Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 16-02-2005, 21:21  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

Như các bạn đã biết: MissKLNet two-thousand-four vừa kết thúc với 3 ngôi vị cao nhất thuộc về Ms.Răng, Ms.kawaii_sb, Ms.ruby_leaves. Trong khi dân tình còn đang mải mê chúc mừng, các hãng quảng cáo còn đang rục rịch với chiến lược sử dụng Mít...thì tôi cùng các anh em khác đang trăn trở một điều: liệu có bàn tay mafia nhúng vào vụ này không?

Đừng lắc đầu, có nhiều bạn đang nghi ngờ đặt câu hỏi: Mafia thì ở Ý mới là cường quốc chứ còn ở VN ta mà đặc biệt là KLNet thì làm gì có. Đừng ngây thơ thế, Mafia đã vươn vòi bạch tuộc đến KLNet rồi đấy. Nhìn vào kết quả bình chọn MissKLNet, có quá nhiều câu hỏi được đặt ra:

- Tại sao 2 trong 3 ngôi vị cao nhất của MissKLNet đều thuộc về super mod của KLNet? Liệu rằng có vụ "vận động hành lang" nào được tiến hành bên lề cuộc bình chọn này không. Giả thiết được đặt ra là các SMod đã dùng chiêu bài hãy bỏ phiếu cho tôi rồi các bạn sẽ được câu bài thoải mái để dụ dỗ những thành viên không có lập trường quan điểm vững vàng và tiến hành đe doạ với những thành viên dám vote cho người khác.

- Ms.ruby_leaves là ai? Sau khi kiểm tra Hồ sơ của Ruby thì chúng tôi thấy rằng Ruby là 1 thành viên quá mới (mới đến mức nghi ngờ ) cùng với số bài gửi vô cùng khiêm tốn (<10 bài tính đến 21:13 ngày 16/02/2005). Giả thiết được đặt ra Ruby_leaves là "một thành viên ảo" do 1 tổ chức mafia nào đó lập ra nhằm ẵm giải thưởng.

Ngoài ra, chúng tôi còn nghi ngờ rằng mục đích ban đầu của việc tổ chức cuộc thi MissKLNet là cơ hội lăng-xê em kid_hn của mod board ảnh hihoha_x (nhằm cưa cẩm or similar). Cũng không ngoại trừ việc đã có 1 số tổ chức và cá nhân đã "thao túng" cuộc thi nhằm mục đích đặt cược và những mục đích không trong sáng khác

Vì thế, chúng tôi, Uỷ ban bảo vệ cái đẹp phụ nữ và trẻ em của KLNet tha thiết đề nghị các bạn nào có thông tin thêm về vụ xăng-đan (xì-căng-đan) trên xin gửi ngay cho chúng tôi để chúng tôi bring vụ việc ra ánh sáng, giả lại sự trong sáng của cuộc thi MissKLNet.

Trân trọng,

------------------------------
Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 16-02-2005, 21:34  

Senior Member

KL$: 532
Awarded 3 time(s)
Sent 4 thank(s)

Dạ, với cương vị là thành viên BTC thi Miss Klnet , em xin vào trình bày cho bác Xit rõ.

Quote:
Ms.ruby_leaves là ai? Sau khi kiểm tra Hồ sơ của Ruby thì chúng tôi thấy rằng Ruby là 1 thành viên quá mới (mới đến mức nghi ngờ ) cùng với số bài gửi vô cùng khiêm tốn (<10 bài tính đến 21:13 ngày 16/02/2005). Giả thiết được đặt ra Ruby_leaves là "một thành viên ảo" do 1 tổ chức mafia nào đó lập ra nhằm ẵm giải thưởng.
...Thí sinh Ruby_.. là do mem Deathvn đưa vào dự thi, ban đầu là nhằm tranh giải, sau đó vì một số lí do xin rút, nhưng ko đc bác Hiho cho phép. Nên sau đó D đã phải đi vận động mọi người ( bằng cách gì ko biết ) và kết quả đã là R - Á hậu, anywaii...Congrats !

Theo em đc biết thì người có ý định tổ chức Miss Klnet ko phải bác Hihoha, và ý định của người đó xuất phát từ việc mong muốn lôi kéo thêm thành viên cho Klnet -- rất cảm ơn " bạn " đã có ý tưởng hay --.

( có ý kiến là 1 thành viên còn lại của BTC đã ko tham gia vào công tác chuẩn bị cho cuộc thi )

Welcome to KLNet 6!
Artemis is offline  

Old 16-02-2005, 22:17  

Senior Member

KL$: 667
Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)
Class: A (1990-1993)

Có thể ruby trên klnet ko post nhiều nhưng người wen trên klnet thì nhiều ,mọi ng` vào thấy bạn mình thì vào vote cho 1 fát ,chắc thế thui chứ ko có vụ mafia rì đó đâu

I'm eating all your kings and queens....all your sex and your diamond....
Hybrid is offline  

Old 16-02-2005, 23:45  
quangconet

KL$: 0.00

ah, vụ này hay đây, tôi cũng nghi ngờ lắm à, tại vì trông răng ko có hợp nhãn lắm D:

Old 16-02-2005, 23:55  

Senior Member

Awarded 3 time(s)
Sent 4 thank(s)

Quote:
tại vì trông răng ko có hợp nhãn lắm D:
Thu post anh? mat anh giai len xem mat. anh hop. nhan~ den' dau ....

Da~ noi' roi`, day ko phai mot cuoc thi mang tinh chat CHUYEN NGHEP ! , ma la trong mot forum, cac member vui ve voi' nhau !

Welcome to KLNet 6!
Artemis is offline  

Old 17-02-2005, 04:12  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A12 (2002-2005)

Kính thưa hội đồng bảo về quyền lợi bà mẹ trẻ em KLnet do chủ tịch Xit đứng đầu (), em xin có vài nhời thưa về chuyện Miss KLnet ạ
Đầu tiên thưa bác Xit, chuyện 2/3 ngôi vị cao nhất đều thuộc về smod, theo em ko nên nghi ngờ bàn tay mafia nhúng vào, cũng ko nên nghi ngờ các smod là đã vận động hành lang. Em thì em nghi ngờ cái bác admin KLnet này hơn. Tại sao trong số rất nhiều thành viên, mods bác ko chọn để làm smod mà lại chọn ngay 2 người đứng nhất và nhì KLnet để làm smod, phải chăng bác nhìn xa trông rộng , muốn lợi dụng hình ảnh các cô gái trẻ trung xinh đẹp của KLnet để câu thành viên (nếu thật như vậy thì xi căng đan liên quan tới vị admin đáng kính có lẽ còn to hơn ). Tại sao thế hả bác Xit? Mà em lại còn thấy nghi ngờ hơn, Miss KLnet đã xong, đã được công nhận, bác lại lôi ra mổ xẻ, em nghi bác có ý định câu bài nhằm chen chân trong top 5 KLnet nữa, phải ko ạ? (với những điều trên, hỡi các thành viên, hãy vote ... chuối cho bác Xit )
Thí sinh Ruby thì , khi đăng ký tham dự còn chưa là thành viên KLnet, nhưng giờ em ấy đã là thành viên. Em nghĩ không thể nghi ngờ 1 người chỉ vì họ muốn nổi tiếng , họ muốn khẳng định nhan sắc của mình, phải ko ạ?
Còn chuyện ý kiến để làm Miss KLnet không phải do bác Hihoha nghĩ ra, thế nên, chuyện bác ấy làm Miss KLnet nhằm tà lưa, dụ dỗ bé hn kid là thiếu những bằng chứng xác đáng, thay mặt thành viên em, em xin bác bỏ cái nghi vấn trên của chủ tịch của bà mẹ và trẻ em
Thêm 1 điều nữa, nói đi phải nói lại, ngoài 2 vị làm việc rất tích cực trong BTC, em thấy còn 1 vị nữa, không hề bỏ phiếu, cũng như có nhời nào trong suốt cuộc thi. Liệu chúng ta có nên đặt 1 dấu chấm hỏi cho con người, vắng mặt suốt cuộc thi nhưng chỉ xuất đầu lộ diện khi cuộc thi kết thúc? , nếu có mafia, em xin đặt nghi ngờ vào con người bí ấn đấy .
@ Bác quang cò nét: không hợp nhãn bác nhưng hợp nhãn em , bác ko được dự thi Ms KLnet nên giận cá chém thớt ạ? Hay thôi, để năm sau, lại có Miss KLnet, thì bác mặc váy vào, em xin BGK cho bác dự thi, thế được chưa? Không giận dỗi nữa nhé
@ Artemix: người ta muốn tham dự, sao bác lại ấn mồm bịt khẩu bác ấy thế, tụi nghiệp quá à

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 17-02-2005, 05:34  

God Member

KL$: 145

Quote:
Originally posted by Alex Louise@17-02-2005 @ 04:12
Em thì em nghi ngờ cái bác admin KLnet này hơn. Tại sao trong số rất nhiều thành viên, mods bác ko chọn để làm smod mà lại chọn ngay 2 người đứng nhất và nhì KLnet để làm smod, phải chăng bác nhìn xa trông rộng , muốn lợi dụng hình ảnh các cô gái trẻ trung xinh đẹp của KLnet để câu thành viên (nếu thật như vậy thì xi căng đan liên quan tới vị admin đáng kính có lẽ còn to hơn ). Tại sao thế hả bác Xit?
Ngoài lí do đó ra xem ra còn lí do khác nữa ..Phải chăng giám đốc trẻ thích thư ký xinh đẹp ..Vây quanh , phụ tá cho ngài giám đốc (admin yêu rấu của chúng ta đây ) là 2 smod dễ thương xinh đẹp .Khi nào bác chán rồi thì tìm đến viên ngọc ruby ( cô thư ký tuyển) mới dc phát lộ ..Xem ra câu chuyện này có thể mang lên báo Tuổi trẻ cười để lãnh tìn nhuận bút rồi ..Phải ko bác Xit, xã hôi văn minh nhưng than ôi chế độ thê thiếp vẫn còn nặng lắm trong Vương quốc KLNET này ...
P/s: ko hiểu bao giờ mình mới dc ngồi vào cái ngai vàng đó nhỉ ??

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 17-02-2005, 14:49  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

ông anh XIt viết bài này như đang wảng cáo mắt nhìn xa của mình roài
Bà chị Alex lên phản ứng ngay,anh XIt ko biết có nhìn trước được phụ tá ... thế này ko nhẩy

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 17-02-2005, 15:02  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Thăng này, giờ mày lên nạt cả sếp cơ à /[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>
Như anh Xit nói, đây chỉ là đưa ra ánh sáng sự thật thôi mừh, nên được nói thật chứ :">

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 17-02-2005, 19:55  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

Quote:
Originally posted by artemix@16-02-2005 @ 23:55
Quote:
tại vì trông răng ko có hợp nhãn lắm D:
Thu post anh? mat anh giai len xem mat. anh hop. nhan~ den' dau ....

Da~ noi' roi`, day ko phai mot cuoc thi mang tinh chat CHUYEN NGHEP ! , ma la trong mot forum, cac member vui ve voi' nhau !

Fiền anh Quang 1 chút vì lấy ảnh của anh để post lên đây! anh Atermix đã thấy anh Quang rồi chứ... ng` ta là ng` bên trường khác..có nhận xét 1 tẹo thôi mà..có sao đâu mà anh cứ nói như thế.. còn xinh hay xấu tuỳ vào mắt mỗi ng`... ok? còn có nhiều ng` chưa biết đây là cuộc thi ko mang tính chuyên nghiệp đâu anh ạ...!

:X
dark_girl is offline  

Old 17-02-2005, 22:02  

Phá sản!

KL$: 0

Hôm trước nghe bác Xit nói về vụ điều tra này, tưởng bác đùa ai ngờ làm thật àh ?Định khẳng định uy quyền đây. Hay bác định làm 1 quả shock để " 1 phút huy hoàng " vậy hả ???
Thôi thì em xin tình nguyện đứng về phe bác chống lại " mafia " ( như lời bác nói ) vậy. Em xin cung cấp " chứng cớ " mà em cũng hơi " ngờ ngợ " : trong đợt thi miss này, " tình cờ " chúng ta có rất nhiều mems mới mà hình như là chỉ-có-nhiệm-vụ là bầu mis-sờ. Có thể kể ra : thanhtrungb ( ngày gia nhập : 30/1/2005 ) , secondyugi ( 19/1/2005 ), hoang_thieugia ( 1/2/2005 ), anhduc87vn ( 25/1/2005 ), aloso ( 30/1/2005 ), mynameis_762003 ( 30/1/2005 ), keep_smiling ( 27/1/2005 ), andy1988 ( 2/2/2005 ), X_girl ( 13/1/2005 ), Dodgers ( 8/2/2005 ), detector ( 11/2/2005 ), babygỉl_91 ( 5/2/2005 ), archiboy ( 12/2/2005 ), bob_by3000 ( 13/2/2005 ), boycodon_never ( 5/2/2005 )...Có thể có 1 số người có ý định thực sự, nhưng có những người đăng ký mems mà ko điền đầy đủ về infos, mà post chỉ có 1 bài rồi...mất tích. Mà những mems này lại fần lớn vote cho những người thuộc " danh sách đen " của bác Xit
Miss KLNET là cuộc thi ko fải CHUYÊN NGHIỆP nên cũng có thể coi cuộc " điều tra " này do bác Xit mở ra là 1 cuộc điều tra dzui thôi. Mong các bác " bình tĩnh ", ha ?
beckham10a3 is offline  

Old 17-02-2005, 22:10  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

em thấy chắc có nhiều mem hâm mộ các SMOD wá nên đăng kí nhiều nick để vote
Cũng có thể giữa các mem có cá độ xem ai là SMOD nên có nhiều nick mới để thực hiện dàn xếp chăng ??
Nhưng mà em thấy các mem mới vào bầu toàn nhận là người wen của thân chủ nên dù có rì mờ ám hay ko cũng là ko khách wan rồi anh ạ
to ALEX : em nào dám nạt sếp đâu
to DG: ông anh Quang đúng là cũng đẹp zai wá nhẩy (dù biết là cũng ko = tớ đâu ) nhưng cũng đủ để ông anh artemix lép vế roài

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 18-02-2005, 12:46  
DIEPMYLOVE

chậc chậc lão XIT này mới ghê đây hehe rảnh lại làm vụ này hả
em chưa được lên mod anh xem xét nhé
chậc chậc có 2 em thư kí hẻ cũng được KAWAI được lăng xê kiểu anh XIT

Old 19-02-2005, 03:04  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Em chỉ có một câu thôi để giúp anh Xít dễ dàng điều tra: có một người mà biết pass của nhiều người lắm đấy

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 19-02-2005, 12:20  

V.I.P

KL$: 528
Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)
Class: H (2001-2004)

Em đã có ý kiến là chỉ cho những member có từ 50 bài trở lên mới được bầu,hoặc là chỉ cho những member gia nhập trước ngày 15/01,tức là trước khi có "Vụ việc" này,chứ ai cũng được bầu thì ko được,nếu vậy thì đương nhiên là sẽ có bàn tay mafia nhúng vào,các nick liên tiếp được lập với mục đích là vote<-- xấu quá

Far away
babyboy is offline  

Old 19-02-2005, 12:37  

Senior Member

Awarded 3 time(s)
Sent 4 thank(s)

Bác có biết mục đích của thi Miss Klnet ko, tất cả đều nhằm lôi kéo thêm thành viên cho Klnet. Vậy thì chỉ cho những người trên 50 bài đc Vote thì khác nào bảo là đừng gia nhập - vô ích, hoặc ai vẫn thiết tha gia nhập sẽ phải câu bài . Chán các bác, chỉ biết nhìn vào sự việc nhất thời mà quên đi cái đại cuộc .....

Welcome to KLNet 6!
Artemis is offline  

Old 20-02-2005, 20:40  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Có thêm member thì cũng được,nhưng mà có chắc là thêm ko?hay là 1 người lại lập đến 4,5 cái nick khác nhau để vote?

Ngoài lề 1 tí,chẳng lẽ mấy bạn xinh xinh như Răng,kw,hay em ruby lại bị đưa ra để làm "mồi nhử" cho klnet có thêm thành viên hả? <--Mấy bạn với mấy em giải thích thế nào bi giờ?

Far away
babyboy is offline  

Old 20-02-2005, 22:50  

Senior Member

Awarded 3 time(s)
Sent 4 thank(s)

Nói vậy trận bóng quyên tiền cho thảm hoạ sóng thần vừa rồi, các cầu thủ cũng là mồi nhử hay sao ....Còn về chuyện đăng kí, trong thời gian thi Miss, em cũng cố gắng sàng lọc nắm ruồi, cụ tỉ là có vài đứa dăng kí thêm 5,6 nick mờ ko đc ...cũng chả tránh khỏi để lọt lưới .... Tình hình là bác Xit lập ra mà chả thấy đâu thế này, hay định tạo ra xì căng đan ruồi té

Welcome to KLNet 6!
Artemis is offline  

Old 21-02-2005, 17:48  
quanghoa89

he he!!!May mà không có vợ mình trong nè!!!

Old 21-02-2005, 17:54  

Phá sản!

ơ, mà mọi người buồn cười nhở, chẳng nhẽ là mod thì không được quyền xinh à ????
doi_mat_pha_le_buon is offline  

Old 21-02-2005, 19:03  

Senior Member

KL$: 235
Class: A2 (2003-2006)

theo tui đây là cuộc thi mà người dự thi ko chỉ có ngoại hình mà phải có tính cách hay.Nếu họ có tính cách hay thì việc nhìu người bầu là đúng quá rùi chứ đâu chỉ xinh hay xấu

Nếu anh bảo em chờ
Thì em sẽ đem cả cuộc đời đánh cược
Nhưng mà anh cứ bước
chẳng nói lại câu nào ...
ice_cream is offline  

Old 21-02-2005, 19:52  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

@mắt lê : khổ nỗi có mod nào xinh đâu chứ lị
em cũng thấy rất đáng nghi ngờ trọng vụ viêc này
ruby là thành viên nào vậy , sao em chẳng thấy bao giờ
lại còn có nhiều người lập nick vào để vote rồi mất tăm
ko thể nói là lôi kéo thêm thành viên như anh artemix được

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 21-02-2005, 22:07  
quanghoa89

choài ơi!!!Ảnh thì chẳng thấy đâu,cứ bình cả chọn,rách việc,không có chuyện gì làm hay sao zậy!!!Muốn bình bầu cũng chẳng bít bình ở đâu,chỗ này miss chỗ kia miss,chỗ thì bị lock chỗ thì ko.Thế sao ko tổng hợp thành 1 chỗ zùi bình chọn zậy.Làm thế này hỏng có tí khoa học gì cả!!!

Old 22-02-2005, 01:30  

God Member

Awarded 36 time(s)
Sent 169 thank(s)
Received 82 thank(s)
Class: G (2001-2004)

Quote:
Originally posted by quanghoa89@21-02-2005 @ 22:07
choài ơi!!!Ảnh thì chẳng thấy đâu,cứ bình cả chọn,rách việc,không có chuyện gì làm hay sao zậy!!!Muốn bình bầu cũng chẳng bít bình ở đâu,chỗ này miss chỗ kia miss,chỗ thì bị lock chỗ thì ko.Thế sao ko tổng hợp thành 1 chỗ zùi bình chọn zậy.Làm thế này hỏng có tí khoa học gì cả!!!
Chú em đọc bài chưa kĩ thì phát ngôn be bé thôi không người ta cười cho. Chú vào lại topic này cho chị, đọc cho chị ít nhất khoảng một tá bài đầu (một tá là 12 chú ạ), rồi đọc lại cái bài của chú xem nó vô lí đến mức nào nhá.

http://www.kimlien.net/klnetbb/index.php?s...&showtopic=5404

Đúng là topic có tách có hợp, có khoá có mở nhưng là một cách khoa học, và mọi tách hợp mở khoá này đều được thông báo trong topic chính.

Thật, những người đọc kĩ topic đến kể tên được các thành viên chỉ đăng kí để vote thì chị còn nghe. Chứ những ai chả biết gì cũng nhảy vào chọc gậy bánh xe, nói xin lỗi chứ chị khinh lắm chú ạ! Thế này có uốn lưỡi 7 lần cũng chả đủ, có khi phải chăm chú đọc các topic 7 lần may ra mới nói được cái gì đúng đắn.

Bạn babyboy nói 1 câu làm Răng hả lòng hả dạ quá ! Cám ơn !

Cheers,
Răng

Hãy hôn em giữa đêm khuya bát ngát,
Bên lúa mạch vàng vàng, bên thảm cỏ xanh xanh,
Xoay xoay xoay theo điệu nhạc bồng bềnh,
Váy em xinh xinh, giày chàng bảnh bảnh.

Răng is offline  

Old 22-02-2005, 09:12  

Phá sản!

em thấy chuyện này đúng là có nhiều nghi vấn . thành viên ruby cho đến ngày được bầu làm ứng cử viên vẫn chưa là thành viên klnet nhung mấy hum sau lại thấy lên đăng kí post được khoảng mấy bài rồi lặn mất tăm . vậy là sao ?
tôi đã có cuộc nói chuyện với ruby thì thực chất ra là có người lôi bạn ý vào klnet và bầu lên . cho đến khi bunny post bài ở dưới bảo rằng ruby ko phải thành viên mới thấy nick đó hoạt động nói chung là nên xem sét kĩ càng còn việc câu nick từ trước đến nay vẫn khá phổ biến nên đề cập ra đây có vẻ hơi thừa vì ở đâu chẳng có tình trạng đó
nhưng thôi chúng ta là một cộng đồng chuyện gì đã qua nên cho nó qua và rút kinh nghiệm để lần sau làm tốt hơn không nên mổ sẻ chuyện cũ ra làm gì
mong mọ người bình tĩnh lại và suy nghĩ hín chắn
lovely_bunny is offline  

Old 22-02-2005, 10:28  

Senior Member

Awarded 3 time(s)
Sent 4 thank(s)

hờ hờ, ngồi ruỗi nên quote ra tí cho vui:
Quote:
thành viên ruby cho đến ngày được bầu làm ứng cử viên vẫn chưa là thành viên klnet nhung mấy hum sau lại thấy lên đăng kí post được khoảng mấy bài rồi lặn mất tăm . vậy là sao ?
Theo như xác minh thì là có thật và nick trong KLnet là có? Còn ai đề cử thì là người yêu em ý, khi chưa đề cử đúng là ko có nick, sau đó có nick, nick đc đăng kí đúng thủ tục, tại sao lại cấm tham gia đc? Cuộc thi đc dựng lên cho cả thành viên mới lẫn thành viên cũ. Còn sau đấy nó có post bài ko thì bố BTC cũng chịu.

Quote:
còn việc câu nick từ trước đến nay vẫn khá phổ biến nên đề cập ra đây có vẻ hơi thừa vì ở đâu chẳng có tình trạng đó
Xin khẳng định là việc làm nick mới ko thể DỄ DÀNG như trước khi, ko phải 100 % nhưng xin đảm bảo đến 90 %, cái này thì thuộc về ý thức thành viên, cố gắng sàng lọc đến mấy thì vẫn có kẽ hở thôi, dù sao kẽ hở đó ko lớn.

Quote:
nhưng thôi chúng ta là một cộng đồng chuyện gì đã qua nên cho nó qua và rút kinh nghiệm để lần sau làm tốt hơn không nên mổ sẻ chuyện cũ ra làm gì
Hỏi khí không phải, ai rút kinh nghiệm cơ ạ? . Nói như đúng rồi,.... Em có biết những cái khó khăn khi làm ra cuộc thi như thế ko, cốt cho vui. Lúc làm thì ko góp ý đến lúc xong rồi thì bắt đầu đứng lên chê bai, ý kiến.... Dẫu biết topic này lập ra cho vui, nhưng đọc những bài như của Quanghoa và cái câu rút kinh nghiệm lần sau làm cho tốt vẫn thấy khó chịu lắm.

Welcome to KLNet 6!
Artemis is offline  

Old 22-02-2005, 21:02  

V.I.P

Awarded 26 time(s)
Sent 57 thank(s)
Received 150 thank(s)

Anh Xit đâu nhỉ?Lập ra cái topic này rồi lặn luôn ko để lại dấu vết.Việc này làm em cảm thấy nghi ngờ đây .
Mọi người nói nhiều quá,dài quá,stop lại đi,ko bàn cãi nữa.Tóm lại là cuộc thi Miss Klnet của anh hi_ho_ha tổ chức đã thành công(Xét về 1 khía cạnh nào đấy ).Và xin chúc mừng Hoa hậu Răng :"> .

Ai ko thấy thoả mãn với kết quả cuộc thi này thì có thể tổ chức 1 cuộc thi khác,từ đưa ra thể lệ rồi giải thưởng...Okie?Miễn bàn nữa nhé!

Chú Artemix khoá luôn cái topic này lại cho chúng nõ đỡ buôn.
Quote:
Bạn babyboy nói 1 câu làm Răng hả lòng hả dạ quá ! Cám ơn !
Câu nào thế?

Răng: Vớ vẩn, động tí là khoá. Chả làm sao cũng khoá. Vớ vẩn!

Artemix:ko khoá cũng chả có ma nào vào.

Far away
babyboy is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan