Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 28-06-2003, 13:24  
sinh_ra_de_hoc

KL$: 0.00

Tôi là 1 chàng trai KL như bao chàng trai khác thế nhưng chẳng hiểu sao người ấy của tôi nhát quá à,không cho tôi ....gì cả.Làm sao bây giời ai có kinh nghiệm thì lên tiếng coi nào.

Old 28-06-2003, 13:35  
eu

Phá sản!

KL$: 0

Nhát thì phải làm gì đó để cho hết nhát chứ.Hay có muốn hết nhát ko tui mở lớp dạy kèm cho đảm bảo hết ý.
eu is offline  

Old 28-06-2003, 14:42  
Angel_of_Darkness

Nếu người ấy của anh không cho anh ..... thì có hai khả năng:
-một là cô áy nhát,mà nhát là do cá tính.Cha mẹ sinh con trời sinh tính =>Chịu! :lol:
-hai là cô ấy không hề có tình cảm với anh!(Chia buồn nghe!)

Old 29-06-2003, 10:59  
S.O.L

Tuỳ theo mức độ ông muốn nó cho ông cái gì..????Chẳng nhẽ ông đang ám chỉ cái điều ...kia??

Old 29-06-2003, 11:26  
*Rose7love*

Ối giời con gái mà thế thì Y phải mừng chứ nhậy .. người ta cũng phải có mức độ thui ! Nếu như người ấy qua lởi xởi trong những việc Y muốn gì gì đó thì You có nghĩ khác về người ta ko ? Mà tất nhiên lúc này You mới chỉ còn đi hoc chuyện đó đừng quan trọng hoá làm giè ?

Old 29-06-2003, 12:53  
Angel_of_Darkness

Chí phải chí phải!Làm gì thì nó cũng chỉ có mức độ thui chứ không thì còn gì là ý nghĩa nữa,chưa kể anh sinh ra để học ám chỉ điều gì mờ ám! :lol:

Old 29-06-2003, 13:44  

Phá sản!

KL$: 0
School: PTTH Kim Liên
Class: I (2001-2004)

Căn bản cũng tại nhóc nhút nhát thôi! Đừng vội trách cô ấy làm gì. Người ta cũng chẳng có kinh nghiệm gì đâu, nhưng nói ra nghe được thì tiếp thu nhé!
Sinh_ra.... phải tự chỉnh sửa chính bản thân mình đi. Nếu đã tự biết mình nhút nhát thì chắc hẳn cũng sẽ tự biết làm thế nào cho mình hết nhát đi chứ (dù chỉ là chút xíu)! Mà cô gái cua SRDH ko cho SRDH "ấy" cái gì cơ? Vậy thì có nghĩa là SRDH đã có lời đề nghị với cô ấy rồi à? --> Nếu vậy thì, SRDH chưa thực sự được cô gái "tín nhiệm" rồi!
Ot_ngot is offline  

Old 29-06-2003, 14:12  
Rikku

ây ây nhưng mà sinh ra để học là con gái mà sao lại nhận mình là boy kl ... mọi người xem giới tính đi đã chứ.......nhưng mà chuyện nhát hay không đó chẳng qua theo tui là do mọi người quá mất tự tin vào bản thân mình thôi bản thân tui nhiều lúc cũng mất tự tin nên rất nhát trong nhiều vấn đề đặc biệt là chuyện tình củm ..... nhát đến mức mà tui chưa bao giờ cầm tay con gái ......

Old 30-06-2003, 10:29  
sinh_ra_de_hoc

Troi oi cac huynh noi vay thi tui cung chiu a,dzay chu qua bang toi ngoc the ha,toi cung nhu moi nguoi thoi,toi chua tung de nghi co ay lam bat cu chuyen gi ma cac nguoi nghi dau,nhung theo cam tinh cua minh thi tui thay co ay co ve nhat qua,co le la do toi nghi the thoi nhung ko ngo cac huynh nghi ghe qua troi luon(Dung la dan Kim LIen)

Old 30-06-2003, 15:21  
Angel_of_Darkness

Cái ông này !Cứ làm cho dân tình giật cả mình,ông nghĩ thế là do ông nghĩ chứ chắc gì cô bồ ông đã nghĩ thế nào?Có khi cô ý còn chê ông sao nhát wá thì có!người ta là con gái mà,đâu có chủ động được ông cứ thử xem sao!(với đk là phải co can đảm dám làm dám chịu và cái thứ hai là không được làm liều wá nha! )

Old 01-07-2003, 07:36  
alibobo

Các bác cãi nhau em thấy bác nào cũng đúng á. Nhưng mà nhát hay không là do người ta vốn đã như thế rồi, có trách thì chỉ còn trách bác 'sinh ra để học' "phê" nhầm người mà thôi. Đúng không các bạn??????!!!!!!!!!!!
Mời các bạn cứ tiếp tục tranh luận.

Old 01-07-2003, 07:38  
sinh_ra_de_hoc

Troi oi anh DeathKnight lam tui sợ quá à,con trai mà còn nhát nữa là sao,màd kể ra thì cũng đuúng thật,nếu gặp phải người mình thực sự có tình cảm thì cũng có thể lắm chứ? :roll:

Old 01-07-2003, 15:17  
Angel_of_Darkness

Ừ thì cũng có thể lắm chứ!Chú mà gặp người mình có tình cảm thật sự thì có cảm giác khác là chuyện bình thương thui!

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan