Go Back   KLNetBB > Our Class

Cần MC cho kênh V2 :)
Old 25-10-2008, 20:43  

KL$: 48
School: PTTH Kim Liên
Class: A14 (2008-2011)

Hếlo everyone .. hm hm..đây k fai là 1 bài quảng cáo trên truyền hihf mà tớ copy lại đâu nhé .. vì đơn jan là V2 đag cần 1 MC Boy (các bạn nge rõ nhé..Boy chứ k fai Girl..vì Girl đã có rồi) .. Có cô ở đài truyền hihf làm ở fong V2 nhờ tớ tìm 1 MC boy yêu thiếu nhi =]] vì đây là chtrih dah cho các em nhỏ .. Điều kiện đẻ dự thi .
1,Chiều cao bắt buộc fai trên 1m62 nhé(vì MC Girl 1m62, các ấy thấp hơn thì khi đứng cahj kì lắm ).Hih thức ưa nhìn(vì như thế sẽ n` ng biet den và có cơ hội ở các chtrih # vì fong thiếu nhi thuộc V6..chac k ai xa lạ j vs kêh nay đâu nhỉ )
2,Yêu thik nghề MC và có khả năg nói trc ống kih k bị camorun,k bị đỏ mặt..biết cah ứng xử khi có sự cố trog ct.
3,Phai chăm chỉ và biết nge lời (vì ngoìa nhiệm vụ MC còn bị mọi ng trog đài sai vặt )
4,Cái này quan trogj này...fai đảm bảo côg việc (nếu dc chấp nhận) k ảnh hg den việc học của mih vì theo các cô trog đài thì hời trc có 1 chị làm MC xog thi trượt ĐH..như thế rất ảnh hg đén hih ảnh của đài..vì thế...!!! Mà ưu tiên cho lớp 10 và 11 nhé vì lop 12 thi sap thi DH nen la..ma k thể cứ làm đc vài buổi là bận học..như thế rat anh hg đến chtrih..nhưg bạn nào sắp xếp đc, k anh hg thì k cấm

4 yêu cầu nho nhỏ..nếu bạn nào thấy mih đu khả năg có thể liên lạc vs tớ theo số 01226484893 ..p/s: nếu gọi mà tắt máy hc k ai nge thì nt nhé..bạn gọi đến mà tớ tắt đi thì tự hiểu fai nt nhé (nếu muốn liên lạc)..mà chỉ liên lạ đc từ 8h tối trở đi thôi(nói thế k có ngia la đag đêm tự nhiên réo đâu nhé [-x) hc có thể gặp trực tiếp tớ tại lớp 10A14 :"> tâng 4 nhà A ..(tớ học chiều)..vào các h ngi giai lao..tớ sẽ thẩm tra qua khả năg các bạn..vì là trên truyền hihf(khả năg làm ng cua côg chug rat cao nên sẽ ktra gắt gao ) .Gud luck

p/s: neu k co y dih thì dug nt hay goi de treu nhé..dug lam mat thoi h cua ban cug nhu cua to
TrangArmy is offline  

Re: Cần MC cho kênh V2 :)
Old 25-10-2008, 22:10  
K0n Male

Member

KL$: 2.377
Awarded 14 time(s)
Sent 71 thank(s)
Received 37 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A15 (2008-2011)

Ơ tớ cao đúng 1m62, được ko nhể Tớ học A15 ngay gần lớp cậu, có thể rỗi thì tớ sẽ qua

------------------------------
:

1 Thank(s) duongrapper Thanks K0n For 1 KL$: thế là máy vẫn cao hơn anh em ạ =.=
K0n is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan