Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Chia sẻ tâm sự

Old 20-09-2003, 19:12  
The_Beatles

KL$: 0.00

Các bạn làm thể nào để quên đi một người. Làm thế nào để có thể sống khi không có người đó. Làm thế nào để có thể cảm thấy không có gì khi người đó sánh đôi cùng người khác. Làm thế nào đây???????????????????????????

Old 20-09-2003, 19:17  

Phá sản!

KL$: 0

Đi du học đi, bác ạ. Đi du học 1 năm chắc quên được đấy
Nói thế thôi chứ em đi du học mà cũng có quên được " người ấy " đâu, ngày nào cũng nhớ và nghĩ về người ấy. Bọn bên này đứa nào cũng người iu người đương, tay nắm tay nhau nhìn mà phát tức . Giá mà có người iu mình ở đây thì bọn nó chắc " phát thèm " he he.
beckham10a3 is offline  

Old 20-09-2003, 19:20  

Phá sản!

Có 1 người, vẫn yêu 1 người
Vẫn đợi chờ, dẫu cho ... năm sau mình mới về
beckham10a3 is offline  

Old 20-09-2003, 22:10  
blue_ocean

Muốn quên có khó gì đâu
Làm ngay một lọ thuốc sâu năm nghìn!

Old 21-09-2003, 01:35  

God Member

KL$: 170
School: PTTH Kim Liên
Class: A15 (2002-2005)

Làm sao khiên được lòng phải cố quên
Làm sao bắt được tình phải chết đi
Làm sao sống trong cuộc đời thiếu vắng em

Thế đấy mọi người ah ! Chết đi là quên được

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 21-09-2003, 08:58  
B_Cool

Quote:
Các bạn làm thể nào để quên đi một người. Làm thế nào để có thể sống khi không có người đó. Làm thế nào để có thể cảm thấy không có gì khi người đó sánh đôi cùng người khác. Làm thế nào đây???????????????????????????
Thì mình cũng sánh đôi với người khác , có gì đâu , hé hé . Từ từ rồi cũng sẽ quên thui , miễn là mình đừng có suốt ngày nghĩ đến người ta hay phải chạm mặt nhiều .

Old 21-09-2003, 19:15  

Phá sản!

Cách của chị Cool cũng hay đấy, he he . Chỉ tội là làm như thế liệu có trẻ con quá không. Trẻ con nó mới trả thù như thế chứ. Mấy lại tình yêu chứ có fải cái gì đâu mà cứ muốn " sánh đôi " là sánh đôi được, và cái người mà mình muốn sánh đôi có khác gì vật thí nghiệm đâu
beckham10a3 is offline  

Old 22-09-2003, 11:56  

Phá sản!

hic hic, kể ra thì cũng khó quên thật, "Làm thế nào để có thể cảm thấy không có gì khi người đó sánh đôi cùng người khác": cái nè thì chắc là không được roài, kinh nhiệm bản thân em cho thấy rất khó có thể coi như không có gì được..nhưng nếu bản thân thực sự muốn thì không có gì là không thể vượt qua được, nói chung xét cho cùng
Tiền không có
Nghề không có
-------> Tình yêu chả là cái ch....
Hehekltt is offline  

Old 22-09-2003, 17:23  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

Cách tốt nhất để quên đi 1 người là fải có 1 người khác.
ko tin àh?thử đi.

Far away
babyboy is offline  

Old 22-09-2003, 18:03  
The_Beatles

Huynh thấy các muội và các đệ cũng có những lời khuyên hay. Kể ra lúc đầu huynh đây cũng nghĩ tới lọ thuốc sâu 5 khìn rồi. Nhưng suy cho cùng thì làm thế cũng chẳng làm được gì khi mà người ta đã không còn có 1 chút gì quan tâm đến mình nữa. Nhưng cái chính thì huynh đây vẫn không thể quên, thực sự là sẽ không thể quên.

Old 22-09-2003, 22:08  
Male

Senior Member

KL$: 1.008
Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

Hô hô ,béc giê ơi chú nói cái gì ở cái thông tin cá nhân thế ? Anh ko hiểu đâu .Còn bác kia hỏi là làm sao quên được ng` ta hả ? Chuyện nhỏ như thế mà cứ fải lăn tăn .! khi muốn quên người ta mà ko quên đi được thì bảo em ,cho bác 1 búa vào đầu đảm bảo bác ko quên mới là chuyện lạ Khéo lúc đấy còn chẳng nhớ tên bác là gì ấy chứ .
Quote:

Muốn quên 1 người mà bạn ko thể quên trừ khi bạn quên chính bản thân mình
~Dreamhouse~

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 22-09-2003, 22:57  
blue_ocean

một lời khuyên thiết thực nữa: nếu ko quên được thì phải lấy cho bằng được, tội gì ngồi mà đau đớn mãi. Đi luyện cho bản thân mấy môn kung phu, gặp được kì duyên càng tốt, rồi quay lại mà chiến tiếp. Cố lên đại ca!

Old 25-09-2003, 14:17  
The_Beatles

he he he. Nói như dreamhouse thì anh cũng đã nghĩ tới rồi. Nhưng mà như thế thì chỉ khổ bố mẹ mình thôi nên anh cũng chằng làm như thế.
To blue_ocean : đâu phải cái gì cũng có thể nói lấy là lấy được đâu.

Old 25-09-2003, 18:45  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Theo ý kiến của em thì bác fải tìm cách mà quên ý chứ. Em cũng khuyên nhiều đứa ở KLNet rồi, muốn quên thì cứ tìm điểm xấu của người ta, vin vào đó là đâu lại vào đấy. Con người ta sinh ra ai cũng có rất nhiều điểm xấu, tìm ra đều ko khó. Tạm thời phải sử dụng cách này vì mình chưa có người mới, đến khi bác tìm được người mới rồi thì lúc đấy người xưa của bác chỉ còn là.. "chuyện trẻ con" thôi. Thật đấy

Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 25-09-2003, 19:53  

Unverified Member

Thôi thôi người ta lói
ko fải thời gian mà tình yêu sẽ hàn gắn mọi thứ
đó! đi tìm 1 tình yêu mới thế là tốt nhất đó là cách làm của 1 "người đi xa mãi trọn đời chẳng đến bên tôi" hix hix
Miss_Independent is offline  

Old 25-09-2003, 22:33  
blue_ocean

nếu cứ tìm mãi điểm xấu==> thói quen xấu. Sau này đi cưa em khác khó vật! cái này ko nhất trí với bác Xít được!

Old 25-09-2003, 22:59  
B_Cool

Lắm thầy nhiều ma , mỗi người khuyên 1 kiểu thì bác The_Beatles đấy biết nghe ai được , tổng hợp lại thì người thì bảo là đi yêu người khác ( ---> em ) người thì bảo chết , rồi cố quên ,cố giành lại , cuối cùng thì cố tìm tật xấu của người ta để quên ... Nhưng mà chốt lại thì mọi người vẫn chưa nhất trí phương án nào cả .
Em thấy nhiều người cũng bị rơi vào tình trạng đấy rồi , lúc đầu thì ko quên được thật , nhưng sau 1 thời gian ,tạo thành thói quen , 1 suy nghĩ luôn luôn trong đầu là mình nhớ người ta , mình vẫn yêu người ta mặc dù có thể đã ko còn cảm xúc đấy với người ý rùi .

Old 28-09-2003, 13:14  
The_Beatles

Quote:
Originally posted by B_Cool@25-09-2003 @ 22:59
Lắm thầy nhiều ma , mỗi người khuyên 1 kiểu thì bác The_Beatles đấy biết nghe ai được , tổng hợp lại thì người thì bảo là đi yêu người khác ( ---> em ) người thì bảo chết , rồi cố quên ,cố giành lại , cuối cùng thì cố tìm tật xấu của người ta để quên ... Nhưng mà chốt lại thì mọi người vẫn chưa nhất trí phương án nào cả .
Em thấy nhiều người cũng bị rơi vào tình trạng đấy rồi , lúc đầu thì ko quên được thật , nhưng sau 1 thời gian ,tạo thành thói quen , 1 suy nghĩ luôn luôn trong đầu là mình nhớ người ta , mình vẫn yêu người ta mặc dù có thể đã ko còn cảm xúc đấy với người ý rùi .
Anh thấy 1 phần đúng với tâm trạng của anh bây giờ. CHỉ không đúng 1 điều là anh vẫn còn yêu người đó. Nếu bây giờ người đó quay lại với anh chắc là anh sẽ đồng ý. Chẳng thể hiểu được. Hận người ta nhưng mà lại vẫn yêu người ta.

Old 28-09-2003, 20:35  

Unverified Member

đấy là chuyện bình thường mà anh đối lúc mình thấy ghét người ta thế ghét kinh khủng í nhưng mà vẫn thấy yêu yêu khủng khiếp là đằng khác chả bít fải làm thế nào cả, ngay cả người ấy cũng thế trước mặt mình thì kêu là ghét mình lắm nhưng khi đi với bạn bè thì lại nói " nếu có ở đây thì cắn cho 1 cái" rồi bạn hỏi còn yêu ko thì im lặng ko trả lời. ko biết liệu người ấy có còn gì ko nữa ặc ặc

Old 17-10-2003, 12:56  
Alan_Josephin

Thực ra theo em thì muốn quên một người cũng không khó lắm đâu. Cứ cho tất cả thông số của người ta vào dĩ vãng, ủi nó xuống thùng rác, thế là quên. Mai gặp lại họ thì hãy cố coi như chưa bao giờ quen giờ mới quen lần đầu. Thế thôi, kiểu như xé nháp làm lại ý mà dễ ợt(Em biết có người làm như thế này rồi và bây giờ chị ý và anh ý trở thành những người bạn thân và cả hai đều có người yêu rồi )Thế đấy rất tốt phải không??

Old 18-10-2003, 08:53  
Male

Senior Member

KL$: 1.008
Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

Có khi nào cả hai người vẫn còn rất yêu nhau nhưng lại muốn quên nhau đi ko nhỉ? Câu hỏi này ko muốn post thêm 1 topic nữa nên đành post vào đây mong cả nhà thông cảm và trả lời hộ cái .Thiết nghĩ nó cũng giống với tiêu đề của topic.

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 18-10-2003, 17:29  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by dreamhouse@18-10-2003 @ 08:53
Có khi nào cả hai người vẫn còn rất yêu nhau nhưng lại muốn quên nhau đi ko nhỉ?
Có đấy anh DH ạ . Ko sao đâu, yêu nhau rồi vẫn quên nhau được đấy, cố lên chàng trai :p
beckham10a3 is offline  

Old 18-10-2003, 18:48  
sweet_leo_208

Không thì đâm đầu vão xe ô tô ấy.. làm thế nào ko chết mà chỉ mất trí nhớ thôi.. quá hay mỗi tội là phải có máu liều.. thứ hai là đi tẩy não.. đảm bảo hiệu quả không ngờ.. Thôi đùa thế thôi chứ câu hỏi này khó trả lời lắm. Nó phụ thuộc vào bạn thôi chứ riêng việc bạn đọc những lời khuên của chúng tôi cũng đủ để làm cho bạn nhớ đến nguồi ấy rồi.. Hoẩ cũng chỉ là phản tác dụng mà thôi. Tốt nhất. nếu quên được thì tốt( chắc là không quên đâu) không thì tự mình phải coi người ấy giờ đây chỉ là bạn.!!!thế thôi

Old 19-10-2003, 16:58  
girl_love_mu

tại sao lại cứ thích chuốc vạ vào thân thế nhỉ, các ông làm thế chỉ làm cho các chị chán thôi
nếu nhớ nếu thương thì cứ đến mà nói thẳng ra có khi lai khả quan hơn lại còn nhẹ người
sau khi chia tay , người ta có thể là bạn của nhau được cơ mà n đừng làm cho vấn đề nó phức tạp như thế chứ /[img]http://www.klnet.us/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>

Old 23-10-2003, 17:41  

Unverified Member

Nhìu khi mình muốn làm bạn nhưng nó ko muốn thì fải làm thế nào???
Khi trái tim của mình vẫn luôn hướng về nó thì làm sao mà làm bạn được cơ chứ! Mình muốn nó và mình vẫn như xưa thì làm sao có thể thành bạn được

Old 22-11-2003, 19:56  
The_Beatles

Cám ơn tất cả mọi người vì những lời khuyên. Hiện tại tôi rất hạnh phúc vì bên cạnh tôi đã có 1 người hiểu và thông cảm cho tôi. Tôi chưa nghĩ đó là tình yêu nhưng mà tôi nghĩ nó sẽ dẫn đến 1 tình yêu chân thành.

Old 06-01-2004, 07:20  
Vit

Cố quên người dù đau xot' lòng.Ngày và tháng trôi qua thời gian sẽ quên...Đó là chân lý kiên trì của tui đó bà con nhưng đến giờ cách này vẫn chưa phát huy tác dụng với tui nè...hic hic thất bại là mẹ thành công cứ phai cố gắng thui chứ bít làm sao.....

Old 07-01-2004, 07:26  
cloy_bong910

Hey everybody!!!! Khi muốn quên một người cách dễ nhất là lúc nào cũng nhớ đến người ấy nghĩ đến lúc mình tự hỏi tại sao lúc nào mình cũng nhớ đến nó nhỉ?
Người ta thường bảo thời gian sẽ làm vơi đi nỗi đau cũng như nó đã làm nguội đi một cốc nước sôi mà

Old 07-01-2004, 12:55  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

^^
Đọc topic này xong lại nghĩ đến câu "Rượu cay có mình ta... uống cho cạn nỗi đau muôn đời" ^^

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 08-01-2004, 12:15  
cloy_bong910

Nỗi nhớ làm tình yêu thêm đẹp, khi ta xa một người nỗi nhớ làm ta yêu người đó hơn nhưng cũng có thể làm ta phải suy nghĩ xem mình có yêu người đó nhiều như mình tưởng không -->con người thật là khó hiểu và rắc rối, mà cũng chính vì sự rắc rối dó mới tạo nên con người...

Old 26-03-2004, 03:08  
moonlight

Để quên người mà mình đã từng có tình cảm sâu sắc đâu phải là dễ dàng gì. Trong đầu càng có ý muốn quên người đó , thì lại càng khắc sâu hình bóng người đó vào trong lòng mình. Nhưng nếu cứ để mọi chuyện trôi qua tự nhiên như lẽ thường tình mà nó vốn có thì rồi thời gian sẽ làm lành các vết thương thôi. Thà nghi về tương lai tốt đẹp còn hơn la cứ luẩn quẩn những chuyện đau buồn trong quá khứ phải không? Rồi biết đâu ngày mai ra đường ban sẽ tìm đươc 1 người khác hợp với bạn hơn cai người đã làm bạn đau khổ cũng nên.Vui lên đi vì đời còn dài.

Old 29-03-2004, 21:14  

Phá sản!

Sau một cuộc tình, điều thiêu đốt trái tim bạn đó chính là điều không thể quên, dù người con trai/con gái ấy rất đáng quên với những sự dối trá bạc bẽo, nhẫn tâm đã đem lại cho bạn nhiều điều tủi cực hơn là niềm vui... Ðáng sợ hơn, nó ám ảnh bạn mọi lúc mọi nơi, khiến bạn không làm được việc gì ra hồn. Bạn càng muốn quên thì lại càng nhớ thêm. Vậy làm sao để quên?

Sự hỗ trợ của thời gian

Thật ra quên một con người không còn thuộc về mình nữa chẳng phải là điều quá khó. Tạo hóa đã ban cho chúng ta trí nhớ thì cũng ban thêm cho chúng ta... trí quên. Vì nếu cái gì cũng nhớ thì bộ nhớ của chúng ta sẽ chật chội, quá tải và trở nên tê liệt, rối loạn.

Cho nên chúng ta chỉ nên nhớ những điều đáng nhớ, điều đó thực sự giúp chúng ta có một cuộc sống hạnh phúc hơn. Cho nên dù đang quay quắt với nỗi nhớ không đáng nhớ ấy thì bạn hãy tin rằng thời gian sẽ giúp bạn nguôi ngoai.

Tự tìm quên

Cách tích cực nhất để xua đi hình ảnh của người xưa là tự bạn tìm quên. Trước hết là tránh những giây phút chỉ có một mình, như thế bạn càng "chìm" sâu vào những nỗi nhớ.

Nên cùng ăn, cùng vui chơi, tham gia công việc với mọi người chung quanh. Kế đó là tìm quên trong công việc; hãy làm những việc mình yêu thích, làm một cách chăm chú, hết lòng và tránh những khoảng trống trong ngày. Sau nữa là tìm những thú vui khác như xem ti vi, đọc sách, may vá, chơi thể thao... Sự vận động giúp bạn sảng khoái, lành mạnh về thể chất lẫn tinh thần.

Một hình ảnh khác

Bạn không nên vội vã tìm một hình ảnh khác thay thế để lấp khoảng trống, như thế càng nguy hiểm. Nhưng nếu có một người con trai khác đến với bạn bằng tình cảm chân thành, anh/cô ta khiến bạn rung động thì đây là dấu hiệu tốt, sẽ như nắng ấm làm tan giá lạnh.

Một tình yêu thực sự sẽ giúp bạn quên những gì đáng quên.
genius_a7 is offline  

Old 29-03-2004, 21:45  

Phá sản!

quên là quên thế nào được chắc chắn khi bị "đá" sẽ ko có ai quên được ng mình yêu trong thời gian ngắn nhất vì kể cả có ng yeu mới thì hình bóng của ng yêu cũ cũng sẽ luôn hiện lên khi bạn nhìn bất cứ ng con gái nào mà bạn định yêu về sau :"> :-s
sheva is offline  

Old 30-03-2004, 00:03  

Unverified Member

oạch! hình bóng luôn hiện lên? có vẻ đúng đấy vì mình có quên được người ta thì mình cũng ko thể fủ nhận mình đã từng yêu từng nhớ đến người ta, tình cảm của mình đã dành cho người ta ko fải là con số 0 vì thế ... chắc chắn mình sẽ ko thể nào mà nói là hoàn toàn mình ko hề nhớ đến người ta được khi mà mình ... đã từng ... yêu

Old 12-09-2004, 11:06  

Phá sản!

theo toi nghi la .ban thu dat ra quyet tam la khong gap nguoi ta trong mot khoang thoi gian co dinh nao do nhu 1 thang hay 2 thang gi day ,sau do thi sap xep lich di choi tham hoi nguoi than .
toi nghi rang co the sau tung ay thoi gian ban se nhan ra ban can nguoi ta den muc do nao .
sau do co the quyet dinh duoc cac buoc tiep theo
vhtm2009 is offline  

Old 12-09-2004, 20:31  

Phá sản!

he he he theo kinh nghieemj cuar iem thif cu*' ke^. no' de^ cang` nghi~ de^n' no' cang` khong the? quen duoc. ma` ban pahi? xem tha^.t ro~ ra`ng ban. co;' muo^n. que^n ng` ta kho^ng
cu*" so^ng; he^t' minh` khi nao` nho*" thi` nho*" du*ng` co^' ep' minh` que^n di nhu the' lai can`g khong the? quen duoc cu*' ke no' lo*~ no' de^
nhu* ve^t' muo^i~ do^t' i' ( hi` hi`) cang` de? y' den' no' cang` ngu*a'
\
crazycow is offline  

Old 14-09-2004, 18:35  
DIEPMYLOVE

sao lại có người mãi mà không wên được người yêu của nó nhỉ mặc dù thằng đó không tốt đối với con đó cơ chứ đúng là trên đời này lại có lắm đứa lạ lùng lắm cơ không chỉ riêng nó đâu chậc chậc nhưng thôi mình chúc cho nó vui vẻ và hạnh phúc để nó wên được thằng đó chậc chậc chẳng hiểu nó liệu có đọc được những dòng này không nữa

Old 23-09-2004, 20:10  
sad_love

Để quên 1 người thực sự là vô cùng kho khăn!Mặc dù với người đó mình chẳng có ý nghĩa gì cả!Dẫu biết phía trước còn biết bao việc quan trọng hơn,ĐB là phải thi ĐH !Nhưng cứ mỗi khi vô tình nhớ tới thì buồn lắm!Mắt lúc nào cũng ướt nhoèn!

Old 24-09-2004, 12:03  

Unverified Member

fải làm thế nào để quên người ta? đừng cố ... làm những jì mình muốn để ko fải hối tiếc điều jì ... nhớ thì cứ nhớ, chỉ cần kiềm chế được bản thân là ok rồi ==> thường thì điều này cũng khó nhưng ... em muốn quên anh mà

Old 25-09-2004, 11:45  
copperheadndt

Theo minh nghi ,neu minh that su yeu nguoi ay ,thi de wen duoc nguoi ay la 1 dieu rat kho day ke ca bon con trai cung the thui ,1 khi da yeu nguoi ta thi kho ma wen duoc a`.Tru khi co 1 suc ep nao day ,hoac quyet tam lam dieu gi do vi du nhu thi dai hoc chang han .Nhung cach nhanh nhat la minh co nguoi khac .
minh noi dung day chu .vo tay cai nho`

Old 25-09-2004, 16:01  

Unverified Member

tôi chỉ xin 2 chữ bình yên sau khi chia tay thôi, đừng khiến tôi fải mệt mỏi suy nghĩ nữa. Bây giờ tôi cũng chả dám làm bạn nữa ... tôi ko nhớ nhưng hắn lại khiến tôi fải đau đầu vì những chuyện ko đâu! thế đấy! Tha cho tôi đi được ko???

Old 25-09-2004, 17:06  
sweet_leo_208

cần gì.. cứ lao đầu vào chuyện khác là được. Bản thân mình fải là người có bản lĩnh thì mới có thể đề ra mục tiêu và đạt được nó. Chứ nếu là người yếu đuối thì thôi rồi.. cứ fải đeo đuổi mãi mệt lắm. Đúng là con gái có cái điểm yếu là yếu đuối hơn con trai nên thường thiệt trong chuyện tình cảm

Old 25-09-2004, 17:45  
hoa_cut_lon1

tha thứ là một hành động dã man đối với bản thân nếu người đó còn yêu bạn thế đấy chậc chậc sao không mang vài chai rượu để giải sầu nhỉ khi nào có ai thất tình thì cứ gọi tôi nhé tôi sẵn sàng dẫn đi uống rượu đời mà cái gì cũng cân fải có sự thay đổi chứ An nhỉ

Old 26-09-2004, 10:33  
RG Female

Member

KL$: 259
Awarded 1 time(s)
Sent 1 thank(s)
School: Bông Sen Vàng Giữa Lòng Thành Phố
Class: A1 (2002-2005)

tại sao cứ phải là khi chia tay nhau rồi mới muốn quên nhỉ ? Có khi nào dù chưa là gì cũng đã muốn quên rồi không ?
muốn quên mà sao lại khó vậy hả giời ? Biết nó thật chẳng ra sao mà vẫn không thể quên được, hic hic . Phải làm thế nào đây ?

and so it is
just like you said it would be
life goes easy on me

most of the time...
RG is offline  

Old 27-09-2004, 12:15  

Unverified Member

thay đổi thì được chứ cứ như đột biến thì ai mà chịu được ==> tôi chả cần xin thay đổi hay cái jì tốt đẹp, chỉ cần bình yên đã là may fúc lắm rồi ==> đừng để tôi fải fát điên lên nữa là xin cám ơn lắm rồi !!!

Old 27-09-2004, 16:46  
DIEPMYLOVE

con chị tôi bảo là chán yêu rồi nhưng kô thể chia tay được vì ông kia wá tốt mà tôi nghĩ với cái tính buồn cười như con mụ này thì chỉ có ông kia mới chịu được là tôi thì đừng hòng >:p không bao h có chuyện đó đâu giải tán luôn chậc chậc mạnh mồm wa không biết có làm thế được không vì tính bà ý hay lắm

Old 28-09-2004, 05:25  
burself

muốn quên nghĩa là còn rất nhớ. chỉ bao giờ hết nhớ đến người ta mới quên được thôi. Hoặc là cứ tập trung vào một viêc gì đấy cũng là một cách tốt. Nhưng tại sao phải quên một người nếu như mình còn thích người ta? Cứ để nó tự nhiên đi. Quên được thì tốt, không thì thôi. Nhiều khi có ai đấy để mà nhớ, mà nghĩ cũng vui ra phết.

Old 28-09-2004, 17:43  

Phá sản!

tui cũng từng gặp 1 trường hợp thế này roài,nhưng cả 2 chia tay trong lặng lẽ cơ,chuối ko? Rốt cuộc tui buồn thúi ruột,mất mấy ngày lận để quên người ta (thực ra cũng dễ thôi,ko khó lắm đâu mà).Chẳng biết người ta thế nào chứ bây giờ tui thanh thản lắm roài à,hì hì...
g_never_love is offline  

Old 29-09-2004, 14:13  
baby_ilove

theo em thì thế này nhá !!! muốn quên một người thì bạn hãy thử xác định xem người đó với mi`nh bây giờ là như thế nào đã , nếu bạn vẫn còn tình cảm với người đó thì bạn ko quên đc người đó đâu , còn nếu bạn đã xác định người đó chỉ là bạn thì lại quá dễ dàng
đây là ý kiến của em thui nghe , nếu ko hợp lí mọi người đừng giận nghe

Old 29-09-2004, 19:40  

Unverified Member

nhưng đôi khi tự mình dối mình, cứ nghĩ rằng người ta đối với mình giờ chẳng còn là jì hết mà ko sao cảm thấy thế được. Tốt nhất là cứ kệ đi, cái jì đến sẽ đến, chả việc jì fải lo nghĩ nữa ... sông chả được là mấy mà cứ suy nghĩ nhiều thì mệt lắm

Old 02-10-2004, 10:19  

Member

KL$: 660
Awarded 1 time(s)
Class: Q (1999-2002)

Quote:
Originally posted by beckham10a3@20-09-2003 @ 19:17
Đi du học đi, bác ạ. Đi du học 1 năm chắc quên được đấy
Nói thế thôi chứ em đi du học mà cũng có quên được " người ấy " đâu, ngày nào cũng nhớ và nghĩ về người ấy. Bọn bên này đứa nào cũng người iu người đương, tay nắm tay nhau nhìn mà phát tức . Giá mà có người iu mình ở đây thì bọn nó chắc " phát thèm " he he.

Đi du học thì càng ko quyên đc đâu ,mình đi gần 2 năm roài mà vần nhớ người đẹp hehe nhìn người đẹp càng ngày càng iu ( càng ngày càng nhìu người iu )

thế đấy .

Ko tập trung vào học đc ..kím người iu khác thì dễ nhưng mà ... woa woa thui bo qua vô đây ngó coi mọi người vui vẻ ko ... càng nói cang nhớ người đẹp ..tui đi kím cái ảnh người đẹp coi đây ... anh em coi ko ... hôm nào post lại cho nhá ^^ ..
ko iu đuơng rì hết học đê để tui còn chơi hehe

hihoha_x is offline  

Old 02-10-2004, 16:10  

Unverified Member

trốn tránh ko fải là cách tốt nhất, tốt nhất là đối diện với sự thật, đối diện với ngưòi mình yêu, ko có thì hèn lắm. Yêu người ta cứ việc nhìn thẳng mẹt nhau, nếu người ta ko dám thì người ta hèn ==> ko đáng để mìn yêu ==> bỏ lun!

Old 02-10-2004, 18:05  
sweet_leo_208

chán thật.. mình thì rõ là yêu người ấy.. người ấy thì cứ vô tư như chả có chuyện gì xảy ra.. mình đã muốn quên nhưng ko tài nào quên được vì vẫn gập nhau hàng ngày.. huống chi ngay cả người khác cũng nghĩ mình và nó có vấn đề càng khiến cho mình càng thêm khó xử.. biết làm thế nào để bt vô tư lại nhỉ?? hu hu hu ức chế quá

Old 04-10-2004, 15:25  

Unverified Member

đã yêu rồi ko thể coi như là ko có được ==> khó lắm, tốt nhất là kệ, cái jì đến sẽ đến, TY tự đến rồi cũng sẽ tự đi, chẳng ai biết được rồi khi nào nó sẽ đi, đi mãi. Lúc ấy có muốn níu kéo cũng ko được nữa ...

Old 05-10-2004, 16:26  

Member

Awarded 1 time(s)

kinh kinh .. chuyên gia đây,từng trải óe haha

chắc là ... kinh nghiệm lắm hehe

Yêu với đương mệt người ..tuổi gì mà iu ,chỉ ngồi ngắm người đẹp thui nhá, lâu lắm ko có ảnh mới cuả người đẹp roài ... chán quá ...

nhớ nhà quá .. về Vn sớm còn đi tán người đẹp thui ... chốn chánh làm gì ... hehe

hihoha_x is offline  

Old 07-10-2004, 10:25  

God Member

KL$ (TOP! 39): 3.172
Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)
School: Ecole Centrale Paris

Quên là nhớ mà nhớ là quên, mọi thứ đều chỉ là tương đối, nỗi nhớ sẽ giúp mình quên, cố quên chỉ càng thêm mệt mỏi
kinh nghiệm cho thấy cứ đề nó theo tự nhiên, rồi tự nhiên lúc nào sẽ quên mà không bít, còn nếu càng cố quên thì càng nhớ thôi

“Nhất kỵ hồng trần phi tử tiếu,vô nhân tri thị lệ chi lai”
AldolfHitle is offline  

Old 09-10-2004, 14:27  

Unverified Member

Quanh đi quẩn lại cũng chả giải quyết được jì cả, mọi chuyện rồi cũng đến thế thôi ... tốt nhất là cái jì đến sẽ đến, cái jì qua sẽ qua ... cứ để mọi chuyện tự đến và tự đi, mong rằng sẽ chầng fải nghĩ ngợi về những chuyện đã qua nữa ...

Old 09-10-2004, 14:32  

Phá sản!

càng cố quên đi thì nó lại càng in đậm theo tui thì cứ cố không suy ngĩ hay nhắc đến thì may ra còn quên được mà tốt nhất là đừng có dính vào nếu lậm quá mà không rút ra được thì có mà khổ cả đời chứ bây giờ làm gì có thuốc nào uống phát là quên ngay đúng không mọi người
tobias is offline  

Old 09-10-2004, 16:47  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

to sweet_leo : cái đó thì chắc chắn là vẫn còn yêu đấy chị ạ !!!!
quên ư ???? nói dễ dàng quá , nếu con người ta có thể quên đi tình yêu của mình 1 cách nhanh chóng thì sao có thể gọi là tình yêu !!!!
mình cũng muốn quên ,mình cũng đã tự nói với lòng mình ,nhưng mình không thể !!! tại sao đây ????

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 11-10-2004, 15:35  

Unverified Member

"ta cố quên nhau thôi... đừng vương vấn làm jì người đã ko trở về ..." để cho mọi chuyện tự đến và tự đi, nhớ nhung làm jì để tự tra tấn mình? Dù sao mai cũng là 1 ngày mới ... It's the end of U and me ... Thank you for loving me ...

Old 12-10-2004, 06:08  

Member

Awarded 1 time(s)

Đúng roài đúng ròai kím cái khác để nhớ ... Mình giời nhớ Hà nội quá ( người đẹp ơi ) Hà nội Đẹp quá ( thế là quyên đc ngay á ) khuc khuc

Bé Miss dìm Giun giỏi quá ! hehe phô thật

Thui cứ iu bé đó đi đừng quyên ( phí lắm phí lắm " để thằng khác nó iu mất ko thấy nhục à , phải thể hiện mình chứ . Nàng ko iu thì ... kệ nàng ko iu nhưng mà mình iu cơ mà " ai cấm chứ " ) khuyên thật nhá đừng bỏ cuộc mà chỉ là tạo cho mình một cơ hội khác thích hợp thôi ... phải nhìn lại mình đi ( nhìn mình cách đây 1 năm 2 năm 3 năm rùi nghĩ xem 3 năm sau mình sẽ nhìn thấy mình thế nào .. .thay đổi nhìu lắm ... chính chắn hơn nhìu lắm ... nên lúc đấy sẽ thấy người con gái đấy mình có iu thực sự ko á ... còn thì biết đâu mình đã có một cơ hội rùi đấy ...

Đừng bỏ cuộc và cũng đừng cố quyên mà hay khẳng định mình !

XIn chào thân ái và Quyết thắng ... Cái gì ko mua đc bằng tiền thì mua đc bàng rất nhìu tiên còn cái nào ko mua đc bàn rất nhìu tiền thi cuớp bằng đc nhá !

hihoha_x is offline  

Old 19-10-2004, 19:44  
starboy

rất đơn giản thôi hãy cố kiếm thú vui nào đó như lao đầu vào học chẳng hạn,hay chơi thể thao cũng là điều có thể đó.Hoặc nếu không thì hãy tìm 1 người mới để lấp vào chỗ trông đó

Old 19-10-2004, 21:14  

Phá sản!

oài wên 1 đứa có chóa gì mà khó nhẩy ko yêu nữa thì thoai , mình vui nó vui có choá gì mà phải cố wên , mà nói chung là ko yêu nữa thì thoai --> ko cần nhìn mặt nhau nữa thì hơn ---> mà như thế là sẽ wên đc ngay ý mè , tút nhất tìm đứa mới là wên luôn ko nhớ gì nữa hết cả đâu he he
sheva is offline  

Old 19-10-2004, 21:22  

Unverified Member

hihihi em quên rồi :"> quên hết rồi, giờ chả còn nhớ nhung ai cả :"> ko hiểu sao hum nay mình thấy vui lạ kì, người nhẹ nhõm quá ta, chả fải nhớ nhung ai cả, lâu lắm rồi mới có cái cảm giác này, fải cám ơn 1 người mới được

Old 20-10-2004, 09:55  
lihzhi

muốn wên đâu phải cứ nói là được :-s ...tớ đã nghĩ rằng muốn quên một người thì tốt nhất là nên kiếm một người khác thế chỗ ...nhưng làm như vậy thì tồi tệ wá ...với lại mình lại thik luôn cả cái người thế chỗ kia chứ... mình xấu xa thật
nhưng mà thực sự thì ...con người (nhất là con gái) cực kỳ khó hiểu... :">

Old 23-10-2004, 18:21  
bf_w4041

muốn quên một nguời chẳng có gì là khó cả , tất cả chỉ cần bạn có thực sự mạnh mẽ , và là người sống có lý trí , mấy cái chuyện mà tìm ra một thú vui tiêu khiển hay một người nào đó để thế chỗ chỉ là tạm thời thôi , bạn phải luôn nhớ rằng bạn còn rất nhiều điều ở phía trược đang đợi mình vậy nên đừn có lúc nào cũng ngoái đầu lại ở phía sau , hay cứ ngồi ôm khư khư hình ảnh của người ta , hãy suy nghĩ thoáng hơn đi , cại chẳng có mặt tốt và mặt xấu , have fun

Old 25-10-2004, 18:54  

Unverified Member

có những người tuy sống mạnh mẽ nhưng vẫn chẳng thế thoát khỏi lưới tình đâu, những người càng tỏ ra mạnh mẽ thì có khi lại càng yếu đuối trong chuyện tình cảm, nhưng những người bình thường yếu đuối có khi lại dứt khoát trong chuyện tình cảm, trong khi chuyện tình cảm lại cần fải rõ ràng và dứt khoát

Old 30-10-2004, 16:47  

Phá sản!

Thế mọi người nghĩ sao khi mà người em phải quên vẫn đang ngày ngày đối mặt với em ở trường.Em chẳng biết làm thế nào nữa.Khó lắm các bác ạh.Em đã xin người ta tha thứ nhưng "có làm được gì ,đến cuối cùng thì người vẫn đi".Mà người ta lại có người yêu mới nữa chứ ,ngay trước mắt em.Ôi chúa ơi ,con chết mất.
Làm sao bắt được mình phải cố quên
Làm sao bắt được tình phải chết đi?
Làm sao bây giờ?????????
happygolucky is offline  

Old 01-11-2004, 14:00  

Unverified Member

chẹp chẹp! tình hình của bạn happy mệt mỏi ra fết, Miss cũng fải đối mặt với người ta trên lớp nhưng giờ thì ổn rồi ... Miss ko còn cảm thấy ko thoải mái nữa, giờ đối với Miss người ta cũng như những người khác, dĩ nhiên là ko hoàn toàn được như vậy nhưng như thế là ok rồi
Mà bạn mắc lỗi jì khiến cho người ta ko tha thứ được thế? tội lớn lắm fỏng? kệ mọi chuyện đi, đâu sẽ có đó ... dù bạn ko quên được người ta nhưng khi người ta như vậy rồi thì ... let him go!

Old 01-11-2004, 15:19  

Phá sản!

Hôm naycon bạn thân nó nói một câu làm mình đau quá.Người yêu nó nói với nó làù ấy làm bất cứ điều gì dù là tổn thương tớ ,miễn là bọn mình vẫn ở bên nhau thì tớ đều có thể tha thứ.Hay ko chịu được,mình chỉ mong chờ điều này nhưng mãi chỉ là vô vọng .
Sao mà đời bất công wá!
T ơi,em nhớ người.Nhớ dến nao lòng,càng cố quên thì càng nhớ.
happygolucky is offline  

Old 01-11-2004, 15:20  

Phá sản!

Hôm naycon bạn thân nó nói một câu làm mình đau quá.Người yêu nó nói với nó làù ấy làm bất cứ điều gì dù là tổn thương tớ ,miễn là bọn mình vẫn ở bên nhau thì tớ đều có thể tha thứ.Hay ko chịu được,mình chỉ mong chờ điều này nhưng mãi chỉ là vô vọng .
Sao mà đời bất công wá!
T ơi,em nhớ người.Nhớ dến nao lòng,càng cố quên thì càng nhớ.
happygolucky is offline  

Old 01-11-2004, 15:21  

Phá sản!

Sao mà đời bất công wá!
T ơi,em nhớ người.Nhớ đến nao lòng,càng cố quên thì càng nhớ.
happygolucky is offline  

Old 01-11-2004, 15:23  

Phá sản!

Sao mà đời bất công wá!
T ơi,em nhớ người.Nhớ đến nao lòng,càng cố quên thì càng nhớ.
happygolucky is offline  

Old 01-11-2004, 18:28  

Unverified Member

chẹp chẹp! lãng mạn gớm nhể? giá mà ai nói với mình thế nhể? nhưng mà bọn con trai nói thế thôi chứ ... ai biết được đấy là đâu, tốt nhất là đừng có tin lời bọn nó ko có thì ... chẹp chẹp. Thôi! bạn ạ! mơ tưởng nữa làm jì cho mệt người ra? kệ đi! nó ko nghĩ jì đến mình thì việc jì mình fải nghĩ đến người ta? bỏ qua đi

Old 04-11-2004, 20:38  
minixiquy

..... hí hí... hãy treo ảnh người đó lên.....( không phải để ngắm đâu) mà ngày ngày đi hoc về , hoặclúc nào rảnh rỗi,... cầm phi tiêu cứ nhằm thẳng chổ nào mình đã từng thấy yêu, thấy quý nhất mà "tương".... ... hiệu quả không ngờ... ( đừng có chạy lại mà thơm chùn chut lên đấy thì hỏng)

Old 08-11-2004, 15:25  

Unverified Member

uh`m yêu mà ko được đáp biết là buồn rồi nhưng ... cứ ngồi mà gặm nhấm thì ... còn buồn nữa nên tốt nhất là hoạt động jì cho đỡ mệt, chứ cứ ngồi mà nghĩ thì chắc tự tử mất... chẹp, bỏ qua thôi, tìm cái việc jì mà làm cho đỡ cáu

Old 08-11-2004, 17:17  
scorpionkl

Còn việc gì hay hơn là việc đi tìm người yêu mới chứ he he ... Con trai gọi là " săn gái " , còn con gái chắc là ngược lại hi hi ...
Cứ nghĩ đến cảnh tan học xong lại theo dõi xem nhà nàng ở đâu ? Bố mẹ nàng làm nghề gì ? Con chó nhà nàng là chó phốc hay chó ta ? cũng vui lắm chứ ...

Old 10-11-2004, 13:14  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

Quote:
Còn việc gì hay hơn là việc đi tìm người yêu mới chứ he he ... Con trai gọi là " săn gái " , còn con gái chắc là ngược lại hi hi ...
ha ha! bác này có ý tưởng hay thái! giống em vật ạ! nhưng mà cũng tuỳ từng lúc thui..vả lại con gái làm thía dơ lắm ạ!

:X
dark_girl is offline  

Old 27-02-2005, 11:25  
Andy_0207

mọi người ơi mình muốn quên một người vì mỗi khi nghĩ đến người ấy mình chỉ thấy buồn thui. Nhưng càng cố quên thì lại càng nhớ. Vậy mọi người có thể cho mình một lời khuyên nào dấy kô? mình buồn nhìu lém nhưng người ấy đâu có bít điều ấy. Thật là ngốc nghếch phải kô?huhuhuhuhuh..........

Old 05-03-2005, 09:55  

Phá sản!

có gì là khó khi quên đi người mình thích. Đặt câu hỏi tại sao người ấy lại đi với người khác chứ không phải là với mình? Câu trả lời dễ hiểu đó là khi ở bên mình người ấy không cảm thấy hạnh phúc, còn khi đi bên người đó người ấy cảm thấy trái tim mình đập mạnh hơn. Do đó, huynh hãy cứ mong cho người đó có được hạnh phúc, có được " một người yêu em hơn anh yêu em". Đó mới là tình yêu chân chính: mong cho người mình yêu được hạnh phúc. Nghĩ như vậy là sẽ hết buồn thôi.......
salara_slyterin is offline  

Old 05-03-2005, 13:40  

Phá sản!

KL$: 35

đôi khi ý nghĩ muốn quên một người làm mình càng nhớ người ấy hơn
như tui nè, nó đi USA rồi nhớ lắm chia tay rồi mà ko thể quên đc vì hình ảnh của nó trong tui quá lớn
ko hiểu có ai có thể xoá nổi cái bóng đó ko
tui vẫn kì vọng tui với nó sẽ gặp nhau nhưng bạn Andy ui ,tui nghĩ bạn ko nên cần quên đâu, mọi chuyện rồi sẽ là kỉ niệm đẹp thời gian sẽ giải quyết mọi vấn đề tin tui đi, đừng gò ép mình phải thế này phải thế kia
mọi chuyện rồi sẽ tốt đẹp
mong là thế...
Chipchip_gacon is offline  

Old 11-03-2005, 11:51  

Phá sản!

Tối hôm qua, tớ lại thấy nhớ ấy ....
doi_mat_pha_le_buon is offline  

Old 11-03-2005, 16:37  
burself

cứ nhớ nhung là hay ảnh hưởng đến chuyện khác lắm cơ, kể ra cứ bận rộn ngập đầu ngập cổ thế này lại hay, chẳng có thời gian để mà nhớ ai có nhớ rồi cũng quên ngay được vì có ai nhớ mình đâu mà fải nhớ người ta

Old 11-03-2005, 21:09  
jennifer

Không cần biết họ có nhớ mình hay không cho đau đầu , mình thích nhớ ai thì cứ nhớ chứ.
Nhớ là tình cảm chứ có phaỉo hàng hoá mua đi bán lại đâu mà chỉ nhớ ai đó khi người đó nhớ mình!!!!!!!!

Old 11-03-2005, 23:48  
love_is_all_around

nhớ thì cứ nhớ thôi.. cứ nghĩ là ảnh hưởng.. nhiều khi cũng chả ảnh hưởng mấy đâu...hì .. nhỉ chị jen nhỉ ^^

Old 12-03-2005, 18:54  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

sao nhớ lại không ảnh hưởng , mình lúc nào cũng nhớ người ấy......nhớ lắm ....nhớ đến mức không chịu nổi.....mình phải làm thế nào bây giờ

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 12-03-2005, 19:31  

Phá sản!

KL$: 35

ui cứ kệ đi.
nói thật đấy ko nghĩ đến.... nữa mà cứ để tự nhiến công nhận sống thoải mái hơn

Chipchip_gacon is offline  

Old 12-03-2005, 20:47  

God Member

KL$: 145

Sao Vẫn Còn Mưa Rơi

Bắt đầu trời vào đông
nhìn hàng cây trơ lá
những tháng dài chờ trông
từ ngày anh vắng xa
anh đi làm nhung nhớ
niềm nhung nhớ chơi vơi
bây giờ là tháng hai
sao vẫn còn mưa rơi

Thế rồi trời vào xuân
tưởng rằng anh sẽ đến
những tháng dài màn đêm
nào ngờ anh đã quên
anh đi về nơi ấy
về nơi ấy xa xôi
bây giờ là tháng tư
sao vẫn còn mưa rơi

Sao ta vẫn còn ôm ấp mãi
cuộc tình đã ra đi
sao mưa vẫn còn rơi
giăng mắc lối em về
dù là đắng cay
ta vẫn yêu người ấy
ta vẫn đợi vẫn chờ

Thế rồi trời vào thu
nhìn hàng cây trút lá
những tháng dài chờ trông
từ ngày anh vắng xa
trên con đường em bước
một chiếc bóng đơn côi
bây giờ là tháng mười
sao vẫn còn mưa rơi...

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 13-03-2005, 12:45  

Phá sản!

Hôm nay, lớp mình thi nấu ăn ... "Ấy" không đến , mấy người ở lóp bảo là "ấy" ốm .... "Ấy" làm tớ lo quá .... Và bây giờ, tớ nhớ ấy quá .... Ấy ơi

Old 13-03-2005, 12:50  

Phá sản!

Em doimatphalenuon " ấy" nhiều quá đấy , post bài nào cũng " ấy " là sao ?
"Ấy " ít thôi em ơi , cho mọi người thở với chứ
Nhí Nhố is offline  

Old 13-03-2005, 13:00  

Phá sản!

" Em doimatphalenuon " ấy" nhiều quá đấy , post bài nào cũng " ấy " là sao ?
"Ấy " ít thôi em ơi , cho mọi người thở với chứ "

@ chị BC : Chị ơi, thế "bạn ý" bằng tuổi em, không dùng "ấy" thì dùng gì hả chị ???

Old 13-03-2005, 15:15  

Phá sản!

bằng tuổi gọi...."thằng cu ấy" là đc rồi em a......coi bộ em iu lắm...thằng wa hic hic.... :-s
Hehekltt is offline  

Old 14-03-2005, 11:11  
vip

Phá sản!

Nhớ người yêu quá à.................24 này sinh nhật nó .tặng gì bi giờ cơ chứ!
vip is offline  

Old 14-03-2005, 13:34  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

chim ơi.. :"> nhớ vợ wá..
....sáng nay mới gặp mà bi h nhớ thế ko biết!

:X
dark_girl is offline  

Old 15-03-2005, 11:22  

Phá sản!

" coi bộ em iu lắm...thằng wa hic hic.... "

@ hehe( chồng iu :"> :"> ) :Chồng ơi , em chỉ chồng thôi chồng ạ :"> :">

Old 16-03-2005, 11:40  
vip

Phá sản!

chuối cả nải...........tình yêu tế nhị chút được ko..........người ta lại ganh ghét đấy!
vip is offline  

Old 16-03-2005, 12:11  

Phá sản!

" người ta lại ganh ghét đấy! "

@ anh Vip : Có ai ganh ghét không anh ???

Old 16-03-2005, 22:43  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

chuối ghê,anh ghanh ghét roài này

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 17-03-2005, 22:46  
burself

oài, nhớ cái em lớp 10 quá đẹp trai sáng láng thế mà lại học lớp 10, phí hết cả hàng họ

Old 18-03-2005, 10:26  
chicagoboy

sao lai khong kho co chu
trong dau em luon nho toi hinh anh co ay
cam giac ay rat kho chiu

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan