Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN MỞ RỘNG > Phòng truyền thống KLNet

Old 06-08-2003, 13:03  

Senior Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A3 (2002-2005)

Hôm nay là ngày 6/8, một ngày mà có 2 nguời trong lớp A3 được sinh ra đời. Nhưng có 1 anh chàng được gọi là beckham10a3 sinh ngày 8/8 thế những vẫn cứ thích tổ chức sinh nhật cùng với 2 bạn kia ở Dilmah Hanoi Ams! Cũng nhân dịp này ku beck nhà ta mới mời 1 số thành viên của KLNet đi dự sinh nhật cùng với mình. Sau khi tăng 1 của buổi sinh nhật 3 bạn kết thúc, có thêm 2 thành viên của KLNet cũng lò mò tìm đến là babyboy và dreamhouse. Thế là dân KlNet làm luôn tăng 2 tại ngay chỗ này. Lần họp bất ngờ này gồm có: Catboy, beckham10a3, Fantomas, eu, Ớt Ngọt, ami, dreamhouse, babyboy và Alex Louise. Lần họp này khác với 3 lần họp trước rất nhiều, không mang tính chất họp như của anh Xit mà mang tíh chất "đánh chén" nhiều hơn, và các thành viên hầu hết đều là các mod và Smod chỉ trừ có mỗi chị ami là member Thật ra nói là họp cho nó oai chứ mọi nguời đến toàn buôn với nhau thôi. Chủ đề chính của quả dưa lê lần này xoay quanh khá nhiều vấn đề nổi trội trong đó có chú beckham và Fantomas làm nhân vật chính Chẳng là hôm nay cũng là sinh nhật của bạn MA là nguời mà Fan vốn hằng yêu quý. Còn đối với beck thì hôm nay việc bạn kia ko đến được là cả 1 mất mát vô cùng to lớn Tuy nhiên hôm nay beck vẫn cười rất tươi mỗi khi chuyện của chàng ta được nhắc tới. Cả bác Fantomas nữa, cả nhà đã rất tận tình mời mãi bạn MA bạn ý mới chịu ở lại để ngồi cạnh ấy thế mà cậu ta vẫn chẳng thèm chào lấy 1 câu, chậc chán bác quá làm cho bạn ý cũng mất hứng chẳng nói được gì lại phải đi về, mà lại còn để cái thằng eu nó đèo về nữa chứ Phải nói hôm nay ấn tượng nhất là quả "Thôi thì" sau đó rồi đến cái quả Dick Cheney của cậu beck. Cái thằng này đáng đem xử trảm khi đã ko thương tiếc vò nát tờ giấy tâm hồn trong sáng của mọi người khi đưa ra định nghĩa chính xác của dick. Đã thế lại còn được bà Alex bổ xung cho 1 câu: Nó là 1 con vật. Ặc ặc, ko hiểu sao bạn ý lại cho rằng là 1 con vật cơ chứ. Đến khi cả nhà kịp hiểu ra thì mới phì cười, anh DH vẫn thắc mắc: Hehe chắc là cái Ớt với cả ami cứ tưởng nó là con vẹt hay là con gì đó nhỉ Cả bọn ngồi buôn với nhau cũng khá lâu, nói chuyện thì trên trời dưới biển bây giờ cũng không nhớ hết nổi nữa. Sau đó tầm khoảng hơn 5h gì đấy thì kéo nhau đi về. Đến giữa đường thì mọi ngưòi lại nẩy ra ý đi ăn quẩy nóng thế là lại rồng rắng kéo nhau ra siêu thị seoul. babyboy và beck lấy lý do phải đi học => chuồn về trước còn lại 6 thành thì thẳng tiến lối Bế Văn Đàn để lượn về bên Kim Liên. Nhưng không hiểu thế nào mà bạn Alex lại cũng chuồn nốt đi đâu mất giữa chừng, lại thêm cả bác Fan cũng phải về nhà đón em thế là vào hàng chỉ còn lại mỗi 4 nguowì. Nói chuyện 1 lúc CB bỗng nhận ra hoá ra chị ami cũng sinh năm 87 nghĩa cũng bằng tuổi với mình => tức thật, thế mà chị ý vẫn xưng chị em ngọt xớt , hehe mong chờ chị Ớt cũng năm 87 nhưng chắc là không phải rồi 4 người ngồi xơi hết gân 1 đĩa thì thằng Fan mới lò mò tìm đến. Thôi quả này là nhiệm vụ "ăn sau vừa lau vừa chùi" rồi 1 lúc sau thì cả bọn mới chính thức ra về, lúc khoảng hơn 6h30.
Thỉnh thoảng đi nhậu đi chén cũng hay phết, chỉ tội hôm nay ko có ý định làm quả offline thật đâm ra có mỗi chục người đi. Alex đang đưa ra tư tưởng làm thêm 1 phát off nữa để làm sinh nhật KLNet, mong rằng có nhiều dân KLNet hưởng ứng vụ này

------------------------------
Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

Old 07-08-2003, 04:53  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

"...
Catboy viết:
Lần họp này khác với 3 lần họp trước rất nhiều, không mang tính chất họp như của anh Xit mà mang tíh chất "đánh chén" nhiều hơn
..."
(Quote)

Đánh chén gì đâu,thằng becks rủ anh đi bằng được,thế mà lúc đén nơi thì nó ko mời anh được 1 cốc nước,thằng này "náo", biết thế anh đi chơi có fải hơn ko,tí nữa thì bỏ học vì chú mà chú đối xử với anh như thế ,nhưng thôi,với tất cả tấm lòng bao dung,anh tha cho chú :lol: .Sao chú rủ có vài người klnet đi thế,ko sợ kẻ-mà-ai-cũng-biết-đấy-là-ai biết àh?lại còn bạn Như chứ,ko đến,chậc,tội nghiệp.

Far away
babyboy is offline  

Old 07-08-2003, 06:04  

Phá sản!

KL$: 0

"...
babyboy viết:
Đánh chén gì đâu,thằng becks rủ anh đi bằng được,thế mà lúc đén nơi thì nó ko mời anh được 1 cốc nước,thằng này "náo",
..."
(Quote)

Đấy là tại anh ko gọi nước đấy chứ, anh thấy chị Ớt và anh DH vẫn gọi nước và em vẫn thanh toán đấy thôi ( mất toi 12K ). Anh em với nhau mà bác còn khách sao thế thì ko được uống nước là fải
beckham10a3 is offline  

Old 07-08-2003, 07:36  

Phá sản!

Class: I (2001-2004)

"...
..., anh thấy chị Ớt và anh DH vẫn gọi nước và em vẫn thanh toán đấy thôi ( mất toi 12K ). Anh em với nhau mà bác còn khách sao thế thì ko được uống nước là fải
..."
(Quote)

Láo láo... :evil: , tại sao lại chỉ có chị Ớt và anh DH??? Thằng bé này, hư wá. Còn mấy người nữa mà... Chú nói thế làm chị lại áy náy... Lần sau lại phải gọi nhiều hơn!!! :lol:
Ot_ngot is offline  

Old 07-08-2003, 11:11  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

"...
Catboy viết:
babyboy và beck lấy lý do phải đi học => chuồn về trước
..."
(Quote)

ko fải là lý do mà sự thể nó là như thế,ko khác được,đi là khỉ gì,vừa gặp nhau xong,thế là đủ rồi,đi nữa để "ai đó" nhì nhèo cái vụ pass thì khổ,hì,anh bảo rồi,sự nghiệp học hành là trên hết,bảo học là học,đâu có như ai đó bảo dạo này bận học,ngừng klnet,thế mà vẫn đi đó thôi.

Far away
babyboy is offline  

Old 07-08-2003, 11:13  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

"...
Ot_ngot viết:
[quote]
Chú nói thế làm chị lại áy náy...
..."
(Quote)

"chị" áy náy quá.định gọi thêm "..." nhưng vì nhiều "lí do" nên ko thể :lol:

Far away
babyboy is offline  

Old 07-08-2003, 11:37  
eu

Phá sản!

Hê anh BB nói ai nhì nhèo cái pass của anh đấy hả,chẳng qua là em quan tâm đến tình hình của anh thì em mới hỏi để biết sự tình có gì còn giúp anh được thui mừ.
eu is offline  

Old 08-08-2003, 03:00  

Phá sản!

"...
babyboy viết:
Quote:
Catboy viết:
..."
Quote:
(Quote)
Quote:

ko fải là lý do mà sự thể nó là như thế,ko khác được,đi là khỉ gì,vừa gặp nhau xong,thế là đủ rồi,đi nữa để "ai đó" nhì nhèo cái vụ pass thì khổ,hì,anh bảo rồi,sự nghiệp học hành là trên hết,bảo học là học,đâu có như ai đó bảo dạo này bận học,ngừng klnet,thế mà vẫn đi đó thôi.
Lão già! Wá thể đáng. Ông định ám chỉ ai hả? Đạp cho một phát giờ... Ông còn giám bảo tôi lèo nhèo nữa chứ. Xí, ko cho thì thôi... Bạn bè thía đấy. Bạn bè hoạn nạn có nhau chứ!? :tucgian:
Ot_ngot is offline  

Old 08-08-2003, 03:03  
ami

KL$: 0.00

"...
babyboy viết:
Quote:
Catboy viết:
..."
Quote:
(Quote)
Quote:

Old 08-08-2003, 04:27  

Phá sản!

"...
Lão già! Wá thể đáng. Ông định ám chỉ ai hả? Đạp cho một phát giờ...
..."
(Quote)

He he, dạo này chị Ớt hay " đạp " nhỉ, em bị mây fát " đạp " của chị rồi đấy . Mà hình như bác DH và bác bb cũng chung số fận với em thì fải. Chị Ớt thế này thôi chứ hôm đấy chẳng nói gì cả, em để ý thấy chị dùng cả cái tập giấy ăn mà người ta mang ra để lau mồ hôi ( chắc tại lúc đấy ở cái quán đấy mất điện ), rồi ngồi thấy ít nói lắm. Hôm đấy chị ngại ai đấy, em , anh bb, anh DH hay thằng CB và fan, hay chị " áy náy " em cái gì .

beckham10a3 is offline  

Old 08-08-2003, 06:51  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

"...
eu viết:
Hê anh BB nói ai nhì nhèo cái pass của anh đấy hả,chẳng qua là em quan tâm đến tình hình của anh thì em mới hỏi để biết sự tình có gì còn giúp anh được thui mừ.
..."
(Quote)

hà hà,anh có nói chú đâu,anh nói người khác chứ :lol:

Far away
babyboy is offline  

Old 08-08-2003, 06:54  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

"...
Ot_ngot viết:
Bạn bè hoạn nạn có nhau chứ!? :tucgian:
..."
(Quote)

nhưng mà bà có hoạn nạn đâu,bà gây hoạn nạn cho người khác đấy chứ.
Thôi được rồi,để tui kiểm tra lại đã,nhưng với đk gì ?

Far away
babyboy is offline  

Old 08-08-2003, 07:04  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

"...
beckham10a3 viết:
Quote:
Lão già! Wá thể đáng. Ông định ám chỉ ai hả? Đạp cho một phát giờ...
..."
Quote:
(Quote)
Quote:

He he, dạo này chị Ớt hay " đạp " nhỉ, em bị mây fát " đạp " của chị rồi đấy . Mà hình như bác DH và bác bb cũng chung số fận với em thì fải.
hà hà,anh đâu cso "kém tắm" như chú mà bị ăn đạp chứ,hì hì,anh vẫn bình an vô sự như ko có chuyện gì xảy ra :lol: .
Chỉ có bác DH với chú bị thôi,chẹp chẹp,thương tâm quá ta

Far away
babyboy is offline  

Old 08-08-2003, 09:06  

Phá sản!

"...
beckham10a3 viết:
...dạo này chị Ớt hay " đạp " nhỉ, em bị mây fát " đạp " của chị rồi đấy . Mà hình như bác DH và bác bb cũng chung số fận với em thì fải. Chị Ớt thế này thôi chứ hôm đấy chẳng nói gì cả, em để ý thấy chị dùng cả cái tập giấy ăn mà người ta mang ra để lau mồ hôi ( chắc tại lúc đấy ở cái quán đấy mất điện ), rồi ngồi thấy ít nói lắm. Hôm đấy chị ngại ai đấy, em , anh bb, anh DH hay thằng CB và fan, hay chị " áy náy " em cái gì ...."
(Quote)

Gì mà dạo này hả em? Chị biết đạp từ hồi ở trong bụng mẹ rồi...hé... .
Hôm birth của em ý, tự nhiên mất điện--> nóng phát sốt phát rét, làm sao mà sống nổi! .
Mà đúng là chị có ngại thật. Nhưng ko phải vì ai cả. Mà cũng đâu có áy náy vì cái gì. Chú lại suy luận lung tung. :evil: Chẳng wa là chị hiền thôi :roll: , mọi người từ trước tới nay cứ nghĩ chị thế này thế nọ (đanh đá hay cái gì đấy), giờ thấy chị ít nói thì lại đâm nghi. Đúng là... toàn nghĩ xấu về người khác!
Ot_ngot is offline  

Old 08-08-2003, 09:11  

Phá sản!

"...
babyboy viết:
Quote:
Ot_ngot viết:
Bạn bè hoạn nạn có nhau chứ!? :tucgian:
..."
Quote:
(Quote)
Quote:

nhưng mà bà có hoạn nạn đâu,bà gây hoạn nạn cho người khác đấy chứ.
Thôi được rồi,để tui kiểm tra lại đã,nhưng với đk gì ?
Đợi lão xuy xét xong thì tôi cũng cạch mặt net rồi ý chứ! Thôi, ko cho thì cứ nói ko cho. Làm gì mà phải ngụy biện thế hả lão già? :evil: Nhận đi cho tiến bộ.
Tôi gây hoạ cho ai bao giờ. Lão chỉ được cái tung tin đồn nhảm --> mất hình tượng của Ớt...hehe...
Ot_ngot is offline  

Old 08-08-2003, 09:13  
ami

cat boy ơi! chị sinh hơn em mấy tháng nên em gọi chị là chị là đúng roài chứ còn lăn tăn gì nữa!mà em ơi!hình như thiếu chức "phó mod"hay sao ấy!cho chị ứng cử chức này nhé!chứ làm member chán quá à!

Old 08-08-2003, 09:55  

Phá sản!

"...
Ot_ngot viết:
Hôm birth của em ý, tự nhiên mất điện--> nóng phát sốt phát rét, làm sao mà sống nổi! .
..."
(Quote)

Chị ơi, chị ko viết nổi cho em cái chữ birthday cho nó nguyên vẹn à, chị viết thế này thằng nào tư tưởng mất dạy, nó chỉ đọc cái chữ bird kia ko thôi mà ko nhìn chữ thì nó na ná giống tên của Phó Tổng thống Mỹ đấy chị ạ
"...
Mà đúng là chị có ngại thật. Nhưng ko phải vì ai cả. Mà cũng đâu có áy náy vì cái gì. Chú lại suy luận lung tung. :evil: Chẳng wa là chị hiền thôi :roll: , mọi người từ trước tới nay cứ nghĩ chị thế này thế nọ (đanh đá hay cái gì đấy), giờ thấy chị ít nói thì lại đâm nghi. Đúng là... toàn nghĩ xấu về người khác!
..."
(Quote)

em có bảo chị hiền hay đanh đá gì đâu, chẳng qua em thấy lạ là trên net chị chat với em nói chuyện nhiều thía, mà tự nhiên hôm đấy...
Mà sao chị ngại đấy, nếu ko fải " vì ai cả " thì là vì cái gì :roll:
beckham10a3 is offline  

Old 08-08-2003, 10:03  

Phá sản!

"...
ami viết:
cat boy ơi! chị sinh hơn em mấy tháng nên em gọi chị là chị là đúng roài chứ còn lăn tăn gì nữa!mà em ơi!hình như thiếu chức "phó mod"hay sao ấy!cho chị ứng cử chức này nhé!chứ làm member chán quá à!
..."
(Quote)

Cái này thì chị Ami fải năng post bài vào, khi nào đủ 30 bài thì mới có cơ làm mod hay fo' mod chứ ( cái này thì hỏi bạn chị : chi Ớt ngọt ấy, hỏi chị ấy về kinh nghiệm Câu bài ). À, em đang cần tuyển trợ lý mod ( hay Thư kí mod ) đấy, đk là fải có trình độ, xinh đẹp, cao trên 1m65 , ( nói chung là nhìn xinh xinh = 1 nửa bạn Như ) chị thích làm ko :lol:
beckham10a3 is offline  

Old 08-08-2003, 10:11  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Ông ơi cao trên 1.65m thì ông với tới không? mà đòi tuyển! À cả nhà ơi chúc mừng Alex sửa được cái máy tính đi! Hôm sau lại lên net đêm với mọi người! SN Beck vui lắm lần sau KLnet có ai Sn thì rủ đông đông chứ đừng như Beck nhé! Mà mọi người ơi làm hôm nhậu nhẹt nữa đi! Anh DH sắp đi rồi lại sắp biết điểm đại học khối người đau cho mà coi nên đi trước 15/8 nhé!

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 08-08-2003, 10:37  

Phá sản!

xem ra mình cao 1.80 là quá ác rồi hé hé, tuần sau đi nhậu đi các bác, triển vọng năm nay em die 60 % rồi
Hehekltt is offline  

Old 08-08-2003, 11:02  

Phá sản!

"...
Alex Louise viết:
Ông ơi cao trên 1.65m thì ông với tới không? mà đòi tuyển!
..."
(Quote)

:lol: He he, tôi 1m65 rùi nên mới tuyển ng` cao 1m65 chứ, chẳng nhẽ đi tuyển ng` 1m70 a` . Nếu lùn quá đi với mình cũng khập khiễng , mà cao quá thì...ko ổn . Chứ còn những ng` mà cao như Alex thì chẳng cần sơ tuyển vòng loại cũng ... bị loại.
beckham10a3 is offline  

Old 08-08-2003, 12:11  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Ha ha ông không cần xỉ nhục chiều cao của tôi. Tôi thế thôi vẫn còn hơn ông. Con gái cao thế thôi mà tôi là chuẩn.

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 08-08-2003, 14:57  

Senior Member

"...
:lol: He he, tôi 1m65 rùi nên mới tuyển ng` cao 1m65 chứ, chẳng nhẽ đi tuyển ng` 1m70 a`
..."
(Quote)

Oài Bình mày cao 1m65 từ hôm nào thế :lol: Kiểu này mình cũng phải 163 rồi là ít nhẩy
To ami: hehe mấy tháng nhưng mà vẫn là trong 1 năm đúng không nhỉ => gọi là chị cũng được mà gọi là friend ko bít có được ko hả chị

Catboy is offline  

Old 09-08-2003, 03:53  

Phá sản!

"...
beckham10a3 viết:
Cái này thì chị Ami fải năng post bài vào, khi nào đủ 30 bài thì mới có cơ làm mod hay fo' mod chứ ( cái này thì hỏi bạn chị : chi Ớt ngọt ấy, hỏi chị ấy về kinh nghiệm Câu bài ). À, em đang cần tuyển trợ lý mod ( hay Thư kí mod ) đấy, đk là fải có trình độ, xinh đẹp, cao trên 1m65 , ( nói chung là nhìn = 1 nửa bạn Như ) chị thích làm ko :lol:
..."
(Quote)

Ái chà, em chị định giảng dạy cho chị Ami cái gì thế. Ra dáng sư fụ gớm :roll:. Tài Câu bài của chị đâu có đủ trình để dạy chị Ami hả Beck.
Em cần tuyển trợ lý hử? Sao em chọn tiêu chuẩn kém thế? Sao lại chỉ bằng 1/2 bạn Như? Thế thì chỉ cần người cao ... 82,5m thôi (1m65 chia 2 có phải bằng 82,5 ko hả mọi người?), trình đọ Như phân đôi (1/2 trình đọ của Như), nhan sắc 1/2 Như nốt. Thế thôi hả? --> Quá đơn giản --> mọi người từ chối luôn. :lol: :lol:
Ot_ngot is offline  

Old 09-08-2003, 04:24  
ami

to catboy:em có vẻ quyết không chịu nhận chị là chị hả?thế thì là bạn cũng được!nói "chị em" mọi người bảo là ngọt xớt nhưng có phải thế đâu!ngượng lém! :roll: thế thì cứ xưng "ami ơi!catboy đây" và "catboy ơi!ami đây" đi vậy :lol: :lol:
to Beckhâm: chị sẽ năng viết bài!yên tâm đi !chị không câu bài giống như chị ớt nhà em đâu !mà chị làm fó mod của ai chứ không làm fó mod cho chị ớt đâu em ơi! :wah: mà em tuyển người bằng một nửa bạn Như thì chị ...out thôi!như chị ớt nói ra thì chị không "đạt" rồi!
to babyboy:ông này ...có mỗi cái pass mà cũng .......nói ra cho cả nhà cùng hưởng đê!nói đi tôi mời ông đi uống nhân trần đá!(anh ga` trả xiền) ok?

Old 09-08-2003, 04:32  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

"...
ami viết:
to babyboy:ông này ...có mỗi cái pass mà cũng .......nói ra cho cả nhà cùng hưởng đê!nói đi tôi mời ông đi uống nhân trần đá!(anh ga` trả xiền) ok?
..."
(Quote)

đâu dễ thế,tui bảo rồi,fải có đk gì chứ,ko thì tự tìm lấy nhé.dễ thôi,dễ như uống 1 cốc nhân trần vậy

Far away
babyboy is offline  

Old 09-08-2003, 04:41  
Male

Senior Member

KL$: 1.008
Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

Bọn này hư quá,rủ nhau ,hẹn hò nhau đã ko mời anh thì thôi giờ còn đánh vào kinh tế nữa chứ! Ami có muốn anh nói nick ra cho mọi ng` ko? Hé hé :lol: .Catboi nhie' ,đừng để anh nói ra ,sửa lại ngay đi

[ Bài viết được dreamhouse sửa lúc 09-08-2003 04:44 (theo giờ GMT) ]

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 09-08-2003, 04:59  

Phá sản!

Eo ui,dân Kim Liên đi họp vui quá.Hôm nào họp nữa thì cho thằng em nè theo với
NguyenThanhNam is offline  

Old 09-08-2003, 05:34  

Phá sản!

"...
ami viết:
to Beckhâm: chị sẽ năng viết bài!yên tâm đi !chị không câu bài giống như chị ớt nhà em đâu !mà chị làm fó mod của ai chứ không làm fó mod cho chị ớt đâu em ơi! :wah: mà em tuyển người bằng một nửa bạn Như thì chị ...out thôi!như chị ớt nói ra thì chị không "đạt" rồi!
..."
(Quote)

Lại chị rùi, sao vừa xưng hô với thằng Catboy là " Catboy và Ami " bây giờ lại chuyển sang chị a`. " Chị " Ami ơi, em sinh truớc thằng Catboy 13 ngày đấy
Yên tâm, chị cứ nộp đơn xin dự tuyển đi, có chị Ớt bảo hộ thì chắc là cũng được vào " Tứ kết " đấy , ha ha :lol:
beckham10a3 is offline  

Old 09-08-2003, 06:25  

Phá sản!

"...
Ot_ngot viết:
Ái chà, em chị định giảng dạy cho chị Ami cái gì thế. Ra dáng sư fụ gớm :roll:. Tài Câu bài của chị đâu có đủ trình để dạy chị Ami hả Beck.
Em cần tuyển trợ lý hử? Sao em chọn tiêu chuẩn kém thế? Sao lại chỉ bằng 1/2 bạn Như? Thế thì chỉ cần người cao ... 82,5m thôi (1m65 chia 2 có phải bằng 82,5 ko hả mọi người?), trình đọ Như phân đôi (1/2 trình đọ của Như), nhan sắc 1/2 Như nốt. Thế thôi hả? --> Quá đơn giản --> mọi người từ chối luôn. :lol: :lol:
..."
(Quote)

He he, đấy chẳng qua em sợ tuyển ng` mà mọi thứ đều trông giống bạn Như thì chắc hoạ chăng chỉ có " siêu, siêu, siêu, siêu hoa hậu " mới có thể trúng tuyển :lol: . 1 nửa của bạn Như ở đây là về xinh đẹp ấy, và về trình độ (ex. bạn Như biết nói 4 thứ tiếng thì chỉ cần ng` nào nói được 2 thứ tiếng ngoài tiếng Việt là có thể ứng cử )
Ôi, " Giá mà mọi thứ đều đẹp như ... Tố Như " :lol:
beckham10a3 is offline  

Old 09-08-2003, 06:27  

Phá sản!

Chú catboy mà cao 1m63 mới kinh chứ, chú thì trình độ " lùn ", nên nhắc chú là anh cao = thằng fan rùi
[ Bài viết được beckham10a3 sửa lúc 09-08-2003 06:28 (theo giờ GMT) ]

[ Bài viết được beckham10a3 sửa lúc 09-08-2003 06:29 (theo giờ GMT) ]
beckham10a3 is offline  

Old 09-08-2003, 06:55  
eu

Phá sản!

Thằng becks nói cái gì cơ mày cao bằng thằng făng rồi cơ à thế thì tao sợ mày qua đấy.
eu is offline  

Old 10-08-2003, 06:50  

Senior Member

Oài tao biết tao ko đến thế nhưng mà tao chỉ kém mày cỡ 1, 2 phân thôi nên mày 165 thì tao ít nhất cũng 163 còn gì

Catboy is offline  

Old 10-08-2003, 11:03  

God Member

KL$: 676
Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)

"...
beckham10a3 viết:
Chú catboy mà cao 1m63 mới kinh chứ, chú thì trình độ " lùn ", nên nhắc chú là anh cao = thằng fan rùi
..."
(Quote)

Thằng này náo,mày cao hơn tao hồi nào nhỉ,thấy tao không lên là lại bât đầu...

"...
Catboy viết:
Oài tao biết tao ko đến thế nhưng mà tao chỉ kém mày cỡ 1, 2 phân thôi nên mày 165 thì tao ít nhất cũng 163 còn gì
..."
(Quote)

nói chung cả hai thằng đều lùn hơn tao,không phải bàn cãi nữa

"...
Catboy viết:
Quote:
:lol: He he, tôi 1m65 rùi nên mới tuyển ng` cao 1m65 chứ, chẳng nhẽ đi tuyển ng` 1m70 a`
..."
Quote:
(Quote)
Quote:

Oài Bình mày cao 1m65 từ hôm nào thế :lol: Kiểu này mình cũng phải 163 rồi là ít nhẩy
To ami: hehe mấy tháng nhưng mà vẫn là trong 1 năm đúng không nhỉ => gọi là chị cũng được mà gọi là friend ko bít có được ko hả chị
thôi đi ông tôi gọi là bạn được thôi chứ mày lùn như thế thì gọi là chị đi
thế bạn ami sinh tháng mấy nhỉ?

[ Bài viết được fantomas sửa lúc 10-08-2003 11:07 (theo giờ GMT) ]

[ Bài viết được fantomas sửa lúc 10-08-2003 11:09 (theo giờ GMT) ]

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 10-08-2003, 17:35  

Senior Member

Cái thằng cha Fantomas, cứ mở mồm ra là lại chê người khác thế này thế nọ. Gớm chú thì được cái béo hơn bọn tôi thì công nhận nhưng mà nếu chú cao trên mét 7 thì mới được gọi bọn tui là lùn nghen . Ami ơi, ami với CB là friend còn thằng Fan vẫn dưới cơ chỉ đáng là em trai thôi ami nhỉ

Catboy is offline  

Old 11-08-2003, 03:26  

Phá sản!

"...
Catboy viết:
Ami ơi, ami với CB là friend còn thằng Fan vẫn dưới cơ chỉ đáng là em trai thôi ami nhỉ
..."
(Quote)

Cái gì thế này, thằng Catboy này náo thật, chỉ được cái ... là giỏi. Cẩn thận đấy, ami là bạn thân của chị Ớt đấy, mày thích " lìu tìu " là chị Ớt cho ăn đạp ngay đấy, he he, đúng ko chị Ớt nhẩy. Mày thấy chị tao dạo này ko online nên làm càn à, náo, náo quá.
Còn cái thằng fan thì ko thèm chấp, cao hơn được ai đâu mà tinh vi ( chắc chỉ cao hơn mỗi thằng Catboy ), lại còn nhát chết nữa chứ ( gặp MA mà chẳng dám nói câu nào , nhục !!! ). Thôi, anh khuyên chú đừng ti toe nữa, kẻo đến lúc hối ko kịp đâu, nghe chưa
beckham10a3 is offline  

Old 11-08-2003, 04:36  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

[ Bài viết được babyboy sửa lúc 11-08-2003 04:44 (theo giờ GMT) ]

Far away
babyboy is offline  

Old 11-08-2003, 04:37  
ami

:o ngạc nhiên chưa?fan kém tuổi chị mà dám gọi là bạn ami sinh tháng mấy? lao' qua' đi mất!mà beckhâm ơi!catboy là em chị mà!làm sao có "chuyện đó" được chứ! mà công nhận beck nói đúng!fan nhát thật đấy!hôm sinh nhật beck hiếm có khi ngồi cạnh MA mà cu cậu im như thóc ấy!cứ "mạnh bạo" lên chứ!cùng lắm thì bị "tát êu" một cái thôi em ạ! :lol:

Old 11-08-2003, 04:45  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

ami này,ami là bạn của CB,mà CB lại gọi BB là anh,thế thì..

Far away
babyboy is offline  

Old 11-08-2003, 06:00  

Senior Member

"...
Cái gì thế này, thằng Catboy này náo thật, chỉ được cái ... là giỏi. Cẩn thận đấy, ami là bạn thân của chị Ớt đấy, mày thích \" lìu tìu \" là chị Ớt cho ăn đạp ngay đấy, he he, đúng ko chị Ớt nhẩy. Mày thấy chị tao dạo này ko online nên làm càn à, náo, náo quá.
Còn cái thằng fan thì ko thèm chấp, cao hơn được ai đâu mà tinh vi ( chắc chỉ cao hơn mỗi thằng Catboy ), lại còn nhát chết nữa chứ ( gặp MA mà chẳng dám nói câu nào , nhục !!! ). Thôi, anh khuyên chú đừng ti toe nữa, kẻo đến lúc hối ko kịp đâu, nghe chưa
..."
(Quote)

Thằng này náo, tao \"lìu tìu"\ cái gì chứ, ami bảo tao gọi thế thì tao gọi thế chứ. Nhưng mà trên lý thuyết thì vẫn cứ là chị (12I mà lị ) => muốn cũng chẳng \"lìu tìu"\ được Còn cái thằng Fan thì muôn đời luôn thế, nhát ý mà :lol:. À mà chú beck phải modify đi 1 tí nhé: "Chắc chỉ cao hơn mỗi thằng CB, beck với cả eu :cool:"
"...
ami này,ami là bạn của CB,mà CB lại gọi BB là anh,thế thì..
..."
(Quote)

Đâu gọi BB là \"lão già"\ chứ => ami cứ gọi BB là lão là ổn, hehe. À không cứ gọi là em cho nó tiện, baby mà :lol:

Catboy is offline  

Old 11-08-2003, 06:16  

Phá sản!

"...
ami viết:
:o ngạc nhiên chưa?fan kém tuổi chị mà dám gọi là bạn ami sinh tháng mấy? lao' qua' đi mất!mà beckhâm ơi!catboy là em chị mà!làm sao có "chuyện đó" được chứ!
..."
(Quote)

thế thì ami hơi bị nhầm rùi ( sorry nhé, hiện vẫn chưa xác định được nên gọi là chị hay bạn ami, cái này để hôm nào becks hỏi ý kiến sister Ớt ngọt đã rùi sửa sau, okie ), ko thấy Madonna có thằng " cu em " là Guy Ritchie kém mình tới 10 tuổi à, rồi Jennifer Lopez nữa chứ ... . Nói chung là lấy chồng kém tuổi đang là mốt đấy, he he
Mà tự nhiên thằng catboy là em ami lúc nào thế nhỉ, nhanh thía ko biết được . Chắc là tối qua ngủ dậy, sáng nay tự nhiên nhận làm em luôn, ha ha
beckham10a3 is offline  

Old 12-08-2003, 11:59  

Phá sản!

Mấy đứa này, bé đầu mà dám gọi chị Ami là bạn hả? Có biết chị Ớt còn phải gọi Ami là chị hông? Thậm chí còn phải gọi là cô nữa chứ..... hiz(điều này thì ko phải ai cũng biết... nhở)!
Mà mấy đứa làm thế thì khiến chị lại tủi thân. Ai lại, bạn học cùng lớp, cùng chơi với mấy người lớp dưới mà mấy đứa lại gọi bạn chị là bạn, còn gọi chị là chị... già hơn 1 tuổi lận! Thực tế thì chị chỉ sinh trước chị Ami có 1 tháng thôi mừ. Catboy thì sinh sau chị Ami những 7 tháng-->ai cho phép xưng hô bạn bè. Hư wá! Có ý đồ đen tối gì phỏng?
Ot_ngot is offline  

Old 15-08-2003, 15:17  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

ko có đâu,chỉ có cái đầu đen tối của ớt mới nghĩ thế thôi

Far away
babyboy is offline  

Old 15-08-2003, 15:23  
zorro

He buon cuoi vat.Moi nguoi vao noi chuyen nay so chuyen kia chan that.

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan