Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 03-09-2005, 23:19  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

"Mỗi năm hoa đào nở", à mà không phải, mỗi năm cứ đến ngày 15-07, anh em KLNet lại nhăm nhe offline để gặp gỡ, hỏi han, cưa cẩm. Ai không off được lại hóng hớt vào thăm hỏi, xem ảnh và bình luận. Năm nay phượng lại nở, lại là ngày 15-07 nhưng chẳng có dịp gặp lại anh em. Một năm qua đi rồi, chẳng có nhiều thông tin update về các anh em đã lâu không gặp, người còn...(online post bài trên KLNet), người mất...(...tích chẳng hiểu đi đâu) Thỉnh thoảng bắt được vài đồng chí online "lén lút" (thông cảm, anh là ét min nên có cái đặc cách xem được ai invisible ). Chắc cũng biết vậy nên nhiều đứa cũng chẳng thèm log-in, vì thế, cứ thấy danh sách online có "guest" là anh lại giật mình, không hiểu có được vinh dự online cùng anh em nào không.

Vậy, mạn phép anh em mở 1 topic để hú 3 hồn 7 vía các anh em xưa, dù lười online, dù lười post bài cũng phá lệ một lần, vào đây tâm sự, update thông tin để biết các anh em vẫn mạnh khoẻ.

19-08 hàng năm, KLNet lại thêm 1 năm hoạt động. Đã rất nhiều thế hệ thành viên gắn bó với từng giai đoạn hoạt động của KLNet, đánh dấu bước chân của mình đâu đây trên web. Và để mở đầu "văn chiêu hồn" của mình, anh xin tự update trước, anh em cứ thế noi theo

Name: Xit

Occupation (or school): đã đi làm, công tác tại một công ty hoạt động trong lĩnh vực tài chính, kế toán.

Feeling Status: lúc nào cũng available với các em gái

Hobbies: vẫn yêu nhạc vàng, hết thích màu tím (...chuyển sang tông đậm hơn là "màu đen"). Vẫn lướt web đều nhưng không thích nữa vì mỗi lần lên web nhận assignment mail của các sếp là lại sợ.

Surfing KLNet frequency: sometimes daily, sometimes weekly.

Favorite boards each time surfing KLNet: Góp ý- Trợ giúp- Lỗi

Some private information: Dạo này không cao lên nhưng béo lên. Số đo 3 vòng có vẻ biến động , cụ thể vòng 1 giảm xuống (do không tập tành gì cả), vòng 2 to lên (do ngồi nhiều, lười vận động, uống lắm beer), được cái vòng 3 là ổn định

Newest image: Ảnh bên dưới took đợt ctác Huế cách đây 3 tuần, trông "phong độ" nhể

Comment on current KLNet: Members dạo này post lắm nhưng chán hơn anh em hồi xưa.

(Note: anh em post ảnh thì vào http://membres.lycos.fr/dcuongtran để post ảnh lên nhá)

------------------------------
Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 03-09-2005, 23:54  

Unverified Member

KL$: 70

Name: Chuột bé

Occupation: Đang ăn bám pố miẹ :">

Hobbies: Thích nghe nhạc nhẹ, thích Hà Trần, thích tập Aerobic, thích xem phim Hài, rất thích đọc sách, đặc biệt là sách về phát triển cá nhân, thích mùa đông (vì mặc nhiều áo trông béo lú ), thích màu xanh da trời, nhạt nhạt , thích buôn dưa lê bán dưa hấu

Surfing KLNet frequency: hàng ngày lun \/

Favorite boards each time surfing KLNet: Cựu Học sinh Kim Liên \/

Some private information: Dạo này không cao lên nhưng gầy đi. Số đo 3 vòng có vẻ biến động , cụ thể vòng 1 to lên (do chăm chỉ tập tành), vòng 2 bé đi (do chăm vận động, uống ít beer), được cái vòng 3 là ổn định (chài, cái này nhại lại anh Xit, không có ý gì nhá, các pác đừng hỉu nhầm )

Newest image: Cái ảnh gốc nhìn xí xọn lém, nhưng bạn iem sửa nhìn ngon hơn nên iem post cái này :">

Comment on current KLNet: Trước hay giờ em thấy vẫn thế, chỉ mong Board Cựu đông hơn thui
chuotbe is offline  

Old 04-09-2005, 00:05  
Xit Male

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)

Em chuột có quả a vá tà nhìn như mếu ý nhở Vừa gặp em chuột hôm qua offline HĐT, trông chả cao hơn mấy nhưng phê bình là xuống phong độ hơn hồi trước rồi đấy.

Có quả ảnh mới khoe ku chazy vừa nãy, bây giờ post lên tiếp cho anh em thấy là mặc dù anh em invi anh vẫn vén mây mù để nhận ra chân tướng hết.

Quả ảnh này lấy lâu rồi, được hơn 1 năm (từ cái hồi KLNet cũ) nhưng buồn cười mãi, 4 đồng chí online thì cả 4 invi Bây giờ tình hình thê thảm hơn, lúc cao điểm lên tới 7-8 đồng chí

Cấm cho trai tựa gái kề
Xit is offline  

Old 04-09-2005, 00:14  

God Member

KL$: 145

Name: Giantlove

Occupation (or school): Năm 2 khoa Dân dụng CN trường MISI ( XD moscow)

Feeling Status: Hiện tại đang đóng băng

Hobbies: Nhạc nhẹ , thể thao : đá bóng , bơi ( cái này sang NGa hết cửa làm ăn )

Surfing KLNet frequency: Có thể nói là hàng ngày

Favorite boards each time surfing KLNet: Trước là Haingoai , giờ là board cựu , mặc dù vậy vẫn đi đá lung tung các board

Some private information: Dạo này ko ổn định lắm về tâm trạng , chắc tại chưa dc chơi đã mùa hè đã phải đi học .Ngoại hình vẫn thế : tìm dc kiểu tóc mới , có lẽ là hợp nhất ( thôi để mãi thế vậy)

Newest image: ko có ( tình nhút nhát mong pà con thông cảm )

Comment on current KLNet: Dạo này KLnet chỉ còn chat , còn ít lắm những bài dài mà muốn đọc nữa .( Xét cho cùng là tất yếu phải vậy như gạo thì phải nấu thành cơm mới ăn dc.)

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 04-09-2005, 01:29  

Phá sản!

KL$: 0

Quote:
Originally posted by Xit@03-09-2005 @ 23:19
Vậy, mạn phép anh em mở 1 topic để hú 3 hồn 7 vía các anh em xưa, dù lười online, dù lười post bài cũng phá lệ một lần, vào đây tâm sự, update thông tin để biết các anh em vẫn mạnh khoẻ.

Chờ mãi mới thấy bác Xit khơi mào đấy, phải hưởng ứng chứ, dạo này em thấy mình già rồi đi off với các em ngại lắm cơ :"> . Thôi thì qua net có mất gì đâu em cứ đại thể nêu một số thông tin sau

Name : Makilen ->Dương Trung Huyến ( tên hiếm ko biết có đẹp ko nữa ? )
University : Bách Khoa Hà Nội -> Khoa điện tử viễn thông -> Chuyên ngành xử lý tín hiệu số

Sở thích : Xem bóng đá, xử lý tất cả cái gì liên quan đến số ( không phải số tử vi đâu )
Surfing KLNet frequency: hàng ngày
Một số thông tin riêng : Dạo này thức khuya nhiều lắm vì đống sách ở nhà chất cao như núi và vì máy tính lúc nào cũng nối mạng
Ảnh hả ( mới chụp gần đây chụp bằng di động hơi xấu chứ bình thường đẹp trai hơn )

@ anh Xit : dạo này bác đẹp trai hơn trông thấy có bí quyết gì ko ạ ?
makilen is offline  

Old 04-09-2005, 11:52  

Phá sản!

School: PTTH Kim Liên
Class: I (2001-2004)

Name: ot_ngot

Occupation (or school): Năm 2 - khoa Tài chính Ngân hàng - ĐHDL Thăng Long

Feeling Status: Vưỡn chưa có ai àh :">... Tại giờ mải chơi, mải học, cả mải làm thêm nữa..

Hobbies: mobile, nghe nhạc, đấu game (=mobile) << cái này rất là khoái

Surfing KLNet frequency: sometimes . Thỉnh thoảng vẫn vào lớ xớ đọc ké tí, nhưng lười, chả bao giờ login :p , vì biết login vào thể nào cũng ko viết bài . Giờ chỉ.. ko biết dựa cột mà nghe thui :"> .

Favorite boards each time surfing KLNet: Hay vào Gallery để ngiá mẹt mọi người, nhưng thấy có vẻ toàn người lười post ảnh, vào cả tháng trời vẫn thấy tứng bấy cái ảnh ko hà . Đôi khi len lóc vào cả board của HĐT vì đã đc nghe danh từ lâu

Some private information: Thay đổi nhiều về ngoại hình. Số đo các vòng có phần tiến triển, nhưng tăng những chỗ ko cần tăng, và giảm những chỗ ko cần giảm . Trc đã béo, nay càng béo hơn . Đã thế còn đen đi nữa.

Newest image: Ảnh chụp từ đợt đi bỉn vừa rùi, phải crop bớt đi rồi đó :">

Comments:
@ Anh Xit nhìn vẫn phong độ như xưa nhỉ
@ Chị Chụt có avatar nhìn ngộ nghĩnh mà yêu wá đi . Em phải save xuống và up lên album của em liền áh
@ ttpl sao lại để avatar là "người ấy" đó hả em
@ Em Witch dạo này nhìn nhớn ghê
@ Babyboy sao lão ko post ảnh lên??? Lâu lắm ko nhìn thấy mẹt mà ko post lên cho người ta chiêm ngưỡng X-(

Giờ quay lại klnet lại thấy nhớ nhớ thương thương, có lẽ từ nay ta lại trở về nơi đây, ké chân hành nghề... câu cá đi thôi
Ot_ngot is offline  

Old 04-09-2005, 14:09  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

Nick: babyboy

Occupation (or school): Đang học lớp Ngân hàng-khoa Ngân hàng Tài Chính trường Đại Học Kinh Tế Quốc Dân

Feeling Status: Đã có 2 vợ(chưa kể 1 girl mà mama đã nhắm cho) và đang nhăm nhe tìm...another half :->

Hobbies: Đang chuyển sang thích nhạc đỏ nhưng mà dù gì thì thích nhất vẫn là bài Don't cry!Thích xem bóng đá(ko fải VN) và thích đá bóng.Thích đi chơi bời( ko đú đởn)

Surfing KLNet frequency: Always,nhưng mà ngại viết bài,mà cũng chẳng có cái gì mà viết cả.

Favorite boards each time surfing KLNet: Học tập thi cử;01-04...

Some private information: Tích cực chơi Gunbound và...Flirt

Newest image: (Update sau)

Comment on current KLNet : Linh tinh quá,chẳng biết viết bài vào đâu.Nói thẳng ra là hơi tạp nham!

Far away
babyboy is offline  

Old 04-09-2005, 15:45  

Phá sản!

Name :ttpl227f

Occupation : Hiện tại là ét vê ét pê,khoa Tin,năm đầu

Hobbies :Màu tím,đen.Hay đi ra ngoài,lượn linh tinh.Thức đêm.

Feeling Status :"Bước chân ra đi cho một ngày trở về...",vậy thôi!

Surfing KLNet frequency :Ngày trước thì nhiều...

Favorite boards each time surfing KLNet : Hải ngoại

Some private information :Mấy năm gần đây ko cao hơn nhưng cân nặng tăng đều đều... (đầu 5 roài )

Newest image : vừa đi off HĐT về :

Comment on current KLNet :Tiếc lắm,klnet_1 thời để nhớ!Để cho "lớp trẻ" thay thế,mình già rồi...
ttpl227f is offline  

Old 04-09-2005, 18:05  

God Member

KL$ (TOP! 39): 3.172
Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)
School: Ecole Centrale Paris

Name: Hitle
Occupation (or school): Năm 3 khoa Dân dụng -ĐHXD

Feeling Status: Thất tình vô bi hỉ

Hobbies: Nhạc nhẹ , thể thao : đá bóng , rổ,bàn , màu đen và trắng

Surfing KLNet frequency: Có thể nói là hàng ngày

Favorite boards each time surfing KLNet: HĐT, ở đó là quê hương em mà

Some private information: Dạo này không cao lên nhưng béo lên. Số đo 3 vòng có vẻ biến động , cụ thể vòng 1 giảm xuống (do không tập tành gì cả), vòng 2 to lên (do ngủ nhiều, lười vận động, uống lắm coca), được cái vòng 3 là ổn định - có đứa bảo như là có vợ roài( à em cũng bắt chước anh Xít nhá)

Newest image: ko có ( tình nhút nhát mong pà con thông cảm ) - tao vay mày cái này nhá giant- đợi khi nào có ảnh của HĐT đã

“Nhất kỵ hồng trần phi tử tiếu,vô nhân tri thị lệ chi lai”
AldolfHitle is offline  

Old 05-09-2005, 12:51  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
Class: A2 (2003-2006)

Name: Witch

Occupation (or school): Đang là học sinh ăn bám bố mẹ :-s

Feeling Status: gud

Hobbies: nghe nhạc ^^ online chat với người ta hehe, chơi bời lung tung cho đỡ nhớ hi'hi :p

Surfing KLNet frequency: ar ngày nào cũng vào.

Favorite boards each time surfing KLNet: board A2. HDT

Some private information: Dạo này em ko cao lên mà cũng chẳng béo lên hình như còn gầy đi đôi chút T___T <<< có đứa vừa bảo

Newest image:

Comments : Công nhận cũng hơi nhàm, anyway :p mọi người vẫn thế ^^

To Chi. O't hehe thank kiu chi. em cung~ mong duo.c ng ta khen lo'n :p :-s
Witch_SM is offline  

Old 05-09-2005, 19:30  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Name: Illidan

Occupation (or school): Student, ăn bám chuyên nghiệp >.<

Feeling Status: dạo này hay thấy boring

Hobbies: bây giờ thì có chat với A1, WoW

Surfing KLNet frequency: ngày nào cũng vào trừ khi bị unable to connect KLNet bị sao đấy nhỉ

Favorite boards each time surfing KLNet: A1, 05-08

Some private information: Dạo này nhịp độ tập thể dục sáng + tối giảm dần (cụ thể bây giờ là 2 sáng / lần và cả tuần không ngày nào tập buổi tối =) ).
Nhớ một người... 2 người... nhiều người

Newest image:

Comments: KLNet dạo này hơi nhàm, bọn trẻ con cũng hay làm mình thất vọng... già bố rồi T_T

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 05-09-2005, 21:37  

Phá sản!

Name: LÊ Tuấn Bình _ BECKHAM10a3

Occupation (or school): Tân sinh viên của trường ĐH Ngoại thương HÀ NỘI

Feeling Status: Đang " phởn " vì vừa thi đỗ và đang hết sức háo hức bước vào cuộc chiến mới

Hobbies: Nghe nhạc : WESTLIFE, BLUE, Black Eyed Pea, Bi ( Rain ) và tất cả những ca khúc mới của MTV, Học ngoại ngữ, Đi chơi với bọn bạn ( War III, PS2, đi linh tinh " Dạo quanh phố phường, dạo qua thị trường "... )...

Surfing KLNet frequency: Hồi xưa thì nhiều, bây giờ thì thỉnh thoảng.

Favorite boards each time surfing KLNet: Giờ ra chơi _ A3 ( 02-05 )

Some private information: Dạo này cao lên ( hình như được 2-3 phân gì đó, thế cũng gọi là " có phát triển chiều cao " ), tăng được khoảng 2-3kg ( sau khi giảm 1-2 kg trong khi ôn thi ĐH ), dạo này đi chơi nhiều hơn, nhưng " tự hứa " là khi vào học là sẽ ko đi nữa ( ko biết có thực hiện được không nữa vì bọn bạn cứ rủ đi :-s )
Newest image: Ảnh bên dưới took hôm đi Singapore ở sân bay Chanqi cùng mấy đứa bạn. Iem mặc áo xanh, đứng thứ 2 từ trái sang

Comment on KLNET : Đúng là KLNET dạo này linh tinh quá, topic tràn làn, hình như bác Xit không kiểm soát được nữa rồi nhểy. Nhớ về KLNET của ngày xưa...
beckham10a3 is offline  

Old 05-09-2005, 22:36  
Xit Male

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)

hihi, mọi người vào đây mà cứ hoài cổ như thế là không tốt rồi Kẻ thức thời mới là tuấn kiệt. Anh tính, có khi chat chit lại dễ gần nhau hơn ý. Nhưng lúc đấy có khi phải đặt chế độ 200posts/page thay vì 20posts/page như hiện nay. Mọi người cảm thấy cô đơn giữa KLNet này anh nghĩ chắc do chúng ta già rồi, không phải lỗi do bọn trẻ đâu, đừng đổ cho bọn nó, oan các em :p

Nào, đến phần giao lưu:

- Chú giant hình như đợt rồi về VN, tiếc là ko off để cho chú đi được. Thôi hẹn vài ba năm nữa, khi mọi thứ ổn định, nhở Phê bình chú giant là không có ảnh. Đi kiếm gấp 1 cái về đi. Anh em ai lại làm thế, các chú có biết chat VIP ko, ko có chuyện chú ko show hàng mà chúng nó lại cho các chú xem đâu

Quote:

@ anh Xit : dạo này bác đẹp trai hơn trông thấy có bí quyết gì ko ạ ?
Bí quyết của anh nằm ở ... Photoshop makilen ạ Một chút blur cho mờ mờ ảo ảo, cook những chỗ thiếu và cut những chỗ thừa hehe À, mà chú makilen dạo này thấy đi lăng nhăng với em duck_duck (or panda ngày xưa). Chết nhớ.

- Ớt hâm sao crop đi làm gì, phí thế Hình như là cái ảnh đang nằm dài trên cát thì phải. Ôi :p

- chú bb, anh vừa gặp nó hôm trước rồi, khỏi cần hỏi thăm.

- Em Ly hâm cũng vừa gặp hôm trước, cũng không cần hỏi thăm. À, anh có mấy cái ảnh mới làm avatar trông hay hơn , thay đê:
-> nền của Nokia serie 60 đấy

hehe...mấy đứa post sau để ngày mai comment, giờ buồn ngủ quá

Cấm cho trai tựa gái kề
Xit is offline  

Old 05-09-2005, 23:18  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by Xit@05-09-2005 @ 22:36
À, mà chú makilen dạo này thấy đi lăng nhăng với em duck_duck (or panda ngày xưa). Chết nhớ.

Sao anh lại bảo em đi lăng nhăng ? . Em và duck2 cưới xin đàng hoàng, vợ chồng đi chơi với nhau là chính đáng

Mà em thấy bác cũng nên kiếm vợ đi chứ, anh em mình già rồi
makilen is offline  

Old 05-09-2005, 23:29  

God Member

KL$: 145

Quote:
Originally posted by makilen+05-09-2005 @ 23:18--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (makilen @ 05-09-2005 @ 23:18)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-Xit@05-09-2005 @ 22:36
À, mà chú makilen dạo này thấy đi lăng nhăng với em duck_duck (or panda ngày xưa). Chết nhớ.

Sao anh lại bảo em đi lăng nhăng ? . Em và duck2 cưới xin đàng hoàng, vợ chồng đi chơi với nhau là chính đáng

Mà em thấy bác cũng nên kiếm vợ đi chứ, anh em mình già rồi [/b][/quote]
Hóa ra duck duck là panda ? Hoá ra...
@Bác Xit : khi nào có ảnh em sẽ update Hiện tại thì cho nợ

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 05-09-2005, 23:47  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by giantlove@05-09-2005 @ 23:29
Hóa ra duck duck là panda ? Hoá ra...
Chú giant để ... là lắm nghĩa lắm đấy, anh thì ko có gì nhưng nhỡ người khác nghĩ ... thì sao
makilen is offline  

Old 06-09-2005, 16:48  

Phá sản!

Em là iem cú lắm cơ đấy,cả nhà ạ!Từ hôm đi off vìa cơ...Bây h nghĩ lại vẫn...hậm hực ghê! :">

Chị chụt: "giả vờ" bận bịu,lăng quăng quên mất tặng iem mấy cái (ko fải kẹo ) "thơm thơm,ngọt ngọt,mịn mịn" , lại còn để lại nửa miếng dưa hấu đang "gặm dang dở" ở bàn e.ĐÚng là chị chuột! :p

A sít : Toàn lý do lý chấu biết rồi chả hỏi han j làm e cũng..."dỗi" chả cả đưa mí cái ảnh rửa từ hồi tết Bây h vẫn "dỗi" ,,hic...Dạ,tên e cũng ổn fết mà ông a cứ "thêm" thế (chắc để dễ hình dung ).Có fải ko A sít,hay là "A Phủ" hay "A KAy" , A nhể ? .Da,mà có píc mới rùi ạ?A cứ gửi trực típ vào meo e,"nguyên sinh" thì càng tốt ạ CHả cần mới hay cũ,tất! Thế nhá ông A!(Thảo nào mấy hôm nay e cứ hắt-xì liên tục )

A giantlove:Update đê,mọi người hành động "đẹp" thế mà ông a...hem` hem`...Khôn thế...

A makilen: Ông a "nhớn nhanh" hơn e tưởng

Bồng bột boi:Nhìn thấy 1 lần hum off,chả nhìn rõ,chắc ổn!

Chị Ớt :he' he',chị là chị rất chi là....rất chi... ! 1 câu thui ạ:
"Ẩn dật kinh"!
(Dạ,cảm hứng avar cả iem bắt nguồn từ avar "cô hiệu trưởng" của DML!Chị làm con iem...,ko có j , ko có j, )

Bạn Beckham10A3thik beckham giống Hà Ly thì fải ) !Tớ nghi ngờ ko biết bạn cao lên 2,3 cm hay là ...tóc bạn "bông" lên ...4 cm
Được cái là trông -đứng- chắc- hơn ngày trước,thật!

A Hitle:Hình như ttpl nhìn thấy 1 lần hum đi off (nhưng bây h chả nhớ mẹt lắm ),ảnh ọt chả thấy j cả...Hít le ô a luôn!

Em Wich : U`,trông ảnh thì lớn fết,trông chững chạc hơn ngày trước đấy!

Bạn Illi :Làm tớ nhớ đến Sin...

Quên mất cái này,trông cái ảnh nền Nokia (quảng cáo đây!!! )==> Công nhận A sít giống Hiệp Gà thế! Đây đây,cả nhà coi thử mà xem...

Thế cái đã cả nhà nhở?
ttpl227f is offline  

Old 06-09-2005, 17:50  
kawaii_sb

KL$: 0.00

Lâu lắm rồi mà cứ quên ko hỏi. Thế cái ava cua em ttpl là thế nào? Trưởng fan club anh Xit hay là thế nảo? Kể mà cứ già nhưng vẫn có fan club như anh Xit cũng đượcm anh Xit nhờ .
Ớt dạo này để curly hair ah? Nhìn ng` nhớn, sexi hơn .
Chị Chuột nhìn yêu thế ko biết nữa. Cái ava nữa. Muốn cắn 1cái .
BB, ông đi đào vợ hay mua vợ đấy?

Old 06-09-2005, 18:00  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

Quote:
Quên mất cái này,trông cái ảnh nền Nokia (quảng cáo đây!!! )==> Công nhận A sít giống Hiệp Gà thế! Đây đây,cả nhà coi thử mà xem...
hehe, anh Xit để bôi nhọ vậy hả, nhưng mà em trông thấy cái ảnh đó anh giống Hiệp gà thật , mất hết cả phong độ bên ngoài hôm đi off

@ttpl: tui lên ảnh xấu hoắc, thêm vào đó lại chưa chụp ảnh mới, đợi khi nào ảnh buổi off có thì đưa vào vậy
Mà u là trưởng fanclub của anh Xit hả, cho xin 1 chân fan được chứ :p

AldolfHitle is offline  

Old 06-09-2005, 21:59  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Quote:
Bồng bột boi:Nhìn thấy 1 lần hum off,chả nhìn rõ,chắc ổn!
Miễn bình loạn

Quote:
BB, ông đi đào vợ hay mua vợ đấy?
Nói cho bà bít nhé,tui đây tự tay kiếm được 2 vợ,mà chúng nó toàn là tự nguyện đoá :-> .Vợ tui xinh lém,cũng fải xinh...xấp xỉ bà :"> .Cơ mà tui chưa kể đến 1 vợ nữa mà mẹ tui nhắm cho tui nhé-->những 3 vợ cơ +_+ .Lại con thêm 1 đứa con nữa .
Hix,nhưng mà tui chưa có bồ,mà tui thấy bà cũng...,hay là... :"> hí hí....

Công nhận là bi giờ vào klnet thấy lạc lõng lắm,ko post bài được +_+ .Nhưng mà cũng chẳng do lỗi của ai cả,nó thế là bởi vì..nó thế,biết sao được.Mà lần sau là em ko có off iếc cái kiểu như lần trước đâu,chán lắm .

Far away
babyboy is offline  

Old 07-09-2005, 21:39  

God Member

KL$: 532
Awarded 36 time(s)
Sent 169 thank(s)
Received 82 thank(s)
Class: G (2001-2004)

Hoá ra các sếp vẫn vào Klnet đều vật mà chả thấy câu kéo gì.

Name: Răng, NAnh

Occupation (or school): Kí sinh trên ví tiền phụ huynh. Cùng lúc đeo đuổi ngành Computer Science ở Quinnipiac University, Connecticut Mĩ.

Feeling Status: Yêu đời!

Hobbies: Nghe nhạc tả pí lù. Xem càng nhiều phim càng tốt (nhưng vẫn xem ít vật hic). Chat chit. Dạo này ít thích câu bài trên forum rồi. À dạo này hơi cuồng màu xanh nõn chuối. Nhìn vào phòng là biết hehe.

Surfing KLNet frequency: Hàng ngày, trừ lúc Klnet bị hết bandwidth.

Favorite boards each time surfing KLNet: G 01-04 (còn mỗi một topic sống). Góp ý (thỉnh thoảng vào nói lăng nhăng cho ra dáng quản trị viên haha). Hải ngoại & Thơ văn (nếu có bài mới).

Some private information: Dạo này nhớ hơi nhiều người.

Newest image: Không có chiếc nào solo cả. 1 cái là với 2 em roomies (roommates). 1 cái với 1 em roomie và thằng bé thường xuyên định cư trong phòng.

Comment on current KLNet: Cần có mission statement & strategic objectives .

Hãy hôn em giữa đêm khuya bát ngát,
Bên lúa mạch vàng vàng, bên thảm cỏ xanh xanh,
Xoay xoay xoay theo điệu nhạc bồng bềnh,
Váy em xinh xinh, giày chàng bảnh bảnh.

Răng is offline  

Old 07-09-2005, 23:00  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by Răng@07-09-2005 @ 21:39
Hoá ra các sếp vẫn vào Klnet đều vật mà chả thấy câu kéo gì.

Mọi người vẫn vào klnet đều nhưng tiếc là không có ai vật cả .
makilen is offline  

Old 08-09-2005, 00:02  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

@ ttpl: Sin nào thế ấy nghe quen quen

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 08-09-2005, 14:13  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by Xit@05-09-2005 @ 22:36

- Ớt hâm sao crop đi làm gì, phí thế Hình như là cái ảnh đang nằm dài trên cát thì phải. Ôi :p

hehe anh nhìn em ko nhìn, lại đi nhìn bãi cát à :">. Ảnh đấy em đang bơi mà

@ kw sao ko update thông tin à :p. Xí xọn nhận xét mọi người, nhận xét mình sexy mới sợ chứ :">. Thx nha :* :"> (nhớn rùi lại thik đc nhận xét thế )
Ot_ngot is offline  

Old 09-09-2005, 10:52  

Phá sản!

Name: Nếu hiểu theo tiêng TQ thì là dây đàn mảnh mai ( mẹ bảo thế)

Occupation (or school): Năm thứ 2 Physics and application, trường ĐH Louis Pasteur_ Strasbourg 1 _ France,

Feeling Status online ngoài giờ hành chính. Giờ này kéo dài từ tháng 9 đến tháng 7 năm sau

Hobbies: : Iu người iu, thích ngủ, thích mùa thu ở HN, thích những người thích mình, thỉnh thoảng thích những người không thích mình

Surfing KLNet frequency: hàng ngày trong những ngày "ngoài giờ hành chính", hàng tuần vào những ngày khác

Favorite boards each time surfing KLNet: Học tập thi cử ( có anh makilen :p :p )

Some private information: Số đo rất chuẩn, không gầy không béo, tự nhận thấy là mình rất xinh đẹp . Nhưng mới bị chê xấu xong , đúng là người đó không có mắt thẩm mĩ

Newest image: post sau, chụp ảnh đã
je_taime is offline  

Old 09-09-2005, 17:41  

Phá sản!

Chị Răng ơi,sao chị để dân "ngoại tỉnh" áp đảo thế kia ạ???

Chị Ớt nữa,ko fải sexy mà là "hồn nhiên vô số tội" ạ bà chị có quả avar trông giống cái pic quảng cáo "Trí tuệ Việt Nam" í (Dạ,chị muốn biết rõ cứ lôi bạn Illi ra mà tra cho em !)

Duck đâu roài chị C ơi????
Code:
Favorite boards each time surfing KLNet: Học tập thi cử ( có anh makilen )
Anh makilen sướng nhể????
ttpl227f is offline  

Old 09-09-2005, 22:13  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by ttpl227f@09-09-2005 @ 17:41

Duck đâu roài chị C ơi????
Code:
Favorite boards each time surfing KLNet: Học tập thi cử ( có anh makilen )
Anh makilen sướng nhể????
Em có gọi to nữa Duck ko nghe thấy đâu, vợ anh đang mải đi làm . Có gì mà vui với sướng hả em ?
makilen is offline  

Old 09-09-2005, 22:21  

God Member

KL$: 532
Awarded 36 time(s)
Sent 169 thank(s)
Received 82 thank(s)
Class: G (2001-2004)

Chị ở vùng sâu vùng xa nên mới khổ sở thế em ạ. Chịu không tìm nổi đồng hương.

Chim Hót up thông tin lên xem nào. Lâu không thấy mặt mũi bạn xinh xắn thế nào hehe.

Ớt có quả avatar đỉnh quá!!!

Hãy hôn em giữa đêm khuya bát ngát,
Bên lúa mạch vàng vàng, bên thảm cỏ xanh xanh,
Xoay xoay xoay theo điệu nhạc bồng bềnh,
Váy em xinh xinh, giày chàng bảnh bảnh.

Răng is offline  

Old 09-09-2005, 22:57  
Xit Male

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)

Em ttpl tạo ảnh gif động từ những ảnh tĩnh bằng chương trình AdGif chưa đăng ký nên nó hiện cái câu "AdGif - UNREGISTERED" làm có đứa không biết gì về tin học trong cái diễn đàn này ( nói đứa nào đứa đấy tự biết, cái đứa mà không biết uống Cocacola và tất cả các loại nước có ga ấy ) nó bảo là "Admin GirlFriend - Unregistered", cười gần chết

Nhìn mấy em bạn của Răng mà "hãi" quá , không dám tơ tưởng đến gái Tây nữa rồi.

Chỉnh sửa do post ảnh vi phạm bản quyền .

Cấm cho trai tựa gái kề
Xit is offline  

Old 10-09-2005, 04:53  

Member
Name: Osprey_vic

Occupation (or school): vẫn đang đi học, học còn dài...... và rất dài

Hobbies: Nghe nhạc, tất cả các thể loại, miễn là hay, nghe lọt tai .Vào web đọc báo.Màu đen và trắng.Mùa đông ở VN....lâu quá rồi nhớ ghê

Surfing KLNet frequency: uầy, hình như lên net là vào

Favorite boards each time surfing KLNet: HDT

Some private information: Vừa rồi đi lượn hơi ác nên đen quá. Ở VN ăn uống sướng thật nên có vẻ tăng cân. Tình hình là bia cũng hơi nhiêu nên.............................

Comment on current KLNet: Ngày trước hay vào board Cựu với ID khác,board đó nhiều bài hay, dạo nay ko được như trước,mong mọi người có thể vực lại được board đó

hehehe, chào anh Xit

Welcome to KLNet 6!
osprey_vic is offline  

Old 10-09-2005, 13:11  
Nui Female

Member

KL$: 5
Class: A7 (2005-2008)

Ầy, mọi người đông vui quá
Lâu lắm rùi hông thấy kawaii, Ớt, bb boy, anh Xit...post bài .
@ Ớt: Dạo này khác quá, trông giống Hàn Cuốc lém . Avatar nhìn rất nghệ thuật . Ah, em còn làm ở Quán Thánh hông ?? Mấy lần chị lên đấy mà hông thấy em .
@ Babyboy: Vẫn thế . Bon chen Đại học một năm rùi mà không thấy dzà thêm tẹo nào nhểy, lại còn trắng trắng ra
@TTPL: 2h15' mà còn nhắn tin mè nheo , làm người ta tỉnh cả ngủ , ý định gì đây cô Ly hâm kia ....()
@ A.Xit: hix, công nhận là xuống phong độ anh ạ . Sau một năm bon chen đi làm thêm em thấy mình già đi bao nhiêu . Nhưng em thấy anh Xit không thay đổi mấy , khác hẳn với tưởng tượng của em về một người đã đi làm (mặt gian gian í ). Anh câu kéo thế nào mà em Ly em í kết anh thế ???

Nui..

Tí yêu...
Nui is offline  

Old 10-09-2005, 13:18  
Nui Female

Member

Class: A7 (2005-2008)

Trời, bài trên là của Chuột bé đấy nhớ Nhầm nick

Nui..

Tí yêu...
Nui is offline  

Old 10-09-2005, 20:00  

Phá sản!

hihi,thx chi Chut. . E van~ lam` the^m o do ma`, nhung gio` toan` lam` bui? sang' chi a. Chac chi wa buoi^? chieu` nen^ ko gap. la` fai? rui` :*.

@ may' iem loi^~ font
Ot_ngot is offline  

Old 10-09-2005, 23:02  

Phá sản!

Code:
@TTPL:  2h15' mà còn nhắn tin mè nheo , làm người ta tỉnh cả ngủ , ý định gì đây cô Ly hâm kia ....()
Mẹ em bảo em đêm--> gần sáng là tgian hoạt động mạnh nhất của chuột,em tưởng... Ơ thế mới hơn 2h chuột đã đi ngủ ạ,đã sáng đâu ạ EM iu trị Trụt,trụt xinh trụt đẹp nhứt,iu nhứt...(TỈnh ngủ mà nhắn lại mỗi "Trời!")<==Xong lại ngủ típ đây..he' he'...

Code:
Anh câu kéo thế nào mà em Ly em í kết anh thế  ???
ĐỪng lôi em vào chị ơi,e vô tội mà,em có biết j đâu...

Alo,alo...Anh Mummury,Chị TrangnarT, kwaii,Bcún,Pink_rose,beckly....nghe rõ trả lời...............................................!!!!!!!!!
ttpl227f is offline  

Old 11-09-2005, 00:00  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by ttpl227f@09-09-2005 @ 17:41

Chị Ớt nữa,ko fải sexy mà là "hồn nhiên vô số tội" ạ bà chị có quả avar trông giống cái pic quảng cáo "Trí tuệ Việt Nam" í (Dạ,chị muốn biết rõ cứ lôi bạn Illi ra mà tra cho em !)

Bé nè úp úp mở mở :"> . Nói chị nghe cái đi bé

@ Hi, nhìn mọi người đa số vẫn như xưa ^^.
Ot_ngot is offline  

Old 11-09-2005, 14:28  

Phá sản!

Alo,alo...Anh Mummury,Chị TrangnarT, kwaii,Bcún,Pink_rose,beckly,loveyou....nghe rõ trả lời...............................................!!!!!!!!!

Ôi,sắp trung thu nên đường dây liên lạc "tạm nghỉ" ạ?
ttpl227f is offline  

Old 11-09-2005, 21:16  

Phá sản!

Cái pix của Ớt có vẻ gây sự chú ý quá nhỉ !!! Nhưng nhìn cái avatar trông còn cool hơn. Ớt xinh !
@ ttpl : Cảm ơn bạn đã quan tâm. Tớ cũng ko biết là tại tóc tớ bồng bềnh hay là tớ cao lên nữa. Nhưng cái nhận xét " trông - đứng - chắc - hơn ngày trước " là thế nào đấy, có ẩn ý gì ko ?!?
@ babyboy : sao ko post ảnh lên hả ? Hôm trước thấy có đứa bảo ông anh phải thi lại môn Thể dục hả ? Thế qua được chưa ?
@ Mr Xit : nhìn ông anh trông dzừ quá rồi, ra đường chắc phải gọi bằng...chú
beckham10a3 is offline  

Old 11-09-2005, 22:34  

Phá sản!

Ặc. Xưng hô trống ko thế à .

Dạo này vào klnet suốt, nhưng tại lâu lắm ko viết bài, giờ toàn ngồi đọc với ngắm ảnh mọi người thôi. Nhìn vui quá :'-(. Tưởng topic này câu kéo đc nhiều người xa xưa, ai dè cũng ít ỏi mà lác đác quá.

<div align=center>Người ơi người đâu hết rồi... về đây... </div>
Ot_ngot is offline  

Old 12-09-2005, 12:00  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Quote:

@ Babyboy: Vẫn thế . Bon chen Đại học một năm rùi mà không thấy dzà thêm tẹo nào nhểy, lại còn trắng trắng ra
Ô hay,anh em mình quen nhau à? :O .Hay nhỉ? .À à,hoá ra là chị chuột .Chị nhìn em trắng ra à?Hi hi,có đi loăng quăng đâu mà chả trăng ra .

Quote:
@ babyboy : sao ko post ảnh lên hả ? Hôm trước thấy có đứa bảo ông anh phải thi lại môn Thể dục hả ? Thế qua được chưa ?
Cám ơn chú đã có nhời hỏi thăm X-( .Anh qua rồi.Còn ảnh thì mấy hôm nay ngại quá,chưa cut ra đc

Far away
babyboy is offline  

Old 12-09-2005, 23:40  

Phá sản!

Hix hix. Có pác nèo còn nhớ em là ai không. Lâu lắm rùi em không câu bài trong này nữa (Nhớ hồi xưa bị anh Shit chửi là câu bài nhiều). Bây h em vào cái klnet này đọc mà chả hiểu j nữa

Bây h cũng đã già rùi, lại còn chui vào cái trường con gái được đưa vào sách đỏ nữa chứ , bây h mới thấy nhớ KL nhà mình. Không bít mấy pác có thấy thía không
HeaveN_Hell_KID is offline  

Old 13-09-2005, 16:18  

Phá sản!

Heaven là bạn Khôi hả ?Hình như có họ hàng hang hốc j đó với Bambino (cháu thì fải ) Chả thấy update j cả?Khôi nhở? Kìn tiếng quá...:p
ttpl227f is offline  

Old 13-09-2005, 22:19  

Phá sản!

À há. Có pác này biết em nè, vui wá, em đúng là cháu của bà rabbit thía là mình vẫn chưa đến mức là người tiền sử .
Update tí nhé: Bây h em là dân XD, lớp X27 K50.
Tình trạng: vẫn độc thân (và khả năng sẽ là mr lonely dài dài, nhất là khi chui vào cái trường nì)
Học hành thì mới đi học được 1 buổi đã thấy chán .
Còn các pác thế nào ? Chắc là phải khá khẩm hơn iem rùi

Old 14-09-2005, 10:30  

God Member

Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)

@kid:Chào mừng X27 k50, đàn anh X2 k48 này, chúc mừng chú đến với cựu KL cũng như trường XD
Vào trường XD là phải tổ chức đánh trận ở trường khác chứ, ai lại định bắt cá sấu bao giờ, cứ học đi roài sẽ rõ, trường mình là giao lưu nhiều lắm
Còn học hành thì vất vả và hơi nhàm, nhưng vẫn cứ phải tiến đều chứ lại

AldolfHitle is offline  

Old 14-09-2005, 10:49  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Quote:
Hix hix. Có pác nèo còn nhớ em là ai không

Anh chẳng bít chú là ai nhưng mà vẫn nhớ có 1 thằng Tommy đã từng 2 lần hô hào anh em đi offline nhưng mà ko thèm đi X-(

Far away
babyboy is offline  

Old 14-09-2005, 11:10  

Phá sản!

@hitle: Thế là em có đồng minh roài , hôm nào anh em gặp mặt cái bác nhé, em học buổi chiều. Mà tối 15 trên ngoại giao có dạ hội đấy, ông anh có đi "đánh trận" không
@babyboy: hehe, em chẳng nhớ j hết, sao anh bb nhớ lâu thía, dạo này chắc nhiều em lắm rùi nhỉ, nhớ hỏi người yêu anh xem có em gái không nhé

Old 19-09-2005, 21:53  

Phá sản!

Trong này đông vui quá Tiếc em mới vô được gần năm nên ko được đúng trong hàng ngũ khai quốc công thần của klnet
Mook is offline  

Old 02-10-2005, 14:37  

Member

KL$: 107
Received 1 thank(s)

Occupation (or school): dh năm thứ 3 chuyên ngành electronic and information

Hobbies: hiện giờ chỉ có thể thao là niềm vui duy nhất

Favorite boards each time surfing KLNet: trang chủ。。

Some private information:tạm thời sống trong 1 cuộc sống nhục nhã và buồn tẻ,lười học và hay chửi(bất mãn với rất nhiều thứ)。Dạo này ăn nhiều như lợn。Liên tục phải giúp đỡ và làm hộ việc của ngươi` khác 1 cách tận tình ( ko công và tự thanh toán X-( )。mất liên lạc hoàn toàn với hội bạn cấp 3,thường xuyên cảm thấy bực mình với kawaii

Newest image:
X-(

Welcome to KLNet 6!
springforever is offline  

Old 03-10-2005, 00:23  

Senior Member

KL$: 504
Awarded 6 time(s)
Sent 64 thank(s)
Received 54 thank(s)
Class: A18 (2008-2011)

Name: Zịt

Occupation (or school): vẫn Ăn bám bố mẹ

Hobbies: Nghe nhạc, miễn là hay, nghe lọt tai,vài môn thể thao,game .Vào web thích đen và trắng.Đi chơi với bạn bè.Đi trông thi ĐH đợt roài đi trông khoái quá mong được đi tiếp

Surfing KLNet frequency: uầy, hình như lên net là vào

Favorite boards each time surfing KLNet: HDT

Some private information: Vẫn vậy vẫn còm cõi và ốm đói được cái đen đi do hè này lượn ác
Comment on current KLNet:
@anh xit hum trước gặp anh vẫn phong độ chán
@chụt : mụ này vẫn vậy mỗi tội trông hơi giảm phong độ so với ngày xưa
@anh víc : về đi chơi nhìu đen là phải mà anh vẫn còn nợ buổi chia tay đấy đợi sau về em đòi bù
@hitle hum trước đi off thấy péo lên nhìn mãi mới nhận ra ạ

Phong vô hình, Vân vô định. Tình yêu = Phong + Vân, Bắt kiểu rì đây ai chỉ với
Torai is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan