Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 19-02-2005, 20:28  
smiley_sun

KL$: 0.00

mọi người ơi ! sao dạo này ko thấy những trương trình độc diễn của các lớp nhỉ! nhất là khối chiều, hầu như ko có mà nếu có thi chi lác đác vài ba lớp thôi. thay vào đó là chương trình thập cẩm chán ko tả nổi. mọi người thấy thế nào?

Old 20-02-2005, 09:28  
sweet_leo_208

uh công nhận đấy mình nhớ hồi lớp 10 mình được xem nhiều lắm mà vậy mà bây giờ thấy hiếm lắm từ hồi đầu đến giờ có mấy chương trình bọ . Khối 11 cũng chí có lớp a3 thui.. chán quá. Còn lớp mình thì có lẽ là lên lớp 12 mới tổ chức

Old 23-02-2005, 10:52  

Member

KL$: 605
Awarded 10 time(s)
Sent 10 thank(s)
Received 4 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A6 (2003-2006)

hình như thứ hai tuần sau là 11A8 làm độc diễn đấy.Chả bít ra sao????????????

------------------------------
Trái tim em có ước mơ...
Em vẫn nghĩ...
Lấy chồng...
... phải lấy người như anh
lovely_bunnyII is offline  

Old 24-02-2005, 10:20  

Phá sản!

KL$: 0

năm nay lớp 11 chán quá ( chỉ khổ thân cho mấy em lớp 10 chưa được mở mang đầu óc ) lớp bunny cũng sắp làm rùi này mong mọi người ủng hộ nhá
lovely_bunny is offline  

Old 27-02-2005, 20:08  
smiley_sun

28/2 này lớp tui làm chương trình đó, mong rằng mọi người sẽ ủng hộ nha. nếu có gì ko hay thì mong mọi người góp ý còn nếu thấy ổn thì mọi người nhớ cổ vũ nhiệt tình nha. càm ơn nhiều.

Old 28-02-2005, 15:14  
RG Female

Member

KL$: 259
Awarded 1 time(s)
Sent 1 thank(s)
School: Bông Sen Vàng Giữa Lòng Thành Phố
Class: A1 (2002-2005)

chương trình đầu năm của 12A1 "ngon" thế còn gì , toàn những bài chất lượng, không có mấy bài í a í ** thất tình mấy lị bỏ nhau, không có Break Dance thiếu chất (toàn các chú lên giật giật như tập thể dục buổi sáng ), lại được cái video clip cười lăn cười bò, các em lớp 10 bây giờ cứ gọi là chạy hàng đàn theo Dũng bơm xe nhà này đấy nhá
các em A8 làm buổi chiều nay hả ? tiếc wá, không xem được, chứ chương trình A15 sáng nay nhạt hơn cả nước ốc

and so it is
just like you said it would be
life goes easy on me

most of the time...
RG is offline  

Old 28-02-2005, 17:15  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Quan trọng là quá trình, không phải kết quả ^^

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 28-02-2005, 17:28  

Senior Member

KL$ (TOP! 27): 4.596
Awarded 11 time(s)
Sent 66 thank(s)
Received 102 thank(s)

Dũng bơm xe nhà ta sau vụ văn nghệ không những mất hình ảnh mà hồng nhan còn theo đầy đàn < biết thế lúc đầu tao đã nhận >
@ illi : chính xác ,lúc chuẩn bị tao thấy vui hơn lúc làm
Sáng nay chương trình của 11a15 có thể nói dưới mức trung bình ,chương trình lỏng lẻo ,không có hồn ,chỉ được cái đem mấy bạn nữ ra để lấp liếm khuyết điểm ...thiếu cái đấy anh chấm cho mấy chú 2đ/10

In the end, all that matters is love.
Negunsd is offline  

Old 28-02-2005, 23:49  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Bọn mày gay gắt thế nhẹ nhẹ chứ ^^ tao thấy các em làm cũng có tệ lắm đâu
Sáng nay thì tao thấy chán nhất chỉ có vụ MC :-s cứ như MC không chuẩn bị gì cho đến lúc bắt đầu í

Được mấy em gái xinh :-x

May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 02-03-2005, 11:56  

Manager

KL$: 556
Awarded 17 time(s)
Sent 4 thank(s)
Received 32 thank(s)
Class: A2 (2003-2006)

dù sao thì đấy là công sức của 1 tập thể lớp, chúng ta cũng nên trân trọng chứ, có hay dở thế nào thì quan trọng là họ đã cố gằng để thành công hết sức rồi

........../''' ) Chi?
.........,/¯../ Tay
........./..../ Lên
......../..../ Tro*`i
.../´¯/'...'/´¯¯`·¸ Hâ.n
./'/.../..../...../¨¯\ Ðo*`i
('(...´...´.. ¯~/'...') Vô
.\...................../ Ðô'i
..'\'...\........ _.·´

Giang Hồ Quy Ẩn
TrangAnh is offline  

Old 02-03-2005, 12:00  

Member

KL$: 155

Chương trình của lớp 11A15 cũng được đấy chứ. Em thì em thấy được nhất là màn trình diễn thời trang áo d%A
Dana is offline  

Old 02-03-2005, 12:55  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Uah, anh cũng thấy thế ^^

Btw, quan trọng là quá trình, không phải kết quả ^^

Illidan is offline  

Old 02-03-2005, 14:57  

Phá sản!

buổi độc diễn của 11a15 hôm vừa rồi làm nhiều nguời buồn cười thật.nhất là khoản trình diễn thời trang,bạn Dương đó làm nhiù người thấy ấn tượng lắm đó.cứ nhìn cái mẹt của bạn Dương hum đó là tui lại thấy bùn cuời.
boyngocnghech88 is offline  

Old 03-03-2005, 12:02  

Member

KL$: 605
Awarded 10 time(s)
Sent 10 thank(s)
Received 4 thank(s)
Class: A6 (2003-2006)

Ui buổi độc diễn của A8 thì cực kì không ổn :loa đài thì léo nhéo,giọng hát không được hay (nếu không nói là dở tệ) :"> ,làm cho bunnyII không thể ngủ lấy sức để tối đi học được .Tuy nhiên,nhảy nhót cũng được phết ,thời trang cũng tương đối nhưng mờ có bạn "ôm" quả bóng rổ đi đi lại lại là không hay đâu nha .Bóng là để đập chứ đâu phải để ôm.

Trái tim em có ước mơ...
Em vẫn nghĩ...
Lấy chồng...
... phải lấy người như anh
lovely_bunnyII is offline  

Old 03-03-2005, 12:10  

Phá sản!

bạn Hương A8 truớc khi quay vào sau cánh gà lại còn hôn gió khán giả ở duới nữa chứ?sao hôm đấy mình không mang một nải chuối đến để tặng nhỉ?hahhaha
boyngocnghech88 is offline  

Old 03-03-2005, 12:55  

Phá sản!

thật thế à?????hôm nọ cũng có nghe các bạn ý tập bài "em mơ về anh' :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> thú thực thì chưa đến mức đạt yêu cầu lắm..........
kagee is offline  

Old 03-03-2005, 17:08  

KL$: 155

Chương trình đã làm xong, có nói gì thì lớp a15 cũng đã làm xong rồi mà!!! Có thể bọn em làm chưa được tốt lắm, đối với mọi người có thể là chán, là ko thành công nhưng đối với bọn em vậy là thành công lắm rồi. Thành công ở đây ko fải là ở việc mọi người thấy có vừa lòng hay thích thú hay ko (mà thực ra chẳng có 1 lớp nào làm là ko bị những người ngoài đánh giá, khen chê) mà quan trọng là bọn em đã cố gắng rất nhiều, hết sức hay ko thì ko biết nhưng chắc chắn là bọn em đã làm trong khả năng có thể của mình.Có vui, có buồn, có cả những giọt nước mắt, cả những nụ cười, nói nghe thì có vẻ to tát lắm nhưng quả thực là vậy, sau những ngày qua, bọn em hiểu nhau hơn,gần gũi nhau hơn và đoàn kết hơn.Đó mới chính là những điều đáng quí,những điều mà lớp a15 cần có sau khi làm chương trình này. 1 ctrình văn nghệ đầu tuần, đối với những h/s khác, xem 30', 1 tuần để nhớ tới ctrình ấy và rồi sẽ quên ngay, nhưng bọn em thì khác, sẽ ko bao giờ quên và lúc nào cũng trân trọng những nỗ lực mà bọn em đã bỏ ra.Chính bởi vậy mà em mong mọi người sẽ ko bàn tán nhiều về liveshow a15 nữa và cũng đừng phủ nhận công sức mà bọn em đã làm !!! Cám ơn!!!

Welcome to KLNet 6!
melody_of_life is offline  

Old 03-03-2005, 19:16  

Senior Member

KL$: 201
Received 4 thank(s)
Class: A17 (2003-2006)

Chương trình của A8 làm rất ổn,có thể nói là công phu nhất từ trước đến giờ.Loa đài khá ổn,tuy hát cũng chưa dc xuất sắc lắm nhưng thế là ổn rồi.Đội hình đẹp,nhất là cái bạn Hương gì ý,xinh ơi là xinh,mà hôm đấy hát cứ như ca sĩ thật ý.Ước gì lớp mình cũng dc làm 1 chương trình như thế.Chúc mừng các bạn lớp A8

Welcome to KLNet 6!
pinopino is offline  

Old 03-03-2005, 20:29  
kazuha

haaaaaa.......cam on moi nguoi vi da khen a8....minh cung suong phet day....hat thi minh ko noi nhieu lam nhung ma ve vu nhay thi lop minh dan ung cung ton thoi gian lam......cam on cac ban ung ho nhung ma cho minh noi mot cau la truong minh ko vo tay gi ca lam minh cha co hung die gi ca.....hic..hic...

Old 03-03-2005, 20:48  
kazuha

yêu cầu trường mình phải có ko khí lên môt tí để các bạn phía trên có hứng diễn......có bạn nào lớp a2 chê bnj ly tập chưa đạt yêu cầu nhưng hom đó xin nói lại là có bạn tưởng hát thu âm trươc roi cơ.....tớ thấy ly lơp to hat thế là ổn rồi......hiii........thông báo với các bác là em chả muốn làm xong chương trình đâu.....buôn lắm...đang vui....

Old 04-03-2005, 08:36  
ken

nói chung chương trình như thế là ổn rồi
cái khoản vừa hát vừa vũ đạo của hương thế là rất tốt có lẽ muốn tập như thế thì phải cần 1 thời gian khổ luyện lâu lắm bởi vì chính mình cũng thế mà
nhưng mà cái vụ hiphop fashion thì hơi chuối bởi tự nhiên xuất hiện cái guita điện
hoàn toàn trái ngược với phong cách hiphop
nhưng dù sao cũng chúc mừng lớp 11a8
ah mà cho hỏi bạn hương có giọng tốt như thế có thể hát cặp với tui 1 bài được ko tui đang tìm người hát hộ 1 đoạn ballad cho bài hát sắp tới

Old 04-03-2005, 08:54  

Phá sản!

nói chung là lớp 11A15 và lớp 11A8 đã rất cố gắng thiếu xót là không thể tránh khỏi . như vụ phông nền hai lớp này hình như đều thiếu sáng tạo quá nhứ lớp 11A15 lấy bóng che đi những chỗ khuyết điểm ,riêng cái vụ thò tay ra để mà phun tuyết lên đầu ca sĩ thì đúng là không chấp nhận được . phông của A8 hồi đầu nhìn " hoa lá cành " trông đến bí hiểm + khó hiểu nhưng về sau lộ ra cái phông xấu quá nhưng đấy là tội của phông ko phải là tôi của ca sĩ các bạn A8 cũng đã rất cố gắng bạn hương vừa nhảy vừa hát tuy có hơi hổn hển một tý nhưng như thế là khá lắm rồi nhưng công nhận là bức xúc vụ " ôm bóng "lắm người ta nhìn vào tưởng dân kim liên không biết làm gì khác với quả bóng còn màn thời trang của A15 thì miễn chê rùi người mẫu chuẩn , ý tưởng lại sáng tạo
lovely_bunny is offline  

Old 04-03-2005, 12:59  

V.I.P

KL$: 160
Awarded 17 time(s)
Sent 75 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A4 (2004-2007)

ranma thí lớp nào làm văn nghệ cũng hay hít...nhưng mừ cái buổi đầu tin là hay nhứt...của lớp 12A1 ý

Sống là tập quên những điều mình cần phải quên, kể cả những điều mình vô cùng muốn nhớ
ranma is offline  

Old 04-03-2005, 17:52  
hatxihoi_maybayroi

truong trinh cua 11a15 hay day chu
cac ban nu xinh de so

Old 04-03-2005, 18:21  
yuna

tớ xin đính chính với mọi người la` quả bóng rổ chỉ để làm dáng thui! sao mọi người quan trọng hoá vấn đề lên thế????
Mọi người muốn bạn i' thể hiện 1 cú úp rổ chắc?????
còn cái phông bọn tớ thấy đơn giản như thế trông còn đẹp hơn là phủ kín toàn chữ!
kinh phí thì có hạn , moi người cú đòi loa hay??? đi thuê hả ?? còn tiền đâu mà làm CT nữa!
mọi người lúc nào cũng đòi 1 Ct hoàn hảo , ko tì vết ! thế nhưng ở dưới chẳng vỗ tay gì cả! ở trên đấy bọn tớ cảm thấy rất bức xúc !
cái piano bọn tớ vác đến chỉ vì vài phút ngắn ngủi ,để mọi người nghe xong thì chê ỏng chê eo!! bó tay!

Old 04-03-2005, 20:11  

Phá sản!

vụ bóng thì phải nói là do sân ko bằng phẳng nên ko dám liều với cái sân đấy nếu đang đập mà bóng bay đi đâu vì lí do sân lơm thi akay lắm
dear_monster is offline  

Old 04-03-2005, 20:11  

Phá sản!

vụ bóng thì phải nói là do sân ko bằng phẳng nên ko dám liều với cái sân đấy nếu đang đập mà bóng bay đi đâu vì lí do sân lơm thi akay lắm
dear_monster is offline  

Old 04-03-2005, 20:29  

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)

Quote:

thế nhưng ở dưới chẳng vỗ tay gì cả! ở trên đấy bọn tớ cảm thấy rất bức xúc !
Phải chịu em ạ ca sĩ còn có lúc thế cơ mà ^^
Mà sao không nghĩ do mình làm hay quá, mọi người mải xem quên vỗ tay nhờ ^^ lạc quan tí

Illidan is offline  

Old 05-03-2005, 17:47  

Phá sản!

Thôi để tớ khen thêm một câu nhỉ?? Chương trình hôm đó khá ồn. Các em diễn nhiệt tình. Chương trình phong phú con cá mú phết...
Còn chuyện khán giả không vỗ tay, thờ ơ...keke chuyện nhỏ thôi em ơi. Lớp chị làm cũng thế & tương lai chắc cũng thế. Đành tự an ủi, không chấp cái bọn xì mũi vào nghệ thuật. Cái chính là mình làm hết mình, làm hết sức là ok rồi.
( Nhắn hộ chị bạn H.A là xem đĩa vn lớp chị thấy sao?? )
zaza is offline  

Old 05-03-2005, 19:27  
654321

tui thay A8 dau tu hoi bi hoanh trang day . moi toi ... hi`hi` hoanh trang that nhung cha thay hay gi ca: dien hinh la cai phong y ro~ rang` la rat ki` cong nhung ma ko dep nhay???tui hoi bi an tuong cai vu A 8 mang piano den day !!! ma co le~ tiet muc day la hay nhatnhi?cai ban huong xinh xinh kia lam tui t`o m`o cuoi h o lai xem mat the ma ko gap.hic.. hic the ma hom sau gap thay het xinh. kekekekek

Old 05-03-2005, 22:45  

Senior Member

KL$: 170
Class: A3 (2002-2005)

Quote:

thế nhưng ở dưới chẳng vỗ tay gì cả! ở trên đấy bọn tớ cảm thấy rất bức xúc !
Thế thì đúng là chán thật đấy, nhưng kệ em ạ, cái chính là cả lớp đã làm hết mình, người ngoài nghĩ thế nào thì mặc người ta, mình thấy hay là okie rùi

Nhớ hồi xưa A3 của mình làm thấy vẫn vui quá, cứ nhìn vẻ mặt phởn phởn + tiếng hét kinh hồn của mấy "bà quỷ" 12P,Q... là mình lại thấy zdui zdui. Không bít mọi người còn nhớ không, cái quả phông đẹp đẹp to to hình lâu đài màu đỏ ý

Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

Old 11-03-2005, 15:40  
RG Female

Member

KL$: 259
Awarded 1 time(s)
Sent 1 thank(s)
School: Bông Sen Vàng Giữa Lòng Thành Phố

Quote:
Originally posted by melody_of_life@03-03-2005 @ 17:08
Chương trình đã làm xong, có nói gì thì lớp a15 cũng đã làm xong rồi mà!!! Có thể bọn em làm chưa được tốt lắm, đối với mọi người có thể là chán, là ko thành công nhưng đối với bọn em vậy là thành công lắm rồi. Thành công ở đây ko fải là ở việc mọi người thấy có vừa lòng hay thích thú hay ko (mà thực ra chẳng có 1 lớp nào làm là ko bị những người ngoài đánh giá, khen chê) mà quan trọng là bọn em đã cố gắng rất nhiều, hết sức hay ko thì ko biết nhưng chắc chắn là bọn em đã làm trong khả năng có thể của mình.Có vui, có buồn, có cả những giọt nước mắt, cả những nụ cười, nói nghe thì có vẻ to tát lắm nhưng quả thực là vậy, sau những ngày qua, bọn em hiểu nhau hơn,gần gũi nhau hơn và đoàn kết hơn.Đó mới chính là những điều đáng quí,những điều mà lớp a15 cần có sau khi làm chương trình này. 1 ctrình văn nghệ đầu tuần, đối với những h/s khác, xem 30', 1 tuần để nhớ tới ctrình ấy và rồi sẽ quên ngay, nhưng bọn em thì khác, sẽ ko bao giờ quên và lúc nào cũng trân trọng những nỗ lực mà bọn em đã bỏ ra.Chính bởi vậy mà em mong mọi người sẽ ko bàn tán nhiều về liveshow a15 nữa và cũng đừng phủ nhận công sức mà bọn em đã làm !!! Cám ơn!!!
À, ừ, lớp chị cũng đã từng làm văn nghệ nên chị biết cảm giác của các em như thế nào .Nhưng theo chị thì thành công bao gồm cả hai yếu tố là nỗ lực của những người làm chương trình và phản ứng của khán giả. Chứ còn nếu các em biểu diễn mà ... kệ cha khán giả thì ... hehe, biểu diễn làm chi. Ê, nhưng mà chị không phủ nhận cố gắng của mấy nhóc đâu nhá, góp ý nhẹ nhàng thế thui

and so it is
just like you said it would be
life goes easy on me

most of the time...
RG is offline  

Old 11-03-2005, 17:51  
sweet_leo_208

eo oai xem ra tổ chức một chương trình cũng khó quá nhỉ.. nghe nói đến lớp 12 mà làm thì fải bỏ bê mất một tháng ko học hành gì cả... ko biết lớp mình có làm được ko đây chứ nếu ko thì fải chuẩn bị từ trong hè mà các bác đi trước có những kinh nghiệm thương đau gì thì truyền cho đàn em cái chứ mình cũng chưa hình dung được ra nó ntn

Old 11-03-2005, 18:27  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

làm 1 chương trình là fải tập mất mấy tháng hays ao ý.. lớp a11 làm roai...nên mình biết! hic! tập hát từ hè..roài cả thời trang nữa..mệt lắm!

:X
dark_girl is offline  

Old 16-03-2005, 19:46  
love_is_all_around

hình như vn trường mìn càng ngày càng chán hay sao í nhờ?? nhớ hồi lớp 10 vào 1 fát đã đc xem ctrình 12C hay thía ^^.. sau đấy là 12a này... 12f có chị MNgọc hát đỉnh đỉnh nì.. năm ngoái cũng còn đỡ... có a3 cũng hay hay. Oài năm ngoái lớp mìn làm vui thía.. có 3 ngày cho toàn bộ.. chả cần bít thế nào nhưng mà chỉ nghĩ đến thui là đã thấy zui sướng roài ^o^ ... mà mmìn thấy ctrình lớp mìn (12A2) cũng hay lém mừ ^^ ..hehe
.. năm nay chán thế.. ít lớp làm wá.. xem hội lớp 11 làm thấy bùn cười wá ^^... ko hiểu các bác 12 năm ngoái xem lớp mìn v hội 11 năm ngoái làm có thấy bùn cười hông nhẩy? ^^
nhưng mà hay hay chán thì có vẫn còn hơn ko, hic . Ko bít sắp tới có lớp nào làm ko nhở ????

Old 16-03-2005, 19:47  
love_is_all_around

hình như vn trường mìn càng ngày càng chán hay sao í nhờ?? nhớ hồi lớp 10 vào 1 fát đã đc xem ctrình 12C hay thía ^^.. sau đấy là 12a này... 12f có chị MNgọc hát đỉnh đỉnh nì.. năm ngoái cũng còn đỡ... có a3 cũng hay hay. Oài năm ngoái lớp mìn làm vui thía.. có 3 ngày cho toàn bộ.. chả cần bít thế nào nhưng mà chỉ nghĩ đến thui là đã thấy zui sướng roài ^o^ ... mà mmìn thấy ctrình lớp mìn (12A2) cũng hay lém mừ ^^ ..hehe
.. năm nay chán thế.. ít lớp làm wá.. xem hội lớp 11 làm thấy bùn cười wá ^^... ko hiểu các bác 12 năm ngoái xem lớp mìn v hội 11 năm ngoái làm có thấy bùn cười hông nhẩy? ^^
nhưng mà hay hay chán thì có vẫn còn hơn ko, hic . Ko bít sắp tới có lớp nào làm ko nhở ????

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan