Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 28-06-2003, 13:35  
sinh_ra_de_hoc

KL$: 0.00

Tôi _tự nhận là 1 thằng sở khanh chính hiêu_dến bây giờ vẫn ko hiểu tại sao con gái lại dễ tin đến vậy?Khi chỉ nói vài câu mà bất kì thằng nào cũng nói được mà đã chém đẹp mấy em rồi.Vậy mà cho đến bây giờ vânuổi ko hiểu sao ối em vẫn tin rằng tôi nói thiệt,bởi cứ nghĩ rằng lúc tui in love với là thật,thế mới nhục chứ.
Con gái cũng dễ tin quá à,nhưng mà đi đêm lắm cũng có ngày gặp ma,ông bà nói ko có sai tí nào, đến bây giờ tôi bị 1 em bé kém tui 1t hành hạ 1 cách dã man,bởi nó còn lõi đời hơn ca tui nữa ,nó biết cách làm sao để tui khó chịu ,làm sao để tui nhớ đến nó ,các membé của mình có cách gì giúp ko ?Bày cách đi....... :grazy: :grazy: :grazy: :grazy:

Old 28-06-2003, 13:46  
eu

Phá sản!

KL$: 0

Ha ha sao lại có người tự nhận mình sở khanh nhỉ.Chính vì tự nhận mà đã bị người cao tay hại rùi đó cố mà giải quyết đi.
eu is offline  

Old 28-06-2003, 13:46  
B_Cool

Thế SRĐH có yêu em đấy ko ? hay là bây giờ muốn bỏ à ? Lừa được bao nhiêu em rồi mà tự nhận là sở khanh :lol: Nếu đúng là sở khanh thật thì bây giờ là ác giả ác báo đấy ,chịu khó đi vậy

Old 28-06-2003, 14:38  
Angel_of_Darkness

Nếu anh sinh_ra_de_hoc bị người ta làm cho nhớ thì em nghĩ anh có bệnh về tim rùi!Cái danh hiệu Sở Khanh nửa mùa ấy anh mau dẹp đi là vừa! :lol:

Old 28-06-2003, 16:00  
all41n14all

Thía mà cũng pót lên dc,không bít xấu hổ à???

Old 28-06-2003, 18:41  
tuthmosis

đi đêm lắm chết ráng chịu ,chuyện này mà cũng khoe được ,xấu mặt thằng con trai

Old 28-06-2003, 19:16  
tacke_mit

Thật tình, tôi ko hiểu trên đời còn loại người như thế này đấy. Ông nghĩ ông là ai chứ? Chả có gì phải bàn. Kể ra thì cũng nên biết ơn cô bé đã dạy cho ông một bài học. Tuy nhiên, ở một góc độ nào đó, tôi cho rằng nó cũng chẳng phảiđứa thông minh gì khi phí thời gian cho một thằng như ông ( thành thật xin lỗi bạn đấy). Nhưng nói là nói vậy htôi, chứ có thể do tôi nhìn đời qua lăng kính màu hồng nên tôi thật sự kho tin vào những gì ông nói (hì). Hy vọng đây chỉ là 1 topic để mọi người bàn bạc, chứ ko phải con người thật của SRDH

Old 28-06-2003, 19:20  
tacke_mit

Thêm một điều nữa: cái gender để ngược rồi? Bạn thật sự ko xác định được giới tính của mình sao?

Old 29-06-2003, 03:03  
Chobits

ngu thì chết thui ! đi lâu cũng có ngày gặp ma đúng thiệt con trai ơi thử nghĩ xem you ý có thiệt lòng ko đã cứ kiểu sPIER GIRL này thì khổ lắm

Old 29-06-2003, 10:46  
S.O.L

Nếu mà nó yêu ông mà nó làm thế thì nó giỏi thật ,nhưng mà với đk là ông phải yêu nó,nếu mà ông ko yêu nó thì ...ngược đi là vừa.Sở khanh wá....tôi thấy thội nghiệp cho mấy đứa con gái đấy.

Old 30-06-2003, 10:22  
sinh_ra_de_hoc

Ua cacs ong chi duoc cai to ken thoi roi den luc day co thang nao lieu tu cho mi nh la ko tung thich 2 nguoi 1 luc ko?Toi noi thiet nhe con trai thang nao chang the co duoc cai nay thi se doi cai cao hon nua dung ko?Cu thu nghi xem toi nmoi co dung ko?Chang dung qua chang qua hoac cac nguoi chua den luc do hoac la chua den tuoi do thoi ha.Con cai gender thi sorry nha,phai doi lai lien

Old 30-06-2003, 15:23  
Angel_of_Darkness

Tiên sư cái ông này,ăn nói cho nó tử tế không phải suy từ bụng ta ra bụng người nhé!Làm mất thể diện con trai wá trời luôn!Cái loại đứng núi này trông núi nọ như ông thì chỉ có mà ế nặng! :tucgian: :tucgian: :tucgian:

Old 01-07-2003, 04:04  
sat_thu_hoa_cut_lon

Ông lày chỉ được cái tinh vi vênh váo, biết đâu đấy là ông đã bị em nó cho ăn cá chiên ngon ơ mà đâu có biết!!!!!!!!!!!

Old 01-07-2003, 04:30  
all41n14all

Hông hỉu nổi,đến thía mà còn gân cổ lên mà cãi,chán....

Old 01-07-2003, 07:34  
sinh_ra_de_hoc

Cac nguoi viet sao ma bi quan the ha?Chac chua bao gio bat ca sao?The thi con non not lam,co can hoc hoi kinh nghiem ko?

Old 01-07-2003, 14:53  
Angel_of_Darkness

Theo ông học hỏi thì có ngày bọn này bị đá hết.Xin cảm ơn!! :tucgian: :tucgian: :tucgian:

Old 02-07-2003, 04:21  
S.O.L

COn trai theo lời nó nói thế thì wá là trên thế giới này toàn thằng sở khanh...phi thực tế.

Old 02-07-2003, 08:24  
B_Cool

Cảnh cáo đồng chí SRĐH tội cứ suy từ bụng ta ra bụng người nhớ , sao ko đổi nick thành Sinh Ra Để Lừa đi ... ,vào đây để đầu độc Klnet boys à ?

Old 02-07-2003, 09:37  
all41n14all

Thía mà đọc mấy bài của bà chị B cứ tưởng chị ...khoái loại con chai này chứ

Old 02-07-2003, 14:26  
Angel_of_Darkness

Cái ông này sinh ra để học thì về nhà mà học đi chứ ở đây truyền bá tư tưởng bậy bạ làm cái gì!

Old 02-07-2003, 18:01  
tuthmosis

nghe cái nick SRĐH nổ lỗ nhĩ thật hoá ra trong đầu chỉ toàn cặn bã thế này thôi à
nếu mọi người đi cưa cẩm linh tinh rồi về ôm hận như ông thì đã toàn là lũ đầu đường xó chợ rồi chứ không phải là boy KL,
hết việc để làm rồi hay sao mà còn ôm cái mặt mẹt ra để cưa con gái ,nói hẳn ra bọn con trai như thế toàn lũ đú bẩn ,vừa đi cưa vừa khoe mà lại không biết nhục
gặp một người con gái khá có thể chơi lại được ông ,thì cầu cho ông SRĐH chịu một vố đau cho hết thói tinh vi :baodong:

[ Bài viết được tuthmosis sửa lúc 02-07-2003 18:02 (theo giờ GMT) ]

Old 04-07-2003, 10:13  
girl_khung_bo87

thời đại này chỉ có chế đọ mẫu hệ chứ làm gì có phụ hệ nữa..
cho nên những đứa sở khanh cân thận ko là bị tạt axit như chơi đó...

Old 15-09-2004, 11:04  

Phá sản!

xin lỗi các bạn cho hỏi đây có phải là diễn đàn học sinh kim liên không ạ em vào đây từ tháng 3 mà cũng chưa lần nào dám lộng quyền như thế này câu bài thì tốt nhất là nên đến các diễn đàn nhỏ mà câu đây ko phải nơi họp chợ . còn bây gời tôi đi vào vấn đề chính sở khanh hay không tùy cách nghĩ của từng người không nên nói người ta như thế với lại một khi đã ko yêu thì ko có gì là bền chặt hết được chưa
lovely_bunny is offline  

Old 30-09-2004, 13:33  
ba_gia_trong_xo_nha

nay` nay` dong` chi' sinh ra de hoc j` do' ui. em tahy' dong` chi' ba hoa boc' fet' kinh qua' roi` fay' cho~ nay` co' fai? la` nha` tre? cho bac' thich' bi bo cai' j`thi bac' bi bo dau!!!!!!!!!!!!!!!day la` KL net bac' biet' chua. cai' the? loai ko biet' nguoi` biet' ta nhu bac' vao` day lam` `j? phi' thoi gian cua moi nguoi` va` ca thoi gian qui' bau' cua bac'.bac' gioi? the' sao bac' ko danh` thoi` gian y' de di ma` tan' gai' de, vao` day lam` `j?hay la` dinh vao` de trinh` lan`g cai' met so? khanh ngoai hang cua bac' vay? :"> :"> bac' co' biet' the' nao` al` liem si ko? em cha biet' co' con ngu nao`( xin loi~~ cac' ay' nhe') no' them` nghe may' loi` bac' boc' fet' chu' em thi` em nho? toet vao` thi xac' dinh de, doi` bac' lam' moi' toi' nam` ko, truoc' sau j` cha e'
em khuyen bac' hoac la` lap hoi e' bo` tuong lai ko thi` ve` nha` dap' chan ma` hoc cho dung' voi' cai' SRDH de, neu bac ko nhu the' thi` bac' dung' la` sinh ra de lam` con lua` chu' ko fai de lua` dau

Old 02-10-2004, 10:15  

Phá sản!

cái này đâu phải do con trai mà nếu trách phải trách tại sao con gái lại dễ tin đến vậy.Nhưng nếu là 1 thằng sở khanh mà gặp đứa con gái nó trị được thì đúng thật là kẻ cắp gặp bà già rồi còn gì nữa.Thằng bạn thân tôi cũng đã bị rôì.Nó là thằng dẻo mồm nhất mà tôi quen.Nhưng cũng đến 1 lần nó bị bắt bài và bị cho 1 đòn đau đớn.Đòn này đau hơn tất cả.Đó là đòn đánh vào kinh tế.Tội nghiệp.
genius_a7 is offline  

Old 02-10-2004, 10:15  

Phá sản!

cái này đâu phải do con trai mà nếu trách phải trách tại sao con gái lại dễ tin đến vậy.Nhưng nếu là 1 thằng sở khanh mà gặp đứa con gái nó trị được thì đúng thật là kẻ cắp gặp bà già rồi còn gì nữa.Thằng bạn thân tôi cũng đã bị rôì.Nó là thằng dẻo mồm nhất mà tôi quen.Nhưng cũng đến 1 lần nó bị bắt bài và bị cho 1 đòn đau đớn.Đòn này đau hơn tất cả.Đó là đòn đánh vào kinh tế.Tội nghiệp.
genius_a7 is offline  

Old 08-12-2004, 14:06  
langtuvedem

:"> ngượng quá đấy ông ơi thế mà cũng mang cái mác sơ khanh ra để mà nói nếu tôi là ông thì chắc là phải đập đầu vào tường mà chết Đã là thằng sở khanh thì phải biết đánh đâu thắng đó chứ . Chưa chi đã kêu òm kủ tỏi thì tôi nghĩ ông nên chết đi cho rồi !!!!

Old 09-12-2004, 09:04  

God Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A15 (2002-2005)

Hehe ! Sở khanh à ?? Lừa được bao nhiêu em rồi ??
Nhận mình là sở khanh thôi thì chưa đủ trình rồi , bảo sao bị em ý lừa cho
Bây giờ phải làm cho sở Khanh theo tên của ông ý thì mới gọi là cao tay , con gái chẳng dễ bị lừa đâu , không biết đứa nào mắc bẫy đứa nào đâu ông ạ Tinh vi vớ tinh vi vẩn . Trình độ cưa gái chắc gì đã bằng ai cơ chứ sợ thật

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 09-12-2004, 09:05  

God Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A15 (2002-2005)

Hehe ! Sở khanh à ?? Lừa được bao nhiêu em rồi ??
Nhận mình là sở khanh thôi thì chưa đủ trình rồi , bảo sao bị em ý lừa cho
Bây giờ phải làm cho sở Khanh theo tên của ông ý thì mới gọi là cao tay , con gái chẳng dễ bị lừa đâu , không biết đứa nào mắc bẫy đứa nào đâu ông ạ Tinh vi vớ tinh vi vẩn . Trình độ cưa gái chắc gì đã bằng ai cơ chứ sợ thật

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 03-01-2005, 11:37  
chepchep

Đáng đời con cáo già gian ác...làm sao mà thoát đc...vỏ quýt dày thì cũng có móng tay nhọn thôi

Old 03-01-2005, 18:00  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

người ta sợ chạy mất dép rồi !

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 05-02-2005, 21:41  
cong_chua_bui

liệu cái em gì gì đấy có post ở một website nào đó một topic đại loại là
"Tôi _tự nhận là 1 con sở khanh chính hiêu_dến bây giờ vẫn ko hiểu tại sao con trai lại dễ tin đến vậy?Khi chỉ nói vài câu mà bất kì con nào cũng nói được mà đã chém đẹp mấy thằng rồi.Vậy mà cho đến bây giờ vẫn ko hiểu sao ối anh vẫn tin rằng tôi nói thiệt,bởi cứ nghĩ rằng lúc tui in love với là thật,thế mới nhục chứ. "
và câu chốt của em ý là : "bây giờ tôi đang hành hạ 1 cách dã man một thằng hơn tôi một tuổi \/"

Old 05-02-2005, 21:42  
cong_chua_bui

liệu cái em gì gì đấy có post ở một website nào đó một topic đại loại là
"Tôi _tự nhận là 1 con sở khanh chính hiêu_dến bây giờ vẫn ko hiểu tại sao con trai lại dễ tin đến vậy?Khi chỉ nói vài câu mà bất kì con nào cũng nói được mà đã chém đẹp mấy thằng rồi.Vậy mà cho đến bây giờ vẫn ko hiểu sao ối anh vẫn tin rằng tôi nói thiệt,bởi cứ nghĩ rằng lúc tui in love với là thật,thế mới nhục chứ. "
và câu chốt của em ý là : "bây giờ tôi đang hành hạ 1 cách dã man một thằng hơn tôi một tuổi \/"

Old 06-02-2005, 01:05  
haidepzai

ko hiểu SRDH là đứa nào mà huênh hoang thế nhỉ!Trẫm đây còn ko dám tinh vi!nói chung với loại ng như nó thì bị như thế la` đáng đơi rồi!cho nó hiểu tâm trạng của nhg ng đã bị nó phụ bạc(mà chắc gì đã có,bà con nhỉ)mà nó là ai mà vào KL nổ lung tung thế,đúng là cái loại "đánh rắm tự ngửi"!nhưng bài học của nó cũng đắt giá đấy,bà con đừng vì ghét nó mà ko tiếp thu!à quên,đứa nào đá xoáy B đấy,Trẫm cắt lưỡi bi h!

Old 06-02-2005, 01:06  
haidepzai

ko hiểu SRDH là đứa nào mà huênh hoang thế nhỉ!Trẫm đây còn ko dám tinh vi!nói chung với loại ng như nó thì bị như thế la` đáng đơi rồi!cho nó hiểu tâm trạng của nhg ng đã bị nó phụ bạc(mà chắc gì đã có,bà con nhỉ)mà nó là ai mà vào KL nổ lung tung thế,đúng là cái loại "đánh rắm tự ngửi"!nhưng bài học của nó cũng đắt giá đấy,bà con đừng vì ghét nó mà ko tiếp thu!à quên,đứa nào đá xoáy B đấy,Trẫm cắt lưỡi bi h!

Old 06-02-2005, 01:26  
haidepzai

SRDH là cái thớ gì mà vào KL "cắn xằng cắn bậy" thế nhẩy!Trẫm đay còn ko dám tinh vi!Đểu giả như nó thì bị như thế là đáng đời lém!thế nó mới hiểu thấu tâm trạng của nhg ng bị nó phụ bạc(mà chắc gì đã có,bà con nhẩy)đúng là cái loại "đánh rắm tự ngửi"!
nhg mà đây cũng là một bài học đáng giá đấy,bà con đừng vì ghét nó mà ko tiếp thu nhá!
ah,đứa nào đá xoáy bạn B đấy,liệu hồn,Trẫm đập phát chết luôn)

Old 05-03-2005, 09:31  
lenhattam

Haidepzai còn chưa dám tinh vi mà ai dám tinh vi thế nhỉ?!Láo thật đó!Anh Hải có chuyện gì mà nóng thế!Từ từ chuyện đâu còn có đó mà!Không biết chuyện đó có thật không mà!Chắc nó chỉ bốc phét thôi!!Đúng là đồ đánh rắm tự ngửi!!!!!

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan