Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 04-08-2003, 15:15  

Senior Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A3 (2002-2005)

Mình thây cái trò viết nhật kí này hay phết thế mà for mình mãi chưa làm. Vừa rồi có board A11 có lập 1 topic nhưng mà mình nghĩ như thế sẽ có ít người vào viết. Các bạn bóc tem topic đi chứ nhẩy, mình sau, hôm nay hết xiền roài

------------------------------
Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

Old 04-08-2003, 15:51  
glassy_cow

KL$: 0.00

Nhật ký à? Tui cũng thích viết nhật ký lắm, phải cái lười . Thôi, hôm nay đã vào đây rồi thì post 1 bài lên cái nhẩy.

Sáng nay phải dậy sớm đi học thêm, mà hôm qua thì đi ngủ lúc cả xóm đã say giấc nồng, 4h, ko fải mình cố tình mà là do nằm xuống là mắt cứ mở thao láo. Thế là đành ngồi dậy chơi với 2 con mèo điên, ko hiểu con mèo đen nó bị vỡ giọng hay sao mà từ sau cái đợt nó ko kêu ra thành tiếng thì giọng nó thay đổi hẳn, nhưng mà cái tiếng kêu ẽo ợt của nó thì cứ như của mấy con mèo mới sinh ấy, chả ra sao cả. Thôi, tạm dừng về mèo. Sau khi tâm sự với chúng nó thì cũng là lúc mình bắt đầu buồn ngủ, may thật.
Sáng hôm sau thì lờ đà lờ đờ, lại đến lớp học thêm muộn, đã thế còn tắc đường, may mà kịp leo lên vỉa hè tẩu thoát chứ ko thì chả biết bao giờ mới đến. Còn buổi chiều thì chả có gì thú vị, ngồi chat với mấy đứa bạn thân một hồi mà chẳng thấy chúng nó hứng thú gì thế là lên Klnet post bài, mà sao mình mãi ko chuyển được lên cái avatar mới bực chứ!!! May có bạn catboy giúp đỡ, thế là nhân thể tặng bạn mấy cái phiếu bé ngoan, để khi nào có gì nhờ tiếp...
Đấy, buổi chiều có thế thôi, lên net rồi xuống ăn cơm, rửa bát rồi lại lên net. Khổ quá, mình phải ngừng chứ cứ thế này vào năm rồi không dứt ra được. :mecry:
Thôi, đi ngủ sớm đây, mai còn nhiều việc lắm, chứ ko hơi đâu mà ngồi tán chuyện với mấy con mèo dở hơi đâu. Tạm biệt ngày 4-8-2003

Old 04-08-2003, 17:09  

Senior Member

12h kém 10 phút. Chán ghê cơ, ngủ mãi mà ko ngủ được. Cứ trằn trọc hết bên này lại sang bên kia, khổ cứ như là có người iu không bằng ý Đùa chứ ko ngủ được cũng chẳng biết tại sao. Chắc là tại hôm nay cả ngày mình ngủ hơi bị nhiều rồi thành ra bây giờ chẳng thấy buồn ngủ gì cả, thôi thì lên Net vậy, dù sao cũng chẳng biết làm gì bây giờ :cool: Xem nào mùng 4/8 à. Uhm kể ra cũng có nhiều thứ thú vị phết. Mà lạ nhất là ở đâu chui ra mấy bác trên YIM nói chuyện mà mình chẳng biết là bác nào nữa. Nghĩ đi nghĩ lại chắc lại dân KLNet chơi mình đây nhưng mà hỏi thì đối tác cứ chối đây đẩy lạ ghê cơ. Mà buồn cười nhất là còn có bạn lấy nick là bo_cua_catboy_kl trêu mình nữa chứ. Chẳng biết bạn ý giả vờ hay là nói thật mà nghe cứ xạo xạo thế nào ý, lại còn được cái ông gì ngồi cạnh bồi thêm cho mấy câu nữa chứ, hehe Đấy là chuyện buổi trưa, còn cả chiều này mình đi dancing, cũng chả khá hơn là mấy, vẫn cứ chuối chuối thế nào ý. Chậc ko biết tiến độ này thì hôm tổng duyệt chọn tiết mục ko khéo màn dance của lớp mình mà bị cho out thì zdui lắm đây, oài nói thế chứ mong là nhóm mình được cô Nga cho pass để còn được phát thể hiện chứ nhẩy hết 1 buổi chiều về nhà, tối lại vào net. Cứ mong gặp được mấy bạn buổi trưa thế mà chẳng gặp được ai tiếc thật. Nhưng cũng còn tốt chán, nhận được tin nhắn của mọi người, type trả lời rồi lại lượn qua các topic mới trong cách đây 24h, cứ thế cách 1 tiếng lại zdô 1 phát xem có tình hình mới gì ko. Bây giờ vào lại mới thấy tự nhiên được thêm 2 người vote ngoan sướng quá. Thanks bạn glassy và anh HaiNgoc12Q nhìu nhìu. Đấy nói chung ngày 4/8 đại thể có những sự kiện như rứa. Lại ngồi nghĩ đến ngày mai ko hỉu cô CN có cho vào lớp học thêm ko đây

Catboy is offline  

Old 05-08-2003, 09:35  

God Member

KL$: 5
School: Kim Liên

Hic hci đọc nhật ký các bác cũng hay hay ra phết mỗi tội minh fngại viết nhật ký lém, viết thì dài ui là dài rùi chả bít có lúc nào đọc lai không

^^Once again I'm lonely, for your hungry touch^^
Xau trai kl is offline  

Old 05-08-2003, 10:47  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

viết nhật kí thì hay ho đấy,nhưg chú nghĩ lại đi,chả ai dại gì phơi bày hết mọi chuyện của mình trên 4rum cả,chỉ có con gà thôi ko nói đâu xa,cứ xem bài trên kia thì biết,có cái gì thú vị đâu nào?chán phèo,chỉ kể mấy chuyện linh tinh,còn phần gay cấn(như là đi chơi với..,gặp ai...) thì giấu nhẹm đi -->chán.

Far away
babyboy is offline  

Old 05-08-2003, 10:58  
eu

Phá sản!

KL$: 0

Hơ anh BB nói thế là sai rồi.Trên diễn đàn trẻ mấy cái nhật kí này dài lắm cơ phải trên 20 trang.Còn ko bít klnet nhà mình thì như thế nào.
eu is offline  

Old 05-08-2003, 11:01  
glassy_cow

Đâu phải là giấu nhẹm chứ, chẳng qua là nó chưa xảy ra thôi, vậy anh babyboy thử kể chuyện anh đi chơi với người yêu xem nào :oops: . Nếu anh cần thì em post chuyện tình của em cho anh coi, chỉ mỗi tội là chuyện tinh ấy qua rồi.

Old 05-08-2003, 11:13  
eu

Phá sản!

Ha ha thấy anh BB nói dạo này đang cưa chị nào ý,hỏi mãi ko thấy anh ý nói gì cả.Hay anh cứ kể đi để mọi người bít mà giúp đỡ chứ.
eu is offline  

Old 05-08-2003, 11:19  
glassy_cow

"...
babyboy viết:
viết nhật kí thì hay ho đấy,nhưg chú nghĩ lại đi,chả ai dại gì phơi bày hết mọi chuyện của mình trên 4rum cả,chỉ có con gà thôi ko nói đâu xa,cứ xem bài trên kia thì biết,có cái gì thú vị đâu nào?chán phèo,chỉ kể mấy chuyện linh tinh,còn phần gay cấn(như là đi chơi với..,gặp ai...) thì giấu nhẹm đi -->chán.

..."
(Quote)

Chắc là anh babyboy chán vì chưa cưa được chị ý thế là"giận cá chém thớt", lây sang cả topic này đây

Old 05-08-2003, 12:17  

Senior Member

"...
..."
(Quote)

Tư tưởng cực kì chậm tiến => chỉ có ở những con gà :lol: Còn nếu anh thích phần gay cấn chứ gì, đơn giản thôi, cứ lên diễn đàn trẻ mà xem em viết nhé. Chẳng qua KLNet hơi ít thành viên đâm ra toàn soi nhau nên anh mới có tư tưởng đó. Chứ còn mà lên các for lớn lớn 1 chút thì anh có mong người ta đọc nhật kí của mình cũng chẳng ai thèm đọc đâu
Đấy đấy hôm nay gặp ngay ông BB trong cái nhật kí này, đá đểu vài câu nên cũng đá lại ông ý mấy câu rồi. Còn thể theo nguyện vọng của đồng chí, em sẽ cố gắng nghĩ ra phần gây cấn trong những ngày tiếp theo ạ (đấy là câu điều kiện loại 1 tức là có thể hoặc không xảy ra, tuỳ xem có gì gay cấn để mà kể được ko mới là vấn đề ý chứ )
To..: Sorry nhìu vì hôm nay gặp mà ko chào mp, lần sau nhất định CB sẽ chào

Catboy is offline  

Old 05-08-2003, 15:16  
Male

Senior Member

KL$: 1.008
Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

"...Tư tưởng cực kì chậm tiến => chỉ có ở những con gà ..." (Quote)
Anh có thù oán gì với chú ko hả Catboy ? Nhớ nhé,đã thế ko có báo giá với báo đỗ gì nữa !Ghét

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 05-08-2003, 15:28  

Phá sản!

Ha ha, bác DH bị nó " chơi chữ " cho quả này cũng cú fết nhỉ . Đúng rồi, kiểu chậm tiến thế chắc chỉ có ở mấy con gà, nhất là " Gà đen " :lol:
beckham10a3 is offline  

Old 05-08-2003, 17:23  

Senior Member

"...
dreamhouse viết:
Quote:
Tư tưởng cực kì chậm tiến => chỉ có ở những con gà ..."
Quote:
(Quote)
Quote:
Anh có thù oán gì với chú ko hả Catboy ? Nhớ nhé,đã thế ko có báo giá với báo đỗ gì nữa !Ghét
Oài anh DH nói thế là thế nào? Em chẳng hiểu gì cả :yques:

Catboy is offline  

Old 06-08-2003, 00:54  
shmily16

Đúng rồi đấy lập ra chủ đề này hay lắm .
Mọi người hãy năng vào đây để kể v ề một ngày đã qua của mình

Old 06-08-2003, 00:57  
shmily16

Hôm nay lên Net sớm quá chẳng thấy ai cả , chán nhẩy
Mấy hôm nay trời nóng bức chẳng muốn ra khoi nhà nữa , cứ ngồi trên nhà nghe nhạc , học một chút rồi lại nghe nhạc
Mấy ngày nữa tập trung rồi...

Old 06-08-2003, 03:32  

Senior Member

Oài hôm nay cứ định dậy sớm để đu mua quà sinh nhật cho mấy đứa thế mà gủ quên xừ nó mất, chán thế cơ chứ Hehe ko biết nên tặng bọn nó cái gì bây giờ nhỉ. Ku Beck với cả Chuyên thì dễ rồi nhưng mà vấn đề là bạn MA của thằng Fantomas thì biết tặng cái gì bây giờ Nghĩ đi nghĩ lại chảng biết tặng gì thôi thì kệ vậy

Catboy is offline  

Old 06-08-2003, 03:36  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Một ngày mệt mỏi. Cực kì mệt mỏi. Sáng dậy được hẳn 1000đ xôi vò, kể cũng là ưu đãi. Ra net, sớm quá YIM có tầm 10 người ít quá, toàn chuyện tầm phào, hix khổ. Chiều SN Beck10A3, không biết có đi được không. Dạo này mẹ đang giận mình dữ lắm. Tội đi chơi nhiều đây mà.

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 06-08-2003, 05:36  
B_Cool

<marquee>Chúc mừng sinh nhật Becka3 nhé !!</marquee>
Nếu nhiều quà quá thì chia bớt cho chị cũng ok ?

Old 06-08-2003, 15:09  

Phá sản!

Tối nay như tối mọi ngày mình ăn 2 bát cơm và rửa hết 1 chậu bát to hơn cái chậu quần áo mà mình vẫn phải giặt,sau đó mình lên giường nằm suy nghĩ 1 vấn đề hết sức quan trọng mà mình đắn đo suốt từ chiều:đó là ko biết tối nay nên xem Hiệp Khách Hành kênh Hà tây hay xem Anh hùng bắn chim kênh Hà Nội.Sau suốt 2 tiếng miên man suy nghĩ (đến nỗi đánh được 1 giấc) mình đã đi đến kết luận vô cùng sáng suốt(đúng là có ngủ có khôn),đó là xem cùng lúc 2 phim,nhưng do xem lẫn lộn với nhau nên chẳng hiểu gì cả!Mà nhân vật chính 2 phim đều ngu như nhau nên cuối cùng bị tẩu hoả nhập ma,đành lăn ra ngủ tiếp!Hết nhật kí!
beckly is offline  

Old 07-08-2003, 01:55  
shmily16

Hôm qua tối đi học về muộn may mà kịp xem phim Jeany và Sunny , phim này cũngc tầm thường như những phim khác thôi
Nhưng buồn cười nhất là cả nhà mình hôm qua cá nhau về nhân vật này giống nhân vật kia , chẳng ai chiu j thua cả , rồi bố tôi gọi hẳn 1080 hỏi , cứ hỏi chú này có phải là chú kia không .. người ta tưởng đùa dập máy luôn , 3 mẹ con lăn ra đất mà cười
Bố tui hôm nay quyết tâm đến cơ quan hỏi không thì mất 500 nghìn luôn

Old 07-08-2003, 01:58  
shmily16

Đêm qua mưa to qwá trời , đường ngập hết
Chẳng bù cho mấy hôm trước không dám ra ngoài đường nữa , sáng nay chẳng thèm dậy nữa , ngủ ngon quá
Trời cứ mưa như thế này đường ngập , còn mình sướng ....
Rủ bọn nó đi tắm mưa thôi

Old 07-08-2003, 04:37  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

"...
dreamhouse viết:
Quote:
Tư tưởng cực kì chậm tiến => chỉ có ở những con gà ..."
Quote:
(Quote)
Quote:
Bác DH nóng thế,em nó vô tình nên động chạm thôi mà,có cái quái gì đâu mà giận thế.Đúng là....con gà. GÀ TÂY :lol:

Far away
babyboy is offline  

Old 07-08-2003, 05:46  
glassy_cow

Sáng nay đã hẹn mấy đứa bạn đi bơi rồi về nhà mình xem mấy cái đĩa, cuối cùng sáng sớm đã mưa rào rào, mất cả hứng! Nhưng kể ra đang nóng mà có một cơn mưa to như thế thì sướng thật, đường chỗ nhà mình lại còn ngập lụt nữa chứ. Mình khoái nhất ngập lụt, nhìn thấy mấy người trong ngõ đi làm rõ là khổ, còn mình thì ngồi ung dung trong nhà, mát ơi là mát ! Sao mình thích cái thời tiết này thế! Buổi chiều mong cho nó mưa thêm phát nữa có fải là sướng ko, đằng nào chiều nay mình cũng không đi đâu.

Old 07-08-2003, 05:59  

God Member

Sáng 5h30 dậy định đi tậo bóng rổ thì trời lại mưa ầm ỹ, chắc thằng Toon cũng chả đi đâu mà, thui thì ngủ vậy, 9h30 dậy thì chúng nó rủ chiều đi chơi War3, thui thì ăn cơm sớm rùi lên net một chút vậy, lên kl thấy chúng nó toàn viết nhật ký, thui thì mình cũng viết một ít vậy

Xau trai kl is offline  

Old 07-08-2003, 06:01  

Phá sản!

Hôm nay, 7-8, trời mưa to wá. Nhà mình lại mất điện nữa chứ, fải ra VDC thui. Lần đầu tiên ra VDC, thấy máy ở đây nhanh thật
Nhưng thui, ko nói chuyện hôm nay nữa. Hôm qua có thể nói là 1 trong những ngày vui nhất của mình kể từ khi đi học ( từ lớp 1-10 ). Và cũng là lần đầu tiên sau bao nhiêu năm, mình mới được tổ chức 1 buổi sinh nhật như thế. Cảm ơn chị Ớt đã đến, bởi lẽ em đã rất buồn khi bạn Như không đến, và nếu chị không đến thì có lẽ em sẽ buồn hơn ( cảm ơn chị Ớt về món quà của chị luôn : em vẫn đang đeo cái vòng đó tren tay đây này. Em nghĩ là nó không hợp với em vì nó trông giống của girl quá ( sorry ), nhưng có lẽ đó là món quà của chị Ớt nên em thực sự muốn đeo ) . Cảm ơn bác DH đã " lặn lội " = xe ôm từ chỗ khám sức khoẻ ở tít Hà Đông để đến chỗ trường Ams và dự sinh nhật cùng em ( tuy món quà của bác cho em thật " bé nhỏ :tucgian: " ). Còn mấy đứa bạn cùng tuổi thì chắc là không fải cảm ơn nhỉ, vì như thế nó cứ khách sáo thế nào ấy.
Có 1 điều becks ko hiểu là hôm qua nên gọi là sn của becks hay cuộc họp bất ngờ của forum mình nhỉ ???
beckham10a3 is offline  

Old 07-08-2003, 11:42  

Phá sản!

Nhật kí:Bây giờ mình đang ngồi viết nhật kí trên KLnet.
Hết
beckly is offline  

Old 07-08-2003, 11:45  

Phá sản!

À quên,hôm nay mình ăn ít hơn hôm qua nửa bát cơm,ko biết có bệnh tật gì không,tí nữa phải đi khám bệnh mới được,lo quá!!!!!
beckly is offline  

Old 08-08-2003, 05:15  

Senior Member

Oài hôm nay đi học thêm lại ức chế ko chịu được. Chậc họ khinh người quá nhỉ. Cứ đợi đấy mà xem, có khi những đứa nào đó tưởng là trúng nhưng mà lại trượt đấy :lol: cũng như cái hồi xưa lớp 9 của mình....

Catboy is offline  

Old 08-08-2003, 05:59  
unwin

bọn này bi đao rồi hay sao thía
nói năng nghe ngu qua xá con cá cảnh

Old 08-08-2003, 06:07  
unwin

nghe ông nội các chú nè:
hôm nay ông nôi đi chơi qua đây thấy mấy cháu ăn nói ngu quá xá . thía la ông bốp lên bài này để chửi các cháu
hêhhhêch
chào thân ai và quyêt chiến!

Old 08-08-2003, 06:09  
unwin

ông bốt bài này monh các cháu thông cảm
ông chỉ muốn lói sư thật
chao thân ái và quyêt chiến

Old 08-08-2003, 08:32  

God Member

Hôm nay phải đi học buổi sáng, chán quá, không đi tập bóng rổ được. Trưa về qua nhà ông già ăn cơm, xin tìn học rùi buổi trưa lên net, đang lên net thì gawpj thằng Việt, nó vừa đi về, chả có quà cho mình, thằng này chó thiệt, thế rùi vào đây viết nhật ký, mai vẫn phải đi học, chán chết, mai ra thứ hai được đi chơi

Xau trai kl is offline  

Old 08-08-2003, 11:14  
glassy_cow

"...
unwin viết:
nghe ông nội các chú nè:
hôm nay ông nôi đi chơi qua đây thấy mấy cháu ăn nói ngu quá xá . thía la ông bốp lên bài này để chửi các cháu
hêhhhêch
chào thân ai và quyêt chiến!
..."
(Quote)

Đây là nhật ký, viết hay ko là quyền của mọi người, Sao "ông nội" không về chơi với bà nội lại đi soi mói người khác thể hả? "Ông nội" không viết thì thôi đừng vào box này nữa. Lắm chuyện quá đấy!
Chào thân ái và quyết chiến!

Old 08-08-2003, 14:55  

Senior Member

Hôm nay đi dance về mệt quá ngủ 1 mạch đến tận bây giờ mới dậy => lên KLNet luôn thì gặp ngay ông unwin đá anh em mấy câu. Ờ ông unwin ko thích thì về với bà nhà đi, lên net làm cái giề, mệt người !!!
Mệt quá, viết bài này mà tim đập chân run, đầu óc lử đà lử đử, chết quả này ốm thật rồi, càng hay, nếu mà ốm thật ngày mai mình sẽ được nghỉ luôn học thêm, sướng quá Híc thảo nào sáng nay dậy đi học mà người cứ như là ko phải của mình ý, đầu óc rối tinh hết cả lên, nhức đầu khó chịu thật đấy. Hehe mấy hôm nay hết thẻ dung` 1269 khổ quá đi => tiiết kiệm hơn tháng trước rất nhiều đây. Nhưng mà vẫn thấy thiếu thiếu thế nào ý. Kiểu này có khi lại phải đi kiếm mấy con thôi, mặc dù mình ko thích làm thế 1 chút nào nhưng mà tình thế bắt buộc cho nên đành phải làm thế thôi, sorry someone
Chào thân ái và quyết chiến

Catboy is offline  

Old 08-08-2003, 18:35  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

"...
bọn này bi đao rồi hay sao thía
nói năng nghe ngu qua xá con cá cảnh
..."
(Quote)

Cảnh cáo thành viên unwin lần thứ nhất! Không được nói xấu thành viên khác mà không đưa ra lý lẽ, dẫn chứng thuyết phục.

Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 09-08-2003, 04:38  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

"...
Xit viết:
Cảnh cáo thành viên unwin lần thứ nhất! Không được nói xấu thành viên khác mà không đưa ra lý lẽ, dẫn chứng thuyết phục.
..."
(Quote)

Cảnh cáo thành viên(nhầm,ét min chứ) Xit lần thứ nhất! Không được phê bình thành viên khác mà không đưa ra lý lẽ, dẫn chứng thuyết phục.
:lol:

Far away
babyboy is offline  

Old 09-08-2003, 06:15  

Phá sản!

Sáng nay, đến lớp chưa kịp đặt cái cặp xuống, chưa kịp hiểu môtê gì thì bị cả lũ con trai đập cho 1 trận, rồi cả lũ bọn nó cười hả hê, đau quá. Tuy nhiên đau nhất là bị thằng fantomas lấy cái vòng đeo tay mà chị Ớt tặng mình nhân ngày sn. Cả tiết toán, vừa học vừa ngồi tra xét nó mà chẳng hiệu quả , lại còn tí thì chết với thầy Lâm nữa chứ ( bị thầy Lâm gọi lên chữa bài, may là chữa đc nếu ko thì...). Tức quá, mách Mai Anh, Mai Anh bảo là " ấy định dùng tớ làm mỹ nhân kế " đấy à, đúng là ... Bực quá, nói mạnh ko nghe, bèn hạ giọng với thằng dog Tùng, bảo là " Đấy là quà sn của " chị tớ ", nó rất có ý nghĩa với tớ trong thời gian này " ( , chuối ko ), tưởng nó nghe, ai ngờ nó reply lại 1 câu mà chỉ muốn đạp cho 1 fát " Ui giời, cái đấy chỉ mấy nghìn, mất thì tao mua đền mày cái khác "--> Quát vào mặt no " Mày ngu bỏ xừ, tao nói thi'a mày vẫn ko hiểu à, cái đó là vô giá, hiểu ko "--> nó reply " Ừ, vô giá nghĩa là ko có giá trị, thì tao vứt đi là đúng " -->:tucgian: => chán chẳng buồn nói
Lúc đi trên đường về cùng nó, dỗ ngon ngọt mà ko được, định đi theo nó về nhà nó, nhưng nghĩ thế nào lại ko đi nữa, đến T3 bảo chị Ớt ngọt xuống xử lí
Về ăn cơm xong, lên phòng chat với bác DH và chị Ớt, chị ấy bảo là okie, để t3 đến trường xử lí thằng fan. Nhưng nói như thế thui chứ chiều nay vẫn fải đến nhà nó đòi = được cái vòng kia, kể cả fải " đổ máu " . Còn lão DH thì còn bắt mình ra ngoài email love trả tiền hộ lão mới kinh chứ, mình giả vờ : Uh, anh đợi em đến khoảng 1h30 em ra, tưởng lão tin, nào ngờ lão ấy chat với chị Ớt rồi bảo chị ấy ra giả hộ. Chị Ớt bị lão ấy lừa, đến email love ko thấy đâu,bị lão cho ăn quả leo cây 1 lần nữa , đúng là con gái " nhẹ dạ cả tin " :lol:. Khổ thân !!! Thiết nghĩ bạn gái nào mà tin lời lão DH thì đúng là ....
Thui, 2h fải đi học rùi, chào mọi ng` nhé. Tối có gì viết tiếp
beckham10a3 is offline  

Old 09-08-2003, 06:44  
eu

Phá sản!

Hic hôm nay chán quá,chẳng có gì đáng để vui cả.Sáng đi học bị cô Văn gọi mấy lần ko trả lời được=>tiu ngiủ ngồi xuống....nói chuyện với thằng dnq tiếp.Đến giờ Toán thì cóc làm được bài nàchán.Cuối giờ đi bắn với bọn nó lại bị bọn nó chăn như 1 con gà,cũng may cuối cùng cũng đứng nhất bảng nhưng chỉ hơn thằng đứng thứ2 có 10 mạng nhục quá.
eu is offline  

Old 09-08-2003, 06:48  
eu

Phá sản!

Hôm nay so với hôm qua đúng là khác xa 1 trời 1 vực.Hôm qua buổi sáng đi đá bóng trên tận Long Biên(trong khi nhà mình ở Văn Điển),lần đầu tiên biết thế nào là cảm giác đá trên sân 11 người.Lúc đầu bị xếp vào đội hình B nhưng cuối trận cũng được HLV ghi tên vào đội hình chính thức(cũng tại mình biết thể hiện đúng lúc cơ),sướng vãi.Mong là từ bi giờ đến khi đá giải sẽ ko gặp trở ngại nào hết.
eu is offline  

Old 10-08-2003, 02:40  

God Member

Mấy ngày liền chả có gì hay cả, chả đứa nào rủ mình đi chơi cả, thui thì ở nhà đọc Order of Phoenix vậy, sắp đọc xong rùi, nhưng nhìu đoạn còn khó wá, sáng chủ nhật lên kl net rùi đi học, chiều chúng nó rủ đi chơi điện tử, mai ra thì vui hơn, chỉ trông đợi ngày 14/8 đi chơi

Xau trai kl is offline  

Old 10-08-2003, 06:36  
eu

Phá sản!

Sáng nay đi học chả có gì đáng để nói cả.Hôm qua chưa làm bài may quá ko bị kiểm tra,hịc Toán thì tìm mãi ko thấy lớp thê là cả lũ đi war3 luôn.Chơi lâu qua=>về muộn.
eu is offline  

Old 11-08-2003, 00:36  
shmily16

Hom nay trời lại mưa rồi .... chút nữa phải đi có việc xíu ...
Hôm nay chắc cũng phải chép mỏi tay vì Seagames của trường mình mất thôi
...Lên net giờ này chẳng thấy đứa bạn nào cả ... sao bọn mày ngủ muộn thế

Old 11-08-2003, 07:36  

Phá sản!

Nhật kí cả tháng:Cuộc đời là 1 chuỗi bất hạnh được đính kèm với những hạnh phúc bất ngờ.
<Trích lời Mô da>
beckly is offline  

Old 11-08-2003, 14:16  

Senior Member

Hôm nay sáng dậy 11 giờ như bt. Tức quá đáng lẽ hôm nay phải dậy sớm, thằng ku Đức đã hẹn mình 9 rưỡi đi sơn xe thế mà là quên mất chán ko chịu được. Thế là lại phải chờ đến chiều mới được sơn. Hôm nay thằng beck hình như có vụ gì đó với cả mấy chị kia thế là mới hơn 11h, mình còn chưa kịp đánh răng rửa mặt mà ku cậu đã phone đến gọi loạn cả lên là phải đến trường ngay lập tức. À, hoá ra lúc 9 giờ nó hẹn với mấy chị kia nhưng mà lúc đấy trời lại mưa => lùi đến 11h chờ chị ấy ra thì độp luôn. Nhưng mà thằng này số đen, hehe vì mình cao su mất 5' thế là lúc đến thì tèn ten chị ấy về rồi. Chú Bình cáu lắm, hụt "ăn" Đi về nhà, lên net, xuống chén gà rồi chiều lại đi dance. Kể ra cũng tàm tạm rồi, cố gắng nốt đoạn 3 là ổn, cái lão Hoàng Anh thứ tư lại kiểm tra tiếp rồi đấy, thôi thì ôn lại chút vậy Sau khi tập xong, rủ thằng ku Fan đi đến phố Huế, bắn lại xe. Oài, đẹp vãi, bắn đen nhìn đẹp phết, mới ko chịu được. Chỉ tội là hình như sơn ko ăn lắm thì phải. Hèm kiểu này lại phải giữ tem trong 1 tuần rồi, ko thì phí lắm. Đến tối về nhà, lại lên net. Bây giờ đang viết nhật kí, lại nghĩ đến tương lai. Sắp sửa mở Lý ra làm bài này, còn Hoá thì kệ xừ nó, cô mấy khi kiểm tra. Làm Lý chắc cũng nhanh thôi, thời gian còn lại làm gì nhỉ, lên Net thì ko có acc đi chơi thì ko có đứa nào, chắc lại nghe rock vậy :cool: Khà khà, ngày mai ko biết có gặp ko nhỉ, nếu gặp chắc chắn phải chào 1 tiếng chứ nhẩy

Catboy is offline  

Old 12-08-2003, 02:54  

Phá sản!

hôm nay ngồi phân vân mãi ko biết nên mua đĩa Vô Hình xịn hay mua hàng lậu nữa,mua đĩa xịn để còn ủng hộ cho anh Trần lập còn mua đĩa lậu để ủng hộ cho túi tiền đang bốc mùi khét của mình
Tức quá ngồi nghĩ ko ra đành đi ngủ 1 lúc,ai ngờ khi tỉnh dậy đã 6h chiều,cơm chưa nấu ,sợ bị mắng nên đành lăn ra ngủ tiếp,đến khi mẹ đi làm về tưởng mình ngủ nhiều do bị bệnh nên ko mắng lại còn chăm sóc tận tình,sướng!!!:-)
beckly is offline  

Old 12-08-2003, 07:49  

God Member

Chán wá, hôm nay mới lại lên net được, chả có gì vui cả, ai xoá mất chữ ký rùi, đề nghị thông báo lại cho em nhé, mất hết đường link

Xau trai kl is offline  

Old 12-08-2003, 08:48  

Phá sản!

chả hiểu sao chiều nay mất ngủ,đành lên klnet chơi 1 tí cho đỡ buồn vậy,nhưng lên xong rồi vẫn buồn nên đành lên giường nằm nghĩ linh tinh,may mà ngủ được!!!!!!!!!
beckly is offline  

Old 15-08-2003, 16:40  
shmily16

Trang Kl mình làm nhanh nhỉ .. trông sáng sủa hơn đấy nhưng thiếu một cái gì đó , hình như là âm nhạc thì phải
Sáng nay ra khu Định công chơi vui quá gặp đưọc mấy đứa bạn cũ bất ngờ quá ...

Old 17-08-2003, 02:06  

Phá sản!

mấy hôm nay chán wá chẳng có gì chơi cả. Minh lại thỉnh thoảng mới lên net mong đuợc kết bạn với các bạn học cùng trường cho vui nhưng vì tội lười viết --> quen ít.Ai có thể giúp không??
red_eye is offline  

Old 17-08-2003, 15:32  

Phá sản!

Cho âm nhạc vào thì có mà chết hết anh em nhà mình

Chả biết viết cái gì tiếp

Thôi hỏi thăm các bác vậy

Dạo này các bác ngủ có ngon không ? Ăn có ngon miệng không ?
HeaveN_Hell_KID is offline  

Old 18-08-2003, 07:43  
shmily16

Trời trở nắng , nắng toả khắp không gian , nhưng trời vẫn mờ nhạt , thôi , trời đã trở sắc . Cũng được , ta sẽ sống như thế hờ hờ ( hít hít , đoạn này đang cao hứng , nhưng mà nhận được phone , nên để sau viết tiếp vậy )

Old 18-08-2003, 12:57  

God Member

Lâu lắm mới lại lên net, dạo này phải về nhà bố rùi, không được thả rông nữa chán wá cả sáng nay ngủ tới tận 12 giờ, bi giờ không có việc gì hay để làm cả

Xau trai kl is offline  

Old 20-08-2003, 08:21  
shmily16

Sáng sớm thức giấc...bất chợt nghe được 1 bài nhạc quen thuộc...!!Nhìn ra ngoái trời.....sáng nay trời không nắng...bầu trời rất trong...đâu đó những kỷ niệm của 1 thời ùa về...mang theo những cảm xúc thật lạ..!!

Old 20-08-2003, 08:25  
shmily16

Sắp đến ngày phải đến trường tập trung rồi , vào năm học rồi thì không được lên đây thường xuyên thế này nữa
Năm nay không bít có bao nhiêu người chuyển vào lớp mình nhỉ , nghe nói có một bạn gái ở PĐP chuyển vào hát rất hay đây .
Đầu năm tập trung lại phải dọn vệ sinh này , chép đạo đức , nội quy nữa như trẻ con ấy
... Mà năm nay không còn tên lớp cũ nữa rồi , chắc là chuyển tên lớp mới hay sao , chẳng hiểu nhà trường thế nào

Old 02-09-2003, 08:52  

God Member

KL$: 676
Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)

hôm nay ngày 2/9/2002,cách đây 58 năm,Bác Hồ ...,hôm nay không khí thật nóng bức,từ sớm tròi đã nắng,tôi thấy buồn,ở nhà cũng chán ,chẳng biết đi đâu cả,chán thật

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 02-09-2003, 09:38  
shmily16

Đúng là một ngỳa 2/9 quá chán , sáng dạy sớnm xem nhà có ý đình đi đau không vậy mà đến giwờ này lại lên dây viết vaid dòng thôi
Được cái hôm chủ nhật vui quá nghé , đi chụp ảnh KTS vui thế , nhảy loạn lên chụp trọng 2 phút mà được 40 kiểu

Old 02-09-2003, 10:15  

God Member

Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)

bây giờ la 10.00,ngồi lên net,viết được nhưng hơn 20 bài,năng xuất ghê,nhơ người yêu quá,không biết làm gì,chỉ biết ngồi viết bài

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 02-09-2003, 11:54  

Phá sản!

một chiều cuối hè, tôi đã thấy trong không gian phảng phất chút hương nồng của mùa thu......trong tôi, một nỗi buồn sâu lắng...........sao tôi thấy mình cô đơn đến vậy
Hehekltt is offline  

Old 03-09-2003, 07:51  
shmily16

Tối 2/9 thật tuiyẹt vời , buổi tối đi chơi ngoài đường đông nghịt người và xe cộ , thuê xe đạp ba đi cùng mấy người trong nhà cả phố nhìn nhưng vui lắm , cảm giác khó tả
Tất cả các tụ điểm như Hồ gươm , Hồ Tây , Lăng Bác hôm qua đông dẽ sợ , các quán ăn cũng đông , không còn chỗ ngồi nữa
Hẹn một dịp đi chơi cho buổi trung thu sắp tới cũng tuyệt vời như vậy

Old 03-09-2003, 09:53  

Phá sản!

2/9 một ngày như mọi ngày khác...một ngày buồn vô tận, ai cũng có đôi có cặp đi chơi chỉ mình ta cô đơn
Hehekltt is offline  

Old 03-09-2003, 12:16  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
Class: A2 (2003-2006)

Quote:
Originally posted by Hehekltt@03-09-2003 @ 09:53
2/9 một ngày như mọi ngày khác...một ngày buồn vô tận, ai cũng có đôi có cặp đi chơi chỉ mình ta cô đơn
hơ, có nhiều người giống bác đây lắm lắm ...
Witch_SM is offline  

Old 03-09-2003, 12:52  
toc-vang-hoe

Hu hu 3/9 bạn tóc vàng hoe bị xe cán gãy chân. Kiểu này chắc phải đi dép lê đến trường hôm khai giảng mất. Oa oa oa

Old 03-09-2003, 19:38  

God Member

Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)

ngày 3/9/2003,kỷ niệm tròn một năm có người yêu mới

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 03-09-2003, 20:52  
eu

Phá sản!

Hơ thằng făng thích bạn MA từ đầu năm ngoái cơ à?Kinh nhỉ,bi giờ tao mới biết.
eu is offline  

Old 03-09-2003, 20:54  
eu

Phá sản!

Hôm nay sáng đi kiểm tra Toán vừa là m vừa chép.Chiều đi tập nhảy,định tập lại bà i cho hôm khai giảng 1 lần nữa thì ko có nhạc=>đà nh phải tập bà i khác.
eu is offline  

Old 04-09-2003, 10:56  

Phá sản!

Ngày 4-9 !
Hôm nay đến trường tập trung. Tưởng là chuẩn bị cho lễ khai giảng, ai dè là đến nghe cô dặn dò 1 tí rồi đi về. Lớp trưởng ưu tiên mình sắp đi nên đưa đồng fục lớp trước, trông đẹp fết --> xin luôn, mai mặc đi fỏng vấn . Đến 9h, ra khỏi trường, đi chơi PS2 với thằng bạn ( cho tinh thần được sảng khoái ). Hẹn bà Ớt ngọt bảo cứ chờ 1 tí, để chơi nốt ván điện tử, ai dè bà ấy lại vào hàng net, biến đi đâu mất, nhắn tin cho bà ấy cũng chẳng được. Chán quá, thôi thì vào hàng net, câu bài trên klnet . Thế là hết 1 buổi sáng . Chán quá !!!
beckham10a3 is offline  

Old 04-09-2003, 19:56  

Senior Member

Ngày mai lên diễn ở trường rồi. Chết thật có cả bác thủ tướng gì gì đấy nữa. Quả này phải chơi trội thôi, xem nào ngã ở bước mấy thì hợp lý nhỉ, à nghĩ ra rồi cứ tự biên tự diễn 1 đoạn ngoài đạo diễn xem bác Hoàng Anh có tức điên lên ko nào Híc dạo này lười viết bài trên KLNet quá hư thật, có thể tại cái giao diện mới, có vẻ ko gần gũi như ngày nào Hehe hôm nay đi tổng duyệt mới thấy sao con gái trường mình xinh thế, vây mà bây giờ mình mới biết kém thật Làm mình cứ đi tìm kiếm ở đau đâu ý, ngay trước mắt mà bây giờ mới nhận ra keke
Nhóm Alpha 11A3 muôn năm, Jinglebel jinglebel, jingle all the way...

Catboy is offline  

Old 05-09-2003, 05:59  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

lớp mười trường mình fải tập lắm quá...đi đi lại lại dã man thật...àh mà em đã có cơ hội ngắm nhìn cái cổng trường( nghe đâu mới xây ạ?) , hê , đúng cả trường có cái cổng đẹp thật
Witch_SM is offline  

Old 05-09-2003, 10:43  

God Member

Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)

he he,hôm nay 5/9,khai giảng ở trường chán quá ,mưa to ơi là to,chán thật,mọi ngươi đứng dưới mưa nghe phát biểu chán quá

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 05-09-2003, 10:56  

God Member

Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)

5/9,xem văn nghệ ở dưới mà trrn thức té là không xem đứng ngắm bạn ấy mãi,chẳng biết bạn ấy có nhìn thấy mình không nhỉ

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 05-09-2003, 13:47  

Phá sản!

Cái thằng fan này . chậc chậc ... .
Nhật ký của Becks ngày 5-9-2003 :
Sáng dậy sớm từ 7h sáng, mặc quần áo đồng fục Kim Liên, thấy bọn nó đi khai giảng mà tự nhiên thấy " tủi thân ".
Đến 8h30' sáng, trời mưa to quá. Tự nhiên lại thấy lo lo, ko biết trường mình có khai giảng được ko. Trời ko có dấu hiệu ngớt mưa, thui thì hy sinh làm chuyến taxi lên ĐSQ vậy
9h đến ĐSQ. Người ta hẹn mình 9h45' ngày 5-9 mà vừa đến được có 5' thì đã bị gọi vào fòng " thẩm vấn " rồi. May quá, interviewee ko fải là cái bà da đen , mà là 1 bà da trắng. Tưởng bà này sẽ dễ hơn bà kia, ai dè bà này cũng thuộc loại sát thủ. Bà ấy hỏi mình mấy cái về tài chính, rồi lại hỏi lung tung. May là chuẩn bị sẵn tinh thần rùi nên trả lời đâu ra đấy ( mình fục mình quá , ha ha ). Bà ấy " vần " mình tới 20', rồi đến khi bà ấy đưa cho fiếu khám sức khỏe, để cho chắc chắn mình hỏi lại bà ấy : " It means I passed it ". yeah, she replied. I'm feeling so beautiful. Cảm ơn bà ấy rối rít, rồi fóng ra ngoài như bay. Xuống fòng khám sức khoẻ, đi về nhà mà vẫn ko thể quên được giây fút ấy.
11h về đến nhà . 1 số đứa bạn gọi điện hỏi kết quả. " Tao qua rồi ". Vậy là thở fào nhẹ nhõm.
1h trưa : Post bài trên KLNET. Vẫn cảm giác lâng lâng
NƯỚC ANH ƠI, TÔI ĐẾN ĐÂY
beckham10a3 is offline  

Old 07-09-2003, 08:11  
eu

Phá sản!

He chúc mừng thằng becks nhé.Thế là được đi Anh rùi còn gì,lại sắp được gặp Như=>sướng.Thế lúc nào bay để mọi người còn biết chứ.
eu is offline  

Old 07-09-2003, 09:45  

God Member

He he hôm nay chủ nhật, đi học từ sáng, tối qua đi luợn với thằng Việt về mệt wá, đi ngủ lun, may mà sáng nay vẫn dậy được, chiều lại phỉa đi tập quân sự, như cứt, chán wá, hôm qua trêu ông thầy ngiộ phết

Xau trai kl is offline  

Old 07-09-2003, 10:14  

Senior Member

10h sáng dậy như bao ngày, lên Net cái đã xemcó tình hình gì ko nào. Ko có gì mới cả, hehe hôm qua đi lắp súng zdui phết. Kiểu này có khi mình phải tham gia hội thoa phát nhẩy. Tí nữa lại còn phải đi sắm 1 cái mũ cho bạn Bí Thư nữa chứ. Khổ thế mình chẳng nhớ đã vứt caimú của bạn ý ở phương nào rùi Thôi thì kiếm cho bạn ý cái khác vậy, mong là cái mũ kia ko phải là của nười yêu MA tặng

Catboy is offline  

Old 07-09-2003, 21:32  

Senior Member

Híc lần thứ 2 kể từ cái hôm học văn hoá đầu tiên khi mình vào trường KL này bỗng nghĩ đến "nó". Giá mà mình với "nó" ko wen nhau, giá mà we didn't both study at A3...

Catboy is offline  

Old 07-09-2003, 22:10  

Phá sản!

Nhật ký của Becks :
T7 - 6-9-2003 : Buổi chiều đến trường, thấy bọn nó tập trung dzui dzẻ, đứa nào cũng nói nói cười cười với nhau, trong khi mình thì lạc lõng, đi đâu cũng " bị " bọn nó hỏi là " Thế bao giờ bay ", nghĩ mà thấy tủi thân : Chẳng lẽ bọn nó " khai truè " mình ra khỏi A3 rồi hay sao, hix hix. Rồi đến khi bọn nó tập trung lại để chuẩn bị tập quân sự thì mình lại lủi thủi đi về, vừa tủi thân, vừa buồn ko chịu được. Chẳng lẽ lại " xin " bọn nó : Bọn mày ơi, tao...tập với . Lại nhớ lại năm ngoái mình vui vẻ bao nhiêu thì bây giờ " cay đắng " bấy nhiêu.
CN - 7-9-2003 : Lại 1 ngày " no class , no friend " nữa lại sắp đến. Hôm nay nhà ngoại tổ chức liên hoan, đến tận chiều mới về. Tuy nhiên thấy mấy bà chị họ và anh họ mình bảo phải về sớm tập quân sự thì lại bắt đầu cảm thấy buồn. Chiều về đến nhà, lại ngủ. Định gọi điện cho bạn đỡ buồn thì nhớ ra là bọn nó đi tập quân sự ( lại quân sự ), chẳng nhẽ lại mò ra trường.
Sáng mai : T2 - 8-9-2003 : Lấy kết quả khám sức khoẻ và hoàn tất visa. Mong là đừng có sự cố gì xảy ra nữa. Chúa ơi, con mệt mỏi lắm rồi
beckham10a3 is offline  

Old 07-09-2003, 22:11  

Phá sản!

Nhật ký của Becks :
T7 - 6-9-2003 : Buổi chiều đến trường, thấy bọn nó tập trung dzui dzẻ, đứa nào cũng nói nói cười cười với nhau, trong khi mình thì lạc lõng, đi đâu cũng " bị " bọn nó hỏi là " Thế bao giờ bay ", nghĩ mà thấy tủi thân : Chẳng lẽ bọn nó " khai truè " mình ra khỏi A3 rồi hay sao, hix hix. Rồi đến khi bọn nó tập trung lại để chuẩn bị tập quân sự thì mình lại lủi thủi đi về, vừa tủi thân, vừa buồn ko chịu được. Chẳng lẽ lại " xin " bọn nó : Bọn mày ơi, tao...tập với . Lại nhớ lại năm ngoái mình vui vẻ bao nhiêu thì bây giờ " cay đắng " bấy nhiêu.
CN - 7-9-2003 : Lại 1 ngày " no class , no friend " nữa lại sắp đến. Hôm nay nhà ngoại tổ chức liên hoan, đến tận chiều mới về. Tuy nhiên thấy mấy bà chị họ và anh họ mình bảo phải về sớm tập quân sự thì lại bắt đầu cảm thấy buồn. Chiều về đến nhà, lại ngủ. Định gọi điện cho bạn đỡ buồn thì nhớ ra là bọn nó đi tập quân sự ( lại quân sự ), chẳng nhẽ lại mò ra trường.
Sáng mai : T2 - 8-9-2003 : Lấy kết quả khám sức khoẻ và hoàn tất visa. Mong là đừng có sự cố gì xảy ra nữa. Chúa ơi, con mệt mỏi lắm rồi
beckham10a3 is offline  

Old 07-09-2003, 22:15  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by Xau trai kl@07-09-2003 @ 09:45
chiều lại phỉa đi tập quân sự, như cứt, chán wá, hôm qua trêu ông thầy ngiộ phết
Tên xautraikl kia, dùng từ cho chính xác nhá :
- Thứ nhất : Chữ " như " phải viết hoa
- Thứ hai : Ông ví " như..." gì đấy X-(
beckham10a3 is offline  

Old 07-09-2003, 22:17  

Phá sản!

Thằng catboy nghĩ đến bạn nào lớp mình đấy . Mô phật, Chúa phù hộ cho bạn ấy
beckham10a3 is offline  

Old 07-09-2003, 23:33  

Senior Member

Ê ê cấm câu bài, ko được xỏ xiên anh mày trong topic này

Catboy is offline  

Old 08-09-2003, 07:39  
shmily16

2 ngày tập quân sự cũng vui ra phết , tập 4 tiếng đông hồ mà ngày nào cũng mưa , toàn về sớm , 2 ngày đưọc tắm mưa ngoài trời rùi , sướng quá ... Sáng nay mình lại lên net sớm quá chăng , chẳng có member nào cả
Đứa bạn kia còn chưa thèm gửi thư vè đi được gần một tuần rồi còn gì , chắc sang nưóc ngoài sưóng quá không nhớ gì đến Vn nữa

Old 09-09-2003, 12:42  
shmily16

hôm nay tập quấn sự cũng chẳng có gì là mới mẻ cả ... đưọc cái mình lắp tồi quá nên không bị gọi lên ... lên thì đồng hcí bảo về chỗ thoi ... lớp mình có mấy bạn lắp giởi lắm ... chấc tương lai theo mấy chú bộ đội ... đặc biệt là bạn XautraiKl nhà ta ... Ấy bạn ấy mà lên đây ..,. lại chẳng sướng quá ấy nhỉ ...
Trời mưa ngày càng to ...

Old 09-09-2003, 13:00  

Senior Member

Keke được gọi đi hội thao, 18s kể ra mình lắp cũng nhanh phết đấy chứ

Catboy is offline  

Old 10-09-2003, 00:53  

Phá sản!

Trông thế mà cánh mày râu khá là hay !
Chú catboy viết nhật kí thật à?
Mình chưa bao giờ viết cả, chỉ có viết trên KLnet may dòng.
có gì cứ post lên, anh em xem thử, có gì góp ý.
makilen is offline  

Old 10-09-2003, 01:00  

Senior Member

Ơ anh makilen hỏi cứ như đùa, viết thật chứ ao lại ko 1h đêm, ko ngủ được lên Net, lại kịp câu 1 bài, keke

Catboy is offline  

Old 10-09-2003, 04:01  

Phá sản!

Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)

cái chị trong avatar của anh catboy hôm nọ hát trên sân khấu trường mình nhi ?
Witch_SM is offline  

Old 10-09-2003, 05:49  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Mọc cái răng mới, nhức quá, ko tài nào ngủ thêm được.. 4h00, lên Net thấy em hanoiwitch, phục em thật (ko biết tối qua em ngủ mấy giờ mà dạy sớm thế )

5h30 rồi, tắm cái rồi đi học. Good morning all!

Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 10-09-2003, 07:44  
shmily16

Khiếp sao mưa lắm thế , suốt cả đêm ... hôm nay không phải đi tập quân sự ... ở nhà ... buồn ... chẳng biết làm gì

Old 10-09-2003, 09:44  

Phá sản!

Trời lại mưa rồi....từng hạt mưa vẫn rơi đều bên hiên cửa sổ, trời ơi..sao tôi cảm thấy buồn đến vậy...cuộc sống thật trống rỗng" mưa buồn ơi mưa từng tiếng, mưa cho phố nhỏ càng buồn thêm....."
Hehekltt is offline  

Old 10-09-2003, 09:46  

Phá sản!

Cuộc sống vẫn trôi qua...tôi cảm thấy mình cô đơn quá,
Hehekltt is offline  

Old 10-09-2003, 10:56  

God Member

Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)

đi học thì cũng vui thôi,hôm nay 10/9,trời vẫn mưa,mưa rả rích từ hôm qua,nhìn mưa rơi lại nhớ đến người yêu,chán quá lại lên klnet,mai là trung thu rồi,chảng biêts có vui không,mà bao giwò tạnh mưa đây

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 11-09-2003, 14:45  

Senior Member

Hôm nay buồn cười vật. Bọn dở hơi cứ bắt anh mày lên hát, ờ thì lên gào rống 1 lúc xong đi xuống, mong là thoát nợ từ rày về sau bọn nó không bắt mình lên nữa, keke Buổi tập quân sự cuối cùng kết thúc, thật tuyệt vời vì cả 4 buổi tập trời đềi mưa râm ran, thế là toàn ở trong lớp, sướng quá. Đi về lại đứng trước cổng trường cạnh hàng chị Lan, bọn lớp mình kể cũng điên thật, đứng đấy chẳng biết làm gì xong rồi, 1 2 3 về thế là vào lấy xe đi về hết, nhắng vật Stop phát, bây giờ send tin nhắn thui

Catboy is offline  

Old 16-09-2003, 08:47  
shmily16

$ ngày tập quấn sự kết thúc được 3 ngày ở nhà chơi xả láng lại thêm cái tết trung thu cua bọn trẻ con cũng vui lắm ... thì hôm qua lại cắp sách đị học từ 12 h trưa nóng bức ...

Old 16-09-2003, 10:20  
Lang_tu_da_tinh

hôm nay ..buổi học đầu tiên./..mình ngồi nhìn nắng vàng ngoài cửa sổ và chợt nhận ra rằng ..chợt nhận rằng....con gái a11 là xinh nhất..

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan