Go Back   KLNetBB > Our Class > Khóa 05-08

Old 18-01-2006, 19:53  

Phá sản!

KL$: 0

2222222222 các mems KLNET
Từ bài viết của pác live_for_jesse với topic ' TÌM BẠN THÂN Ở CẤP BA SAO MÀ KHÓ THẾ ' & í kiến của tui là nên giới thịu về bản thưn bít đâu lại tìm dc 1/2( 1/3 , 1/n....^^) vậy các pác hãy vào đây khai báo( nếu thick) về bản thưn .Bít đâu bạn lại tìm dc 1 đứa nào nối quần ( thời đại nài ko ai dùng khố ).
Để ví dụ tui lấy bài viết của pác Cluod ra làm ví dụ nhá( mong pác Cloud tha lũi ^^):
_ý kiến hay đoá
để tui mở màn cho( hy vọng ko bị ăn cà chua thúi)
Tên thựt của tui là Tạ Hoàng Sơn ( ở nhà thường bị mẹ gọi là....Ti...đau khổ)
Tính cách: thất thưòng, lúc dẽ thương, nhưng cũng hay lên cơn ...dở hơi...
được cái coá tí chút về hiphop nên ko đến nỗi bị liệt vô hàng lạc hậu
Biệt danh ở lớp là Sơn chích choè
Coá ai mún làm wen với mình ko nhỉ???
Hee bản giới thịu nài tuy chưa đầy đủ nhưng có vẻ khá cute.
Các pạn tham gia nhá!!!!!!!!!
Good luck 4 U( & 4 me) :">
:"> :"> :"> :"> :">
vi3t_k3nji is offline  

Old 18-01-2006, 22:38  

Phá sản!

KL$: 1
Received 1 thank(s)

Oài, có vẻ như cái topic nài không ai ủng hộ( hay nói đúng hơn là chưa ai ủng hộ ) thôi để iem để iem xung phong cái nhẩy ?
Chuyện ! tui mà đã tham gia thì mọi ng` theo ầm ầm ( điêu đoá )
Thui, đây là cái profile ( giới thiệu thế chứ chả có ai thèm làm wen đâu ạ , iem xxấu "nắm" )
Tên : Dê phát sáng ( muốn hiểu thêm, xin xem thông tin cá nhân )
ở nhà bị gọi là Nôbita can tội chuyên môn làm đổ vỡ các thứ ( khổ mang tiếng là con gái )
Tính cách: vui lòng đọc những bài tui đã viết , nói chung thì tính cũng tốt, vui vẻ ( nhưng đôi khi hơi quá ............ ) nhiều bạn lắm, nhưng mà "bạn ý " thì còn chờ............................. có lẽ là một ngày rất xa !( hic, nghe mà đau thườn cho số phận con pé )
passerby is offline  

Old 19-01-2006, 17:52  

Phá sản!

ừa ùa chỉ cần xem cái avatar l;à đủ bít bác dê rui`
mọi ngưòi vô đay pót bài thì lấy avatar là ảnh thật đi
cloud_19 is offline  

Old 19-01-2006, 18:00  

Phá sản!

nếu thế thì post ảnh lên cho nhanh chứ thay avatar thì mệt lém,kinh nghiệm thương đau,5 lần thay thì có mỗi một lần thành công
magnolia1412 is offline  

Old 19-01-2006, 19:48  

Phá sản!

hix pác ơi em lập topic nài là để tìm bạn đâu cần ảnh rì đâu.Ng` bạn thưn đâu cần fải xinh lém( nhưng xinh vẫn tốt hơn ^^) và fải là ng` hỉu mình để có thể chia sẻ với mình ma`.Cơ bản là hợp tính nhau
vi3t_k3nji is offline  

Old 19-01-2006, 20:04  
Torion

KL$: 0.00

tớ :"> nói chung là cũng bình thường như bao người bình thường khác :">
Thích chơi điện tử và internet :*
Thích anime-manga
Thích Garu :">
Tuổi 16 , tính cách thì ..... chịu cứ nói chuyện thì biết

Old 19-01-2006, 20:21  

Phá sản!

Received 1 thank(s)

Chài, nhưng mà "tớ" Toriton ơi, "tớ" tên thật là gì thế hả "tớ" ?
@Cloud_19 : Nài, xin lỗi nhá, chẳng qua bản tính tôi thích vui vẻ chứ Dê cái giè
Dê Phát Sáng là từ phiên âm của cái tên cúng cơm Dương Phước Minh
Trong đó:
Dương = Dê
Phước = Phát
Minh = Sáng
Nhưng đấy chỉ là cách giải thích nhà wê ít học của bọn lớp tôi thôi còn tên tôi á, dịch đúng ra thì là:
Dương = Mặt trời
Phước = Hạnh phúc
Minh = Toả sáng
Hay hông ??????????
passerby is offline  

Old 19-01-2006, 20:24  

Phá sản!

Received 1 thank(s)

Quên nữa, em tham gia vào cái top này là để tìm kiếm một bạn ý không đẹp zai lắm nhưng biết quan tâm đến tớ, có mặt lúc tớ cần, chỉ thế thôi là đủ .
( chú thích: Giới tính của em in truth là Female chứ không phải Male đâu nhá, đừng hiểu lầm mà tội nghiệp, khổ nhỡ có mấy em hâm mộ quá mai lại lên xem mặt "anh" Passerby thì chết )
passerby is offline  

Old 20-01-2006, 00:06  
Torion

KL$: 0.00

Quote:
Originally posted by passerby@19-01-2006 @ 20:21
Chài, nhưng mà "tớ" Toriton ơi, "tớ" tên thật là gì thế hả "tớ" ?
@Cloud_19 : Nài, xin lỗi nhá, chẳng qua bản tính tôi thích vui vẻ chứ Dê cái giè
Dê Phát Sáng là từ phiên âm của cái tên cúng cơm Dương Phước Minh
Trong đó:
Dương = Dê
Phước = Phát
Minh = Sáng
Nhưng đấy chỉ là cách giải thích nhà wê ít học của bọn lớp tôi thôi còn tên tôi á, dịch đúng ra thì là:
Dương = Mặt trời
Phước = Hạnh phúc
Minh = Toả sáng
Hay hông ??????????
thì cứ gọi là Torion đi :"> có sao đâu nà :* đú phát : tớ cần tìm bạn nam có ngoại hình dễ nhìn cao hơn mét 7 , biết quan tâm, sẻ chia, vui tính, và quan trọng nhất : biết vâng lời :"> Chỉ thế thôi ạ :"> Xin hết

Old 20-01-2006, 08:51  

God Member

KL$ (TOP! 39): 3.172
Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)
School: Ecole Centrale Paris

oài, ăn theo bài tình bạn này một chút nào vì không thấy cái bài tìm bạn thân ở cấp 3, thấy bài này rất hay nên muốn gửi cho mấy đứa cùng đọc

Cảm ơn bạn là bạn của tôi.

“Những giọt nước mắt của quá khứ hãy để cho nó trôi đi; những cô đơn buồn phiền hãy để tôi giúp bạn xóa sạch; những gì thuộc về bạn, hãy cho tôi được thấu hiểu; và những gì thuộc về tôi, xin cùng bạn sẻ chia… Tôi sẽ xóa, xóa tan những khoảng trống trong tâm hồn bạn bằng hy vọng và tình thương yêu…”

Tôi tự hỏi .. thế nào là một người bạn và thế nào là một tình bạn … Phải chăng .. một người luôn có mặt cạnh ta bất cứ khi nào ta cần đến .. một người luôn cùng ta sẻ chia niềm vui nỗi buồn trong cuộc sống .. là một người bạn .. và mối chân tình đó .. là tình bạn ? Tình bạn .. dẫu chẳng hề rắc rối và khó định nghĩa như tình yêu .. nhưng để hiểu, cảm nhận và đạt được .. chẳng hề đơn giản ..

Cuộc sống vốn mang nhiều mối quan hệ tình cảm .. tình mẫu tử, tình quê hương, tình người, … Và … riêng nơi đây .. tôi xin dành trọn để tôn vinh Tình Bạn cùng Những Người Bạn …

Đã bao giờ .. có một ai đó … làm một điều gì đó cho bạn .. một điều thật dung dị, bình thường nhưng lại khiến bạn ấm lòng, yên tâm và cảm động .. chỉ đơn thuần vì bạn là bạn người ta .. hoặc chỉ đơn thuần vì người ta xem bạn là bạn ? Đã bao giờ … bạn cảm kích trước tấm chân tình của một ai đó .. và bạn rất muốn cho người ta biết .. nhưng không sao thốt được thành lời ? Vậy thì đây .. mảnh đất này là của bạn .. hãy mượn những dòng chữ thay lời cảm tạ gửi đến người đó … Tôi đang chờ để lắng nghe bạn .. lắng nghe .. tình bạn

Oài cái này là cơ sở để xây dựng tình bạn

------------------------------
“Nhất kỵ hồng trần phi tử tiếu,vô nhân tri thị lệ chi lai”
AldolfHitle is offline  

Old 20-01-2006, 10:25  

Phá sản!

Received 1 thank(s)

oài, liên quan gì không đây //?
Chài , thế này thì chán nhỉ , chả có ai vào cho tui có cơ hôih cả
passerby is offline  

Old 20-01-2006, 10:33  

Phá sản!

hix hình như tp của em chả ai ủng hộ ngoài pác paserby (dê sáng ^^) hay em với pác lam wuen nhá em tên việt học a6 giới tính male 99% có rì lam wuen nhá nick Y! : saulungcomaday
4 các pạn giới thịu thì cho cả Y! để liên lạc nhá
vi3t_k3nji is offline  

Old 20-01-2006, 10:47  

Phá sản!

Received 1 thank(s)

Hay nhỉ ? trông ông như thế nào có người yêu chưa vây ?
passerby is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan