Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 10-06-2003, 07:14  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Dạo này xem nhiều phim Hàn Quốc, thấy chết chóc nhiều quá, đặc biệt toàn là ung thư giai đoạn cuối. Đánh liều thử hỏi mọi người:

Nếu chỉ còn được sống 7 ngày thì 7 ngày đó bạn sẽ làm gì?

Xin đừng nói topic này là trù ẻo mà chỉ thử thẩm tra lại mục đích sống của bạn thôi, biết đâu sau khi giả sử như vậy, bạn sẽ sống tốt hơn thì sao.

------------------------------
Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 10-06-2003, 07:34  
Male

Senior Member

KL$: 1.008
Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

DH thì rất đơn giản thôi:Coi cái chết như 1 giấc ngủ dài.Sau đây là lịch cụ thể 7 ngày đó
Ngày1-3:đi chơi với bạn bè

Ngày4-6:đi thăm họ hàng,thắp nén hương cho các cụ.Đi chùa thắp hương cầu nguyện cho người thân
Ngày7ành cả ngày cho ai đó ...Đến tối thì
tự vào bếp nấu cái gì cho cả nhà ăn.Sau đó thì xem TV,uống trà với cả nhà.Đi ngủ sớm 1 chút
(cuối đời sinh hoạt có quy củ 1 chút ).Thế là xong.
Sao bác Xit thấy thế nào?Cho em ý kiến fát ,nhỉ?

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 10-06-2003, 09:49  

Phá sản!

KL$: 0

Thú thật với các " đàn anh " chứ Becks em dzát chết lắm. Đời đang sướng, chết xuống Âm phủ hổng biết có Play Station 2 hay KLNET để chơi ko
Nhưng nếu giả sử còn 7 ngày nữa mà die ( ví dụ như ngày tận thế ) thì :
- Việc đầu tiên cần làm là : nói nốt những gì cần nói với ... người đấy ( VD : I LOVE YOU là điển hình nhất )
- Việc thứ 2 là làm 1 cái gì đó có ý nghĩa nhất cho người ấy . VD : Tặng người ấy 1 cái ... hun
- Việc thứ 3 là làm những gì như anh DH nói ( thăm họ hàng, thắp nén hương ... )
- Việc thứ 4 cần làm : giống như những phim HQ mà anh Xit bảo, người ta die rồi ko muốn làm cho mọi người đau khổ => đi thông báo trước với mọi người là mình sắp...Sau đó cho mọi người ổn định tinh thần thì die là vừa
Xời, kế hoạch quá ổn cho 7 ngày...
Nhưng nói trước đây ko fải là Kế hoạch của tui đâu à nha
beckham10a3 is offline  

Old 11-06-2003, 08:10  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

ANh hỏi khó quá,em thì sẽ làm:
ngày 1,2 : chơi game.
ngày 3,4 :lên mạng
ngày 5 :rủ mấy đứa bạn đi chơi
ngày 6 :ở nhà ngủ
ngày 7 :...ngỏ lời với 1 ai đó

Far away
babyboy is offline  

Old 11-06-2003, 09:58  
Xit Male

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)

hé.. hé.. xem cái nào..

"...
Ngày7ành cả ngày cho ai đó ...
..."
(Quote)

"...
- Việc đầu tiên cần làm là : nói nốt những gì cần nói với ... người đấy ( VD : I LOVE YOU là điển hình nhất )
..."
(Quote)

"...
ngày 7 :...ngỏ lời với 1 ai đó
..."
(Quote)

==>Xem ra nhu cầu tình cảm có vẻ lớn nhưng nổi cộm một vấn đề là mấy đứa "ích kỷ" lắm , chỉ biết tỏ tình cho nó sướng mồm mà không nghĩ là sau mình die thì người ta sẽ đau khổ lắm, chưa kể đứa nào đi quá đà thì còn.. khổ nữa :lol:

"...
- Việc thứ 2 là làm 1 cái gì đó có ý nghĩa nhất cho người ấy . VD : Tặng người ấy 1 cái ... hun
..."
(Quote)

Chú Beck còn trẻ con lắm, không biết đến khi nào mới lớn được :lol:

Cấm cho trai tựa gái kề
Xit is offline  

Old 11-06-2003, 14:38  

God Member

KL$: 676
Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A3 (2002-2005)

nếu còn chỉ được sống trong 7 ngày thì chẳng cần làm gì chỉ cần làm việc như mọi ngày một cách bình thường là được,còn khi nào phải chết tự nó sẽ đến mặc kệ thôi

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 11-06-2003, 15:31  

Senior Member

KL$: 170

Ôi giời nếu mà còn sống được có 7 days thì chắc chắn là ... sống như bình thường rui`. Vì mình làm sao mà bít mình chỉ còn sống được có 7 ngày . Đùa chứ đúng là phải nói ra tất cả những lời muốn nói của mình tới tất cả mọi người, mà nhất là ... rui`. Anh Xit hỏi thế lay` thi` đến 99% người trả lời như em hehe . Nhưng mà chắc gì mình đã ích kỉ nào, cứ xét mà xem. Giả sử như dân chúng mình toàn đơn phương (Có bác nào phát biểu câu này trong 1 topic rùi thì phải ) thì có mà.....
Hehe nhưng tất cả ở trên chỉ là trên KLNet, chứ còn thật ra nếu mà đúng như vậy thì đảm bảo mọi người bệt ra ở nhà, chán đời, lo sợ muốn chết luôn chứ còn buôn dưa lê được với ai nữa . (Ặc ặc nghĩ cái cảnh trong ngày cuối cùng mình toát mồ hôi nhìn chằm chằm như muốn nuốt chửng cái đồng hồ thì "bong" 1 tiếng, chuông điểm 12h đêm và mình lăn ra chết buồn cười thật đấy nhỉ :lol)

Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

Old 11-06-2003, 18:51  
Male

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

Chú CB nhầm rồi,"cái gì đến sẽ fải đến" (ko bít câu này chú nào lấy làm signature thấy quen quen :lol: ) Ko việc gì fải buồn cả,càng lo sợ chết càng đau khổ,cứ thanh thản mà thăng thôi .Mình ra đi thanh thản thì người thân của mình càng đỡ đau buồn .Theo bác Xit thì ngỏ lời yêu với người ta là ích kỉ chứ gì?Thế lúc bác đang yêu rồi bác sẽ làm gì?Chia tay người ta trước để người ta ko đau khổ à?Nghe giống film HQ fết nhờ :lol: .Em nghĩ mình có chia tay hay ko chia tay ,mình có nói yêu hay ko thì mình chết đi dần dà người ta cũng có người khác thôi .Con gái bây giờ chẳng ai ngu đâu bác ơi :lol:

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 12-06-2003, 03:20  

God Member

KL$: 676
Sent 2 thank(s)
Received 8 thank(s)

"...
dreamhouse viết:
"cái gì đến sẽ fải đến" (ko bít câu này chú nào lấy làm signature thấy quen quen :lol: ) ..."
(Quote)

em lấy làm signature chư còn ai vào đây nữa,mà câu ấy phải là "cái gì phải đến sẽ đến" mà đúc kết là không nên nói là tốt nhất

Cái gì phải đến sẽ đến!
fantomas is offline  

Old 12-06-2003, 04:36  
all41n14all

KL$: 0.00

We spend the summer with the top rolled down
Wished ever after would be like this
I said I love you babe, without a sound
I said I'd give my life for just one kiss
I'd live for your smile and die for your kiss

Remember yesterday - walking hand in hand
Love letters in the sand - I remember you
Through the sleepless nights and every endless day
I'd wanna hear you say - I remember you

ĐÓ chính xác là những gì em sẽ làm nếu chỉ sông được 7 ngày...

Old 12-06-2003, 05:40  
Male

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

Trời ơi! all41&14all ơi thế ko nghĩ gì đến fụ huynh à? hỏng,trọng tình khinh hiếu thế này thì chít nhưng mà ai yêu chú chắc sướng lắm nhỉ (có chưa zậy :lol: )

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 12-06-2003, 09:04  
all41n14all

"...
dreamhouse viết:
Trời ơi! all41&14all ơi thế ko nghĩ gì đến fụ huynh à? hỏng,trọng tình khinh hiếu thế này thì chít nhưng mà ai yêu chú chắc sướng lắm nhỉ (có chưa zậy :lol: )

..."
(Quote)

Chưa có ,em vẫn đơn côi bác ạ

Old 12-06-2003, 10:37  
Male

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

"...Chưa có ,em vẫn đơn côi bác ạ

..."
(Quote)

Chưa có mà chú đã tính xa thế rồi,có nữa thì... chậc... châc :lol:

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 13-06-2003, 08:07  
Xit Male

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)

Sao toàn thấy đàn ông con trai trong này thế nhỉ? Hay là mấy em gái toàn đứa dát chết :lol: Thất vọng

Cấm cho trai tựa gái kề
Xit is offline  

Old 14-06-2003, 12:55  
eu

Phá sản!

Ko phải đâu anh Xit ạ.Có lẽ là mấy bà ý ko dám nghĩ đến chuyện này nên mới ko vào thôi chứ ko như anh em mình cái gì đến sẽ phải đến.
eu is offline  

Old 15-06-2003, 15:52  

Phá sản!

Hé hé nếu chỉ còn sống được 7 ngày ư đầu tiên tui sẽ tiêu hết tất cả số tiền tôi có ( chết có mang được cắt nào theo đâu), sau đó tui sẽ nói chuyện thẳng thắn với bố mẹ tui, kể cho họ nghe những chuyện tôi muốn nói với họ mà tui chưa bao giờ nói , tiếp nữa tui sẽ nói với người bạn.... mà tui thầm ... từ bấy lâu nay rằng bạn có ý nghĩa với tui như thế nào
--------> The end : tui sẽ chơi chết cái forum này http://kimlienonline.com/klnetbb ( nếu tui ko chơi được tui sẽ cố gọi hội đến chơi )
Hehekltt is offline  

Old 15-06-2003, 19:51  
eu

Phá sản!

Ai da!Ai trước khi chết cũng đều nghĩ đến bố mẹ,chẳng bủ cho thằng dân nhà quê chỉ mong được chết đi để xem bố mẹ nó đau khổ đến mức là thui!(he he)
eu is offline  

Old 17-06-2003, 08:18  
tacke_mit

Anh Xit ơi, có Mit nè. Hihi, sao anh cho sống lâu thế? 7 ngày cơ à? Để xem nào:
-Ngày thứ nhất: Khóc thật lâu. Sợ chứ! Tự dưng lại có cái chết được báo trước. Khóc chán thì lăn ra ngủ. Ngủ dậy thì ăn. xong rồi lên kế hoạch ngày thứ 2
- Ngày thứ 2: Nói với bố mẹ là con sắp chết rồi, bố mẹ có cho cái gì thì cho nốt đi, mà cố đừng có mắng con trong 6 ngày này. Thế nào cũng phải an ủi bố mẹ mấy câu ( chắc chắn là bố mẹ khóc lụt nhà lụt cửa rồi) kiểu phim Tây: " con sẽ chờ bố mẹ trên đấy, nếu thực sự con được lên thiên đường". Viết di chúc và dặn dò:" Mua đất chôn luôn, ko hoả thiêu, ko cải táng, kinh lắm!". Bảo bố đi ST mua những cái ngon nhất về cho ăn. tối ngủ với bố mẹ.
-Ngày thứ 3: Gọi diện tụ tập bạn bè, ôn lại chuyện cũ, nói chuyện tương lai và dặn:" Nhó đi đám ma đầy đủ, tao ko muốn vắng mặt đứa nào đâu. Đùng đót nhiều hương, cay mắt lắm, mà đừng khóc nhiều, cũng ko được cười quá lớn. Hãy dành cho tôi những nụ cười vĩnh biệt đẹp nhất" Nói thật nhiều chuyện vui, cười thật nhiều, để lại cho chúng nó những ấn tượng tốt đẹp ( đêm về lại nằm khóc).
-Ngày thứ 4: Về quê chơi với mọi người. Sẽ đi chơi cùng cả họ. Dặn mọi người đừng quên mình. Mua cho mỗi người một món quà thật đẹp và ko ăn đươc( ăn được thì ...)
-Ngày thứ 5: Đáp máy bay vào TPHCM ( thông cảm, em chưa bao giờ được đi máy bay mà) thăm họ hàng. Ra Nha Trang và vào Huế.
-Ngày thứ 6: Trở lại HN sớm nhất có thể. Đi với mấy đứa bạn thân nhất, nói cho chúng nó biết những gì mình vẫn nghĩ về chúng nó. Chúc chiếc mấy câu, ăn uống no say rồi về. Buổi tối xin mẹ đi chơi với 1 người đặc biệt ( vì em chưa bao giờ được đi chơi buỏi tối mà ko phải với bố mẹ). Rồi về nhà, xin mẹ cho người ấy ở lại. Ko được nghĩ có chuyện gì xảy ra. Chỉ là nói chuyện suốt đêm thôi.
-Ngày thứ7: Bảo mẹ nấu những món ăn mình thích. Viết thật nhiều những gì mình nghĩ: Đơn dặt hàng cho bữa cỗ ngày giỗ chẳng hạn. Vui chơi với cả nhà, chụp nhiều ảnh, mặc dù em ghét chụp ảnh nhất trên đời. Tối đi ngủ sớm: 10h ( chưa từng xảy ra) và chết lúc nào ko biết).
Híc, muốn khóc quá. Ước gì mình có thể biết trước cái chết trước 7 ngày thật để có 1 tuần ý nghĩa. cảm ơn mọi người đã đón đọc.

Old 17-06-2003, 08:34  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

đúng là..con gái.đọc bài ướt át và.."ngông cuồng" quá thể,mà tại sao lại phải khóc thế hả Mít?khóc vì cái gì thế?bị ai lấy mất cái kẹo àh?

Far away
babyboy is offline  

Old 17-06-2003, 09:41  
Chikorita

Anh Xit ơi
Sống thêm 7 ngày nữa thì ít quá
Em muốn tăng lên ít nhất là vài chục năm nữa có được ko?

Old 18-06-2003, 01:36  
kawaii_sb

em thấy bọn con trai toàn đặt vđề t/cảm lên hàng đầu, chỉ thấy nghĩ đến chuyện đi "làm cái gì đấy với cái bạn gì đấy thôi".
Nếu chuyện đấy xảy ra với em thì cứ kệ nó thôi. Cứ coi như là m` sắp được ngủ 1 giấc dài thôi (kw thích ngủ lém, nên cũng chẳng có vđề gì cả )

Old 18-06-2003, 02:44  
Male

Senior Member

Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

"...
em thấy bọn con trai toàn đặt vđề t/cảm lên hàng đầu, chỉ thấy nghĩ đến chuyện đi "làm cái gì đấy với cái bạn gì đấy thôi".
..."
(Quote)

hớ hớ Kw nói hay nhỉ :lol: Chắc là nhiều vệ tinh quá đâm ra tinh vi đây

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 19-06-2003, 02:48  
Chikorita

Chị Kw ơi
Em cũng khoái ngủ lắm
Nhưng đời là mấy tí mà lúc nào cũng ngủ
Phải biết hưởng thụ chứ

Old 19-06-2003, 05:25  
tuthmosis

kế hoạch của em thì ngày 1 và ngày 7 thì ở với gia đình ,còn lại thì party ,party và party sống hết mình ,làm những cái gì mà mình chưa làm ,thử hôn nàng giữa đường ,quậy phá ,cho tiền người nghèo .
what do you think ??

Old 19-06-2003, 05:34  
Chikorita

Tuth ơi
Tao bảo mày hưởng thụ cái kiểu gì thế hả
Những việc khác thì tao đồng ý chứ cho tiền ăn mày thì mày nên nghĩ lại
Tốt nhất là cho tao chẳng hạn

Old 19-06-2003, 07:14  
tuthmosis

cho mày á ,nhầm không đấy hay học lắm bị hoang tưởng,trông tao ( trông cái ava) của tao thế này thôi mà tao thương người lắm đấy ,tất nhiên là không thương mày

Old 19-06-2003, 07:56  
Chikorita

Mày mà cũng biết thương người cơ à
Nhìn cái ava của mày trông phát khiếp
Của tao trông dễ thương thế kia cơ mà

Old 19-06-2003, 10:26  
Angel_of_Darkness

Híc híc em mà bít mình chỉ còn sống có 7 ngày thì em sẽ đi cướp tất cả các nhà băng mà em có thể nghĩ ra được vì:

+Thứ nhất:nếu lỡ có bị bắt thì đằng nào cũng chết có thăng thiên sớm đi thì cũng được!

+Thứ hai:Nếu may mắn thoát được thì số tiền con lại cũng đủ vợ con dưỡng già cả đời(Mà còn để lại cái tiếng nữa chứ )

các bác thấy sao nhẩy?

Old 19-06-2003, 10:29  
Chikorita

Em hoàn toàn ko đồng ý với bác DeathKnight
Cướp nhà băng làm gì cho phí tuổi trẻ
Sao ko sang Mĩ TỰ THIÊU PHẢN ĐỐI CHIẾN TRANH có phải hơn ko???

Old 19-06-2003, 11:45  
Angel_of_Darkness

Ấy ấy chú em đâu có hiểu được nỗi lòng tui!Tiền đã không có lại còn đòi sang Mỹ phản đối chiến tranh!!(Có tiền thì đi cứơp ngân hàng làm gì?)Hơn nữa thân mình chưa lo xong đã lo chuyện thiên hạ là không tốt đâu thằng em!

Old 19-06-2003, 12:20  
tuthmosis

he he ,ý tưởng hay đấy ,em sẽ mua 1 con sniper rồi sang mẽo thịt thằng Bush ,hay sang thịt thằng ariel sharon cũng được

Old 20-06-2003, 05:02  
Angel_of_Darkness

Em xin góp ý với bác Tuth : nếu bác muốn đi khử thằng Bush thì cho em theo với!Em sẵn sang xả thân vì bác và sẵn sàng đưa bác ra làm .. bia đỡ đạn vì em .. chưa muốn chết!he he!

Old 20-06-2003, 10:01  
tuthmosis

chú death knight trông mặt mũi thế mà kém quá ,anh bán cho chú cái armor tha hồ đỡ đạn chỉ sợ bọn vệ sĩ của Bush nó hoảng quá mà chơi súng chống tank thôi :lol:

Old 20-06-2003, 10:11  
Angel_of_Darkness

Anh ui armor bi giờ dỏm lắm hôm trước em mua hẳn con 82 mất 1000$ mà vẫn bị vỡ đầu như thường!Ghê lắ!Anh làm thế nào chứ bọn vệ sĩ của thằng Bush nó cho em một phát thănng thiên về gặp các cụ thì ông bà già em mất nhờ à? :wah: :wah: :wah:

Old 20-06-2003, 11:35  
irvine_kinneas

các bác chỉ nghĩ đến chuyện sống hết 7 ngày thôi à? có ai nghĩ đên chuyện tự tử để cái chết đến dễ dàng hơn, khỏi phải dằn vặt mất 7 ngày không? hi hi, nếu là em thi em cũng muốn cho lão Bush 1 phát 46 hoặc là cho hắn lỗ chỗ như tổ ong đạn 51, sau đó.....nhớ để lại danh thiếp cho con cháu ngợi ca khắc ghi tên tuổi, cho Al queda gửi lời cảm ơn. . ha ha, mất mấy ngày ý nhỉ? chắc cũng ko đến 7 ngày đâu, vậy là thanh thản nhé.

Old 20-06-2003, 14:01  
eu

Phá sản!

Tội gì phải tự tử chứ.Nếu chỉ còn được sống 7 ngày nữa thì sao ko biến 7 ngày đó thành 7 ngày sung sướng+hạnh phúc nhất đời nhỉ.Nếu như chưa có việc gì làm được thì làm nôt và hưởng thụ nốt.Như thế có vẻ hay hơn là giết thằng B lắm,chuyện đấy nghe có vẻ xa xôi.
eu is offline  

Old 21-06-2003, 04:12  
DIEPMYLOVE

Nếu mà sống thì sẽ ân hận với một ai đó như chu beck vậy.Hiii

Old 21-06-2003, 05:36  
Angel_of_Darkness

Hay là có bác nào đi tìm Saddam hussen với em không?

Old 21-06-2003, 08:54  
eu

Phá sản!

He he tìm được thì đã tìm thấy từ lâu rồi chứ ko phải chờ đến lúc gần chết mới đi tìm.Thế thì có mà chết ngu
eu is offline  

Old 21-06-2003, 14:00  

Phá sản!

"...
kawaii_sb viết:
..."
(Quote)

Chắc em là girl , hí hí hí, chuyện này thì còn tùy thui, không phải ai cũng như ai.
Hix, nếu còn sống 7 ngày, trước hết phải cho bọn VDC down đã :tucgian: , sau đó thì thế nào cũng được
SiMit is offline  

Old 21-06-2003, 14:02  

Phá sản!

"em thấy bọn con trai toàn đặt vđề t/cảm lên hàng đầu, chỉ thấy nghĩ đến chuyện đi "làm cái gì đấy với cái bạn gì đấy thôi"" : hé hé cho anh hỏi kawaii làm cái gì đấy là làm cái gì vậy, anh nghĩ cả đêm qua mà không thể giải nổi
( tại anh toàn nghĩ bậy thui à ), em có vẻ kinh nghiệm wá nhể chắc là đã có không ít anh đề nghị em làm cái gì đấy với ai đấy rùi hả
Hehekltt is offline  

Old 21-06-2003, 17:15  
kawaii_sb

em chưa 1 mảnh tình vắnt vai anh hehe ạ. Em chỉ tổng kết lại ước mong của mấy ng` post bài trc em thôi (toàn là boys). Anh thử đọc lại mà xem. Còn cái chuyện "làm cái gì gì đấy" thì như n` ng` muốn là ngỏ lời với ai đó (beck, DH), nói 1 cái gì đó (CB) hay kiss (cũng vẫn là beck luôn). Anh cứ xem lại trang 1 cho nó chi tiết.

Old 21-06-2003, 17:50  
tuthmosis

tui có ý kiến ,con trai chúng ta luôn thuộc loại có tướng làm quan có gan làm ...liều vì vậy khi bị dồn vào bước đường cùng thì sẽ nảy ra 1 hành động liều lĩnh hoặc điên điên khùng khùng ,điều này giải thích tại sao trước khi die chúng ta lại quyết định làm gì gì quan trọng ( với bạn gái ) như vậy
vỗ tay nào

Old 07-07-2003, 01:37  
Chikorita

Ê Tuth
Thế cái việc mà mày muốn trước khi chết là việc gì thế
Có hấp dẫn không?
Cho tao tham dự với

Old 07-07-2003, 02:19  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Trước khi chết phải làm những điều đến giờ mình dám làm
vd như việc làm gì gì quan trọng với bạn gái
hay là đi trả thù ai đấy..
hoặc là đi tát cho mấy thằng nổi tiếng vài phát cho sướng tay
mà tuth làm giè đấy, cùng ILH cho tao đi với

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 07-07-2003, 06:14  

Senior Member

KL$: 170

Đúng trước khi chết thường hay làm liều. Chỉ khổ mấy nạn nhân (tuth với chiko có ý đồ rì vậy ) Lúc đấy chắc là phải nói và hành động rồi, người thân đầu tiên còn nếu có người ấy thì cũng chứ xếp hạng 2 thôi. Còn mấy zdụ khủng bố hay ăn cắp nhà băng nếu được chắc cũng sẽ nhay zdô luôn . Còn không biết con gái thì làm gì nhỉ, chắc là đợi con trai đến an ủi và động viên. Xời ơi, cứ mơ đi

[ Bài viết được Catboy sửa lúc 07-07-2003 06:21 (theo giờ GMT) ]

Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

Old 10-07-2003, 02:55  

Phá sản!

Trước khi chết tui sẽ đến bên anh ấy,rủ anh ấy đến 1 nơi nào đó thật lãng mạn vắng vẻ,hỏi anh ấy có...tui như tui....anh ấy ko?Nếu anh ấy bảo không,tui sẽ cho anh ấy uống thuốc ngủ,may ra xuống cửu tuyền anh ấy ...tui chăng!!!!!!!!!
Còn nếu anh ấy nói có thì tui cũng sẽ đưa cho anh ấy 1 chai thuốc ngủ,hehe,iu nhau như thế thì chết cùng nhau là phải đạo rồi còn gì nữa!
Túm lại,dù thế nào đi nữa cũng phải kéo hắn"đi"cùng,chứ ko chết 1 mình cô đơn lắm!!!!!!
beckly is offline  

Old 28-07-2003, 01:32  
shmily16

Trời trước mắt chỉ còn sống được 7 ngày thôi sao , vậy có gì nói thì nói hết đi đừng để hối tiếc
Dốc hết túi đi rồi chơi một trận
Mà thôi nếu vậy ai đi cướp nhà băng với tui không , còn 7 ngày nữa thôi mà , phải lên kế hoạch ngay đi kẻo muộn

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan