Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 30-01-2005, 12:52  

Senior Member

KL$: 532
Awarded 3 time(s)
Sent 4 thank(s)

Có tí chuyện vui post cho mọi người đọc ,

Quote:
Nguyễn Quyết là học sinh THPT K.L. Năm nay là năm cuối cấp, Quyết đề nghị nhóm bạn thân cùng lớp gồm hai nam, ba nữ đến nhà một bạn nữ trong nhóm để cùng học với nhau. Vốn mỗi người trong nhóm đều chăm chỉ, thông minh và xác định mục tiêu để phấn đấu nên họ tiến bộ rất nhanh. Nhưng một buổi nọ, Quyết và cậu con trai còn lại trong nhóm thấy ngượng chín mặt khi một bạn nữ mặc váy đến học, chẳng biết vô tình hay hữu ý mà ngồi dạng cả hai chân ra. Quyết nhắc khéo: “Hôm nay trời mát mẻ quá!”. Vậy mà cô gái vẫn không hiểu. Cả buổi học hôm ấy, hai bạn nam chỉ biết cúi gằm mặt xuống đất hoặc ngẩng lên nhìn... trần nhà.

Ngỡ rằng chỉ có một bạn trong nhóm ăn mặc hở hang, nào ngờ những buổi học tiếp theo cả ba bạn nữ trong nhóm đều “chơi” kiểu quần áo thiếu vải. Nhắc xa không thấu, Quyết đành nói toạc móng heo thì mấy cô bạn kia chống chế: “Chúng tớ chỉ ăn mặc gợi cảm một chút thôi chứ đã đến mức nghiêm trọng đâu! Với lại ở nhà chứ có ra đường đâu mà phải câu nệ! Cậu xem ca sĩ H.N. còn mặc hở hang hơn ấy chứ”. Đến nước này, Quyết và cậu bạn kia đành “đánh bài chuồn”.
Quote:
Không chỉ có nữ sinh Trường V.Đ. hay mặc quần áo thiếu vải, mà qua khảo sát chúng tôi còn thấy nữ sinh của một số trường như P.Đ.P, K.L. cũng rất hay mặc những bộ quần áo kiểu này. Nó dường như đã trở thành “mốt” của một bộ phận nữ sinh.
Quote:
M.P. - nữ sinh Trường THPT K.L. - nổi tiếng là “người đẹp, dáng chuẩn, ăn mặc sành điệu”. Cô nàng ghét quần áo sơmi. Trong từ điển ăn mặc của nàng chỉ có áo dây, áo thun với quần bò nhưng phải là bò cạp trễ. Không ít lần nàng làm cho bọn con trai cùng lớp phải “ngứa con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái” với kiểu ăn mặc “nửa kín, nửa hở”: áo thun bó sát lấy người, còn quần thì cực trễ để khoe rốn, khoe bụng.
Đố mọi người biết K.L là viết tắt của cái gì

Ko hiểu đ/c MP là ai nhỉ, hôm nào post ảnh lên xem cái nhờ. Qua bài báo, nữ sinh KL thế này mà các men lại phải thành lập hội độc thân sao

Link cả bài báo ở đây : http://www2.tuoitre.com.vn/Tianyon/Index.a...327&ChannelID=7

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
Artemis is offline  

Old 30-01-2005, 12:58  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

anh chả hiểu gì cả.. chuyện mặc áo 2dây với mấy lị ăn mặc sexy là chuyện thường.. ng` đẹp fải khoe chứ.. ko khoe nó bảo là ngu...mà khoe ra thì cũng bảo là ....hết chịu đc.. đằng nào chả bị nói... thôi..cứ sexy cha nó đi chị em ạ..

:X
dark_girl is offline  

Old 30-01-2005, 13:06  
KCnoodles

KL$: 0.00

Thấy tụi nó đú thì mấy con trường mình cũng đú theo ! Kém miếng khó chịu ! Mà em thấy cái chuyện đến nhà học nhóm cứ điêu điêu thế nào ý !
Kon này ăn mặc hở hang thằng này chả sướng quá ý chứ Ai lại đánh bài chuồn bao h ?

Old 30-01-2005, 13:28  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A2 (2003-2006)

em hỏi cái mặc áo 2 dây thì bị coi là ... à
Witch_SM is offline  

Old 30-01-2005, 13:34  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

cho hỏi đồng chí Quyết là ai thế chứ..hic.. bốc fét.. thấy thế alị chả thích chết đi đc chứ còn nói gì đến chuyện nhìn lên trời với xuống đất...

dark_girl is offline  

Old 30-01-2005, 13:48  

Phá sản!

KL$: 0

Người đẹp khoe đẹp, nhưng mà đẹp cái gì. Có ngon thì mặc áo dài đi. Người đẹp mặc áo dài còn đẹp thêm gấp nhìu lần.
lakerboy is offline  

Old 30-01-2005, 14:30  

Phá sản!

Đồng ý với lại chú lakerboy !!!! Con gái HN mà mặc áo dài là đẹp nhất roài .... mình sẵn sàng "chết" mí nị mấy em tóc đen dài mặc áo dài .... nhìn fê luôn :">
minhname87 is offline  

Old 30-01-2005, 15:44  

Senior Member

KL$: 371
Awarded 2 time(s)
Received 3 thank(s)
Class: A1 (2004-2007)

Vớ va vớ vẩn. Chẳng lẽ nữ sinh KL cứ phải như lũ nhà wê lúc nào cũng sơ mi trắng với lại quần xanh à?
Những đứa như thế thì ít ra phải học hành được, hoặc tanh tưởi đi, thì sau này mới có cơ chống lầy. Chứ mấy cái đứa ngu đặc ra thì ai người ta rước đi.
Quote:
Quyết nhắc khéo: “Hôm nay trời mát mẻ quá!”. Vậy mà cô gái vẫn không hiểu.
Còn đây là cái loại ngu rồi. Cái này không thể gọi là đú (hay gì đó) theo nữ sinh các trường khác được. Chả có đứa nào thích làm như thế hết.

Dâm Bụt. ®
s2s9s0s8 is offline  

Old 30-01-2005, 18:55  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Chả biết thế nào nhưng tình hình này là sắp phải bye bye với cái mặc quần áo tự do đến trường roài đến tiếc ^^

mà nói thật chú Quyết kia kém tắm thế nhờ phải mình thì... ^^

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 30-01-2005, 20:33  

Phá sản!

Con gái bây h là fải thế chứ!!!
Tommy_Lofilger is offline  

Old 30-01-2005, 20:48  
DIEPMYLOVE

em thanh Alex cũng mặc có sao đâu :-s
mà Quyết àh thằng lớp tôi
còn M.P àh :O liệu có fải là Phúc không nhỉ
nhưng em này chuyển trường rồi mà chỉ có Phúc mới được như thế :p
Phúc ơi có đứa nào nó đòi phế ngôi của bà này

Old 31-01-2005, 07:21  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Em Thanh Alex, tốt bụng nhỉ, tên thì ko viết hoa, viết hoa cái nick . Mà tôi ko liên quan rì nhé , học sinh gương mẫu dạng chuẩn luôn đấy .
Mà sao thằng Quyết lớp ông nó ... thế, phải tôi thì
Nói thật là đọc bài đấy thấy hơi điêu thì phải? Nhiều cái thấy nó ko được chuẩn cho lắm, hay là bây giờ trường mình như thế?

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 31-01-2005, 10:51  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

hic! ăn mặc có hot chút xíu đâu co sao... anh DML là thích thế lắm đấy anh Đức nhỉ..
đùa chứ.. ăm mặc hot có sao đâu mà nói lắm thế! con trai cũng thích bỏ xừ.. chứ nói gì nữa..

dark_girl is offline  

Old 31-01-2005, 12:15  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

ai bảo là con trai ai cũng thích , còn tuỳ xem em mà ăn mặc như thế có được không chứ
còn nếu mà xấu mặc cái đấy trông càng ghê

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 31-01-2005, 12:54  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by dark_girl@30-01-2005 @ 13:34
cho hỏi đồng chí Quyết là ai thế chứ..hic.. bốc fét.. thấy thế alị chả thích chết đi đc chứ còn nói gì đến chuyện nhìn lên trời với xuống đất...
một là chuyện bốc phét..hai là thằng cu quyết đấy bị gay bố nó roài...chẹp,rách việc nhỉ..kể ra chuyện trên báo kia là chuyện thật thì mấy đứa con gái đấy hơi vô duyên thật..hổng có ý tứ... mặc áo 2d mà hợp thì chẳng có gì đáng nói cả..
nhembeo is offline  

Old 31-01-2005, 15:18  
DIEPMYLOVE

mấy thằng chọi dưa bốc fét lại chả trố mắt mà xem hết chứ quay đi đâu
bọn lày nà nưu nắm đấy >:p

Old 31-01-2005, 15:30  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

mà anh ơi! mấy thằng đấy chắc là văn vở đấy chứ lam gì có.. nói thật chứ ở trng` KL thằng con trai nào mà chả... hic! lên báo nên giả vờ tẹo thôi.. cho nó giá cả tí ý mà..

dark_girl is offline  

Old 31-01-2005, 16:22  
sweet_leo_208

oài nói chung là chuyện mặc áo hai dây ra đường dù có nói gì thì nói vẫn chưa được chấp nhận một cách nhiệt liệt cho lắm. Dù rằng giới trẻ đã nghĩ thoáng hơn rất nhiều nhưng cũng còn một số các lớp người khác nghĩ ngược lại Nói chung có vui gì thì vui có khoe gì thì khoe thì cũng chỉ tuỳ lúc thoai chứ đừng tỏ ra là SEXY quá ko lại bị bảo là Đ...

Old 31-01-2005, 16:28  
heo_con_to_mo

Rõ chán bây giờ lũ con gái toàn ăn mặc thế.Mà cái thằng Q nó đã nói thế mà 3 vị kia vẫn chưa hiểu thì nói thật là đến pó tay toàn phần. Như con sss nó nói thì thật là ngu wá.Thấy hơi điêu

Old 31-01-2005, 17:39  

God Member

KL$: 145

Minh Phương, nữ sinh Trường THPT Kim Liên, nổi tiếng là “người đẹp, dáng chuẩn, ăn mặc sành điệu”. Cô nàng ghét quần áo sơmi. Trong từ điển ăn mặc của nàng chỉ có áo dây, áo thun với quần bò nhưng phải là bò cạp trễ. Không ít lần nàng làm cho bọn con trai cùng lớp phải “ngứa con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái” với kiểu ăn mặc “nửa kín, nửa hở”: áo thun bó sát lấy người, còn quần thì cực trễ để khoe rốn, khoe bụng.

Ngoisao.net còn nói rõ thế này nhá ...

Kể ra thì cũng giống gái tây phết rồi đấy nhỉ

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 31-01-2005, 17:48  

God Member

KL$ (TOP! 39): 3.172
Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)
School: Ecole Centrale Paris

Chuyện, mày không bít chứ giant, bi giờ con gái ở đây tiến bộ lắm roài, chứ không còn như cái ngày lạc hậu của anh em mình đâu, nhưng mà mày thấy sao, chứ tao hổng khoái cái kiểu tiến bộ ấy chút nào cả, tao vẫn thích con gái như ngày trước hơn.

Đúng là con gái ngoan chỉ có ở nhà trẻ mẫu giáo mày nhỉ

“Nhất kỵ hồng trần phi tử tiếu,vô nhân tri thị lệ chi lai”
AldolfHitle is offline  

Old 31-01-2005, 18:33  

Phá sản!

He, tao cũng thích con gái ngày xưa hơn Đức ạ . Ai chê tao lạc hậu thì cũng đành chịu .
Nói thật , nhìn các em xinh đẹp ăn mặc hở hang thì thích thật . Nhưng đó là cái thích nhất thời, cái thích xuất phát từ dưới lên chứ ko phải từ trên xuống .
Nhìn bọn Tây thì ko cảm thấy gì, vì bọn Tây nó ăn mặc đã thành thói quen rồi . Còn người Việt , ko nên mất đi cái truyền thống Văn hoá của mình . Trước nay thế nào, thì hãy để như thế đi . Trên đường , trên lớp học, khác xa với trên sân khấu và điện ảnh nhiều lắm .
Còn thằng Quyết trong bài báo trên . Nó ko gay đâu các em à, chỉ đơn giản là trời nóng thật ^^ . Thấy con gái hở hang vậy, nó ko nóng mới là lạ , mà nóng ko làm toả nhiệt được thì phải đánh bài chuồn thôi . ....
xthanh is offline  

Old 31-01-2005, 22:23  

Phá sản!

Tui thấy ngườ đẹp mặc thế thì chẳng gì cả,tui đây người xấu ko dám mặc thôi.MÀ A2D thì sao nhỉ mát đẹp đa phong cách ,chả có gì là hở hang cả.Mấy ông rõ vớ vẩn,cái bài báo trên kia cũng điên đien thế nào ấy,ko tin được .
Đêna giáo viên cnf mặc nữa là học sinh đang tuổi thanh niên.
happygolucky is offline  

Old 31-01-2005, 22:43  

Phá sản!

Ờh thì áo 2 dây mà ko hở nhiều quá thì còn chấp nhận được ....

Nhưng mà quần cạp trễ đến độ mà "nội thất" biến thành "ngoại thất" thì hơi .... fê

Còn cái chuyện con gái mặc váy mà ngồi dạng 2 chân ra thì ối giời ơi ghê thấy mồ hix hix ..... vô ý vô tứ thế là cùng .... cái kiểu mặc váy mà ngồi dạng chân ra thía thì chỉ thấy có ở .... bà đẻ

Nói chung là ăn mặc thế nào thì mặc .... đó là chuyện riêng tư của mỗi người .... nhưng nên giữ được cái thuần fong mỹ tục của người VN ta .... 1 điều nữa là ăn mặc sao cho người khác tiếp xúc với mình ko cảm thấy khó chịu ....
minhname87 is offline  

Old 01-02-2005, 17:51  
fect

em thề là em ghét cái hội nhà bào ăn ko nói có,toàn những cái chuyện đâu đâu nó đưa lên đấy,ghét cả cái trò lập lờ nữa,ai thì nói bố nó tên ra đi,việc gì phai MP với HN???

Old 01-02-2005, 18:00  

God Member

KL$ (TOP! 39): 3.172
Awarded 16 time(s)
Sent 88 thank(s)
Received 59 thank(s)
School: Ecole Centrale Paris

@fect:Làm gì mà nhóc giận dữ thế, hổng lẽ có liên quan đến nhóc hả?Báo vốn là vậy mà, đâu có thẳng thắn như mình, nguyên tắc là không được nêu rõ tên người khác mà

Có ai chê A2d đâu, con gái mặc đẹp thì no problem nhưng như minhname nói đó, nội mà biến thành ngoại là không ổn roài

@thanh: tao với mày lạc hậu roài, chúng mình là bọn già cả roài, hổng hợp với các em bi giơ, may nhể

“Nhất kỵ hồng trần phi tử tiếu,vô nhân tri thị lệ chi lai”
AldolfHitle is offline  

Old 08-03-2005, 19:06  
SamuraiVn87

Hehe, tưởng nữ sinh Kim Liên sánh được với nữ sinh Trần Phú, Việt Đức về... bộ mặt thì còn có cái mà nói, còn có cái để mà bàn luận. Nhưng đợi đến lúc đoá thì chắc mình 1 đi ko trở lại roài.
Còn cái vụ nữ sinh Kim Liên ăn mặc modern hả => wa' tốt. Nữ sinh Kim Liên ăn mặc thiếu vải hả => wa' đã ( miễn ko phải người yêu mình là được roài ) . Vậy chiện này các chị em nên họp kín với nhau chứ cánh mày râu chúng mình thì chắc cung ko đến nỗi mỏi cả 2 tay đâu ^_^

Old 08-03-2005, 21:44  
jennifer

Em thấy các bác nam giờ trong trưòng thì suốt ngày kêu gào là con gái trường mình quê, xấu, khống hợp thời. :-s :-s :-s :-s Nhưng đến khi ra trường thì lại nhớ . lại thương , lại khen sao con gái KL ngoan thế. Em quen 10 ngườ thì 9 người như thế.

Nói trường mình mang tiếng là QUÊ...... nhưng nếu nói trưòg noà NGOAN nhất Hà Nội thì cũng là trưòng mình còn gì Tự hào quá đi chứ.

Mà em thấy chúng nó kêu cũng phải , bởi còn là trẻ nhỏ, cái gì người lớn cấm thì cứ cố mà làm cho bằng đưọc. X-( X-( X-( Mà cũng tại một phần trường mìng cũng hơi áp bức quá. Bắt chúng nó măc đòng phuc hầu như cả năm .Lạnh quá mà cũng bắt phải mặc. Cái này em thấy truwòng mình cần lỏng lỏng ra một tý

Ra trường lên đại học không phải mặc đòng phục hằng ngày thì coi :O :O . Đảm bảo lại thèm , lại muốn mặc mà không có ý chứ

Là thân con gái em nói thật nhiều lúc cũng muốn mặc đò đẹp, sành điệu. MÀ mốt bây giờ ở nước mình là quần cạp trễ, A2D.....Nhưng giờ có cơ hội mắc rùi thì em lại thấy chán :-s :-s :-s Vẫn thích mắc áo dài Vn hơn.VỪa duyên dáng vừa đẹp. :* :* .Tiếc giwò chẵng có cơ hộu mặc mấy Những cái như cạp trễ, A2D,... thỉnh thoảng mắc thì còn hay chứ lạm dụng quá thì nói thật .......chả ưa nổi đâu.. Nhìn đứa nào thỉnh thoảng mắc đò như thế còn thấy hay hay , ngộ ngộ , chứ đứa nào mà lúc nào cũng mặc như thế cứ thấy ghê ghê thế nào ý, nhìn nhiều cứ nghĩ ....CVNT. :p :p

Như bên trường TP bây giờ ý, các bác thử vào website của trưòng nó xem, có 1 topic to tổ bố,Gái TP vừa đú vừa dâm, hay đại loại thế. :O :O :O Ngay trong web trưòng hẳn hoi. Hôm qua thằng bạn em chỉ cho em ở lớp. Nó ngồi cười sặc sụa luôn. Đú lắm nó cũng có nhều cái bất lợi ghê!!!!! :-s :-s :-s

Old 09-03-2005, 17:33  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

ôi thì ng` ta đẹp thì ng` ta fải ăn mặc sexy cho thiên hạ ngắm cùng chứ! chứ chẳng nhẽ lại ăn mặc kiểu nhà quê ở đây chứ cái thể loại mặt xấu thì có mặc nhung này áo nọ lên, cũng chả ai chấp nhận đc..
Con gái Trần Phú vừa đú vừa dâm hả? hay đấy nhỉ? thế mà sao con trai KL thằng nào cũng mong cưa đc 1 em mang mác Trần Phú thế?

nói đến chuyện ăn mặc... chẳng qua trong xã hội ở VN còn có quá nhiều khuôn mẫu cho nên mới coi chuyện này là chuyện nghiêm trọng.. nhưng khi sang nc ngoài thì..mình ăn mặc thế nào.. sexy hay kín đáo thì n`g ta cũng ko quan tâm!

dark_girl is offline  

Old 09-03-2005, 17:37  

Phá sản!

Quote:
nhưng khi sang nc ngoài thì..mình ăn mặc thế nào.. sexy hay kín đáo thì n`g ta cũng ko quan tâm!
Cũng ko hẳn là ko wan tâm .Em cứ thử mặc sexy sang bên này đi, ít ra cũng có vài thằng nó soi em đấy :p (Note: not me )

Old 09-03-2005, 18:04  

God Member

Quote:
Originally posted by Tommy_Lofilger@09-03-2005 @ 17:37
Quote:
nhưng khi sang nc ngoài thì..mình ăn mặc thế nào.. sexy hay kín đáo thì n`g ta cũng ko quan tâm!
Cũng ko hẳn là ko wan tâm .Em cứ thử mặc sexy sang bên này đi, ít ra cũng có vài thằng nó soi em đấy :p (Note: not me )
Quan tâm nhiều là đắng khác ..bên Tây mắt nhìn của nó dc thoải mái chứ có phải dám hay ko dám nhìn như ở nhà đâu ..
Thấy gái là soi : bình thường

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 09-03-2005, 19:33  

Phá sản!

Quote:
Quan tâm nhiều là đắng khác ..bên Tây mắt nhìn của nó dc thoải mái chứ có phải dám hay ko dám nhìn như ở nhà đâu ..
Thấy gái là soi : bình thường
Ấy ấy, anh nói thế lại sai hẳn ròi, :"> , tuỳ từng trường hợp có thể soi đc, VD như mấy gals đi cùng mấy thằng đầu gấu, mà anh cứ đứng trố mắt ra soi con hàng của nó, có ngày vêu mồm đấy anh ạ :p

Old 09-03-2005, 19:35  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

uhm thì ở VN nè..cũng vậy anh à..

dark_girl is offline  

Old 10-03-2005, 06:12  

God Member

Quote:
Originally posted by Tommy_Lofilger@09-03-2005 @ 19:33

Ấy ấy, anh nói thế lại sai hẳn ròi, :"> , tuỳ từng trường hợp có thể soi đc, VD như mấy gals đi cùng mấy thằng đầu gấu, mà anh cứ đứng trố mắt ra soi con hàng của nó, có ngày vêu mồm đấy anh ạ :p
Bên anh cứ soi dc là soi ..ko có thằng nào cà khịa cả ..mà nhiều đứa con gái nó còn đi học mặc để cho soi cơ ..Nhìn nó nó lại cười mới chết ..
Dân Nga cái gì chứ cái khoản này nó thoáng ..

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 11-03-2005, 07:43  

God Member

KL$: 170
Class: A15 (2002-2005)

Bên này thường là nhìn là chuyện bình thường , có làm gì được không ý chứ , nhìn thì thoải mái
Còn ai bảo trai Kim Liên ai cũng muốn cưa được 1 em Trần Phú nực cười quá

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 11-03-2005, 17:57  
sweet_leo_208

mặc à... thì đúng thế mà con gái KL bi giờ hầu như chả thua ai nữa có đủ loại thành fần cả...về chuyện ăn mặc thì chuyện ngang hàng với Viêt Đức thì sao?? chẳng nhẽ VĐ là chuẩn mực à... có ngang hàng hay hơn thì cũng chả làm sao...VĐ cũng chỉ là 1 trường bình thường và trường KL chả thua kém VĐ ở điểm gì cả (:l

Old 11-03-2005, 21:29  
jennifer

Kl còn hơn VĐ, TP,..là cái chắc.
Ai bảo là thua họ đấy?? X-( X-( X-(

I LOVE KL

Old 11-03-2005, 23:43  
love_is_all_around

Nữ sinh Kim Liên đã ngang hàng với Việt Đức ...về độ chất trong ăn mặc ...!

------------> nói thế chứ dân trường khác sang trường mìn, như kiểu dân VĐ, TP, CVA toàn thấy chê.. bảo con gái trường mìn ko sành địu :p

Old 12-03-2005, 13:45  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

con gái KL còn kém con gái VĐ,Ams,PĐP vớiTP nhìu ,cả độ chất ăn mặc or khuôn mặt

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 12-03-2005, 14:51  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

thoai thoai! đừng nói nữa..ko nhiều ng` tủi thân.. con gái KL nhìu ng` kinh khủng lắm.. ít girl xinh..có thì chắc có khoá 85 là xinh nhất hix! còn 88 với 89 thì hơi ít.. (ví dụ như hatit, nhepnhep v..v)
xinh ko thấy mà toàn thấy mấy thể loại xấu còn to mồm là nhiều!

@Smod: cấm xoá bài đấy ! ok?

dark_girl is offline  

Old 12-03-2005, 17:25  

God Member

KL$: 5
School: Kim Liên

hơ hơ, 88 với 89 cũng nhiều em xinh phết đấy chứ, nói thế các em ý lại tủi thân, ví dụ như em Trang 10A5 chẳng hạn

cái chính, la cần phân biệt đâu là ăn mạc sành điệu đâu là kiểu đú bẩn, như ở trên kia là miễn bàn roài

^^Once again I'm lonely, for your hungry touch^^
Xau trai kl is offline  

Old 12-03-2005, 18:16  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

có ai bảo là ko nhiều girl xinh đâu..nhưng ý em là xấu cũng nhiều mà nhất là đú bẩn ý.. thà rằng cứ bt cho xong..

dark_girl is offline  

Old 13-03-2005, 08:07  
sweet_leo_208

Quote:
Originally posted by dark_girl@12-03-2005 @ 14:51
thoai thoai! đừng nói nữa..ko nhiều ng` tủi thân.. con gái KL nhìu ng` kinh khủng lắm.. ít girl xinh..có thì chắc có khoá 85 là xinh nhất hix! còn 88 với 89 thì hơi ít.. (ví dụ như hatit, nhepnhep v..v)
xinh ko thấy mà toàn thấy mấy thể loại xấu còn to mồm là nhiều!

công nhận với Dg thật đấy.. bi giờ chỉ toàn thấy những thể loại to mồm đú bẩn chả hiểu cái dek gì cả cũng chỉ adua mà thôi. Nói thật để tìm ra đứa nào có giá thật sự thì cũng hiếm lắm . Chứ còn chuyện ăn mặc thì có đáng cái quái gì đâu. Con gái Kl chỉ lấy những cái hay của trường khác trong ăn mặc chứ ko fải là những mốt mặc dù sành điệu thật đấy nhưng "ghê rợn" lắm. Con gái KL giờ là được rồi cứ ngồi đấy mà chê đi

Old 13-03-2005, 10:55  

kBank Manager

KL$ (TOP! 28): 4.298
Awarded 58 time(s)
Sent 329 thank(s)
Received 236 thank(s)
Class: A3 (2003-2006)

Ai bảo là con gái KL kém con gái VĐ nhiều về khoản ăn mặc lẫn khuôn mặt đấy X-(
Nói thật chứ, trường mình thì tất nhiên về khoản ăn mặc bị hạn chế rất nhiều vì đi học thêm cũng phải mặc đồng phục, nhưng về khuôn mặt thì làm gì đến nỗi.
Tớ thấy chúng nó bảo con gái KL xinh theo kiểu giản dị, đồng nội, nghĩa là xinh tự nhiên, ko son phấn như trường khác. Còn nói thật, ai son phấn vào chả xinh (tất nhiên chỉ nói đến những người biết cách trang điểm thì một con vịt xấu xí cũng biến thành một con thiên nga xinh đep).
Cho nên đừng có mà chê con gái KL xấu, xấu cái gì mà xấu, ối trường khác cũng chưa chắc đã bằng đâu.
Còn ở đâu mà chả có thể loại đú bẩn.

Nobody falls in love by choice, it is by chance.
Nobody stays in love by chance, it is by work : )
Midori is offline  

Old 13-03-2005, 11:55  
Hi_my_friend

Uh đúng đúng hôm rì tớ đứng trước cổng trường KL hoa hết cả mắt, nhiều bạn xinh, kiểu rất dễ thương, trông hiền hiền , ngoan ngoan. Đúng theo ước mơ của nhiều đứa con trai 8-)

Old 13-03-2005, 12:15  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

ờ! đi học thì mặc đồng fục roài..sao mà ăn mặc thế này thế khác đc..thử ra ngoài đường mà xem, nhiều girl KL ăn mặc xinh lém..
..mà đánh son fấn vào thì đứa nào có xấu đến mấy cũng trở nên xinh.. cho nên đừng chê con gái KL nữa..

dark_girl is offline  

Old 31-03-2005, 06:53  

Phá sản!

tôi ở bên này đến trường những hôm trời nóng thấy có đứa con gái còn mạc quàn xì áo cooc thế mới bổ con mắt
khanh_mau_lanh is offline  

Old 07-05-2005, 11:00  
vulong

đúc kết 21 năm mở mắt nhìn đời: khoái nhất con gái quần zin xanh, sơ mi trắng, dép tổ ong :-)

Old 07-05-2005, 19:02  

Phá sản!

KL$: 130
Awarded 1 time(s)
Class: A2 (2004-2007)

chài!con gái son phấn vào mới xinh thì---->vứt đi!mà em thấy bọn con gái Việt Đức có con nào son phấn gì đâu mà xinh dữ vậy
SirCold is offline  

Old 07-05-2005, 22:13  

Welcome to KLnet

KL$: 195
Awarded 38 time(s)
Sent 79 thank(s)
Received 171 thank(s)
School: Kim Lien Hs
Class: A (1990-1993)

Ai bảo ông là chúng nó không phấn son Con xin ông , nhà con gần trường đó <--- Hôm nào không quét nhà là y rằng sàn 5cm bụi phấn . Chúng nó đến trường mà không bôi son trát phấn <-- con xin đi bằng tay . Có điều chúng nó make up khéo + modern + đồ xin nên trông nhẹ nhàng mà vẫn nổi bật được không như nhiều bà , bôi như bôi vôi lên tường , nhìn ởn cả mắt

Tạp chí Thời trang và Phong cách sống dành cho giới trẻ:

[Runway] Devilicious Mag - www.songtremag.com
[Realway] Sống Trẻ Mag is going "Say Hi!" at September 2009
Warm welcome to www.facebook.com/songtre
mookkl is offline  

Old 07-05-2005, 23:25  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

hà hà!mấy bà KL là 1 VS điển hình
SirCold is offline  

Old 08-05-2005, 00:11  

God Member

Hê hê mọi người bàn bạc làm gì nhiều...
Tại sao phải so sánh Kim Liên với Việt Đức làm gì, mỗi người có một kiểu riêng, mỗi trường có một kiểu riêng. Còn con gái Kim Liên thì đúng là tiêu chuẩn rồi xinh, ngoan hiền....Tuy không phải tất cả đều thế nhưng cái gì chẳng có ngoại lệ. Việt Đức cũng thế thôi, có những bạn trang điểm nhưng cũng có những bạn xinh rất tự nhiên. So sánh để rồi cũng chả được kêt quả gì đâu mà.
Còn chuyện đú bẩn hay không thì hee hee...Cái khái niệm đú bẩn tuỳ từng người thôi. Những người dùng đồ vài trăm nghìn thì bảo những người dùng đô trên dưới 100 nghìn là đú bẩn. Còn những người dùng đồ lên đến tiền triệu thì bảo những người dùng đồ vài trăm là đú bẩn. Roài những người dùng đồ trên dưới 10 triệu thì bảo những người dùng đồ 2-3 triệu là đú bẩn. Nó chỉ phụ thuộc vào từng người mà thôi.

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 08-05-2005, 08:17  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

:O :O :O có những người dùng đồ trên 10 tr cơ àh!ông anh chỉ ra xem nào
SirCold is offline  

Old 08-05-2005, 08:56  
honeybee051187

@bác dart:bác nói đúng wá, cái đó thì tuỳ từng người đánh giá thui..
mà so sánh KL với VĐ làm gì, trường nào chẳng có người thế này thế kia, đâu phải tất cả hs VĐ đều chất đâu.. cũng đâu phải tất cả hs KL đều chất, chất lên hay ko thì là do cuộc sống nó nâng cao hơn thôi

Old 09-05-2005, 11:08  

God Member

Hee hee
Chú muốn biết ai dùng đồ mười triệu ah
SirCold là ai thế ?? Người dùng đồ 10 triệu không thiếu !! Anh nói ra chỉ sợ không biết la ai thôi . Trường mình nắm ngoái cũng có những người dùng đồ 10 triệu chứ thiều gì Nhưng ko biết chú có biết không Hải 12P, Thành 12J..... có một vài người. Còn Việt Đức với Trần Phú thì có trên dưới 10 người. Đồ 10 triệu ko phải là cái gì của người ta cũng là 10 triệu nhưng bên cạnh đó thì có những người đồ đều từ hơn 500$ đổ lên không có đồ nào rẻ hơn. Cái chuyện đấy thì nhiều lắm
Mà ai bảo Kim Liên ko chất bằng Trần Phú, Việt Đức..... Hee hee..... TRường Kim Liên phụ huynh học sinh toàn lắm chức to trong chỉnh phủ đấy. THiếu hiểu biết !!!!

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 09-05-2005, 11:32  
love_is_all_around

nếu mà bố mẹ làm chỉnh fủ thi ở VĐ nhìu hơn chứ.. KL thi chủ yếu con e viên chức nhà nc, TP, VĐ chủ yếu con nhà buôn bán ...

Old 09-05-2005, 15:02  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

VĐ toàn con nhà giàu,1 là buôn xe máy,2 buôn lậu,3 buôn drug ^^
SirCold is offline  

Old 10-05-2005, 11:42  
honeybee051187

nói linh tinh rùi
đâu phải tất cả phụ huynh VĐ đều là những người như thế. Nhìn như thế là hơi bị lệch lạc

Old 10-05-2005, 12:22  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

Quote:
Originally posted by Dart@09-05-2005 @ 11:08
Hee hee
Chú muốn biết ai dùng đồ mười triệu ah
SirCold là ai thế ?? Người dùng đồ 10 triệu không thiếu !! Anh nói ra chỉ sợ không biết la ai thôi . Trường mình nắm ngoái cũng có những người dùng đồ 10 triệu chứ thiều gì Nhưng ko biết chú có biết không Hải 12P, Thành 12J.....
Sao ko thấy anh Dart .
Em thì em toàn dung đồ mấy chục , ai cũng gọi em là đú bẩn được

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 10-05-2005, 22:46  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

con nhà ngèo dùng thế là đc rồi
SirCold is offline  

Old 11-05-2005, 00:24  

God Member

Cái gì cơ ??? anh lấy đâu ra hê hê !!!
Việt Đức có nhiều lắm nhưng Kim Liên chủ yếu là làm trong chính phủ hê hê !!!

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 11-05-2005, 11:16  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

nghe anh dart nói vậy đủ biết ông anh toàn dùng đồ xịn roài chối là giề ^^
SirCold is offline  

Old 11-05-2005, 19:14  

Phá sản!

Dart ko dùng tiền Việt để tiêu, thế nên nó là trường hợp ngoại lệ

Tommy_Lof
Chloe is offline  

Old 11-05-2005, 23:54  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

thế thì bó tay rồi!Thế anh dart nói thật đê!toàn dùng đồ ? USD huh?
SirCold is offline  

Old 12-05-2005, 22:39  

God Member

Thằng Tommy toàn kêu gọi các em đi ăn chơi đú đởn nêu gương xấu.
Toàn dùng đồ tính bắng USD thì sao hả em cũng thế cả thôi, cũng là quần áo mình mặc cả thôi. 1 cái cặp 9 triệu khác gì một cái cặp 70.000 khi nó còn không to băng, ko có chỗ để để nhiều thứ thay vào đấy nó có 1 cái tên designer like burberry , dolce ... Hay một cái áo khoác bò 9 triệu khác gì 1 cái áo khoác bò vài ba trăm nghìn đâu, ngoài cái brand ra. Tốt nhất là dùng những gì mình có và mình là chính mình thôi . Đừng nghe thắng Tommy nó lung lạc tinh thần em ạ anh ở Mỹ không dùng đồ bằng USD thì dùng VND chắc, thằng Tommy còn dùng toàn Pound cơ hê hê !!!

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 12-05-2005, 23:31  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

đây là cái bệnh thương hiệu của mấy thằng lắm tiền!Nhà nghèo đừng học theo nhé ^^
Mk!cái quần bò bình thường có 200k gắn thêm cái mác tommy vào--->900k-1tr---->bó tay
SirCold is offline  

Old 13-05-2005, 00:07  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

ko chơi thì thôi,đứa nào thích chơi hiêu thì phải tốn tiền,thế thôi,mà hix,có đồ ngon hỏng tiếc của lắm ,tốt nhất là cứ phong cách trẻ,phong cách Style

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 13-05-2005, 12:10  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

Quote:
Originally posted by lovestoryA1@13-05-2005 @ 00:07
ko chơi thì thôi,đứa nào thích chơi hiêu thì phải tốn tiền,thế thôi,mà hix,có đồ ngon hỏng tiếc của lắm ,tốt nhất là cứ phong cách trẻ,phong cách Style
kô phải phong cách style mà là fong cách xì-tin ^^
SirCold is offline  

Old 13-05-2005, 13:40  

God Member

chà chà, dạo nè mày cũng khiêm tốn phết, chỉ kể tên ông Hải với cả Thành thui àh

Xau trai kl is offline  

Old 13-05-2005, 15:37  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by Dart@12-05-2005 @ 15:39
Thằng Tommy toàn kêu gọi các em đi ăn chơi đú đởn nêu gương xấu.
Toàn dùng đồ tính bắng USD thì sao hả em cũng thế cả thôi, cũng là quần áo mình mặc cả thôi. 1 cái cặp 9 triệu khác gì một cái cặp 70.000 khi nó còn không to băng, ko có chỗ để để nhiều thứ thay vào đấy nó có 1 cái tên designer like burberry , dolce ... Hay một cái áo khoác bò 9 triệu khác gì 1 cái áo khoác bò vài ba trăm nghìn đâu, ngoài cái brand ra. Tốt nhất là dùng những gì mình có và mình là chính mình thôi . Đừng nghe thắng Tommy nó lung lạc tinh thần em ạ anh ở Mỹ không dùng đồ bằng USD thì dùng VND chắc, thằng Tommy còn dùng toàn Pound cơ hê hê !!!
Dùng £ nhưng toàn mua đồ 3rd hand thôi, , thỉnh thoảng nhịn ăn 1 tháng làm con evi mặc tạm, ai sướng như mày đâu

Old 13-05-2005, 17:45  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

3rd hand của anh tommy về VN cũng nổi lắm .
Anh dart thì em biết rồi

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 13-05-2005, 18:26  

Member

tommy thì cũng có hơn gì chứ.
Mặc đồ 50000 hơi rách 1 tí ra ngoài đường người ta còn khen là bụi là hiphop ấy chớ

Welcome to KLNet 6!
ntk5star is offline  

Old 13-05-2005, 21:04  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

thỉnh thoảng có mấy shop đồ hiệu sale đó!Bán giá đc lắm mua cũng đc
SirCold is offline  

Old 13-05-2005, 22:16  

God Member

Hee hee ! Đồ hiệu mà sale á ?? Nếu là đồ hiệu thì không bao giờ sale... nếu là đồ runway thì bây giờ năm 2005 may ra nó mới sale hàng của 2002 hee hee !!! Bảo rồi, nếu có tiền thì mua không có thì thôi, đú đởn đồ hiệu làm cái gì mà phải mua hàng sale. Kể cả quần Tommy 900 gì đấy. Tommy ở VN toàn hàng đểu, tốt nhất là không nên mua em ạ !!!
Thằng Hải Anh tự nhiên vào đây lăn tăn 1 câu rồi đi ra là sao. Tao làm gì có cái gì mà post lên.
HEe C ơi !!! Evisu mà cũng có hàng 3rd à ?? thằng chó bốc phét...1 con evi của mày cũng ngang dolce của tao rồi..anh em tám lặng nửa cân thôi, USD sao hơn pound được keke

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 13-05-2005, 23:39  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

kinh kinh!Ông anh kô biết hàng dệt may xuất sang mỹ toàn là của VN à?Rất nhiều hãng nổi tiếng đều đặt may gia công ở VN,nhưng xuất xứ thì kô cho ghi là "made in VN" khốn nạn thật!Và Tommy,levi's cũng kô ngoại lệ
SirCold is offline  

Old 14-05-2005, 07:40  

God Member

Chú em muốn cãi nhau về đồ hiệu với anh à??
Tommy hàng vớ vẩn anh không dùng nên không biết chứ Levi's thì không có ở VN đâu em ạ
Ở VN có hàng hiệu của Mỹ gia công ở đấy là Abercrombie and Fitch

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 14-05-2005, 16:05  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

oé!Sợ anh wá đi mất!Tommy hàng vớ vẩn--->bó tay ,levi's kô thèm dùng--->ặc ặc sặc tiết chết luôn
Papa em làm trong ngành dệt may nên em hay đc đến thăm quan các xưởng may Xk của VN lém,toàn hàng xịn àh,mình tiện thay xin mây cái những hang đó kô bán trong nc đâu,chỉ xk thui
SirCold is offline  

Old 15-05-2005, 18:32  

God Member

hiehie , tao chỉ thấy dạo nè mày khiêm tốn đi thôi , chứ tao dùng đến das với converse là hết cỡ roài :p, trình j nói chuyện trong nè, sao dám múa rìu wa mắt thợ chứ

Xau trai kl is offline  

Old 16-05-2005, 16:49  

Phá sản!

Mấy h rùi còn Tom với lì vai???

/[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/20.gif' border='0'/>

Old 16-05-2005, 17:03  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

ặc,sory các bác,em vào nhầm chỗ em ra đây

Rùa is offline  

Old 16-05-2005, 18:28  

Phá sản!

chết đây toàn dân sành điệu em vào đây mà ngượng cả ngươì
kagee is offline  

Old 16-05-2005, 20:26  

V.I.P

Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)

Em thấy đổi thành "Nam sinh KL đã ngang hàng với dân Tây về độ chất trong ăn mặc thì hợp lí hơn"

Rùa is offline  

Old 16-05-2005, 22:06  

God Member

Làm gì có chuyện là có bằng hay không.
Trường Kim Liên đếm trên đầu ngón tay nhưng đã có là chất lượng còn Việt Đức thì nhiều lắm..chất lượng có mà không chất lượng cũng có nên the same thôi hê hê !!!

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 18-05-2005, 15:25  

V.I.P

KL$: 390
Awarded 4 time(s)

mấy giờ rồi mà còn mặc áo dài hả
Bây giờ là phải ăn mặc sẽy 1 chút thì mới có fan chứ

♥ 00h 49' 50s : " Gió đã cuốn lá đi " ....♥
saitan is offline  

Old 18-05-2005, 15:25  

V.I.P

KL$: 390
Awarded 4 time(s)

mấy giờ rồi mà còn m%B
B7c áo dài h
1
Bây

st=80
saitan is offline  

Old 18-05-2005, 21:58  

God Member

Chú này câu bài ah ??
Nhắc đến áo dài mới nhớ... Đồ hiệu làm gì.. con gái mặc áo dài là đẹp nhất...Mình cứ nhìn áo dài là điêu đứng...

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 18-05-2005, 23:45  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

áo dài bi giờ cũng đủ chủng loại,hở tứ lung tung còn có loại nửa kín nửa hở nữa chứ,ở KL cũng nhiều girl mặc phết
SirCold is offline  

Old 26-05-2005, 10:12  
jok

Chậc, biết là ăn mặc chất tí nhưng cũng tuỳ thôi chứ, mặc vậy chỉ béo mắt mấy anh thôi còn bọn con gái sẽ là những đứa thiệt nhất.
Biết tại sao con gái đạo Hồi lại kín như bưng chỉ hở hai mắt ko? Bởi vì họ wan niệm rằng những cái vụ bạo hành với fái nữ, nói chung là mí cái vụ đó nói đều là lỗi của bọn đàn ông là ko đúng mà có fần lỗi là do chính các cô gái cứ khơi ra, gợi ra sự ham muốn. Thế nên cách bảo vệ bản thân tốt nhất là bế wan toả cảng. Tôi thấy như vậy là hoàn toàn đúng thế nên ăn mặc cũng vừa fải thôi. Mặc áo 2 dây thì mặc ở nhà thôi,, ko thì ra đường cũng chỉ gần gần thôi, đừng ra fố chơi, kẻo có ngày hối ko kịp.

Old 27-05-2005, 15:33  

Phá sản!

Quote:
Chậc, biết là ăn mặc chất tí nhưng cũng tuỳ thôi chứ, mặc vậy chỉ béo mắt mấy anh thôi còn bọn con gái sẽ là những đứa thiệt nhất.
Biết tại sao con gái đạo Hồi lại kín như bưng chỉ hở hai mắt ko? Bởi vì họ wan niệm rằng những cái vụ bạo hành với fái nữ, nói chung là mí cái vụ đó nói đều là lỗi của bọn đàn ông là ko đúng mà có fần lỗi là do chính các cô gái cứ khơi ra, gợi ra sự ham muốn. Thế nên cách bảo vệ bản thân tốt nhất là bế wan toả cảng. Tôi thấy như vậy là hoàn toàn đúng thế nên ăn mặc cũng vừa fải thôi. Mặc áo 2 dây thì mặc ở nhà thôi,, ko thì ra đường cũng chỉ gần gần thôi, đừng ra fố chơi, kẻo có ngày hối ko kịp.
sao lại hối ko kịp hả em, , chả hiểu gì cả, mặc áo ra fố chơi rùi cẩn thận hối ko kịp, hix hix, khó hỉu quá

Old 27-05-2005, 20:13  
jok

Anh mà ko hiểu thì còn ai mà hiểu nổi ( gzzz, chả lẽ mình viết khó hiểu thế sao? )
Anh đọc kĩ nhé, em bảo mặc như mọi người đang nói ở trên đó, mặc 1 fần kín, chín fần hở ý chứ ko fải mặc áo fông wần ngố thường tình đâu. Vì như thế này nhé:
_Con gái mặc thì có fải các anh càng thích ko, nói thật đê, ngắm đã thế ko sướng làm sao đc.
_Thế nhưng khi ngắm xong thì ko chỉ những người khác mà những người vừa sung sướng vừa ngắm vừa nãy lại way ra ... chỉ trích. ^"^ , đại loại như:" ăn mặc kiểu đó mà ra đường, ko hiểu thuộc loại con gái gì?" hay gì gì đó.
_Tác hại cuối cùng là ăn mặc ... mà ra fố ý thì có fải là nơi có nhiều người đc có cơ hội nhìn ngắm nhất ko, và thế là cơ hội để khơi dậy sự, chậc , tò mò và... ở nơi các boys lại càng tăng và thế là.... tỉ lệ có thai của trẻ vị thành niên đang tăng lên chóng mặt, anh có biết chăng anh ơi?
* Nhưng mà em chưa từng nói là em fản đối áo 2 dây hay wần trễ rốn bao h đâu nhé. Em chỉ bảo nên cẩn thận khi mặc và ko nên mặc khi đi chơi đến nơi đông người. Tốt nhất là mặc ở nhà.

Old 28-05-2005, 08:49  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

ở nc ngoài thì việc mặc áo 2 dây hay nửa kín nửa hở là chuyện bình thường,nó kô phù hợp(đại loại như vậy,em kô bít dùng từ nào khác) với nền VH của họ,chứ như ở các nc châu á,đặc biệt ở VN thì việc ăn mặc vậy sẽ kô phù hợp với thuần phong mỹ tục và nền VH của VN,nên tốt nhất là kô nên mặc

mà mặc vậy để anh Tomỳ nhìn thấy là...
SirCold is offline  

Old 01-06-2005, 18:09  

Phá sản!

hí hí, em jok có vẻ am hỉu những vẫn đề này fết nhỉ, mà em ơi, em vảo tỉ lệ vị thành niên có thai tăng lên chóng mặt, thì có liên quan gì đến chuyện em mặc a2d ra đường, chẳng nhẽ ra đường thấy em nào sexy là ... có thai luôn à :">

@sircold : bên này nhiều như lợn con em à, thế nên cũng chỉ bít lặng lẽ khóc thầm mà thôi :p

Old 01-06-2005, 20:23  
jok

Anh dốt thế, ko có lửa làm sao có khói, fải gặp nhau, wen nhau rồi thì chiện gì fải xảy ra sẽ xảy ra chứ. Bọn con trai nó nhìn thấy con gái ăn mặc sexy sẽ nghĩ cái con này cũng dễ dãi thôi và đối xử với con gái cũng dễ dãi như suy nghĩ như vậy. Tất nhiên ko fải nhìn thấy em nào sexy là có thai luôn nhưng mà nó sẽ giúp việc đó xảy ra nhanh nhẹn hơn. ^"^
Ko fải em am hiểu anh ơi, em chỉ chăm đọc báo và có 1 bà mẹ thích dạy bảo thôi. ^^

Old 01-06-2005, 22:18  

God Member

Con gái mặc sexy kiểu bẩn bẩn thì mới thế thôi em ạ Con mặc sexy theo đúng nghĩa biết tôn vinh vẻ đẹp của mình để cho mọi người thấy. Sexy có nghĩa là quyến rũ, có sức hút em ạ. Mà những người như thế thì dễ á ?? Đợi đấy mà dễ, em jok suy nghĩ hơi đuối.

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 01-06-2005, 23:37  

kBank Manager

KL$: 126
Awarded 16 time(s)
Sent 18 thank(s)
Received 120 thank(s)
Class: A12 (2002-2005)

Cãi nhau từ hàng hiệu sang đến có thai, rồi quay trở lại giảng giải chữ nghĩa bó tay thật.
Cuối cùng topiz này nói về cái gì thế?
@ Dart: Đồ của ông tính bằng $, thằng Tommy là £, tui là p (Penny). Chua chát quá , đừng kể nữa

... but the lily of the valley doesn't know ...

Alex Louise is offline  

Old 02-06-2005, 00:02  

God Member

Hê hê hê
Bà cứ đùa, còn 17 ngày nữa thôi, về chúng mình đi đàn đúm được rồi . Việc đầu tiên là phải tậu con D500 đã ! hừm..mệt

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 02-06-2005, 09:08  
jok

Anh đừng đùa, sexy nào thì cũng là sexy thôi, và sexy là gì, gợi tình chứ còn gì nữa, lại còn bày sexy bẩn hay sạch nữa.
Và cứ sexy thì dễ gợi ham muốn hơn bình thường là cái chắc, anh khỏi fải cãi làm gì cho mệt.
Em chả đuối hay ko đuối, anh lại tự suy tự nghĩ theo ý kiến chủ wan anh rồi. Đây fải gọi là suy nghĩ hiện thực anh ạ. Biết lo xa cũng là 1 tính tốt đấy, chả thế mà người ta mới rủ nhau đi tiêm chủng.

Old 02-06-2005, 10:57  

God Member

Đã bảo đuối thì không chịu nghe hê hê hê .. đúng là mấy em lớp 10 có khác ... CHả hiểu gì về điện mà cứ thích xờ vào sút măng tơ<---vãi tiếng việt
Tiêm chủng liên quan gì đến chuyện này hả em???

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

Old 03-06-2005, 00:35  

Phá sản!

Awarded 1 time(s)

Quote:
Originally posted by Dart@02-06-2005 @ 10:57
Đã bảo đuối thì không chịu nghe hê hê hê .. đúng là mấy em lớp 10 có khác ... CHả hiểu gì về điện mà cứ thích xờ vào sút măng tơ<---vãi tiếng việt
Tiêm chủng liên quan gì đến chuyện này hả em???
lớp 11 ông anh ơi,bi giờ là lớp 12,bài này pos cách đây 1 năm hả?

kiểu "sexy kín" như anh Dart nói thì em biết rồi,nhiều báo nói về các cách ăn mặc để vừa quyến rũ mà vừa kín đáo lắm,nghe nó nói xong về bắt con người yêu mặc theo luôn
SirCold is offline  

Old 03-06-2005, 07:45  

God Member

Oài !! THông cảm.. anh hình như có ác cảm với khoá 04-07 hay sao mà toàn đẩy cho 04-07 hê hê hê !!!
KHông phải đâu em ạ.... em nói cũng không sai nhưng mà sexy kín thì không phải chủ đề đang được bàn luận.. sexy hở mới là chủ đề đang được bàn luận cơ ! HÊ HÊ HÊ !!!

Welcome to KLNet 6!
Dart is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan