Góp ý!!!
Old 14-06-2007, 14:44  

Senior Member

KL$: 730
Awarded 10 time(s)
Sent 62 thank(s)
Received 40 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A12 (2005-2008)

Thưa BQT !
1 >Tớ thấy trong forum có nhiều topic hay( mặc dù cũ) nhưng toàn bị khóa thôi! Đề nghị BQT xem xét mở ra ko thì xóa xừ nó đi
2> Có vài mem trong này dùng lời lẽ rất khiếm nhã>>> góp ý ko nghe ! đề nghị BQT nên có biện pháp xử lí
Thanks BQT
Blackwhisky is offline  

Re: Góp ý!!!
Old 14-06-2007, 22:39  

Manager

KL$ (TOP! 8): 8.632
Awarded 34 time(s)
Sent 54 thank(s)
Received 33 thank(s)
Class: A6 (2005-2008)

Nêu dẫn chứng cụ thể đi, về người nào post bài không tử tế thì pm ngoài Yahoo í rồi tôi xử lý luôn cũng được. Còn về topic thì phải post link lên để mod từng box unlock.

Tiện thể cho em hỏi luôn, mod các box là những ai thế ạ, không thấy ghi ở đâu cả. Căn bản em định unlock mấy topic trong Khung trời nghệ thuật mới thấy mình không có quyền làm gì ở đấy .
GemLeaf is offline  

Old 15-06-2007, 08:05  

V.I.P

KL$: 854
Awarded 46 time(s)
Sent 489 thank(s)
Received 558 thank(s)
Class: A7 (2005-2008)

Quote:
Originally Posted by Blackwhisky View Post
Thưa BQT !
1 >Tớ thấy trong forum có nhiều topic hay( mặc dù cũ) nhưng toàn bị khóa thôi! Đề nghị BQT xem xét mở ra ko thì xóa xừ nó đi
2> Có vài mem trong này dùng lời lẽ rất khiếm nhã>>> góp ý ko nghe ! đề nghị BQT nên có biện pháp xử lí
Thanks BQT
1 - Topic nào hay thì vào đây post link này: Open Topic Request
2 - Cậu thấy member nào như thế cứ ấn cái icon Report ở cuối mỗi post ý

Quote:
Originally Posted by GemLeaf View Post
Nêu dẫn chứng cụ thể đi, về người nào post bài không tử tế thì pm ngoài Yahoo í rồi tôi xử lý luôn cũng được. Còn về topic thì phải post link lên để mod từng box unlock.

Tiện thể cho em hỏi luôn, mod các box là những ai thế ạ, không thấy ghi ở đâu cả. Căn bản em định unlock mấy topic trong Khung trời nghệ thuật mới thấy mình không có quyền làm gì ở đấy .
Khi vào mỗi box sẽ thấy phần dưới cùng có cái Moderator <~ Chính là các manager của box. Box nào không hiện có nghĩa là không có
Đúng là khung trời nghệ thuật đang không có manager thật! Để đi set

------------------------------
Click here: Show ảnh người yêu của mọi người (Câu thank )
MrPaint is offline  

Old 15-06-2007, 09:00  

Senior Member

Awarded 10 time(s)
Sent 62 thank(s)
Received 40 thank(s)

Tớ xin góp ý : Năm vừa rồi hoạt động của các CLB trường mình đã đạt tới một "tầm cao mới" về số lượng và chất lượng ! Vì vậy tớ rất mong BQT tạo điều kiện cho một box CLB riêng ( vì hiệntaij ko có chỗ để các mem CLB thảo trí tung hoành) tiện báo cáo với BQT hiện có các CLB sau:
1: KDC : CLB Dancesports ( Đây là CLB hoạt động lâu nhất và hoành tráng nhất)
2: KGC : CLB Ghita
3: KITC : CLB IT ( Information Tek )
4: KEC : CLB Tiếng anh
5: KS-comicsC : CLB Manga
( còn CLB VHNT nữa nhưng chắc die rồi)

Rất mong BQT tạo điều kiện!!!
Thanks
Blackwhisky is offline  

Old 15-06-2007, 21:30  

Welcome to KLnet

KL$: 195
Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)
School: Kim Lien Hs
Class: A (1990-1993)

Quote:
Tớ xin góp ý : Năm vừa rồi hoạt động của các CLB trường mình đã đạt tới một "tầm cao mới" về số lượng và chất lượng ! Vì vậy tớ rất mong BQT tạo điều kiện cho một box CLB riêng ( vì hiệntaij ko có chỗ để các mem CLB thảo trí tung hoành) tiện báo cáo với BQT hiện có các CLB sau:
1: KDC : CLB Dancesports ( Đây là CLB hoạt động lâu nhất và hoành tráng nhất)
2: KGC : CLB Ghita
3: KITC : CLB IT ( Information Tek )
4: KEC : CLB Tiếng anh
5: KS-comicsC : CLB Manga
( còn CLB VHNT nữa nhưng chắc die rồi)

Rất mong BQT tạo điều kiện!!!
Thanks
Về vấn đề này mỗi CLB cần bầu ra người leader và sẽ làm Manager cho box của CLB đó
Ngoài ra cũng cho xin 1 bản tóm tắt các hoạt động của CLB, danh sách thành viên (chi tiết thì tốt, còn không thì cho só lượng). Send vào mrpaint@gmail.com

CLB nào send sớm thì giải quyết sớm

Welcome

Tạp chí Thời trang và Phong cách sống dành cho giới trẻ:

[Runway] Devilicious Mag - www.songtremag.com
[Realway] Sống Trẻ Mag is going "Say Hi!" at September 2009
Warm welcome to www.facebook.com/songtre
mookkl is offline  

Old 21-06-2007, 15:54  

Senior Member

Awarded 10 time(s)
Sent 62 thank(s)
Received 40 thank(s)

Đồng ý với cán bộ cả hai tay ! Việc này để em giục chủ nhiệm CLB làm ngay! Kiu cán bộ
Blackwhisky is offline  

Old 21-06-2007, 17:52  

Senior Member

Awarded 10 time(s)
Sent 62 thank(s)
Received 40 thank(s)

Còn việc nữa tớ xin góp ý: là về việc kéo mem với KLnet ! bản thân tớ cũng câu kéo mem có thể nói là "điên cuồng" nhưng mỗi mem vào tớ hỏi thì họ bảo vào rồi nhưng ko có gì! !!! Nên tớ đề nghị một số phương án như sau:
1. Mở lại hình thức box riên cho các lớp( cái này chắc cũng có nhiều người ý kiến)
2. BQT nên có các cách lôi kéo ví dụ như bây giờ phong trào blog đang "nở rộ"( mà phải nói thật mọi người thích blog hơn forum) nên mình nên mở thêm box blog : chỗ để trao đổi bình luân và blog trong đấy tổ chức vote .. hay blog of the week...
Trên đây là ý kiến của tớ
Mong BQT xem xét và cùng trao đổi!
Blackwhisky is offline  

Old 21-06-2007, 19:38  

Member

KL$: 1.079
Awarded 6 time(s)
Sent 53 thank(s)
Received 31 thank(s)
Class: A4 (2005-2008)

uhm, bạn Nhật đã bảo thế thì đồng ý 2 tay 2 chân luôn! !
Còn về CLB Tiếng Anh năm tới sẽ là các e lớp 10->11 đảm nhận tất cả các phần _ nâng hoạt động CLB lên- năm ngoái tổ chức muộn quá (cuối T12, xong nghỉ Tết) nên ko tốt lắm!

Thế nên mong bạn Paint chờ KEC chuẩn bị & giúp đỡ cái.

! Nhật lôi kéo mem hiệu quả phết!

(mở ngoặc tí: nếu đc mở lại board A4 nhé _ cả các lớp khác nữa, mem mới đông )

....all I want to do ... is be more like me...and be less like you..
hermione_15990 is offline  

Old 22-06-2007, 08:16  

Senior Member

Awarded 10 time(s)
Sent 62 thank(s)
Received 40 thank(s)

KEC "ra muộn" nhưng lại xung phong sớm !! Tốt tốt
Blackwhisky is offline  

Old 22-06-2007, 08:50  

Senior Member

KL$: 305
Class: A3 (2005-2008)

KGC chinh' thuc' bao' cao' xin phep' mo? box.Hy vog. ca nha` se giup' do~

Một trong những hạnh phúc lớn nhất ở đời này là tình bạn, và một trong những hạnh phúc của tình bạn là có một người để gửi gắm những tâm sự thầm kín.
A. Manzoni
boy9X is offline  

Old 22-06-2007, 09:38  

Senior Member

Awarded 10 time(s)
Sent 62 thank(s)
Received 40 thank(s)

hèm KGC về nhì ! còn 3 tên nữa chưa thấy ý kiến gì
Blackwhisky is offline  

Old 22-06-2007, 10:34  

Senior Member

Awarded 10 time(s)
Sent 62 thank(s)
Received 40 thank(s)

BQT ơi! Tớ thấy mở dần box cho hội 07 -10 đi là vừa
Blackwhisky is offline  

Old 22-06-2007, 14:51  

V.I.P

Awarded 46 time(s)
Sent 489 thank(s)
Received 558 thank(s)

Quote:
BQT ơi! Tớ thấy mở dần box cho hội 06 -09 đi là vừa
0609 có board rồi mà Link: http://www.hskl.net/klnetbb/forumdisplay.php?f=48
Cậu Nhật này....

MrPaint is offline  

Old 23-06-2007, 00:16  

Manager

Awarded 34 time(s)
Sent 54 thank(s)
Received 33 thank(s)

Em góp ý thế này ạ
+ Ko biết là do acc em có vô tình chỉnh sửa lúc nào hay ko, nhưng hình như ... cái đồng hồ của 4rum bị hỏng
+ Cái tên www.hskl.net/klnetbb hơi dài. Em thử vào hskl.net không thôi thì nó dẫn link đến trang hskl.net/banana, mà mình thì đã bỏ cái trang kia rồi, người ngoài vào lại tưởng mình không post bài từ đời nảo đời nào. Thế nên em kiến nghị là chuyển link hskl.net về đấy chứ không phải về /banana ạ.
Hết ạ
GemLeaf is offline  

Old 23-06-2007, 09:10  

V.I.P

Awarded 46 time(s)
Sent 489 thank(s)
Received 558 thank(s)

Quote:
Originally Posted by GemLeaf View Post
Em góp ý thế này ạ
+ Ko biết là do acc em có vô tình chỉnh sửa lúc nào hay ko, nhưng hình như ... cái đồng hồ của 4rum bị hỏng
+ Cái tên www.hskl.net/klnetbb hơi dài. Em thử vào hskl.net không thôi thì nó dẫn link đến trang hskl.net/banana, mà mình thì đã bỏ cái trang kia rồi, người ngoài vào lại tưởng mình không post bài từ đời nảo đời nào. Thế nên em kiến nghị là chuyển link hskl.net về đấy chứ không phải về /banana ạ.
Hết ạ
1. Acc em chỉnh linh tinh òi Vào lại UserCP > Edit Options > Time Zone > Chỉnh về GMT + 7
2. Uhm, cái này để nhắc Xit đại ka giải quít

MrPaint is offline  

Old 23-06-2007, 17:43  

Senior Member

Awarded 10 time(s)
Sent 62 thank(s)
Received 40 thank(s)

Quote:
Originally Posted by MrPaint View Post
0609 có board rồi mà Link: http://www.hskl.net/klnetbb/forumdisplay.php?f=48
Cậu Nhật này....
tớ nhầm ! sory Paint! ý tớ là bõ cho hội lớp 10 năm nay cơ tức là 07-10 ế
Blackwhisky is offline  

Old 23-06-2007, 18:19  

Senior Member

Awarded 10 time(s)
Sent 62 thank(s)
Received 40 thank(s)

Quote:
Còn việc nữa tớ xin góp ý: là về việc kéo mem với KLnet ! bản thân tớ cũng câu kéo mem có thể nói là "điên cuồng" nhưng mỗi mem vào tớ hỏi thì họ bảo vào rồi nhưng ko có gì! !!! Nên tớ đề nghị một số phương án như sau:
1. Mở lại hình thức box riên cho các lớp( cái này chắc cũng có nhiều người ý kiến)
2. BQT nên có các cách lôi kéo ví dụ như bây giờ phong trào blog đang "nở rộ"( mà phải nói thật mọi người thích blog hơn forum) nên mình nên mở thêm box blog : chỗ để trao đổi bình luân và blog trong đấy tổ chức vote .. hay blog of the week...
SAo chưa thấy BQT reply cái này
Blackwhisky is offline  

Old 23-06-2007, 18:25  

V.I.P

Awarded 46 time(s)
Sent 489 thank(s)
Received 558 thank(s)

Quote:
tớ nhầm ! sory Paint! ý tớ là bõ cho hội lớp 10 năm nay cơ tức là 07-10 ế
0710 chưa thấy mặt mũi đâu lập ra để mốc àh

Quote:
1. Đã trả lời vài lần trước, tóm lại là: không mở
2. Vẫn đang nghĩ xem làm thế nào để lôi kéo thành viên (cả cũ cũng như mới) nhưng chưa nghĩ ra được. Ý tưởng lập box về blog có vẻ không khả thi lắm. Xét 1 mặt nào đó thì bình luận có thể vào Giờ ra chơi, còn kĩ thuật thì vào Góc công nghệ. Phân ra nhiều loãng ra thôi.

MrPaint is offline  

Old 23-06-2007, 18:54  

Senior Member

Awarded 10 time(s)
Sent 62 thank(s)
Received 40 thank(s)

Tớ lại ko nghĩ thế! bởi vì bây giờ ai cũng thấy blog đang thịnh cụ thể là mem mình gần như dành thời gian ol để chăm sóc blog của mình nên tớ nghĩ mình nên gắn hoạt động của forum với blog( và còn nhiều cái nữa nói sau) thì mới tạo cho mem một sự quan tâm nhất đinh đến KLnet cốn bây giờ rất cần sự đóng góp tham gia của tất cả mọi người! Hơn nữa là KLnet phải có các hoạt động mới mẻ một chút thì mới tạo sự lôi cuốn ( nói ngay bây giờ chính các VIP cũng ko thường xuyên post bài lên KLnet ? tại sao?) cho các mem!
Còn về việc mở theo box của lớp : tớ thấy hình thức này hợp lí bởi thứ nhất trong KLnet cũ cũng đã chứng minh kq. thứ hai là trong thời gian tạm gọi là khó khắn này chúng ta nên tận dụng mọi cách để lôi cuốn mem. Tớ cũng đẫ cố gằng gửi rất nhiều offline messaga cho mọi người lần đầu ko xem thì lần hai xem nhưng quá nửa câu trả lời tớ nhận được đều là " trên đấy chả có gì cả" ! Trong thời gian đầu đấy là điều tất nhiên! Nếu gia sử có box riêng cho mỗi lớp thì chăc chắn sẽ bót những câu trả lời như trên! Tạo cho họ cái riêng trước thì họ sẽ có nhiều cơ hội đóng góp cho cái chung! Đây cũng là mong muốn thiết tha của rất nhiều mem trong KLnet! Một lần nữa xin BQT xem xét!!!
Trên đây cũng hỉ là ý kiến riêng của tớ ! mong mọi người hãy cùng góp ý đề xây dựng KLnet!
Thanks
Blackwhisky is offline  

Old 23-06-2007, 19:50  

V.I.P

Awarded 46 time(s)
Sent 489 thank(s)
Received 558 thank(s)

Quote:
Tớ lại ko nghĩ thế! bởi vì bây giờ ai cũng thấy blog đang thịnh cụ thể là mem mình gần như dành thời gian ol để chăm sóc blog của mình nên tớ nghĩ mình nên gắn hoạt động của forum với blog( và còn nhiều cái nữa nói sau) thì mới tạo cho mem một sự quan tâm nhất đinh đến KLnet cốn bây giờ rất cần sự đóng góp tham gia của tất cả mọi người! Hơn nữa là KLnet phải có các hoạt động mới mẻ một chút thì mới tạo sự lôi cuốn ( nói ngay bây giờ chính các VIP cũng ko thường xuyên post bài lên KLnet ? tại sao?) cho các mem!
Còn về việc mở theo box của lớp : tớ thấy hình thức này hợp lí bởi thứ nhất trong KLnet cũ cũng đã chứng minh kq. thứ hai là trong thời gian tạm gọi là khó khắn này chúng ta nên tận dụng mọi cách để lôi cuốn mem. Tớ cũng đẫ cố gằng gửi rất nhiều offline messaga cho mọi người lần đầu ko xem thì lần hai xem nhưng quá nửa câu trả lời tớ nhận được đều là " trên đấy chả có gì cả" ! Trong thời gian đầu đấy là điều tất nhiên! Nếu gia sử có box riêng cho mỗi lớp thì chăc chắn sẽ bót những câu trả lời như trên! Tạo cho họ cái riêng trước thì họ sẽ có nhiều cơ hội đóng góp cho cái chung! Đây cũng là mong muốn thiết tha của rất nhiều mem trong KLnet! Một lần nữa xin BQT xem xét!!!
Trên đây cũng hỉ là ý kiến riêng của tớ ! mong mọi người hãy cùng góp ý đề xây dựng KLnet!
Thanks
1. Okie, blog bây giờ ngày càng phát triển (cả ngày tớ ngồi chăm blog tớ ) nhưng blog và 4rum là 2 sân chơi hoàn toàn khác nhau. Blog của mỗi cá nhân là nơi mà người đó thỏa sức tung hoành để thể hiện cái tôi của mình. 4rum thì lại là nơi dành cho nhiều cá nhân có cùng chung sở thíck mối quan tâm. Ở blog, muốn nói ji thì nói, muốn viết ji thì viết. Ở 4rum phải tuân theo quy định của BQT.... ~> Tóm lại, 4rum là 4rum còn blog là blog. Mỗi nơi đều có ý nghĩa tinh thần riêng của nó. Chưa hiểu việc "gắn hoạt động của forum với blog" là như thế nào? Nếu dựa vào bài pozt trước của cậu tức là "chỗ để trao đổi bình luân và blog trong đấy tổ chức vote .. hay blog of the week..."? Đồng ý là nghe như vậy rất là thú vị nhưng lập riêng hẳn 1 box như thế thực sự là không cần thiết. Tớ đã giải thíck ở post trước: hãy tận dụng GRC và GCN, 2 box đó có chủ đề rất rộng, pozt thoải mái! Không phải là ki bo ji nhưng (cũng đã nói ở pozt trc) lập nhiều box thì sẽ gây loãng nên nếu cậu vẫn tâm đắc với việc lập 1 box blog thì hãy lập 1 vài cái poll, 1 vài topic. Ngay khi nó gây được sự chú ý thì box blog sẽ được lập ngay thôi! Hãy nói trước khi làm
Kì thực thì tớ không mặn mà với những cái poll trên blog hay 4rum vì nó "ảo" lắm, chả có ý nghĩa ji cả. Cái chính là tạo sân chơi cho mọi người thôi. Blog hay thì nhiều người vào. Blog đẹp thì nhiều người khen ^^
Tớ có nhiều dự định, nhưng chưa làm được nên chưa dám nói. Đợi khi nào làm rồi thì biết
2. Này, lười quá đi:
Quote:
Originally Posted by Xit View Post
- Bỏ diễn đàn của các lớp nhưng anh chị em yên tâm là thay vào đó có bản Ourclass được tích hợp vào diễn đàn (đang được sửa lại 1 chút về code và skin và sẽ ra mắt trong vòng 1 tuần nữa) với tích năng xây dựng 1 khung trời riêng cho các lớp.
Xét cho cùng thì cái "trong vòng 1 tuần" của Xit đại ka nó hơi bị lâu nhưng mà kế hoạch thì là như vậy!

MrPaint is offline  

Old 25-06-2007, 08:11  

Senior Member

Awarded 10 time(s)
Sent 62 thank(s)
Received 40 thank(s)

Alright! Vậy tớ chờ ý tưởng của Paint xem sao ( hết ý kiến)
Blackwhisky is offline  

Old 28-06-2007, 15:38  

God Member

KL$: 872
Awarded 47 time(s)
Sent 267 thank(s)
Received 212 thank(s)
Class: A4 (2005-2008)

Cho tớ hỏi về vấn đề pozt ảnh trên diễn đàn, khi pozt lên chỉ hiện link mà ko hiện ảnh, thế ng` đọc theo dõi 1 bài report chẳng hạn đọc đến đâu lại phải click đến đó để xem ảnh à, bất tiện lắm T____T Mong admin và mod xem xét rồi chỉnh sửa lại cho phù hợp nhé!

Tàn dư sắp lụi!

"Ngủ đi em hãy ngủ đi, đời là như thế dậy xem làm gì?
Dậy đi em hãy dậy đi, đời là huyễn mộng, có gì mà mơ?"
ngocxit_hocyeu is offline  

Old 28-06-2007, 18:28  

Manager

Awarded 34 time(s)
Sent 54 thank(s)
Received 33 thank(s)

Tại sao Gem vẫn xem được ảnh như bt nhỉ? NGhe boy9X cũng bảo không xem được, mình thì vẫn thấy cái ảnh to đùng tổ chảng. Quái lạ!
GemLeaf is offline  

Old 28-06-2007, 19:15  

V.I.P

Awarded 46 time(s)
Sent 489 thank(s)
Received 558 thank(s)

Trường hợp ko xem được ảnh xin mời vào UserCP > Edit Options > Kéo xuống Visible Post Elements > Oánh dấu Show Images (including attached images and images in [IMG] code)

Ukie

Gem thấy ảnh rồi tức là đã oánh dấu vào đấy rồi

MrPaint is offline  

Old 28-06-2007, 22:18  

God Member

KL$: 767
Awarded 14 time(s)
Sent 19 thank(s)
Received 35 thank(s)
Class: A15 (2003-2006)

rắc rối thế , ko làm cách nào để mọi người đều đc thế luôn ah

ối giời .....

.... ơi
Gió is offline  

Old 28-06-2007, 23:11  

V.I.P

Awarded 46 time(s)
Sent 489 thank(s)
Received 558 thank(s)

Quote:
Originally Posted by Gió View Post
rắc rối thế , ko làm cách nào để mọi người đều đc thế luôn ah
Có nhưng chưa làm được (sẽ làm trong tương lai)
Hehe

MrPaint is offline  

Old 29-06-2007, 16:57  

Senior Member

Awarded 10 time(s)
Sent 62 thank(s)
Received 40 thank(s)

cậu ơi khó hiểu quá
làm hẳn cái tutorial đê!
oh my free
Blackwhisky is offline  

Old 29-06-2007, 19:49  

Manager

KL$: 1.570
Awarded 170 time(s)
Sent 678 thank(s)
Received 518 thank(s)
Class: A7 (2008-2011)

Tut ảnh nè (làm xong mới xem được)

robin is offline  

Old 27-07-2007, 22:10  

Member

KL$: 6
Received 2 thank(s)

báo cáo các bác là em muốn forum việt hóa đi được hok a. EM hok thể đăng kí id có kí tự đặc biệt được. pác torai và alex giúp em dzới. hjx
nakamura259 is offline  

Old 01-08-2007, 08:46  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Vào đây thấy bị réo tên nhưng ko biết có phải mình ko mà nó cứ réo
P/S: Em nào nói lập board cho các câu lạc bộ. Chị thấy mình cũng có board cho các câu lạc bộ rồi đấy chứ, ie: CLB Guitar, CLB Mangas

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 01-08-2007, 09:22  

Senior Member

Awarded 10 time(s)
Sent 62 thank(s)
Received 40 thank(s)

Chị ơi Clb ý em là clb official trường mình nhiều clb lắm chị ạ KDC KGC KITC KEC KAC ...

Góp ý :
BQT ơi tớ thấy box học tập sao ảm đảm thế ko biểt Ai nhìn vào bảo bọn mình lười học mất
Vói cả anh mod box đấy xin nghỉ lâu rồi sao chưa thấy có người thay... nên tìm người thay nhanh thôi để đưa box hoạt động rôm rôm một tí
Thanks!
Blackwhisky is offline  

Old 03-08-2007, 09:50  

V.I.P

KL$: 813
Awarded 40 time(s)
Sent 198 thank(s)
Received 359 thank(s)
Class: A14 (2005-2008)

nhìn cái trang chủ có vẻ đẹp phết mọi người nhỉ. Thấy cũng ấn tượng đấy chứ

Bao giờ cho đến ngày xưa ....
ManUtd_4ever is offline  

Old 18-08-2007, 16:42  

Senior Member

KL$: 348
Awarded 13 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 22 thank(s)
Class: A1 (2007-2010)

năm mới đến rồi có nhìu mem mới nhưng sao chưa có năm học 2007-2010 ở fần profile cho tụi em hả a/chị ui?

Những phát ngôn trên kia đc thốt ra từ

Kuku Ngu Ngu
pipo_poo is offline  

Old 18-08-2007, 20:29  

V.I.P

Awarded 46 time(s)
Sent 489 thank(s)
Received 558 thank(s)

Welcome các em
Khóa 0710 sẽ sớm được update

MrPaint is offline  

Old 01-09-2007, 10:55  

KL$: 160
Class: A1 (2006-2009)

Em thấy cần nhìu hơn 10 emoticons trong 1 bài post để có thể bày tỏ cảm xúc của mìn nhìu hơn có đc ko????
chứ 10 thì có vẻ hơi ít anh ạ!!!!

Bây bi ai lớp diu. Đu diu lớp mi??????
4uOnly is offline  

Old 06-09-2007, 23:05  

Banner Designer

KL$: 325
Class: A3 (2007-2010)

jời, 10 emoslà quá ít í chứ ạ, hix, em post bài xong thì théy kêu bạn ko đc xài quá 10 emos làm mình fát nản T_T .. hix ...
mới lại anh ời, seo từ 18/8 vậy mà h này vẫn ko théy khoá 0710 đâu vậy, khổ

"Ko gì có thể ngăn cản cậu bước đi trên con đường cậu đã chọn, vì thế, hãy luôn ngẩng cao đầu mà bước đi"
FunkyJan is offline  

Old 06-09-2007, 23:06  

Banner Designer

KL$: 325
Class: A3 (2007-2010)

mong các anh/chị??? mau cho bọn em xin cái khoá học cho nó chính đáng ạ T_T
bi h là vào năm rùi mà

"Ko gì có thể ngăn cản cậu bước đi trên con đường cậu đã chọn, vì thế, hãy luôn ngẩng cao đầu mà bước đi"
FunkyJan is offline  

Old 09-09-2007, 16:35  

Phá sản!

KL$: 2
Received 2 thank(s)
Class: A16 (2007-2010)

Có mod nào cho em hỏi sao 4rum mình hok có box Điện Ảnh nhỉ? hay mọi người chỉ thik nghe nhạc,hok khoái xem fym?(Em nói hok phải thì cho sorry)
Princess_kuku is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan