Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 02-08-2003, 03:29  
hackerdeptrai

KL$: 0.00

Hehhehe,kiss là gì các bác nhẩy,đơn giản,kiss nó giống như 2 đồ thị tiếp xúc nhau(Dẫn theo lời của thầy Trinh)

Dạo này em thấy trường mình ghê wá,hôm trước lên tầng 4,thấy 1 đôi đang kiss nhau "củm tình" ghê,thấy mình mà chúng nó làm như k0 có,vẫn kis mặn nồng như thường,mà chẳng hiếu sao chúng nó đứng kiss nhau mà mắt cứ trợn ngược cả lên,lẽ ra kiss thì phải nhắm mắt nó mới tận hưởng được"hương vị ngọt ngào" chứ nhẩy!(hay là chúng nó chập miệng để đo không biết)!

Em thì em chưa bít kiss,ngoan lắm nhưng mà vấn đè kiss này đáng bàn lắm đấy.Thảo nào mà lũ lớp em nó làm bài thơ này nghe mới ghê chứ:

Hôm qua mơ ngủ ở nhà
Kiss em một cái hoá ra kiss nhầm
Sáng ra 1 lũ cười ầm
Hôm qua thằng ấy kiss nhầm phải tao!

Nghe chuối wá,các bác cho em xin ý kiến cái coi nào!

Old 02-08-2003, 05:44  
Haingoc12Q

Kiss là một sự trao đổi chất một cách nghệ thuật. Kiss là một cách thông dụng nhất để bày tỏ tình yêu. Nhưng kiss thì cũng nên kín đáo 1 tí chứ TÂY wá thì dân ta cũng thấy sợ. Ui ta nói ta sợ.

Old 03-08-2003, 09:30  

God Member

KL$: 5
School: Kim Liên

Hic hic em vẫn chưa đưọc kiss ai bác ạ, nghe mà tủi thân wá, cũng không bít có gì hay không nhỉ

------------------------------
^^Once again I'm lonely, for your hungry touch^^
Xau trai kl is offline  

Old 03-08-2003, 11:31  
eu

Phá sản!

KL$: 0

He cái topic này chắc toàn người lãng mạn với vào thui nhỉ.Mà anh hacker thấy ở chỗ nào đấy chỉ cho em với để hôm mào đi rình chơi
eu is offline  

Old 04-08-2003, 07:38  

Phá sản!

Ui xời,lớp a11 không cần phải được rủ đi thì cũng suốt ngày thưởng thức miễn phí những pha hot như thế rùi,số là a11 đối diện 1 lớp gọi là 11T(năm nay lên 12),trong cái lớp T đó có 1 đôi "in love",thế là cứ mỗi khi đến giờ 10 phút là....,trùi ui,thôi thì họ ngang nhiên hành động 1 cách vô cùng lộ liễu trong lớp thì cũng chẳng nói làm gì(lớp người ta thì người ta làm gì mặc kệ),nhưng ít ra mỗi khi làm cái đó cũng phải đóng cửa vào cho nó kín,đằng này cứ mở lanh tanh bành ra,ko nhìn ko được!!!!Khổ thật!(Khổ thế nhưng vẫn banh mắt ra mà nhìn cho rõ,chỉ tiếc cái khoảng cách 2 dãy nhà xa quá,nếu ko....!Tiếc!!!!).
Bên lớp M bên cạnh cũng có mấy đôi tình củm phết,suốt ngày dí trán vào nhau,dụi dụi,nhìn trông âu yếm lắm,đấy,ở cạnh mấy lớp 11 là bổ mắt thế đấy,lớp a11 tích luỹ được biết bao kinh No quí báu cho những năm về sau!
beckly is offline  

Old 04-08-2003, 09:01  
hackerdeptrai

Hic..hic,lớp 11T làm sao mà bằng được lớp 11Z.Cứ lúc nào đi qua là như "Vườn hoa Lênin" luôn,k0 thua gì phim tình cảm Mỹ!

Các chú nào muốn đi rình thì phải đợi lúc nào trường về hết ý(Tầm khoảng sau 12h trưa),sau đó lên tầng 4 dãy nhà A ý,ui trùi,tha hồ mà xem(nhưng mà rình cẩn thận,lỡ nó phát hiện ra thìi toi cơm đấy!),chú nào muốn ghi lại những giây phút xúc động thì nhớ mang theo cái camera nhá!

Old 04-08-2003, 11:08  
glassy_cow

Trời đất!!! Anh hacker còn biết chính xác thời gian và địa điểm hoạt động của mấy đối tượng đó cơ à? Nhưng nói thật là người ta đang trong giây phút, đúng như anh nói là xúc động, mà lại có 1 đứa nào đấy đang rập rình và quay camera thì đúng là.... hết chê. :lol:

Old 05-08-2003, 04:24  

Phá sản!

tui chỉ xin được nhắc các bạn: gần 90 % dân số VN bị mắc các bệnh về răng miệng -------> cần thận trước khi kiss ai nhớ hỏi họ " sáng đánh răng+ súc miệng chưa "
Hehekltt is offline  

Old 05-08-2003, 15:08  
Male

Senior Member

KL$: 1.008
Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

Thôi,ko bàn vấn đề này nữa...Ai về lớp nấy!Học bài chưa ?Nhòm ngó cái gì?

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 06-08-2003, 05:30  
B_Cool

Bao giờ 4rum mình hẹn nhau đứng rình giờ cao điểm của các đôi đấy đi nghía chút cho vui cửa vui nhà có chuyện để bàn .
Lúc đấy qua lớp G gọi em 1 tiếng luôn nhớ :lol:

Old 07-08-2003, 09:12  
hackerdeptrai

"...
Xau trai kl viết:
He không hỉu đôi nào mà lại lãng mạn thế nhẩy, hay mình cũng phải kím người iu để xem hun nó như thê nào
..."
(Quote)

Chú xautraiKL cứ thích học đòi vớ vỉn,anh nghĩ học sinh chúng ta,dù gì vẫn là trẻ con,mà trẻ con thì chỉ nên ...kiss vào má thui,chứ kiss kiểu kia thì....

Old 07-08-2003, 09:36  
hackerdeptrai

Các đôi khong dại gì mà kiss nhau công khai đâu.Tôi có thể chỉ cho mọi người 3 chỗ mà các đôi rất thích chọn làm địa điểm để "tâm sự":

@Chỗ đầu tiên mà dễ bắt gặp nhất là ở trên tầng 4 của các dãy nhà,chuyện,chỗ ấy vừa thoáng mát,vừa romantic nên đôi nào mà chả muốn ra đấy mà kiss

@Chỗ thứ 2 là.... ở trong lớp học,chỗ này thì chắc là không rình được !

@Chỗ thứ 3 là..ở phía sau trường,cái sân ở sau phòng Y tế ý,chỗ này thì không được thoáng mát sạch sẽ cho lắm nhưng mà được cái kín đáo,không sợ ai nhòm ngó!

Đấy,ai muốn rình thì cứ đến 3 địa điểm này mà nhè,thế nào cũng bắt gặp,hehehe!

Old 07-08-2003, 10:41  

God Member

He vạy chớ bộ các đôi kia không phải là học sinh àh, em chỉ mún thử thui mà chứ có bảo là nghiện đâu mà bác đả kích em ghê thế

Xau trai kl is offline  

Old 08-08-2003, 09:40  
hackerdeptrai

"...
Xau trai kl viết:
He vạy chớ bộ các đôi kia không phải là học sinh àh, em chỉ mún thử thui mà chứ có bảo là nghiện đâu mà bác đả kích em ghê thế
..."
(Quote)

Chú Xautraikl thích thử lắm hả?Để anh chỉ cho chú cách thử nhá,cách này anh nghe chúng nó truyền tụng chứ anh cũng chưa thử đâu(ngoan lắm mà).Là thế này,chú phải rủ bạn gáo ra 1 chỗ nào thật là lãng mạn(kiểu như ra bờ Hồ chẳng hạn),sau đó kể cho đối tượng nghe chuyện "5 con dê chơi trốn tìm",khi kể nhớ phải dấu 1 con dê đi,lúc cuối nàng sẽ hỏi:"Thế con dê cuối cùng đâu hả anh?".Lúc ấy thì cứ thẳng thắn mà trả lời"Là anh chứ còn ai nữa".Lúc ấy thì...tèn tén ten..hehehe!

Các chú áp dụng mà không thành công thì ráng chịu đấy nhé,anh chỉ truyền tụng thui,chưa áp dụng đâu

Old 08-08-2003, 10:02  
hackerdeptrai

Hehehe,để bổ sung cho topic này tui xin gửi tới pa kon 1 số chuyện cười về chủ đề Kiss:

@! chàng trai đi với 1 cô gái,đến 1 cánh đòng,chàng trai thấy cảnh 1 con bò đang cho liếm 1 con bê ,chàng trai quay lại bảo cô gái:

Boy:Em nhìn kìa,con bò đang hôn con bê cái của nó,nhìn cảnh ấy mà em cũng không muốn nhận thấy 1 nụ hôn sao em yêu?

Girl:Anh à,có cần thiết phải như thế không?

B:Rất cần em ạ

G:thế thì anh ra đấy hôn con bò đi,em đứng đây chờ anh!

B:Ặc..Ặc ...Ặc!!!!!

@Chuyện này tui xuyên tạc của quảng cáo dầu nhờn Castrrol:

1 chàng trai đi vào trong 1 nhà kho cũ,bỗng nhìn thấy 1 cái lọ rất lạ,tò mò,chàng mở lọ ra ,Từ trong lọ,1 cô gái bay ra.

Cô gái:Cảm ơn anh đã giải thoát cho em khỏi cái lọ chết tiệt ấy,Bây giờ em cho anh 3 điều ước,anh ước gì nào?

Boy:Thật hả?Đầu tiên tôi muốn mình trở nên giàu có

BÙM!Bỗng chốc chàng trai được ngồi trên đống vàng và tờ ngân phiếu trị giá 5 tỷ$

Boy:Thứ hai,tôi muốn mình trở nên đẹp trai

BÙM!Bỗng chốc chàng trai biến thành 1 tài tử đẹp trai gấp 10 lần Tom Cruise và Ben Afleck cộng lại!

Boy:Điều cuối cùng,anh...muốn...kiss em!

Bùm!Bỗng chốc chàng trai biến thàng chai dầu nhờn và cô gái biền thành ..cái nắp đậy chai dầu!

Dầu nhờn CASTROL,cho các bạn uy lực của nụ hôn!

Old 10-08-2003, 02:57  

God Member

He eh khổ nỗi là em chhưa có bạn gái bác ạ, có bác nào chỉ em cách khác không, chứ nếu có bạn gái rùi thì cái chuyện đó chỉ là chuyện nhỏ, chả lex em lại không tà lưa được một nụ hôn àh

Xau trai kl is offline  

Old 12-08-2003, 09:55  
meo_con_11i

Hê hê, nói như ông hacker thì đến cả đời ông cũng chẳng liệt kê được những vụ kich tính như vụ romantic này đâu ạ.
Ai chứ riêng em, em thấy vụ này vừa mất vệ sinh vừa ... khá nguy hiểm, mấy đôi quá khích như các vị kể trên lỡ mà thầy cô nhìn được thì ăn đòn đủ. Các bác nhẩy!

Old 12-08-2003, 09:57  
meo_con_11i

À quên, em có xin có lời nhắc nhở, các bác thấy người ta kiss nhau ngang nhiên vậy, chớ có nhìn, cẩn thận mang hoạ vào thân, bị tiu cho mấy quả đừng ân hận.

Old 15-08-2003, 17:20  
hackerdeptrai

Quote:
Originally posted by meo_con_11i@12-08-2003 @ 09:57
À quên, em có xin có lời nhắc nhở, các bác thấy người ta kiss nhau ngang nhiên vậy, chớ có nhìn, cẩn thận mang hoạ vào thân, bị tiu cho mấy quả đừng ân hận.
Trùi,ai lại công khai mà nhìn người ta kiss nhau bao giờ,phải đi rình,đi nhẹ nói khẽ chứ liNhựng mà rình cũng phải có nghệ thuật,như hôm trước tui đứng trên cửa sổ rình được 1 đôi đứng kiss nhau rất chi là mặn nồng ngay trước cổng nhà,thấy hay hay lấy thử đồng hồ bấm giờ ra bấm xem được bao lâu.5Ph,chúng nó vẫn chưa chịu buông tha nhau,trùi,đến giây thứ 30 của phút thứ 6 chúng nó mới chịu buông ra vì phát hiện...có người rình,hehehe 2 người ngượng wá phóng xe chạy lun.Thế mới bít đứng rình k0 bao giờ bị tiu cả!

Old 18-08-2003, 14:59  
hackerdeptrai

Hờ hờ,không bít cái cảm giác khi kiss nó thế nào nhỉ?Những đứa lần đầu kiss bảo là "nhão nhoẹt",hic,chả bít có đúng thế không?

Old 19-08-2003, 00:07  

God Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A15 (2002-2005)

Bác hỏi thế thì bố ai mà trả lời được !
Mà sao bác không thay vì hỏi như thế mà kiếm ai hôn thử nhỉ . HIHIHIH

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 19-08-2003, 15:12  
hackerdeptrai

Hơ hơ,chú tưởng dụ được người ta kiss nhanh lắm đấy hử?phải qua từng giai đoạn,từ đầu là nắm tay,sau đó là ôm ấp,cuối cùng thì mới là ..kiss,trung bình mỗi giai đoạn mất 1 tháng,sau 3 tháng mới có thể..được!

Old 24-08-2003, 13:55  
khohieu

bác hacker có vẻ rành mấy chuyện rình rập nhỉ, hay la hôm nào bác rủ các anh em mang máy ảnh đi chụp các đôi, rùi post lên net, bình chọn xem la đôi nào có nụ hun đệp nhất, nhẩy?

Old 26-08-2003, 11:43  
shmily16

Ngầy hôm nay đi tập trung rồi có gì sang rủ chúng tôi đi săn luôn
Các bcác có xem " bản tình ca mùa đông" không , cứ tạo một Kiss baát ngờ giống như trong ophim ấy chắc sau đấy không đến nỗi bị một cái tát đâu nhỉ
Có ai dám thử không

Old 26-08-2003, 11:48  
eu

Phá sản!

Hay đấy.Hay mình mở hẳn 1 cuộc thi xem ai săn được những quả kiss nảy lửa nhất nhé.Ai nhất sẽ được thưởng 1 cái kiss của bạn xấu nhất trường KL.
eu is offline  

Old 27-08-2003, 12:35  
hackerdeptrai

Hí hí,chơi lun,chỉ cần có người kiss là ổn rùi,cần hgì xinh hay xấu đâu?
Mà tui có lời khuyên khi kiss:

Trước khi kiss phải súc miệng cho thật thơm tho,xịt keo xit kiếc gì thì xịt cho thật là thơm đi,khi kiss mà đối phương ngửi thấy mùi gì thì không khéo nó bỏ của chạy láy người lun đấy,hé hé!

Old 31-08-2003, 18:29  

God Member

KL$: 676
Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)
Class: A3 (2002-2005)

he he.anh hackerdẻptai rồi thì chỉ cần người xấu thôi là phải,rất hợp tình và hợp lý đấy,nhưng mà viêc gì mà phải súc miệng làm gì,chứng tỏ anh H bị bềnh hôi mồm thì phải

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 01-09-2003, 10:09  

God Member

He eh người ta mún làm người lớn một tí có sao đâu, hay ilu đã thử rùi không thấy hay nên nói thế, có kinh nghiệm gì thử truyền đạt xem

Xau trai kl is offline  

Old 01-09-2003, 15:43  
hackerdeptrai

Quote:
Originally posted by fantomas@31-08-2003 @ 18:29
he he.anh hackerdẻptai rồi thì chỉ cần người xấu thôi là phải,rất hợp tình và hợp lý đấy,nhưng mà viêc gì mà phải súc miệng làm gì

Hổng phải dzậy mà tui muốn lưu ý các chú khi kiss phải chuẩn bị thật kỹ lưỡg,chứ tui có chứng kiến mấy cảnh có đứa kiss xong chạy lun vào toalet nôn oẹ đến là khổ,hic hic

Old 01-09-2003, 20:22  

God Member

KL$: 676
Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)
Class: A3 (2002-2005)

đó là do hôn phải lưỡi thấy ghê qua bởi vì nó bầy nhầy nên mới thế thôi,lần đầu mà,mà khi hôn thì làm sao biết mồm có bị làm sao đâu mà lại ...,mà thực sự anh hacker nhìn thấy rồi à

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 03-09-2003, 10:02  
hackerdeptrai

Quote:
Originally posted by fantomas@01-09-2003 @ 20:22
đó là do hôn phải lưỡi thấy ghê qua bởi vì nó bầy nhầy nên mới thế thôi,lần đầu mà,mà khi hôn thì làm sao biết mồm có bị làm sao đâu mà lại ...,mà thực sự anh hacker nhìn thấy rồi à

Hic,chỗ tui đi học thêm phải đi qua Hồ tây,lần nào mà chả chứng kiến mấy cái cảnh như dzậy.Lắm lúc đi học cùng với các girl chúng nó cứ nghĩ mình có ý gì(thực sự là tui hoàn toàn trong sáng mà)

Old 20-09-2003, 01:28  
blue_ocean

Oh kiss is still a kiss in Cassablanca, but kiss is not a kiss without...
Nhân tiện kể một câu chuyện về kiss như thế này:
Có một chú lần rủ người yêu vào công viên chơi trung thu. Yêu nhau đã lâu nhưng chưa lần nào được kiss cho nên chú quyết tâm lần này phải kiss cho bằng được. Sau một hồi loay hoay cô gái đồng ý cho kiss nhưng vì là con gái hay thẹn nên cô giao hẹn mỗi lần cô đọc một câu tả về trăng thì chú kia được hôn một phát vào chỗ tương ứng có vần với câu đã đọc.
-Anh ơi hôm nay trăng sáng quá! - Chú kia kiss một phát vào má.
-Anh ơi hôm nay trăng đẹp thay! - Chú kia lại làm phát vào tay.
-Anh ơi hôm nay trăng rất sáng! - Lại một phát vào trán. Chú kia nóng ruột lắm vì mãi chưa được kiss đúng vào chỗ cần kiss. Đúng lúc ấy cô gái làm cho một câu vãi sợ:
-Anh ơi hôm nay trăng tròn không! - Bỏ mẹ- chú kia nghĩ thầm. Thôi lần này bỏ qua. Rồi định lảng về nhưng...
-Anh ơi hôm nay trăng cao tít!- Thôi chết con rồi tía ơi!- chú kia toát mồ hôi hột nhưng... Lúc đó cô gái nhắm mắt lại, đưa môi ra: Cho anh hôn một ít!

Old 03-12-2003, 20:18  
loveyou

SAo cai chu de nay "quyen ru" the nhi?????? khong hieu cai fít kis no the nao ma thay cac anh o day ta ghe qua (luoi lay nhay, nhao nhoet.... :-s ) Nghe thay da so thi lam sao ai dam hun nua. Chac luc day fe fe lam nhi, nghe co ve hay day nhung .....ghe qua.

Old 04-12-2003, 01:16  
astorrella

ha ha ha ha chả hiểu mấy anh chàng cô nàng trong này giả ngây giả ngô hay là nai tơ thật nhưng mà đọc mấy bài nói về kiss của các cô các cậu mà chết sặc cười

cứ hôn thử đi,nhưng mà hôn với người mà cả 2 cùng có tình cảm với nhau ý nha ( chứ đừng có hôn thử lung tung mà sau này hết dám hôn ai hết he he ) như vậy sẽ biết nụ hôn nó ngọt ngào hay mặn mà thế nào, tất nhiên với cái gọi là the first kiss thì sẽ có nhiều tình huống bi hài khác nhau ...nên nhớ rõ feeling của cái 1st kiss thế nào nhá

Old 04-12-2003, 02:20  
angel_love_1989

Nụ hôn( việt không?) là kết tinh của tình yêu sau 1 thời gian dài! Thường thì nó mặn nồng! Nó mang lại cho 2 người hôn nhau 1 cảm giác rất dễ chịu và khiến họ nhớ mãi ( nhất là nụ hôn đầu!)

Old 04-12-2003, 12:06  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
Class: A17 (2003-2006)

em chưa hun bao giờ nhưng em chỉ thích cái hun thật nhẹ vào môi thui
mới cả chưa có người iu thì làm sao mà đòi hun đưọc cơ chứ
mà đến nắm tay em cũng chưa nữa là

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 04-12-2003, 13:04  
sweet_leo_208

đấy! trên Tv trông bọn Tây nó hun nhau sao mà đáng yêu, dịu dàng thế. Thê mà bây giờ ở VN cũng có các film lồng những cảnh ấy vào. Nhưng ôi thôi. trông lố bịch ko thể chịu được...như cái fim gì chiếu lại vào các buổi chiều ấy, một thằng hun gì mà cứ như là ăn cháo quẩy ấy. Nhai nhồm nhai nhoàm.. fát kinh lên được-----------> ghét hun!

Old 04-12-2003, 14:23  
rongden

ui! vừa nãy em và con bạn ăn ở hàng đối diện trường mình, có hai anh chị ngồi ngay trước mặt bon em mà "âu yếm'.Không thể ăn được.Tự nhiên như ruồi ý, khỏi phai rình rập , cứ tự nhiên quay phim

Old 04-12-2003, 19:15  
loveyou

Cái nụ hôn đầu chắc là "cool" lắm đây!! Mà sao các bạn tả nụ hôn đầu ghê quá vậy??? Nói chung la khi đã hun rồi nghĩa là 2 người fải co nhiều tình cảm sâu dậm lắm. luc do hun moi thay thu vi va dang yeu. :*

Old 05-12-2003, 17:15  
sweet_leo_208

chắc thế . nên mấy chị bảo tôi là nụ hôn đầu với người mình yêu nó ngọt ngào lắm.. chà, ko bít nó thế nào nhỉ?? chắc là ngọt như đường

Old 07-12-2003, 11:36  

Phá sản!

Chẳng ai tin,nhưng nó bảo đến sinh nhật nó mới cho em ...
lovable_devil is offline  

Old 07-12-2003, 13:27  
DIEPMYLOVE

Quote:
chắc thế . nên mấy chị bảo tôi là nụ hôn đầu với người mình yêu nó ngọt ngào lắm.. chà, ko bít nó thế nào nhỉ?? chắc là ngọt như đường
hehe em ui anh cũng không bí hôn ntn :"> hay là anh cùng em thử tí nhỉ em nhỉ
Quote:
ui! vừa nãy em và con bạn ăn ở hàng đối diện trường mình, có hai anh chị ngồi ngay trước mặt bon em mà "âu yếm'.Không thể ăn được.Tự nhiên như ruồi ý, khỏi phai rình rập , cứ tự nhiên quay phim
chậc chắc là chú TRUNG GÀ đây mà hắn thì tự nhiên roài :* thua nó mà có người yêu sướng nhỉa
Quote:
Cái nụ hôn đầu chắc là "cool" lắm đây!! Mà sao các bạn tả nụ hôn đầu ghê quá vậy??? Nói chung la khi đã hun rồi nghĩa là 2 người fải co nhiều tình cảm sâu dậm lắm. luc do hun moi thay thu vi va dang yeu.
không hẳn đâu cưng ơi không bít có COOL không nhưng tui muốn thử mà em sweet_leo_208 có ý gì không nhỉ

Old 07-12-2003, 18:04  

Senior Member

KL$: 355
Awarded 1 time(s)

Lời khuyen trước khi kiss:ngậm 1 viên kẹo hoặc là bôi lipice vào không lở mồm chết đấy!

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 07-12-2003, 18:36  
Cafe

Ngậm kẹo a`? Hay nhỉ? Thế vừa hôn rồi vừa trao cho nhau kẹo được ko?Cả 2 cùng thấy ngọt ngào

Old 07-12-2003, 18:50  
loveyou

HIHI, ngậm kẹo mà kis thì vui nhỉ, như vậy rùi truyền kẹo từ người này sang người kia.....ui cha....hay ghê gớm.....không biết bao giờ mình sẽ được thưởng thức cái first kiss nhỉ....

Old 01-01-2004, 11:43  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

Trước khi kiss phải hỏi người ta xem đã đánh răng và súc miệng chưa,không thì sau này lại hối hận!

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 06-01-2004, 07:38  
Vit

Người ta bảo hun="cháo lưỡi".Eo ui thế thì khiếp wá....nhưng vẫn fải thử 1 lần chứ nhẩy để còn ra dáng thằng con giai mới vào đời chứ.....ko bit' hun xong thì nó thế nào nhẩy thích hay ko thích???????????????????Người ta bảo em là "Người con trai thích thú với nụ hun đầu,vui vẻ với nụ hun thứ hai,chịu đựng với nụ hun thứ ba và cái gì thì ai cũng bít rùi đó..."...Thế này thì thảm wa' anh chị em ới............

Old 08-01-2004, 23:20  

Phá sản!

Class: A15 (2003-2006)

Anh chị gi` ơi ! Kiss nhu thế nào vậy ? :*
Chỉ cho em với . hic hic ... Chưa bao giờ kiss mà. Thông cảm nghen !!!!
DucloveNgoc is offline  

Old 09-01-2004, 00:31  
most_wantedgirl

Khiếp,chủ đề tế nhị mà đưa ra bàn kinh khủng thế không biết?
Nhưng không thể phủ nhận sự lãng mạn của nó được,phải không nào?
Nhưng nụ hôn đầu rất có ý nghĩa nên phải tìm đúng người mà trao

Old 09-01-2004, 04:52  
loveyou

Cha mẹ ơi, lúc đã thích thằng nào thì chắc là muốn kiss....còn đến lúc mọi chuyện đã thành quá khứ, 2 người không còn gì với nhau,coi nhau như kẻ thù, lúc đó mới biết bộ mặt thẫt của nhau.....đến lúc đó có muốn thu lại cái kiss đó cũng đâu có được nhểy....thế nên tốt nhất là đừng kiss nữa không thì hối hận cũng đã muộn....hehe

Old 11-01-2004, 11:55  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

Eo ơi,ra cái hồ Đắc Di cạnh trường mình ngày nào chả thấy dân trường mình kéo nhau ra đấy kiss,tui toàn thấy lũ lớp 12 ra đấy đóng phim,nhìn chán cả mắt!

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 11-01-2004, 14:00  
DIEPMYLOVE

thật có mấy đứa lớp 12M chúng toàn ra đấy rồi hôn nhau kinh tởm thế không bít vậy mà mình chưa có ai hôn mà mình lại còn không bít hôn nữa chứ thế có ai day tui hông :">

Old 13-01-2004, 07:36  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

hehe dânn lớp M thì ghê rùi,có mấy đôi suốt ngày tí tởn ôm ấp ,kiss thậm chí là hoạt động cả tay lẫn chânn cơ mà,đâu khác gì quán bia ôm đâu nhnỉ?

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 14-01-2004, 04:26  
loveyou

He he....dân tình làm gì mà fản đối nhiều thế, người ta muốn làm gì thì kệ người ta...nhưng thú thật thì chỗ hồ Đắc Di cạnh trường mình đâu fải là chỗ lí tưởng và thơ mộng để kiss, chắc bọn này không thể chịu được nữa nên fải giải quyết khâu kiss ngay cạnh trường cho nhanh, đỡ mất thời gian đi lại..hehhe

Old 14-01-2004, 04:57  

Member

các bác mún rình chộp ảnh, xem film không mất xiền thì cứ ra công viên í, eg như ở Bách Thảo nè có dạo em lên đấy trượt patin nhìn bọn nó ngứa cả mắt hay ra công viên trước cổng đại học Thuỷ Lợi đó đó, cả 1 rổ nhá toàn sv mà mấu thé, chắc mấy chỗ này nhìu cây xanh và ghế đá thoáng mát nên bọn chúng dễ bề hoạt động đặc biệt vào mid9. Bọn này đáng bị gô cổ lại cứ thích ra chỗ public mà fô, đầu độc trẻ con, đã thế lại còn chiếm hết ghế đá của các cụ tập thể dục nữa chứ, iem là em thương các kụ nhứt

Welcome to KLNet 6!
lilliputan is offline  

Old 14-01-2004, 05:22  

Member

tốt nhứt là chúng mìn hông nên tập làm người nhứn làm chi, đang dịch SARS đó , bác nào có mún hành động thì nên đeo cái khẩu trang vào cho nó an toàn không thì chiét cả đôi đấy, kiss mà đeo khẩu trang thì mất hết cả ngọt ngào, các bác thấy thế nào, mong chưa bác nào bị cúm gà

Welcome to KLNet 6!
lilliputan is offline  

Old 14-01-2004, 05:56  

Member

kể mấy bác lớp 12 cũng liều thật đấy, nếu bị giám thị hay thầy cô nào đi wa thì có mà lên thớt, đáng đời

Welcome to KLNet 6!
lilliputan is offline  

Old 14-01-2004, 06:09  
cloy_bong910

Mà sao mọi người cứ bàn mãi về chủ đề này thế nhỉ, ngại bỏ xừ, theo tui thì những khi gặp ai đang kis thì nên để cho người ta yên, không người ta lại bảo mình bất lịch sự

Old 14-01-2004, 07:08  

Phá sản!

kiss con gấu bông trước khi đi ngủ
em toàn làm thía
NguyenThanhNam is offline  

Old 14-01-2004, 07:40  

Member

KL$: 7
Sent 2 thank(s)

Trường mình có câu :
Thà hôn em một lần rồi ăn tát ,
Còn hơn để thằng khác nó hôn em ...
Các bác nghĩ sao ???

Welcome to KLNet 6!
Bianconeri1987 is offline  

Old 15-01-2004, 08:52  
uni_mfeo_4ever

dân tình giờ thèm kiss đến thế cơ à
hầu như 90% các đôi kis nhau xong thì sẽ bỏ nhau bạn tui có maáy cặp như thế rùi ->đừng dại

Old 02-02-2004, 07:48  
DIEPMYLOVE

Hôn như thế nào?

Tôi phải hôn như thế nào? Hôn không có nghĩa là đặt môi lên môi cô ấy...

Học hôn có cái gì đó giống như học đi xe đạp, vì khi bạn đã học được thì không bao giờ bạn quên. Bạn nên nhớ rằng mỗi lần hôn đều khác nhau, phụ thuộc vào cảm xúc của bạn với người ấy. Bạn nên hơi nghiêng đầu và đặt nhẹ môi lên má của cô ấy và để môi bạn tuân theo cảm xúc... Điều này sẽ làm bạn tự tin khi bắt đầu hôn lên môi.

Bạn cần tránh hé miệng khi chưa đặt môi lên môi của cô ấy, tránh không dùng răng để cắn và chắc chắn rằng trong miệng bạn không có thức ăn cũng không có mùi khó chịu. Nếu bạn mới hút thuốc hay mới ăn xong, hãy dùng kẹo cao su.

Nếu bạn muốn thử trước khi hôn một ai đó thì bạn nên thử lên tay của mình với ngón cái và ngón trỏ để xem cảm giác thế nào, hoặc có thể xem trên truyền hình những cảnh hôn nhau. Tuy nhiên bạn sẽ không biết thật sự hôn là thế nào nếu bạn không hôn thật. Bạn sẽ rất ngạc nhiên hôn lại có thể dễ dàng đến thế và thích đến vậy.

Nếu anh ấy không biết hôn?

Tôi sẽ làm gì nếu anh ấy không thật sự biết hôn?

Bạn có thể lựa chọn: 1. dạy anh ấy cách hôn. 2. Không hôn mà tìm một cách khác để giúp bạn khởi động.

Có thể làm gì trong khi hôn?

Trong khi hôn có thể làm gì nữa?

Trong khi hôn chỉ những tiếng kêu nhỏ, thì thầm tên người yêu (tất nhiên là phải gọi chính xác tên người yêu) là bạn có thể phát ra. Bạn có thể liếc nhìn xem phản ứng của người yêu thế nào. Tuy nhiên nếu cả hai đều cùng mở “lớn” mắt thì sẽ mất đi sự hấp dẫn. Bạn cũng không nên bỏ qua cơ hội cọ mũi vào cổ, má hoặc dụi vào tóc của người yêu để lấp đi những khoảng trống trong khi hôn nhau.

Hôn kiểu Pháp như thế nào?
Tôi muốn biết hôn kiểu Pháp là như thế nào?

Trong hôn kiểu Pháp cả hai người đều dùng lưỡi. Việc dùng lưỡi như thế nào là tuỳ ở các bạn tuy nhiên nói đòi hỏi phải sự khéo léo và tế nhị. Bắt đầu với việc hôn nhanh lên má, cổ và môi sau đó hôn thân mật hơn với môi hé mở và các bạn bắt đầu dùng lưỡi để thăm dò miệng của người yêu. Lưỡi của hai người luôn chạm nhau.

Trong khi hôn bạn không nên vội vã làm răng chạm vào nhau kêu lách cách vì điều này sẽ làm hai bạn thấy buồn cười và nụ hôn sẽ không còn nhiều thi vị nữa. Bạn cũng nên tránh nói đến những bất tiện, hoặc khó chịu nho nhỏ trong khi hôn như bạn bị đau hay hơi khó chịu với cách hôn của người yêu.

Và điểm cuối cùng hôn là một nghệ thuật và bạn sẽ có kinh nghiệm qua thực tế của mình, hãy hôn để tự mình khám phá!
bài này chất lượng nắm nghen cả nhà

Old 08-02-2004, 23:36  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

Mà theo kinh nghiệm trước khi kiss:Nhìn sâu vào mắt đối tượng,tiến gần vào,nếu nó đồng ý thì...hí hí.còn không thì chuòn cho sớm không ăn tát lúc nào k0 bít,hí hí

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 09-02-2004, 00:27  

Phá sản!

Oach....Nếu mắt 1 trong 2 người hoặc cả 2 đều lác thì ....????Làm sao bit đối tượng nhìn đi đâu?Có đý hay ko????
ttpl227f is offline  

Old 09-02-2004, 00:53  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

Đây là tui nghe mấy đứa cao thủ nó bảo thế chứ tui đã thử đâu,chả dại,nhỡ gặp phải con sư tử nó cho mấy phát tát thì môi chẳng còn để mà kiss đâu ạ.Mà mùa này kiss nguy hỉm lém,dính cúm gà chít lúc nào không hay

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 13-02-2004, 05:24  

Member

thật đấy đang cúm gà cho bọn nó chít cả đôi, chết đẹp lun nhá chết khi đang kiss thì rồ-man-tíc wé còn giề .Pà kon nên cẩn thận nhá nhớ đeo cái khẩu trang trước khi hành động

Welcome to KLNet 6!
lilliputan is offline  

Old 13-02-2004, 05:42  
vip

Phá sản!

Quote:
Originally posted by lilliputan@12-02-2004 @ 17:24
thật đấy đang cúm gà cho bọn nó chít cả đôi, chết đẹp lun nhá chết khi đang kiss thì rồ-man-tíc wé còn giề .Pà kon nên cẩn thận nhá nhớ đeo cái khẩu trang trước khi hành động
bravo ,you vừa phát hiện ra 1 kiểu hun dành cho những người chưa đủ 18 tuổi+ những người GAY
vip is offline  

Old 13-02-2004, 05:55  
scorpionkl

Quote:
Originally posted by vip+12-02-2004 @ 17:42--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (vip @ 12-02-2004 @ 17:42)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-lilliputan@12-02-2004 @ 17:24
bravo ,you vừa phát hiện ra 1 kiểu hun dành cho những người chưa đủ 18 tuổi+ những người GAY [/b][/quote]
Ý mày bảo kiểu này:

Old 13-02-2004, 07:16  
loveyou

Trông 2 ông bà này đứng kiss nhau mà như tra tấn, chẳng tình cảm gì cả,,,chán chuyện.

Old 14-02-2004, 20:00  
scorpionkl

Quote:
Originally posted by ice_cream@13-02-2004 @ 20:01
oài,hun là chuyện người lớn,tuổi teen chỉ nên kiss vào má là quá lắm rùi,ko thì đau mắt lắm.
Kiss được nó một cái thì nó tát cho năm cái

Old 14-02-2004, 21:08  
loveyou

Khổ thân đứa nào ngu thế........hun là fải có nghệ thuật chứ cứ hun để có cái kiss thì bị nó tát cho là fải...ngu lém cơ..

Old 15-02-2004, 05:40  
vip

Phá sản!

ừa nên hun vào má nhưng nếu nàng thuộc loại suy dinh dưỡng thì ............!!!!1
vip is offline  

Old 15-02-2004, 06:01  
scorpionkl

Thằng chó mày câu bài siêu thế...Theo tôi hôn có nhiều kiểu lắm:
1)Hôn lên chán-Nụ hôn biểu thị sự yêu thương,tình cảm của người ấy đối với mình.
2)Hôn lên má-Nụ hôn đầy vui tươi,nhí nhảnh....
3)Sự lãng mạn,say đắm của tình yêu luôn dành cho nụ hôn này.Hôn lên môi nhưng nếu anh(hoặc chị) ấy chưa đánh răng thì chết...
4)Hôn lên mũi-chưa thấy bao giờ nhưng nếu đang hôn mà ắt xì==>chia tay...

Old 15-02-2004, 06:39  
scorpionkl

To Vip:về thôi mày ơi.Hôm nay câu được nhiều bài phết!!!!!!!

Old 15-02-2004, 12:14  
yuna

cái ảnh ngộ hén!dưng à... con gái hay con trai zậy?chịu ko phân biệt nổi thì sao thực hành được đây????????

Old 18-02-2004, 05:08  
loveyou

Thế ở đây đã ai thử chưa mà đã nói ghê thế....đứa nào như thế rùi thì phổ biến cho anh em vùng sâu vùng xa với nào....

Old 18-02-2004, 07:31  
DIEPMYLOVE

ý tui nói là thế chứ em chưa hun các bác thông cảm em ngượng :">

Old 19-02-2004, 03:31  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

Trời,hôm nọ vào quán Cafe thấy 2 đứa pêđê kiss nhau bẩn k0 chịu được,ddến khiếp!Mấy ngày sau vẫn hãi!

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 19-02-2004, 04:36  
loveyou

Úi....sao biết pêđê....mà nói chung ai nị đi kiss chỗ công cộng thía bao giờ...chẹp :-s

Old 19-02-2004, 22:14  
DIEPMYLOVE

kinh wá đừng nói hai đứa pêđê là con trai nhé ẹ :p

Old 21-02-2004, 06:36  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

Thật khủng khiếp đó lại là 2 thằng gay,có ai thích nhìn thì lên quán cạnh bờ hồ nhé,tha hồ soi!

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 21-02-2004, 07:04  
loveyou

Úi, một chàng một nàng hôn nhau đã là.....rồi mà lại là hai thăng con trai a'? nghe mà dựng tóc gáy...

Old 21-02-2004, 19:56  
DIEPMYLOVE

em dựng hết cả cái gì gọi là tóc rồi đây này chứ đừng nói đến tóc gáy

Old 23-02-2004, 07:53  
loveyou

Thế túm lại là ở đây đã bác nào kiss chưa? Có khi mấy bác kiss rùi mà cứ giấu bon iem Có gì thì cứ phổ biến để bọn em còn biết đuờng mà tiến hành khi có điều kiện (khi có người iu ý)

Old 25-02-2004, 10:09  
toxic_girl

[color=red] Chà hình như đây không phải là topic của bọn nhóc tì mới vào trường như bọn em thì phải. Nghe các anh chị kể chuyện mà em thây sssơ.. wá. :O Mồm miệng cứ gọi là há hốc hết cả lên.
Kiểu này thì chắc có ai rủ lên tầng 4 cũng từ chối mất thui. :-s

Old 25-02-2004, 22:49  
loveyou

Trời ơi, tui thấy mấy đứa con gái lớp 10 năm nay mới vào trường kinh lắm....có khi nó còn nắm chân nắm tay roài kiss rồi ấy chứ. Nghe mọi người kể chuyện mà thấy ghê

Old 25-02-2004, 23:31  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

Đúng đấy lớp 10 năm nay ghê thật,mà có cần gì phải lớp 10,bây gờ đầy đứa lớp 7 lớp 8 đã tí tởn ôm hôn nhau cứ như là trên phim ấy chứ.Trẻ con bây giờ lớn nhanh quá

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 26-02-2004, 01:08  
chipchiphoi

dấy nhá các bác ,em kể 1chiện na`y:
:-s hôm dây'em ra hồ chơi (hô` Gươm) thây'1 dôi peđe đang ngôi` ôm nhau
sau khi đã trao nhau 1nu. hôn cực ki` nồng na`n thi` cá anh dể toc' da`i vuốt tóc sau do' chàng chớp chớp mắt hỏi anh chàng bên cạnh:"ti' nưa~ di dâu hả anhhhhhhhhhhhhhhhh?" :-s oe............................................oe.....vai~ lúa
lạy chúa cứu với,sau dó em chạy té khói <)[img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/50.gif' border='0'/> lúc dó chỉ muốn đấm cho 2 dứa chúng nó 1 quả

Old 26-02-2004, 02:28  
toxic_girl

Ối giời. Đó là chuyện bình thường thui chị ạ. Đúng là trẻ con bây giờ lớn thạt

Old 26-02-2004, 04:51  
loveyou

Chuyện kiss may ra còn bình thường chứ chuyện 2 thằng pêđê ngồi kiss nhau ở ngoài hồ thì không thể chấp nhận được. Thế mọi người thấy kiss thế nào? CÓ nên không?

Old 26-02-2004, 05:22  
chipchiphoi

nhưng ma` ko thể cấm dược,người ta iu nhau mơ`
chỉ có tình iu dấy ko dược ai châp nhận thui
nên những người như iem dây thấy kinh kinh kiểu ri` ý ko thể chấp nhận dược
ặc
nói chung la` vãi lúa a.
ko thĩa chấp nhận dược cái nụ hôn say đăm đoá duợc
oẹ
dẹ
xin lỗi các gay nha'

Old 26-02-2004, 05:53  
kukiheobi

Ghê mớ đời.Đã pêđê rồi ,còn công khai chứ.Ghê waaaaa.Tui chưa được nhìn tận mắt bao giờ.Hôm nào phải đi rình.
Gần nhà tui có một đôi,chàng học 11,nàng học lớp 7,iu nhau từ hồi nàng học lớp 6 , tình cảm rất chi la thắm thiết mặn nồng.Nàng đi học,chàng đi đón,lai còn kisssssssssnữa chứ.Đấy là tui được nó tâm sự ,chứ không bố ai mà bít được.

Old 26-02-2004, 07:18  
loveyou

Tui thấy kiss không có gì là ghê gớm quá (đơi với chúng ta chứ không fải với mấy đưa pêđê ).....chỉ đơn giản vì kiss là cách thể hiện TY giữa 2 người thui mà....Kisses are language of Love !!!!

Old 26-02-2004, 21:25  
scorpionkl

Quote:
Originally posted by kukiheobi@25-02-2004 @ 17:53
Ghê mớ đời.Đã pêđê rồi ,còn công khai chứ.Ghê waaaaa.Tui chưa được nhìn tận mắt bao giờ.Hôm nào phải đi rình.
Gần nhà tui có một đôi,chàng học 11,nàng học lớp 7,iu nhau từ hồi nàng học lớp 6 , tình cảm rất chi la thắm thiết mặn nồng.Nàng đi học,chàng đi đón,lai còn kisssssssssnữa chứ.Đấy là tui được nó tâm sự ,chứ không bố ai mà bít được.
Haha mình thấy bạn hay đi soi người khác thật!!!!!!!!!
Còn về chuyện hôn nhau thì bây giờ là bình thường.Chẳng có gì là lạ.Hôn là nếm thử mùi vị của tình yêu mà.Có cay đắng ,có mặn nồng đều xuất phát từ nụ hôn cả đấy!!!!!!!!!!!

Old 26-02-2004, 22:13  

God Member

hikhik, thía các bác có định cho bọn trẻ nó tập kiss kô đấy mùh cứ nói mấy cái chuyện kinh dị này ra thì bố bảo nó cũng kô dám àh,

Muh ko nhất thiết cứ phải iu thì mới kiss được, đôi khi quá buồn thì đó là một giải pháp để cho mình quên hết mọi việc, nói chung là, khi hun thì chẳng nghĩ được cái jề đâu, chỉ cần hai người cùng hợp tác thui

Xau trai kl is offline  

Old 27-02-2004, 04:49  
loveyou

Thế kis rồi hay sao mà biết như vậy ? mà chắc thế thật, lúc kiss thì đầu óc trống rỗng, nhưng mà nếu không yêu thì ai nó cho kiss..

Old 27-02-2004, 11:27  
toxic_girl

Dù sao thì thấy người ta kiss nhau trên tivi sao mà lãng mạn thế nhưng mỗi lần nghĩ đến em lại thấy mất vệ sinh wá đi thôi.

Các bác khối 11 và 12 chắc cũng đã từng trải trong những chuyện như thế này phải không ?Tiện thể kể luôn kinh nghiệm cho bà con với...

Old 28-02-2004, 08:49  
loveyou

Túm lại là đó chẳng qua là cách thể hiện thôi, chứ đến lúc kis rồi thì chắc chẳng còn nghĩ có vệ sinh hay không nữa. Tui thấy mấy bọn học sinh bên này cứ đứng kiss nhau vô tư trong thang máy, rồi trước cửa cầu thang lên lớp học....nhìn mà thấy ghét. X-( mà rất chi là tình cảm.

Old 29-02-2004, 08:36  
yuna

loveyou ghen với bọn nó hay sao?nhưng kể ra kiểu đó cũng rùng mình thật

Old 29-02-2004, 12:37  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by loveyou@25-02-2004 @ 16:51
Chuyện kiss may ra còn bình thường chứ chuyện 2 thằng pêđê ngồi kiss nhau ở ngoài hồ thì không thể chấp nhận được. Thế mọi người thấy kiss thế nào? CÓ nên không?
Kiss ?? Nên chứ. Yêu nhau mà không kiss thì chán chết. Nhưng mà đấy là sau này. Bây giờ đã gọi gì là yêu nhau mà kiss. Mới chỉ là thích thôi.
lakerboy is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan