Old 14-05-2003, 17:14  

Unverified Member

KL$: 0

Ai thích Shinhwa vào với tui nhé! có thấy Shinhwa hay ko? siêu hay! he he
ôi mẹ ơi con căm thù cái thứ nhac rap viet nam này lắm roài nghe fát tởm nghe Eminem hay bao nhiu cái lũ này chán bấy nhiu. Shinhwa hay nhỉ?
Miss_Independent is offline  

Old 31-08-2003, 10:21  

KL$: 155

shingwa la thang nao

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
millennium is offline  

Old 01-09-2003, 09:19  

Unverified Member

Hix thấy có bài trả lời tưởng nó viết cái gì hoá ra nó hỏi Shinhwa là ai
Hix Shinhwa là ban nhạc Hàn Wuốc lần sau đừng hỏi iem kiểu đấy nàm iem thất vọng

Old 25-09-2003, 13:37  
bigtep

KL$: 0.00

Shinwa ư?Hỏi thật nhé .Bạn mới nghe nhạc Hàn phải không?Mình có nghe Shinwa nhưng mà thật tiếc là họ chẳng có gì nổi bật cả.Còn kem cả Fly to the sky.Mà bạn co nghe Missing you của fly to the sky chưa Phê cực

Old 26-09-2003, 18:44  

Unverified Member

Nghe toài ! Fly to the sky cũng được nhưng Shinhwa thì hay hơn
Còn nhạc Hàn thì tui nghe từ hai năm trước toài hê hê

Old 27-09-2003, 15:48  
bigtep

Bạn biết Mây trăng chứ
Đấy shinwa giông thế đấy
người ta gom nhưng kẻ thất bại khi chon lựa thành viên của H.O.T lập thành Shin wa

Old 04-10-2003, 12:40  

Phá sản!

tai làm soa mà lại thích mising u cua ftts thế ko bít? cái bài đấy nghe mệt lắm.mà tui cũng ko thích giọng của fanny.bác mis independent có muốn mua poster của SW KO?em bán cho.em tìm hoài mà ko thấy dc 1 fan nào của SW.oẳi quá.
congchuabebong is offline  

Old 03-01-2004, 08:08  
elegance_of_water

nghe shinwa cũng được đấy chứ
dù thế nào thì cũng ko thể so sánh shinwa với mây trắng được=>.mất giá trị lắm
việt nam khác hàn quốc mừ

Old 03-01-2004, 09:49  

Unverified Member

Vớ vẩn 1 nhóm là đàn ông 1 nhóm là đàn bà đi so sánh với nhau khập khiễng nếu ko mún nói là tập tễnh
Em thì em ko mua poster của SW làm jày cả chỉ thấy SW hay thôi

Old 23-03-2004, 05:29  
moonlight

Gui biqtep!
Toi la thanh vien moi . Ban khong thich Shinhwa ma lai thich Fly to the sky u? Toi thay rang ban moi chinh la nguoi khong biet gi ve nhac Han . Mot ban nhac moi noi nhu Fly ma cung doi so sanh voi Shinhwa u? That buon cuoi , co the Fly hay that nhung nen xet mot cach khach quan nhe. Shinhwa da danh duoc rat nhieu giai thuong roi day , ho hat hay , nhay dep , phong cach. Ho co nhung cai ma mot ban nhac moi noi nhu Fly khong co . Ban goi Shinhwa la nhung ke that bai ? Ban co qua loi khong day ? Chinh ban moi nen ve nha va tap nghe nhac di , nhac cua Fly eo la va khong co gi noi bat . Ban nen ve va tap nghe nhac Han di , dung tuong minh hon ai, ban nghe nhac Han duoc bao nhieu nam roi chu ? Khong biet gi ma cung len tieng che bai nguoi khac. Ve ma tap nghe nhac di , sau do hang ban tan ve no.

Old 24-03-2004, 23:25  
babycat

tiện đây cũng nhắn gửi tới bạn moonlight vài nhời
thứ nhất : thích Fly thì bị coi là không bít gì về nhạc hàn à ? NGU !
thứ 2 : không phải cứ nhận nhiều giải thưởng thì là 1 ban nhạc xuất sắc , ho hát hay , nhảy đẹp và có phong cách thì những cái đấy Fly cũng có roài
thứ 3 : nói S là kẻ thất bại kể cũng quá lời vì nhạc của họ cũng ổn nhưng nói F là ẻo lả thì... chep chẹp bạn khía niệm ẻo lả là cái gì ? nếu là thể loại nhạc sướt mướt sượt mượt thì đek band nào chả thế
cuối cùng cũng nói cho bạn luôn rằng Tep nghe nhạc hàn đủ để hiểu mặc dù không được " cặn kẽ đến mức ngu xuẩn " như bạn đâu . tiếc thế !
thế nhá , chào thân ái và quyết thắng !

Old 25-03-2004, 03:08  
moonlight

Ban co ve tu dac day. Nhung khong sao . Nhung ke chua gi da tu man voi chien thang nhu ban thi cung se som nem mui that bai day . Minh rat mong cho chong toi cai ngay do . Than ai chao tam biet.

Old 25-03-2004, 04:20  
kukiheobi

Xem chúng nó cãi nhau hay phết ,nhưng thật là vớ vẩn .Có gì to tát đâu mà phải khinh nhau thía ,mỗi người một sở thích , tui ko thích nhạc Hàn ,nhưng có nghe ,thấy cả shinhwa và cả fly đều ko có gì đặc bịt cả ,nhưng được cái shinhwa nhảy mát mắt .Ah ,bạn moonlight vít đủ dấu nhá ,khó đọc wá.

Old 25-03-2004, 05:01  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by moonlight@24-03-2004 @ 15:08
Ban co ve tu dac day. Nhung khong sao . Nhung ke chua gi da tu man voi chien thang nhu ban thi cung se som nem mui that bai day . Minh rat mong cho chong toi cai ngay do . Than ai chao tam biet.
không nói được gi` nữa thì cũng đừng câu bài nhé
tiện đây tôi post bài chỉ để nêu ý kiến chué không khinh ai hết trình độ còi như tôi làm sao dám khinh bác moonlight cơ chứ

DR_DRE: câu bài + trình bày. cảnh cáo mức 2.
Nhí Nhố is offline  

Old 27-03-2004, 06:07  
moonlight

Chả thèm cãi nhau với mấy vị nữa. Chán lắm. (Thực chất ra là chẳng có gi để cãi nên phải thế thôi :p ) Thần tượng của chúng ta chẳng cãi nhau vậy chúng ta cãi nhau làm gì? Thôi! Bắt tay làm hoà nhé? Lần sau bỏ cái kiểu sỉ nhục thần tượng người khác đi nhé. Nếu bạn không nói thần tương của mình giống bọn mây trắng ẽo ẹt hay là những kẻ thất bại thì mình cũng chẳng tốn hơi ngồi cãi nhau với các bạn đâu cho mất tình bằng hữu.

Old 01-04-2004, 04:55  
gorilla

Ê, Shinwa hay thì hay thiẹt. Mà công nhận xem S xong thì cũng là lúc ngán cái lũ đú bẩn VIêt Nam đi là vừa. Nhưng mà nè, các ấy có thấy la S hơi Sexy ko?

Old 03-04-2004, 04:52  

Phá sản!

cãi nhau nhìu, mệt.nói chung H.O.T hay nhất là ko có gì phải bàn. tui ko nghe nhìu của f hay s nhưng tôi ko thích nhạc của họ lắm.nó ko nổi bật.bài nào cũng cứ na ná nhau thế nào ấy.ko như của H.O.T
congchuabebong is offline  

Old 04-04-2004, 07:20  
TONY_love

Đừng cãi nhau vớ vỉn thế chứ.Shinhwa và Fly to the sky đều là những ban nhóm có thế nói là kì cựu của giới nhạc Hàn.Ko thể so sánh với nhau xem ai cao ai thấp.
Thui quay về bàn luận về Shinhwa thui
Hì Junjin nhảy đẹp nhê Hì Min woo thì eo ơi dda tài dễ sợ ,vừa nhảy đẹp vừa hát hay

Old 05-04-2004, 02:22  
moonlight

Đồng ý với bạn là không nên đem Shinhwa, fly va H.O.T ra so sánh nữa không lại cãi nhau. Bây giờ chỉ bàn về Shinhwa thôi nhé. Tui đồng ý với ý kiến của gorilla, đúng là xem xong S thì tui thấy phát chán nhạc Việt Nam. Trong S tui thích nhất Hye sung, nhìn anh ấy hơi ái nhưng hay hay. Hơn nữa anh ấy rất phong cách và có một giọng hát bay bổng tuyệt vời.Nhưng này sexy thì chỉ có Min woo là sexy nhất thôi, đừng có vơ đũa cả nắm thế.

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan