Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 30-09-2003, 19:55  
girl_khung_bo87

KL$: 0.00

xem nao`...
đã bạn nào đi cưa trai mà thành công chưa>>tớ đây kinh nghiệm đầy mình..thất bại có ,thành công có...vinh quang có..nhục nhã có...hic hic..huy hiệu 50 năm tuổi đảng đấy nhé

Old 30-09-2003, 21:31  
glassy_cow

Còn mình, thích thì nhiều nhưng cưa chỉ 1 người, cứ cưa mãi cưa mãi, đến khi ra trường tưởng rằng kết thúc tại đây vậy mà... nó lại đổ cơ đấy, thế là thành công. Nhưng rồi sau đó chuyện tình này chỉ kéo dài hết hè và kết thúc. Chẳng fải nó bỏ mình mà mình tự động dời bỏ. Thế mới hay chứ, hoá ra cả năm trời đi cưa vẫn fải về không. Bây giờ sắp đi xa quê hương nên cũng chẳng muốn cưa ai, vì cưa xong mà mình lại đi biệt tăm biệt tích thì có fải điên ko? Đợi mấy năm nữa về cưa rồi lấy chồng luôn thể :p

Old 01-10-2003, 16:54  

Phá sản!

KL$: 0

bạn girl khủng bố có kinh nghiệm hơi bị thâm hậu đấy mọi người ạ,bạn ấy lợi dụng lúc đang trong trạng thái say xỉn(ko biết thật hay giả) để bày tỏ hết tình cảm của mình với 1 bạn nam trong lớp,ko những thế gkb còn cao thủ hơn khi rất chi là tinh cờ chạm vào tay chân của bạn kia,ko tin mọi người cứ sang a11 hỏi ai tên Chương thì rõ
beckly is offline  

Old 01-10-2003, 21:28  

Phá sản!

tuổi trẻ thời nay khiếp thật, may mà mình chưa gặp phải mấy bé như thế này...eo ôi mình còn ngây thơ và chân thật lắm, lại còn dễ tin người nữa chứ chắc mình không chịu nổi khi bị "lừa dối" đâu
Hehekltt is offline  

Old 02-10-2003, 16:28  

Senior Member

KL$: 355
Awarded 1 time(s)

chậc chậc ,kinh kinh,nghe các em nói mà anh thấy trình cưa của mình cũng còn kém wá.Mà này,con gái mà lại đi cưa không chừng chúng nó lại nghĩ có ý lợi dụng gì thì chít đấy,bình thường thì boy phải đi cưa girl chứ!

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 02-10-2003, 18:19  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

nói chung là cưa trai dễ hơn cưa gái vì con trai hay có tính trăng hoa lắm,nhưng cưa trai lại ko an toàn băng cưa gái,vì khi thằng kia nó chán rồi thì nó bỏ-->phí công-->cưa làm khỉ gì.

Far away
babyboy is offline  

Old 02-10-2003, 18:22  
glassy_cow

Sao lại lợi dụng? Ai lợi dụng ai? Mà bây giờ nhiều lúc con gái cũng fải chủ động chứ, tất nhiên là không thể cưa cẩm như con trai nhưng cũng thể hiện tình cảm theo cách nào đó. Chứ cứ đợi nó đến cưa mình thì còn nói làm gì? Con gái thời nay khác rồi...

Old 02-10-2003, 18:33  
girl_khung_bo87

cưa trai còn lâu mới dễ nhé........chỉ trừ nhưnmgx thằng con trai quá quá chuối thì chẳng cần cưa chỉ cần nhìn một cái cũng đổ...
cứ gái thì dễ hơn nhiều...
chỉ có những ngưòi như baby boy mới có tính trăng hoa thôi..chứ có phải ai cúng như thế đâu cơ chứ ..he' he'

Old 02-10-2003, 19:02  

Unverified Member

Cưa gái công nhận là dễ hơn bởi vì chúng nó dễ tin người nhất là những lời đường mật he he ăn gì mà ngu thế ko bít
Ví dụ điển hình là em cứ thèng nào nói hay hay tí đẹp giai tí là đổ ngay -> ngu vật vã con hà mã (dĩ nhiên là lúc nào hứng khởi thì thế)

Cưa giai thì công nhận là khó từ bé đến nhớn em chả cưa được đứa nào cả hix hix chắc tại cái số em nó hẩm hiu. Em chả hỉu bọn con trai thế nào chứ em chịu chúng nó khó hiểu lắm -> thành ra là dek cưa được đứa nào -> chịu -> pó tay
Miss_Independent is offline  

Old 03-10-2003, 15:44  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

Hê hê,có 1 cách cưa cực kỳ dễ mà 1 số đứa đã áp dụng,không dành cho những ai nhút nhát.Đó là kéo đối tượng ra chỗ nào kín đáo,kéo thẳng vào mà ...kiss,cố gắng giữ chặt đừng để victim thoát.Bởi vì ông cha ta đã có câu:thà 1 lần hôn em rồi ăn tát-Còn hơn nhìn thằng khác nó hôn em" mà,hehe!

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 03-10-2003, 21:48  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by Hehekltt@02-10-2003 @ 20:16
mấy em này dễ sợ thiệt..nhưng kinh nhiệm cũng chỉ có vậy thôi sao, với từng đó chắc chỉ giải quyết được mấy thằng cỡ seamid là cùng
Uh, mày nói cũng đúng tao vốn xấu giai, nhà thì nghèo, học thì dốt, tao được như mày nói thì tốt quá, đáng tiếc là số phận luôn hẩm hiu , hu hu
SiMit is offline  

Old 03-10-2003, 22:24  
pink_rose

Chà bác seamid có khi quá khiêm tốn rùi...em chưa biết bác là ai..nhưng em nghĩ nhà bác cũng ..không đến nỗi ...nghèo đâu nhỉ ..Thấy bác tích cực online để post bài thế kia cơ mà..hê hê
Thế em hỏi thật..bác đã bị ...ai cưa chưa zậy...??

Old 03-10-2003, 23:06  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Tiếc nhỉ, anh sinh ra ko gặp thời, đến lúc anh ra trường thì người giống mấy em ở đây mới vào học, ko chắc đến bây giờ cũng ko fải ngồi KLNet post bài đốt thời gian Buồn thiu :-s

Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 03-10-2003, 23:22  
pink_rose

Em thấy anh post cái ảnh lên ..trông rõ ..handsome mà..hê hê
Thế mà chưa có ai...không tin nổi...không biết có phải ..anh đó không..hê hê..

Anh Xít đang available nè...bà con ơi...hê hê..em chỉ ..chào hàng hộ anh thui..!! :p

Old 03-10-2003, 23:33  
Xit Male

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)

Quote:

hề.. hề.. tiếc là ở trên cái cõi đời phàm tục này, người có thể tìm ra "ngọc trong đá" như em pink_rose hiếm như sao buổi sớm.

À quên, lần sau em có lòng tốt giúp anh chào hàng thì lập hẳn 1 topic mới chớ để trong này như kiểu hàng tồn kho vừa biếu vừa cho í.. Mất giá lắm

Cấm cho trai tựa gái kề
Xit is offline  

Old 04-10-2003, 09:29  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by pink_rose@03-10-2003 @ 22:24
Chà bác seamid có khi quá khiêm tốn rùi...em chưa biết bác là ai..nhưng em nghĩ nhà bác cũng ..không đến nỗi ...nghèo đâu nhỉ ..Thấy bác tích cực online để post bài thế kia cơ mà..hê hê
Thế em hỏi thật..bác đã bị ...ai cưa chưa zậy...??
Hix, nhà tớ cũng nghèo thật ấy ạ , hix hix :-s . Giá được như ấy nói "không đến nỗi " thì tốt quá , tiếc là không được như dzậy
Thế em hỏi thật..bác đã bị ...ai cưa chưa zậy...?? <-- Mà sao ấy hỏi câu gì kì cục vậy :"> , làm tớ ứ biết trả lời như thế nào :">
SiMit is offline  

Old 04-10-2003, 12:26  

Phá sản!

các bác làm sao ấy nhỉ? em thấy trò này cũng dễ thôi.miễn là mình có quyết tâm ko và xác định dc cái đối tượng ấy có xứng đáng cho mình bỏ ra ngần ấy công sức ko là dc.mà theo em các bác đừng nên viết thư làm quen.thất bại đến 90% đấy.bọn con trai lớp em ngày xưa nó cứ làm quen là lại nhờ em viết thư hộ.em thì em cứ viêt thôi nhưng mà khả năng thành công thấp lám.theo em các bác cứ làm thế nào đẻ đối tương nhận ra lkà mình đang đẻ ý họ 1 cách kín đáo, bắt họ cũng đẻ ý lại đén mình rui bụp 1 cái làm 1 cái gi đay thật bất ngờ.thế là xong.như em theo dõi tận nhà rồi valentin em mang hẳn sôc la đén tặng.thế là xong.hehe.còn chuyện con nào dễ cưa theo em vấn đè ko phải ở giới tình mà tại tính cách của nhân vật và do cách cưa của mình thôi.
congchuabebong is offline  

Old 04-10-2003, 18:53  
girl_khung_bo87

Quote:
Originally posted by Xit@03-10-2003 @ 23:33
Quote:

hề.. hề.. tiếc là ở trên cái cõi đời phàm tục này, người có thể tìm ra "ngọc trong đá" như em pink_rose hiếm như sao buổi sớm.

sai rồi ..sai hoàn toàn...
anh xit mà đẹp trai thì cả nuớc này thành nam hoa hậu hết a`?
anh xit nịnh bạn pink rose chắc là đang có ý đồ gì đây..định tập tành cưa gái a`?

Old 04-10-2003, 19:23  
girl_khung_bo87

Quote:
Originally posted by seamid+03-10-2003 @ 21:48--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (seamid @ 03-10-2003 @ 21:48)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-Hehekltt@02-10-2003 @ 20:16
mấy em này dễ sợ thiệt..nhưng kinh nhiệm cũng chỉ có vậy thôi sao, với từng đó chắc chỉ giải quyết được mấy thằng cỡ seamid là cùng
Uh, mày nói cũng đúng tao vốn xấu giai, nhà thì nghèo, học thì dốt, tao được như mày nói thì tốt quá, đáng tiếc là số phận luôn hẩm hiu , hu hu [/b][/quote]
hay nhỉ!
anh seamin đâu có đến nỗi thế..chỉ hơi hơi thôi...
có ai ở đây xxung phong cưa bác seamid ko ạ?cho bác ý đỡ tủi thân
trai hay gái xung phong ccũng đuợc..miễn là có người cưa///bác seamid nhỉ

Old 04-10-2003, 19:57  
maimotniemtin

Quote:
Originally posted by girl_khung_bo87+04-10-2003 @ 19:23--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (girl_khung_bo87 @ 04-10-2003 @ 19:23)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> :
Quote:
Originally posted by seamid@03-10-2003 @ 21:48
<!--QuoteBegin-Hehekltt
Quote:
@02-10-2003 @ 20:16

Uh, mày nói cũng đúng tao vốn xấu giai, nhà thì nghèo, học thì dốt, tao được như mày nói thì tốt quá, đáng tiếc là số phận luôn hẩm hiu , hu hu
hay nhỉ!
anh seamin đâu có đến nỗi thế..chỉ hơi hơi thôi...
có ai ở đây xxung phong cưa bác seamid ko ạ?cho bác ý đỡ tủi thân
trai hay gái xung phong ccũng đuợc..miễn là có người cưa///bác seamid nhỉ [/b][/quote]
to seamid:"anh iu" anh hoi bi bi dat đấy.anh sâu đên nỗ nào no cung chi nhu anh noi la cung chu gi
các bác nói thế thi anh seamid ế là cái chắc.thui thuong cho so phận hâm hiu cua seamid em đăng kí .... heeee
"anh iu "xướng nhé! hehê nhưng mà đăng kí ko ....cưa :*

Old 04-10-2003, 21:37  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

Quote:
Originally posted by Catboy@03-10-2003 @ 18:46
Cách của bác heo nghe sướng nhỉ, nhưng mà chắc là chúng ta ko đủ can đảm để "lần đầu tiên trong đời đâu", chắc thú vị lắm đấy
Có thú vị hay không,chú cứ thử 1 lần sẽ bít thui mà,lần đầu thì hơi ngại,dần dần rùi sẽ wen thui!

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 04-10-2003, 21:52  

Phá sản!

To girl_khung_bo87 : Anh đâu có bị g*y mà trai hay gái cũng được
To maimotniemtin : " Em iu " sao em lại gọi anh là "anh iu " thế :"> , làm anh ngại chết :">. Mà sao em lại không cưa :"> hả bé
SiMit is offline  

Old 04-10-2003, 21:58  

Senior Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A3 (2002-2005)

Ặc ặc thử 1 lần xong gẫy hết răng cửa thì cũng phiền, với lại tự nhiên gọi nó ra 1 chỗ, ôm ghì lấy nó, thế rồi ..... nghĩ cũng quái bỏ xừ gặp đứa cá tính còn đỡ chứ còn, dễ dao 2 mặt lắm ....

Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

Old 04-10-2003, 22:06  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

Hic,đã đi cưa thì phải liều chứ,kể ra thì cũng ngại thật,thế nhưng mà không liều thì đến mùa quýt sang năm cũng chả được,hic...thôi thì đành phải liều vậy!

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 05-10-2003, 17:05  
girl_khung_bo87

ko đưọc.cưa cái kiểu hôn hít tít mù ấy là ko được..chú heo làm vậy mà ko thấy cắn rắu lương tâm à?eo ôi..:trình độ đi cưa của mình có khi là nhất chỗ này mà nghe đến tù "kiss" mình còn thấy ghê ghê cả người...thế mà chúng nó " chình " chưa hề có mà cứ đòi :kiss..kinh thật!trẻ con bây giờ kinh thật!!!!!!!!các bạn phải nể mặt anh xit chứ..anh ý á'!hinh` như ko hiểu từ kiss là gì đâu đấy..he' he'

Old 05-10-2003, 17:44  

Senior Member

Girl kb ngoài thì hiền thế mà sao trên này "kinh" thế nhỉ Trình độ cưa của ấy chắc tởm lắm nhỉ, chỉ cho bọn tớ với, khổ nhà quê trẻ con chẳng biết cưa thế nào cả :p Hay là thế này đi, ấy... cưa thử 1 bạn lớp tớ để chứng minh xem nào, chứ nói xuông ai mà tin được, bạn Hùng chẳng hạn :p

Catboy is offline  

Old 06-10-2003, 18:08  
girl_khung_bo87

Quote:
Originally posted by Catboy@05-10-2003 @ 17:44
Girl kb ngoài thì hiền thế mà sao trên này "kinh" thế nhỉ
sướng quá..
cám ơn chú cat boy nhé!!!

tất nhiên là girl _kb luôn luôn trông hiền hậu,ngoan ngoãn rồi.....ai gặp tớ cũng bảo tớ hiền lành về cả hình dáng lẫn tính cách đấy ...cho nên catboy có thán phục tớ cũng chẳng có gì làm lạ cả..
tớ đâu dám "kinh" như lòi bạn cat boy nói.tớ chỉ quen nói sự thật mà thôi :O

Old 06-10-2003, 18:18  
girl_khung_bo87

Quote:
Originally posted by crazy_in_WC@06-10-2003 @ 15:00
đừng làm girl kb fải xấu hổ mặt mũi như vầy chứ
tớ đâu có gì để mà xxấu hổ!!!!!!!!..chẳng qua tớ lập cái topic này là để cùng các bạn chia sẻ kinh nghiệm cưa trai thôi ma`..nếu thấy mình đủ chình rồi thì thôi .chẳng cần phải vào đây phá hoại đâu nhé :*

Old 06-10-2003, 19:31  

Senior Member

Quote:

sướng quá..
cám ơn chú cat boy nhé!!!
tất nhiên là girl _kb luôn luôn trông hiền hậu,ngoan ngoãn rồi.....ai gặp tớ cũng bảo tớ hiền lành về cả hình dáng lẫn tính cách đấy ...cho nên catboy có thán phục tớ cũng chẳng có gì làm lạ cả..
Từ từ đã nào, tớ nói là tớ thán phục kb hồi nào Ơ mà kb mà hiền là hỏng rồi, ai cũng bảo tính ấy hiền à, quái nhỉ, chắc là họ nhầm ấy với.... tớ mất roài
Còn
Quote:

tất nhiên là bạn cat boy ko thể..ko ko thể biết từ " cưa " nghĩa là gì rồi...có khi còn ko hiểu ý nghĩa của nó nhưng cứ taạp tành làm người lớn lên đây ra oai cũng nên
1 big problem mất rồi T ơi, ai bảo tớ ko biết "cưa" là thế nào nào, tớ còn tự tay cưa mấy lần hồi làm nhà rồi ấy chứ. Nhìn Oxford Advanced Learner giải nghĩa đây nè
to move sth backward and Forward on sth ---> cưa, xời quá ổn. Nhưng mà đúng là nghĩa VN là gì thì mình trẻ con, ko biết là gì cả Mà làm trẻ con sướng hơn chứ, làm người lớn rồi suốt ngày đang chơi điện tử thì bị gọi ra, hỏi làm gì thì bảo đi ăn kem, "ko đi đâu, đang máu" thì lại giả vời rỗi, sau đó "gọi hội" nhà ruồi đến áp chế, ko thể ko đi được

Catboy is offline  

Old 07-10-2003, 15:57  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

Quote:
Originally posted by girl_khung_bo87@05-10-2003 @ 17:05
ko đưọc.cưa cái kiểu hôn hít tít mù ấy là ko được..chú heo làm vậy mà ko thấy cắn rắu lương tâm à?eo ôi..:trình độ đi cưa của mình có khi là nhất chỗ này mà nghe đến tù "kiss" mình còn thấy ghê ghê cả người...thế mà chúng nó " chình " chưa hề c@³ mà cứ đòi :kiss..kinh thật!trẻ con bây giờ kinh thật!!!!!!!!các bạn phải nể mặt anh xit chứ..anh ý á'!hinh` như ko hiểu từ kiss là gì đâu đấy..he' he'
Eo ôi,thế mà anh cứ tưởng bạn girlkhungbo máu lắm chứ.Thế mà lớp mình có đứa nó bảo ngồi với em nào chỉ mất 20ph là có thể kiss được dù là chưa quen bít.Thế mới bít bây giờ đi cưa là cần 1 chút máu liều,chứ không thì ...

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 08-10-2003, 16:48  
maimotniemtin

to seamid:anhiu ! chuyen rieng tu co gi anh em minh noi sau !chang nhe em lai...hiiiiiiiiiiii
oi gioi cac bac chi bao em nhieu nhieu nha! chang hieu sao em cu"cua ai nguoi ay tha chet chu ko chiu do" the moi chet!!
the em moi ko dam cua ai!thui de hoc hoi xem the nao da.nho ba chi gỉl khung bo do!

Old 08-10-2003, 19:54  

Senior Member

Quote:

như vậy chưa thể gọi là cao thủ đc rồi
Ko cần cưa mà bọn con trai vẫn đổ lăn lóc
ĐẤY MỚI GỌI LÀ CAO THỦ!!!!!!!!!
Đúng đấy, thế mới gọi là cao thủ chứ. Trường mình có 2 bạn có khả năng này, tởm thật. Mình cứ gọi là đổ rầm rầm Nhưng với được 2 bạn này khó bỏ xừ, đổ thì đổ thật đấy nhưng mà ko có tư tưởng gì cả bởi vì "Nhìn thấy em xinh khẽ lắc đầu...." anh Xit nhờ

Catboy is offline  

Old 10-10-2003, 12:11  
Xit Male

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)

Quote:
Originally posted by girl_khung_bo87@05-10-2003 @ 17:05
các bạn phải nể mặt anh xit chứ..anh ý á'!hinh` như ko hiểu từ kiss là gì đâu đấy..he' he'
Tưởng gì, xem giải thích này:

KISS= Keep It Short and Simple

That's OK?

Cấm cho trai tựa gái kề
Xit is offline  

Old 10-10-2003, 18:10  
girl_khung_bo87

kin đây!!!
ko biết là học lỏm được của ai câu nay` đây/.....

Old 11-10-2003, 15:43  
crazy_in_WC

Keep It Short,Stupid

Old 17-10-2003, 17:21  

Unverified Member

Hê hê
cưa giai là khó lém đấy
Miss_Independent is offline  

Old 17-10-2003, 21:06  

God Member

KL$: 5
School: Kim Liên

Đúng roài, nếu dễ thì mình đã có người iu roài ( hic hic mà sao tới giờ vẫn chưa có hả giời )

^^Once again I'm lonely, for your hungry touch^^
Xau trai kl is offline  

Old 18-10-2003, 00:46  

Senior Member

Oạch bây giờ mới biết chú Xấu trai là dân gay. Ghê thật
Cưa zdai dễ thui, nếu bạn có "khả năng"
Con trai hay dễ xiêu lòng vì cái gì nhỉ, xem nào:
+ Ưa nhìn 1 chút, ko có nghĩa là bạn phải xinh đâu, ưa nhìn thui mừ.
+ Tính cách: cái này quan trọng lém nè. Nhiều thằng bây giờ nó khoái con gái có cá tính nhưng mà đa số (theo kinh nghiệm bản thân ) vẫn khoái cái nữ tính của con gái hơn (dịu dàng chút ý mà)
+ Phải tạo được điểm cộng trước mắt thằng đấy. Nếu nó hơn cơ mình thật thì mình mới phải đi cưa nó chứ đúng ko. Hãy thể hiện những khả năng của mình. Nếu chỉ mình mình có thì OK rùi. Ấn tượng vào, ngay từ lần đầu ý!
+ Nũng nịu nhìu vào con gái ơi
+ Nếu chưa quen gì cả thì phải đi điều tra "meo" của nó này, phone của nó này, trường này, lớp này. Nhiều người bảo viết thư làm wen là nhà quê nhưng thật ra cách này hiệu quả lắm đấy. Nói nhỏ nhé, con trai ý mà, thằng nào mà có thư bạn gái viết thư làm quen là thế nào cũng bị cả lớp nó xúm vào quây cho lên bờ xuống ruộng => lại được phát tự hào rồi, sướng phết đấy Quen rùi thì cố gắng rủ đi chơi riêng 2 đứa vài phát xem sao, hay đơn giản chỉ là nhờ đèo về nhà chẳng hạn...
+ Còn cái này thì tin hay không là tuỳ các bạn gái nhé: bọn con trai khi vào hàng... điện tử ý mà, rất thích có con gái đi cùng, nếu chơi cùng thì thôi rồi lượm ơi, điểm 10 rồi. Còn không thì đi vào cổ vũ cho bọn lêu lổng chút cho bọn nó húng lên thôi cũng được. Mà chẳng biết con trai lớp khác thế nào chứ con trai A3 ngày nào 4 tiết cũng đi bắn hết mà đi bắn xong hôm nào húng quá thế nào cũng tạt vào hàng kem tươi hoặc là Lộc Tài hưởng thụ chút, chẳng gì thì nếu đi cùng con gái cũng lời được bữa ăn đúng ko, sướng thế còn gì :p
+ ...........
+ ...........
Còn nhìu nhưng để dành cho mấy bác khác xả nốt, em tạm dừng, cứ nói khó-dễ xuông chán cả người À mà thực ra thì chị em phụ nữ ơi, cái nhiệm vụ cưa nó thuộc về bọn con trai roài. Các bác chỉ có nhiệm vụ đơn giản là ưng thì bật đèn xanh mà phật thì bật đèn đỏ thui :p

Catboy is offline  

Old 21-10-2003, 15:25  
crazy_in_WC

đi cùng bọn con trai vào hàng điện tử á--->ngốc xít

Old 28-10-2003, 15:49  
Tsubaki

Quote:
Hê hê,có 1 cách cưa cực kỳ dễ mà 1 số đứa đã áp dụng,không dành cho những ai nhút nhát.Đó là kéo đối tượng ra chỗ nào kín đáo,kéo thẳng vào mà ...kiss,cố gắng giữ chặt đừng để victim thoát.Bởi vì ông cha ta đã có câu:thà 1 lần hôn em rồi ăn tát-Còn hơn nhìn thằng khác nó hôn em" mà,hehe!
chài, nghe anh nói thì chả nhẽ chị nhà của anh bi giờ anh cũng cưa kỉu đó à??? Nếu bi giờ có người cưa anh kỉu đó thì anh làm thế nào???
.... ôm lại hay ... bốp bốp ( tiếng tát )

Old 28-10-2003, 16:08  
Tsubaki

đầu tiên là thán phục Catboy , giỏi wé nhưng ... ( hỏi nhỏ nhá : chú đọc cái đấy ở đâu thế mà tui trông wen wen ).
nữa là : cái + thứ nhất và thứ 2 thì tui đồng ý roài , nhưng cái thứ 3 thì hình như cũng ko hạp với bi giờ lắm. Có thằng con trai nó thích nhưng nhõng nhẽo, nũng nịu wá nó sẽ chán và nghĩ là bị đòi hỏi. Còn cái thứ 4 thì thằng nào chả thích được như thế nhưng vấn đề là con gái fải bạo bạo 1 tí thì mới dám thế chứ hiền hiền thì chịu, con gái nữ tính dễ ngượng :">
Còn cái thứ 5 thì tui thấy hình như là đấy chỉ là mong muốn của 1 mình chú thôi thì fải, đấy là do chú mong muốn người iu chú như thế . Còn chuyện con gái fải vào hàng điện tử ý à, chú nên suy nghĩ lại đi. Cái hàng điện tử ý, ầm ơi là ầm, lại toàn tiếng hò tiếng hét, ko kể tụi con trai vào hàng điện tử nếu thua toàn cay cú phát ngôn ra vài từ "vàng ngọc", điều đấy chắc chú biết. Không kể cái hàng điện tử chỉ có toàn con trai, từ người bán hàng tới người chơi. 1 mình với bao nhiêu người toàn boy như thế thì dù 1 girl nào có tính con trai đến mấy cũng fải ngượng. Và cái lúc đấy thì con trai rất dễ dàng bị mất điểm . Nếu con gái muốn cưa thì sẽ chẳng bao giờ nên vào cái chỗ đấy cả, và tui tin cũng ít thằng con trai nào muốn thế.

Quote:
À mà thực ra thì chị em phụ nữ ơi, cái nhiệm vụ cưa nó thuộc về bọn con trai roài. Các bác chỉ có nhiệm vụ đơn giản là ưng thì bật đèn xanh mà phật thì bật đèn đỏ thui
Công nhận, đời còn dài, boy còn nhiều , cần gì fải là bây giờ . Sớm hay muộn thì ai chả có đứa cưa, và chả có đứa mình ưng, vấn đề chỉ là thời gian thôi. Mà mình cưa nó thì nó lại nghĩ là con gái mình "trơ" wá thì khổ.

Old 28-10-2003, 18:04  
sweet_leo_208

chà có lễ tôi fải học hỏi các ông các bà chuyện này quá

Old 28-10-2003, 23:04  

Senior Member

Đấy là mình viết trong 1 phút "bồng bột" đó, ko có chuyện đi cọp pi ở đâu rồi dán vào đâu Thực ra đúng là viết lúc đang "bồng bột" nên cũng chẳng nhớ mình viết gì lắm, chắc gửi xong bài này cũng chẳng thèm quay lại xem trang trước mình viết gì nữa Nhưng nhớ nhất vụ điẹn tử, ngượng gì. Hôm truớc mình vào hàng thấy 1 lũ con gái LQĐ có mỗi con trai A3 trong đấy. Ma` hang` nay` chu? hàng la` bà già khó tính còn mấy đứa lớp 10 LQĐ thì đến là ngoan, suốt ngày dạ dạ vâng vâng mà xinh đến là xinh. Eo ui ngồi chơi cạnh bọn nó mà mình chẳng hé lấy 1 câu nói "sành điệu" như bao ngày, động cái là lại "ừ" "đúng rồi" các thứ buồn cười ko chịu được :p. Nghĩ lại vẫn thấy zdui zdui nhưng mà có đúng 1 điều ấy là bọn nó bắn.. gà quá, mất cả cơ thể hiện Lúc bọn con gái ở đấy đông đông thì chính bọn con trai lại ngượng còn bọn con gái thì mỗi lần "ăn may" kill được 1 mạng lại khoái chí hết ầm ĩ đến là vui Mà cũng lạ thật sao trai làng LQĐ đâu hết mà lại để con gái nó đến chốn chiến trường KL 1 mình nhỉ, bọn đâu mà chán thế Thực ra mình nói thế cũng là cho vui chút thôi chứ đúng là con gái mấy đứa biết chơi đâu chứ đừng nói đến vào hàng điẹn tử cũng người iu mình. Nhưng mình thề rằng nếu mình mà có người iu thì mình sẽ cho nó qua 1 tuần huấn luyện cấp tốc về kĩ thuật cá nhân để có thể cùng mình cầm súng vào đấu trường, keke

Catboy is offline  

Old 29-10-2003, 02:11  
ha_ma_mot_rang

chép chép,chủ để này nghe hay nhỉ.Em Girl Khủng Bố chẳng biết kinh nghiệm đến đâu nhưng thử cưa hậu duệ của ...Mã Giám Sinh là sư phụ Xít xem nào?Nếu cưa đổ được sư phụ Xít thì Hà Mã xin tâm phục khẩu phục Girl, còn không thì ....dẹp topic này cũng ok nhể? Girl nhể?
Hà Mã mà cưa anh Xít thì sẽ dùng phương án ..."Vừ nhử vừa nhả"hê hê

Old 29-10-2003, 22:32  
Xit Male

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)

Quote:

Nếu cưa đổ được sư phụ Xít thì Hà Mã xin tâm phục khẩu phục Girl, còn không thì ....dẹp topic này cũng ok nhể? Girl nhể?
Em GKB nghe chưa đấy? Cưa thử đê. Nhưng anh nói trước, cái kiểu con gái mới chat chit với anh lần đầu mà đã dám gửi emotions kiss là anh.. không thích đâu. Anh thích... thật cơ

Cấm cho trai tựa gái kề
Xit is offline  

Old 30-10-2003, 00:46  
angel_love_1989

Anh Xit bạo nhỉ? Nói năng thế không sợ người ta bảo " Ăn tục nói phét" à? Cưa anh thì chưa biết nhưng cưa em nhỉ miễn đi. Chưa người con gái nào cưa được em mà toàn ngược lại thôi! HE............

Old 30-10-2003, 17:04  
crazy_in_WC

chủ đề lúc mới đầu thì đúng là nghe hay thật nhưng vào xem mới bít

Old 31-10-2003, 16:03  
angel_love_1989

Sao crazy_in_WC toàn chê trách thế?

Old 31-10-2003, 16:51  
crazy_in_WC

ui giời,đây là lần đầu tiên chê trach đấy chứ

Old 05-11-2003, 01:28  
angel_love_1989

n lần rồi crazy_in_WC ạ!

Old 05-11-2003, 09:39  

Member

KL$: 165

đúng rui` mới đầu vào còn hay hay !!!!
sau thi` .....

Welcome to KLNet 6!
anhnhoemnhieu is offline  

Old 05-11-2003, 12:00  

Phá sản!

CÀng ...."hay hơn"!!!Đọc xong mọi người có thễ xoá!:-D
ttpl227f is offline  

Old 06-11-2003, 16:59  
crazy_in_WC

kinh nghiệm thì chẳng thấy đâu mà chỉ chuốc lấy bực mình

Old 06-11-2003, 19:30  

Phá sản!

Khiep cac chi kinh nghiem day minh the ...............
chie2003_2006 is offline  

Old 06-11-2003, 23:35  
angel_love_1989

Con trai chúng tôi thường là những bài toán cực hóc búa mà!

Old 07-11-2003, 19:27  

Phá sản!

ko pahi la cuc ki hoc bua ma la cuc ki..cu chuoi!
ttpl227f is offline  

Old 08-11-2003, 17:20  
crazy_in_WC

mấy thằng con trai lớp em còn định thi hoa hậu củ chuối nữa chứ

Old 08-11-2003, 19:20  

Phá sản!

Ha ha!!!Bon nay bay gio qua cu chuoi roi day!Sap tro lai thoi Mẫu hệ rùi!!!Xấu hổ thay cho boy kl!
ttpl227f is offline  

Old 08-11-2003, 20:18  
girl_love_mu

đổi cái topic này thành tâng bôc nhau là vừ đấy

Old 08-11-2003, 20:27  

Senior Member

Híc lớp 10A3 đông con trai ghê nhỉ. Sao lạ thế, bình thường thì chỉ có khoảng hơn chục mạng thui chứ. Mừ đấy là bọn nó "điệu" đấy, ko phải chuối đâu Nhưng có phải đứa nào cũng thía đâu chứ, oan wa' oan wa' :p

Catboy is offline  

Old 09-11-2003, 00:59  
angel_love_1989

Nói thật là con trai trường mình rất sáng đấy chứ!

Old 09-11-2003, 09:57  

God Member

KL$: 676
Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)

Quote:
Originally posted by angel_love_1989@08-11-2003 @ 23:59
sáng là như thế nào hả em anh không hiểu?

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 09-11-2003, 11:52  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by fantomas+09-11-2003 @ 08:57--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (fantomas @ 09-11-2003 @ 08:57)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-angel_love_1989@08-11-2003 @ 23:59
sáng là như thế nào hả em anh không hiểu? [/b][/quote]
Sáng"kiểu mới"_theo định nghĩa mới của em nó mà!!!Tự an ui ko phải tốt hơn hay sao!!!Nhưng ttpl cư thấy tội tội cho b kl!!!
ttpl227f is offline  

Old 10-11-2003, 18:05  
crazy_in_WC

angel_love sinh năm 85 đấy

Old 10-11-2003, 21:04  

Phá sản!

Thì có ai bảo gì đâu!Tuổi thì đúng là năm 85 nhưng người năm bao nhiêu thì còn phải xem lại!
ttpl227f is offline  

Old 12-11-2003, 16:59  
crazy_in_WC

nếu nói thế thì có lẽ tuổi của ttpl kém tuổi của angel_love,còn người thì...càng kém hơn

Old 22-02-2004, 16:10  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by maimotniemtin@08-10-2003 @ 04:48
to seamid:anhiu ! chuyen rieng tu co gi anh em minh noi sau !chang nhe em lai...hiiiiiiiiiiii
oi gioi cac bac chi bao em nhieu nhieu nha! chang hieu sao em cu"cua ai nguoi ay tha chet chu ko chiu do" the moi chet!!
the em moi ko dam cua ai!thui de hoc hoi xem the nao da.nho ba chi gỉl khung bo do!
Chuyện riêng tư của chúng mình nói cho mọi người biết cũng có sao đâu :">, nếu em ngại thì :-$ , khi nào chúng mình nói chuyện riêng nhé :"> :">
SiMit is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan