Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Đen đủi có đc trao giải guiness ko nhi.....híc..
Old 16-09-2007, 00:23  

Phá sản!

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A13 (2007-2010)

Một ngày mới lại đến rôi.....(cách đây mấy phút thì phải)......chấm dứt 1 ngày kinh hoàng
Có cảm tưởng như hôm nay mình bị rơi xuống đầm lầy vây.....càng vùng vẫy càng lún sâu. Chưa bao giờ bị gọi lên bảng 3 lần liên tiếp trong 1 ngày 5 tiêt....mà còn có 1 tiết sinh hoạt nữa chứ. Thú thực tiết thứ 3 mình suýt bật khóc...nhưng rồi lại cố cười 1 cách gượng gạo, ngốc nghếch mà ko hiểu vì sao nữa......."Mọi ng` có thấy mình thật đáng thương hại ko nhi?"_đó là câu mình nghĩ đc lúc bị hỏi về cái định nghĩa chuyển động thẳng đều.....may mà cuối cung cũng đc vớt vát 1 điểm 7 với 2 điểm 8....Cứ ngỡ thế là xong....đen đủi tì chẳng bao h biết dưng`........tối nay gia đình mình lại lục đục....1 ngày cuối tuần kết thúc bằng những giọt nuớc mắt buồn.......uh đây....mình thật ngu ngốc khi thay vì viết những dòng này vào blog thì lại mang lên đây cho thiên hạ xem......đừng hỏi....
Một ngày mới tốt đẹp nào............
daisy_page is offline  

Re: Đen đủi có đc trao giải guiness ko nhi.....híc..
Old 17-09-2007, 07:35  

Phá sản!

KL$: 0
School: PTTH Kim Liên
Class: A (2004-2007)

Thôi,đừng bùn nữa em à
..anh đây cũng đang rối như tơ vò nè,hic em đã vào mục tìm trẻ lạc đọc nỗi khổ của anh chưa,nếu bùn quá PM anh,anh em mình chia sẻ
c00ll0ve00 is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan