Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN MỞ RỘNG > Phòng truyền thống KLNet

Old 17-07-2003, 16:23  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Alô.. xin chào tất cả bà con. Căn bản là do cái KLNet bị down suốt mấy ngày hôm nay nên anh ko thể kể cho những người không đi biết được. Mãi tới tận hôm nay mới xong nhưng qua mấy ngày anh.. quên gần hết rồi nên kể được chừng nào hay chừng ấy, mong mọi người thông cảm. Hơn nữa, anh cũng ko muốn kể chi tiết lắm vì mọi người đọc sẽ hiểu nhầm là ét min tự lăng xê mình, khổ Anh tường thuật theo ý kiến chủ quan của anh (căn bản hôm đấy anh bận bốc fét nên không chú ý theo dõi mọi động tĩnh của mọi người nên ko kể hết được, ai thấy có gì thiếu sót thì bổ sung nhé).

Hẹn 3h bà con KLNet tập trung tại cổng trường KL hoặc đến thẳng quán cà fê Trung Nguyên chỗ cạnh siêu thị ASEAN nhưng do ngày hôm trước server bị trục trặc, nhiều thành viên ko đọc được thông báo nên anh rất lo.

3h, anh có mặt tại cổng trường. Đứng đợi sẵn ở đây gồm 1 đôi trông rất tình củm. Thì ra là babyboy và Alex Louise, mod của board Âm nhạc. Đã biết trước mặt Alex nên ko khó khăn lắm để anh làm quen với babyboy. Cảm nhận chung của 2 đứa là vô cùng.. thất vọng về anh ét min Babyboy phát biểu: ".. chắc anh Xit chỉ được cái ăn ảnh thôi, chứ ngoài đời thì..".. Alex Louise hùa theo: ".. em cũng thất vọng..".. Cái này anh phải mở ngoặc một cái để chú thích là mấy tuần gần đây anh Xit lao tâm khổ tứ với việc cưa cẩm nên mặt mũi bơ phờ, hốc hác, tóc tai không được gọn gàng, trông hơi mất hình tượng tý. Chứ cái ảnh đấy sao bằng 1/10 anh Xit ngoài đời :lol:

KLNet theo tác fong công nghiệp nhưng không hiểu sao ngoài 3 thành viên đã nêu trên (gồm anh Xit, babyboy, Alex Louise) là đến đúng giờ hẹn còn các thành viên còn lại đều cao su ít thì 5 phút, muộn thì 10 phút Các thành viên đáng chê trách đó gồm có kawaii_sb, B_Cool, makilen, dart, zorro, dreamhouse, fantomas, Catboy, beckham10a3, eu, xau_trai_kl (cái thằng này nó định đá đểu anh em KLNet đây mà, nó mà nhận là xấu thì anh fải làm 1 cái nick cực xấu mất :evil: ), Ot_ngot, yeu_la_sai_lam, hysteria_rock, manutdkl.. Đúng 3h15, KLNet rồng rắn kéo nhau ra quán cà fê Trung Nguyên.

Sau khi xếp một chỗ ngồi rộng rãi thì có 3 thành viên nữa đến gồm springforever2 và chú gì cũng của board J, 99-02 mới gửi 1 bài anh quên mất tên () trông chất vô cùng , hehekltt (trông cứ như Tây)

Nội dung cuộc họp thì gồm có 3 phần.

Phần thứ nhất là các thành viên tự giới thiệu ngắn gọn về mình như tên thật, tên nick, lớp, khoá, lý do đặt tên nick, tình trạng hôn nhân.. Ngoài một số thành viên lăng nhăng như hehekltt, manutdkl, springforever2.. là có nhiều bạn gái quá, chưa xác định đâu là người yêu chính thức thì hầu hết các thành viên KLNet còn lại đều khai là chưa có người yêu (mà trong số đấy anh Xit đoan chắc quá nửa là bốc fét..) Hết phần giới thiệu, để cho không khí thêm sôi nổi, anh Xit đã bắt nhịp bài "trường KL mến yêu của chúng em" nhưng cuối cùng chỉ có mỗi anh Xit hát. Túm một cái lại là cái lũ Kim Liên thời nay toàn lũ vứt đi, đến cái bài truyền thống hay thế mà không ai thuộc.. Vứt.. vứt..

Phần thứ hai là đến màn tuyên dương công trạng đồng chí ét min đáng kính (mà ở đây cụ thể là anh Xit mến yêu của chúng em ) Các em đã bày tỏ thái độ vô cùng kính phục, không tiếc lời ca ngợi ét min (hòng lừa gạt ét min để chiếm phiếu bé ngoan) nhưng tiếc là anh ét min vô cùng tỉnh táo.

Phần thứ ba là phần các thành viên đóng góp ý kiến và anh Xit trả lời. Một số ý kiến đáng chú ý như của dreamhouse phàn nàn là các thành viên KLNet toàn đứa ki bo kiệt xỉn, vote chuối thì bao giờ cũng vote 5 chuối nhưng vote PBN thì chỉ toàn vote 1 đến 2. Vì vậy, dreamhouse kiến nghị là nên để vote PBN chỉ có 1 nấc là cực ngoan thôi. Catboy cũng có ý kiến phản biện lại là thực ra PBN hay chuối thì cũng chỉ cho vui, ko việc gì phải quan tâm quá nhiều. Nhiều chuối có khi còn đáng tự hào hơn nhiều phiếu bé ngoan (nhìn gương anh Xit ) Xau_trai_kl có ý kiến là nên bổ sung thêm chức năng theo dõi các topic. Anh Xit bốc fét một loạt làm mọi người chả ai hiểu mô tê gì (đến cả anh cũng ko hiểu ) thế mà khi anh hỏi thằng xau_trai_kl rằng: "em hiểu rồi chứ?" mà nó cũng gật đầu thì anh thấy nó tài thật Một số ý kiến khác của hehekltt về skin và vấn đề làm ăn của các mod, catboy về việc cải tiến trang bài gửi cách đây 24h, makilen về vấn đề nói xấu các thầy cô.. Các ý kiến và giải đáp có xen lẫn màn quảng cáo của hehekltt về áo sống và sách siếc.. Các thành viên cũng ko quên hỏi thăm springforever về cảm nhận khi được "vinh dự" là thành viên đầu tiên được nêu tên trên "Bảng phong thần" Ngoài ra, anh Xit không quên bốc fét về cái "viễn cảnh" xán lạn của KLNet trong tương lai khiến ai cũng lòng đầy rạo rực, cảm hứng ngất trời (mà anh bốc fét cái gì anh cũng quên féng nó mất rồi, lúc đấy nói gì cũng chả nhớ nữa )

Buổi họp kết thúc sau 90 phút. Cảm nhận chung là hổ lốn như cái cốc chè lổn nhổn mà kawaii, BCún nó mời anh lúc ngồi ở quán chè Khương Thượng (ai đời chè gì mà lại vừa đậu phụ, vừa cà fê.. ). Nói chung là buổi họp thành công tốt đẹp nhưng anh thấy mọi người hiền quá. Ot_ngot, yeu_la_sai_lam, manutdkl, hysteria_rock.. trên mạng ăn nói khiếp mà đến khi offline cứ ngồi im thin thít, đến nhìn ét min cũng không dám Chắc mọi người lần đầu còn ngại, chứ mấy lần nữa chắc hết ngay ý mà (nhìn gương bọn Catboy, kw, BCún, fantomas, beckham10a3 thì biết nhờ )

Tăng 2 thì còn lại khoảng hơn 10 người thôi, do nhiều thành viên bận đi học thêm. Mọi người kéo nhau ra quán chè gần trường Khương Thượng chén cái món lổn nhà lổn nhổn và cùng kể chuyện cười, đố vui (dreamhouse đầu têu cùng sự hưởng ứng của xau_trai_kl..) Chúng nó cứ kể những chuyện ở đẩu ở đâu mà anh vốn con ngoan nên mãi không hiểu chúng nó cười cái gì (mà để ý thấy mấy em gái ngồi gần đấy cứ tủm tỉm nhìn lũ trẻ con cười).. À quên, anh vẫn còn nghe thấy tiếng thằng hehekltt lầm bầm vì tưởng là được nhậu nhẹt chén thịt chó, ai đời lại ra quán chè Kết thúc món chè, mọi người tạm biệt ra về, khép lại một trang mới cho KLNet. Hy vọng chúng ta sẽ sớm có dịp được gặp lại nhau trong 1 buổi offline ấm cúng vào cuối đông năm tới, để có dịp được cười, được nói, để ngồi nhớ lại buổi họp lần này, để tiếc cho beckham, cho kawaii_sb, cho dreamhouse lúc đấy đang ở những phương trời xa (đoạn cuối viết lãng mạn tý ) Chào nhé và hẹn gặp lại mọi người ơi

[ Bài viết được Xit sửa lúc 18-07-2003 02:05 (theo giờ GMT) ]

------------------------------
Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 17-07-2003, 16:39  
eu

Phá sản!

KL$: 0

Hic anh xit tường thuật thiên vị quá.Em cũng đi mà sao ko thấy anh nhắc gì đến tên em vậy :ycry: .
eu is offline  

Old 17-07-2003, 17:46  

Senior Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A3 (2002-2005)

"...
Cái này anh phải mở ngoặc một cái để chú thích là mấy tuần gần đây anh Xit lao tâm khổ tứ với việc cưa cẩm nên mặt mũi bơ phờ, hốc hác, tóc tai không được gọn gàng, trông hơi mất hình tượng tý. Chứ cái ảnh đấy sao bằng 1/10 anh Xit ngoài đời
..."
(Quote)

Hehe cái này thì phải để chị em cho ý kiến anh Xit nhẩy
"...
Chúng nó cứ kể những chuyện ở đẩu ở đâu mà anh vốn con ngoan nên mãi không hiểu chúng nó cười cái gì (mà để ý thấy mấy em gái ngồi gần đấy cứ tủm tỉm nhìn lũ trẻ con cười)..
..."
(Quote)

E hehe em còn nhớ rõ anh Xit đầu têu cho anh DH cái zdụ "như thế này a'... còn gì nữa :lol: . Ờ mà công nhận mình trẻ con thật đấy, chẳng biết mọi người cười cái gì cứ thế cười theo gọi là sôi động ý mà Nhưng mà phải công nhận có mấy chuyện đỉnh thật hehe...
Nhưng mà cuộc họp lúc đấy chưa thật sự kết thúc mọi người ạ. Còn tăng 3 thì chỉ còn có 4 người thôi là CB, Fan, Hehe, và Dreamhouse. Lúc đầu nhóm 3 này đã lôi kéo được thêm đồng chí ét min đi cùng rồi. Đang hào hứng vì anh Xit đã lâu rồi gác súng ở ẩn, nay định quay lại chốn giang hồ cùng bọn đàn em nhưng mà sau nghĩ lại thấy bọn này ko xứng đáng với trình mình thế là anh Xit lại đẩy anh DH sang xe của CB để tẹt ga phóng về nhà. Thế là chỉ còn có 4 người rẽ phải sang "hàng cầu chợ Xanh"
Buổi đọ súng diễn ra khá sôi động. Lúc đầu 2 đàn anh hehe và DH cậy lớn bắt nạt bé hùa nhau sang cướp. Thế là CB và Fan lại phải sang cảnh. Không cân sức tẹo nào, tuy nhiên do trình của CB cũng đỉnh, cộng với thỉnh thoảng được phát xuất thần của Fan và 1 chút "tiểu xảo" của CB () nên thua cũng không nhiều lắm. Và buổi đọ súng kết thúc vào lúc 7h tối. Cũng hơi tiếc vì lôi kéo hơi chậm nên được có mỗi 4 thành viên của KLnet đi. Lần sau KLNet boy đi đông hơn cho nó vui vẻ nhé
Hehe công nhận là lần này mọi người đi họp đông thật đấy, buổi họp kết thúc thật tốt đẹp. Cứ theo đà này thế lào lần sau sẽ còn đông hơn nữa cho mà xem. À còn đây là quà kỉ niệm tặng cho mọi người :

[ Bài viết được Catboy sửa lúc 18-07-2003 03:14 (theo giờ GMT) ]

Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

Old 18-07-2003, 02:49  

Phá sản!

"hehekltt (trông cứ như Tây" mãi mới thấy lão Xit nói được một câu đúng ý, he he sướng wá cha mẹ ơi )))))))) phải post bài tích cực hơn thôi
Hehekltt is offline  

Old 18-07-2003, 02:57  

Phá sản!

Class: I (2001-2004)

"...
Xit viết:
Alô..
Nói chung là buổi họp thành công tốt đẹp nhưng anh thấy mọi người hiền quá. Ot_ngot, yeu_la_sai_lam, manutdkl, hysteria_rock.. trên mạng ăn nói khiếp mà đến khi offline cứ ngồi im thin thít, đến nhìn ét min cũng không dám
..."
(Quote)

Ớt mà "ăn nói khiếp" ở trên mạng á? Nhầm to rồi nhá!
Ot_ngot is offline  

Old 18-07-2003, 03:08  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

nhưng mà ảnh không xem được Cat half boy ơi! Hôm đấy công nhận là vui chỉ tội thấy ít người đi được quá ma anh Xit ơi "một đôi trông rất tình củm" là sao? lần sau có đi thị sát tình hình chỗ họp thì em sẽ không đi cùng anh nữa bảo em thế ha?
thế này thì người yêu em oánh chết

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 18-07-2003, 03:44  

Phá sản!

Tình hình này chắc sớm muộn anh Ẹt nên hô hào 1 lần nữa đi. Vào trước khi bắt đầu khai giảng năm học mới ý. Em đoán chắc nhiều người mong muốn và thấy nuối tiếc về lần trước lém (em cũng vầy nè)... Với nị, khoảng tháng 9 là có 1 số người cũng phải đi xa nữa, phải ko? Nên để họ có thêm 1 vài cuộc gặp mặt offline nữa chứ!
Ot_ngot is offline  

Old 18-07-2003, 08:10  

Phá sản!

Chị Ớt_ngọt nói gì mà khiếp thế, " đi xa " nghe cứ như là die ấy, he he. Mà cho em hỏi cái,chị kawaii sắp " đi xa " thật đấy à, " vùng " nào đấy, Anh or Mỹ
Nói thật nhé, ấn tượng nhứt của em trong buổi họp offline là Nhìn chị Ớt_ngọt trông rất giống bạn Như của em, chỉ tội chị Ớt_ngọt hơi bị " da ngăm ngăm " hơn thui, nhưng fải nói là rất giống. Hôm nào chị post 1 cái ảnh lên cho mọi người xem, rùi so sánh với cái ảnh ở dưới cái sign của em thì bít.
Còn về Mr Xit hôm ấy thì khỏi nói, toàn tự lăng xê mình thui.
beckham10a3 is offline  

Old 18-07-2003, 08:31  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

"...
Xit viết:

3h, anh có mặt tại cổng trường. Đứng đợi sẵn ở đây gồm 1 đôi trông rất tình củm.

..."
(Quote)

Bác vu oan thế thì chết em,mai kia "..." của Al đến tìm em để...hỏi tội thì em đi đời,ALex nhờ .Anh Xit tệ quá,em với Alex là anh em thân tình,to đầu thế mà toàn đầu độc "chẻ em"

"...
Xit viết:
Cảm nhận chung của 2 đứa là vô cùng.. thất vọng về anh ét min Babyboy phát biểu: ".. chắc anh Xit chỉ được cái ăn ảnh thôi, chứ ngoài đời thì..".. Alex Louise hùa theo: ".. em cũng thất vọng..".. Cái này anh phải mở ngoặc một cái để chú thích là mấy tuần gần đây anh Xit lao tâm khổ tứ với việc cưa cẩm nên mặt mũi bơ phờ, hốc hác, tóc tai không được gọn gàng, trông hơi mất hình tượng tý. Chứ cái ảnh đấy sao bằng 1/10 anh Xit ngoài đời :lol:
..."
(Quote)

Bác lại "giảo biện" roài,hì hì,bác nói là cái ảnh đấy ko (XÂU) bằng 1/10 ở ngoài đời àh? chết chết,bi giờ em mới biết

"...
Xit viết:

Hết phần giới thiệu, để cho không khí thêm sôi nổi, anh Xit đã bắt nhịp bài "trường KL mến yêu của chúng em" nhưng cuối cùng chỉ có mỗi anh Xit hát. Túm một cái lại là cái lũ Kim Liên thời nay toàn lũ vứt đi, đến cái bài truyền thống hay thế mà không ai thuộc.. Vứt.. vứt..
..."
(Quote)

Bài đấy thì bác cũng có thuộc đâu mà chê...Vứt..vứt..

"...
Xit viết:
Phần thứ hai là đến màn tuyên dương công trạng đồng chí ét min đáng kính (mà ở đây cụ thể là anh Xit mến yêu của chúng em ) Các em đã bày tỏ thái độ vô cùng kính phục, không tiếc lời ca ngợi ét min (hòng lừa gạt ét min để chiếm phiếu bé ngoan) nhưng tiếc là anh ét min vô cùng tỉnh táo.
..."
(Quote)

có cả phần này àh?Ơ,sao em lại ko biết nhỉ,mọi người ơi,có phần này trong chương trình ko nhở?chắc ko rồi <--- bác Xit lại nói dối
"...
Xit viết:

Ot_ngot, yeu_la_sai_lam, manutdkl, hysteria_rock.. trên mạng ăn nói khiếp mà đến khi offline cứ ngồi im thin thít, đến nhìn ét min cũng không dám
..."
(Quote)

chúng nó giả nai đấy ạh,nhằm tạo ân tương tốt với ét minh và mọi người đây mà

Far away
babyboy is offline  

Old 18-07-2003, 08:43  

God Member

KL$: 5
School: Kim Liên

Hic bất công wá bác Xit ui, toàn khen mình, còn chả khen người khác gì cả( sướng thật), mà chả lẽ lúc đấy em lại bảo chả hỉu gì thì quê wá bác ạ nên bi giờ em mới tthú nhận

Mà sao bác tường thuật nhìu đoạn em thấy chắc chờ họp klnet lần sau mới có mất

^^Once again I'm lonely, for your hungry touch^^
Xau trai kl is offline  

Old 18-07-2003, 10:15  

Senior Member

KL$: 239
Awarded 2 time(s)
Class: M (2001-2004)

Trước hết, bài tường thuật của anh Xit tuy rất ngắn gọn, súc tích, song em đếm qua cũng được không dưới 20 từ "ét min" hoặc "Xit", chưa kể một lô đại từ nhân xưng "anh" ở ngôi 1 , rất đúng với tinh thần "tự lăng xê mình" mà anh đã nêu
"...Xit viết:
KLNet theo tác fong công nghiệp nhưng không hiểu sao ngoài 3 thành viên đã nêu trên (gồm anh Xit, babyboy, Alex Louise) là đến đúng giờ hẹn còn các thành viên còn lại đều cao su ít thì 5 phút, muộn thì 10 phút Các thành viên đáng chê trách đó gồm có kawaii_sb, B_Cool, makilen, dart, zorro, dreamhouse, fantomas, Catboy, beckham10a3, eu, xau_trai_kl (cái thằng này nó định đá đểu anh em KLNet đây mà, nó mà nhận là xấu thì anh fải làm 1 cái nick cực xấu mất :evil: ), Ot_ngot, yeu_la_sai_lam, hysteria_rock, manutdkl......"
(Quote)

Nếu nói là tác phong công nghiệp thì hình như chỉ có em với histerya_rock là có thôi .Bọn em qua trường từ 2h30, đợi khoảng 10 phút không thấy ai ngoài mấy vị phụ huynh đáng kính nào đó đăng kí học cho con em( mà nhìn từ xa HR tưởng là anh Xit), hai đứa mới "bò" đến quán cà phê TN và chờ mốc ra hơn nửa tiếng mới thấy mọi người tới

"...Xit viết:
3h, anh có mặt tại cổng trường. Đứng đợi sẵn ở đây gồm 1 đôi trông rất tình củm. Thì ra là babyboy và Alex Louise, mod của board Âm nhạc..."
(Quote)

"...babyboy viết:
Anh Xit tệ quá,em với Alex là anh em thân tình..."
(Quote)

Miễn bàn!!!!

"...babyboy viết:
Bác lại "giảo biện" roài,hì hì,bác nói là cái ảnh đấy ko (XẤU) bằng 1/10 ở ngoài đời àh? chết chết, bi giờ em mới biết..."
(Quote)

BB láo quá, dám nói xấu anh Admin đáng kính tới 2 lần. Cách chức nó đi anh ơi Quả thật, chưa từng thấy ai trông "đẹp trai" bằng anh Xit (toàn thấy người đẹp trai hơn thôi, chán thế :lol: )

"...Xit viết:
Phần thứ hai là đến màn tuyên dương công trạng đồng chí ét min đáng kính (mà ở đây cụ thể là anh Xit mến yêu của chúng em ) Các em đã bày tỏ thái độ vô cùng kính phục, không tiếc lời ca ngợi ét min (hòng lừa gạt ét min để chiếm phiếu bé ngoan) nhưng tiếc là anh ét min vô cùng tỉnh táo...."
(Quote)

Đúng là không hề có phần này BB ạ Thôi thì chúng ta hãy thông cảm cho anh ét min.Khi người ta rơi vào bi kịch tinh thần(vì đã không hề được một tiếng khen cho xứng với công trạng mình mà chỉ toàn bị chê bai ), bịa ra điều trái với thực tế để tự an ủi, huyền hoặc bản thân lại là cách rất hay. Nói như sách Tàu thì: "há chẳng phải là đắc sắch lắm ru", anh Xit nhỉ

"...Xit viết:
Ot_ngot, yeu_la_sai_lam, manutdkl, histerya_rock.. trên mạng ăn nói khiếp mà đến khi offline cứ ngồi im thin thít, đến nhìn ét min cũng không dám ..."
(Quote)

Nhìn bét nhè,bụng bảo dạ :"...." chứ ai bảo là không dám

Nhưng nói gì thì nói, công nhận buổi offline hôm ấy rất vui, nhất là tăng 2 nghe anh Dreamhouse, xau_trai_kl... kể mấy chuyện cười dưới sự đầu têu + “giả nai” của anh Xit. Mong buổi họp tới tiếp tục quán triệt, phát huy tinh thần KLNet "vui là chính", đồng thời có nhiều thành viên đi hơn nữa(để được mắt thấy tai nghe anh ét min tự lăng xê mình rất nghệ thuật)

Quên ta đi, một thời phiêu lãng..
manutdkl is offline  

Old 18-07-2003, 13:31  
eu

Phá sản!

Ko hiểu là anh Xit đã phải nghĩ ra bài tự lăng xê mình từ khi nào nhỉ,chắc là mất nhiều công sức lắm.Thôi để cổ vũ tinh thần anh Xit đã nghĩ ra 1 bài phát biểu tự lăng xê mình như vậy chung ta nên cho anh 1 tràng pháo tay cái nhảy
eu is offline  

Old 18-07-2003, 13:39  

Phá sản!

"...
beckham10a3 viết:
Chị Ớt_ngọt nói gì mà khiếp thế, " đi xa " nghe cứ như là die ấy, he he...."
(Quote)

Chị nói thế đâu có ý gì đâu! Chú chỉ được cái hoang tưởng.
"... ...Nói thật nhé, ấn tượng nhứt của em trong buổi họp offline là Nhìn chị Ớt_ngọt trông rất giống bạn Như của em, chỉ tội chị Ớt_ngọt hơi bị " da ngăm ngăm " hơn thui, nhưng fải nói là rất giống. Hôm nào chị post 1 cái ảnh lên cho mọi người xem, rùi so sánh với cái ảnh ở dưới cái sign của em thì bít...." (Quote)

Cái này nghe chú nói làm chị xúc động wá! Nhưng càng đọc càng cú chú thêm. Dám nói kháy chị hả... :tucgian: Da chị là da bánh mật chứ "ngăm ngăm" gì! --> chán chú quá! Nhiều người mong mà ko được đâu chú ạ. "Da bánh mật mới quyến rũ chứ" (câu này chị trích gần nguyên văn của 1 thằng đẹp zai lớp chị đấy...khì khì )
Chị chả post ảnh ở trong klnet roài đó chứ. Cần gì mà phải so sánh, công nhận là trông cũng hơi hơi giống thiệt. Thế mà chị ko biết là chú bị ấn tượng bởi... chị đấy... hì hì...

"...Còn về Mr Xit hôm ấy thì khỏi nói, toàn tự lăng xê mình thui. ..." (Quote)

Còn cái vấn đề này thì chuẩn quá còn gì. Ai cũng phải công nhận, à thừa công nhận mới đúng chớ!!!
Ot_ngot is offline  

Old 18-07-2003, 14:12  

Phá sản!

"...
Alex Louise viết:
nhưng mà ảnh không xem được Cat half boy ơi! Hôm đấy công nhận là vui chỉ tội thấy ít người đi được quá ma anh Xit ơi "một đôi trông rất tình củm" là sao? lần sau có đi thị sát tình hình chỗ họp thì em sẽ không đi cùng anh nữa bảo em thế ha?
thế này thì người yêu em oánh chết
..."
(Quote)

Bé Alex muh cũng có người iu huh
SiMit is offline  

Old 18-07-2003, 15:34  

Phá sản!

"...
Ot_ngot viết:
[quote]
Cái này nghe chú nói làm chị xúc động wá! Nhưng càng đọc càng cú chú thêm. Dám nói kháy chị hả... :tucgian: Da chị là da bánh mật chứ "ngăm ngăm" gì! --> chán chú quá! Nhiều người mong mà ko được đâu chú ạ. "Da bánh mật mới quyến rũ chứ" (câu này chị trích gần nguyên văn của 1 thằng đẹp zai lớp chị đấy...khì khì )
Chị chả post ảnh ở trong klnet roài đó chứ. Cần gì mà phải so sánh, công nhận là trông cũng hơi hơi giống thiệt. Thế mà chị ko biết là chú bị ấn tượng bởi... chị đấy... hì hì...
..."
(Quote)

Em đâu có nói kháy chị cái gì đâu cơ chứ, đấy là em nhận xét thế mà, chắc chị mặc cảm nên mới " bụng ta suy ra bụng người như thế "
Ko fải là em ấn tượng bởi chị mà là ... "cực kì ấn tượng ". Làm em hôm đấy đi học thêm mà cứ như người mất hồn mới chết chứ ( đến bây giờ vẫn chưa lấy được hồn đây này :lol: )
beckham10a3 is offline  

Old 18-07-2003, 15:52  

Senior Member

"...
Ko fải là em ấn tượng bởi chị mà là ... "cực kì ấn tượng ". Làm em hôm đấy đi học thêm mà cứ như người mất hồn mới chết chứ ( đến bây giờ vẫn chưa lấy được hồn đây này )
..."
(Quote)

Chát chát, tỉnh lại em trai của anh. Chị ấy hơn em 1 tuổi đấy Anh mà mách Như là em lên cõi niết bàn ngay đấy :lol:

Catboy is offline  

Old 18-07-2003, 16:07  

Phá sản!

"...
Catboy viết:
Quote:
Ko fải là em ấn tượng bởi chị mà là ... "cực kì ấn tượng ". Làm em hôm đấy đi học thêm mà cứ như người mất hồn mới chết chứ ( đến bây giờ vẫn chưa lấy được hồn đây này )
..."
Quote:
(Quote)
Quote:

Chát chát, tỉnh lại em trai của anh. Chị ấy hơn em 1 tuổi đấy Anh mà mách Như là em lên cõi niết bàn ngay đấy :lol:
ha ha, chú catboy này cũng vui tính nhỉ. Anh chỉ đùa tí thui, thế chú ko bít " tán " là gì à.
Mấy lại anh ấn tượng với chị ấy đấy có làm sao ko. Chú thích ý kiến à :tucgian: . Chú nói với Như anh cũng ko sợ, còn lí do anh ko sợ thì...anh kể chú sau, chuyện này kể ra ở đây thì...
beckham10a3 is offline  

Old 19-07-2003, 03:04  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Chết thôi điệu này thì lần sau ai chưa có một nửa nhớ đi họp để kiếm một nửa còn lại
To Seamid: đàn em không cần thế đâu, xách mé chị quá mà chú đã không đi thì thôi lại còn dám nói nhiều hả? (Cũng phải doạ mọi người là mình có người yêu cho bằng bạn bằng bè chứ)
Hôm đấy thành viên mới đi cũng khá nhiều mà chẳng ai ngại gì cả lần sau mọi người đi nhiều nhiều vào nhé không cần ngại đâu!

Alex Louise is offline  

Old 19-07-2003, 05:26  
DIEPMYLOVE

KL$: 0.00

"...
Ot_ngot viết:
Quote:
beckham10a3 viết:
Chị Ớt_ngọt nói gì mà khiếp thế, " đi xa " nghe cứ như là die ấy, he he...."
Quote:
(Quote)
Quote:

Chị nói thế đâu có ý gì đâu! Chú chỉ được cái hoang tưởng.
"... ...Nói thật nhé, ấn tượng nhứt của em trong buổi họp offline là Nhìn chị Ớt_ngọt trông rất giống bạn Như của em, chỉ tội chị Ớt_ngọt hơi bị " da ngăm ngăm " hơn thui, nhưng fải nói là rất giống. Hôm nào chị post 1 cái ảnh lên cho mọi người xem, rùi so sánh với cái ảnh ở dưới cái sign của em thì bít...." (Quote)

ĐÚNG LÈ DÂN NỊNH HÓT VÀ MÁCH LẺO ===> GIỐNG XÊKÔ CÓ THÌ DẤU NÓ ĐI CÒN KHOE LÀM CHI . XÍ
:lol:
KINH QUÁ NƯỚC DA BÁNH MẬT HẢ SAO NGHE KINH THÍA THÍA NẰNG KHÔNG BÍT LÈ NOÁ CHƯỞA KHÉO NÀNG HẢ ĐÚNG LÀ KHÓ NGHE !! AMEN THỨ LỖI CHO THẰNG IEM NOÁI THIỆT

Old 19-07-2003, 09:17  

God Member

Hè hè lộ cả lũ rùi, hôm đấy bác nào cung nói là chưa co người iu zậy mà bi giờ mới lộ mặt mhuột

Xau trai kl is offline  

Old 19-07-2003, 12:15  

Phá sản!

Oài... cái thèng DIEPMYLOVE ăn nói lugn tung wá trời... Lại còn sai chính tả nữa chứ! Làm chị mày đọc toàn bị níu hết cả lưỡi...hẹ hẹ...
Ot_ngot is offline  

Old 19-07-2003, 13:47  
Male

Senior Member

KL$: 1.008
Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

Về buổi họp 4room vừa qua có 1 số việc sau DH thấy cần nêu ra để mọi người rút kinh nghiệm ( hình sự quá :lol: ) :
1.Thứ nhất ,các members nên mạnh dạn hơn khi đi họp.Như thế các bạn sẽ có thể làm quen với mọi người dễ dàng hơn và Ẹt min càng khó có cơ họi để lấn lướt mọi người .Cứ như DH đây này ( ) chả quen biết ai cả mà vẫn mạnh dạn như quen từ lâu lắm rồi ý ( xấu hổ quá :lol: ) .
2.Khi nêu ý kiến (nhất là về việc xây dựng và nâng cấp 4room ) chúng ta cần xin biểu quyết chứ ko thể ai có ý kiến thì nói còn ai ko có thì thôi được ! Như thế thì ý kiến nêu ra khó có chỗ đứng mà chỉ như nói cho vui thôi.Ý kiến có rồi còn thực hiện thì.....hị hị..........( Xít nhà mình lười thế nào thì khỏi fải nói )
3.Buổi họp tuy ko suôn sẻ cho lắm (1 số ko chịu đi đến cùng :X ,thời gian hơi ngắn (DH vẫn cảm thấy hơi tiếc vì ngắn quá ) ) vì thiếu kinh nghiệm nhưng cũng rất vui.

Nói vui thế thôi chứ lần này gặp đc mọi người cũng rất cảm ơn mọi người đã bỏ thì giờ ra để gặp mặt nhau.1 fần lớn là công của bác Xit và các thành viên tích cực khác .

Cảm ơn mọi người.

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 20-07-2003, 05:51  
DIEPMYLOVE

"...
Ot_ngot viết:
Oài... cái thèng DIEPMYLOVE ăn nói lugn tung wá trời... Lại còn sai chính tả nữa chứ! Làm chị mày đọc toàn bị níu hết cả lưỡi...hẹ hẹ...
..."
(Quote)

dung la` không bít cái gi` lại còn bảo iem vít sao chíng tả nứa
chat cùng iem thìa ba` chịa coàn khổa hươn nhìu hehehe bye

Old 20-07-2003, 08:48  

God Member

KL$: 676
Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)

"...
manutdkl viết:
Trước hết, bài tường thuật của anh Xit tuy rất ngắn gọn, súc tích, song em đếm qua cũng được không dưới 20 từ "ét min" hoặc "Xit", chưa kể một lô đại từ nhân xưng "anh" ở ngôi 1 , rất đúng với tinh thần "tự lăng xê mình" mà anh đã nêu ..."
(Quote)

thế mà cũng đòi nói à đó là anh xít kể chuyện với người kể lại là anh xít nên đương nhiên phải có các tù đó rồi còn gì,rất khen ngợi anh xít kể chuyện rất hay nhưng đây là tường thuật nên mong anh xít không nên cho những từ anh hay ẹtmin mà phải là đồng chí xít đã ... hay đồng chí etmịn đã...bởi vậy mà mọi người ơi hãy vote chuối anh xít đi

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 20-07-2003, 10:34  
eu

Phá sản!

He he thằng făng muốn nổi loạn kìa anh xit ơi,cách chức nó đi.Nhưng ngẫm lại thấy nó nói cũng đúng=>vote chuối cho anh Xit đi bà con ơi
eu is offline  

Old 20-07-2003, 11:18  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Ha ha,bác Xit lại còn doạ đã lập "black list" những "kẻ" đã vote chuối cho bác,lại còn đem chuyện bomb chuối ra doạ nữa chứ,nhất bác rồi đấy,độc tài hơn cả Hitle

Far away
babyboy is offline  

Old 24-07-2003, 08:34  

Phá sản!

Hic

Hôm đó em bận không đi được => mất vui

Thôi các bác đừng buốn

Hôm sau em đi bù nhé
HeaveN_Hell_KID is offline  

Old 24-07-2003, 09:03  

God Member

he he công nhận bác Xit chuối thậ đấy, chả lẽ lại vote cho một chuối à

Xau trai kl is offline  

Old 24-07-2003, 10:37  
B_Cool

hix, em chỉ cay mỗi cái là hôm đấy em mang máy ảnh đi mà chẳng ai hô hào chụp cái ảnh nào cho tử tế cả :tucgian: ---->phí công .

Old 24-07-2003, 12:16  

Senior Member

Thế mấy cái ảnh thế nào rùi, die hết rùi hả bà chị. Khổ, lần sau bác nào có digital camera nhớ vác đi nhé, phí quá phí quá

Catboy is offline  

Old 25-07-2003, 01:21  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Quên ko phê bình chú tommy,chú khởi xướng cuộc họp này mà cuối cùng lại bỏ trốn là sao?hơ,hay là sợ...ai nhìn thấy?ko muốn mất "hình tượng" hử?đến bác Xit còn ko sợ nữa là chú,bác Xit nhờ. : lol :

Far away
babyboy is offline  

Old 25-07-2003, 07:54  

God Member

He h e máy ảnh hỏng là do thằng cha chụp ngu chớ bộ, mà ảnh die hết rùi hay sao mà không thấy post lên

Xau trai kl is offline  

Old 27-07-2003, 03:25  
maimotniemtin

tiếc quá em ko đi đc!thật ra là em len mang kim liên để xem nhưng mà nó lại bị dow xuống.chẳng biết địa diểm.Anh xit ơi!sao mạng dổi liên tục như thế thì em biết đâu mà lần mạng kim liên cơ chứ.Dề nghị lần sau anh xit thông báo nhé!!

Old 27-07-2003, 03:41  

kBank Manager

Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)

Lần này là đột xuất mà! Hôm đấy em vãn tiếc vì mọi người đi ít quá thời gian thì ngắn có ai ủng hộ đi bữa nữa không?

Alex Louise is offline  

Old 28-07-2003, 10:20  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Có anh này,nhưng fải trước khi khai giảng cơ,vào năm học rồi thì chả đi được đâu,năm cuối rồi.
Hay là hè sau nhẩy,hè sau thi xong lại đi tiếp,thoải mái.Great!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Far away
babyboy is offline  

Old 28-07-2003, 12:57  

Phá sản!

"...
Ot_ngot viết:
Tình hình này chắc sớm muộn anh Ẹt nên hô hào 1 lần nữa đi. Vào trước khi bắt đầu khai giảng năm học mới ý. Em đoán chắc nhiều người mong muốn và thấy nuối tiếc về lần trước lém (em cũng vầy nè)... Với nị, khoảng tháng 9 là có 1 số người cũng phải đi xa nữa, phải ko? Nên để họ có thêm 1 vài cuộc gặp mặt offline nữa chứ!
..."
(Quote)

Y' kien' cua Alex chi cung~ noi' tu` dau`... The' thi` cung nhieu` nguoi` huong ung' hop them 1 lan` nua phai hong? The' thi` con` cho` gi` nua...
Ot_ngot is offline  

Old 28-07-2003, 17:25  
Male

Senior Member

KL$: 1.008
Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

chờ nhiều thứ cần fải chờ .VD :chờ Xit hết lười và lấy lại tinh thần sau khủng hoảng tâm lý ,chờ .....tạm thời chỉ có thế :lol:

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan