Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 21-01-2005, 18:21  

Phá sản!

KL$: 0

hehe forums nèo cũng có cái nì các bác ạ iem mà nhớ ko nhầm thầy kl4 cũng có thì phải nhưng bi h thì chả thấy cái topic nì nên là em mí lập ra mọi người có nỗi niềm rì thì zô đây share với mọi người lun thể ...viết diary ở trên nì cũng là thói quen tốt :O---->vít nhìu vào nhá
@mod :nếu cìa nì mà có ở đâu rùi thì nhờ mod delete hộ à nha thankss!!!
a_caicotden is offline  

Old 21-01-2005, 21:37  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Topic thứ 5 ở KLNet: Nhật ký A1 02 05 ^^
Hình như board nào cũng có một cái topic này thì phải ^^

------------------------------
May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 25-01-2005, 05:35  
burself

KL$: 0.00

viết thử 1 bài mở hàng xem sao vậy
hôm nay đến trường sau 1 tuần đú đởn thả phanh, thấy cảm giác mới, nước mắt giàn giụa vì buồn ngủ
chiều con bạn gọi điện đến, buôn chuyện rả rích, bàn đến những kế hoạch rất chi là hoành tráng
bình mình từ rất sớm bên cái máy vi tính

Old 26-01-2005, 10:23  

Phá sản!

hôm nay được nghỉ sớm chẹp chẳng bao h được học 3 tiết lại gặp con bạn ở mỹ hình như cuộc đời hết vô vị ruôi` th`i fải ?>>
a_caicotden is offline  

Old 29-01-2005, 19:02  

Phá sản!

Class: A2 (2003-2006)

Hum nay đi mua sắm với momy,được mua cho bao nhiu là thứ ,sướng thì vẫn sướng :"> nhưng nghĩ cề cái bài kiểm tra toán hôm nọ làm mà thấy tội lỗi wá .Trả bài chắc 6 là cùng ,chẳng hỉu hôm đấy mình lằm ăn kiểu gì mà tính sai lung tung cả lên,hix
Thấy thương mom quá,sắm cho con cái bao nhiêu thứ để rồii nó mang con 6 toán về nhà ,hix ,tội lỗi quá
jogbull is offline  

Old 31-01-2005, 05:00  
burself

hôm nay cần hỏi 1 số chuyện quan trọng mà lần trước quên thì không thấy đâu
dạo này học hành điên cuồng mà vẫn thấy khó
kiểu này thì thứ 4 chắc không dám đi đú nữa rồi

Old 31-01-2005, 05:21  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A2 (2003-2006)

Thuỷ nhớ nhé em, viết bài ở board lớp mình thì ko viết mà té ra đây viết phỏng ?
Witch_SM is offline  

Old 01-02-2005, 17:59  
fect

ngày mai thôi,là mình được nghỉ 2 tiết,cả lũ lại đi chơi với con bạn để sau tết nó đi Aus,oaoaaaaaaaaaa,phải bùng nổ mới được !!!

Old 01-02-2005, 18:04  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
Class: A1 (2003-2006)

dạo nì hum nào cũng gặp "ku" ý,ku ý trông cũng xinh xắn,dễ thương lắm,chắc mình cũng kết mất thôi :"> :"> :">

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 04-02-2005, 23:02  
burself

lâu rồi mới được thằng bạn thân đưa về tận nhà thấy tình bạn ý nghĩa nghe hơi giả tạo nhưng mà lâu lâu rồi mới thấy thế
tiếc thật sau tết chắc là nó hoàn thành kế hoạch cưa cẩm "thiên thần" mình lại bị ra re. mong là mùng 4 được một cái party ra hồn cho 3 đứa
to someone above: viết cái email dài ngoằng thế nhưng mà vẫn chưa nói ra được việc cần nhờ, có lẽ tự giải quyết vẫn hơn

Old 06-02-2005, 10:42  
renzokuken

hạnh phúc vì 1 mình làm chủ 1 chiếc PC vì thằng anh hung thần vừa té về quê Quyết định uýnh lun con final boss ff9 đỡ nợ nần sang năm mới , phew, đến lúc chỉ cần ngồi và...xem đoạn FMV cuói cùng thì cái màn hình nó......tạch ><, đĩa lậu ơi là đĩa lậu >< ,

Old 08-02-2005, 01:42  
burself

thằng bạn ra sân bay từ 10h kém, máy bay hỏng phải delay đến 12h bắt mình sms với nó làm bây h chẳng buồn ngủ tẹo nào nữa cả.
Ước gì ngày mai được thảnh thơi không phải tất bật như mấy hôm nay

Old 09-02-2005, 10:58  

Phá sản!

hôm nay sang' mùng 1 tết con gà, Tiu ngồi suốt từ sáng ko bít làm gì cho time nó trôi nhanh nhanh một tí, lúc nãy đi đến Văn Miếu khấn vái với lớp!!! đường vắng hoe, buồn quá!!!!
Ước gì ngày mai zui lên một tẹo......................
Tiu_khang_khiu is offline  

Old 10-02-2005, 21:17  
cloy_bong910

21.00 p.m (có lẻ) ngày 10/2/05 tức ngày 2 Tết Việt Nam, 75 bài tập Lý đã được giải quyết, coi như những ngày nghỉ còn lại sẽ được rảnh rang. Lướt web một tí, lên Klnet xem có rì mới không uhm` ahhhhhhh đi off à, cũng được nhỉ? Đăng kí một fát đê, nhưng mà chưa chắc đi được, thui kệ mie đi được thì lúc đó sẽ đến thế cũng được ha. Đến để còn xem mặt mũi một người xem nó dạo này bựa thế nào, chụp vài cái ảnh của nó về treo trong nhà của Williams Cường cho nó dễ I......Ả Trùi lại còn bầu MISS Klnet nữa chứ vụ này hay đây, trùi ui sao bé nào cũng xinh thế nhỉ troài mọi người bầu nhiều cho chị Răng với Kawaii_sb thế nhỉ Hà Đinh trông vừa xinh vừa dễ thương mà đêck ai bầu lạ nhỉ, muốn bầu quá nhưng lại ngại bị chó cắn nên đành thôi vậy, coi như số em không may Hiiiii nhưng muh em biết, chị biết vậy là đủ em nhỉ dù sao thì sis vẫn luôn nghĩ em là no.1 :* Thế ha

Old 16-02-2005, 21:13  
burself

thang bạn mắng vì tội bỏ bom nó chỉ tại học TOEFL rồi ngủ quên lúc nào không biết
nhận được cái email "tất yếu" kể ra cũng hơi buồn nhưng mà ko sao, quyết định của mày thì việc gì phải tiếc
chán!!! lo lắng!!! ghét ngày 11 X-( 11/8; 11/2 bây h là 11/3
còn 4 tuần để tiếp tục cố gắng, gạt hết tất cả sang 1 bên

Old 19-02-2005, 10:27  

Member

KL$: 1
Sent 1 thank(s)

X-( X-( bức -sờ -xúc, hôm nay, tiết sử bà giáo bước vào--> kiểm tra miệng bọn kia, hehé, mình đã có điểm miệng òi--> kô thèm học nữa :p--> lôi ra làm báo cáo sơ kết tuần :"> ( xấu hổ quá, làm việc riêng ) thế là bà kia gọi mình đứng dậy nhận xét bọn kia trả lời --. rồi bảo mình nhắc lại mà đã học đâu, may mà hôm trước phát biểu còn nhớ nhớ 1 tẹo ---. bà đấy bảo tha cho mình, không thì ăn điểm kém luôn òi MK, điên thế không biết X-( X-( sao lại gọi mình chứ??? X-( X-(
1 ngày đen đủi!!!

Welcome to KLNet 6!
Mắt is offline  

Old 10-03-2005, 13:10  
love_is_all_around

9/3 : ..lên rockbụi 1mìn... ngồi 1 mìn.. đêk gọi đc đứa nào lên cạ ..hic.. đi bộ vìa nhà.. thấy....nhẹ nhàng.. thoải mái.... có lẽ mìn nên đi 1mìn..hơn là làm fiền người khác ..hì...
.. àh đc cái .. nhận đc wà... zui ghê.. hê hê ^^

10/3: kẹp 3 đi học.. yên bình.. chả có jè cả.. chán.. lớp mìn dạo nì bê bối wé..

Old 27-04-2005, 16:24  

Member

KL$: 67
Received 1 thank(s)

Mình đang chán
Mình giận thằng bạn mình
sao nó đối sử với con bạn thân nhất của nó thế được nhỉ ? Ức chế !

kí kiếc gì?rách ruột=.=
ambitiousgirl is offline  

Old 27-04-2005, 19:26  

Phá sản!

mấy hum nay suốt ngày bắn GB :">
Tommy_Lofilger is offline  

Old 27-04-2005, 20:31  
love_is_all_around

oài.. thi xong roài nhẹ cả người hi`.. hum ni 2 con đi bạt mạng ngoài đường... lâu lém roài mới đi như thía.. zui zui ^^.. b h lại lo trả bài... trừ đầu đuôi là hết.. hic..ặc.. nghĩ đến 2 kì thi trcs mẹt... lại thấy tê tái cõi lòng... hị hị

Old 27-04-2005, 22:25  

Senior Member

KL$: 170
Class: A3 (2002-2005)

26/3: Thi chia phòng các lớp Toán, Hoá, Anh, gặp bao nhiêu là bạn mới. Hèm, làm bài Toán Hoá cũng ổn. Đến môn kém nhất của mình: Anh. Đang hoang mang lo lắng ko bít có pro English nào ngồi cạnh để nhờ vả được chút ko thì 1 giọng nói dịu dàng vang lên:
- Ấy ơi, ấy số 23 à
- Uh
- Cho tớ ngồi với
Đó là 1 bạn nữ khá dễ thương học 12A8. Nói chuyện 1 lúc với bạn ý trước giờ thi, rùi bước vào làm bài. Chà, mặc dù trước khi thi đã gợi ý trước là nhắc tớ nhé nhưng đến khi làm bài, nhìn sang trái cứ thấy ngượng ngượng, ko dám chép ^^ Phải đợi đến lúc bạn ý bảo cứ chép đi mình mới dám liếc sang hoàn thành nốt mấy câu chưa làm. Lại gặp ngay 1 bà giám thị lãng xẹt, 90% thời gian nhìn xuống duới là tia sang phía của mình, chẳng hỉu bà ấy soi cái gì mà soi khiếp thế. Ức chế, sau 30 phút làm bài, C bảo: thôi, chán quá, tớ về đây! Mình đồng tình: Uh, đúng là ác như thú, tớ cũng về luôn đây. Nói là làm, 2 đứa cùng vần C đứng dậy, vứt bài cho "ác thú" rùi té thẳng ra cửa. Thằng bạn mình thấy mình ra cũng đú, "Ái dà" lên 1 tiếng rồi cũng lên nộp bài té lun. Mình chỉ tiếc hôm ấy chưa kịp cảm ơn bạn ý thì đã không thấy đâu nữa rùi. Mong là hôm thi tốt nghiệp lại được sát cánh chiến đấu cùng "đồng đội"
Một chuyện thật bình thường nhưng không hiểu sao mình lại thấy vui vui,
bài viết đầu tiên của mình sau mấy tháng trời không online...

Art: Catboy ơi cho hỏi cái bạn kia tên là gì C đấy :O ...???
Hì hì, art học A8 đúng ko? Thế thì tớ không nói đâu :p

Vietnam HighIQ Society's member - http://www.iqtest.vn
Catboy is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan