Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC LĨNH VỰC > Kimlien Clubs > KITC - Góc Công Nghệ

Trang trí blog bằng những hiệu ứng "đỉnh&đỉnh"
Old 11-07-2008, 10:55  

Manager

KL$: 1.570
Awarded 170 time(s)
Sent 678 thank(s)
Received 518 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A7 (2008-2011)

Một mẹo nhỏ khiến "khách" nào vào blog của bạn cũng sẽ không muốn quay lưng bỏ đi đâu. Tớ hứa đấy.... Đầu tiên, bạn hãy ghé thăm website của Widgetbox tại địa chỉ WidGetBox.com nhé!

Được thiết kế dành riêng cho teens chúng mình nên giao diện của trang web này rất đơn giản. Tất cả các hiệu ứng đình đám đều được đưa hết ra ngoài trang chủ, quá tiện để teens nhà ta lựa chọn.

Widgetbox sẽ giới thiệu vô số “thiết kế nội thất” hay-ho để teens nhà mình có thể đem về trang trí cho blog. Việc đầu tiên của bạn là tạo một account trên trang web này, “chuyện nhỏ như con thỏ" í mà.

Sau khi đăng kí thành công, bạn nào thích thật nổi-trội thì có thể trang trí blog bằng các thể loại chữ graffiti, chữ đèn-neon kiểu Vietnam Idol...

Hay bạn muốn những người ghé qua blog của mình đều phải "hết-hồn", thì có thể đem về cô bạn Ashley Tisdale xinh đẹp trong phim High School Musical đang nhảy múa “ầm ầm”. Thậm chí, bạn có thể tạo một game trên blog của bạn để lúc nào rảnh rỗi, làm vài ván chơi nữa đấy.

Còn rất nhiều “trò” hay ho nữa, các ấy “chơi” thử rồi biết nhá.

------------------------------

Award
+15 KL$
Cái này hay tuy nhiên em không có hứng dùng
Awarded By haqduong
robin is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan