Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 03-10-2003, 00:35  
my_love8788

KL$: 0.00

Mọi người nhắc đến kim liên là chỉ có học thôi là thế nào hả bà con oi????????
Sao chúng ta ko như trường Ams. Trường Ams là 1 trường chuyên của Hà Nội nhưng họ ko chỉ được biết đến học mà còn được biết đến với việc tổ chức dạ hội thành công nhất trong các trường ở Hà Nội ( đấy có khi là ko nói đến nhất nước ).
Vì vậy chúng ta cũng thử như Ams xem ko chỉ có học là mọi người biết đến nữa mà thử xem có cái gì khác để mọi người biết nữa ko!!!!!!!!!

Old 03-10-2003, 16:25  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

lại 1 chuyện đáng bàn nữa đây.
Nghe nè em,dạ hội của Ams thì công nhận là lớn thật,nhưng chỉ 1 số lớp là tổ chức thành công thôi,em ko được chứng kiến cảnh ế xửng ế xỉa của mấy gian hàng ấy đâu,dạ hội gì mà toàn tổ chức buôn bán,vớ vẩn,lúc đầu nghe có vẻ hay nhưng chứng kiến rồi thì khác ngay.
Đấy là lời anh nghe chính dân Ams kể đấy.
Hì hì,Kim Liên đâu fải chỉ có học thôi đâu,ít ra thì có cả cái klnet này nữa cơ mà? ,đây là bằng chứng ko thể chối cãi được.

------------------------------
Far away
babyboy is offline  

Old 03-10-2003, 21:37  
my_love8788

The nhun klnet cua Kim Lien ko bang trang ­web vietduconline.org cua Viet Duc. Neu noi klnet dc nhung ma` no ko bang vietduconline.org cua dan Viet Duc dau anh baby boy ah

Old 03-10-2003, 22:52  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Nói thật ra thì KL mình cũng chẳng có gì nổi. Học cũng chả đỉnh nhất HN, chơi cũng chả hay nhất Hà Thành.. Nó cứ nổi lều phều, lềnh phềnh nhưng mình học KL tất mình thấy KL mình hay. KL cần phải có 1 người có đầu óc đổi mới thì mới tốt được (như việc cô Nga thay thầy Thuật cũng là 1 sự thay máu lớn rồi..)

Nhắn cu em my_love là mọi sự so sánh đều khập khiễng. Chẳng có tiêu chí nào để cho chú phát ngôn câu đấy đâu. Chú thấy hay thì sang đấy chơi, anh không tiễn, nhá

Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 03-10-2003, 23:35  

Senior Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A3 (2002-2005)

vietduconline.org <---- Host gì mà chậm khủng chậm khiếp, mình có muốn ghé qua xem có gì đặc sắc để ss vơi klnet ko mà vào cái diễn đàn cũng ko nổi, so cute...

Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

Old 03-10-2003, 23:41  
blue_ocean

cãi nhau nhìu phát mệt. Theo tui chúng ta cần đếch gì phải cố gắng nổi niếc cái gì vì cố quá rồi thì cũng quá cố thôi. Tốt nhất là ta cứ tằng tằng mà sống một cuộc sống thanh đạm. Mô phật![-o<

Old 04-10-2003, 05:57  

Phá sản!

KL$: 0

Tui đồng ý với ông ocean, đời mình mình cứ sống tội gì phải cãi nhau cho mệt, cứ làm sao cho klnet mình thật đẹp thật hay thật vui là được
red_eye is offline  

Old 04-10-2003, 13:17  

Phá sản!

Thế nhắc đến KL ko nhắc đến học thì nhắc đến chơi à. Dù sao thì giống như anh Xit nói đấy, mọi sự so sánh là khập khiễng. Người được cái này, lại mất cái kia. Trên TG này chẳng có gì là perfect cả. Học nhiều cũng tốt chứ sao. Khổ trước sướng sau mà sướng trước khổ sau
Nói thật nhé, dân Ams toàn bọn nhà giàu, bọn nó học đấy chủ yếu là để làm bàn đạp cho việc " rửa tiền " của bố mẹ = cách đi du học. Ko ai phủ nhận Ams có nhiều nhân tài, nhưng KL mình cũng có ối đấy thôi
Nói chung là stop cái topic này ở đây !!!
beckham10a3 is offline  

Old 04-10-2003, 13:45  
B_Cool

Quote:
Sao chúng ta ko như trường Ams
Mỗi trường 1 kiểu , KL là KL , Ams là Ams , như thế mới tạo nên đặc trưng mỗi trường chứ nhểy , , phải biết chấp nhận những gì mình đang có chứ .

Old 04-10-2003, 14:36  

Phá sản!

hic, giờ này thì KL hay Ams cũng chả quan trọng nữa roài , nhưng nói chung trường nào thì cũng vậy thôi, xét cho cùng mục tiêu chính của học sinh cấp 3 là thi vào ĐH, đó mới là cái quan trọng. Còn các hoạt động tập thể như dạ hội.... có cũng tốt thôi, nhưng không thì cũng đâu có sao, ta đâu thể đánh giá một trường chỉ vì họ không tổ chức những hoạt động như vậy
"The nhun klnet cua Kim Lien ko bang trang ­web vietduconline.org cua Viet Duc": hì hì đọc câu nè mà tui thấy buồn cười quá, tui mất cả buổi coi forum trường VĐ, tui thấy nó cũng i sì phóc klnet, cũng toàn tán gẫu vớ vẩn
Nói cho cùng ở một thời điểm, các bạn nên xác định rõ mục tiêu của mình là gì, đối với học sinh việc chính vẫn là học, các bạn hãy cứ làm tốt việc đó đi đã, các hoạt động ngoại khoá là tốt nhưng các bạn cứ thử nghĩ xem, so với thi trượt ĐH thì nó có nghĩa lý gì không
đây chỉ là chút kinh nghiệm của bản thân tôi, một người vừa trải qua kì thi ĐH. Và nói thật, tôi chưa bao giờ thấy xấu hổ vì bất kì một lí do gì về trường KL cả, có thể KL không phải giỏi nhất, không phải đú nhất nhưng đó là trường mà tôi và các bạn ở đây đã và đang gắn bó, thế là quá đủ phải không
Hehekltt is offline  

Old 04-10-2003, 14:46  

Phá sản!

bác nghĩ ít người biết đến trường KL ư, hì vậy mà gần nửa lớp tôi biết đến trường mình đó. Và câu đầu tiên chúng nó nói khi nhắc đến trường mình là "trường đó đõ ĐH nhiều lắm phải không", có lẽ sẽ chẳng ai hỏi bác" trường đó đú không" hay " có tổ chức dạ hội không"
Hy vọng bác sẽ hiểu điều này, hẹn gặp bác ở KHA ( hy vọng khi đó tui còn ở VN )
Hehekltt is offline  

Old 04-10-2003, 21:23  

Phá sản!

Class: A15 (2003-2006)

Mọi người ơi! Em mới vào trường đã thấy KL quá ổn. Chẳng nói đâu xa, như cái hôm thi văn nghệ khối 10 chủ nhật tuần trước ý, hơi bị vui luôn. Em cũng tham gia nhưng ko được gì cả, chỉ được chúng nó vỗ tay lấy lệ (Cái vụ này chắc chỉ có lớp 10 biết, lớp 11 và 12 chắc là ko) Bọn bạn em ở Việt Dức đến cổ vũ em hơi bị ghen tỵ với trường mình đấy. VĐ lớp 10 chả có hoạt đọng gì cả, Cái này thì KL hơn là cái chắc. Mà học VĐ phân chia ghê lắm, nghe chúng nó kể cũng chả vui vẻ gì đâu. Con bạn em máu lắm rồi , đang nhờ người quen chuyển sang KL đấy. ( Trường mình hơi vui).
Mà về khoản học hành thì KL hơi bị tuyệt nhé! Ra đường ai hỏi biết mình học KL người ta cứ khen mãi > Sướng
small_angel is offline  

Old 07-10-2003, 12:08  
pink_rose

Nhắc đến KL là chỉ có học--> cái topic này có vẻ hơi ..xưa ,nhưng không cần bình luận nhiều , người ngoài chỉ cần vô thử cái KLNet này rồi đọc thường xuyên thì sẽ hiểu : KL không những học mà ..chơi cũng đâu kém hê hê .Thực tế là thế , nhưng tiếng tăm vẫn là tiếng tăm :p .

Nhưng đây là 1 điều tự hào mà , có ai tự hào vì mình chơi nhiều bao giờ đâu . Các bác vô KL thì cũng chỉ vì cái tiếng tăm ấy thôi mà , nếu không cực nhọc ôn thi Tốt Ngiệp cấp 2 làm gì cho khổ . Vì thế không nên tranh cãi thêm nữa...để còn giữ chữ tiếng chứ..hê hê..

Mà tớ thấy KL còn có 4rum riêng thế này là tốt rồi ,còn có chỗ mà buôn dưa , có chỗ mà họp chợ , khối trường làm gì đã có đâu . Thực ra : nhìn lên mình chằng = ai , nhìn xuống chẳng ai = mình' mà..

Old 07-10-2003, 12:14  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
Class: A2 (2003-2006)

Quote:
Originally posted by Catboy@04-10-2003 @ 22:01
haha lớp của small có phải có cái tiết mục gì mà bị cô duyệt cô ý kêu là "nhố nhăng" đúng ko, anh nghe em anh (thăng Long A2 giải A3 Dòng Sông Băng) kể lại mà đến thú vị, lớp em có bạn nhắng nhỉ
nó đạt giải khuyến khích chứ ko phải A 3 đâu anh ạ
Witch_SM is offline  

Old 08-10-2003, 17:09  

Phá sản!

Nhắc đến KL là chỉ có học <== ngày xưa em nghĩ thế nhưng giờ thì không. Bác (???? - em quên mất nick rùi) chẳng nói rồi còn gì. Mọi sự so sánh đều là khập khiễng. Nếu so sánh, tại sao không ai hỏi tỉ lệ đỗ ĐH trường nào cao hơn? Như cô CN em nói thì năm vừa rồi KL có tỉ lệ đỗ ĐH cao nhất toàn quốc đấy ạ. Ô hay, lại so sánh về học rồi. Dù không nói về học thì KL mình phong trào cũng đâu có thua gì bất cứ trường nào. Em nghĩ được tiếng về học còn hơn là tiếng chơi nổi hay anything tương tự. Theo em thì bây giờ nhắc đến KL là nhắc đến thành tích học tập (cũng như hoạt động) chứ không phải chỉ biết học.
Intimate_Friend is offline  

Old 08-10-2003, 19:56  

Senior Member

Class: A3 (2002-2005)

Ai bảo trường mình nhắc đến là chỉ có học (hay là việc học, KQ học thì cũng thế), sắp tới có Đêm Kl đấy thôi, tuyển bóng đá KL chẳng rất nổi đấy sao. Dàn đồng ca giải xuất sắc thành phố đấy thôi. Lại có cả giọng ca trẻ tuyênt thành phố Thanh Tùng nữa chứ, nhiều lắm nhiều lắm...

Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

Old 09-10-2003, 00:46  

Phá sản!

Thực tế là KL có lắm nhân tài nhưng nổi hay không lại phụ thuộc khuyng hướng của trường.
Rất vui vì tất cả chúng ta đều phấn đấu cho Kl trở lên tốt đẹp hơn. Nhưng cũng cần xem xét cái gì thực sự là cần thiết
makilen is offline  

Old 09-10-2003, 01:01  
my_love8788

cái gì kim liên có tỉ lệ đỗ đại học cao nhất toàn quốc ah tin ở đâu đấy trường có tỉ lệ đỗ đại học cao nhất ở trong thành phố HCM cơ mà cô nào bốc fét giỏi thế

Old 12-10-2003, 09:56  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by my_love8788@09-10-2003 @ 01:01
cái gì kim liên có tỉ lệ đỗ đại học cao nhất toàn quốc ah tin ở đâu đấy trường có tỉ lệ đỗ đại học cao nhất ở trong thành phố HCM cơ mà cô nào bốc fét giỏi thế
I.F cũng chỉ nghe lại thôi. Các cô trong trường nói với nhau như thế mà. Năm ngoái trường Lam Sơn - Thanh Hoá đứng đầu toàn quốc, trường KL đứng thứ 2, năm nay Kl đứng thứ nhất.

Old 13-10-2003, 08:15  
bonghongden_lieu

A di đà phật,điều đó thì là tất nhiên,muốn vào KL thì chỉ có học như trâu thui!!Vào trường rùi thì cũng rứa,làm sao thoải mái bằng bên VĐ cổ tự của bần tăng!!

Old 13-10-2003, 17:49  
sweet_leo_208

á.. Kinh nhẩy.. hơi bị tự hào quá đó.. Vào học rồi mới biết .. lớp học buổi sáng tưởng hoc trâu thế nào chứ không khí học cũng thường lắm.. không kinh dị như mình tưởng. Đã thế lớp buổi chiều nghe nói con vui hơn, ngịch hơn thi fải..

Old 13-10-2003, 22:11  
eu

Phá sản!

Đúng rồi năm nay trường mình có tỷ lệ đỗ đại học cao nhất nước mà.Còn tuyển bóng đá thì vào được trận chung kết đã là cả 1 sự cố gắng rồi.Còn thua đậm là vì bọn TP đá hay qua thui.
eu is offline  

Old 29-10-2003, 11:00  

Senior Member

KL$: 377
Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)
School: AOB
Class: A (2003-2006)

Đúng như vậy,thực tế thì dân KL không chỉ có học và học,nhưng đó là chúng ta biết với nhau.Còn dân ngoại đạo thì nhìn vào vẫn với ánh mắt "1 lũ trâu"!!!

Như em đây,chỉ khi"bắt buộc"<Đkí theo khu vực> phải vô KL thì mới biết là KL cũng máu phết chứ làm gì đến nỗi
Vậy chúng ta làm sao phải chứng minh cả điều đó với dân ngoại đạo nữa mới được chớ!!

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 29-10-2003, 18:47  

Phá sản!

bác nào phát ngôn câu :kl nổi lều phều quả thật là một sự chí lí khủng khiếp
làm gì để thay đổi hả các bác
em muốn mình thật sự cảm thấy oai khi nói mình học kim liên cơ
người ta bảo ở trong chăn mới biết chăn có rận
đúng thật các bác ạ
thui em uot đây,chúc mọi người một ngày mới thật đẹp nhé va 5 tiết học ngày mai thật vui vẻ
nhớ có em là lính mới nhé
dù thế nào vẫn yêu kl
sandybaby is offline  

Old 30-10-2003, 00:55  
angel_love_1989

Tôi thấy ý kiến trên là đúng đấy! Mỗi khi nhắc đến mình học KL là bọn bạn lại trầm trồ khen học giỏi. Kể cũng oai. Nhưng 1 trường học sẽ không ổn nếu chỉ học học và học!

Old 30-10-2003, 07:55  

Phá sản!

Chú angel nói thế thì cũng đúng nhưng dân kl đâu phải chỉ có học đâu .Cũng quậy tung trời đấy chứ.
red_eye is offline  

Old 30-10-2003, 12:20  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Vào KimLien 1 thời gian,giờ em đã biết thanh minh và bảo vệ danh dự cho KL khi đứa nào kêu KL củ chuối,1 lũ đầu to mắt cận.Ko như trước đây nữa....khi còn học CII,là dân ngoại đạo,em cũng nói xấu KL rất nhiều và ghét cài trường bé tí tẹo này vô cùng
Năm nay,em còn nghe mọi người kêu là Dân KL năm nay toàn bộ đội ngầm!!!

Chả biết thế nào,nhưng nói chung,chủ đề này dừng ở đây thôi,vì thế là đủ cho mỗi chúng ta những người đã đọc bài post này hiểu giá trị đích thực của dân KL ko chỉ có học đâu(nhưng mà cũng chưa được"quậy tung trời" đâu bác red_eye ạ!!!)

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 30-10-2003, 12:22  

Phá sản!

Người ta cho rằng KL là chỉ có học chẳng qua là họ không học ở KL nên không biết thôi. Chúng ta - người trong cuộc - mới là những người biết rõ nhất. Nhưng để thay đổi hết suy nghĩ của những người khác về KL cũng không phải chuyện dễ. Dù sao thì KL trong mắt họ cũng là một hình ảnh đẹp về một trường có truyền thống học giỏi.

Old 31-10-2003, 10:57  

Phá sản!

Có gì lạ đâu khi người ta thường nói thế. Chúng ta cũng không nên so sánh với trường Ams làm gì cho mệt. Mình cũng đã từng học ở Ams gần hai tháng nhưng thực sự là nó cũng thế, chỉ có điều là Ams có nhiều nhân tài, tuy nhiên chúng ta cũng có nhiều đấy thôi.
Tốt hơn hết là mỗi người nên cố gắng trước hết là cho bản thân mình sau rồi thành ra là cho gia đình trường lớp và bàn bê. Thử hỏi cuộc đời con người đặc biệt là học sinh thì cái gì là quan trọng nhất với chúng ta ngoài việc học tập.
Học tập cũng chính là một trò chơi mang tính chiến thuật và trí tuệ. Đó mới thực sự là trò chơi vĩnh cửu và chúng ta cân theo đuổi. Những người khác nói đến Kl chỉ có học thực ra trong đó cũng có những điều khen chúng ta đấy thôi. Cái chuyện chơi thì quá dễ chỉ cần có thời gian thì vài hôm bạn sẽ trở nên "sành điệu ", còn việc học tập thì lại là chuyện khó khăn và thực sự xã hội chỉ tôn trọng những người biết học, vì biết học cũng đồng nhất là họ biết chơi một trò chơi rất thú vị.
makilen is offline  

Old 31-10-2003, 11:05  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

:O
trời,chuẩn quá!!!!
Thôi nhé,makilen nói vậy là quá đúng rồi,nên mọi người đừng bàn tới bàn lui nữa!!!
Mà ai cong...tấm tức thì ...đây,chúng ta sắp có 1 dạ hội đầu tiên trong lich sử KL.Ko đến nỗi tệ phải không nào
KL

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 31-10-2003, 11:30  

Phá sản!

uiiiiiiii
các bác bàn xôm quá nhỉ nhờ công em đấy nhẻ
em bảo ,không biết cái dạ hội này thế nào nhỉ
mong là nó sẽ thật sự nổi bật lên giữa một đống các dạ hội của trường ams nhỉ
mà thôi hông nhắc đến ams nữa cho thêm phần cú nhỉ
mà dạ hội chuẩn bị đến đâu rùi nhỉ,lớp chủ trì báo cáo cho nhân dân biết đi,nhất là những đứa nào là đàn em như em nè
bye
sandybaby is offline  

Old 31-10-2003, 15:41  
angel_love_1989

Ai cũng được! Chỉ cần biết chúng ta học trong 1 ngôi trường học ra học mà chơi ra chơi! OK? Không những thế mà về vấn đề thể thao cũng rất tuyệt vời. Chúng ta đã có 1 đội bóng đá lọt vào vòng bán kết của giải bóng đá các trường cấp III! Các bạn hãy cổ động cho đội vào 9h chủ nhật này ở sân vận động quán thánh nhé!

Old 16-11-2003, 18:00  

Phá sản!

Hôm trường mình tranh giải ba tư, em không đi xem. Nhưng ngồi nhà xem trao giải. Trường mình không thắng nhưng được gải phong cách. Ông bình luận viên nói một câu "Trong giải đấu vừa qua, KL là đội chơi đẹp nhất, fair play nhất...."

Old 16-11-2003, 20:14  

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 14 thank(s)
Received 16 thank(s)

Như vậy,cuối cùng thì chả phải lo lắng về cái sự "chỉ biết học" của Kl nữa đâu!theo /me thì lo cho cái tương lai tụt dốc của nó đi(cái dạng mình mà cũng vào được đây thì...thôi,biết rồi!!!)

Welcome to KLNet 6!
Cheer_Up is offline  

Old 09-03-2004, 05:31  

Phá sản!

Ai bảo dân Kim Liên chỉ biết học mà không biết chơi. Lại còn tỉ lệ nghich nữa chứ. Theo tôi, dân KL chơi cũng ghê ra phết. Mỗi tội là chưa có tổ chức như tụi Ams thôi. Khi nào các anh các chị làm một show ca nhạc cho bà con choáng.
lakerboy is offline  

Old 11-03-2004, 03:13  

Phá sản!

KL$: 35
Received 1 thank(s)
Class: A4 (2003-2006)

Dân KL ko fải là ko biết chơi mà là bị hạn chế chơi.Cái cần fải thay đổi là suy nghĩ của các thầy cô và các vị phụ huynh!!!!!!!
van_roma is offline  

Old 11-03-2004, 06:55  

God Member

KL$: 145

Dân Kl khẳng định là chơi cũng giỏi mà học cũng giỏi nhẩy .Còn chuyện thay đoỉi trước sau gì thì cũng ok ..không có chuyện kèm cặp kìm hãm mãi được ..

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 04-04-2004, 21:44  
sweet_leo_208

bao giờ chả thế... bây giờ tình trang học hành cũng giảm sút lắm rồi mình nghe cô giáo chủ nhiệm bao giờ cũng than fiền về tinh thấn học tập gaỉm sút chứ.. chán wé... lớp mình chỉ mải tổ chức mấy buổi dạ hội mà ko làm bt bị điểm kém hồi trước chứ... bây giờ tình hình ấy vẫn chẳng hề thay đổi

Old 05-04-2004, 02:49  

Phá sản!

kể ra so với dân QT thì dân KL chăm học hơn thật.NHưng mà nói là chỉ có học và học thì cũng hơi oan,kể ra KL cũng có nhìu hoạt động rất hay
NguyenThanhNam is offline  

Old 20-09-2004, 19:30  

Phá sản!

iem thấy có phải là chỉ muốn học đâu mà thời cuộc bắt mình như thế không thì không tồn tại được trong trường trong lớp và cũng không đạt được những gì mình mong muốn trong tương lai. Nếu thông minh học 1 biết mười thì cứ việc vừa chơi vừa học . Mà việc học có giề mà xấu đâu mà khi nói đến việc dân Kim liên chỉ biết học lại thành hay hay không hay
knor1988 is offline  

Old 04-10-2004, 05:25  
burself

Amser đây, vào nghịch tí cho vui. Công nhận là cứ nhắc đến KL là mọi người nghĩ ngay đến một lũ trâu chỉ biết học chứ không biết chơi. Thế nên hồi tốt nghiệp lớp 9 xong, mình chọn Ams chứ ko phải KL. Có biết tại sao Ams lại hơn ko? Vì thầy cô giáo thoáng hơn gấp tỷ lần, tạo điều kiện cho học sinh đủ đường: dạ hội, thi HSG, du học... Thế nên dân Ams vừa chơi vừa học vẫn giỏi như ai. Thật ra dân KL bây giờ cũng "cool" ra phết mà. Nói thế nghe vơ đũa cả nắm quá vì mình chơi thật với mỗi 2 thằng KL, quen linh tinh ko chấp. Mấy thằng đấy tính đều hay cả nhưng ko biết là tính cách của hs KL hay là của Thực Nghiệm (cả 2 đứa ngày xưa đều học Thực Nghiệm). Dù sao từ cái nhìn của dân ngoại đạo thì KL bây h cũng khá hơn nhiều rồi!

Old 04-10-2004, 14:05  
ga_rung

Này này burself tinh vi quá nhảy?Am thì đã làm sao,công nhận am thì nhìu phong trào hơn kim liên nhưng ai bảo kim liên chỉ là 1 lũ trâu chỉ bít học?nghe chú nói mà ghê wá vậy,anh chẳng bít bi giờ trường kim liên thế nào nhưng tư cách gì mà chú đòi nói là Am chơi hơn kim liên,nghe giọng chú hơi bị TO đấy.Chú thích chơi kiểu gì với dân kim liên?Anh làm đại diện cho dân kim liên có được không?Ở đâu cũng có người này người kia,kim liên học trâu bò ừ thì công nhận là có ,thế trường Am không có lũ học...chó mèo à?Đời phải bít mình là ai chứ,em nghĩ trường em là super sao à?Học thì anh không nói nhưng chú em thích chơi thì xem lại mình đi nhá.Mà vào box kimliên thì ăn nói cho tử tế,đừng làm trường Am...của em mất mặt vì em.anh khuyên chân tình đấy.

Old 05-10-2004, 22:06  

God Member

Class: A15 (2002-2005)

Hehe ! Lại động chạm đến trường lớp rồi
Nói chung là Kim Liên không thua ams mà ams cũng không thua Kim Liên
Nói thẳng ra Dân Ams bây giờ làm sao bằng dân Kim Liên ! Mà sự thật là dân Kim Liên chưa bao giờ kèm dân trường nào ! Ams có thích làm cuộc đọ sức về độ ăn chơi ko ?

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 08-10-2004, 04:16  
burself

Neu truong Kim Lien hay ho nhu the thi hay lam cho moi nguoi biet di. Dung khoe o tren moi 4rum the nay. Con chuyen Ams va Kim LIen, xin loi neu mom hoi to nhung thuc chat ko co y gi ca. Day chi la cai nhin chung cua du luan tu hoi cap 2 nghe dc, tu luc chua phai Ams ma cung chang phai KL. Dung nhin dan AMs bang anh mat hinh vien dan nhu the chu!

Old 08-10-2004, 18:16  
ga_rung

Ơ hay quá,thế em thích chơi thế nào?chơi kiểu gì nào?Anh chẳng ní nhìu trên room đâu nhưng ông em ghê wá nên anh nói là anh rât sợ thui mà...sợ wá mẹ ui.Dân ams lướt khỏi room này nhanh nhanh nhá mà điển hình là ông em,ba lăng nhăng.Còn cấp 2 đã vào đây học chưa mà phát biểu linh tinh.

Old 09-10-2004, 11:14  
quyet

So sánh thế này thì vô cùng. Người ta mở ra trường học là để đào tạo nhân tài cho tương lai, thế thì bây giờ mình ngồi đây so sánh mãi, chục năm sau lại bảo sao mình 10 năm trước lại ngớ ngẩn thế. Làm sao biết ai hơn ai, cái đó tuỳ từng người, tuỳ từng thời điểm. Biết đâu sau này TTg VN lại học ở huyện vùng sâu vùng xa, lúc đấy dân Kl hay Ams lại tiếc: giá như lúc đấy mình bỏ bớt thời gian cãi nhau đi để làm việc gì có ích hơn thì có phải bây giờ làm TTg rồi ko!

Theo quan điểm của tôi thì nếu bây giờ ai thích hơn mình thì cứ để cho họ hơn(cho sướng), thời gian sẽ chứng minh ai hơn một cách chắc chắn nhất!

Old 26-10-2004, 15:04  
rongcon_1412

trùi ui , thế này thì tui nghĩ cái nè nên đặt tên là KL VÀ AMS < CUỘC CHIẾN KO CÂN SỨC, đang nói về kim liên học hành thía nào, sao bi giờ lại thành trận đấu khẩu giữa hai truờng thía này, mấy anh hơi bị lạc đề rùi đó. Mà mấy ông Ams ko bít gì thì cấm phát biểu lung tung nhá .

Old 30-10-2004, 17:22  

Phá sản!

KL$: 35
Received 1 thank(s)
Class: A4 (2003-2006)

Ngắc đến Kl chỉ có học đâu phải là xấu.Đấy cũng là một ưu điểm của dân Kl đấy chứ.Còn dân KL ngoại khoá kém Ams ko phải là vì đầu óc đân Kl kém hơn mà là bới vì dân KL ít được tạo điều kiện hơn AMs.Tôi thấy trường Ams và trường KL điểm mạnh yếu khác nhau .Ko thể đem ra mà đong đếm đươc.
vả lại bây giờ người ta đề cao sự hữu nghị mà.Dân KL và Ams bắt tay nhau chứ???????
van_roma is offline  

Old 08-11-2004, 07:54  

God Member

KL$: 145

bắt tay bắt chân xong rồi nó ra sau lưng mình nó chửi mình nhà quê ...cái chất của Ams với KL ko bao giờ co thể hoà hợp dc. ( bảo thủ đấy )
em van_roma này manh động quá ,ko quán triệt tư tươngt gì cả ..kiểu này giặc đến nhà đàn bà cũng té mất ..viết dài dài cho nó dc 1 bài trọn vẹn

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 09-11-2004, 20:23  

Phá sản!

Không chỉ riêng Ams hay Kim Liên mà trường nào rồi cũng có cái được cái mất. Nhưng với Maru thì đã là dân trường nào thì iu trường đó...hơn ! Có học ở KL mới biết KL hay như thế nào, sôi nổi ra sao. Còn việc có bộc lộ hay không thì còn nhiều yếu tố. À mà hôm Haloween ở Ams chính dân trường KL đã làm nóng sân khấu còn gì!
maruko is offline  

Old 10-11-2004, 13:17  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

nhưng mà trường mình chẳng có cái hoạt động nào cho ra hồn cả

nói thật chứ, bọn arm nó làm chương trình ầm ầm nào là dạ hội này, dạ hội nọ, thế mà trường mình thì.....

các thầy cô trường mình toàn làm cho HS mất hết tinh thần...ai đời có làm cái dạ hội thôi mà ko cho..bây giờ để bọn trường khác chúng nó nghe thấy dân KL là lại nói chả ra cái giè...tại thầy cô nhé, ko fải tại hs

:X
dark_girl is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan