icon6 Truyện tình TOILET =))
Old 09-08-2007, 18:30  

Manager

KL$ (TOP! 4): 11.437
Awarded 42 time(s)
Sent 234 thank(s)
Received 351 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A4 (2006-2009)

Truyện này em sáng tác trên BLOG, muốn Share với mọi người. Có cả giọng em đọc đoá:">
Ấn vào đây để nghe nhé http://www.musicwebtown.com/donkihote_kitc
Chuyện như rày, ở một khu nọ có một cậu bé tên là Bìn (em xlỗi anh Bìn ạ). Cậu bé trông khá bình thường và không có gì nổi trội lắm. Bìn học lớp 11 trường THPT Sôngôku - nơi sản sinh ra rất nhiều nhân tài cho đất nước. Bìn mới lớn, rất muốn tìm cho mình một cô bạn gái để yêu thương và chăm sóc. Bìn rất hay la liếm con mắt của mình tới những cô bạn gái xink xink trong trường và ngoài đường. Tới một hôm...
Hôm đó là một ngày rất đẹp trời, Bìn đang dạo chơi trong sân trường thì thấy một cô bé cột đôi bím tóc xink xink. Da cô bé trắng hồng, mìn mịn. Đôi má phúng phính mụ mẫm. Nụ cười của cô bé dịu dàng, nhè nhẹ như bông hoa tuyết trắng bay bay trong gió. Ánh mắt cô hiền lành, thánh thiện như những nàng tiên trong truyện cổ tích bà kể năm nào. Bìn ngất ngây ngay từ cái nhìn đầu tiên. Đột nhiên, cô bé nhẹ nhàng đi tới bên Bìn, cô hỏi nhẹ: "Anh, anh tên là gì?" Bìn như khuỵu người xuống, cái lưỡi như bị cái gì đè vào, không nói đc câu gì cả. Bìn lắp bắp: "Chào em, anh ... anh tên là Bìn!" Cô bé chúm chím cười: "Anh tên là Bìn à? hị hị!" Ôi, cái má của Bìn như bị ai đốt, nó đỏ rực, thâm thẫm. Bìn ngượng, ngượng lắm... Rồi chả hiểu sao Bìn lấy được can đảm và hỏi: "Em tên là gì?" Cô bé khúc khích cười: "Tên em á? Tên em giống tên anh nhưng... nhưng..." Bìn hỏi: "Sao thế em? Giống tên anh nhưng đổi chữ Bờ thành Lờ hả?" Cô bé cười cười một lúc rồi mới cáu: "Ơ cái anh này?" Bìn nói tiếp: "HA, máu em lên não chậm nhỉ, mãi mới hiểu" Cô bé tức đỏ au đôi má phúng phính: "Anh vừa vừa thôi nhá, trơ trơ nó vừa vừa thôi nhá!" Rồi Bìn và cô bé chém gió được một lúc thì cô bé không thể chịu nổi nữa. Cô bé cáu ầm lên vì sự trơ trẽn trong lời nói của Bìn. Nhưng thật may mắn là Bìn đã có được số điện thoại của cô.
Một buổi tối, Bìn ngồi trong phòng học ở nhà. Đột nhiên Bìn buồn đi đồng. ôi Bìn buồn lắm. Phía dưới ghế của Bìn như là vướng vướng cái gì í, nó tưng tức, ưng ức, nhưng nhức. Thật khó chịu. Bìn đang học bài, ngại lắm, không đi đâu, Bìn học nốt bài trong cái tưng tức phía dưới. Dần dần, Bìn không chịu nổi, buồn đi lắm rồi, buồn lắm rồi. Bìn đứng dậy bụm mông chạy xuống dưới nhà. Xoa xoa cái ót phía dưới cho nó xuôi xuôi, đỡ buồn. Đã mấy ngày nay Bìn không gặp Toa-lét rồi, đi lúc này là đúng đắn. Bìn có thói quen đi vào Toa-lét là mang cái điện thoại bàn và điện thoại di động của mình vào để có ai gọi thì Bìn bập luôn. Bìn bước vào Toa-lét, như là kiến cắn í, cái ót ở đằng sau nó bắt Bìn phải ngồi ngay vào ghế điện. Bìn tụt nhanh nhanh, vồi vội, vứt cái quần lên cái móc. Bìn tưởng chừng như nó sắp rơi rồi, lòi ra rồi, rơi mất rồi. Bìn ngồi xuống cái ghế, đặt điện thoại sang bên cạnh rồi nhắm mắt rặn đến phụt. ôi zời ơi, thoả thê quá, dễ chịu quá. Oài, sướng quá, 4 5 ngày rồi, đê mê. Bìn thở phào, cắn răng vài phát nữa. Rồi tự nhiên Bìn lại nhớ tới cô bé đáng yêu hôm nọ. Bìn mở di động, lấy số máy bàn, gọi. Và nghe tiếng nhấc máy. Bìn hỏi ngay: "Alô, bác ơi cho cháu gặp..." Vừa nói xong thì đầu dây kia đã: "Alô, anh Bìn à? Em nghe giọng là biết ngay à!" Bìn nói ngay: "Ừ anh đây, Bìn đây! Em à?" Cô bé đáp: "Dạ, đúng em rồi, anh gọi có việc gì không?" "Không, anh gọi bởi vì anh đang nhớ cái khuôn mặt dịu dàng của em thôi." "ôi cái anh này, cứ trêu người ta hoài à? Chém gió quá!" "Gió máy gì em, anh nói thật. Em biết không, mỗi lần ngồi một mình, ở những nơi yên tĩnh như chỗ anh đang ngồi này, anh lại nhớ đến em. Anh nhớ cái lần đầu tiên bọn mình gặp nhau. Anh rất vui vì anh quen được em - một cô bé khó có thể tìm được trên đời. Anh biết em có người yêu rồi đúng ko?" "Dạ không ạ, em chưa có đâu. Em còn bé lắm." "Thôi, anh biết em không thik anh nên em nói dối anh mà. Tin em có được không? Thế mà chả hiểu vì sao, anh luôn muốn tin em cơ đấy. Trời ơi, anh bị hâm rồi!" "Hâm là thế nào hả anh, anh cứ đùa! Hí hí!" "Đùa là sao? Anh chỉ biết nói thật thôi. Anh thấy rằng, để có được mối quan hệ với một cô bé dễ thương như em thì thật là khó!" "Khó gì đâu anh, em bình thường mà!" "Không em ạ, em không bình thường đâu, em đặc biệt lắm. Anh không biết vì sao anh lại rất muốn được nghe giọng em, nghe giọng nói ngọt ngào như giọt mật trong cuống hoa. Giọng nói của em tuy không phải chỉ có một. Nhưng cái mà anh cảm nhận đc trong giọng nói của em thì sẽ không còn cái nào khác đâu." "Đó là gì thế anh?" "Sự hiền dịu em ạ. Cái đấy nó đáng giá ngàn vàng cơ em. Những gì em có là những gì mà những cô gái khác luôn mong có được." "Ôi, em cảm ơn anh, thế anh đã có người yêu chưa?" "Anh chưa dám yêu ai vì anh chưa thấy có ai đáng để yêu như em. Anh có điều này muốn nói lắm cơ. Nhưng anh sợ em giận, sợ lắm í." "Điều gì hả anh, anh cứ nói đi. Em không giận đâu." "Anh nói nhá" Bịch một cái, có cái gì nằng nặng rơi vào trong lòng cái ghế điện. NÓ toả mùi hương thơm ngát. "Anh thik em. Chỉ thế thôi." Cô bé ngập ngừng: "Em rất ấn tượng vì cách nói chuyện điện thoại của anh. Thật khác xa với lần anh nói với em trước mặt. Anh thật là thông minh, ăn nói hay lắm. Nói ra thì em cũng thik anh mà." Lại một tiếng tõm nữa vang lên. Thế là Bìn đã thành công. Bìn nhớ mãi ngày này. Và câu chuyện tình đã bắt đầu.
Hết - Đônkihôtê

------------------------------
Kim Liên em đẹp như Kiều
Má em điểm một nốt yêu duyên thầm
Chia tay anh chợt nín câm
Vì anh chợt thấy âm thầm yêu em...

donkihote_kitc is offline  

Re: Truyện tình TOILET =))
Old 10-08-2007, 00:33  

Senior Member

KL$: 1.274
Awarded 27 time(s)
Sent 30 thank(s)
Received 51 thank(s)
Class: A4 (2001-2004)

Xin lỗi, nhưng nói thật là truyện nhảm
.................

My blog, welcome
http://360.yahoo.com/trieugiaphong
BlackDragon is offline  

Old 10-08-2007, 08:42  

God Member

KL$: 442
Awarded 9 time(s)
Sent 144 thank(s)
Received 72 thank(s)
Class: A1 (2006-2009)

Xin lỗi nhưng tớ chưa đọc, tớ cũng chưa nghe

최승현.
<333333
anhoa_lala is offline  

Old 10-08-2007, 10:41  

Manager

KL$: 1.570
Awarded 170 time(s)
Sent 678 thank(s)
Received 518 thank(s)
Class: A7 (2008-2011)

thèng nài láo,dám lấy nik anh đạt tên link tink ,speed kill h

robin is offline  

Old 11-08-2007, 10:54  

Senior Member

KL$: 504
Awarded 6 time(s)
Sent 64 thank(s)
Received 54 thank(s)
Class: A18 (2008-2011)

truyện kiểu rì đây mà cái này post nhầm chỗ rồi nhé sang bên box văn thơ mới đúng chứ

Phong vô hình, Vân vô định. Tình yêu = Phong + Vân, Bắt kiểu rì đây ai chỉ với
Torai is offline  

Old 11-08-2007, 22:47  

Member

KL$: 81
Received 2 thank(s)
Class: A9 (2005-2008)

truyện này hơi khó hiểu ku ơi
ko bít nên xếp vào thể loại nào

Muốn tìm thì ko thấy. Ko muốn tìm thì lại thấy.
ZZzzzzZZ is offline  

Old 12-08-2007, 20:28  

Manager

Awarded 42 time(s)
Sent 234 thank(s)
Received 351 thank(s)

hé hé:"> em khoe giọng đọc là chính:">xfsfafaf

Kim Liên em đẹp như Kiều

Old 17-08-2007, 14:19  

Senior Member

KL$: 200
Awarded 30 time(s)
Sent 13 thank(s)
Received 39 thank(s)
School: Kim Liên High Skul
Class: A17 (2006-2009)

truyện dở hơi
Chả có tý nội dung
Pó tay ông anh hết trò

Đợi mùa thu tới thôi
Nơi đó em sẽ về
Bên góc nắng anh ngồi
Em sẽ về với anh
Scarlett_kutie is offline  

Old 17-08-2007, 14:20  

Senior Member

KL$: 200
Awarded 30 time(s)
Sent 13 thank(s)
Received 39 thank(s)
School: Kim Liên High Skul
Class: A17 (2006-2009)

truyện dở hơi
Chả có tý nội dung
Pó tay ông anh hết trò

Đợi mùa thu tới thôi
Nơi đó em sẽ về
Bên góc nắng anh ngồi
Em sẽ về với anh
Scarlett_kutie is offline  

Old 20-08-2007, 11:58  

Manager

Awarded 42 time(s)
Sent 234 thank(s)
Received 351 thank(s)

Nhưng mà:"> Chưa nghe đã kêu rồi. Nghe giọng đọc đi.

Kim Liên em đẹp như Kiều

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan