Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN MỞ RỘNG > Hội Độc Thân

Làm thế nào để...hết độc thân:))
Old 29-12-2007, 00:41  

Member

KL$: 230
Awarded 6 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 1 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A2 (2006-2009)

Cho dù kô phải là người của Hội nhưng hôm nay em vẫn đến tí tởn chém jó 1 chút cho vui
Tình hình là em cũng...độc thân như các Bác trong hội. Nhưng mà đời người ai chả muốn có bạn đồng hành- các bác rồi cũng phải đi lấy vợ, lấy chồng, đúng kô? (riêng em, em kô chịu độc thân mãi được đâu) Vả lại, độc thân mãi rồi mà kô biết cách hết độc thân, lỡ cơ hội vào tay, các bác lại để trôi qua mất...thì thế nào?

Vậy nên em lập topic này để các bác nào trong hội kô còn muốn độc thân nữa có thể vào đây hỏi han cách kua bạn zai/bạn gái. Hỏi thì đương nhiên là hỏi mọi người thôi chứ em cũng chả giúp được gì:">. Nhưng mà phải bác nào quá lận đận trong chuyện tình duyên mới nên vào đây nhớ

Thế thôi vậy, bye các bác. Chúc các bác vui vẻ^v^
leminh92 is offline  

Re: Làm thế nào để...hết độc thân:))
Old 29-12-2007, 11:45  

Member

KL$: 981
Awarded 4 time(s)
Sent 4 thank(s)
Received 7 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A10 (2006-2009)

cách thì nhiều nhưng chả biết có áp dụng được không
sTre3t is offline  

Old 29-12-2007, 12:20  

God Member

KL$ (TOP! 39): 3.172
Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)
School: Ecole Centrale Paris

Uầy, chẳng hay có ai trong hội được xứng với cái danh hiệu "độc thân như các Bác trong hội" này ý nhỉ

Thiện tai thiện tai, con đeo mo vào mặt , nhầm, nam mô a di đà phật, thí chủ Lê Minh nên đem vấn đề này đi.... ra sau chùa chứ không nên công khai hoạt động thế này, làm mất hết cả sự thanh tịnh vô vi của bổn tự

Chẳng dám góp ý gì vì lão nạp vốn sạch bụi trần từ lâu, nhưng cái gì thuộc về bản năng thì không thể quên hay không biết được như thí chủ đã nói đâu, cũng như con cá tự lọt lòng vốn đã biết bơi lội Mô phật, sắc sắc không không, Lão nạp xin đươc cung kính tiễn bước thí chủ [-o<

------------------------------
“Nhất kỵ hồng trần phi tử tiếu,vô nhân tri thị lệ chi lai”
AldolfHitle is offline  

Old 29-12-2007, 16:04  

Welcome to KLnet

KL$: 195
Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)
School: Kim Lien Hs
Class: A (1990-1993)

Quote:
Originally Posted by leminh92 View Post
Cho dù kô phải là người của Hội nhưng hôm nay em vẫn đến tí tởn chém jó 1 chút cho vui
Tình hình là em cũng...độc thân như các Bác trong hội. Nhưng mà đời người ai chả muốn có bạn đồng hành- các bác rồi cũng phải đi lấy vợ, lấy chồng, đúng kô? (riêng em, em kô chịu độc thân mãi được đâu) Vả lại, độc thân mãi rồi mà kô biết cách hết độc thân, lỡ cơ hội vào tay, các bác lại để trôi qua mất...thì thế nào?

Vậy nên em lập topic này để các bác nào trong hội kô còn muốn độc thân nữa có thể vào đây hỏi han cách kua bạn zai/bạn gái. Hỏi thì đương nhiên là hỏi mọi người thôi chứ em cũng chả giúp được gì:">. Nhưng mà phải bác nào quá lận đận trong chuyện tình duyên mới nên vào đây nhớ

Thế thôi vậy, bye các bác. Chúc các bác vui vẻ^v^

Hehe tình hình là chú leminh ạ Trong này chỉ có nhiều người có kinh nghiệm làm thế nào để độc thân cho nhanh thôi, chứ Hội độc thân toàn người chân chính lắm lắm, không biết gì đến những chuyện mà chú nói đến đâu . Chú muốn gì thì cứ tham gia, rồi sau đấy tính chứ xin đừng nhắc đến những chuyện trái với đường lối của Board ở đây nhé

------------------------------
Tạp chí Thời trang và Phong cách sống dành cho giới trẻ:

[Runway] Devilicious Mag - www.songtremag.com
[Realway] Sống Trẻ Mag is going "Say Hi!" at September 2009
Warm welcome to www.facebook.com/songtre
mookkl is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan