Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 03-09-2002, 06:03  
Bambino_tho

KL$: 0.00

Khi TTVN đang còn hoạt động , em có tham gia 1 chủ đề của anh amatuer_in_rock là "Chúng ta nói về thần tượng của chúng ta " và thấy rất thú vị .
Mong là ở KL net chủ đề này cũng sẽ thu hút được nhiều người .

Old 03-09-2002, 06:05  
Bambino_tho

Em xin mở đầu bằng bài viết em đã post trên IAT , mọi người đọc nhé
He , Thần tượng của em chính là FILIPPO INZAGHI .
Ngày sinh tháng đẻ , chiều cao , cân nặng của Inzaghi thì ai mà chẳng bít (nổi tiếng quá mà ) . Còn tình cảm của em dành cho anh ấy thì " dẫu cho núi có mòn , sông kia có cạn " thì tình yêu em dành cho anh ấy vẫn kho hề thay đổi ( Inzaghi ơi , hic hic xúc động quá ) . Em phải cám ơn người đã thành lập ra cái chủ đề này , để em có nơi mà nói cho hết " tình cảm thiêng liêng ấy " . Tình yêu em dành cho INZ là tình yêu sét đánh vì hehhe lần đầu tiên nhìn thấy , em còn chưa biết anh ấy là ai . Nhưng vẻ đẹp trai " thiên thần " , nụ cười quyến rũ , mái tóc bồng bềnh ấy quan trọng hơn cái tên của anh ấy nhiều . Em quyết tâm tìm cho ra anh ấy là ai ? và anh ấy là ai thì ai chả biết . Tình yêu với INZ đã thức tỉnh 1 niềm đam mê trong em , niềm đam mê bóng đá .
Có gì đẹp trên đời hơn thế
Người với người sống để yêu nhau.
Tình yêu với INZ đã được em đúc kết lại trong bài thơ mà cả lớp em đều biết :
Những ai nào thích bóng đá
Và những ai thích đội mà tôi yêu
Tôi xin chọn làm chỉ tiêu
Để mà kết bạn cùng xiêu một người
Bật mí nha một nụ cười
Một đôi mắt sáng làm tười lòng người
Tuổi thì mới hơn hai mươi
Mang áo số chín màu tươi da trời
Người đáng yêu nhất trên đời
Thì còn ai khác bạn thời biết chưa
Dẫu cho trời có nắng mưa
Suốt đời tôi vẫn chữ " ưa" người này
Inzaghi ối đứa say
Và tôi cũng thế đã bay mất hồn
.................................
Qua muôn nghìn núi nghìn sông tới chàng .
Riêng .... câu này thì em ko thể tiết lộ được .
Bài thơ có hay ko zậy ?
Còn rất nhiều nữa nhưng có nói đến sáng mai cũng ko thể hết .
Arrivederci .

Old 03-09-2002, 19:44  
Ngo Bung

"...
On 2002-09-03 06:05, Bambino_tho wrote:

He , Thần tượng của em chính là FILIPPO INZAGHI .
Ngày sinh tháng đẻ , chiều cao , cân nặng của Inzaghi thì ai mà chẳng bít (nổi tiếng quá mà ) .
..."
(Quote)

Ơ mình không biết Inzaghi là ông nào, hình như là đá cho đội tuyể Ý thì phải, nói gì đến ngày sinh tháng đẻ với những thông tin vật chất của cá nhân ông ta . Xin lỗi Bambino nhá, nhưng mình không có thần tượng nên không tham gia chủ đề này được, mà có thì cũng không phải người thuộc về thể thao . Mọi người tiếp tục phát biểu cảm tưởng nhé.

Old 03-09-2002, 20:32  
merrimy

hmm..Bambino_tho c­ũng biết cái thằng Amateur ấy hả? hmm..
Nói cho cùng thì Bambino thích IZA cũng chỉ vì đẹp trai, nghệ sĩ thôi phải không? Chẵclà vậy thôi, vì nếu không thì cũng chẳng có gì đáng để nói cả..ha`ha`..Thần tuợng bóng đá của tôi thì là Harry Kewell, có thể nói đó là một mẫu tiền vệ trái mà bất cứ đội bóng nào cũng muốn có. Cách rê bóng của anh không chỉ thiên về thể lực và quặt bóng như Gígg của MU, mà còn thêm vào đó cả tính linh hoạt, quyết đoán như một tiền đạo thực thụ. Có lẽ đó chính là lý do anh hay được đẩy lên làm tiền đạo khi Leeds thiếu chân sút. Harry Kewell là một tài năng bóng đá thực sự được mọi người công nhận, chỉ tiếc cho anh là anh không thành công mấy trong đội tuyển quốc gia. Sau nhiều năm không được thi đấu trong màu áo của đội tuyển Quốc gia do một số hiều nhầm, vòng loại WC vừa qua đã đánh dấu sự trở lại tuyệt vời của anh với một bàn thằng vào lưới Uruguay, tuy nhiên trong trật lượt về Australia lại không nắm được cơ hội vào vòng chung kết WC đầu tiên trong lịch sử của mình. Dẫu sao đó cũng chỉ là vài ổ gà nhỏ trên con đường thăng tiến của cầu thủ trẻ này. Năm 98, Harry Kewell từng được bầu là cầu thủ trẻ xuất sắc nhất của Premiere League, anh thực sự là một phần không thể thiếu của Leeds. Cho dù mỗi trận đấu đều có kẻ thắng và người bại, nhưng lối đá nhiệt tình, đẹp mắt của Kewell luôn được mọi người ủng hộ, cổ vũ...

Old 04-09-2002, 04:12  
novrain

Novrain không có thần tượng trongb lĩnh vực thể thao.Mà nói chung thi chả thần tượng ai cả...hic

Old 09-09-2002, 15:33  
Bambino_tho

Hic hic em có nói là phải nói về thần tượng thể thao đâu , ai cũng được mà
To novrain : he he nếu anh mà thần tượng chính bản thân mình thì sao không kể về chính mình đi cũng được .

Old 09-09-2002, 19:03  
zorro

Đây chắc là một kiểu fan cuồng nhiệt quá trớn.

Old 10-09-2002, 04:36  
Inlifemustry

Mình chănr có thần tượng nào cả, thôi đành vào tôpic này đọc bài mọi ngưòi viết về thần tượng của mình vậy.

Old 10-09-2002, 15:50  
Hemione

Hi` hi` Thần tượng của chị là anh Ricky Martin . Chị thích anh ấy vì anh ấy hát rất phong cách và khuôn mặt thì ....mê ly luôn .
Nhưng chị ko phải là 1 fan cuồng nhiệt lém nên ...cũng chẳng có gì để nói nhiều cả .

Old 10-09-2002, 17:09  
rossoneri

HIc hic đây là box thể thao cơ mà mọi người ... Saolại có Ricky Martin ở đây thế này... Nói về thần tượng ở bõ thể thao fải nói zìa nhữg VĐV< hau nhữg cầu thủ mà bạn mến mộ chứ..... chẹp chẹp hẻo bài quá ta

Old 10-09-2002, 17:36  
Bambino_tho

Nhưng mừ em đã chuyển sang chủ đề nói về thần tưởng của mình ở tất cả các mặt rồi mà

Old 11-09-2002, 17:28  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Bambi có gửi PM cho mình về việc tham gia Topic này. Quả thực, mình rất muốn viết nhưng ngặt nỗi tìm đi tìm lại không thấy ai là.. "thần tượng" hết á... À, mà hình như là có rùi, 2 thằng bạn hồi học cấp 3 với mình (không biết có được không???). Mình rất "thần tượng" 2 thằng này. Chúng nó đều là "xiêu xao" trong lĩnh vực âm nhạc của lớp mình hồi trước, một thằng có tài đọc thơ như hát còn thằng kia thì có tài hát... như đọc thơ. Xin chép ra đây một số bài viết trên báo lớp mình ngày xưa viết về 2 "thần tượng" của mình vậy.

<div align=center>==>Một hiện tượng nổi bật của làng âm nhạc lớp 11M<==</div>

Trong mấy tuần gần đây, làng âm nhạc lớp 11M vừa xuất hiện một giọng ca kiệt xuất trong vòng trăm năm mới có một người. Không ai khác đó chính là Pavaro..chi. Sinh ra trong một gia đình có truyền thống về âm nhạc, cha của anh là Pavaro..phi (một giọng ca opera nổi tiếng) nên anh phần nào được thừa kế tài năng của ông già. (ghi chú: "Phi" là tên phụ huynh của "xiêu xao" nên chúng tôi gọi vui thế...)

Mặc dù có tài năng bẩm sinh nhưng tài năng ấy sau hơn 16 năm trời bị kìm nén cho đến nay mới bộc phát và bùng nổ một cách khủng khiếp. Sự xuất hiện của anh đã làm chấn động những người hâm mộ âm nhạc. Biết bao con tim đã nhiều lần suýt vỡ "toác" ra vì xúc động. Mỗi lần giọng ca "trời đánh" của anh "rống" lên là một lần mọi người khiếp đảm và bỏ chạy. Cái âm thanh lạ tai, lúc the thé như còi tàu, lúc ồm ồm như bò rống, lại có lúc khò khè như vịt kêu ấy đã thấm sâu vào ký ức từng người hâm mộ. Tuy mới xuất hiện vài tuần nhưng con người hát hay và hay hát đến "chai" mặt này đã phá vỡ mọi kỷ lục từ trước đến nay. Các ca khúc nổi tiếng của anh như: Love Story, Hello.. hay gần đây nhất là "tình thôi xót xa" luôn đứng đầu các "top" bình chọn. Ngoài ra đĩa nhạc "Triệu đoá hoa hồng" của ban nhạc Cu-Chi mà anh là thành viên chủ chốt đang được lưu hành rộng rãi, bán chạy nhất trên thị trường... và trên chợ giời.

Tuy nhiên, sự nổi tiếng và tài năng của anh đã khiến anh gặp nhiều rắc rối. Trong một buổi công diễn tại lớp, anh đã bị một nhóm cổ động viên quá khích "tặng" cho rất nhiều "vật thể lạ" hay khi đi thăm một đồng nghiệp trong ban nhạc Cu-Chi, vì quá hâm một thần tượng của mình, CĐV này đã "cuỗm" một con gà vốn là "của quý" của anh về làm kỷ vật.

Quả thật, thành công đã mỉm cười với anh quá sớm. Mặc dù mới chuẩn bị bước sang tuổi 17 nhưng Lê Chi đã có trong tay một giải vàng trong liên hoan "tiếng hát bàn 6- tổ 1- năm 97", một giải bạc trong cuộc thi giọng hát hay toàn lớp (sau mỗi "xác ướp trên cao nguyên"). Ngoài ra, anh còn là ứng cử viên sáng giá cho danh hiệu "ca sĩ xuất sắc nhất tháng 9" do MMR bình chọn. Sẽ còn rất nhiều thành công đang chờ đợi anh, hy vọng anh sẽ cống hiến cho khán giả nhiều ca khuc "mất ngủ" nữa./..

(C.K- Trích báo "The Duck News" số 3 ra ngày 01-10-1998)

Tin vắn khác:
==> Ca sĩ Pa-va-ro-chi đã mở chiến dịch quảng cáo, vận động các "cổ đông" bầu chọn cho những ca khúc "êm dịu" do anh "độc diễn" trong Top Five 11M vào các giờ 5 phút. Anh chàng này còn tranh thủ "gợi ý" tờ "The Duck News" ủng hộ ít "tiền tươi" để làm vốn. Trước khi hát, Pavaro Chi đã diễn màn.. "kịch câm" khá độc đáo và táo bạo. Kết quả: Ca sĩ này đã bị các "hôligân" quá khích ném rất nhiều vật lạ vào người khi biểu diễn.
(Top Hit 11M- Tiểu ban âm nhạc 11M ấn loát và lưu hành)

==> Sau khi ban nhạc DCCC tan rã, danh ca Pavaro Chi vẫn tiếp tục khẳng định được tài năng của mình. Giọng ca "trời phú" này vẫn "rống" trong các giờ giữa tiết. Ngoài ra anh chàng Trương Chi này còn chuyển sang làm 1 nghề phụ nữa là kể chuyện "cổ tích". Câu chuyện đâu tiên "Alađanh và cây xi lanh" thu hút được khá nhiều khán giả.
(HGTD- Tin Vịt số 1)

<div align=center>==>PavarôChi thứ hai<==</div>

Trong thời gian vừa qua, khi phong trào âm nhạc lớp ta đang có xu hướng lắng xuống thì sự việc "PavarôChi" thứ hai của 11M mới được khai quật đã gây xôn xao dư luận.
Sau một thời gian hoạt động trong ban nhạc "Hi-Gia-Du", giọng ca của anh đã ngày càng đạt tới trình độ điêu luyện. Với phong cách đầy ngẫu hứng và mới lạ, anh đã hoàn toàn chiếm được sự la ó, phản đối đến cuồng nhiệt của các fan bất đắc dĩ. Giọng ca của anh là sự hội tụ, hoà hợp của toàn bộ tinh hoa trời đất. Không gào thế như Chi khố, không rên rỉ như Cường thuyết, không khò khè như Đình Bách, giọng ca của anh lại có cái gì rất riêng như là đang.. đọc thơ, lại có lúc kể lể, lải nhải như đang diễn một bài văn xuôi. Đôi lúc hứng lên, cái giọng ca ấy lại như hát tuồng, ỉ ơi như chèo có pha chút cải lương làm "đắm say" lòng người.

Ca khúc nối tiếp ca khúc với mọi thể loại ngôn ngữ giản dị, mộc mạc, trong sáng và mang đậm phong cách đồng quê: "Gửi nắng cho em", "Điều giản dị", "Over and over", "Can help falling in love" và đặc biệt là "Yesterday" song ca với Chi khố đã làm thổn thức trong tim khán giả những cảm xúc kinh hoàng và cả những cơn ác mộng. Mỗi khi anh cất tiếng hát là mỗi lần mọi người la ó, chửi bới. Góc cuối lớp "rồi một ngày có anh" là một ngày "trái tim không ngủ yên".

Đến đây, bạn có thể đoán ra "người ấy" là ai rồi. Vâng đó chính là ca sĩ mới nổi Nguyễn Hoàng Giang, biệt danh Giang cá chuối. Khi các bạn đọc bài này thì cũng là lúc anh Giang đang chuẩn bị một buổi siêu trình diễn: "Địa ngục và thần chết" không kém gì "Đêm kinh hoàng" của PavarôChi. Đến với "Địa ngục và thần chết", các bạn sẽ có những giây phút thật khó quên. Hãy thử một lần rồi xem, bạn sẽ.. "điếc" ngay mà..
(Tiểu ban thời sự- The Duck News số 5 ra ngày 05-12-1998)

------------------------------
Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 12-09-2002, 04:06  
NguyenVu2662

He he ! Ông Xít vừa nói đến câu :"...ca sĩ mới nổi Nguyễn Hoàng ...xuống dòng
....Giang ..." hẹ hẹ ! Làm cho Nguyến Hoàng Vũ giật hết cả mìn ! Sợ qué !

Old 12-09-2002, 05:11  
Inlifemustry

Báo Con Vịt của lớp M ngày xưa hả, ngày xưa tôi cũng đọc mấy số, nhưng cũng chỉ xuất bản có mấy số thôi hay sao ý nhỉ. ???

Old 12-09-2002, 05:17  
captain_black

bambi ơi,thiếu gì cầu thủ đẹp trai mà em lại đi thần tượng pippo hả giời.Anh nói thật em đừng giận nhé!Pippo nổi tiếng khắp thế giới vì tài năng thì ít mà nổi tiếng về tính tham lam thí nhiều.Anh ta luôn tìm mọi cách để tước đoạt bàn thắng của đồng đội làm của mình thôi(ko bít có họ hàng gì với ông mõ của Vn ko mà tham thế).Hồi còn ở Juve ,Delpiero đã bao phen giở khóc giở cười khi bị hắn chôm mất bàn thắng rồi đấy.hãy xem lại tượng đài trong lòng em về pippo đi nhé!Hì,em ko giận anh đấy chứ?

Old 12-09-2002, 07:04  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

"...
Báo Con Vịt của lớp M ngày xưa hả, ngày xưa tôi cũng đọc mấy số, nhưng cũng chỉ xuất bản có mấy số thôi hay sao ý nhỉ. ???
..."
(Quote)

Cun ơi... nhầm rồi. Đúng là "The Duck News" chỉ phát hành 7 số nhưng lớp M đâu chỉ có "The Duck News". Tính chung đến cuối năm lớp 11, lớp M đã có hơn 10 đầu báo phát hành. Tuy nhiên, "The Duck News" có quy mô phát hành rộng hơn nên các bạn lớp ngoài chủ yếu chỉ biết đến tờ này thôi, thậm chí cả 5 tờ báo của lớp M đang lưu trữ tại phòng truyền thống của trường đều là The Duck News cả. Các tờ khác của lớp M cũng hay lắm (vì không phát hành rộng nên ngôn từ sử dụng rất tự do) như tờ Monday (Mummyre của chúng ta ngày xưa là TBT tờ này)- đối thủ nặng ký của The Duck News với thị trường trong lớp (tờ này ra được 5 số), Tin Vịt (ra 4 số), The Duck News phảy năm (2 số), Chửi đời (2 số, tờ báo duy nhất dạy.. "chửi bậy" bằng tiếng Việt nghe sao cho hay, cho sướng), Decoy Duck (tạm dịch là "bả vịt"), 11M Paradise (Thiên đường của "love" 11M), Lá Cải, Văn Nghệ 11M, Made in 12M, 11M News (tờ báo bằng tiếng Anh)..
Nếu mọi người quan tâm, tớ sẽ post lên...

Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 12-09-2002, 17:03  
kawaii_sb

Em bambino ơi,chị cũng thích bóng đá,cũng biết là pippo nổi tiếng khắp thế giới,nhưng chị đâu có biết tí thông tin gì về pippo.Chị thấy em hơi cuồng nhiệt quá đấy(cận thận ko thành cuồng phong thì chết).
To Herminone:ten bà phải viết như thế này chứ(à,chỉ đúng trong trường hợp bà lấy tên bạn Harry làm user thôi)

Old 12-09-2002, 18:16  
Bambino_tho

"...
On 2002-09-12 05:17, captain_black wrote:
bambi ơi,thiếu gì cầu thủ đẹp trai mà em lại đi thần tượng pippo hả giời.Anh nói thật em đừng giận nhé!Pippo nổi tiếng khắp thế giới vì tài năng thì ít mà nổi tiếng về tính tham lam thí nhiều.Anh ta luôn tìm mọi cách để tước đoạt bàn thắng của đồng đội làm của mình thôi(ko bít có họ hàng gì với ông mõ của Vn ko mà tham thế).Hồi còn ở Juve ,Delpiero đã bao phen giở khóc giở cười khi bị hắn chôm mất bàn thắng rồi đấy.hãy xem lại tượng đài trong lòng em về pippo đi nhé!Hì,em ko giận anh đấy chứ?

..."
(Quote)

:evil: :evil: :evil: :evil: :evil: :evil:
Tức quá là tức !!!!! Nhung ma anh nói cũng có phần đúng .
Em cũng bít được cái tính xấu của tượng đài trong lòng em rồi nhưng mà tình cảm mà em dành cho Pippo lại càng mãnh liệt hơn , thế có chết ko cơ chứ , hic hic

Old 13-09-2002, 10:02  
NguyenThienThuat

thần tượng của tui là......chính tui.....đơn giản là do cách chải chuốt quá lố của tui.....bk.....chuối đếch chịu được........hĩ hĩ hĩ........

Old 15-09-2002, 05:15  
zorro

Này bambi lên mod bao giờ vậy nhỉ
Oai ghê cơ.

Old 15-09-2002, 15:18  
Bambino_tho

Hờ hờ tôi lên mod khi nao tôi còn ko bít cơ .
Chả hiểu ai đưa tôi lên làm mod ấy .
Mà Zorro ko có thần tượng nào để nói ah
:o

Old 15-09-2002, 15:36  
Hemione

To Rosso : Ricky thì sao ?????
Đó dù sao cũng là ....thần tượng duy nhất của tôi mà .
To ...... : xodi chi ko nhớ tên bạn này .
Tên Hemione là nó có ý nghĩa của nó đấy em ạ .
Chỉ có cái người duy nhất kia mới biết thôi

Old 17-09-2002, 00:59  
NguyenVu2662

"...
On 2002-09-13 20:17, Azzurri wrote:
Quote:
On 2002-09-12 04:06, NguyenVu2662 wrote:
He he ! Ông Xít vừa nói đến câu :"...ca sĩ mới nổi Nguyễn Hoàng ...xuống dòng
....Giang ..." hẹ hẹ ! Làm cho Nguyến Hoàng Vũ giật hết cả mìn ! Sợ qué !

..."
Quote:
(Quote)
Quote:

Hihi… mới thế mà đã giật mình… thế có thích tui giới thiệu về bạn NHV…. 9B1 NTT ko???
oé ! Ai thế nhầy ....Sợ qué .... ... :lol:

Old 17-09-2002, 01:13  
NguyenVu2662

To Azzurri : " Đồng bọn a`???"

Old 20-09-2002, 16:21  
kawaii_sb

Ey,lúc trước NguyenVu cũng học NTT à?
Học lớp nào thế?
Chúng ta là đồng hương rồi.Cả ở KL và NTT.
Ní hảo!

Old 21-09-2002, 06:25  
Bambino_tho

Chuyện thần tượng thì sao ạ ?

Old 22-09-2002, 17:34  
kawaii_sb

Kawaii thấy khâm phuc những người có hoàn cảnh khó khăn nhưng vẫn học giỏi ,thánh đạt.Như hôm trước,trong chương trình người đương thới có nói về 1 anh bi khyết tật bảm sinh nhưng la 1 trong những sinh viên
giỏi của ĐH Bách Khoa.Cũng ko nhớ tên anh ý là gì nữa.Nhưng kawaii rất khâm phục ý chí đó.Vượt lên khó khăn 1 cách lạc quan.Đó là thần tượng rồi chứ?

Old 25-09-2002, 02:11  
NguyenVu2662

He he ! Anh thuộc một trong những thành phần học dốt nhất trường ! Ngại lém ! Hi` hi` ....

Old 01-10-2002, 23:55  

Phá sản!

KL$: 5

Pipo đá bóng hay việt vị lắm . Nhưng dạo này có tiến bộ hơn
HeaveN_Hell_KID is offline  

Old 18-10-2002, 00:00  
littlecat

Littlecat nghe du moi the loai nen ai cung la than tuong nen kho noi lam.Con ve van de hoc hanh thi I hoc cung "phinh phuong" nen thay ai gioi cung la than tuong not.Noi chung hoc o moi nguoi mot it nhung uu diem va bo di nhung nhuoc diem cua ho thi minh sec tro thanh mot con nguoi hoan hao(nghe dieu ghe )
A`,nghi ra roi.Hom mo nhat la aaron(co biet ai khong vay?).Han bang tuoi I ma da tro thanh mot teenpop roi thi that la gioi nhung cai gi cung phai tra gia do la khong co ban be khong co nhung tro troi tuoi hoc tro, khong duoc o gan gia dinh,that toi nghiep.Nhung khong phai nhung ly do do ma aaron chiu dung lai ma con tien len nua de co the dat ket qua tot va cao hon do cung la mot dieu i kham phuc o aaron.

Old 18-10-2002, 23:06  
TrangnarT

Nhìn xung quanh thì ai cũng xứng đáng là thần tượng của mình về một mặt nào đó.

Old 19-10-2002, 08:01  
littlecat

Dung vay moi nguoi deu co mot mat tot va mat xau ca,khong mot ai toan dien.Chi phu thuoc vao minh hoc tap nguoi do o mat nao thoi.Ai cung xung dang lam than tuong cua minh.

Old 24-10-2002, 14:37  
B_Cool

Có người nào hoàn hảo để mình có thể hâm mộ về mọi mặt được ko nhỉ ?

Old 25-10-2002, 11:52  
Sida

eim B-C00l can nguoi hoan hao thi da co anh day eim a , can nguoi de ham mo thi cung co anh day. hehhe
thoi anh fai di an chuoi day vi dao nay ...qua!!!
hêh chuc eim luon vui khoe :lol:

<font class=editedby>[ This Message was edited by: TrangnarT on 26/10/2002 07:08 ]</font>

Old 26-10-2002, 15:56  
B_Cool

Cái con Ngọc béo này , đang nói nghiêm túc thì lại chen vào .Cụt hết cả hứng .Yên tâm là nếu có ai cần người ko hoàn hảo về mọi mặt thì em sẽ gọi anh ngay .

Old 01-11-2002, 15:31  
ChinhQuai

Em thần tượng anh goat vì đẹp trai, đá bóng giỏi và chủ yếu là thả dê tốt, chăn được quận chúa Boston Trang.

Old 03-11-2002, 03:44  

Phá sản!

Anh goat là anh nào vậy ?

Old 03-11-2002, 13:47  
kawaii_sb

tô mì,em ko biết tiếng Anh à?Hỏi gì mà kì thế?

Old 03-11-2002, 21:49  
TrangnarT

Ặc ặc Chinhquái. Mất tích bao nhiêu lâu bây giờ mới thấy tăm tích. Lâu lâu phát biểu một câu chí lí phết nhỉ. . Anh Goat (aka một trong những nam hậu của KL) ra trường rồi tommy ạ.)

Old 06-11-2002, 04:59  

Phá sản!

Ý em hỏi anh đó là anh nào mà .
Anh đó trông như thế nào vậy mọi người

Old 06-11-2002, 13:34  
B_Cool

Ai muốn biết thông tin chính xác mới về anh Goat , liên lạc với B . ( 2000đ/1 thông tin ) nếu muốn xem pic của hoa hậu nam xét từ dưới lên này giá gấp 10 .hehe. sorry Trang ,kinh doanh tí .

Old 06-11-2002, 13:39  
B_Cool

.... giá gấp 10 ( ở trên bị mất số 0 )

Old 24-11-2002, 22:43  
Bambino_tho

Hong co ai post bai nua ah
chac chac

Old 04-12-2002, 05:08  
girl_khung_bo87

than tuong a`??tui chang he co than tuong nao trong the thao ca..a` quen mat.co day.co DAVIDBECKHAM.mà tui thích anh ấy chi vì vẻ dep trai cua anh ma thoi,,oi sao lai co nguoi dep trai the cop chu..inzaghi thua xa...
con than tuong that su cua toi la ĐAN TRƯỜNG cơ..o day ai ham mo dan truong ko>>oiii...ĐAN TRƯỜNG... cai ten da goi 1 cam xuc kho quen..1 ve dep trai ngay ngat,me ly...lai them 1 giong ca tram lang ,lang man..troi oiii,....that xung dang la hoang tu trong mo cua bao co gaii///
con nhung nguoi ham mo ngoi sao bong da a?chan pheo..kho khan..noi chung la do hoi...dung ko>>co ai phan doi toi ko

Old 04-12-2002, 05:15  
Bambino_tho

Bà chị đúng là có vấn đề rồi . Thật là ngại khi có 1 bà chị như thế này . DB va DT xách dép cho Inzaghi nhá .

Old 22-03-2003, 18:51  

Member

KL$: 7
Sent 2 thank(s)

Xời . Thích INZ vì đẹp chứ gì ? Thế mà bảo là thích bóng đá . Một FANS xịn fải thích cầu thủ qua lối chơi của anh ta chớ .

Welcome to KLNet 6!
Bianconeri1987 is offline  

Old 22-03-2003, 19:02  

Member

KL$: 7
Sent 2 thank(s)

Nói đến thần tượng thì ấn tượng nhất là tiền vệ tài năng người Cộng Hoà CZECH PAVEN NEDVED của Juventus . Juvent đứng đầu CALCIO đến giờ là nhờ một fần tài năng của anh . Xông xáo , quyết đoán , bất ngờ là điểm nổi bật trong lối chơi mà anh thuyết fục khán giả . Người ta đã ví anh là sự thay thế xứng đáng cho sự ra đi của ZIDANE vả quả thực anh đã đóng góp vào việc giành SCUDETTO vừa qua và có lẽ là tiếp theo . Vâng , ANH LÀ THẦN TƯỢNG của Bianconẻi1987 này .

Welcome to KLNet 6!
Bianconeri1987 is offline  

Old 26-03-2003, 08:13  

God Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A15 (2002-2005)

He he ! Thần tượng về cái đẹp của tui là chị Vân
Thần tượng về ca nhạc là Micheal Jackson
Thần tượng về bóng đá là Eric Cantona

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 06-04-2003, 06:38  

Phá sản!

KL$: 0
Class: A10 (2002-2005)

To Dart: Tuyệt, giống tui rùi, tui thích Michael kinh khủng. Vì ông ấy là một trong những ca sĩ nhạc Pop hiếm hoi dám nói ra tội ác của cả thế giới...
Tui yêu Alexandra Rose, yêu Slash, yêu Michael, yêu Yoshihiro Togashi.
Axl: you, một người đàn ông với tính cách trẻ con, anh là người đã cho tôi nhận thức đầy đủ về thế giới này, có tội ác, có tình yêu...
Michael: Ngài là người tôi kính phục nhất, từ những gì ngài nói về môi trường, chiến tranh, loạn lạc... NGài là người đầu tiên khiến tôi khóc.
Slash: Tiếng đàn của anh có thể đánh thức cả một trái tim băng giá, đánh thức của mùa đông đang yên nghỉ. Mong sao anh mãi là của Guns.
Yoshihiro Togashi sensei: Trong làng manga thì sensei là người tôi kính phục nhất. Từ nét vẽ, tính cách nhân vật rồi cốt truyện... Tất cả đều rất tuyệt vời. Make me cry, make me smile, only you.
GeneiRyodan is offline  

Old 26-04-2003, 00:50  

God Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A15 (2002-2005)

Ai nhìn thấy chị Vân , thần tượng về cái đẹp của tui chưa nhỉ ???
Hãy thử ngắm 1 lần , bạn sẽ thấy ngay !!!

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan