù ta đã cố gắng đem tất cả tâm huyết gieo những hạt đường để làm cho nó trở nên ngọt ngào. màn đêm vẫn là màn đêm dù có ánh mặt trời...
E nghĩ nên có một topic để mọi ng` chia sẻ nỗi đau đã được giấu kín trong lòng. Có thể chả ai mún nói ra bí mật nhưng nếu cứ giữ trong lòng hok phải càng đau thêm sao??
Riêng về cuộc sống của e, nếu mọi ng` nhìn vào thì sẽ cho đó thật đơn giản, nhưng trong con mắt của e nó lại thật phức tạp... tất cả mọi việc... cuộc đời cứ sáng lại tối...cứ đẹp huy hoàng rùi lại bị vùi vào một góc khuất nhỏ hẹp... Tại sao e hok có đủ kiên cường và dũng cảm để bảo vệ những ng` e yêu thương? Tại sao e hok đủ can đảm để nói lên những tình cảm thật của mình? Tại sao e lại vì sợ mọi ng` ghét mà cứ làm những điều mình hok mún? Đó chính là nỗi đau...

------------------------------
Let`s go to the zoo

Award
-100 KL$
phí mở topic cá nhân
Awarded By kiD.
1 Thank(s) T2x Thanks MonkeyDLuffy9x For 11 KL$: chung quy thì nó cũng chỉ là cảm xúc. nhiều topic quá => loãng + nhạt.
MonkeyDLuffy9x is offline  

Re: cà phê đen...
Old 05-04-2009, 22:26  

Manager

KL$: 1.000
Awarded 73 time(s)
Sent 375 thank(s)
Received 556 thank(s)
Class: A7 (2011-2014)

rồi ok, về chuyện chia sẻ, mình không chỉ có 1 topic để chia xẻ, mà cả Box này là để xả ra những niềm vui nỗi buồn rồi bạn ạ. Tuy nhiên, do xét thấy bạn khá bấn loạn, mình quyết định để lại topic này làm phòng tư vấn tình cảm cho riêng bạn, bạn có thể pm 2 manager còn lại của box (tiamo & piglet) để nhận được những lời khuyên quý giá cho cuộc sống, cho những khó khăn về tâm lý tình cảm của bạn.

Ngoài ra, bạn có thể post những dòng cảm xúc của bạn vào topic này, bạn có thể hide thoải mái, mà vẫn yên tâm là luôn có những người lắng nghe, đồng cảm, và chia sẻ với bạn

Box Chia sẻ tâm sự luôn mở rộng chào đón bạn.

Bạn vui lòng thank post này 100kl$, là phí khởi tạo topic cá nhân, sau đó thì phí hàng tuần là 50kl$ 1 tuần, bạn có thể trả theo tháng hoặc theo năm đều ok.

Thanks.

kiD.

Hiya ! I am Lollipop Quang Anh Le, I gives hugs, for free

3 Thank(s) xucxich8x Thanks kiD. For 1 KL$:
piglet Thanks kiD. For 4 KL$: Mình nói là mình sẽ tư vấn à
vuacocaro Thanks kiD. For 1 KL$: dm bạn làm tiền trên tâm hồn con người à thế bổ sung cái phần nói chuyện về nỗi đau thì pm mình
kiD. is offline  

Re: cà phê đen...
Old 06-04-2009, 00:15  

God Member

KL$ (TOP! 12): 7.263
Awarded 49 time(s)
Sent 264 thank(s)
Received 260 thank(s)
Class: A12 (2008-2011)

Nếu anh Serenata đã nói thế thì... xin vui lòng close this topic hộ e E chẳng qua chỉ là làm tăng thêm vẻ lâm li bi đát cho bài post của mình thui chứ thực ra cũng chả nghiêm trọng j lắm
Xin thứ lỗi
Thanks
Monkey

Let`s go to the zoo

Award
-50 KL$
phí close topic cá nhân
Awarded By kiD.
MonkeyDLuffy9x is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran