Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC LĨNH VỰC > Khung trời nghệ thuật

Old 31-03-2003, 22:21  
kangtalover

KL$: 0.00

:lol: Hey allllllllllll......ai thích H.O.T giống kangtalover không nhỉ...
Khiếp,sao mà mấy anh ý hay thế không bít.......

Old 24-04-2003, 23:34  

Phá sản!

KL$: 0

he he tìm hụt hơi mới được 1 fan cùng kênh.tui cũng yêu H.O.Tlắm đó.tui là ngoc 10a2 làm quen nha?
congchuabebong is offline  

Old 25-04-2003, 09:27  
B_Cool

A , Ngọc có lần phát tờ rơi gì đấy ở trường muốn lập FC của H.O.T hay gì đấy đúng ko ? hôm đấy tội nghiệp Tommy thất thểu đi dán khắp nơi , B cũng khoái H.O.T nhưng chắc trình độ chưa bằng Ngọc hay bạn Kangtalover , hehe ,khoái anh Tony nhất ... Mà Ngọc ui ,quả avatar của N là wallpaper à ? resize nó lại được ko ?

Old 17-05-2003, 12:08  

Phá sản!

ko phải wall đâu.định post mấy cái wall lên nhưng mà ko thành công.hình như trang này ko pót đc ảnh à?______________
H.O.T.LET YOU WAIT ME.SOMEDAY I WILL COME TO SEE YOU.

[ Bài viết được congchuabebong sửa lúc 17/05/2003 11:30 (theo giờ GMT+7) ]

Old 25-05-2003, 08:17  
kangtalover

May quá ..có người thích H.O.T rùi ....hahha..nè..công chúa thích ai vậy...K thích 4 anh thui...trừ thằng HEE JUN....

Old 28-05-2003, 14:22  
Hee_Jun

hey tui cung la fan cua H.O.T ne`,sướng qua the la co nguoi cung kenh ru`i.
Phi doi thich Hot cua minh phai khuay dao hot tren truong moi duoc,tui ko chi thich hot ma con rat yeu K-Pop nua do.Moi nguoi muon biet anh hay thong tin cua hot thi lien he voi tui nhe tui nhieu lam,gui vao hop mail nay ne`:
yeu_em_chi_em_ma_thoi@yahoo.com
Ok

Old 29-05-2003, 11:09  
kangtalover

Hay nhi?.....nhie^`u ngu+o+`i thi'ch HOT ghe^....(sorry...ca'i ma'y na`y kho^ng vie^'t du+o+.c tie^'ng vie^.t )
Tuy HOT da~ tan ra~ nhu+ng cu nghe thu+ 1 la^`n la` que^n sa^`u luo^n..pha?i kho^ng

Old 16-02-2004, 22:44  
hotforever

tRỜI ƠI TÌM MÃI MỚI THẤY NHÂN HỢP GẠ. CHO EM NHẬP CUỘC VớI eM THÍCH, EM THÍCH CẢ 4 oppa CÒN HEE JUN CÒN PHẢI XÉT.........

Old 16-02-2004, 22:48  
scorpionkl

Những hình ảnh này chìm vào wên lãng rùi..........
Hee Jun và Kang Ta xấu vãi.......

Old 19-02-2004, 03:35  

Senior Member

KL$: 355
Awarded 1 time(s)

thằng cha Kangta hát Romeo&juliet như cờ ý,đúng là cái thể loại đú rock,chả biết wé gì cũng tập toẹ!

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 19-02-2004, 05:34  
DR_DRE

Quote:
thằng cha Kangta hát Romeo&juliet như cờ ý,đúng là cái thể loại đú rock,chả biết wé gì cũng tập toẹ!
sai bét, hát bài Romeo&juliet là Hee Jun, chứ không fải Kangta.

Old 22-02-2004, 05:45  
DR_DRE

khoan đã, có thể là 2 thằng cùng hát 1 bài. nhưng mà có fải bài đấy có mấy thằng mặc áo đen đứng làm sóng. song đến đoạn gào thét có 2 thằng nhảy vào chồng chuối xoay đầu không? nếu đúng thì đấy là Hee jun chứ không fải Kang ta đâu mấy bác ạ.

Old 22-02-2004, 08:47  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

Đúng là cái kiểu như thế,hát xong có mấy thằng áo đen đứng múa maychồng chuối,đoạn giữa có đoạn rock nghe vãi phết.Mà có ai có lời tiến Hàn bài này k0 nhỉ?nghe đã fết!

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 22-02-2004, 10:16  

Phá sản!

vớ vẩn.cái bài mà mọi người gọi là romeo và juliet ấy tên thật là a time for us .bản hát lại của MOON HEE JUN tên là geneous tree có 2 bản 1 bản theo phong cách ballad còn 1 bản là rock.tôi khẳng định KANGTA chưa hề hát bài này.nếu đĩa của quí vị có thì chắc chắn là lít in lỗi hoặc quí vị chưa phân biệt nối KANGTA và HEE JUN.

Old 24-02-2004, 05:44  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

ANh cũng xin khẳng định với em là chính Kangta hát bài này,nếu không tin em cứ ra hàng xem có đĩa Best ò show rock thì biết.Chính xác Kangta hát không nhầm vào đâu được!

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 24-02-2004, 06:05  
cobedigiaydo

Quote:
Originally posted by kangtalover@24-05-2003 @ 20:17
May quá ..có người thích H.O.T rùi ....hahha..nè..công chúa thích ai vậy...K thích 4 anh thui...trừ thằng HEE JUN....
Nè, ở đâu ra cái phong cách gọi người khác là thằng thế hả? Có biết là để 4 anh kia được nổi tiếng thì cần đến sáng tác của Hee Jun không hả? Fan gì mà phân biệt kỳ thị hết chỗ chê............ X-(
I love Hee Jun forever!!!!!!!!!

Old 24-02-2004, 06:08  
cobedigiaydo

Quote:
Originally posted by Heo1986@23-02-2004 @ 17:44
ANh cũng xin khẳng định với em là chính Kangta hát bài này,nếu không tin em cứ ra hàng xem có đĩa Best ò show rock thì biết.Chính xác Kangta hát không nhầm vào đâu được!
Lấy đâu ra là Kang Ta hát rock!!! Jazz anh ạ! Bài đấy ở trong đĩa solo của Hee Jun cơ mà, nhầm rùi, đáng tiếc, nhưng nhầm rùi..... Giọng Kang ta hát rock sao được, chỉ hát bài nào sướt mướt thôi....

Old 24-02-2004, 06:11  
cobedigiaydo

Quote:
Originally posted by scorpionkl@16-02-2004 @ 10:48
Những hình ảnh này chìm vào wên lãng rùi..........
Hee Jun và Kang Ta xấu vãi.......
Cứ làm như mình đẹp lắm đấy. Tốt gỗ hơn tốt nước sơn. Tuy vẻ ngoài của Hee Jun không cuốn hút con gái nhưng giọng thì tuyệt đỉnh, và sáng tác thì thôi rồi, khỏi phải bàn cãi gì nhiều....

Old 24-02-2004, 09:28  
DR_DRE

xinh khẳng định lại 1 lần nữa rằng người hát Romeo & Juliet là Heejun chứ không fải Kang Ta. mấy bố Việt Nam in đĩa lậu chứ có biết gì về nhạc Hàn đâu. cứ thấy thằng nào đẹp trai để đầu 2 mái là tưởng là Kangta. mà cái thằng èo uột chết trôi đấy đâu có bít hát rock. cũng chẳng biết đọc rap nữa. hồi trong HOT chỉ được quả vocal mà thôi.

Old 25-02-2004, 04:17  
crazy_in_WC

ờ nhưng mà nó lại được cái đẹp zai - cái wan trọng nhất của đời nó
mà cái gọi là H.O.T may ra được mũi hee_jun
trùi
lạnh lùng mà quyến rũ
lập dị mà đáng iu

Old 25-02-2004, 23:43  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

Vớ vỉn,bảo Kangta là Kangta,cái thằng tóc 2 mái cầm mic nửa tay xong lại làm kiểu tay gẫy ấy thì chỉ có thể là Kangta chứ thằng nào vô đây?

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 26-02-2004, 05:24  
DR_DRE

Quote:
Vớ vỉn,bảo Kangta là Kangta,cái thằng tóc 2 mái cầm mic nửa tay xong lại làm kiểu tay gẫy ấy thì chỉ có thể là Kangta chứ thằng nào vô đây?
lại nhầm rùi bác Heo ơi. công nhận trình hack của bác thì đỉnh nhưng trình âm nhạc thì hình như (em xin lỗi) là chưa thực sự đỉnh lắm. cái kiểu tay gẫy đấy là điệu robot tháo khớp rất đặc trưng của Hee jun. không tin bác có thể về xem lại clip outside castle xem. trong HOT chỉ có WH, HJ với JW là biết break dance thôi, chứ chú KT thì hổng biết tí gì đâu.
kính bác!

Old 29-02-2004, 22:40  

Senior Member

Awarded 1 time(s)

Hơ,thềa?Thế mà bìa đĩa nó ghi Kangta--->thằng production chết tiệt,thảo nào tui thaáy Kangta gì mà khác xa trên ảnh, so di pà kon

Welcome to KLNet 6!
Heo1986 is offline  

Old 01-03-2004, 10:02  
DR_DRE

Quote:
Hơ,thềa?Thế mà bìa đĩa nó ghi Kangta--->thằng production chết tiệt,thảo nào tui thaáy Kangta gì mà khác xa trên ảnh, so di pà kon
đúng rồi đấy! mấy quả đĩa song ngữ nhà em cũng ghi thế. đầu tiên em cứ ngờ ngợ nghĩ là 2 thằng hát cùng 1 bài. tức là bắt chước Việt nam nhà mình 1 bài bôi ra 5,7 lời thi nhau hát. đến khi nghe vài lần vẫn thấy giống hệt nhau thì chột hết cả lớn. tới hôm lọ mọ kiếm được cái link, down cái clip về xem thì mới thấy hoá ra là anh Hee jun nhà mình. tại lúc hát bài này HJ để tóc đen nên công nhận là giống KT thật, không trách bác Heo được

Old 07-03-2004, 05:55  
hotforever

ôi nhầm rồi anh gì ơi ,chồng em có lớ xớ sang ROCK đâu.à chăc anh mua đĩa ở vỏ người ta ghi nhầm đó anh.oan chồng em nắm

Old 07-03-2004, 06:18  
hotforever

ôi H.O.T của em .
H.O.T FOREVER

Old 08-03-2004, 06:23  
kukiheobi

FOEVER sao được ,teo từ lâu rùi mà ,hùi trước nghe đâu sắp đoàn tụ ,đang hí hửng mừng ,ai dè dự định ấy cứ đi vào quên lãng .
H.O.T thằng nào cũng ổn ,trừ hee jun,được cái hát hay.

Old 10-03-2004, 03:17  

Phá sản!

vớ vẩn, mới bít đc 1 tý đã vênh.tất cả các thành viên trong H.O.T đều đã trải qua thời kì để đầu 2 mái thé nên ko thể nói cứ ai để đầu 2 mái là kangta dc .hơn nữa kt cũng có nhiều kiểu tóc nên ko thể cứ chụp mũ kỉu đó dc. hơn nũa kiểu đầu của HEE JUN khác hẳn với kangta, tóc HEE JUN chẻ kiểu 4-6 luôn che 1 bên mắt, diều ko bao giờ thấy ở kangta.1 người mà thậm chí còn chưa phân biệt dc các thành viên trong H.O.T thì cãi nhau giề dc chứ? đây toàn fan gạo cội cả, còn nếu chỉ bít đến H.O.T qua đĩa của mấy thằng đĩa lậu thì chán quá. đừng mua đĩa lậu nữa, lên yan hoặc kpopyo mà down về hoặc cùng lắm đây có thế cho mượn chứ cứ ăn nói kiểu hàm hồ thế này, đọc tức lắm.
to kangta lover: em yêu tất cả mọi thành viên của H.O.T nhưng tất cả mọi thành viên a2 đều biết LEE JAE WON là no1 trong tim em. keke.
to dr dre; em ko hiểu anh yêu H.O.T như thế nào nhưng thật sự em rất khó chịu với cái cách anh nói về H.O.T nghe ko có 1 tý tôn trọng nào cả chả ai nói về những người mình thật sự yêu quí theo cách đó cả. đó cũng là 1 trong những lí do khiến anh trở thành 1 mod tai tiếng đây.anh nên sửa đi ko em sẽ đi kiện admin đấy.

Old 11-03-2004, 00:44  
DR_DRE

Quote:
to dr dre; em ko hiểu anh yêu H.O.T như thế nào nhưng thật sự em rất khó chịu với cái cách anh nói về H.O.T nghe ko có 1 tý tôn trọng nào cả chả ai nói về những người mình thật sự yêu quí theo cách đó cả. đó cũng là 1 trong những lí do khiến anh trở thành 1 mod tai tiếng đây.anh nên sửa đi ko em sẽ đi kiện admin đấy.
Xin nhắc với em là anh không yêu HOT. Đúng là anh nghe H.O.T, nhảy H.O.T nhưng điều đó không có nghĩa là anh yêu H.O.T. Anh nghe đơn giản là vì anh thấy hay, thế thôi. Anh không có một chút xíu gì gọi là tôn sùng hay là thờ cúng gì cả. Còn nữa, trong topic khác thì anh không biết, nhưng theo sở kiến nông cạn của anh thì trong topic này anh chưa hề buông 1 câu nào xúc phạm đến mấy ông H.O.T nhà em. Còn nếu em có thấy khó chịu hay không là tuỳ em. Còn tai tiếng của anh thì em khỏi phải nhắc, anh rất tự hào với những thành tích bất hảo của mình trong klnet. Còn việc méc admin thì hơi thừa đó em yêu, sẽ có cả chục đứa thay em làm việc đó.

PS: còn gì không vừa lòng nữa không em yêu?

Old 18-03-2004, 05:22  

Phá sản!

sao anh ngoan cố thế nhỉ? anh nghe H.O.T có nghĩa là anh cũng phải có 1 tình cảm nhất định dành cho H.O.T chứ?còn về tai tiếng của anh mà anh vẫn tự hào thế được thì em cũng chả biết nói gì hơn.chỉ thấy may là mình ko quen 1 lão gàn như thế.

Old 21-03-2004, 07:41  

Phá sản!

troài toàn đứa dở hơi làm như mình yêu H.O.T lắm đấy ... ặc nghe mà phát .... !
DR_DRE: ko bít bao nhiu lần rùi. đành cho nó nghỉ ngơi 3 hôm vậy
Nhí Nhố is offline  

Old 23-04-2004, 22:59  
hotforever

cãi nhau xin ra chỗ khác dùm cái. Chỗ này kho phải để cãi nhau nhé. Mà lại ai kho thích H.O.T thì bye luôn, có rỗi thì đừng phê phán H.O.T. Trang này lập ra là dành cho FAN H.O.T.

Old 19-05-2004, 04:52  
hhj156

Mỗi người có một sở thích riêng ,đừng gom sở thích của bạn vào người khác.Thành công cửa HOT là sự góp sức của từng thành viên,mỗi người có một sở trường riêng.Các bạn chê Kangta ko biết nhảy breck vậy bạn hiểu gì về nhảy nào.Khi HOT biểu diễn các thành viên nhảy đồng đều với nhau tạo ra một tổ hợp tuyệt vời.Mỗi người đều phải đổ mồ hôi và cả máu nữa ,bạn chẳng có tư cách gì để chê bất kỳ ai cả.
Xin lỗi bạn hhj156 đã tự tiện dùng nick của bạn.

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan